บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 18-12-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป เฟเนร์บาห์เช่
ต่อ 1.5/2 (TUR D1 00:00)
เอฟเวอร์ตัน
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 03:00)
งด
คอนยาสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 00:00)
โบคุ่ม
ลบสิบ (GER D2 02:30)
งด
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
ต่อ 0.5/1 (POL D1 00:00)
ล็องส์
ต่อ 0.5/1 (FRA D2 02:45)
งด
เต็ง คอนยาสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 00:00)
เอฟเวอร์ตัน
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 03:00)
โมไรเรนเซ่
รอง 0.25 (POR D1 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-12-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เรอัล เบติส
รอง 0.25 (SPA D1 03:00)
ลิวอร์โน่
ต่อ 1 ลูก (ITA C1-A 02:45)
เฟแนร์บาห์เช U21
ต่อ 1.5/2 ( TUR U21 17:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
35598
Chawalit Junda 15 13/0/2 49.5 WlwWWWWWlW กัซเทป
2
34353
MAVIN 16 13/1/2 44.5 WWwWWwWWLW มาริติโม่
3
49285
Dutch Dutch 12 11/1/0 43.5 WWWDWWWWWW เอฟเวอร์ตัน
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
40
Suriyan Gamnard 1/17 15 (17) 500.00
WWLlW
LWLLW
LWlLW
กัซเทป
ดินาโม บูคาเรสต์
เอฟเวอร์ตัน
เรอัล เบติส
มาริติโม่
2
47673
Lolito Handshow 2/17 15 (17) 275.00
WDWWL
DlWLL
WLWLL
คราโคเวีย คราคอฟ
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์
ดินาโม บูคาเรสต์
มาลาก้า
ปอร์โต้
3
50027
Paai Paai CT 1/16 15 (16) 250.00
WLWLW
WWWWW
LLDWW
เฟเนร์บาห์เช่
กัซเทป
ล็องส์
เอฟเวอร์ตัน
มาลาก้า
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 18 ธันวาคม 2560
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ซีเอส โวลุนทารี เซ็บซี่ 0.5/1 - 5 รองเซ็บซี่ $$$
01:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า ดินาโม บูคาเรสต์ 0.5 ต่อดินาโม บูคาเรสต์ $$$
Turkey 2 Ligi A
22:00 อดาน่าสปอร์ อิสตันบูลสปอร์ 0.5 - 10 รองอิสตันบูลสปอร์ $$$
Poland Ekstraklasa
00:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ คราโคเวีย คราคอฟ 0.5/1 - 10 ต่อกอร์นิค ซาเบอร์เซ่ $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เฟเนร์บาห์เช่ คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1.5/2 ต่อเฟเนร์บาห์เช่ $$$
00:00 กัซเทป คอนยาสปอร์ ปป รองคอนยาสปอร์ $$$
Greece National A
00:30 เลวาเดียกอส พานิโอนิออส เสมอ ต่อพานิโอนิออส $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:00 โมไรเรนเซ่ วิตอเรีย กิมาไรส์ ปป - 5 รองโมไรเรนเซ่ $$$
04:00 ปอร์โต้ มาริติโม่ 2/2.5 - 10 รองมาริติโม่ $$$
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
02:00 เบต้าเยรูซาเล็ม มัคคาบี้เทลอาวีฟ เสมอ ต่อมัคคาบี้เทลอาวีฟ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
02:30 ซังค์ เพาลี โบคุ่ม ปป - 5 รองโบคุ่ม $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 ล็องส์ ตูร์ แอฟเซ 1 - 10 ต่อล็องส์ $$$
อิตาลี C1
02:45 ลิวอร์โน่ ปิอาเชนซา 1 ต่อลิวอร์โน่ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 เอฟเวอร์ตัน สวอนซี ซิตี้ 0.5/1 - 5 ต่อเอฟเวอร์ตัน $$$
ลาลีกา สเปน
03:00 มาลาก้า เรอัล เบติส ปป รองเรอัล เบติส $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 17 ธันวาคม 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia Youth League
12:30 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0-1 ซิดนีย์ เอฟซี (เยาวชน)
Australia Womens A-League
12:30 บริสแบน โรว์ (ญ) 2-0 เมลเบิร์น ซิตี้ (ญ)
Hong Kong First Division League
12:30 Tai Chung 5-1 ถั่ง ซิง เอฟซี
12:30 Kai Jing 0-2 ซันไห่
12:30 ซิติเซ่น 1-4 ชาทิน
14:30 Flower 1-4 ฮ่องกง เอฟซี
14:30 กุ๊นถอง 1-1 เซาธ์ ไชน่า เอเอ
14:30 วิงยี เอฟที 5-0 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่
Hong Kong Elite Cup
13:30 หยวนหลง เอฟซี 1-1 ฮ่องกง แซพลิง
16:00 ฮ่องกงเรนเจอร์ เอฟซี 0-3 ซัน เปกาซัส
Indoor foot invitational tournament
14:00 Shanghai Xufang Futsal 1-6 Dalian Puqu Futsal
16:00 Wuhan Dilong TGU Futsal 7-1 Xingjiang Futsal
18:00 Guangdong Yingde five 8-2 Inner Mongolia Snowwol Futsal
Greece U20
14:30 เออีเค เอเธนส์ ยู20 5-1 อโปลลอนสเมอร์นิส(ยู 20)
17:00 โอลิมเปียกอสปิเรอุส(ยู 20) 3-0 พาส เจียนนิน่า(ยู 20)
17:00 เลวาเดียกอส (U20) 0-2 พานิโอนิออส(ยู 20)
ออสเตรเลีย ลิก เอ
15:10 บริสแบน โรว์ 1-2 เมลเบิร์น วิคตอรี่
Cyprus Women Division 1
15:30 Omonia Nicosia Women 0-7 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ)
16:00 AMOK Chrysomilia (w) 0-1 Pafia Pafos (w)
16:00 Lefkothea Latisa Women 0-7 Anorthosis Famagusta FC (W)
กระชับมิตร
21:00 Port Talbot Women 0-4 สวอนซี (ญ)
21:00 Llandudno FC Women 2-6 Caldicot Town Women
21:00 Cyncoed LFC Women 1-0 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
22:35 มาลาก้า(ยู 19) 2-0 Cadiz U19
01:00 Five Islands 1-0 Swetes FC
01:45 Rio De Janeiro(U20) 1-1 Rio Grande do Sul U20
Greece Super League Women
16:00 Fidon Argous (w) 0-3 Aris Salonika (w)
20:05 PAE Atromitos (w) 1-1 Trikala 2011 (w)
20:05 พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) 4-1 Elpides Karditsas (w)
Turkiye Lig3
16:00 อียูบสปอร์ 1-0 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
17:00 ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์ 1-1 โตคัตสปอร์
17:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-2 อัลเตย์สปอร์
17:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2-1 ชานลึอูร์ฟาสปอร์
17:30 Afjet Afyonspor 0-0 ฮาเตย์สปอร์
17:30 Etimesgut Belediye Spor 3-0 บูคาสปอร์
17:30 โคแคลิสปอร์ 0-1 Bodrumspor
17:30 บันไดมาสปอร์ 4-1 ซาคาร์ยาสปอร์
17:30 บูร์ซาสปอร์ 3-0 เฟธิเยสปอร์
17:30 คาซิยาก้า 1-1 Kirklarelispor
17:30 Silivrispor 0-1 Nigde Belediyespor
Sri Lanka Champions League
16:35 ศรีลังกา แอร์ ฟอร์ซ 0-0 Renown SC
16:45 Java Lane SC 1-0 นาวีเอสซี
Turkey 3. Ligi B
16:55 Bayburt Ozel Idare 0-3 โอฮันกาซิสปอร์
16:55 Yeni Orduspor 2-1 Erokspor
17:00 ออฟสปอร์ 4-3 คานาคคาเล่ ดาร์ดาเนลสปอร์
17:00 พาซาสปอร์ 2-1 อันคารา เดไมสปอร์
17:00 ทับซอน คาราเดน 5-2 เบเลดิเย แวนสปอร์
17:30 Yeni Altindag BS 0-0 เบเลดิเย ดินโกลสปอร์
17:30 Halide Edip Adivarspor 1-0 Erzin Belediyespor
17:30 Kozan BLD.SPOR 0-0 Wing Larsburg
17:30 Manisa BB Spor 1-2 Bayrampasaspor
17:30 อนาโดลู อัสคูดาล 3-1 Tire 1922 Spor
17:30 Ergene Velimese 2-0 เอร์ซิเยสปอร์
17:30 Kirikhanspor 1-0 ตูร์กัสลูสปอร์
17:30 Oyak Renault 0-1 ดิยาร์บาเคอสปอร์
17:30 อดินสปอร์ 3-1 Tekirdagspor
17:30 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-1 Sultanbeyli
Turkey U21 Ligi 1
16:55 Ankaragucu U21 2-0 มานิซาสปอร์(ยู 21)
Turkey 2 Ligi A
17:00 อัลตินอดู 1-1 อดาน่า
17:00 อลาซิกสปอร์ 0-1 Erzurum BB
19:30 อันคารากูคู 3-0 มานิซาสปอร์
22:00 ซัมซั่นสปอร์ 2-1 กิริซันสปอร์
Turkey A2 League U19
17:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 6-0 อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19)
17:00 Istanbulspor U19 3-1 โบลูสปอร์ (ยู 19)
17:00 ซิวาสปอร์ ยู19 1-2 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19)
17:00 Umraniyespor U19 1-0 Balikesirspor U19
France Youth U19 League
17:00 โมนาโก (ยู 19) 2-1 โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:25 ดิฌง (ยู 19) 3-0 ทรัวส์ (ยู 19)
20:30 Evian Thonon Gaillard(U19) 5-0 ASM Belfortaine U19
20:30 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0-2 บอร์กโดซ์ (ยู 19)
20:35 ล็องส์ (ยู 19) 2-1 เลอ อาฟร์ (ยู 19)
20:35 สต๊าด เดอ แร็งส์ (ยู 19) 1-0 ดรานซี ยู 19
Germany Bundesliga II Women
20:00 VfL ซินเดลฟิงเกน (W) 1-4 ซาบรุคเค่น(W)
20:00 SC Freiburg II Women 0-2 FFC Frankfurt II (w)
20:00 Koln II Women 1-0 Andernach (w)
German Womans League
17:00 เอสซีซันด์(ญ) 1-2 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
20:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2-0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
20:00 โคโลญจน์ (ญ) 0-6 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
20:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3-0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
CECAFA Tusker Challenge Cup
17:00 บุรุนดี 1-2 ยูกันดา
19:35 เคนยา 1-1 ซานซิบาร์
Futsal Russia Division De Honor
17:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 4-3 Progress Futsal
22:00 Dnepr Smolensk Indoor Soccer 2-3 MFK Tyumen Futsal
India Mumbai elite league
17:15 PIFA Sports 1-5 ONGC FC
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:15 Santurtzi CD 0-1 โปรตุเกตเรเต้
17:30 Villaverde Boetticher CF 0-0 อัลคอลคอน บี
17:30 CDF Tres Cantos 0-1 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
17:45 ซีดีอัลมาร์โซรา 1-0 เครวิเลนตี
17:50 เอดีเซียเต วิลล่า 1-2 เอสดีลาเรโด
17:55 ซีดีพราวีอาโน 1-1 ซีดีโคลังการ์
17:55 เวเลส ซีเอฟ 2-2 Atletico Mancha real
17:55 Extremadura B 3-1 CP Valdivia
18:00 ปอร์บลา เด มาฟูเมท ซีเอฟ 1-2 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
18:00 ซีอี ยูโรปา 1-3 UE Vilassar de Mar
18:00 the Sith 3-0 Valdesoto
18:00 ยูดี ปาเทอนา 1-1 บียารีลซี
18:00 บูร์โกส เปอเมซาส 1-2 อารันดิน่า
18:00 Loja CD 3-0 ตอร์เรสดอนฮิเมโน
18:00 ซีเอฟอินเตอร์เนชั่นแนลเดอมาดริด 0-0 ซีเอฟ ทริดัล วัลเดราส
18:00 FC Santboia 1-0 อีซี กราโนเลอร์
18:00 เออี แพรท 2-0 เอฟซี วิลาแฟรงการ์
18:00 ซีเอฟกาวา 0-2 ซาดันโยลา เดล แวลส์
18:00 ซีเอฟ บอรีอัล 0-1 Paiporta CF
18:00 ยูอี ฟิกูเรส 2-3 ซานแอนดรู
18:00 Laracha 0-2 Racing Villalbes
18:00 มาลาก้า บี 5-0 ยูดี ซานเปโดร
18:00 ซีดี เตรรา 2-0 UD ลอส บาร์ริออส
18:00 Castilleja CF 1-1 Atletico Espeleno
18:00 SFC Minerva 3-0 CD Bala Azul
18:00 Moralo CP 2-1 CD Santa Amalia
18:00 ดอน เบนิโต้ 5-0 CD Montijo
18:10 ซิลวา เอสดี 3-0 UD Barbadas
18:15 คลับ เซียโร 1-5 มาริโน ลูแองโก
18:15 EG El Palmar 0-0 Muleno CF
18:15 CD Villegas 2-1 Vianes
18:30 FC Cartagena B 3-4 Pinatar Arena FC
18:30 CD Valdefierro 0-0 เอดี ซาบินานิโก้
18:30 ซีดีโควาดองกา 4-1 คอนดัลซีเอฟ
18:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 3-0 ซาน เฟอนันโด เฮนาเดส
19:00 Atletico Union Guimar 1-4 Las Palmas C
19:00 เอสเทรลล่าซีเอฟ 1-1 เตเนริเฟ่ 2
19:00 ยูดี ซานเฟอร์นันโด 2-2 ซีดี เมซาเครโต
19:05 คลับ มาริโน่ 1-1 ลา กัวดรา
22:00 แอตเลติโก้ ปิ่นโต 1-1 เกตาเฟ่ บี
22:00 La Baneza 3-2 อัลมาซาน
22:00 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0 เดปอร์ติโบซีซ่า
22:00 ออร์ฟาโร 4-0 CD Arnedo
22:25 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1-0 La Hoya Lorca B
22:30 อูเตโบ เอฟซี 2-0 SD Borja
22:30 โมทริล 4-1 มาร์ตอส คลับ
22:30 โอริฮูร่า 2-0 คาสเตลล่อน
22:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2-0 CD อัลกาล่า
22:30 คาเซเรโน่ 2-0 CP Amanecer
22:30 CD Calamonte 1-0 EMD Aceuchal
22:45 เนกรีลาร์ 0-1 ซีดีบาโค
22:45 UD Los Garres 1-4 มัล เมนอร์
22:59 แตร์ราสซ่า 2-1 ยูอี คาแทลล์เดเฟล
22:59 Suodu Pei 2-1 ซีดี บอสโคเนีย
22:59 Zamudio SD 2-0 เบอร์เมโอ
22:59 โนเวลดา ซีเอฟ 1-0 Silla CF
22:59 CD Getxo 1-0 Anaitasuna
22:59 อันเทคัวร่า CF 5-0 Atarfe Industrial CF
22:59 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 3-2 UE Petra
22:59 อัลเจซีราส 1-0 CD Gerena
22:59 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 2-0 Olivenza FC
23:30 JD Somorrostro 2-2 เอสดี ดุสโต
23:30 CF Reus Deportiu II 2-2 UA Horta
Turkey U21 Super League
17:25 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) 0-1 อันตาลยาสปอร์ (ยู 21)
17:30 เบซิคตัส (ยู 21) 1-0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี (ยู 21)
17:30 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21 5-2 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21)
Spanish Segunda Division B
17:30 บียาร์เรอัล 2 3-2 เยคราโน ดิปอติโว
17:45 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-0 ออนทินเยนท์
18:00 ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า 2-1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 2-0 โตเลโด
18:00 ซีดีเอนาวาลคาร์เนโล 0-1 ราปิโด เด บัลซัส
18:00 บูร์โกส ซีเอฟ 1-1 เลโยอา
18:00 โอซาซูนา บี 1-2 ซีดี วิตอเรีย (สเปน)
18:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-1 แอธเลติก บิลเบา บี
18:00 มายอร์ก้า 2-2 เรอัล ซาราโกซ่า 2
18:00 ฟอร์เมนเตร่า 1-0 CF Peralada
18:00 ซีดี เอโบร 2-1 บาเรียเรส
18:00 ยูดี เมลิลล่า 1-0 กรานาดา ซีเอฟ 2
18:00 โปลี เอฆิโด้ 4-3 ลาส พัลมาส 2
18:00 เรอัล เบติส 2 0-4 เอ็กเตรมาดูรา
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 2-1 ฟูเอนลาบราดา
22:59 CF Talavera de la Reina 1-0 เซอร์ซิด้า
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 1-0 เซลต้า บีโก้ บี
22:59 ปอนเตเบดรา 0-1 แอตเลติโก้ มาดริด 2
22:59 จี.เซโกเบียน่า 1-2 เอดี ยูนิโอน ดาอาเว่
22:59 กัวดาล 0-0 เอสดี อมอเรเบียต้า
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 5-2 ซีดีอิซาร์ร่า
22:59 เรอัล ยูนิโอน 1-3 ราซิ่ง ซานตานเดร์
22:59 เอสดี เกอร์นิกา 1-1 ซีดี มิรานเดส
22:59 เอลเช่ 2-1 ยูอี โอลอต
22:59 เยย์ดา 0-0 ซาบาเดย์ 2
22:59 เมลิดา เอดี 0-0 คอร์โดบา 2
22:59 วิยาร์โนเวนเซ่ 0-4 ยูดี มาร์เบลล่า
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1-2 จูมิลล่า
22:59 เรอัล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-2 เรอัล มูร์เซีย
23:30 ยูซีเอเอ็ม เรอัล มูร์เซีย 2-1 ซีดีซาน เฟอร์นานโด
00:00 เรอัล โซเซียดาด 2 1-1 เปนา สปอร์ต
02:00 ยูอีกอร์เนยาร์ 1-2 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
Italian Youth League
17:30 เปรูจา (ยู 20) 2-1 โฟรซิโนเน่ (ยู 20)
Bangladesh Premier League
17:30 Sheikh Russel KC 2-0 Farashganj SC
19:45 ทีม บีเจเอ็มซี 1-1 Mohammedan SC
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:30 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 1-3 แอธเลติก บิลเบา(หญิง)
18:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 0-0 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)
18:00 เซบีญ่า(หญิง) 1-0 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
18:15 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 0-0 เรอัล เบติส ( ญ )
19:00 เอสปันญ่อล(หญิง) 1-2 Madrid CFF (w)
22:00 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 1-2 บาร์เซโลน่า(หญิง)
BSWCP
17:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน (ฟุตบอลชายหาด) 4-5 CA Rosario Central Beach Soccer
18:45 โบตาโฟโก้ ฟุตบอล ชายหาด 4-4 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด
20:15 โครินเธียนส์ (ฟุตบอลชายหาด) 3-2 ฟลาเมงโก (ฟุตบอลชายหาด)
21:30 โลโคโมทีฟ มอสโก (ฟุตบอลชายหาด) 5-4 Pars Jonoubi Jam Beach Soccer
The Spanish League U19
17:50 Elche U19 0-0 Torre Levante U19
18:00 บาเลนเซีย (ยู 19) 3-1 Kelme CF U19
18:25 CD Getxo U19 1-3 เรอัล โซเซียดาด ยู 19
22:59 Deportivo La Coruna U19 3-0 Real Oviedo U19
02:00 Antequera CF U19 0-2 เซบีย่า ยู19
ลาลีกา สเปน
18:00 คิโรน่า 1-0 เกตาเฟ่
22:15 เซลต้า บีโก้ 0-1 บียาร์เรอัล
00:30 ลาส พัลมาส 2-2 เอสปันญ่อล
02:45 บาร์เซโลน่า 4-0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
สเปน ลาลีกา 2
18:00 เซบีย่าแอตเลติโก 0-1 เรอัล โอเบียโด
22:00 เอสดี ฮูเอสก้า 3-0 ซีดี ลูโก
00:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 3-0 เตเนริเฟ่
00:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-1 เอดี อัลคอลคอน
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
18:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-2 เคย์เซริสปอร์
18:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 4-1 อันตัลยาสปอร์
20:30 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 2-1 กาลาตาซาราย
23:30 เบซิคตัส 5-1 ออสมานลิสปอร์เอฟซี
Germany Youth U19 League
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 2-2 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
Portugal Liga de Honora
18:15 ไลซอส 2-2 นาซิอองนาล
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2-0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
22:00 เปนาฟิลด์ 2-0 อารัวก้า
22:59 อูเนียว มาไดร่า 3-0 ฟามาลิเคา
22:59 ซานตาคลารา 0-0 UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 เวโรน่า 3-0 เอซี มิลาน
21:00 โบโลญญ่า 0-3 ยูเวนตุส
21:00 โครโตเน่ 1-0 คิเอโว่
21:00 ฟิออเรนติน่า 0-0 เจนัว
21:00 ซามพ์โดเรีย 0-1 ซัสเซาโล่
00:00 เบเนเวนโต้ 1-2 สปอล
02:45 อตาลันต้า 3-3 ลาซิโอ
พรีเมียร์ดัตช์
18:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-7 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
20:30 อาแซด อัลค์มาร์ 1-2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:30 อูเทร็คท์ 1-1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
22:45 เอ็กเซลซิเออร์ 2-0 โกรนิงเก้น
Prince Faisal bin Fahad Cup
19:40 อัล อาห์ลี (ซาอุฯ) (ยู 21) 1-0 อัล ฮิลาล (ยู 21)
Greece Divison C
18:55 AE Lefkimmis 2-2 Doxa Kranoula
19:55 Orfeas Xanthi 1-0 คาวาลา
20:00 AO Zevgolatiou 0-5 Proodeftiki FC
20:00 Achilleas Farsalon 1-1 AO Sellanon
20:00 อิราคลิส 2-2 Karitsa
20:00 Rodos FC 0-0 ไอโอนิกอส
20:00 Niki Volou 2-1 Asteras Iteas
20:00 Achaiki 0-0 Pamvouprasiakos
20:00 APO Keratsini 2-1 เอทนิกอส ปิเรอุส
20:00 อิกาลิโอ AO 2-0 Agios Ierotheos
20:00 Panlefkadios FC 1-1 Panamvrakikos
20:00 Enosi Panaspropirgiakou Doxa 0-0 Pelopas Kiatou
20:00 Fostiras 0-0 ลิเซียกอส
20:00 Kampaniakos Chalastras 0-2 อโกรติกอส
20:00 Paleochora FC 1-0 Ermis Zonianon
20:00 Paniliakos Pyrgos 1-1 AO Tsiklitiras Pylou
20:00 AE Kifisias 1-1 OF Ierapetras
20:00 Ethnikos Filippiades 1-2 Ermis Amyntaiou
20:05 AE Mylopotamou 0-0 ไอโรโดทอส
22:00 AS Elpis Skoutareos 1-0 Megas Alexandros Trikalon
Germany Regionalliga
19:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0-0 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
19:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 เลื่อน เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
19:00 Luftetari 5-0 ปาร์ติซานี ทิราน่า
20:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-1 เคเอฟ ลาซี
22:00 ตูตา เดอร์เรซ 1-2 เคเอส กูเกซี
Indian Super League
19:00 แบงกอลลารู 1-2 เชนไนยิน เอฟซี
21:30 มุมไบซิตี้ 0-1 แอตเลติโก้ เด โกลกาตา
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
19:00 FK Korzo Prilep 0-2 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 SV Grun-Weiss Lubben 0-0 Lichtenberg 47
Ethiopia Premier League
19:00 Adama City 0-0 Fasil Kenema
20:05 Kedus Giorgis 3-0 Arba Minch
Uruguay U19 League
19:00 Nacional De Football U19 1-1 ริเวอร์เพลต (ยู 19)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1 ดาร์มสตัดท์
19:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3-1 โฮลสไตน์ คีล
19:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-0 ดินาโม เดรสเดน
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
19:30 ฮาร์ทส์ 4-0 เซลติก
Cyprus 2 Division
19:30 Xylotympou 0-1 อาเจีย นาปา
Malawi Premier League
19:30 Masters Security 3-2 Kamuzu Barracks
England Conference North Division
20:00 ดาร์ลิงตัน เลื่อน ซอลฟอร์ดซิตี้
Greece National A
20:00 โอลิมเปียกอส 1-0 พาส เจียนนิน่า
22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0 พาไนโทลิกอส
22:15 ลาเมีย 0-2 เออีเอล ลาริซ่า
00:30 สโกดา ซานติ 1-1 พานาธิไนกอส
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 เออร์โกเทลิส 1-1 อปอลล่อน
20:00 คาลิเทีย 0-1 Apollon Larissas
20:00 เวเรีย เอฟซี 1-0 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
22:00 อาริส ซาโลนิก้า 0-0 โอเอฟไอเครเต้
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:00 อีเอส เมธลาอุย 2-0 ซีเอ บีเซอร์ทีน
21:00 คลับ แอฟริเคน 1-0 อีเอส ดู ซาเฮล
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 เซนต์ แอนดรู 2-1 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
22:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-2 บีร์คีร์คารา เอฟซี
Italy Serie D
20:05 Tortoli 0-2 ตราสเตเวเร กัลโช่
20:30 โปรเซดโต้ 2-2 Olginatese
20:30 Pomigliano 1-2 San Severo
20:30 AS Ostia Mare 2-1 Budoni
20:30 Neapolis 1-2 ทารันโต้
20:30 Team Altamura 0-2 นาร์โด
20:30 Real Forte Querceta 0-0 Massese
20:30 Scanzorosciate 0-1 ลูเมซซานี่
20:30 มอนเตเบลลูนา 2-2 Legnago Salus
20:30 ริมินี่ 1-0 Sansepolcro ASD
20:30 Scandicci 1-3 FBC Finale
20:30 Ercolanese 1924 0-0 Ebolitana
20:30 Acireale 2-2 เกล่า
20:30 ทูดอร์คูร์อัวล์ 2-1 Correggese Calcio
20:30 เพซาโร 2-1 Castelfidardo
20:35 วิโบเนเซ่ 2-1 ASD Sancataldese
20:40 ASD Albissola 1-1 ASD Seravezza Calcio
20:40 Sarnese 3-2 FC Francavilla
Germany Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
20:15 SpVg Schonnebeck 3-2 VfR Krefeld-Fischeln
Womans French Le Championnat
20:25 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 6-0 โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:30 มาร์แซย์ (ญ) 1-0 Paris FC Women's
20:30 Lille OSC Metropole Women's 2-0 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 คลับบรูซ 5-0 อันเดอร์เลชท์
00:00 ชาเลอร์รัว 1-1 เกงค์
02:00 ซูลเต้ วาเรเกม 1-2 รอแยล อันท์เวิร์พ
อิตาลี C1
20:30 เรเนท เอซี 1-0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
20:30 อาเรสโซ่ 1-1 คาร์ราเรเซ่
20:30 กูนีโอ 0-2 อาเลซซานเดรีย
20:30 เกียน่า 3-2 Arzachena
20:30 ออลเบีย 2-1 มอนซ่า
20:30 พอนเตเดรา 1-1 วิเทอเบเซ่
20:30 โปร ปิอาเซนซา 1-0 ลุคเชเซ่
20:30 ทราปานี่ 1-2 โคเซนซ่า กัลโช่ 1914
22:30 Bisceglie 1913 0-2 ฟอนดิ
22:30 กาตันซาโร 1-1 ปากาเนเซ่
22:30 เลชเช่ 2-0 เอซี โมโนโปลี
22:30 เรนเด้ 0-3 คาตาเนีย
22:35 ASD Sicula Leonzio 0-0 ซิราคูซ่า
00:30 ปิสโทลเซ่ 3-1 กาวอร์ราโน
00:30 Francavilla 2-1 A.S แอนเดรีย
02:30 มาเตรา 1-0 ยูเอส คาเซสนา 1908
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 บาโรก้าเอฟซี 3-1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
20:30 ลามอนวิลล์ โกลเดน แอร์โรว์ 0-0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
เบลเยียมลีกสมัครเล่น
20:30 Bocholter VV 1-1 Spouwen Mopertingen
21:00 Berchem Sport 1-1 KSK ไฮสท์
21:00 Royal Knokke 3-2 ซอแร็ง
South Africa First League
20:30 โจโม คอสมอส 2-1 Mthatha Bucks
The German oberliga Westfalen
20:30 ASC 09 Dortmund 2-1 FC Brunninghausen
Rwanda National League
20:30 Amagaju 0-1 Rayon Sports FC
Holland Ligue 3
20:30 UNA 0-0 OFC Oostzaan
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 น็องต์ 1-0 อองเช่ร์
22:59 นีซ 1-0 บอร์กโดซ์
03:00 โอลิมปิก ลียง 2-0 โอลิมปิก มาร์กเซย
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 เบรสชา 1-1 ชิตตาเดลล่า
23:30 เปสคารา 1-0 โนวาร่า
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 5-0 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
22:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0 เออีเอล ลิมาสซอล
22:59 เออีเค ลาร์นาคา 1-1 เอร์มิส อราดิปปู
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 5-0 อินเตอร์ ซาเปรซิค
22:59 ริเยก้า 3-0 รูเดส
England Womens Southern Premier League
21:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-2 คริสตัล พาเลซ (W)
21:00 จิลลิ่งแฮม(W) เลื่อน ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)
England FA Women League Cup
21:00 เชลซี(W) 5-1 ลิเวอร์พูล (ญ)
21:00 อาร์เซน่อล (ญ) 3-1 ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:15 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23:30 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-4 ลิเวอร์พูล
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ฮันโนเวอร์ 96 4-4 เลเวอร์คูเซ่น
00:00 แอร์เบไลป์ซิก 2-3 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Poland Ekstraklasa
21:30 เลช พอซนาน 3-1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
00:00 วิสล่า คราคอฟ 1-2 ซาเกลบี้ ลูบิน
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:30 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 1-1 คัวริบก้า
22:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 0-0 เฟร์ ราเบท
00:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1-0 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์
กระชับมิตรทีมชาติ
21:30 กาตาร์ ยู23 1-2 เซอร์เบีย(ยู 21)
Morocco Division 2
22:00 เอเคซี เดอ เคนนิทรา 0-0 USM Oujda
22:00 วิดาด เฟส 2-0 Union Sportive Sidi Kacem
22:00 เอ็มซีโอ มูลูเดีย อุจดา 2-0 Olympique Dcheira
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 ลัวซานนี สปอร์ท 5-1 เอฟซี ซูริค
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ 0-2 บาเซิ่ล
22:00 ลูเซิร์น 2-4 ยัง บอยส์
ลีกวัน อังกฤษ
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2-3 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
22:00 เฮเรฟอร์ด 3-2 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 โรเซลาเร่ 1-2 ทูบิซี่
Portugal Campeonato Nacional
22:00 GD Braganca 0-3 Vilaverdense
22:00 Montalegre 2-1 Mirandela
22:00 Sourense 2-4 Benfica Castelo Branco
22:00 SU 1 Dezembro 2-0 Alcanenense
22:00 โอลฮาเนนเซ่ 3-1 Olimpico Montijo
22:00 อีเลคทริโก เอฟซี 0-0 Sacavenense
22:00 โทรเฟนเซ่ 0-2 Amarante
22:00 AFC Gandra 0-2 กอนโดมาร์
22:00 Sousense 0-3 Salgueiros
22:00 Felgueiras 2-1 Sp Espinho
22:00 ฟรีมุนเด้ 0-1 Sanjoanense
22:00 Anadia 1-0 มาริติโม่ 2
22:00 Gafanha 2-0 AD Nogueirense
22:00 Agueda 1-1 อัลโกเดรส
22:00 พินฮาลโนเวนเซ่ 2-1 Ideal
22:00 Almancilense 2-2 FC Armacenenses
22:00 อูเนียว ไลเรีย 5-2 Marinhense
22:00 Vilafranquense 1-0 ปราเอียนเซ่
22:00 Casa Pia AC 2-0 Estrela de Vendas Novas
22:00 Sertanense FC 1-0 ARC Oleiros
22:00 Loures 0-0 ฟาติมา
22:00 Sal gadacz 1-1 Fafe
22:59 กามาช่า 3-1 Coimbroes
22:59 Lusitania FC Lourosa 1-2 Coruchense
Portugal Campeonato Nacional Women
22:05 เบนฟิก้า ( ญ ) 3-1 Clube Albergaria (ญ)
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:30 ออสเตรียเวียนนา 1-0 สตวร์มกราซ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:30 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 3-1 ยูเวนตุส บูคาเรสต์
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2-0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
Ivory Coast Premier Division
22:30 USC Bassam 1-1 ASEC Abidjan
01:00 Williamsville Athletic Club 2-2 ASI Abengourou
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 ชาเวซ 1-1 ริโอ อาฟ
01:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-0 ปอร์ติโมเนนเซ่
03:15 ซีดี ทอนแดล่า 1-5 เบนฟิก้า
Mexico Segunda Division
22:59 โมนาร์คัสโมเรเลีย 2 1-1 โตลูกา 2
Senegal Premier League
23:30 Casa Sports Zinguinchor 1-1 SONACOS
23:30 AS Douanes de Lome 1-0 Guediawaye
23:30 Teunhueth FC 0-2 NGB ASC Niarry Tally
00:30 Toure Kunda Footpro 0-0 ASC Diaraf
01:30 AS Dakar Sacre Coeur 1-2 Mbour
Ecuador Campeonato Serie B
23:30 แอลดียู กีโต้ 3-3 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
Saudi Arabia League
23:40 อัล เฟฮา 2-1 อัล ฮิลาล
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า 0-2 ฮาโปเอล รานาน่า
01:30 มัคคาบี้เนทันย่า 1-0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 เดลฟินเอสซี 0-2 คลับสปอร์ต เอเมเลค
Futsal Italian Serie A
00:00 ทีเอสซี ลาซิโอ (ฟุตซอล) 5-7 luparense C/5 Futsal
Costa Rica 2.Liga
00:15 ADR Jicaral 2-1 เอดี ซาน คาร์ลอส
Guatemala Liga Nacional
00:30 แอนติกา จีเอฟซี 2-1 ซีเอสดี มูนิชิปัล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-2 โมนาคัส เอสซี
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 เดอะ สตรองเกสต์ 1-2 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 3-1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:00 เปโตรเลโร 1-1 บลูมมิ่ง
02:00 Club Guabira 3-0 รีล โปโตซี่
02:00 โบลิวาร์ 1-2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
Brazil Campeonato Paulista Youth
02:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 4-3 พัลไมรัส (เยาวชน)
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 General Lamadrid 2-1 Yupanqui
Jamaica Premier League
03:00 Sandals South Coast 1-1 อาร์เน็ท การ์เดน
03:00 Boice City 0-4 Portmore United
03:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 3-2 ยูดับเบิลยูไอ
03:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-1 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
07:00 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด 3-2 ฮาร์เบอร์วิว
Antigua Barbuda Premier Division
04:00 Greenbay Hoppers FC 2-1 SAP FC
06:00 เอ็มไพร์สเอฟซี 2-2 Parham FC
Venezuela Segunda Division
04:00 เซนโตร อิตาโล่ 0-2 Gran Valencia FC
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-2 ซานโตส เด กัวปิเลส
04:00 เฮเรดิอาโน 1-2 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 อลิอันซ่า เอฟซี 4-1 ซานตา เตคลา
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 ไอเอ ซูด อเมริกา 1-1 El Tanque Sisley
Colombia Copa Mustang A
07:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2-2 มิลเลียนนาริออส
Japan University Championship
09:00 มหาวิทยาลัยทสึคุบะ 0-1 มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว
09:00 มหาวิทยาลัยจุนเท็นโด 1-1 มหาวิทยาลัยคันไซ
09:00 Hosei University 3-2 Biwako Seikei College