2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 24-05-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เอเอฟซี ยูไนเต็ด
ต่อ 1 ลูก (SWE D2 00:00)
Delfin SC
รอง 1/1.5 (LIB Cup 07:30)
เอล์ฟส์บอร์ก
รอง 0.25 (SWE D1 00:00)
เรอัล การ์ซิลาโซ่
รอง 2/2.5 (LIB Cup 05:15)
นอร์บี้ IF
สูง 2.5/3 (SWE D2 00:00)
โครินเธียนส์
ต่อ 0.5/1 (LIB Cup 07:30)
เต็ง งด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
ต่อ 1 ลูก (SWE D2 00:00)
เรอัล การ์ซิลาโซ่
รอง 2/2.5 (LIB Cup 05:15)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-05-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง งด ลิงบี้
ลบสิบ (DEN SASL 22:59)
อัสโคลี่
รอง 0.5 (ITA D2 01:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
37128 star
♥,"のथচននதுஇণ, "♥ 23 17/2/4 59 WlwWWLWDLW -
2
30443
Took Thakorn 23 17/0/6 56 WWWWlLWwWW -
3
49603
เอก เซเว่น 23 17/0/6 54.5 WlWWWlwWLW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
23783
Hang Amporn 2/23 12 (23) 500.00
WWWWW
LLWLL
WWwLl
-
-
-
-
-
2
57334
Sak Banna Mcfc 2/19 12 (19) 500.00
LWLLD
LWLLW
LwLLW
-
-
-
-
-
3
24237
farunk1234 3/22 15 (22) 304.49
LLLLL
LLWWW
WLWWW
-
-
-
-
-

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

หงส์ทางผ่าน!’วาราน’ตั้งเป้าปีหน้าราชันซิวแชมป์ยุโรป4ปีติด

หงส์ทางผ่าน!’วาราน’ตั้งเป้าปีหน้าราชันซิวแชมป์ยุโรป4ปีติด

ราฟาเอล วาราน เซนเตอร์ฮาล์ฟทีมเรอัล มาดริดมองข้ามช็อตไปไกลไปถึงขนาดวางแผนจะป้องกันแชมป์ยุโรป 4 สมัยติดต่อกัน แม้ยัง...
เอเยนต์ยัน”หัวขิง”อดร่วมงาน”คาร์ฟ”เหตุเรนเจอร์สไม่มีปัญญาจ่าย

เอเยนต์ยัน”หัวขิง”อดร่วมงาน”คาร์ฟ”เหตุเรนเจอร์สไม่มีปัญญาจ่าย

เอเยนต์ของ มาร์ติน สเคอร์เทล ยอมรับว่า สตีเว่น เจอร์ราร์ด ต้องการคว้า ตัวมาร์ติน สเคอร์เทล ไปร่วมทีมเรนเจอร์สจริง แ...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤษภาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Germany Regionalliga
22:30 ซาบรุคเค่น ทีเอสวี 1860 มิวนิค ปป - 10 รองทีเอสวี 1860 มิวนิค $$$
00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0.5 ต่อเอเนอร์กี้ ค็อตบุส $$$$
00:00 Uerdingen เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0.5 - 10 ต่อUerdingen $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ฮาก้า KPV คอคคูล่า ปป - 10 รองฮาก้า $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส เซ็บซี่ ปป รองเซ็บซี่ $$$
01:00 โบโตซานี่ เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 0.5 - 10 ต่อโบโตซานี่ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:59 เวนด์ซีเซล ลิงบี้ ลบสิบ เวนด์ซีเซล $$$
01:15 ซิลเคบอร์ก เอสเบิร์ก ปป รองเอสเบิร์ก $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก เยอร์การ์เด้น ปป - 10 รองไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
00:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ เอล์ฟส์บอร์ก ปป - 5 รองเอล์ฟส์บอร์ก $$$
00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ปป - 10 รองบรอมมาปอจคาร์น่า $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก 0.5 - 10 ต่อเฮลซิงบอร์ก $$$
00:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด เกเฟล ไอเอฟ 1 ต่อเอเอฟซี ยูไนเต็ด $$$
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า อัสโคลี่ ปป - 10 รอง อัสโคลี่ $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ซานโตส เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 2/2.5 - 10 รองเรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ $$$
05:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0.5 รองเนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ $$$
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน โคโล โคโล่ 0.5/1 - 10 ต่ออัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน $$$
07:30 โบลิวาร์ เดลฟินเอสซี 1/1.5 - 10 รองเดลฟินเอสซี $$$
07:30 อินดิเพนเดนเต้ เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2 - 10 รองเดปอร์ตีโบ ลาร่า $$$
07:30 โครินเธียนส์ มิลเลียนนาริออส 0.5/1 ต่อโครินเธียนส์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤษภาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India I-League 2nd Division
15:00 Hindustan Aeronautics Limited 1-0 Trau FC
19:15 โอโซน เอฟซี 2-3 Real Kashmir FC
Germany Youth U17 League
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 0-2 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
Vietnam Women Championship
16:00 ฮานอย(ญ) 2-1 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี
18:30 Phong Phu Ha Nam (w) 0-0 CLB TPHCM (W)
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
16:30 เอฟเค ชิต้า 0-0 สเมน่า โคมโซโมล์ส
17:00 ซแวซด้า 0-3 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
21:00 สปาร์ตัก นาลชิค 2-1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
Australia New South Wales NPL Women
16:30 NWS Koala (w) 1-5 Football NSW Institute (w)
Indian U18
16:30 Kerry barbarst U18 2-1 เอสเอไอ โกลกาตา ยู 18
20:30 Kingfisher East Bengal U18 0-2 ชิลลอง ลายอง เอฟซี (ยู 18)
Zimbabwe Premier
18:00 Herentals FC 1-0 Triangle FC
20:00 เอฟซี แพลทินัม 1-0 Nirudit
20:00 Bulawayo City 0-1 Highlanders FC
20:00 Black Rhinos 1-1 Dynamos FC
20:00 Yadah FC 1-0 Mutare City
Uzbekistan Division 1
19:00 เอฟเค โยซโยวอน 3-1 FK G'ijduvon
19:00 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 0-1 นูราฟโชน บุคฮารา
19:00 โคทิร่า 3-1 ซามิน
19:30 นาห์ยัน 0-0 อันดิแจน แทชเค้นท์
19:30 อิสทิคอล เฟอกาน่า 4-2 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
20:00 PFC Labsa 0-1 Sherdor Samarqand
20:00 ไดนาโม ซามาร์คาด 2-0 เอรัล นิวคัส
20:30 มาเชล มูบาเร็ค 3-0 Shurtan Guzor
Tajikistan Vysshaya Liga
19:00 Khujand 4-3 อิสทิโล ดูชานบี
Argentina Reserve League
19:30 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 0-1 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง)
01:00 Almagro Reserves 1-0 Deportivo Riestra Reserves
01:00 Nueva Chicago Reserves 0-1 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง)
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00 กวนตัน เอฟเอ 0-3 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
21:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1-0 ซาบาห์
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
20:00 FC Saburtalo Tbilisi 2-1 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
Turkey 3. Ligi B
20:00 ดัคซีสปอร์ 1-1 Bayrampasaspor
Georgia Division
20:00 FC Shevardeni 0-1 ดินาโม บาตูมี
20:00 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 3-2 เอฟซี กากรา
22:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 2-2 FC Merani Martvili
อิรัก ลิก
20:30 Al-Hudod 1-2 อัล ซอลรา
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
20:30 บาริโต ปูเตรา 1-1 เปอเซล่า ลามังกัน
Rwanda National League
20:30 Musanze FC 1-2 APR FC
Greece U19
20:30 คาลิเทีย ยู 19 6-0 Kissamikos U19
Futsal Russia Division De Honor
20:30 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 6-2 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
21:00 MFK Tyumen Futsal 2-1 Sibiryak Bratsk Indoor Soccer
Ukraine Regional League
20:55 Karpaty Broshniv Osada 3-0 FC Bytkiv
21:15 Prydnistrovya Tlumach 1-2 FC Naftovyk Dolyna
21:55 HFC Penuel Kriviy Rih 1-2 Avanhard Ordzhonikidze
21:55 Oleksandria-Ametist 5-1 FK Olympik Kropyvnytskyi
Kosovo Superliga
21:00 KF Ferizaj 0-0 Weil Raz Niemi
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:30 เอฟซี ดูนาฟ รูส 2-1 Tsarsko Selo
00:30 เลฟสกี้ โซเฟีย 4-1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
กระชับมิตร (สโมสร)
21:30 Panetolikos XI 1-0 เออี คาไรสคาคิส
Ghana Premier
22:00 Accra Hearts of Oak 0-0 WAFA
กระชับมิตรทีมชาติ
22:00 แอลเบเนีย(U19) 2-1 โคโซโว(ยู 19)
22:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) 1-1 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 เอฟเค ปาลังกา 3-1 เลียตาว่า โจนาว่า
Slovakia 3.Liga
22:00 Topolcany 2-6 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี
Russia Division 3
22:00 Rosich 2 1-3 Setun Kuntsevo
23:55 Izhorets Inkon 1-1 Zvezda St Petersburg
00:25 Laz St Petersburg 0-0 Std Petrovich
Germany Regionalliga
22:30 ซาบรุคเค่น 2-3 ทีเอสวี 1860 มิวนิค
00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2-3 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
00:25 Uerdingen 1-0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ฮาก้า 3-1 KPV คอคคูล่า
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 1-1 เซ็บซี่
01:00 โบโตซานี่ 0-0 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
Estonia Esi Liiga
22:30 JK Welco Elekter 2-0 นอมเม่ 2
22:59 Tallinna FC Levadia II 2-1 FC Elva
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 10-1 Keila JK
22:59 ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-3 Rakvere JK Tarvas
00:30 Tartu FC Santos 2-1 Maardu FC Starbunker
Slovenia U19
22:30 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 2-3 ดอมซาเล่ (ยู 19)
Georgia U19 League
22:30 Lokomotivi Tbilisi U19 4-1 ตอร์ปิโด คูไตซี่(ยู19)
22:59 ดินาโม ทบิลิซี่(ยู 19) 2-0 FC Saburtalo Tbilisi U19
UEFA Women
22:59 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 0-0 โอลิมปิก ลียง (ญ)
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:59 เวนด์ซีเซล 1-0 ลิงบี้
01:15 ซิลเคบอร์ก 1-0 เอสเบิร์ก
Norway Cup
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 2-3 แบรัม (ยู 19)
22:59 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 5-2 Krakeroy U19
22:59 สตาเบ็ค (ยู 19) 4-1 โลเรนสโคก (ยู 19)
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(U19) 3-1 สคีด ออสโล (ยู 19)
23:30 นอร์สแตน (ยู 19) 5-1 KFUM Oslo U19
00:00 Bryne FK U19 7-0 Varhaug U19
00:30 วาเลเรนก้า (ยู 19) 0-1 ออฟซอล (ยู 19)
00:35 Vaulen U19 2-5 แซนด์เนส ยูไอเอฟ (ยู 19)
01:05 Sverresborg U19 0-3 ลีแวงเกอร์ เอฟเค ยู 19
Lithuania - 2. Division
22:59 FK Dainava Alytus 0-1 ดีซัวกาส เทลเซีย
Hungary Womens Division 1 League
22:59 อูจเปสต์(ญ) 0-2 Koka KSK FNLA (w)
01:30 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 0-1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)
Estonia Teine Liiga
22:59 Tallinna JK Legion 2-1 Voru JK
22:59 Kohtla-Jarve JK Jarve 5-0 Vandra JK Vaprus
22:59 Parnu JK 3-2 Ajax Lasnamae
22:59 Paide Linnameeskond B 1-2 FC Nomme United
Finland Kolmonen
22:59 Peltirumpu 6-2 Union Plaani
22:59 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 4-2 NOPS
23:30 Virkia 3-2 Korsnas FF
00:15 แฟซีโพฮู 2-8 วันตา
00:15 ไวคิงกิต 2 0-4 พอนนี่สตาร์เกท
00:15 FC เอสพู 2 0-0 ตัวโกลัน เตราส
00:20 โจกีแลน กีซ่า 4-2 Nopsa
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-4 เอล์ฟส์บอร์ก
00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2-1 บรอมมาปอจคาร์น่า
00:05 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-3 เยอร์การ์เด้น
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1 เฮลซิงบอร์ก
00:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 1-1 เกเฟล ไอเอฟ
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:00 Stafsinge IF 1-3 BK Astrio
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 Harnosands FF 0-1 IFK Timra
00:00 Nosaby IF 1-0 ซอลเวสเบิร์ก
00:30 Valbo FF 5-1 Bollnas GIF FF
Sweden Damallsvenskan
00:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1-2 ลิงโคปิ้ง (ญ)
00:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1-1 IF Limhamn Bunkeflo Women
Swden Women Divi.1
00:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 0-2 ไอเค อุปซาลา (ญ)
Senegal Ligue 2
00:00 US Goree 2-1 Pikine
00:00 ASC Yeggo 1-0 เรไนซานเซ FC
ลิทัวเนีย คัพ
00:05 ซิอัวลิอาย 0-7 ซูดูว่า
The German oberliga Westfalen
00:30 TuS Ennepetal 2-4 FC Brunninghausen
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:30 FC Anker Wismar 1-0 FC Mecklenburg Schwerin
Iceland Womens Premier League
01:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 1-0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 2-3 กรินดาวิค (ญ)
Brazil Campeonato Gaucho Youth
01:00 Cruzeiro RS U20 0-2 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
Iceland U19 League
01:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-0 Virgin grid U19
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0 อัสโคลี่
Brazil Campeonato U19
01:30 Sao Joseense U19 1-2 Operario PR U19
01:40 อินดิเพนเดนเต้ พีอาร์(ยู 20) 1-2 Ouparuiou PR U19
Ireland Leinster Senior League
01:30 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 2-1 University College Cork
01:30 Rockmount 2-0 สโคฟ วันเดอเรอร์
01:45 Wilton United 2-0 Killreen Celtic
Gibraltar Premier Division
01:30 เซนต์โจเซฟเอฟซี 2-1 Lynx FC
Andorra Super league
01:30 Atletic Escaldes 0-0 Encamp
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่ 8-0 ASAS Djibouti Telecom
02:00 เอฟยูเอส ราบัท 5-0 อัล ซัลมิย่า
Bahrain Elite Cup
02:00 อัล ฮัดด์ 2-1 เมลคิยา
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1-3 HK โคปาโวกค์
02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 3-1 ไออาร์ เรกยะวิก
Iceland Division 2
02:15 Throttur Vogur 0-2 คาริ
Palestine Cup
02:45 Hilal AL Quds 3-1 Thagafi Tulkarem
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 วิตอเรีย บีเอ 0-0 แซมปายโอ้ คอเรีย
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ซานโตส 0-0 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
05:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 3-1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
USA National Premier Soccer League
06:00 TSF FC 0-5 New York universe B team
06:00 Greenville 2-5 Jadeite
07:00 OKC Energy U23 2-0 AHFC Royals
07:00 Inter Nashville FC 0-3 New Orleans Jesters