บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 18-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ต่อ 0.5 (UEFA EL 02:00) |
ลิเวอร์พูล ต่อ 1 (UEFA EL 02:00) |
ฟิออเรนติน่า ต่อ 1/1.5 (UEFA ECL 23:45) |
เอเอส โรม่า ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:00) |
แอสตัน วิลล่า รอง 0/0.5 (UEFA ECL 23:45) |
คลับบรูซ รอง 0.5 (UEFA ECL 02:00) |
|
เบนฟิก้า รอง 0/0.5 (UEFA EL 02:00) |
คลับบรูซ รอง 0.5 (UEFA ECL 02:00) |
เฟเนร์บาห์เช่ ต่อ 1 (UEFA ECL 02:00) |
|
เต็ง | อัล ทาวอน ต่อ 0.5/1 (KSA PR 22:00) |
แอ๊บฮา รอง 1/1.5 (KSA PR 01:00) |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ต่อ 0.5/1 (BRA D1 07:30) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ต่อ 0.5 (UEFA EL 02:00) |
อัล ฟาร์ท ต่อ 0/0.5 (KSA PR 01:00) |
ลิเวอร์พูล ต่อ 1 (UEFA EL 02:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 12 | 4/1/7 | 4.5 | LWLLLlDLLW | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 1/10 | 15 (10) | 500.00 |
LLLLD LlWWL LLlwD |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] Europa League | |||||||
02:00 | เวสต์ แฮม | VS | เลเวอร์คูเซ่น | ||||
02:00 | โรม่า | VS | มิลาน | ||||
02:00 | มาร์กเซย์ | VS | เบนฟิก้า | ||||
02:00 | อตาลันตา | VS | ลิเวอร์พูล | ||||
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ | |||||||
07:30 | โบตาโฟโก | VS | Atletico GO |
ข่าวฟุตบอล
‘โทนี่ย์’ แจ้งผีขอ 250 k/w พร้อมลงหลุม
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
ไทยลีก | ||||||
19:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 1.5 | ต่อ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | ||
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก | ||||||
19:30 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1/1.5 | ต่อ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | ||
Saudi Arabia League | ||||||
22:00 | อัล ทาวอน | อัล คาลีจ | 0.5/1 | ต่อ อัล ทาวอน | ||
01:00 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | แอ๊บฮา | 1/1.5 | รอง แอ๊บฮา | ||
01:00 | อัล ฟาร์ท | อัล ราเอ็ด | 0/0.5 | ต่อ อัล ฟาร์ท | ||
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 | ||||||
22:59 | ซอนเดอร์ไจสกี | เวนด์ซีเซล | 0.5/1 | รอง เวนด์ซีเซล | ||
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | ||||||
23:45 | ลีลล์ | แอสตัน วิลล่า | 0/0.5 | รอง แอสตัน วิลล่า | ||
23:45 | ฟิออเรนติน่า | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1/1.5 | ต่อ ฟิออเรนติน่า | ||
02:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | คลับบรูซ | 0.5 | รอง คลับบรูซ | ||
02:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 | ต่อ เฟเนร์บาห์เช่ | ||
ยูฟ่ายูโรปาลีก | ||||||
02:00 | เอเอส โรม่า | เอซี มิลาน | 0/0.5 | ต่อ เอเอส โรม่า | ||
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | เบนฟิก้า | 0/0.5 | รอง เบนฟิก้า | ||
02:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0.5 | ต่อ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | ||
02:00 | อตาลันต้า | ลิเวอร์พูล | 1 | ต่อ ลิเวอร์พูล | ||
Colombia Copa Mustang A | ||||||
04:00 | ลา อีคูดัด | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0/0.5 | รอง ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | ||
06:10 | ปาตริโอตาสเอฟซี | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0/0.5 | รอง เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | ||
08:20 | อเมริกา เด กาลี | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 0.5/1 | รอง เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | ||
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | ||||||
07:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0.5/1 | ต่อ โบตาโฟโก้ อาร์เจ | ||
เปรู ดิวิชั่น 1 | ||||||
08:00 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | สปอร์ต บอยส์ | 1.5 | ต่อ เอเลี่ยนซา ลิม่า |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
China League Women | |||
13:00 | Wuhan Three Towns Martial Arts (W) | 1-2 | Liaoning Shenbei Hefeng (W) |
13:00 | Guangxi Pingguo Beinong W | 1-0 | Qingdao West (W) |
15:15 | Guangdong Sports Lottery W | 0-2 | Yunnan Jiashijing W |
15:15 | Dalian Professional W | 0-0 | Tianjin Shengde (W) |
Central Premier League | |||
14:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 0-1 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ |
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย | |||
14:00 | เวียดนาม (ฟุตซอล) | 1-1 | เมียนมาร์(ฟุตซอล) |
16:00 | อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) | 3-2 | ออสเตรเลีย(ฟุตซอล) |
18:00 | ไทย(ฟุตซอล) | 3-1 | จีน (ฟุตซอล) |
21:00 | ซาอุดีอาระเบีย(ฟุตซอล) | 1-5 | อิรัก (ฟุตซอล) |
Serbia U19 League | |||
15:00 | คูการิค(ยู 19) | 4-0 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) |
16:00 | เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) | 2-2 | Spartak Subotica U19 |
18:00 | FK Graficar Beograd U19 | 3-1 | FK Radnicki 1923 U19 |
18:00 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 2-3 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) |
18:00 | Zemun FK U19 | 2-3 | ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) |
21:00 | IMT Novi Beograd U19 | 0-0 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) |
21:45 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 1-0 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | |||
15:00 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0-4 | มาดูร่า ยูไนเต็ด |
19:00 | เปรซียา จาการ์ตา | 1-0 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี |
19:00 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 1-1 | บาริโต ปูเตรา |
Mongolia Premier League | |||
15:15 | คานการิด | 3-1 | SP Falcons |
18:15 | Khoromkhon Club | 4-1 | Khovd |
Australia NPL Queensland U23 | |||
15:15 | Brisbane Strikers U23 | 2-3 | Moreton City Excelsior U23 |
15:30 | Gold Coast United U23 | 2-5 | Rochedale Rovers U23 |
Australia FFA Cup | |||
15:30 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 1-0 | Anu FC |
15:30 | OConnor Knights | 2-0 | แคนเบอรา โอลิมปิก |
15:30 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 2-5 | กาการิน ยูไนเต็ด |
15:45 | เมทแลนด์ | 8-0 | Newcastle Suns |
16:00 | วอลเดน เวสทอน | 1-7 | โมนาโร แพนเธอร์ส |
16:00 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | 1-2 | แลมบ์ตัน จาร์วิส |
16:00 | เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ | 0-10 | บรอดมีโดว์ เมจิก |
16:30 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 2-3 | Maroochydore Swans FC |
เจลีก คัพ | |||
16:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0-1 | เซเรโซ โอซาก้า |
16:30 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 1-1 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
17:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 1-3 | คอนซาโดล ซัปโปโร |
17:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-2 | นาโกย่า แกรมปัส เอต |
17:00 | Ban Di Tesi Iwaki | 0-2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
17:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1-2 | มาชิดา เซลเวีย |
17:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1-1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ |
17:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-4 | เอฟซี โตเกียว |
17:00 | มาบาริ เอฟซี | 1-1 | วิสเซล โกเบ |
17:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-1 | โตเกียวเวอร์ดี้ |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1-0 | จูบิโล อิวาตะ |
Czech Republic U19 League | |||
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-2 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) |
17:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1-0 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) |
Romania U19 Cup | |||
16:00 | CS Dinamo Bucuresti U19 | 2-1 | FC Ceahlaul Piatra Neamt U19 |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
16:00 | อิตาลี (ยู 16) | 3-1 | เบลเยียม (ยู 16) |
21:00 | ฮังการี (ยู 18) | 1-1 | กรีซ(ยู 18) |
Ukraine Division 3 | |||
16:00 | Rukh Lviv II | 0-3 | Chayka Petropavlovsk Borshchagovka |
16:30 | Kudrivka | 1-7 | UCSA |
17:00 | Karpaty Lviv II | 1-0 | FC Trostianets |
17:30 | Druzhba Myrivka | 2-0 | Real Pharma Ovidiopol |
18:00 | Skala 1911 Stryi | 4-0 | Kremin B Kremenchuk |
Australia Queensland Pro Series | |||
16:30 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 4-0 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน |
16:30 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 3-0 | อิปสวิช ซิตี้ |
16:30 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 2-1 | บรอดบีชยูไนเต็ด |
เกาหลีใต้ FA คัพ | |||
17:00 | เอฟซี อันยาง | 0-0 | กิมโป เอฟซี |
17:00 | Jinju Citizen | 0-2 | แทจอน ซิติเซน |
17:00 | ซองนัม เอฟซี | 1-0 | ซูวอน ซิตี้ |
17:00 | กยองนัม เอฟซี | 1-0 | ชุนนัมดรากอนส์ |
17:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 | เชนันซิตี้ |
17:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1-2 | บูโชน เอฟซี 1995 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 1-1 | ชองจู จิคจิ |
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 1-1 | ฮวาซอง เอฟซี |
17:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 2-2 | ปูซานไอปาร์ค |
17:00 | อินชอนยูไนเต็ด | 1-0 | กิมแฮ ซิตี้ |
17:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-1 | เอฟซี โซล |
17:30 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-1 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ |
India R League A Division | |||
17:00 | Champion Maker Club Ajmer | 0-8 | Brother United FC |
Poland Mloda Ekstraklasa | |||
17:00 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | 0-0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) |
NSW Premier W-League | |||
17:00 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 0-0 | Gladesville Ravens (W) |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 | |||
17:00 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 1-1 | ซานตา คลารา ยู 19 |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก | |||
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1-0 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
22:59 | อัล ไอน์ | 4-2 | อัล ฮิลาล |
Croatia U19 Cup | |||
17:00 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 2-2 | HNK Gorica U19 |
Greece U19 | |||
17:00 | คาลิเทีย (ยู19) | 0-4 | Ionikos U19 |
Portugal Campeonato Nacional Women | |||
17:00 | Famalicao (W) | 1-2 | Racing Power (W) |
India Delhi Senior Division | |||
17:00 | ฮินดูสถาน เอฟซี | 3-0 | อุตตราขัณฑ์ |
Australia Queensland State Leagues | |||
17:15 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 4-1 | Moreton City II |
Australia Queensland Premier League | |||
17:30 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2-2 | โรชเดล โรเวอร์ |
Australia Queensland State Women's Premier League | |||
17:30 | Peninsula Power (W) | 0-3 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) |
Uzbekistan Pro League | |||
18:00 | Navbahor Namangan B | 5-0 | Andijan FA |
18:30 | Tashkent VFA | 3-3 | ปัคตากอร์ 2 |
18:30 | Qiziriq Football Club | 5-1 | Jizzax FA |
19:00 | Fergana FA | 1-1 | ทูรัน |
Tanzania Ligue 1 | |||
18:00 | Geita Gold | 0-0 | ทานซาเนีย ไพรซัน |
20:00 | Tabora United FC | 0-3 | Kagera Sugar |
22:15 | Namungo FC | 1-0 | คอสเทล ยูนิออน |
00:30 | อาซาม เอฟซี | 0-0 | Mashujaa FC |
Azerbaijan Division 2 | |||
18:00 | Irəvan FK | 2-6 | เคสลา เอฟเค |
18:30 | เอฟเค โมอิก บากู | 3-1 | E Nel G Tick |
เติร์กเมนิสถาน | |||
18:00 | Nebitchi | 1-0 | Kopetdag Asgabat |
18:30 | เอฟซี แอลติน แอสเซร์ | 4-2 | Energetik Mary |
19:00 | เอฟซี อาฮาล | 4-0 | เอชทีทียู อาชกาบัต |
19:00 | Arkadag FK | 9-0 | FC MERW |
Denmark Youth U17 | |||
19:00 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 3-1 | อัลบอร์ก(ยู 17) |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 | |||
19:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 0-3 | ลีแมน |
Hungary U19 A League | |||
19:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 1-4 | Kisvarda FC U19 |
England Reserves League | |||
19:00 | สต็อคพอร์ท(สำรอง) | 3-4 | เบิร์นลี่ย์(สำรอง) |
เอเอฟซีคัพ | |||
19:00 | FC Abdish-Ata Kant | 1-1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส |
Romania women Cup | |||
19:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 0-1 | ASU Politehnica Timisoara (W) |
19:00 | Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W) | 8-0 | Farul Constanta (W) |
21:00 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W) | 6-0 | Banat Girls (W) |
SVK U19 A | |||
19:00 | FC Petrzalka U19 | 0-1 | เทรนซีน (ยู 19) |
Georgia Division | |||
19:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 2-3 | Gareji Sagarejo |
19:00 | FC Kolkheti Khobi | 2-2 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
19:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 5-1 | Spaeri FC |
21:00 | Dinamo Tbilisi II | 3-1 | อรักวี ดูเชติ |
22:59 | Shturmi | 2-1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
Turkiye Lig3 | |||
19:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 2-1 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
19:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ (ยู 20) | 1-2 | Jacuipense U20 |
01:00 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 3-1 | จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) |
01:00 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | 2-3 | Barra SC U20 |
01:00 | บาเฮีย (เยาวชน) | 2-1 | Catuense BA U20 |
05:30 | Marcilio Dias SC U20 | 2-0 | อาไว (เยาวชน) |
Armenia Division 2 | |||
19:00 | Gandzasar Kapan | 2-0 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก | |||
19:30 | เอฟซี มินาจ | 1-3 | ดินาโม เคียฟ |
22:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 2-2 | โอโบโลน เคียฟ |
Hong Kong FA Cup Junior Division | |||
19:30 | Sai Kung District FC | 0-0 | WSE |
Uruguay Reserve League | |||
19:30 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 2-2 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
01:30 | ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) | 0-0 | Miramar Misiones Reserves |
Saudi Arabia Division 2 | |||
20:00 | Al-Zlfe | 0-0 | อัล-ไดรห์ |
22:45 | อัล-ไคซูมาห์ | 1-2 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) |
23:05 | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | 0-0 | อัล โอลูบัช |
23:25 | Al-Jndal | 1-0 | อัล-จาบาลีน |
South Africa First League | |||
20:00 | Orbit College | 0-3 | Pretoria Callies |
20:00 | Upington City | 1-1 | Platinum City |
20:00 | Venda | 0-1 | Casric Stars |
Moldova Division 2 | |||
20:00 | ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท | 2-1 | ซีเอฟ กาเกาเซีย |
Zambia Super League | |||
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 2-1 | Kansanshi Dynamos |
20:00 | ซานาโก | 1-1 | Green Buffaloes |
Iran Div 2 | |||
20:00 | Kian Sam Babol | 0-0 | Chooka Talesh |
20:00 | ซีพิดรูด แรชต์ | 0-1 | Shahrdari Bam |
20:00 | Niroye Zamini | 1-1 | Ayandeh Sazan Ardabil |
20:30 | ชาร์ดารี มาชชาร์ | 1-0 | Shohada Babolsar |
Uruguay Segunda | |||
20:00 | CSyD Cooper | 0-1 | โคลอนซีเอฟ |
00:00 | โอเรียนทอล | 2-0 | Albion FC |
Argentina Reserve League | |||
00:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 1-4 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) |
01:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 2-0 | โกดอย ครูซ (สำรอง) |
01:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1-0 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) |
01:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 6-0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) |
01:00 | เบลกราโน่(สำรอง) | 6-2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) |
05:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 2-1 | พลาเทนเซ่(สำรอง) |
Rwanda cup | |||
20:00 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 0-1 | Bugesera |
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ | |||
20:00 | FK Tikves Kavadarci | 0-0 | เอฟเค ชคูปิ |
20:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 2-1 | Voska Sport |
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 | |||
20:00 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 2-0 | มาเลเซีย (ยู 23) |
22:30 | เวียดนาม(ยู 23) | 3-1 | คูเวต (ยู 23) |
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย | |||
20:00 | อรารัต เยเรวาน | 0-1 | เอฟซี พิวนิค |
22:00 | อารารัต | 2-0 | บานานต์ส |
Poland III Liga | |||
20:00 | วิสล่า คราคอฟ 2 | 2-2 | BKS Bochnia |
22:00 | Moravia Morawica | 1-3 | Granat Skarzysko-Kamienna |
22:00 | Beskid Andrychow | 2-0 | MKS Trzebinia |
Moldova Cup Women | |||
20:00 | FC Chisinau (W) | 1-0 | FC Belceanka (W) |
พรีเมียร์ลีกอียิปต์ | |||
20:30 | อาบู แคร์ เซเมด | 3-1 | นาสร์ ตาเดน |
20:30 | Talayie Alaistul | 1-0 | Al Majd |
20:30 | Kima Aswan | 3-0 | โนกูม เอล มอสตาคบัล |
20:30 | Delphi SC | 0-0 | Alexandria Petroleum |
20:30 | อิยิปต์ เทเลคอม | 0-0 | แอสซุส เปโตรเลียม |
20:30 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 1-3 | กอมฮอร์เยท เชบิน |
Botswana Premier League | |||
20:30 | BDF XI | 1-2 | Galaxy |
Cyprus Cup Women | |||
20:30 | Aris Limassol (W) | 2-1 | เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) |
Hungary Womens Division 1 League | |||
21:00 | Viktoria FC Szombathely Women | 2-3 | Szetomeharry (W) |
Montenegro Division 2 | |||
21:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 1-2 | เอฟเค พ๊อดโกริซา |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก | |||
21:00 | Doma United | 1-1 | รีโมสตาร์ |
ISR U19 | |||
21:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 1-0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) |
Egyptian Premier League | |||
21:00 | เอล กัวน่า | 1-0 | สโมฮา เอสซี |
00:00 | NBE SC | 0-1 | ทาลา เอล เจช |
00:00 | เอนพ์พี | 0-0 | เอล ดัคเลยาห์ |
รัสเซีย คัพ | |||
21:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1-3 | เอฟเค รอสตอฟ |
21:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2-4 | ดินาโม มอสโก |
23:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 | สปาร์ตัก มอสโก |
UAE League Professional | |||
23:30 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 3-2 | อัล อาห์ลี ดูไบ |
Slovakia Cup Women | |||
21:30 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 4-0 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) |
Croatia 3.Division | |||
21:30 | NK Zagora Unesic | 3-1 | NK Hrvatski VP |
22:15 | NK Tresnjevka | 1-2 | HNK Segesta Sisak |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย | |||
21:30 | เอฟเค ออดา ริกา | 1-0 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
23:30 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 2-0 | เมตต้า/ลู ริกา |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 | |||
21:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-1 | ไวสคอป |
22:00 | ดูก้า ปรากซ์ | 2-0 | โอปาว่า |
22:00 | สปาร์ตาปราก 2 | 5-1 | ไพรบราม |
22:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 5-0 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ |
22:00 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-1 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
22:00 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 4-2 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
22:59 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 4-5 | เอสเค ลิเซน |
22:59 | เบอโน่ | 1-0 | วิโซซิน่า จิคลาวา |
เบลารุส คัพ | |||
22:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1-0 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
00:00 | ดินาโม มินส์ค | 1-0 | เนเมน กร็อดโน่ |
Czech Group D League | |||
22:00 | Kozlovice | 1-1 | FC Strani |
Israel Youth Cup | |||
22:00 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 0-3 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) |
Nigeria League Women | |||
22:00 | Rivers Angels (W) | 1-0 | Bayelsa Queens FC (W) |
22:00 | Heartland Queens (W) | 2-1 | Naija Ratels (W) |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก | |||
22:00 | ดินาโม ซาเกร็บ | 2-1 | วาร์เท็กซ์ |
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน | |||
22:00 | เซปาฮัน | 1-0 | ซบ อฮัน |
รัสเซีย ดิวิชั่น 1 | |||
22:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 0-2 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
ฟินนิช คัพ | |||
22:30 | วีจี 62 | 1-3 | แจส พอริ |
22:59 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 0-4 | โอแอลเอส โอลู |
22:59 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 0-0 | อินเตอร์ ตูร์คู 2 |
Togo Premier Division | |||
22:30 | เอเอส โอทีอาร์ | 5-0 | Gbikinti |
22:30 | Dynamic Togolais | 1-1 | Gbohloesu |
กาตาร์ ลีก | |||
22:30 | มูอิเทอร์เอสซี | 2-5 | อัล-ดูฮาอิล |
22:30 | อัมม์ ซาลาล | 2-1 | อัล อราบี |
00:30 | กาตาร์ เอสซี | 0-3 | อัล เรย์ยาน |
00:30 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 1-9 | อัล ซาดด์ |
Finland Kolmonen | |||
22:30 | MP II | 5-2 | เอ็นดุสตุส ไอพีเอส |
00:00 | GrIFK Reservi | 1-1 | FC Kirkkonummi |
โรมาเนีย คัพ | |||
22:59 | ซีเอส ฮูเนโดอารา | 3-1 | ซีเอส โวลุนทารี |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
22:59 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 1-1 | อาลูกัส ซีเอฟ |
00:00 | CD Union Sur Yaiza | 5-0 | ยูดี ทามาราเซเต้ |
02:00 | ลันซาโรเต้ | 1-0 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น | |||
22:59 | โมลด์ | 1-2 | ออด เกรนแลนด์ |
22:59 | เอสเค บรานน์ | 1-0 | ฮามคาม |
สโลวาเกีย คัพ | |||
22:59 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0-0 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
Burkina Faso League | |||
22:59 | AS Sonabel | 1-1 | US Forces Armees |
22:59 | KOZAF | 0-0 | เอเอสเอฟ โบโบ |
Switzerland - 2.Liga | |||
22:59 | FC Paradiso | 0-0 | ยัง บอยส์ (ยู 21) |
00:30 | เอสซี แชม | 3-2 | FC Breitenrain |
00:30 | Bavois | 5-2 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) |
00:30 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 3-4 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา |
00:30 | เอสซี เครียนส์ | 1-1 | Bruhl SG |
00:45 | เดเลมอน | 1-0 | เบียล เบียนนี่ |
01:00 | Bulle | 1-0 | Zurich B team |
01:00 | Etoile Carouge | 2-2 | Basuli B team |
01:30 | Servette U21 | 2-2 | ลูกาโน่(ยู21) |
Gambia GFA League | |||
22:59 | Wallidan FC | 0-1 | WAA Banjul |
22:59 | Gambia Armed Force | 1-0 | Steve Biko |
23:30 | Greater Tomorrow FC | 1-0 | บอมบาด้าเอฟซี |
บัลแกเรีย คัพ | |||
22:59 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-1 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
ไซปรัส คัพ | |||
22:59 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 | อาริส ลิมาสซอล |
00:00 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-1 | เออีพี ปาฟอส |
เปอร์เซีย คัพ | |||
22:59 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 3-0 | FK Sloga Doboj |
มอนเตเนโกร คัพ | |||
22:59 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 4-1 | เอฟเครูดาร์ |
22:59 | Decic Tuzi | 0-0 | Jezero Plav |
เมสตริลีก้า | |||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1-3 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
Estonia Womens Meistri Liiga | |||
22:59 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 2-1 | JK Tabasalu (W) |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
23:15 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 5-3 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ |
23:30 | SV Ramlingen Ehlershausen | 1-4 | Eilvese |
00:30 | เวลลิงเก้น | 1-1 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส |
00:30 | บีเอสวี เรห์เด้น | 2-2 | Heeslinger SC |
01:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 1-0 | SpVgg Vreden 1921 |
Mali Premiere Division | |||
23:15 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 3-2 | Binga |
23:15 | ยูเอสซี คิตะ | 0-1 | AS Korofina |
Senegal FA Cup | |||
23:30 | HLM | 1-1 | Oslo FA |
00:50 | Thies FC | 2-0 | Jamono Fatick |
Schleswig Holstein Liga | |||
23:30 | Eckernforder SV | 3-1 | Union Neumunster |
23:30 | SV Eichede | 3-0 | Dornbreite Lubeck |
00:00 | MTSV Hohenwestedt | 0-5 | SV Todesfelde |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา | |||
23:30 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 1-2 | มาริบอร์ |
Denmark Youth U19 | |||
23:30 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 3-0 | ฮอร์เซนส์(ยู19) |
Germany Regionalliga | |||
00:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1-0 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
00:15 | Eimsbutteler TV | 5-1 | FC Kilia Kiel |
Portugal U23 | |||
00:00 | เอสโตริล(ยู 23) | 1-1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) |
Ireland Leinster Senior League | |||
00:30 | Ringmahon Rangers | 0-0 | มิดเดิลเติ้น เอฟซี |
01:45 | Tolka Rovers | 3-2 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี |
01:45 | Wayside Celtic | 2-1 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ |
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ | |||
00:30 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1-1 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี |
00:30 | Sekhukhune United | 1-1 | สเตลเลนบอส เอฟซี |
GER D5 | |||
00:30 | SV Weidenhausen | 0-0 | Rot-Weiss Walldorf |
Dutch Cup(W) | |||
00:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0-5 | Fortuna Sittard (W) |
Mauritania Division 1 | |||
00:30 | AS Douanes Nouakchott | 6-0 | เอฟซี นูอาดิโบ |
Wales FAW Championship | |||
00:30 | Pontardawe Town | 0-3 | Cambrian Clydach |
01:30 | คุมบราน เซลติก | 4-1 | Trefelin |
Brazil Youth | |||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 | โกยาส(เยาวชน) |
01:00 | RB Bragantino Youth | 0-0 | ซิเอร่า(เยาวชน) |
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1-1 | ซานโตส(เยาวชน) |
01:15 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1-2 | พัลไมรัส (เยาวชน) |
02:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 2-1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) |
02:30 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1-3 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) |
Belgian First Amateur Division | |||
01:00 | Thes Sport | 2-1 | Gent B |
Iceland Womens League Cup | |||
01:00 | HK Kopavogur (W) | 3-0 | เฟรม เรย์จาวิค (ญ) |
02:00 | Grotta Women | 1-1 | อัคราเนส(ญ) |
02:00 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 0-0 | กรินดาวิค (ญ) |
Gibraltar Cup | |||
01:00 | เอฟซี ลินคอล์น | 3-0 | ยูโรปาเอฟซี |
Spain Youth League | |||
01:00 | CF Damm U19 | 1-1 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
England Women Super League | |||
01:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 3-0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | |||
05:00 | บรากันติโน้ | 2-1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
05:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2-0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
06:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1-1 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
06:00 | ยูเวนตูเด้ | 2-0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
06:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1-1 | คริคูม่า |
06:00 | พัลไมรัส | 0-1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
07:30 | ฟลาเมงโก | 2-1 | เซาเปาโล |
England Isthmian Cup | |||
01:30 | แชแทม ทาวน์ | 2-1 | Hashtag United |
Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||
01:30 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 0-0 | เรอัล พิลาร์ |
01:30 | Puerto Nuevo | 1-3 | คลับ ลูจัน |
01:30 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 2-3 | เจนเนอรัลลามาดริด |
01:30 | Centro Espanol | 2-0 | Argentino de Rosario |
01:30 | เคลย์โพล | 2-0 | Yupanqui |
01:30 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 2-4 | อัล คิว ซา |
Scotland Womens Premier League | |||
01:30 | Montrose LFC (W) | 2-3 | อเบอร์ดีน (ญ) |
01:45 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1-0 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
01:45 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 1-0 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
01:45 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 2-2 | มาเธอร์เวลล์(ญ) |
02:00 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 4-1 | Partick Thistle (W) |
02:00 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 5-2 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) |
โคปา อาร์เจนตินา | |||
01:40 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1-1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส |
07:15 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1-2 | กิมนาไซ เมนโดซ่า |
Northern Ireland Reserve League | |||
01:40 | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) | 0-1 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) |
01:45 | Loughgall Reserves | 2-1 | เกล็นนาโวน(สำรอง) |
ENG SD1 | |||
01:45 | Larkhall Athletic | 1-1 | ฟรอเม ทาวน์ |
01:45 | Biggleswade FC | 2-0 | ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ |
ENG UD1 | |||
01:45 | ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี | 2-0 | Bootle |
Belgium Women 1st National | |||
01:45 | FC Alken (W) | 5-4 | Moldavo Women |
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ | |||
01:45 | เกทส์เฮด | 0-1 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
Iceland U19 League | |||
02:00 | Stjarnan SkinandiU19 | 2-3 | Vikingur Reykjavik II U19 |
Ecuador Campeonato Serie B | |||
02:00 | San Antonio(ECU) | 1-0 | 9 de Octubre |
03:00 | Chacaritas SC | 1-5 | CD Independiente Juniors |
03:00 | กัวเลซีโอเอสซี | 2-1 | Leones del Norte |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | |||
02:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1-1 | เรอัล มาดริด |
02:00 | บาเยิร์น มิวนิค | 1-0 | อาร์เซน่อล |
Scotland Highland football League | |||
02:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 1-1 | อินเวอร์รูเรีย |
02:00 | Strathspey Thistle | 0-7 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี |
02:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 2-0 | โบรร่า เรนเจอร์ส |
02:00 | ฟอร์เรส | 3-1 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี |
Bolivia Liga de Futbol Prof | |||
02:00 | Universitario De Vinto | 3-1 | นาซิอองนาล โปโตซี |
07:00 | เดอะ สตรองเกสต์ | 2-1 | San Jose de Oruro |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | |||
02:00 | ดันดี | 0-0 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
โปรตุเกส คัพ | |||
02:15 | ปอร์โต้ | 3-1 | วิตอเรีย กิมาไรส์ |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
02:30 | ปาเลสติโน่ | 2-0 | ฮัวชิปาโต้ |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | |||
02:40 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-3 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ |
Croatia U19 League | |||
03:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 2-2 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) |
Peru B League | |||
03:00 | ปิราต้า เอฟซี | 0-2 | FC San Marcos |
Spain Regional Cup | |||
03:00 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | 2-2 | CD Guancha |
Brazil L | |||
03:30 | แกลเวซ เอซี | 1-1 | Independent AC |
Honduras Liga Nacional | |||
04:00 | มาราธอน | 2-1 | ซีดี โอลิมเปีย |
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
04:00 | Guanacasteca | 0-1 | เอดี ซาน คาร์ลอส |
04:00 | พันตาเรนนัส | 0-0 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน |
07:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 2-1 | ซานโตส เด กัวปิเลส |
Colombia Copa Mustang A | |||
04:00 | อากีลาส โดราดาส | 4-0 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
06:10 | มิลเลียนนาริออส | 3-2 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
Conmebol-Sudamericano Women U20 | |||
04:00 | อุรุกวัย(ญ) ยู20 | 1-2 | เปรู(ญ) ยู20 |
06:30 | อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | 1-1 | เอกวาดอร์(ญ) ยู20 |
Nicaragua Apertura league | |||
04:00 | Matagalpa FC | 2-1 | เดปอร์ติโวโอโกตัล |
08:00 | ดิเรียนเกน | 6-0 | HYH Export Sebaco FC |
08:00 | Organica Masachapa FC | 2-3 | จาลาปา |
Panama Liga Nacional de Ascenso | |||
04:00 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 | คอสตา เดล เอสเต |
06:15 | Herrera FC | 2-1 | UMECIT |
Ecuador Copa Pilsener A | |||
04:30 | Cumbaya FC | 0-0 | Libertad FC |
07:00 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 2-1 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า |
Panama Liga Prom | |||
05:00 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 0-0 | Union Cocle |
07:00 | Mario Mendez FC | 3-2 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) |
08:00 | Sporting San Miguelito Reserves | 1-1 | Aguilas UP |
08:00 | San Martin FC | 2-2 | Panama City FC |
Mexico Segunda Division | |||
05:00 | FC San Jose del Arenal | 0-3 | Sangre de Campeon |
05:00 | Halcones Negros FC | 4-5 | SK Sport Street Soccer FC |
Dominican Republic Liga | |||
05:00 | Atletico Vega Real | 0-1 | UniversidadO M |
05:00 | Atletico Pantoja | 1-2 | Delfines Del Este |
05:00 | โมคา เอฟซี | 5-1 | Atletico San Cristobal |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
05:30 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ |
Brazil Copa Verde | |||
06:00 | วิลา โนวา | 2-0 | คุยอาบา |
USA โอเพ่น คัพ | |||
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา | 1-0 | Carolina Core |
06:00 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 0-0 | Loudoun United |
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 1-1 | New York City Team B |
06:30 | ไมอามี่เอฟซี | 2-4 | South Georgia Tormenta FC |
06:30 | เมมฟิส 901 | 2-0 | ไมอามี่ ยูไนเต็ด |
07:00 | Chicago flame B | 0-1 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น |
07:00 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 2-2 | Chattanooga Red Wolves |
07:00 | ทัลซ่า รัฟเนค | 2-1 | Northern Colorado |
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
06:00 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1-1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง |
Uruguay Cup | |||
06:30 | ซีเอ เพนาโรล | 1-3 | ทอร์ค |
Mexico Primera Divison A | |||
08:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 1-1 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา |