บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 28-03-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | เปรูจา รอง 0/0.5 (ITA D3 02:45) |
ปาโดวา ต่อ 1/1.5 (ITA D3 02:45) |
|
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต ต่อ 0.5/1 (GER Reg 02:45) |
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ ต่อ 0/0.5 (CHI D1 04:00) |
||
โรซาริโอ เซ็นทรัล ต่อ 0.5 (ARG D1 06:00) |
กุบบิโอ ต่อ เสมอ (ITA D3 02:45) |
||
เต็ง | พัลไมรัส ต่อ 1/1.5 (BRA SP 07:35) |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส รอง 0/0.5 (ARG D1 07:00) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 28-03-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | เปรูจา รอง 0/0.5 (ITA D3 02:45) |
ปาโดวา ต่อ 1/1.5 (ITA D3 02:45) |
|
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 22 | 14/0/8 | 38.5 | WwWWLWWWWL | - | |
2 |
28740 |
Balthazar Cassius | 7 | 6/0/1 | 20.5 | WWLWWwW | - | |
3 |
78313 |
Yon Zeed | 5 | 4/1/0 | 15.5 | WDWWw | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77282 |
Wanchalerm Krungkao | 1/3 | 15 (3) | 500.00 |
LLwLD WWWWW LWwLD |
- - - - - |
|
2 |
77077 |
bireleys | 1/15 | 13.5 (15) | 0.00 |
LLWLL WDLlL WlLWL |
- - - - - |
|
3 |
77694 |
Sod Jung | 1/5 | 10.5 (5) | 0.00 |
LWDLL LwLWW LLLWW |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
ข่าวฟุตบอล
ทีมแข้งข้ามเพศรัวกระหน่ำคว้าแชมป์บอลสาวออสซี่
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก | ||||||
18:00 | เพิร์ธ เอสซี | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 0.5/1 | ต่อ เพิร์ธ เอสซี | ||
Poland Division 2 | ||||||
22:59 | วิสลา พูลาเว่ | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 0/0.5 | ต่อ วิสลา พูลาเว่ | ||
01:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 0/0.5 | รอง จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | ||
01:30 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0/0.5 | ต่อ tสเตล สตาโลว่า โวล่า | ||
UEFA Women | ||||||
00:45 | บาร์เซโลน่า(ญ) | SK Brann (W) | 4 | ต่อ บาร์เซโลน่า(ญ) | ||
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | BK Hacken (W) | 2 | ต่อ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | ||
Germany Regionalliga | ||||||
01:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0.5/1 | รอง เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | ||
01:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 0.5 | ต่อ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | ||
01:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 1 | ต่อ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | ||
01:00 | SG Barockstadt | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0.5/1 | ต่อ SG Barockstadt | ||
01:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 1 | ต่อ เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | ||
01:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | Greifswalder FC | 0.5 | ต่อ Greifswalder FC | ||
01:30 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | Duren | 0.5/1 | ต่อ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | ||
01:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 0/0.5 | รอง อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | ||
01:30 | SC Spelle-Venhaus | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 1/1.5 | รอง SC Spelle-Venhaus | ||
อิตาลี C1 | ||||||
02:30 | คาร์ราเรเซ่ | เปรูจา | 0.5 | รอง เปรูจา | ||
02:45 | ปาโดวา | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1/1.5 | ต่อ ปาโดวา | ||
02:45 | คาตาเนีย | กุยเกลียโน่ | 0.5/1 | ต่อ คาตาเนีย | ||
02:45 | วิส เปซาโร | ลุคเชเซ่ | 0/0.5 | รอง วิส เปซาโร | ||
02:45 | กุบบิโอ | ซาสซาริ ตอร์เรส | เสมอ | ต่อ กุบบิโอ | ||
02:45 | เฟอร์มาน่า | ริมินี่ | 0.5 | รอง เฟอร์มาน่า | ||
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | ||||||
04:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0/0.5 | ต่อ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | ||
06:30 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 0/0.5 | รอง เดปอร์เตส อิควิกกัว | ||
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | ||||||
06:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0/0.5 | ต่อ โรซาริโอ เซ็นทรัล | ||
07:00 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0/0.5 | รอง อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | ||
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา | ||||||
07:35 | พัลไมรัส | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1/1.5 | ต่อ พัลไมรัส |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
India R League A Division | |||
12:00 | Jaipur Elite | 4-0 | Zinc Football Academy |
17:00 | Royal Jaipur | 2-0 | Sunrise FC Rajasthan |
Japanese WE League | |||
12:00 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 2-0 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) |
Australia W-League | |||
12:00 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 1-0 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) |
Ethiopia Higher League | |||
13:00 | Mojo Ketema | 0-1 | Siltie Worabe |
13:30 | Sheger Ketema | 0-0 | Wollo Kombolcha |
17:10 | Dessie Ketema | 1-2 | Negelle Arsi |
20:00 | Nib FC | 1-2 | Kolfie Keranio |
Australia FFA Cup | |||
15:15 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 3-5 | Caroline Springs George Cross |
15:30 | Western Eagles | 2-1 | Knox City |
16:30 | ฮูม ซิตี้ | 7-1 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ |
16:30 | สตราธมอร์ | 3-2 | Gippsland United |
Australia NPL Victoria U23 A | |||
15:30 | Kingston City U23 | 1-8 | Melbourne City U23 |
Thailand Division 4 | |||
16:00 | Sathorn FC | 1-10 | โดม เอฟซี |
India Shillong Premier League | |||
16:20 | Ryntih SC | 1-3 | Shillong Lajong B |
India I-League 2nd Division | |||
16:30 | Sudeva Delhi | 0-0 | เดมโป |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
16:30 | FK Kosmos Dolgoprudny | 2-1 | Baltika-BFU Kaliningrad |
19:00 | ชีวาสสปอร์ | 6-1 | Tokat Bld Plevnespor |
20:30 | Lysekloster | 3-2 | ไวกิ้ง บี |
20:30 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 4-0 | บราท์เวก |
21:30 | สเตรนฮาม ไอเอล | 3-0 | นาร์โด เอฟเค |
00:00 | แมดล่า ไอเอล | 5-3 | ซานด์เนส บี |
06:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-3 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
FFSA SLR | |||
16:45 | อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 4-1 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) |
Romania U19 League | |||
17:00 | LT Lucian Blaga Reghin U19 | 6-1 | Odorheiu Secuiesc U19 |
Poland U19 League | |||
17:30 | GKS Tychy U19 | 2-1 | SMS Tychy U19 |
Spain Youth League | |||
18:00 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 0-2 | เซบีย่า (ยู 19) |
18:00 | Xerez Deportivo U19 | 4-1 | Seneca CF U19 |
18:00 | Albacete U19 | 4-2 | ราเนโร (ยู 19) |
18:00 | กอมโปสเตลา(ยู 19) | 1-2 | เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) |
18:00 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 6-1 | CD Choco U19 |
18:30 | คิโรน่า(ยู 19) | 3-2 | Mercantil U19 |
19:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) | 0-0 | UD San Sebastian Reyes U19 |
19:30 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 7-0 | CE Constancia U19 |
19:30 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 2-2 | กรานาดา (ยู 19) |
22:00 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 2-4 | อัลโกเบนดาส ซีเอฟ(ยู 19) |
22:00 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 6-0 | Merida UD U19 |
22:00 | UCAM Murcia U19 | 0-1 | Kelme CF U19 |
22:00 | เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) | 2-1 | ยูดี อัลซีรา(ยู 19) |
22:00 | ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) | 0-1 | เลกาเนส(ยู 19) |
22:30 | Antiguoko KE U19 | 2-1 | ซีดี อลาเบส(ยู 19) |
22:59 | UD La Cruz Villanovense U19 | 3-1 | Fuenlabrada U19 |
22:59 | Marbella U19 | 1-1 | อัลเมเรีย(ยู19) |
22:59 | Cultural de Durango U19 | 1-1 | Santutxu U19 |
22:59 | อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) | 0-2 | เรอัล มาดริด (ยู 19) |
22:59 | Verina CF U19 | 2-1 | ED Val Minor Nigran U19 |
23:30 | Coruxo U19 | 2-4 | Arosa U19 |
23:30 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 2-1 | UD Tomares U19 |
23:30 | เอลเช่(ยู 19) | 0-2 | เลบันเต (ยู 19) |
23:45 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 0-2 | มายอร์กา(ยู 19) |
00:00 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 1-2 | บียารีล (ยู 19) |
00:00 | CF Alhendin Balompie U19 | 1-1 | คาดิส (ยู 19) |
00:15 | EF Gava U19 | 1-1 | Sabadell U19 |
01:30 | UD Logrones U19 | 4-1 | CF Gazte Berriak U19 |
01:45 | Cartagena FC U19 | 4-1 | ซีดี โรด้า (ยู 19) |
02:00 | เอดี ซานฮวน(ยู 19) | 1-0 | เออิบาร์(ยู 19) |
02:00 | เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) | 0-2 | บิลเบา(ยู19) |
02:30 | EFB Miguelturra U19 | 1-0 | Patacona CF U19 |
04:00 | Union Viera CF U19 | 0-1 | CD Julio Suarez U19 |
04:00 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | 2-2 | CF Juventud Laguna U19 |
North Macedonia League Women | |||
18:00 | FK Shkendija (W) | 6-0 | ZFK Prilep (W) |
Uzbekistan Division 1 | |||
18:00 | ชูตัน กูซาร์ | 2-0 | FK Do stlik Tashkent |
Kenya Super League | |||
19:00 | Kibera Black Stars | 0-2 | Dimba Patriots FC |
Syria Division 2 | |||
19:00 | Al-Nabek | 1-3 | Al Shouleh |
Spanish Ladies Premier League C | |||
19:00 | Madrid CFF III (W) | 1-1 | Murcia Feminas (W) |
ISR U19 | |||
19:00 | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | 6-2 | Ashdod Rafi Elbaz U19 |
20:00 | Hakoach Macabi Ramat Gan U19 | 1-2 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) |
21:00 | ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) | 3-0 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) |
01:15 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 1-1 | AS Nordia Jerusalem U19 |
Hungary U19 A League | |||
19:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 3-2 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) |
Israel C League | |||
19:30 | มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท | 4-1 | Hapoel Segev Shalom |
Poland Cup Women | |||
19:30 | Resovia Rzeszow (W) | 0-3 | Slask Wroclaw (W) |
22:59 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 2-1 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) |
Albania Division 2 | |||
20:00 | Apolonia Fier | 2-1 | Tomori Berat |
20:00 | Burreli | 1-0 | เคเอส บีริซ บอลช์ |
20:00 | เคเอส คาสตริโอติ | 2-2 | KS Elbasani |
20:00 | KS Korabi Peshkopi | 1-1 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ |
20:00 | เบซ่า | 4-1 | Luzi 2008 |
Brazilian Brazil Copa Rio OPGU20 Cup | |||
20:00 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 3-0 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) |
20:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 3-2 | มาดูเดดา (ยู 20) |
01:00 | Nova Iguacu U20 | 0-4 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) |
01:00 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 1-1 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | |||
20:30 | Dewa United FC | 4-1 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง |
20:30 | อเรม่า มาลัง | 0-1 | เปอร์เซบายา สุราบายา |
Cameroon Elite One | |||
21:00 | Fovu de Baham | 3-2 | เอเวียน อคาเดมี่ |
Bosnia erzegovina 1st League | |||
21:00 | BSK Banja Luka | 5-2 | FK Omarska |
21:00 | Drina Zvornik | 0-0 | รัดนิก บิเยลจิน่า |
21:00 | Leotar | 2-1 | Zeljeznicar Banja Luka |
21:00 | เอฟเค สลาวิย่า | 1-1 | Rudar Prijedor |
01:00 | เอฟเค โมดริกา | 2-0 | Romanija Pale |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 | |||
21:00 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-1 | เอสเค ลิเซน |
Mexico Youth U23 | |||
22:00 | Puebla U23 | 1-2 | Pachuca U23 |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
22:00 | โปรตุเกส(ญ) ยู16 | 0-4 | สวีเดน(ญ) ยู16 |
00:00 | Mexico (W) U16 | 1-2 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 |
00:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู16 | 1-3 | ญี่ปุ่น (ญ) ยู16 |
Nigeria League Women | |||
22:00 | Nasarawa Amazons (W) | 3-1 | Dannaz FC (W) |
22:00 | Bayelsa Queens FC (W) | 3-1 | Remo Stars (W) |
Guatemala Reserve League | |||
22:00 | แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) | 1-2 | ซี.เอส.ดี.คอมมูนนิคาซิอองเนส (สำรอง) |
Croatia 2.HNL | |||
22:30 | NK Orijent Rijeka | 0-0 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
Azadegan League | |||
22:45 | เมส เคอมัน | 2-0 | Ario Eslamshahr |
22:45 | ดามาช กิลาน เอฟซี | 2-1 | Mes Shahr-e Babak |
22:45 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0-1 | Kheybar Khorramabad |
22:45 | ฟาร์ เซปาซี่ | 1-0 | Darya Babol |
22:45 | Naft Gachsaran | 2-0 | Shahin Bandar Anzali |
22:45 | Mes Soongoun Varzaghan | 1-0 | Esteghlal Mollasani |
22:45 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1-2 | Chadormalou Ardakan |
22:45 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 2-1 | Shahr Raz FC |
22:45 | ไซปา | 0-1 | Shahrdari Astara |
Mali League Women | |||
23:15 | USFAS (W) | 1-1 | Amazones C5 (W) |
อิรัก ลิก | |||
22:59 | อัล ฮานลาบา | 1-0 | แบกแดด |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
22:59 | เซบีย่า ซี | 1-1 | โคนิล ซีเอฟ |
00:00 | CD Naval | 1-2 | ซีดี โตรเปโซน |
01:00 | CD Lerines | 1-1 | CD Cantolagua |
01:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 5-1 | ซีเอฟโซลเลอร์ |
01:30 | เปน่า สปอร์ต | 1-1 | CD Oberena |
01:30 | เอดี อัลมูร์เดวา | 3-1 | ซีเอ มอนซอน |
01:30 | Anaitasuna | 0-2 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) |
01:45 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 1-2 | ซีดี ซูบิซ่า |
02:00 | Urduliz FT | 2-1 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ |
02:00 | UD Arenal | 0-3 | มายอร์ก้า 2 |
02:00 | กัวดาล | 2-2 | Barcia |
02:30 | CD Colindres | 2-1 | ยูซี คาร์เทส |
02:30 | ชิลลา ซีเอฟ | 3-4 | Patacona |
03:00 | Herbania | 0-0 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที |
03:00 | Anorga | 0-1 | เอสดี ไลเนา |
Senegal Premier League | |||
23:30 | Diambars | 0-0 | พิกินี |
Finland Championship U20 | |||
23:30 | MaPs/YJ U20 | 2-3 | อิลเวส(ยู 20) |
Senegal Ligue 2 | |||
23:30 | Oslo FA | 1-1 | HLM |
23:30 | CNEPS Excellence | 2-0 | Amitie FC |
Gambia Division 2 | |||
23:30 | Kanifing East FC | 0-0 | Gambian Dutch Lions |
23:30 | Medina United FC | 2-1 | Jam City |
ฟินนิช คัพ | |||
00:00 | HAPK | 1-2 | เอ็นดุสตุส ไอพีเอส |
Germany Regionalliga | |||
00:30 | ซังค์ เพาลี 2 | 0-0 | Phonix Lubeck |
00:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 0-0 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
01:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 3-0 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
UEFA Women | |||
00:45 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 4-1 | เบนฟิก้า ( ญ ) |
03:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 1-1 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) |
Argentina Reserve League | |||
01:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 0-0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) |
01:00 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | 1-2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) |
01:00 | ติเกร (สำรอง) | 0-2 | โกดอย ครูซ (สำรอง) |
01:00 | เบลกราโน่(สำรอง) | 1-1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) |
05:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 1-1 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) |
05:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 3-0 | พลาเทนเซ่(สำรอง) |
05:30 | บานฟิลด์(สำรอง) | 1-1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) |
Brazil Campeonato U20 Women | |||
01:00 | Fluminense RJ U20 (W) | 2-2 | Botafogo RJ U20 (W) |
Belgium Women 1st National | |||
02:00 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | 1-3 | Westerlo (W) |
Brazil women's League | |||
01:00 | คินเดอร์มาน (ญ) | 1-3 | อเมริกา มิไนโร่(ญ) |
GER D5 | |||
01:00 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 1-2 | เอเอสวี น็อยมาคท์ |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
01:00 | ฟอร์ซไฮม์ | 3-0 | ทีเอสจี บัคนัง |
01:30 | DJK Adler Union Frintrop | 2-3 | SpVg Schonnebeck |
01:30 | FC Eddersheim | 2-0 | เอฟซี ฮาเนา 93 |
01:30 | เอสวี ซอนส์เบ็ก | 1-1 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
02:00 | เอฟซี คลีฟ | 4-1 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
Argentina Prim B Metropolitana | |||
01:00 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 1-1 | ฟลานเดรีย |
United Arab Emirates U21 | |||
01:00 | อัล อาราบี (ยู 21) | 3-4 | อัล ฟูไจราห์ (ยู 21) |
Austria Amateur cup | |||
01:00 | Helfort 15 | 4-2 | Sportunion Schonbrunn |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
01:00 | Catuense BA U20 | 4-2 | Atletico Alagoinhas U20 |
Qatar QFA Cup | |||
01:30 | อัล ชาฮานียา | 1-1 | อัล บิดด้า เอสซี |
Northern German state premier league - bayern | |||
01:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 2-0 | MSV Dusseldorf |
Denmark - 4.Liga | |||
01:30 | ริงโคบิง | 1-1 | Vorup FB |
El Salvador Reserves League | |||
01:30 | CD Aguila Reserves | 3-0 | Once Deportivo de Ahuachapan Reserves |
01:30 | CD Luis Angel Firpo Reserves | 3-1 | Fuerte San Francisco Reserves |
Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||
01:30 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 0-0 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล |
01:30 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล | 0-3 | เรอัล พิลาร์ |
01:30 | ซีเอ ลูกาโน | 0-1 | เดปอร์ติโว ปารากัวโย |
01:30 | เคลย์โพล | 2-2 | Argentino de Rosario |
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1-0 | คลับ ลูจัน |
01:30 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 0-1 | Defensores de Cambaceres |
01:30 | Puerto Nuevo | 0-1 | อัล คิว ซา |
01:35 | Leandro N Alem | 2-1 | ซีเอ อัตลาส |
05:00 | อิตูไซย์โง | 1-4 | เอล พอร์เวเนอร์ |
05:00 | เมอร์เซดีส | 2-3 | เบรัสเตกี |
05:00 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-3 | Yupanqui |
Saudi Arabia Division 2 | |||
01:45 | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | 3-1 | อัล บูกาย์รียาห์ |
Bahrain Division | |||
01:45 | อัล บูไดย่า | 2-2 | Etehad Alreef |
01:45 | เมลคิยา | 4-0 | คาลาลี |
01:45 | Al Ali CSC | 1-0 | บาห์เลน เอสซี |
Germany Landesliga (cup) | |||
01:45 | ASV Mettmann | 0-1 | DJK Dilkrath |
Spanish Segunda Division B | |||
02:00 | จี.เซโกเบียน่า | 2-0 | ซีดี กวาดาลาฮารา |
France Ligue 5 | |||
02:00 | Thionville FC | 3-0 | FC Metropole Troyenne |
02:00 | บลาญัก | 4-1 | บาโยนเน่ |
Belgian First Amateur Division | |||
02:00 | Sint-Eloois-Winkel | 1-1 | Thes Sport |
Switzerland - 2.Liga | |||
02:00 | เบียล เบียนนี่ | 4-0 | Bavois |
02:00 | Portalban/Gletterens | 1-1 | FC Coffrane |
02:00 | Freienbach | 1-1 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
02:15 | ลังเงนทาล | 1-2 | FC Dietikon |
Germany Verbandsliga | |||
02:00 | SV Pars Neu-Isenburg | 2-3 | SG Bornheim 1945 Grun-Weiss |
02:00 | FC Concordia | 1-1 | FV Preussen Eberswalde |
Brazil Campeonato Sergipano A2 | |||
02:00 | อิตาปิโปกา ซีอี | 3-2 | Pacajus |
06:00 | CEFAT Tirol | 4-1 | มาชารังกัวเป ซีอี |
06:00 | ทิราเดนเตส ซีอี | 1-3 | อิกาซ่า อีซี |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
02:00 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 4-2 | แรมปรา จูเนียร์ |
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ | |||
02:15 | เบรย์ดาบลิค | 4-1 | อัคราเนส |
Switzerland. 2. Liga Interregional | |||
02:15 | Olympique de Geneve FC | 2-2 | ซิกนอล |
02:15 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | 2-1 | Le Paquier |
Wales Premier League Women | |||
02:30 | คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) | 2-0 | Barry Town (W) |
02:45 | Cardiff (W) | 4-0 | สวอนซี (ญ) |
02:45 | The New Saints (W) | 4-0 | Pontypridd Town (W) |
02:45 | Aberystwyth (W) | 0-2 | Wrexham (W) |
Ireland Leinster Senior League | |||
02:30 | Kilbarrack United | 2-1 | บังกอร์ เซลติก |
02:30 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 1-0 | เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี |
02:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 1-2 | Tolka Rovers |
Wales FAW Championship | |||
02:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 1-0 | ทาฟฟ์ เวลล์ |
Brazil Campeonato Rondoniense | |||
02:30 | Porto Velho/RO | 4-2 | วิลเฮน่า อาร์โอ |
ENG UD1 | |||
02:45 | Cleethorpes Town | 2-0 | คาร์เทน ทาวน์ |
ENG SD1 | |||
02:45 | Tavistock AFC | 3-3 | Larkhall Athletic |
England Womens Northern Premier League | |||
02:45 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 0-0 | Halifax Town (W) |
Honduras Reserve League | |||
03:00 | CD Real Sociedad Reserves | 1-3 | Olancho FC Reserves |
04:00 | CD Vida Reserves | 1-2 | Lobos UPNFM Reserves |
04:00 | Motagua Reserves | 4-1 | Real Espana Reserves |
Trinidad and Tobago Pro League | |||
03:00 | คลับ ซานโด | 2-1 | Prison Service FC |
05:00 | AC Port Of Spain | 2-1 | Cunupia FC |
07:10 | มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค | 1-1 | National Defense Forces |
Ecuador Campeonato Serie B | |||
03:00 | 9 de Octubre | 0-0 | กวายากิล ซิตี้ |
03:00 | CD Vargas Torres | 1-1 | Leones del Norte |
07:00 | CD Independiente Juniors | 3-2 | กัวเลซีโอเอสซี |
Northern Ireland IFA Championship | |||
03:00 | บังกอร์ | 0-1 | อินสติตูเต้ เอฟซี |
Scotland Highland football League | |||
03:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 2-1 | เบรซิน ซิตี้ |
โคปา อาร์เจนตินา | |||
03:45 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1-0 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
04:00 | เอดี กรีเชีย | 0-1 | พันตาเรนนัส |
08:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 2-0 | เฮเรดิอาโน |
09:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 3-4 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
Guatemala D2 | |||
04:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1-0 | Democracia FC |
04:00 | คลับ ออโรร่า | 2-1 | ซาคาชิสปาส จีที |
04:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 3-3 | CD Suchitepequez |
04:30 | Cuilapa FC | 1-0 | Juventud Pinulteca FC |
09:00 | Quiche FC | 1-2 | Juventud Copalera |
09:00 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 2-2 | Nueva Concepcion |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
04:00 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-1 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
04:00 | Jocoro FC | 1-3 | ซีดี ฟาส |
04:00 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1-0 | Fuerte San Francisco |
04:00 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-3 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ |
04:00 | ซีดี อากีลา | 3-1 | Once Municipal |
04:00 | ซานต้า เทคล่า | 3-1 | ซีดี ดรากอน |
Colombia Copa Mustang A | |||
04:00 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1-0 | อากีลาส โดราดาส |
06:10 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 2-0 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา |
08:20 | มิลเลียนนาริออส | 3-1 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ |
โมร็อกโก คัพ | |||
05:00 | เอ็มซีโอ อุจดา | 1-1 | เคเอซีเดอ เคนิตร้า |
05:00 | Fath Casablanca | 2-0 | วิดาด เฟส |
05:00 | Stade Marocain du Rabat | 0-4 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน |
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
05:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1-1 | Sportivo Ameliano |
07:30 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 0-1 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ |
Mauritania Division 2 | |||
05:00 | AS Armee | 1-3 | FC Brakna |
07:00 | FC Dar El Barka | 2-1 | FC Amitie 2020 |
Brazil Campeonato Paulista B | |||
05:00 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 | ยูเวนตุส เอสพี |
05:30 | เซา เบนโต้ | 1-2 | โนโรเอสเต้ |
06:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 1-2 | เออี เวโล คลับ เอสพี |
06:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-1 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า |
Brazil Campeonato Goiano Division | |||
05:30 | วิลา โนวา | 3-0 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
Brazil Campeonato Carioca | |||
05:30 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 0-4 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
Brazil Paranaense League | |||
06:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
BRA SPB | |||
06:00 | อกัว เดอ มาราบา | 1-1 | เอสซี เปซานดูปารา |
Brazil Copa Verde | |||
06:00 | คุยอาบา | 4-1 | บราซิลเลียนเซ่ |
Costa Rica Primera Division Women | |||
06:00 | Sporting FC (W) | 4-3 | ซาปริสซ่า (ญ) |
08:00 | Municipal Pococi (W) | 1-0 | Dimas Escazu (W) |
Brazil Campeonato Amapaense | |||
06:00 | Santos AP | 1-3 | ซานโตส มาคาปา |
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา | |||
06:30 | ซานโตส | 3-1 | บรากันติโน้ |
USA MLS Next Pro League | |||
06:30 | New York City Team B | 1-1 | ชัตตานูกา |
08:00 | เรอัล โมนาร์ช | 2-1 | MINNESOTA United B |
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira | |||
07:30 | ซิเอร่า | 2-1 | อีตาบายานา |
07:30 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 0-1 | เอบีซี อาร์เอ็น |
07:30 | วิตอเรีย บีเอ | 3-0 | เทรเซ่ พาไรบา |
07:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 3-0 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
07:30 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1-0 | เนาติโก (พีอี) |
07:30 | โบตาโฟโก้ พีบี | 4-0 | บาเฮีย บีเอ |
07:30 | มารันเยา | 3-2 | ฟอร์ตาเลซ่า |
07:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 2-0 | อัลโต พีไอ |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
07:30 | ลานุส | 2-2 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
Saint Kitts Nevis Premier League | |||
07:40 | Old Road Jets | 1-1 | SLH St Pauls Utd |
Honduras Liga de Ascenso | |||
08:00 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 3-1 | Yoro FC |
Mexico Primera Divison A | |||
08:05 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 2-4 | Atletico La Paz |