บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 25-02-2018

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป RB ลีบซิก
ต่อ 1 ลูก (GER D1 00:00)
บริสตอล ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 19:00)
ฟิออเรนติน่า
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 21:00)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG LC 23:30)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 19:00)
โตริโน่
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 21:00)
อตาลันต้า
รอง 1/1.5 (ITA D1 00:00)
โครโตเน่
ต่ำ 2/2.5 (ITA D1 18:30)
เชลซี
รอง 0.25 (ENG PR 21:05)
เต็ง แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG LC 23:30)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 19:00)
โตริโน่
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 21:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 25-02-2018

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ชาลเก้ 04
รอง 0.5 (GER D1 21:30)
ซังค์ เพาลี
ลบสิบ (GER D2 19:30)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
รอง 0.25 (HOL D1 20:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
45119
bireleys 22 19/1/2 68.5 WwWWWWWLDW -
2
46746
Anas Bakong 22 18/1/3 61 WWWWWwWWDL -
3
48055
Goif Goif 23 17/2/4 60.5 WDWWWLDLWL -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
50403
Sutthinan Kanking 2/20 10.5 (20) 500.00
WLWLW
WWWLD
WLWLL
-
-
-
-
-
2
52152
Ratchavut Boonsith 1/13 15 (13) 500.00
LlLlL
lDLDW
WLWLD
-
-
-
-
-
3
41887
Paiboon Comehom 1/3 15 (3) 500.00
WWWWW
LLDLW
DDWLL
-
-
-
-
-
One2Ball
One2Ball
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 อิสตันบุล อิสตันบุล VS เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้  

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี อันตัลยาสปอร์ 0.5 รองอันตัลยาสปอร์ $$$
17:30 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ คาราบุคสปอร์ 1 ต่อมาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ $$$
20:00 กัซเทป ชีวาสสปอร์ บวกสิบ ต่อกัซเทป $$$
22:59 เบซิคตัส เฟเนร์บาห์เช่ ปป - 10 รองเฟเนร์บาห์เช่ $$$
ลาลีกา สเปน
18:00 บียาร์เรอัล เกตาเฟ่ 0.5/1 - 5 รองเกตาเฟ่ $$$
22:15 แอธเลติก บิลเบา มาลาก้า 0.5/1 - 10 ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
00:30 บาเลนเซีย เรอัล โซเซียดาด 0.5/1 ต่อบาเลนเซีย $$$
02:45 เซบีย่า แอตเลติโก้ มาดริด ปป - 10 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 คอร์โดบ้า บายาโดลิด ลบสิบ บายาโดลิด $$$
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า เรอัล โอเบียโด ปป - 5 รองเรอัล โอเบียโด $$$
00:00 อัลบาเซเต้ นูมานเซีย ปป - 5 รองนูมานเซีย $$$
00:00 กรานาดา CF อัลคอร์ค่อน 0.5/1 - 10 ต่อกรานาดา CF $$$
00:00 เรอุส เดปอร์ติอู เซบีย่า B 0.5 - 10 ต่อเรอุส เดปอร์ติอู $$$
02:00 เตเนริเฟ่ ลูโก้ 0.5/1 - 5 ต่อเตเนริเฟ่ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
18:00 โฮโบร มิดทิลแลนด์ 1 - 5 ต่อมิดทิลแลนด์ $$$
20:00 อัลบอร์ก นอร์ดเจลแลนด์ ปป - 10 รองนอร์ดเจลแลนด์ $$$
22:00 บรอนด์บี้ เฮลซิงกอร์ 2/2.5 - 10 ต่อบรอนด์บี้ $$$
00:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน โอเดนเซ่ 1 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
Portugal Liga de Honora
18:15 นาซิอองนาล ปอร์โต้(B) 0.5 ต่อนาซิอองนาล $$$
22:00 อารัวก้า วาร์ซิม 0.5/1 - 5 ต่ออารัวก้า $$$
22:00 Vitoria Guimaraes B Academico Viseu เสมอ ต่อAcademico Viseu $$$
22:00 ไลซอส อูเนียว มาไดร่า 0.5/1 - 10 ต่อไลซอส $$$
22:00 เปนาฟิลด์ Real SC 0.5 ต่อเปนาฟิลด์ $$$
22:59 ซานตาคลารา กิล วิเซนเต้ 1 - 5 รองกิล วิเซนเต้ $$$
22:59 SL Benfica B โควา พีดาเด้ ปป รองโควา พีดาเด้ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 โครโตเน่ สปอล ปป - 5 รองสปอล $$$
21:00 ฟิออเรนติน่า คิเอโว่ 1/1.5 - 5 ต่อฟิออเรนติน่า $$$
21:00 ซามพ์โดเรีย อูดิเนเซ่ 0.5 - 10 ต่อซามพ์โดเรีย $$$
21:00 ซัสเซาโล่ ลาซิโอ 0.5 ต่อลาซิโอ $$$
21:00 เวโรน่า โตริโน่ 0.5/1 ต่อโตริโน่ $$$
00:00 ยูเวนตุส อตาลันต้า 1/1.5 - 10 รองอตาลันต้า $$$
02:45 เอเอส โรม่า เอซี มิลาน 0.5 - 10 รองเอซี มิลาน $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม เดน ฮาก 2/2.5 - 5 รองเดน ฮาก $$$
20:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ปป - 5 รองพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
20:30 วิลเล่ม ทเว โรด้า เจซี 0.5 - 10 รองโรด้า เจซี $$$
22:45 อูเทร็คท์ เอฟซี ทเวนเต้ 0.5/1 - 10 ต่ออูเทร็คท์ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:00 คริสตัล พาเลซ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1/1.5 - 10 รองคริสตัล พาเลซ $$$
21:05 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เชลซี ปป - 10 รองเชลซี $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ บริสตอล ซิตี้ ปป รองบริสตอล ซิตี้ $$$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 ดาร์มสตัดท์ ไฮน์เดนเฮลม์ ปป - 5 รองไฮน์เดนเฮลม์ $$$
19:30 ซังค์ เพาลี โฮลสไตน์ คีล ลบสิบ โฮลสไตน์ คีล $$$
19:30 โบคุ่ม เนิร์นแบร์ก ลบสิบ เนิร์นแบร์ก $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 อันเดอร์เลชท์ มูสครอน เปรูเวลซ์ 1/1.5 รองมูสครอน เปรูเวลซ์ $$$
00:00 สตองดาร์ด ลีแอช คลับบรูซ ปป - 5 รองคลับบรูซ $$$
02:00 คอร์ไทรจ์ ซูลเต้ วาเรเกม ปป - 10 รองซูลเต้ วาเรเกม $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 บอร์กโดซ์ นีซ 0.5 - 5 ต่อบอร์กโดซ์ $$$
22:59 โอลิมปิก ลียง แซงต์ เอเตียน 1 รองแซงต์ เอเตียน $$$
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง โอลิมปิก มาร์กเซย 1.5/2 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
Sweden Cupen
21:00 เกเฟล ไอเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ 2 ต่อมัลโม่ เอฟเอฟ $$$
21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า ดัลคุลด์ เอฟเอฟ บวกสิบ ต่อดัลคุลด์ เอฟเอฟ $$$
21:00 นอร์บี้ ไอเอฟ ฮัคเค่น 1/1.5 รองนอร์บี้ ไอเอฟ $$$
21:00 วาลเบิร์ก เอฟซี ไอเคซิริอุสเอฟเค 0.5 - 10 ต่อไอเคซิริอุสเอฟเค $$$
22:59 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า เดเกอร์ฟอร์ส 0.5/1 - 5 ต่อยอนโคปิ้งส์โซดร้า $$
22:59 คัลมาร์ เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ ปป รองเทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ $$$
22:59 ฮัมมาร์บี้ จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 1 - 5 รองจีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก $$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
21:00 บรากันติโน้ โนโวริซอนติโน่ ปป - 5 รองโนโวริซอนติโน่ $$$
03:00 เซาเปาโล เฟอร์โรเวียเรีย 1/1.5 - 10 รองเฟอร์โรเวียเรีย $$$
05:30 ซานโตส ซานโต อังเดร 1 ต่อซานโตส $$$
05:30 มิราสโซล ปอนเต เปรตา ลบสิบ ปอนเต เปรตา $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 เลเวอร์คูเซ่น ชาลเก้ 04 0.5 - 10 รองชาลเก้ 04 $$$
00:00 RB ลีบซิก โคโลญจน์ 1 ต่อRB ลีบซิก $$$
Poland Ekstraklasa
21:30 ปิแอส กลิวิส วิสล่า คราคอฟ ปป - 5 รองปิแอส กลิวิส $$$
21:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ ปป - 5 รองกอร์นิค ซาเบอร์เซ่ $$$
00:00 โคโรน่า เลช พอซนาน ปป - 5 รองโคโรน่า $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ เอฟซี ซูริค ปป - 10 รองกราสฮ็อปเปอร์ $$$
22:00 เซนต์ กัลเลน ลูกาโน เสมอ ต่อลูกาโน $$$
22:00 ลูเซิร์น เอฟซี ธูน ปป - 5 รองเอฟซี ธูน $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:30 สตวร์มกราซ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0.5 - 10 รองเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 ชาเวซ เอสโตริล 0.5 - 10 รองเอสโตริล $$$
01:00 เบาวิสต้า วิตอเรีย เซตูบัล ปป รองวิตอเรีย เซตูบัล $$$
03:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ ปอร์โต้ 1/1.5 ต่อปอร์โต้ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1/1.5 รองยูเวนตุส บูคาเรสต์ $$$
01:45 สเตอัว บูคาเรสต์ เซ็บซี่ 1.5 - 10 ต่อสเตอัว บูคาเรสต์ $$$
อังกฤษ ลีกคัพ
23:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ อาร์เซน่อล 1 - 10 รองอาร์เซน่อล $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:00 พูมาส ยูนัม ชีวาส กัวดาลาจาร่า ปป - 5 รองชีวาส กัวดาลาจาร่า $$$
07:00 ซานโตส ลากูน่า ครูซ อาซูล ปป - 10 รองครูซ อาซูล $$$
Brazil Campeonato Carioca
01:30 เบาวิสต้า อาร์เจ โนว่า อีกูอาคุ ปป ต่อเบาวิสต้า อาร์เจ $$$
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0.5 - 5 ต่อวาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
05:30 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1.5 - 5 ต่อโบตาโฟโก้ (อาร์เจ) $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส เบลกราโน่ ปป - 5 รองชาคาริตา จูเนียร์ส $$$
03:00 อินดิเพนเดนเต้ บานฟิลด์ 0.5 ต่ออินดิเพนเดนเต้ $$$
05:15 โบคา จูเนียร์ส ซานมาร์ติน ซานฮวน 1/1.5 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$
05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ ปป รองโคลอน เดอ ซานตา เฟ่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 3-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 2-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00 โทชิกิ เอสซี 2-4 โออิตะ ตรินิต้า
12:00 เอฮิเมะเอฟซี 1-2 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1 ฟาเจียโน โอคายามา
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 0-0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
13:00 เกียวโต แซงก้า 0-2 มาชิดา เซลเวีย
13:30 รีโนฟา ยามากูชิ 4-1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
14:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
HongKong 2 Division League
12:30 Sun Source 1-3 แฮปปี้ วัลเล่ย์
14:30 Kwai Tsing District FA 0-0 Sham Shui Po
14:30 Kowloon City 5-1 Gospel Friends FC
Hong Kong First Division League
12:30 กุ๊นถอง 0-1 ซันไห่
12:30 ซิติเซ่น 0-1 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
12:30 Flower 5-6 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่
14:30 วอง ไท ซิน 2-2 ชาทิน
14:30 Tai Chung FC 3-2 Kai Jing
15:45 ฮ่องกง เอฟซี 0-0 วิงยี เอฟที
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
13:30 จูบิโล อิวาตะ 0-3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00 เซเรโซ โอซาก้า 1-1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
South Australia Super league
13:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2-0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
13:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 1-4 โครย์ดอน คิงส์
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
13:30 โวฟูไทโป 2-0 LeeMan
16:30 Yuen Long FC 2-1 Hong Kong Rangers FC
Australia U20
14:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 2-4 บัลแคทต้า ยู 20
16:00 เปเรซ ยู 20 3-1 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)
Turkey U21 Ligi 1
14:00 Yohm Niyeshibang U21 4-1 กิริซันสปอร์ (ยู 21)
16:00 มานิซาสปอร์(ยู 21) 2-5 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ (ยู 21)
16:30 ริเซสปอร์ (ยู 21) 1-3 อลาซิกสปอร์ (ยู 21)
ออสเตรเลีย ลิก เอ
14:30 ซิดนีย์ เอฟซี 3-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
กระชับมิตร (สโมสร)
15:30 มิตรา คูการ์ 3-1 PSIS Semarang
16:00 FK Khimik Novomoskovsk 1-2 เอฟเค การูก้า
18:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 6-1 วัลเดรส
19:00 เอสเบิร์ก 4-0 มาเรียไลน์
19:30 อเรม่า มาลัง 1-2 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
19:45 วีบรอก 1-5 เวนด์ซีเซล
20:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2-3 ชาร์ปบอร์ก 08
21:00 รูบิน คาซาน 4-1 โรเซนบอร์ก
21:00 IFK เอสกิลสทูน่า 2-2 อโครโพลิส ไอเอฟ
22:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-1 เฮาเกซุนด์
00:00 โมลด์ 4-1 ดินาโม เบรสต์
00:30 Operario Ferroviario PR 4-0 Portuguesa Londrinense PR
05:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-1 Los Angeles FC
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
15:50 พีเคเอ็นพีเอฟซี 2-1 กัวลา ลัมเปอร์
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 3-4 เคดะห์
Greece U20
16:00 ลารีสซา เอฟซี (ยู 20) 0-0 พลาทานิแอส(ยู 20)
16:00 ซานธี(U20) 6-0 อโปลลอนสเมอร์นิส(ยู 20)
17:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20) 2-0 โอลิมเปียกอสปิเรอุส(ยู 20)
18:30 พานาธิไนกอส(U20) 3-0 ลาเมีย (ยู 20)
19:30 พาเนโตลิกอส (ยู 20) 8-2 เคอร์คีย์ร่า ยู20
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
16:05 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 4-2 บัลแคทต้า เอฟซี
18:00 เพิร์ธ เอสซี 0-1 เพิร์ท กลอรี่(Am)
Futsal Russia Division De Honor
16:15 Progress Futsal 3-2 Novali Futsal
17:30 Kazan Futsal 2-8 Almaz Futsal
Finland Championship U20
16:30 FC Lahti U20 5-0 ฮาก้า (เยาวชน)
20:00 P-Iirot U20 1-3 คูพีเอส(ยู 20)
01:00 HJK เฮลซิงกิ(เยาวชน) 1-4 NJS Nur Miers dimension U20
Czech Republic U21 League
16:30 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 1-2 บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
17:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 3-1 ไพรบราม (ยู 21)
17:00 เทปลิเซ่ (ยู 21) 2-0 สลาเวีย ปราก (ยู 21)
17:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 2-2 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
19:00 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 4-1 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
19:00 เบอร์โน(ยู21) 4-0 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
20:30 Synot Slovacko(U21) 3-3 Zlin U21
Turkey U21 Super League
16:30 กัซเทป(U21) 2-1 ชีวาสสปอร์(U21)
Turkey 2 Ligi A
17:00 มานิซาสปอร์ 0-1 เอสคิเซไฮสปอร์
17:00 อุมรานิเยสปอร์ 1-0 กิริซันสปอร์
19:30 กาเซียนเท็ป B.B. 0-2 เดนิซลิสปอร์
19:30 ริเซสปอร์ 1-1 อลาซิกสปอร์
Turkiye Lig3
17:00 Amedspor 4-1 อียูบสปอร์
17:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-0 บันไดมาสปอร์
17:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2-1 ซาคาร์ยาสปอร์
17:30 Afjet Afyonspor 2-2 Etimesgut Belediye Spor
17:30 เคซิโอเรนกูคู 2-2 Bodrumspor
17:30 เมอร์ซิน 1-6 บูคาสปอร์
17:30 อัลเตย์สปอร์ 4-0 คอนยา เซเคอร์สปอร์
17:30 คารากูมรัค 2-1 Nigde Belediyespor
17:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-1 เฟธิเยสปอร์
17:30 เพนดิคสปอร์ 3-1 คาซิยาก้า
17:30 คาสทาโมนุสปอร์ 1-3 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
17:30 โตคัตสปอร์ 2-3 Sivas Dort Eylul Belediyespor
17:30 Zonguldak 2-0 Silivrispor
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:15 CD Santurtzi 1-2 Real Sociedad C
17:30 อัลคอร์ค่อน(B) 2-1 Alcobendas Sport
17:30 CF Internacional De Madrid 1-1 CF Pozuelo Alarcon
17:30 เกตาเฟ่(B) 1-0 Mostoles
17:30 CF Trival Valderas 2-0 CD Los Yebenes-San Bruno
17:30 CD อัลกาล่า 2-0 เฆเรซ
17:30 อัลเมเรีย 2 6-0 Juventud Torremolinos
17:35 อลาเบส 2 5-0 Aurrera de Vitoria
18:00 Atletico Lugones 1-3 CD Covadonga
18:00 Real Oviedo B 2-0 CD Mosconia
18:00 ซีดี คาเบเซนเซ 1-0 ซีดี เตรรา
18:00 UD Paterna 2-0 CD Olimpic Xativa
18:00 U.M. Escobedo 3-0 Atletico Albericia
18:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 3-2 SD Textil Escudo
18:00 ยูดี คอเยเรนเซ่ 2-2 ซานราฟาเอล
18:00 CE Europa 1-1 ยูอี ฟิกูเรส
18:00 Cerdanyola del Valles 2-2 Pobla De Mafumet CF
18:00 AE Prat 1-1 CF Reus Deportiu II
18:00 UA Horta 1-1 ซานแอนดรู
18:00 UE Vilassar de Mar 0-1 เอสปันญ่อล 2
18:00 FC Vilafranca 0-0 FC Asco
18:00 Atletico Mancha Real 2-1 UD San Pedro
18:00 Velez CF 1-1 อันเทคัวร่า CF
18:00 La Hoya Lorca B 0-0 อคูลัส CF
18:00 UP Plasencia 2-2 Extremadura B
18:00 CD Montijo 1-1 CD Azuaga
18:00 CD Villegas 1-4 CD Berceo
18:15 EG El Palmar 1-0 เยคราโน ดิปอติโว
18:30 ลูเซน่า 4-3 Atletico Espeleno
18:30 เบโรรีล บูปันซา 1-1 Real Burgos CF
19:00 Motril CF 8-1 Melistar
00:00 เซสต้าโอ 4-1 Amurrio
Germany Youth U19 League
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 1-3 เนิร์นแบร์ก ยู19
17:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0-0 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19
17:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1-0 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
17:10 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1-1 SV Wehen Wiesbaden U19
18:00 DJK Arminia Klosterhardt U19 1-2 Paderborn U19
19:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0-2 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
19:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1-1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
19:30 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 2-3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
20:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 3-2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17 1-1 สโลวีเนีย(ญ) ยู17
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-0 อันตัลยาสปอร์
17:30 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 3-1 คาราบุคสปอร์
20:00 กัซเทป 1-0 ชีวาสสปอร์
22:59 เบซิคตัส 3-1 เฟเนร์บาห์เช่
Iran League Division 1
17:30 บาร์ก ชิราซ 1-0 Mashin Sazi
17:45 ราห์ อฮัน 1-0 Mes Rafsanjan
17:45 Shahrdari Tabriz 2-2 Nassaji Mazandaran
17:45 Shahrdari Mahshahr 3-1 ซาบา แบตเตอรี่
17:45 Khooneh Be Khooneh 1-0 Baderan Tehran FC
17:45 Gol Gohar FC 1-1 Fajr Sepasi
17:45 Oxin Alborz 1-1 เมส เคอมัน
17:45 Aluminium Arak 2-1 Iranjavan Bushehr
17:45 มาลาวัน 1-1 Naft Masjed Soleyman FC
India Goa Professional League
17:30 วาสโก SC 1-2 Corps of Signals
ลาลีกา สเปน
18:00 บียาร์เรอัล 1-0 เกตาเฟ่
22:15 แอธเลติก บิลเบา 2-1 มาลาก้า
00:30 บาเลนเซีย 2-1 เรอัล โซเซียดาด
02:45 เซบีย่า 2-5 แอตเลติโก้ มาดริด
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 คอร์โดบ้า 2-1 บายาโดลิด
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า 2-1 เรอัล โอเบียโด
00:00 อัลบาเซเต้ 1-0 นูมานเซีย
00:00 กรานาดา CF 2-0 อัลคอร์ค่อน
00:00 เรอุส เดปอร์ติอู 2-0 เซบีย่า B
02:00 เตเนริเฟ่ เลื่อน ลูโก้
Spanish Segunda Division B
18:00 โตเลโด 1-0 เซลต้า บีโก้(B)
18:00 Fuenlabrada 1-1 แอตเลติโก้ มาดริด 2
18:00 San Sebastian Reyes 2-2 AD Union Adarve
18:00 CF Rayo Majadahonda 1-1 CD กัวจูเอโล
18:00 CD Vitoria(SPA) 0-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 2
18:00 บาราคแอลโด 1-0 มิรานเดส
18:00 CD Lealtad 0-1 เรอัล โซเซียดาด 2
18:00 เอร์กูเลส 0-0 บียาร์เรอัล(B)
18:00 CD Ebro 0-1 SD Formentera
18:00 UE Cornella 3-1 มายอร์ก้า
18:00 Atletico Saguntino 1-1 UE Olot
18:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-1 ซาบาเดย์
18:00 CF Peralada 2-1 เรอัล ซาราโกซ่า 2
18:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 2-2 เมลิลล่า
18:00 เรอัล เบติส 2 1-2 Villanovense
18:00 เรอัล มูร์เซีย 0-2 Cordoba CF B
18:00 SCR Pena Deportiva 0-1 บาดาโลน่า
18:30 ออนทินเยนท์ 1-0 เอลเช่
22:00 บายาโดลิด 2 2-1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
22:59 เซอร์ซิด้า 0-0 Rapido de Bouzas
22:59 Coruxo FC 1-3 CDA นาวาลคาร์เนโล
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 2-2 Talavera de la Reina
22:59 CD Izarra 0-1 CD Pena Sport
22:59 บูร์โกส ซีเอฟ 1-0 Arenas Club de Getxo
22:59 อัลโคยาโน่ 0-1 Valencia CF Mestalla
22:59 Extremadura 1-0 เรเครติโบ อูเอลบา
22:59 เอซิจา 2-1 CD El Ejido 2012
22:59 บาดาโฮซ 4-2 Merida AD
22:59 คาร์ทาเกน่า 0-1 มาร์เบลล่า
00:30 กัวดาล 0-0 เรอัล ยูนิโอน
01:00 เรอัล มาดริด(B) 3-0 ปอนเตเบดรา
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
18:00 โฮโบร 1-2 มิดทิลแลนด์
20:00 อัลบอร์ก 1-1 นอร์ดเจลแลนด์
22:00 บรอนด์บี้ 6-1 เฮลซิงกอร์
00:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-0 โอเดนเซ่
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
18:00 เอฟเค ปาลังกา 1-1 เลียตาว่า โจนาว่า
22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-0 สปายริส เคานาส
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
18:00 เอฟเค อินเตอร์ บาคู 1-2 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
21:00 คาราบัค 1-0 เอฟเคคาปาร์สคันก่า
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2-2 สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 1-1 โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00 นครราชสีมา เอฟซี 3-1 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
18:00 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0-3 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
18:00 เลบานเต้(หญิง) 2-3 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง)
18:00 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 2-3 Madrid CFF (w)
18:00 ซาราโกซ่า (ญ) 2-0 เอสปันญ่อล(หญิง)
18:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 1-1 เซบีญ่า(หญิง)
19:00 Colegio Aleman Valencia Women 1-4 บาร์เซโลน่า(หญิง)
Tunisia Cup
18:10 US Tataouine 1-1 CO Medenine
18:30 SC Moknine 1-1 ES El Aloui
18:30 Rejiche 1-0 Etoile Metlaoui
18:30 C.O.Transports 0-1 AS Gabes
20:00 Stade Tunisien 0-0 C. A. Bizertin
Portugal Liga de Honora
22:00 อารัวก้า 1-2 วาร์ซิม
22:00 Vitoria Guimaraes B 0-0 Academico Viseu
22:00 ไลซอส 0-1 อูเนียว มาไดร่า
22:00 เปนาฟิลด์ 1-0 Real SC
22:59 ซานตาคลารา 2-1 กิล วิเซนเต้
22:59 SL Benfica B 1-1 โควา พีดาเด้
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 โครโตเน่ 2-3 สปอล
21:00 ฟิออเรนติน่า 1-0 คิเอโว่
21:00 ซามพ์โดเรีย 2-1 อูดิเนเซ่
21:00 ซัสเซาโล่ 0-3 ลาซิโอ
21:00 เวโรน่า 2-1 โตริโน่
00:00 ยูเวนตุส เลื่อน อตาลันต้า
02:45 เอเอส โรม่า 0-2 เอซี มิลาน
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-0 เดน ฮาก
20:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20:30 วิลเล่ม ทเว 1-0 โรด้า เจซี
22:45 อูเทร็คท์ 3-1 เอฟซี ทเวนเต้
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:00 คริสตัล พาเลซ 0-1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
21:05 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-1 เชลซี
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0 บริสตอล ซิตี้
Germany Regionalliga
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 1-2 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
19:30 BSG Chemie Leipzig 2-2 วีเอฟบีเออร์บัค
19:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
20:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2-0 VfB Eichstatt
20:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-1 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 3-0 วอทเทนชาย 09
Ukrainian Premier League
19:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2-0 สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์
19:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3-0 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
22:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 5-0 เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด
22:00 เวเลซ 3-1 ดินาโม เคียฟ
Serbian Superliga
19:00 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 1-2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-1 ซีมูน
India Super League
19:00 ปูเน่ ซิตี้ 0-4 FC Goa
21:30 Jamshedpur FC 0-2 Bengaluru
Romania - Liga 2 Seria
19:00 อฟูมาติ 4-1 ซีเอส บาโลเทสติ
20:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 0-0 AFC Hermannstadt
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 ดาร์มสตัดท์ 1-1 ไฮน์เดนเฮลม์
19:30 ซังค์ เพาลี 3-2 โฮลสไตน์ คีล
19:30 โบคุ่ม 0-0 เนิร์นแบร์ก
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 ซานธี 2-0 อโพลลอน สมายร์นิส
22:15 ลาริซ่า 1-0 พลาทานิแอส
22:15 พาไนโทลิกอส 1-0 เคอร์คีย์ร่า
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า เลื่อน โอลิมเปียกอส
เยอรมันลีกา 3
20:00 คาร์ลสรูห์ 2-0 ชามนิตเซอร์
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-0 เออร์เฟือร์ธ
Greece - Football League
20:00 ไอจิเนียกอส 1-4 อาริส ซาโลนิก้า
20:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 0-1 โดซา ดรามัส
20:00 OFI เครเต้ 2-0 พานเซอร์ไรกอส
20:00 Panegialios FC 1-0 แอธเลติก ยูเนี่ยน สปาตาร์
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
20:00 Alki Oroklini 0-4 เนีย ซาลามิส
21:00 AEL ลิมาสซอล 0-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
22:00 โอโมเนีย นิโคเซีย 1-3 โดซ่า คาโตโกเปีย
22:59 ปาโพส 1-1 ลาร์นาคา
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
20:00 พีริน บลากอเยฟกราด 1-0 วิโตชา บิสตริต้า
22:30 สลาเวีย โซเฟีย 1-1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
Brazil Campeonato Paulista B
20:00 ยูเวนตุส -เอสพี 2-1 Inter de Limeira
Brazil Campeonato Paulista C
20:00 โอซาสโก้ 1-1 ริโอ เพรโต
20:00 โอลิมเปีย เอสพี 3-0 Rio Branco-ES
20:00 Monte Azul SP 3-2 โมจิ มิริม อีซี
German Womans League
20:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-1 ยูเอสวี เยน่า (ญ)
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:15 โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 1-0 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์
20:30 Chippa United FC 2-4 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
โอมาน ลีก
20:25 มัสแคท 2-1 ASS Association Sportive de Sale
23:50 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0-2 Al-Mdeebe
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 อันเดอร์เลชท์ 5-3 มูสครอน เปรูเวลซ์
00:00 สตองดาร์ด ลีแอช 1-1 คลับบรูซ
02:00 คอร์ไทรจ์ 0-1 ซูลเต้ วาเรเกม
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
20:30 อเบอร์ดีน 0-2 เซลติก
อิตาลี C1A
20:30 อาเรสโซ่ เลื่อน ลิวอร์โน่
20:30 Arzachena 1-0 กาวอร์ราโน
20:30 S.S.D. Monza 1912 0-0 Viterbese
20:30 ปิซ่า 0-1 ลุคเชเซ่
20:30 ปิสโทลเซ่ 1-1 Giana Erminio
20:30 Prato 2-3 อาเลซซานเดรีย
20:30 เซียน่า 1-0 โอลเบีย
20:30 Catanzaro 0-1 แรนเด
20:30 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 2-2 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
20:30 ซิราคูซ่า 3-0 AC Monopoli
22:30 ปิอาเชนซา 1-0 Pontedera
22:30 US Casertana 1908 1-0 โคเซนซ่า 1914
22:30 Fondi 0-2 Matera
22:30 เลชเช่ 0-1 ยูเว่ สตาเบีย
22:30 ปากาเนเซ่ 0-1 Fidelis Andria
22:30 เรจจิน่า 1-2 ทราปานี่
22:30 บิสเซลเย 1913 2-1 USD Akragas
Italy Serie D
20:30 ลูเมซซานี่ 1-2 USD Grumellese
20:30 โปรเซดโต้ 1-3 Seregno
กาตาร์ ลีก
20:50 อัล ซาดด์ 5-0 อัล-อาห์ลี(QAT)
22:59 กาตาร์ เอสซี 0-4 อัล เรย์ยาน
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 บอร์กโดซ์ 0-0 นีซ
22:59 โอลิมปิก ลียง 1-1 แซงต์ เอเตียน
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3-0 โอลิมปิก มาร์กเซย
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 4-0 ฟาสตาฟ ซลิน
00:00 สลาเวีย ปราก 1-0 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 ริเยก้า เลื่อน ดินาโม ซาเกร็บ
Sweden Cupen
21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 2-0 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
21:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-4 ฮัคเค่น
21:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 2-1 ไอเคซิริอุสเอฟเค
22:59 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 1-1 เดเกอร์ฟอร์ส
22:59 คัลมาร์ 2-1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
22:59 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-4 เอล์ฟส์บอร์ก
22:59 ฮัมมาร์บี้ 3-3 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก
01:00 เกเฟล ไอเอฟ 0-3 มัลโม่ เอฟเอฟ
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
21:00 บรากันติโน้ 2-1 โนโวริซอนติโน่
03:00 เซาเปาโล 0-0 เฟอร์โรเวียเรีย
Hungary NB Ⅱ
21:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 3-0 เบเก้ซัคซาบา
สโลวีเนีย ลิกา 1
21:00 มาริบอร์ 0-0 เอ็นเค อลูมินิจ
France Youth U19 League
21:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(U19) 2-1 นีซ(U19)
Scottish Womens Cup
21:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 4-0 St Johnstone Women
21:00 ฮาร์ทส์ (ญ) 0-4 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 1-0 Motherwell (w)
21:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 7-0 คิลมาร์น็อค (ญ)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 เลเวอร์คูเซ่น 0-2 ชาลเก้ 04
00:00 RB ลีบซิก 1-2 โคโลญจน์
Poland Ekstraklasa
21:30 ปิแอส กลิวิส 0-0 วิสล่า คราคอฟ
21:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
00:00 โคโรน่า 1-0 เลช พอซนาน
พรีเมียร์ลีก เวลส์
21:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 0-1 นิวทาวน์ เอเอฟซี
00:15 คาร์มาร์เธ็น 3-3 อเบอรี่สวิธทาวน์
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0-3 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
22:00 เรพิด คลับ อวด เซม 0-0 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
00:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 2-0 คัวริบก้า
02:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 2-1 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1-0 เอฟซี ซูริค
22:00 เซนต์ กัลเลน 3-0 ลูกาโน
22:00 ลูเซิร์น 2-1 เอฟซี ธูน
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 K.F.C.O.Wilrijk 1-1 ลีแอร์ส
22:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-1 เวสเตอร์โล
22:00 โรเซลาเร่ 1-1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
22:00 ทูบิซี่ 1-1 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
Switzerland Challenge League
22:00 วินเตอร์ทูร์ เลื่อน วาดุซ
Egyptian Premier League
22:00 อาหรับ คอนทรัคเตอร 1-2 เอล มาสรี่
00:30 Masr El Maqassah 2-0 Wadi Degla SC
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 2-1 เดปอร์เตส อิควิกกัว
04:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0-1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ชิลี พรีเมียร์ บี
22:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-0 คอนอูมโบ ยูนิโด
04:00 ซาน มาร์คอส 2-1 โคเบรลัว
04:00 โคเบรซอล 2-0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
04:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 3-0 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
04:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-0 เปอร์โต มอนต์
Saudi King Cup of Champions
22:20 อัล กาดาซิย่า 2-3 Al-Faisaly Harmah
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:30 สตวร์มกราซ 2-4 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 ชาเวซ 2-0 เอสโตริล
01:00 เบาวิสต้า 4-0 วิตอเรีย เซตูบัล
03:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1-5 ปอร์โต้
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 0-2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:45 สเตอัว บูคาเรสต์ 2-0 เซ็บซี่
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
22:59 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 2-3 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
23:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-4 เคฟลาวิค
01:15 ไออาร์ เรกยะวิก 1-3 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
อังกฤษ ลีกคัพ
23:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 3-0 อาร์เซน่อล
Guatemala Liga Nacional
00:00 CSD มูนิชิปัล 2-0 CD Suchitepequez
00:30 Antigua GFC 4-1 CD Marquense
01:00 CD Malacateco 3-0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
01:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี 2-0 Coban Imperial
03:30 Guastatoya 2-1 Deportivo Sanarate
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
05:00 เดลฟินเอสซี 1-3 ซีดี เอล นาซิอองนาล
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1-0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
02:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-1 เบต้าเยรูซาเล็ม
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:00 พูมาส ยูนัม 1-1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า
Brazil Campeonato Baiano Division
01:00 EC Jacuipense 4-0 Jacobina EC
02:00 Fluminense de Feira BA 3-1 Juazeirense BA
02:00 บาเฮีย บีเอ 2-1 Atlantico EC
03:00 Jequie BA 1-5 วิตอเรีย บีเอ
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-0 เดป.ซาน มาร์ติน
04:00 สปอร์ติ้งคริสตัล 3-0 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
Brazil Campeonato Carioca
01:30 เบาวิสต้า อาร์เจ 2-1 โนว่า อีกูอาคุ
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1-0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
Brazil Campeonato Goiano Division
01:30 Ipora 1-1 Aparecidense GO
02:00 Anapolina GO 3-1 Anapolis FC
02:00 Rio Verde GO 1-2 Gremio Anapolis
03:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-1 วิลา โนวา
บราซิล
02:00 กอริติบ้า พีอาร์ 3-0 Rio Branco PR
02:00 Maranhao 1-0 แซมปายโอ้ คอเรีย
02:00 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 4-0 Castanhal PA
Brasileiro, Serie C
02:00 CRB 2-1 CS Esportivo AL
Colombia Copa Mustang A
02:00 ลา อีคูดัด 1-0 เอ็นบิกาโด เอฟซี
04:00 อ็องเซ่ กัลดาส 1-0 แอตเลติโก้ ฮิวล่า
05:15 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 4-0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
02:00 เอดี กรีเชีย 2-3 กัวดาลูเป เอฟซี
04:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 1-1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
04:00 Limon FC 2-1 อลาจูเรนเซ่
05:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 ออโรร่า 0-0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
02:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4-0 บลูมมิ่ง
04:15 Destroyers 2-2 โบลิวาร์
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 1-1 ยูอาร์ที เอ็มจี
03:00 ทูปิ เอฟซี 1-1 อัตเลติโก มิไนโร่
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 โบตาโฟโก้ PB 5-0 Desportiva Guarabira PB
03:00 Nacional de Patos PB 0-2 Centro Sportivo Paraibano
03:00 Sousa PB 2-1 เทรเซ่ พาไรบา
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 1-0 Hercilio Luz SC
02:00 Brusque FC 1-2 จอยวิลล์ เอสเซ
03:00 อาไว เอฟซี เอสซี 3-2 Inter de Lages SC
03:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 3-0 Concordia AC
03:00 คริคูม่า 0-1 ฟิกูเรนเซ่
Brazil Pernambucano League
02:00 ซัลเกโร เอซี 1-0 Afogados da Ingazeira FC
03:00 ซานตา ครูซ (พีอี) 0-0 Pesqueira FC
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:30 คาราคาส เอฟซี เลื่อน Academia Puerto Cabello
03:00 ทรูจิลลานอส 3-1 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี
04:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-1 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-1 เบลกราโน่
03:00 อินดิเพนเดนเต้ 1-0 บานฟิลด์
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 CA Atenas 2-1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
03:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-0 Club Atletico Progreso
03:00 Torque 2-2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
03:00 ดานูบิโอ เอฟซี 1-0 ซีเอ ริเวอร์เพลท
Honduras Liga Nacional
04:00 มาราธอน 3-0 พลาเทนเซ่
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 Tristan Suarez 2-0 Club Atletico Colegiales
Brazil Campeonato Cearense Division 1
03:00 Ferroviario CE 1-3 ฟอร์ตาเลซ่า
03:00 Horizonte CE 2-1 Maranguape CE
03:00 Iguatu CE 3-1 กัวรานี่ CE
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
03:00 Avenida RS 0-0 Veranopolis RS
03:00 อินเตอร์นาซิอองนาล 0-0 ซาน หลุยส์(RS)
03:00 ยูเวนตูเด้ 3-2 ครูไซโร่ RS
03:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-0 เซาเปาลูอาร์เอส
Brazil Campeonat Potigurar
03:00 โกลโบ 1-1 CE Forca e Luz RN
04:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1-0 Baraunas RN
Brazil Mato-grossense Division 1
03:00 คุยอาบา 3-2 Araguaia
05:10 Dom Bosco MT 0-2 Sinop MT
Jamaica Premier League
03:00 ยูดับเบิลยูไอ 3-0 Portmore United
03:30 Boice City 1-2 ฮาร์เบอร์วิว
03:30 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0-1 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:30 CD Dragon 0-0 อลิอันซ่า
Colombia Copa Mustang B
03:30 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1-1 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
03:30 ลาเนรอส เอฟซี 2-0 เดปอร์ติโว เปไรร่า
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:45 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 2-1 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
05:00 โบค่า ยูนิดอส 3-1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้