บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-02-2018

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป แซมปายโอ้(MA)
ลบสิบ (BRA CUP 07:30)
บราก้า
ลบสิบ (UEFA EL 03:05)
เออีเค เอเธนส์
รอง 0.5 (UEFA EL 01:00)
คลับ กัวรานี่
ต่อ เสมอ (LIB Cup 07:30)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
รอง 0.25 (UEFA EL 03:05)
ลาซิโอ
ต่อ 1.5/2 (UEFA EL 01:00)
บาเฮีย
ต่อ 0.5/1 (BRA CNF 07:45)
แอธเลติก บิลเบา
ต่อ 0.5 (UEFA EL 03:05)
โอลิมปิก ลียง
รอง 0.5 (UEFA EL 01:00)
เต็ง คลับ กัวรานี่
ต่อ เสมอ (LIB Cup 07:30)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
รอง 0.25 (UEFA EL 03:05)
ลาซิโอ
ต่อ 1.5/2 (UEFA EL 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-02-2018

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง แอตเลติโก้ มาดริด
สุง 2.5/3 (UEFA EL 01:00)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
สุง 2.5/3 (UEFA EL 01:00)
เรอัล โซเซียดาด
รอง 0.25 (UEFA EL 03:05)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
45119
bireleys 19 18/0/1 65.5 WWWWwWWWWW -
2
46746
Anas Bakong 20 18/0/2 62 LWWWWWWwWW -
3
48055
Goif Goif 20 16/2/2 60.5 WWWWDWWWLD อาร์เซน่อล
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
50403
Sutthinan Kanking 2/17 10.5 (17) 500.00
WDLLw
WWWWW
LlWWL
วิคตอเรีย พัลเซ่น
เซลติก
นาโปลี
แอตเลติโก้ มาดริด
แอธเลติก บิลเบา
2
52152
Ratchavut Boonsith 1/10 15 (10) 500.00
LDWWl
LlWwl
lWLWL
โลโคโมทีฟ มอสโก
สเตอัว บูคาเรสต์
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก มาร์กเซย
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
3
47152
อาร์ม ซุป'ตา 5/17 15 (17) 285.71
wWWDW
DWWLl
WWLWl
-
-
-
-
-
One2Ball
One2Ball
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ยูโรปา ลีก
  23:00 Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow VS นีซ นีซ  
  01:00 Viktoria Plzen Viktoria Plzen VS ปาติซาน เบลเกรด ปาติซาน เบลเกรด  
  01:00 เซนิต เซนิต VS เซลติก เซลติก  
  01:00 ดินาโมเคียฟ ดินาโมเคียฟ VS AEK Athens AEK Athens  
  01:00 แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด VS โคเปนฮาเก้น โคเปนฮาเก้น  
  01:00 บียาร์ริล บียาร์ริล VS ลียง ลียง  
  01:00 RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig VS นาโปลี นาโปลี  
  01:00 ลาซิโอ ลาซิโอ VS FC FCSB FC FCSB  
  01:00 สปอร์ตติ้ง ลิสบอน สปอร์ตติ้ง ลิสบอน VS FC Astana FC Astana  
  03:05 แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา VS สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค  
  03:05 อาร์เซนอล อาร์เซนอล VS Oestersunds FK Oestersunds FK  
  03:05 มิลาน มิลาน VS Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad  
  03:05 อตาลันตา อตาลันตา VS ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์  
  03:05 Braga Braga VS มาร์กเซย์ มาร์กเซย์  
  03:05 ซัลซ์บวร์ก ซัลซ์บวร์ก VS รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด  

ข่าวฟุตบอล

คู่เพลย์เมคเกอร์!MK การันตีเล่นคู่’เทพปรือ’ได้ไร้รอยต่อ

คู่เพลย์เมคเกอร์!MK การันตีเล่นคู่’เทพปรือ’ได้ไร้รอยต่อ

เฮนริค มคิทาร์ยานกองกลางคนใหม่ของอาร์เซน่อลยังแสดงความเชื่อมั่นว่าเขาจะสามารถลงสนามประสานงานกับเมซุต โอซิลที่ดูเหมื...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธ์ 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Turkey 2 Ligi A
20:00 โบลูสปอร์ Erzurum BB ปป ต่อโบลูสปอร์ $$$
22:59 อดาน่าสปอร์ อดาน่า ปป - 10 รองอดาน่า $$$
India Super League
21:30 มุมไบ ซิตี้ Northeast United 0.5/1 - 10 ต่อมุมไบ ซิตี้ $$$
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก นีซ ปป - 5 รองนีซ $$$
01:00 ลาซิโอ สเตอัว บูคาเรสต์ 1.5/2 - 5 ต่อลาซิโอ $$$
01:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น ปาร์ติซาน เบลเกรด 0.5/1 - 10 ต่อวิคตอเรีย พัลเซ่น $$$
01:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เซลติก 0.5/1 ต่อเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก $$$
01:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน โลโคโมทีฟ อัสตานา 1.5 - 10 ต่อสปอร์ติ้ง ลิสบอน $$$
01:00 ดินาโม เคียฟ เออีเค เอเธนส์ 0.5 รองเออีเค เอเธนส์ $$$
01:00 บียาร์เรอัล โอลิมปิก ลียง 0.5 - 10 รองโอลิมปิก ลียง $$$
01:00 RB ลีบซิก นาโปลี 0.5 ต่อRB ลีบซิก $$$
01:00 แอตเลติโก้ มาดริด เอฟซี โคเปนเฮเกน 1.5/2 - 5 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$
03:05 อาร์เซน่อล ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1.5 ต่ออาร์เซน่อล $$$
03:05 บราก้า โอลิมปิก มาร์กเซย เสมอ ต่อบราก้า $$$
03:05 เอซี มิลาน โดโกเรต์ส รัซกราด 1 ต่อเอซี มิลาน $$$
03:05 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เรอัล โซเซียดาด ปป - 5 รองเรอัล โซเซียดาด $$$
03:05 แอธเลติก บิลเบา สปาร์ตัก มอสโก 0.5 ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
03:05 อตาลันต้า โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ เสมอ รองโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$
Brazil Campeonato Carioca
03:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) เบาวิสต้า อาร์เจ ปป - 5 รองเบาวิสต้า อาร์เจ $$
05:30 โนว่า อีกูอาคุ โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0.5 ต่อโบตาโฟโก้ (อาร์เจ) $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 ซีดี เอล นาซิอองนาล ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1 รองซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ $$$
07:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี คาราคาส เอฟซี 1 - 5 รองคาราคาส เอฟซี $$$
บราซิล คัพ
05:15 ยูเวนตูเด้ อาไว เอฟซี เอสซี ลบสิบ อาไว เอฟซี เอสซี $$$
07:30 แซมปายโอ้ คอเรีย ปารานา พีอาร์ ลบสิบ แซมปายโอ้ คอเรีย $$$
Colombia Copa Mustang A
07:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน อเมริกา เด กาลี 0.5/1 ต่ออัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30 กัวรานี อาซุนซิยง แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า เสมอ ต่อกัวรานี อาซุนซิยง $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตร (สโมสร)
14:30 FC Rukh Brest 1-2 FK Gomel Reserves
14:30 ยาทรานเบซิส (ญ) 0-1 Pantery Uman (w)
16:45 ตอร์ปิโด มินส์ค 3-1 Torpedo-MAZ Minsk
17:00 FC Telavi 1-1 FC Shevardeni
17:40 เลบานเต้ 1-1 เอฟซี อูฟา
19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-0 Tabane 1970
19:00 FC Zhemchuzhyna Odessa 1-2 Krystal
19:00 FK Jedinstvo Paracin 2-1 Radnicki Pirot
19:00 อินดิจา 0-1 Stepojevac Vaga
20:00 ออด เกรนแลนด์ 2-0 Jerv
20:00 Kolubara 0-2 FK Trajal
20:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 4-0 Borislav 2009
20:00 FC Unirea Alba Iulia 2-0 CNS Cetate Deva
20:05 จาโกดิน่า 3-6 โอเอฟเค เบลเกรด
20:35 Osogovo 1-2 FK Kit Go Pehcevo
20:45 ปิโตรลูล โปรเอสติ 6-0 AFC Progresul Spartac Bucuresti
21:00 ไอเค บราเก้ 4-1 IFK เอสกิลสทูน่า
21:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-2 เอสเบิร์ก
21:00 Tabor Sezana 3-1 เอ็นเค รีดอมเลีย
21:00 FK Zvezdara 2-6 Buducnost Dobanovci
21:00 FK Zeleznicar Pancevo 3-1 FK Dolina Padina
21:00 ไอเค บราเก้ 4-1 เอเอฟซี ยูไนเต็ด
22:00 อาเลซุนด์ 0-0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
22:00 โบโด กลิมท์ 2-1 ซานเดฟยอร์ด
22:00 เอฟซี ซิโอนี่ 0-4 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi
22:00 มาโกะ 1-3 Fuzesgyarmati SK
22:00 เมดิมัวร์เย่ 1-0 วาร์เท็กซ์
22:30 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-0 Lysekloster
22:59 รูบิน คาซาน 1-1 ลีลล์สตรอม
23:30 บีเค อวาลต้า 4-1 เกรฟ
00:00 Usti N Orlici 0-3 Prostejov
00:00 สตวร์มกราซ 4-0 SC Kalsdorf
00:00 รัวฟอส 4-2 ฮามคาม
00:00 โอดรา เปอร์โคเวีย 3-2 ฮลูชิน
00:00 ลักเซมเบิร์ก 3-1 คาร์ลสรูห์
00:00 Jiskra Usti nad Orlici 0-3 Prostejov
00:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 2-7 โมโนริ เอสอี
01:00 สค็อปดี้ เอไอเค 3-1 Vargarda IK
01:30 KSV Ankerbrot 2-3 Favoritner AC
02:00 SU Straden 5-0 SVU Kapfenstein
02:45 Shaw Lane Association 4-1 North Gawber Colliery FC
03:30 โคลัมเบีย(ยู 20) 0-1 เวเนซูเอล่า ยู20
04:00 ชิคาโก ไฟร์ 0-0 แนชวิลล์ เอฟซี
05:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-2 โคลัมบัส ครูว์
05:00 ดีซี ยูไนเต็ด 2-1 แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ
07:20 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 5-0 มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:35 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-1 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
India Bangalore A Division
15:00 Income Tax SC 0-2 Bangalore Eagles
Ukraine Women Winter Cup
16:00 ลีเจนดา เซอร์นิกิว (ญ) 2-0 Yednist Plysky (w)
Turkey U21 Ligi 1
16:30 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ (ยู 21) 0-0 กาเซียนเทปสปอร์ (ยู 21)
16:30 อลาซิกสปอร์ (ยู 21) 2-1 กิริซันสปอร์ (ยู 21)
16:30 Istanbulspor AS U21 6-1 มานิซาสปอร์(ยู 21)
16:30 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21) 1-1 Yohm Niyeshibang U21
India Bangalore Super Division
16:45 South United 1-3 Student Union FC
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 0-0 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
19:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 2-2 ซิดนีย์ เอฟซี
Czech Republic U21 League
17:00 Synot Slovacko(U21) 0-0 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
HongKong FA 1st Reserves Leagu
17:30 Southern District Reserve 1-3 คิดชี(สำรอง)
17:30 อีสเทอร์น AA (สำรอง) 3-1 Hong Kong Rangers Reserve
19:30 Hong Kong Pegasus FC Reserve 0-2 โวฟูไทโป (R)
19:45 R F Reserves 4-3 Yuen Long Reserve
India Goa Professional League
17:30 Churchill Brothers SC 2-2 วาสโก SC
Turkey A2 League U19
18:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) เลื่อน คาซิมปาซ่า (ยู 19)
กระชับมิตรทีมชาติ
18:00 โปรตุเกส(U19) 4-0 ฮังการี ยู19
20:10 กรีซ ยู16 1-1 สโลวาเกีย ยู16
Ukrainian Premier League
18:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 2-1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
CAF Confederation Cup
18:30 Fosa Juniors 0-0 AFC Leopards
20:05 Wolaita Dicha 1-0 Zimamoto SC
20:30 Maniema Union 1-1 Mangasport
21:30 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล 1-0 Asante Kotoko FC
22:00 ซาเฮล SC 0-3 อัล อิติฮัด (ลิเบีย)
22:30 F.C. Nouadhibou 1-0 แอฟริกา สปอร์ต
22:30 Etoile Filante de Ouagadougou 0-1 Olympique Star
22:59 Toure Kunda Footpro 1-1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
00:00 Galaxy 0-1 ซีดี คอสต้า โด ซอล
01:00 Banjul United 0-2 Akwa United
อิรัก ลิก
18:30 อัล นาจาฟ 3-1 Al Talaba
18:30 Al Semawah 0-0 อัล ซอลรา
18:30 Al-Hudod 1-2 อัล กูวา อัล จาวิย่า
20:45 อัล โชลต้า 0-0 Al-Naft
CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
19:00 Pamplemousses 1-0 บิดเวสท์ วิทซ์
19:30 Mighty Wanderers 1-2 AS Vita Club
20:00 Kampala City Council FC 1-0 Cnaps Sports
20:00 UD Songo 2-0 Ngaya Club Mde
20:00 LLB Academic 0-1 Rayon Sports FC
20:00 เอฟซี แพลทินัม 1-2 Primeiro de Agosto
20:00 ZESCO United Ndola 7-0 เจเคยู เอฟซี
20:30 St Louis Suns United 1-1 ยัง แอฟริกันส์
21:00 Mbabane Swallows 1-3 Bantu FC
21:00 Sports Bissau e Benefica 0-0 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
21:30 Eding Sport FC 0-1 Plateau United
21:30 Mounana FC 2-0 RC Kadiogo
22:00 Aduana Stars 2-0 อัล-ตาฮัดดี้
22:00 AS Togo-Port 2-1 AC Leopards
22:00 MFM FC 1-0 AS Real
22:59 Esperance Sportive de Tunis 5-0 ASAC Concorde
22:59 Leones Vegetarianos 1-1 กอร์ มาเฮีย
22:59 ASEC มิโมซาส 3-2 Buffles du Borgou
00:00 Horoya AC 0-0 AS-FAN Niamey
00:00 Masr El Maqassah 0-0 Generation Foot
00:30 อัล เมอร์รีคห์ 2-1 Township Rollers
01:00 เอ็มซี แอลเจอร์ 9-0 AS Otoho
Argentina Reserve League
19:00 Deportivo Riestra Reserves 1-1 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง)
19:10 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-0 Atletico Tucuman Reserve
03:00 Platense Reserves 2-1 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง)
03:00 คิลเมส(สำรอง) 1-0 บียา ดาลมิเน(สำรอง)
03:00 Barracas Central Reserves 2-3 Deportivo Armenio Reserves
03:00 CA San Telmo Reserves 2-1 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง)
03:00 Villa San Carlos Reserves 1-2 Almirante Brown Reserves
Oman Sultan Cup
19:30 ASS Association Sportive de Sale 2-0 Ahli Sadab
20:20 ซูร์ คลับ 3-2 อัล ชาบับ(OMA)
20:45 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-0 al bashaer
23:30 อัล ซูวาอี 0-0 อัล ซีบ
ISR U19
19:30 MS Julis U19 0-2 Ironi Nesher U19
20:00 Hapoel Petach Tikva U19 4-0 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 Pharco 2-1 Nabrouh
Greece Amateur Cup
19:30 Paleochora FC 1-0 Kritikos Asteras
20:00 Marko 2-0 AO Palliniakos
20:00 Thiella Rafinas 1-2 Kalivia
20:30 PANO Malion 3-1 Minoiki
เลบานอน ลิก
19:40 Al Akhaahli Alay 0-0 อัล อาเฮด
Saudi Arabia Division 2
19:45 Al Qaisoma 0-3 นาจราน
20:10 อัล โอลูบัช 2-3 ฮาเจอร์
22:15 Al-Nojoom 0-1 อัล ทาย
22:15 อัล-นาดห์ฮา 0-1 Al-Shoalah
UEFA Youth League U19
19:45 ทอตนัมฮอตสเปอร์ (ยู 19) 1-1 โมนาโก(U19)
20:00 ปอร์โต้(U19) 3-1 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)
22:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 1-0 บาเซิ่ล(ยู 19)
22:00 ลิเวอร์พูล (ยู19) 2-0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)
00:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 2-3 เรอัล มาดริด ยู 19
02:00 เชลซีเอฟซี (ยู 19) 5-2 เฟเยนูร์ด ยู 19
Turkey 2 Ligi A
20:00 เดนิซลิสปอร์ 2-0 อุมรานิเยสปอร์
20:00 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-4 กาเซียนเท็ป B.B.
22:59 อลาซิกสปอร์ 2-1 กิริซันสปอร์
22:59 อิสตันบูลสปอร์ 1-0 มานิซาสปอร์
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1-1 เอฟเค สเกนดิจา 79
BRA RJYH
20:00 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 2-5 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
20:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 2-3 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
21:00 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 2-2 วาสโก ( เยาวชน)
01:00 บองซูเซสโซ่ (ยู 20) 1-2 โวลตา เรดอนดา (ยู 20)
KTFF Cup
20:00 Kucuk Kaymakli TSK 3-1 L. Gencler Birligi SK
20:00 Merit Alsancak Yesilova SK 0-0 Magusa Turk Gucu
Italy Serie D
20:30 Castellazzo 1-1 โปรเซดโต้
20:30 As Casale Calcio 0-0 US Folgore Caratese
20:30 A.S.วาเรเซ่ 1-1 Pomigliano
20:30 Chieri 1-3 โคโม
20:30 Seregno 2-0 Derthona
20:30 US Inveruno 1-0 Olginatese
20:30 A.C. Crema 1908 0-1 ปอนเต ซาน เปียโตร
20:30 โปร ปาเทรีย 1-1 Virtus Bergamo
20:30 ทูดอร์คูร์อัวล์ 1-0 ASD Romagna
20:30 Villabiagio 2-1 Castle Witt Lo
20:30 Mezzolara 0-0 ASD Sporting Trestina
20:30 ฟอร์ลิ 2-3 ASD Sasso Marconi
20:30 Sammaurese 0-0 US Fiorenzuola
20:30 Imolese 3-1 Montevarchi
20:30 Sangiovannese 1-1 US Pianese
20:30 Lentigione 3-2 Correggese Calcio
20:30 Paul gro nobis 2-1 Varesina Calcio
20:30 USD Grumellese 2-1 Caravaggio
22:59 Rezzato 3-2 US Ciserano
23:30 Colligiana 1-1 Sansepolcro ASD
Rwanda National League
20:30 Police FC Kibungo 1-0 Kirehe FC
Qatar League Division 2
20:50 อัล ชาฮานียา 1-1 Al Mesaimeer SC
23:30 อัล ชามาล เอสซี 2-1 Al Muaidar Club
Womans French Le Championnat
21:00 Fleury 91 Women's 1-1 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
S.F.L. Under 19 Youth Division
21:00 มาเธอร์เวลล์ (U20) 1-2 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 )
India Super League
21:30 FC Goa 1-1 Delhi Dynamos
Finland Championship U20
21:40 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-3 เอฟซี เอสพู (ยู 20)
Palestine Football League
21:55 Shbab Alkhaleel 0-0 Shabab Althahrea
22:00 Shabab Doora 0-5 Hilal AL Quds
22:00 Markz Balata 0-1 Ahli Alkhaleel
ฮังการี คัพ
22:00 ETO กีโอรี่ 2-3 Balmazujvaros
22:59 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 4-0 Senyo Carnifex
00:00 ซิโอฟอค เอฟซี 2-2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
ไซปรัส คัพ
22:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-1 โอโมเนีย นิโคเซีย
22:00 ปาโพส 2-0 อิโนซิส พาราลิมนิ่
22:00 Karmiotissa Pano Polemidion 1-0 PAEEK Keryneias
00:00 อโปเอล นิโคเซีย 5-1 เอร์มิส อราดิปปู
Kuwait Youth League
22:10 Al Tadamon SC U19 5-2 Al Salibikhaet SC U19
22:10 Khaitan U19 2-4 Al Yarmouk U19
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
22:15 อัล มูฮารัค 0-0 อัล นาจม่า
22:30 อัล ฮัดด์ 3-3 อัล ริฟฟา
00:30 เมลคิยา 1-2 มานาม่า คลับ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 อาริส ลิมาสซอล 0-1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย
Colombia Copa Cup
23:30 Universitario de Popayan 1-0 ออโซมารโซ่
02:00 โบโกตา เอฟซี 1-1 เดปอร์เตส ควินดิโอ
07:45 เวลเลดูปา เอฟซี 1-2 เรอัล คาร์ทาเกน่า
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-0 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
Belgium Youth League
00:00 อันเดอร์เลชท์ (ยู19) 6-1 ซูลเต้-วาเรเกม(ยู 19)
Saudi Arabia League
00:20 อัล กาดาซิย่า 1-2 อัล อิตติฟาค
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 ดาร์มสตัดท์ 1-2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-1 ฟรี สเตท สตาร์
Germany Bundesliga II Women
00:30 FFC Frankfurt II (w) 6-1 TSV Schott Mainz (w)
ลาลีกา สเปน
00:45 เลกาเนส 1-3 เรอัล มาดริด
Copa del Sol of the USA
01:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2-1 แคนซัส วิซาร์ดส์
04:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-4 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:00 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 0-1 ฮุสตัน ไดนาโม
Spanish Federacion Cup
01:00 ออนทินเยนท์ 3-0 เรอัล เบติส 2
01:00 Atletico Saguntino 0-1 UP Plasencia
02:00 SD Logrones 2-1 FC Vilafranca
02:00 U.M. Escobedo 1-1 ปอนเตเบดรา
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 1-1 อเมริกา – อาร์เจ ยู 20
04:45 ริเวอร์เพลท(ยู 20) 2-3 Independiente Del Valle U20
Iceland U19 League
01:00 Fram/Ulfarnir U19 1-2 Virgin grid U19
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 Matonense SP 1-0 Manthiqueira/SP
01:00 Atibaia 2-2 AA Portuguesa Santista
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 2-0 โอลิมเปีย เอสพี
02:00 โมจิ มิริม อีซี 0-1 Barretos SP
05:00 Rio Branco-ES 0-1 Uniao Barbarense FC
05:00 ริโอ เพรโต 2-2 Sao Carlos
05:00 โอซาสโก้ 1-2 AE Velo Clube SP
06:00 โนโรเอสเต้ 1-0 มาริเลีย
06:00 Capie Warrero 2-0 ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี
06:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 1-1 Monte Azul SP
COPPA ITALIA LEGA PRO
01:30 อาเลซซานเดรีย 0-0 Pontedera
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
01:30 ฟจอลเนอร์ เลื่อน ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
The German oberliga Westfalen
01:30 Westfalia 04 Herne 4-1 TuS Ennepetal
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:30 Ceilandia DF 4-1 Paranoa EC
02:00 บราซิลเลียนเซ่ 1-0 Bolamense FC
England Women Super League
02:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 3-1 ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
02:45 เบอร์มิงแฮม (ญ) 2-0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
02:45 เร้ดดิ้ง (ญ) 4-0 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)
02:45 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0-2 เชลซี(W)
England U23 1.Liga
02:00 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) 1-0 เบิร์นลี่ย์(U23)
Iceland Womens League Cup
02:10 เบรย์ดาบลิค (ญ) 8-0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)
Malta Womans 1st league
02:15 Sliema Raiders Women 0-1 บีร์คีร์คารา (ญ)
Gibraltar Premier Division
02:30 Gibraltar Phoenix 0-1 St Joseph's FC
Brazil Campeonato Carioca
02:30 บันกู 0-4 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
05:30 ฟลาเมงโก 4-0 มาดูเดดา
Copa Libertadores U20
02:30 Sao Paulo U20 0-3 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20)
04:45 Atletico River Plate U20 2-3 Independiente Jose Teran U20
Scotland Development League
02:30 คาวเดนบีท ยู 20 3-5 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(ยู 20)
02:45 ควีนส์ พาร์ก ยู 20 4-0 ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20)
03:00 แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20 3-1 East Kilbride U20
England County cup
02:30 Colliers Wood Utd 0-6 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
02:45 Charnock Richard 1-1 คลิททีโร
02:45 เฮนดอน 2-0 Barnet XI
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:45 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2-1 เอเอส โรม่า
02:45 เซบีย่า 0-0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 บริสตอล ซิตี้ 1-1 ฟูแล่ม
02:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน 2-2 นอริช ซิตี้
02:45 อิปสวิช 0-1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-2 ลีดส์ ยูไนเต็ด
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 โรชเดล 0-0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
02:45 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-4 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ)
02:45 มิลล์วอลล์ (ญ) 1-1 บาร์เน็ต (ญ)
Ireland Leinster Senior League
02:45 เซนต์ มอชแทส 0-2 คิลเลสเตอร์ ยูไนเต็ด
03:00 Newbridge Town 3-2 เชอร์รี โอรชาร์ด
Northern Ireland Reserve League
02:45 ลินฟีลด์(สำรอง) 3-2 คลิฟตันวิลล์(สำรอง)
02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 4-1 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)
03:00 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1-2 เกล็นนาโวน(สำรอง)
03:00 Ards Reserves 0-2 เกล็นโตรัน(สำรอง)
Southern League Cup
02:45 Frome Town 0-1 Larkhall Athletic
ENG UD1
02:55 Cleethorpes Town 2-2 คาร์เทน ทาวน์
Portugal Champions NACIONAL Juniores B
03:30 เบนฟิก้า(U17) 4-1 Real Sport Clube(U17)
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 AD Grecia 1-1 ลิมอน เอฟซี
Argentinian Cup
07:25 Ferro Carril Sud 1-1 Deportivo Rincon
07:35 กิมนาไซ เมนโดซ่า 3-2 เดปอร์ตีโบ ไมปู
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:15 CD อากีลา 1-1 CD Audaz
04:30 Municipal Limeno 3-2 CD Chalatenango
08:00 Luis Angel Firpo 1-1 CD Dragon
08:00 AD อิสิโดร 2-2 ซีดี พาซาคิวน่า
08:00 Sonsonate 1-3 คลับ เดปอร์ติโว่ FAS
Copa MX
05:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 3-4 โตลูก้า
08:00 แทมปิโก มาเดโร 1-1 เวราครูซ
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 Ferroviario CE 0-0 โกลโบ
05:30 CSA Alagoas AL 1-1 ซัลเกโร เอซี
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 ลานุส 4-2 สปอร์ติ้งคริสตัล
บราซิล คัพ
05:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 5-4 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี
05:30 เรโม เบเลม 1-2 อินเตอร์นาซิอองนาล
05:30 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-2 ซิเอร่า
06:30 คริคูม่า 1-1 Cianorte PR
06:30 บรากันติโน้ 1-0 Altos/PI
06:30 ฟิกูเรนเซ่ 2-1 โอเอสเต้
06:30 โกยาส 0-0 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ
07:30 คุยอาบา 3-1 Aparecidense GO
07:45 ปอนเต เปรตา 1-0 Inter de Limeira
07:45 โบตาโฟโก้ PB 0-4 อัตเลติโก มิไนโร่
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
05:30 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0-0 ครูไซโร่ RS
Brazil Pernambucano League
06:00 วิตอเรีย PE 1-0 เซ็นทรัลเอสซี
07:45 Belo Jardim PE 0-0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
Brazil Campeonat Potigurar
06:00 ASSU RN 1-1 Potiguar-M RN
07:00 เอบีซี อาร์เอ็น 1-0 ซานตาครูซ RN
Brazil Campeonato Paulista B
06:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1-1 Audax Sao Paulo
Brazil Campeonato Baiano Division
06:30 Fluminense de Feira BA 0-2 Bahia de Feira BA
Brazil Copa Verde
06:30 Ariquemes RO 1-1 Sparta TO
06:30 Santos Macapa 2-1 Atletico Acreano
07:30 ลูเวอร์เดนเซ่ 3-2 Corumbaense
07:30 ริโอ บลังโก้ เอซี 2-2 Sao Raimundo/PA
Argentina Prim B Metropolitana
07:05 Defensores de Belgrano 1-1 Talleres Rem de Escalada
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:45 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 4-0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
07:45 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-0 บานฟิลด์
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
07:45 อิทัวโน่ 2-1 เซาเปาโล
CONCACAF League
08:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-5 คลับ อเมริกา
08:00 เทาโร FC 1-0 เอฟซี ดัลลัส
Philippines UFL
08:00 UE Red Warriors 2-3 DLSU Green Archers