บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 19-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | อินเตอร์ ตูร์คู ต่อ เสมอ (FIN D1 22:00) |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ต่อ 0.5 (GER D1 01:30) |
ยูเวนตุส ต่อ 0.5/1 (ITA D1 01:45) |
เลกาเนส รอง 0/0.5 (SPA D2 01:30) |
เอฟซี คราซ์โนดาร์ ต่อ 0.5/1 (RUS PR 22:59) |
ลาซิโอ ต่อ เสมอ (ITA D1 23:30) |
|
แรนเดอร์ส ต่อ 0.5 (DEN SASL 00:00) |
เบซิคตัส เจเค ต่อ 0.5/1 (TUR D1 00:00) |
แอธเลติก บิลเบา ต่อ 1.5/2 (SPA D1 02:00) |
|
เต็ง | ริโอ อาฟ ต่ำ 2/2.5 (POR D1 02:15) |
ปาแลร์โม่ ต่อ เสมอ (ITA D2 01:30) |
เรจเจียนา ต่อ 0/0.5 (ITA D2 01:30) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | ชาลเก้ 04 สูง 3 (GER D2 23:30) |
เนิร์นแบร์ก สูง 3 (GER D2 23:30) |
นีซ ต่อ 1 (FRA D1 02:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 13 | 4/2/7 | 5.5 | WLLLlDLLWD | แรนเดอร์ส |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 1/10 | 15 (10) | 500.00 |
LLLLD LlWWL LLlwD |
แรนเดอร์ส สตวร์มกราซ โคเซนซ่า 1914 ชาลเก้ 04 ยูเวนตุส |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] 2. Bundesliga | |||||||
18:00 | Osnabrueck | VS | Eintracht Braunschweig | ||||
18:00 | Kaiserslautern | VS | Wehen Wiesbaden | ||||
18:00 | Fortuna Duesseldorf | VS | Greuther Fuerth | ||||
[วิเคราะห์บอล] League Two | |||||||
18:30 | Crewe | VS | Wrexham | ||||
[วิเคราะห์บอล] Women's Super League | |||||||
18:30 | Bristol City WFC | VS | Liverpool FC Women | ||||
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ | |||||||
18:30 | เลสเตอร์ ซิตี | VS | เวสต์ บรอมวิช | ||||
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย | |||||||
18:00 | รูบิน คาซาน | VS | Lokomotiv Moscow | ||||
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี | |||||||
17:30 | Istanbulspor | VS | Fatih Karagumruk |
ข่าวฟุตบอล
‘นาโช่’ แจ้งราชันแยกทางสิ้นฤดูกาล
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
ไทยลีก | ||||||
19:00 | การท่าเรือ เอฟซี | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1.5 | รอง สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | ||
ไวเคาส์ลีกา | ||||||
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | คูพีเอส | เสมอ | ต่อ อินเตอร์ ตูร์คู | ||
22:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | อิลเวส แทมเปเร่ | เสมอ | ต่อ อิลเวส แทมเปเร่ | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||||
22:59 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | เฟเคิล | 0.5/1 | ต่อ เอฟซี คราซ์โนดาร์ | ||
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | ||||||
22:59 | โคโรน่า คีลเซ่ | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0/0.5 | รอง ราดอมเมียร์ก ราดอม | ||
01:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1 | ต่อ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | ||
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | ||||||
23:30 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | ชาลเก้ 04 | เสมอ | ต่อ ชาลเก้ 04 | ||
23:30 | เนิร์นแบร์ก | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | เสมอ | ต่อ เนิร์นแบร์ก | ||
เซเรียอา | ||||||
23:30 | เจนัว | ลาซิโอ | เสมอ | ต่อ ลาซิโอ | ||
01:45 | กาญารี่ | ยูเวนตุส | 0.5/1 | ต่อ ยูเวนตุส | ||
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน | ||||||
00:00 | แรนเดอร์ส | โอเดนเซ่ บีเค | 0.5/1 | ต่อ แรนเดอร์ส | ||
ซือเปร์ลีก | ||||||
00:00 | เบซิคตัส เจเค | อันคารากูคู | 0.5/1 | ต่อ เบซิคตัส เจเค | ||
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | ||||||
00:30 | สตวร์มกราซ | ราปิด เวียนนา | 0.5 | รอง ราปิด เวียนนา | ||
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก | ||||||
01:00 | ดอร์เดรชท์ | เอฟซี ออสส์ | 1/1.5 | รอง เอฟซี ออสส์ | ||
01:00 | เอสซี เทลสตาร์ | เอ็มเมน | เสมอ | ต่อ เอ็มเมน | ||
01:00 | โรด้า เจซี | เดอ กราฟสคัป | 0.5 | รอง เดอ กราฟสคัป | ||
01:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0.5 | ต่อ เฮลมอนด์ สปอร์ต | ||
01:00 | เดน บอสช์ | เอ็นเอซี เบรด้า | 0.5 | ต่อ เอ็นเอซี เบรด้า | ||
รัสเซีย ดิวิชั่น 1 | ||||||
01:00 | โรดิน่ามอสควา | เอฟเค คิมกี้ | 0/0.5 | รอง เอฟเค คิมกี้ | ||
เซเรียบี | ||||||
01:30 | เรจเจียนา | โคเซนซ่า 1914 | 0/0.5 | ต่อ เรจเจียนา | ||
01:30 | ปาแลร์โม่ | ปาร์ม่า | เสมอ | ต่อ ปาแลร์โม่ | ||
เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||||
01:30 | เตเนริเฟ่ | เลกาเนส | 0/0.5 | รอง เลกาเนส | ||
บุนเดิสลีกา | ||||||
01:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | เอาก์สบวร์ก | 0.5 | ต่อ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | ||
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก | ||||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | ดันดาล์ค | 0/0.5 | รอง ดันดาล์ค | ||
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0/0.5 | ต่อ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | ||
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | เชลบอร์น | เสมอ | ต่อ ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | ||
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | แชมร็อค โรเวอร์ส | เสมอ | ต่อ แชมร็อค โรเวอร์ส | ||
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0/0.5 | ต่อ โบฮีเมี่ยนส์ | ||
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ | ||||||
01:45 | อินเวอร์เนสส์ | เรธโรเวอร์ส | 0/0.5 | รอง อินเวอร์เนสส์ | ||
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | ||||||
02:00 | นีซ | ลอริยองต์ | 1 | ต่อ นีซ | ||
ลาลิกา | ||||||
02:00 | แอธเลติก บิลเบา | กรานาดา ซีเอฟ | 1.5/2 | ต่อ แอธเลติก บิลเบา | ||
ลีกวัน อังกฤษ | ||||||
02:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0.5/1 | ต่อ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | ||
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ | ||||||
02:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0/0.5 | ต่อ วาลูร์ เรย์ยาวิค | ||
ปรีไมราลีกา | ||||||
02:15 | ริโอ อาฟ | อารัวก้า | เสมอ | ต่อ ริโอ อาฟ | ||
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี | ||||||
05:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0.5/1 | รอง ซีอาร์บี แม็คซิโอ | ||
05:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | อเมริกา เอ็มจี | 0/0.5 | รอง โบต้าโฟโก้ เอสพี | ||
07:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | อาไว เอฟซี เอสซี | 0/0.5 | รอง อาไว เอฟซี เอสซี |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
China U21 League | |||
14:00 | Zhejiang Greentown U21 | 6-2 | Heilongjiang Ice City U21 |
14:00 | Cangzhou Mighty Lions U21 | 1-1 | Shenzhen Xinpengcheng U21 |
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย | |||
14:00 | ทาจิกิสถาน(ฟุตซอล) | 2-0 | เกาหลีใต้ (ฟุตซอล) |
16:00 | อิหร่าน (ฟุตซอล) | 3-1 | อัฟกานิสถาน(ฟุตซอล) |
18:00 | ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) | 2-3 | คีร์กีซสถาน(ฟุตซอล) |
21:00 | คูเวต(ฟุตซอล) | 2-1 | บาห์เรน(ฟุตซอล) |
India Delhi Senior Division | |||
14:00 | CISF New Delhi | 1-1 | Garhwal Diamon |
17:00 | Jaguar FC | 0-3 | Delhi Tigers |
Vietnam Second Division | |||
15:00 | Dinh Huong | 3-1 | หวิง ลอง |
15:00 | ลัม ด่อง | 3-0 | เตวียนกวาง |
Japanese WE League | |||
15:00 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 3-1 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) |
16:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 1-2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) |
16:00 | Omiya Ardija (W) | 0-4 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) |
17:00 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 2-0 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) |
17:00 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 2-2 | เวกัลตา เซนได (ญ) |
17:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0-2 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
15:30 | Luxembourg U16 (W) | 1-4 | จอร์เจีย หญิง (ยู 16 ) |
18:00 | ฮังการี (ยู 16) | 1-3 | นอร์เวย์ (ยู 16) |
20:30 | ไซปรัส(ยู16) | 0-2 | มอนเตเนโกร(ยู17) |
21:30 | San Marino (W) U16 | 1-1 | เอสโตเนีย(ญ) ยู17 |
00:00 | มอลตา(ยู 19) | 1-4 | มอนเตเนโก(ยู 19) |
Kazakhstan Division 1 | |||
16:00 | อัลไต เอฟเค | 0-1 | FK Arys |
16:00 | อ็อคเซเปส | 0-0 | Khan Tengri FC |
18:00 | FK Aktobe II | 0-2 | คีแรนไชม์เคนท์ |
18:00 | ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) | 0-0 | อีกิบาสตัซ |
Korea Womens League | |||
17:00 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 1-1 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) |
17:00 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 1-1 | ฮวาชอน (ญ) |
17:00 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 4-0 | ชางยอง (ญ) |
17:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 2-2 | ปูซาน ซังมู (ญ) |
India Mumbai Elite League | |||
17:30 | Kenkre | 1-2 | Iron Born FC |
Azerbaijan Division 2 | |||
18:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 2-0 | Araz Saatli |
18:30 | Difai Agsu FK | 2-2 | FK Mughan |
19:00 | Karvan Evlakh | 0-1 | คาราบาจโลคบาตัน |
Uzbekistan Pro League | |||
18:00 | Namangan FA | 0-1 | ซีเมนท์ชิ คูวาซอย |
18:00 | Paktako 79 | 0-3 | บุนยอดกอร์ 2 |
18:30 | Buxoro FA | 2-3 | Qumqo rg on FC |
Mongolia Premier League | |||
18:15 | Tuv Buganuud | 1-2 | เอฟซี อูลานบาตอร์ |
Cameroon Elite One | |||
19:00 | Canon Yaounde | 1-0 | FC Gazelle |
19:00 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา |
21:00 | ยัง สปอร์ต | 0-0 | Colombe du Dja et Lobo |
21:00 | Victoria Utd Limbe | 2-2 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง |
England U21 Professional Development League 2 | |||
19:00 | Fleetwood Town U21 | 2-3 | มิลล์วอลล์ (ยู 21) |
ไทยลีก | |||
19:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 2-2 | ลำพูน วอร์ริเออร์ |
Argentina Reserve League | |||
19:30 | San Martin Burzaco Reserves | 0-6 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
19:30 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 0-1 | CA Atlanta Reserves |
20:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 1-0 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) |
20:00 | อัลมาโกร(สำรอง) | 4-0 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) |
20:10 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 2-2 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) |
21:00 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 1-4 | Argentino Quilmes Reserves |
21:20 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 1-2 | Argentino Quilmes Reserves |
22:00 | Yupanqui Reserves | 1-2 | Central Ballester (R) |
22:00 | General Lamadrid Reserves | 0-5 | Puerto Nuevo Reserves |
22:00 | Ferrocarril Midland Reserves | 0-2 | Club Comunicaciones Reserves |
22:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1-2 | Agropecuario Reserves |
22:59 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 3-1 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) |
22:59 | Leandro N. Alem Reserves | 0-2 | Deportivo Paraguayo Reserves |
22:59 | CA Atlas Reserves | 2-5 | เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) |
22:59 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 2-1 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) |
00:00 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 0-0 | Deportivo Liniers Reserves |
00:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 3-1 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) |
00:00 | Victoriano Arenas Reserves | 0-3 | ลูจัน (สำรอง) |
00:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | 1-1 | Deportivo Camioneros Reserves |
00:30 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 2-0 | Argentino Merlo Reserves |
01:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1-1 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) |
01:00 | Instituto AC Cordoba II | 1-1 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) |
01:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 3-2 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) |
01:00 | ติเกร (สำรอง) | 3-2 | ลานุส(สำรอง) |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 1-2 | นีเวลล์ส (สำรอง) |
01:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-1 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
01:30 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 2-1 | El Porvenir Reserves |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก | |||
19:30 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1-3 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก |
Iran Div 2 | |||
20:00 | KIA Football Academy | 2-2 | Foolad Hormozgan |
20:00 | Shahrdari Noshahr | 1-0 | Be'sat Kermanshah FC |
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย | |||
20:00 | อลาชเคิร์ต | 1-2 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย |
22:00 | ชีรัค | 0-0 | เอฟเค แวน |
Ethiopia Premier League | |||
20:00 | Welkite Ketema | 0-3 | Ethiopian Insurance FC |
22:59 | Bahir Dar Kenema FC | 0-0 | Hadiya Hossana |
Zambia Super League | |||
20:00 | มูฟูไลรา วันเดอเรอส์ | 0-1 | กรีน อีเกิลส์ |
20:00 | เรด แอร์โร | 2-0 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
Uganda Premier League | |||
20:00 | มา ลู | 3-0 | Busoga United |
22:59 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 4-0 | มบารารา ซิตี้ |
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 | |||
20:00 | อินโดนีเซีย (ยู 23) | 1-0 | ออสเตรเลีย (ยู 23) |
22:30 | จอร์แดน(ยู 23) | 1-2 | กาตาร์ (ยู23) |
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน | |||
20:00 | เพย์กัน | 2-2 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ |
21:15 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 2-2 | เอสเตกัล คูซสถาน |
22:30 | ซาแนท นาฟ | 0-3 | เพอร์เซโปลิส |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
20:00 | อัล วีห์ดัต | 1-2 | อัล อาห์ลี |
พรีเมียร์ลีกอียิปต์ | |||
20:30 | El Obour SC | 0-0 | สูซ มอนตากฮาบ |
โอมาน ลีก | |||
20:45 | อัล ซีบ | 2-0 | อัล เวห์ด้า(โอมาน) |
20:50 | บาห์ลา | 0-0 | ซูร์ คลับ |
20:55 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 0-3 | โอมาน คลับ |
23:10 | อัลรูสตัก | 2-1 | ibri |
North African U17 Tournament | |||
21:00 | ตูนิเซีย (ยู 17) | 1-1 | อียิปต์ (ยู17) |
00:00 | แอลจีเรีย(ยู 17) | 1-1 | โมร็อกโก(ยู 17) |
United Arab Emirates U21 | |||
21:00 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) | 4-2 | อัล นาสร์ (ยู 21) |
Egyptian Premier League | |||
21:00 | เซรามิกา | 1-1 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
00:00 | Future FC | 2-0 | ฟาร์โค |
00:00 | เอล อิสไมลี่ | 1-2 | ZED FC |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา | |||
21:00 | ดอมซาเล่ | 1-0 | เอฟซี โคเปอร์ |
Libyan Premier League | |||
21:30 | Al Athad | 4-1 | Al Bashayir SC |
21:30 | Asaria | 1-1 | Al Khmes |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย | |||
21:30 | โกรบินา | 3-2 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
23:30 | เจลกาว่า | 0-3 | เอฟเค วัลเมียรา |
Algeria U21 Youth League | |||
22:00 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 2-0 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) |
22:00 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 1-1 | MC El Bayadh U21 |
22:00 | USM Khenchela U21 | 2-1 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) |
22:00 | NC Magra U21 | 0-2 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) |
22:00 | US Souf U21 | 0-0 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) |
22:59 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 3-3 | ES Ben Aknoun U21 |
22:59 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0-0 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) |
22:59 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 3-1 | เอ็มซี โอราน (ยู21) |
Estonia Teine Liiga | |||
22:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 3-1 | Trans Narva B |
Saudi Arabia League | |||
22:00 | อัล ทาวอน | 1-1 | อัล คาลีจ |
01:00 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 5-0 | แอ๊บฮา |
01:00 | อัล ฟาร์ท | 3-1 | อัล ราเอ็ด |
Togo Premier Division | |||
22:30 | Entente 2 | 0-1 | ASKO Kara |
22:30 | AC Barracuda | 2-1 | Kakadl FC |
Israel Women 1st National | |||
22:30 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 2-1 | Hapoel Jerusalem (W) |
22:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 1-0 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) |
00:30 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1-2 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) |
00:30 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 2-2 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) |
Mauritania Division 2 | |||
22:59 | Etoile Nouakchott | 2-1 | C Moulaye MBarek |
01:45 | AS Armee | 0-3 | FC Amitie |
Burkina Faso League | |||
22:59 | ซาลิ ตาส | 2-1 | RC Kadiogo |
Gambia GFA League | |||
22:59 | Banjul United | 0-0 | Falcons FC |
23:30 | Brikama United | 3-2 | Real Banjul |
Ivory Coast Premier Division | |||
22:59 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0-0 | บัวเค เอฟซี |
Namibia Premier League | |||
22:59 | Khomas Nampol FC | 1-2 | United Africa Tigers |
01:30 | ตูราเมจิก | 0-0 | Orlando Pirates Windhoek |
Norway Cup | |||
01:15 | เรดี้ย์(ยู19) | 1-2 | ลีน ออล(ยู19) |
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน | |||
22:59 | บูไสทีน | 0-2 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
22:59 | มานาม่า คลับ | 0-4 | Al Khaldiya |
22:59 | อัล นาจม่า | 2-2 | ซิทรา |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-0 | เวนด์ซีเซล |
Saudi Arabia Division 2 | |||
23:30 | Al-Suqoor | 3-2 | Al Jubail |
Mali League Women | |||
23:30 | AS DE Mande (W) | 3-0 | AS Police (W) |
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | |||
23:45 | ลีลล์ | 2-1 | แอสตัน วิลล่า |
23:45 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
02:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-2 | คลับบรูซ |
02:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1-0 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
Denmark - 2.Liga | |||
00:00 | เอสเบิร์ก | 5-2 | มิดเดลฟาร์ท |
Finland Kolmonen | |||
00:15 | HooGee | 0-2 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ |
00:15 | Gnistan Ogeli | 1-2 | เอ็มพีเอส เฮลซิงกิ |
00:20 | PPJ/Ruoholahti | 1-2 | VJS Vantaa B |
Finland Championship U20 | |||
00:15 | HooGee EsPa YJ U20 | 1-4 | MaPs/YJ U20 |
ฟินนิช คัพ | |||
00:15 | เอ็นโอพีเอส | 1-3 | พี ไอร็อต |
โรมาเนีย คัพ | |||
00:30 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 2-1 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
Iceland U19 League | |||
01:00 | ฮัวการ์ (ยู 19) | 6-3 | Stjarnan KFG Alftanes IIU19 |
01:00 | เลคเนียร์ เคบี(ยู19) | 5-1 | Breidablik Augnablik Smari U19 |
Senegal FA Cup | |||
01:00 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 2-2 | โซนาคอส |
Brazil Youth | |||
01:00 | บาเฮีย (เยาวชน) | 1-0 | ครูไซโร่ (เยาวชน) |
01:15 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 2-1 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) |
03:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 3-3 | กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) |
05:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 2-1 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) |
เบลเยียม ยู 21 | |||
01:00 | เอฟซี ไลกี(สำรอง) | 2-0 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) |
Faroe Islands Division 1 | |||
01:00 | FC Hoyvik | 1-1 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 |
Uruguay Reserve League | |||
01:30 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) | 0-2 | ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
The lowlands of Scotland League | |||
01:45 | Civil Service Strollers FC | 2-1 | East Kilbride |
England Southern Premier League | |||
01:45 | Hanwell Town | 4-0 | Plymouth Parkway |
01:45 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 2-0 | Winchester City |
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ | |||
01:45 | ทอนตัน ทาวน์ | 0-1 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
01:45 | ทรูโร ซิตี้ | 0-0 | เวย์เม้าท์ |
England Ryman(Isthmian) League | |||
01:45 | Binfield | 6-3 | นอร์ทวูด |
England Ryman(Isthmian) League Premier Division | |||
01:45 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 1-2 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ |
ENG SD1 | |||
01:45 | Badshot Lea | 2-3 | เลเธอร์เฮด |
Ireland Leinster Senior League | |||
01:45 | ร็อคเม้าท์ | 2-0 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก |
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ | |||
01:45 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 2-2 | โอลด์แฮม แอทเลติก |
โคปา อาร์เจนตินา | |||
02:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1-1 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ |
Ecuador Copa Pilsener A | |||
02:00 | เอสซี อิมบาบูรา | 2-2 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า |
04:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2-1 | มาชัค รูนา |
07:00 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1-0 | ซีดี เอล นาซิอองนาล |
ยูฟ่ายูโรปาลีก | |||
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1-0 | เบนฟิก้า |
02:00 | เอเอส โรม่า | 2-1 | เอซี มิลาน |
02:00 | อตาลันต้า | 0-1 | ลิเวอร์พูล |
02:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1-1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
Iceland League Cup B | |||
03:00 | คาริ อัคราเนส | 1-2 | Throttur Vogur |
Brazil L | |||
03:30 | ฮูไมตาเอซี | 1-1 | วาสโก เอซี |
03:30 | เซา ฟรานซิสโก เอซี | 0-1 | ริโอ บลังโก้ เอซี |
Honduras Reserve League | |||
04:00 | CD Victoria La Ceiba Reserves | 0-1 | CD Vida Reserves |
04:00 | Genesis de Comayagua Reserves | 3-3 | CD Real Sociedad Reserves |
04:00 | CD Marathon Reserves | 1-1 | Motagua Reserves |
Colombia Copa Mustang A | |||
04:00 | ลา อีคูดัด | 0-0 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี |
06:10 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 2-3 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
Conmebol-Sudamericano Women U20 | |||
04:00 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 | 3-0 | โบลิเวีย (ญ) ยู20 |
06:30 | เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 | 1-2 | บราซิล(ญ) ยู20 |
OFC Championship U16 Cup | |||
04:00 | หมู่เกาะโซโลมอน (ยู 16) | 6-0 | อเมริกัน ซามัว (ยู 17) |
Mexico Segunda Division | |||
05:00 | Tigres de Alica FC | 2-0 | Coras FC II |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
05:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 2-1 | Deportivo Rayo Zuliano |
Brazil Campeonato Amapaense | |||
06:00 | Independente AP | 2-2 | Oratorio RC |
Panama Liga Prom | |||
06:00 | Costa Del Este Reserves | 1-3 | Udelas FC |
Panama First Division Women | |||
06:00 | Deportivo Chiriqui (W) | 0-5 | Santa Fe FC (W) |
08:00 | Ciex Sports Academy (W) | 4-0 | Union Cocle (W) |
Bolivia Liga de Futbol Prof | |||
06:00 | โบลิวาร์ | 1-1 | San Antonio Bulo Bulo |
07:00 | ออโรร่า | 2-3 | อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร |
Nicaragua Apertura league | |||
06:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 1-1 | เรอัล เอสเทล |
Paraguay Women League | |||
07:30 | Sportivo Limpeno (W) | 7-0 | Tacuary (W) |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | |||
07:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
เปรู ดิวิชั่น 1 | |||
08:00 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 3-0 | สปอร์ต บอยส์ |