บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-04-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป คลับ ลิเบอร์ตาด
รอง 0.5 (LIB Cup 07:30)
โปลิเทคนิก้า อายซี่
ต่ำ 2/2.5 (ROM D1 22:59)
โอลิมปิก มาร์กเซย
สูง 2.5/3 (UEFA EL 02:05)
แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า
ต่อ 1.5/2 (LIB Cup 07:30)
บรอนด์บี้
ต่อ 0.5 (DEN CUP 23:30)
อาร์เซน่อล
ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:05)
วาสโก ดา กามา
ต่ำ 2/ใถ (LIB Cup 07:30)
โรเซนบอร์ก
ต่อ เสมอ (NOR SC 23:30)
สเปนนีมูร์ ทาวน์
ต่อ 2 ลูก (ENG CN 01:45)
เต็ง แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า
ต่อ 1.5/2 (LIB Cup 07:30)
บรอนด์บี้
ต่อ 0.5 (DEN CUP 23:30)
อาร์เซน่อล
ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:05)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-04-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง Shaw Lane Association
สูง 2.5/3 (ENG-N PR 01:45)
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
รอง 1/1.5 (LIB Cup 05:15)
VfB ลูเบ็ค
ต่อ 0.5/1 (GER RegN 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
55466
ด.ช ภคพงศ์ อิสมาแอล 24 19/3/2 70.5 wWDWWWwWLW เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2
53190
ความรัก สีเทา 25 20/2/3 67 WWwWWDWwLW โอลิมปิก มาร์กเซย
3
52674
Somkit Thongmee 25 19/0/6 64 WWLWWWWWWW มิดทิลแลนด์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
26713
Wasu Thaomahawong 2/23 15 (23) 375.00
LWWLL
WLWWL
WWWWW
มิดทิลแลนด์
โรเซนบอร์ก
อาร์เซน่อล
โอลิมปิก มาร์กเซย
ริเวอร์เพลท
2
48061
พ่อต้น พี่ภู น้องพี 1/22 15 (22) 250.00
LLLWD
WWLLL
wWWlL
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
มิดทิลแลนด์
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
ซีเอ เพนาโรล
3
35898
ไอ้ย่อง ยองยองซอย 2/25 9 (25) 250.00
LLWWL
WwWWL
WWWLl
โรเซนบอร์ก
โอลิมปิก มาร์กเซย
ครูไซโร่ (เอ็มจี)
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
One2Ball
One2Ball
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ยูโรปา ลีก
  02:05 มาร์กเซย์ มาร์กเซย์ VS ซัลซ์บวร์ก ซัลซ์บวร์ก  
  02:05 อาร์เซนอล อาร์เซนอล VS แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด  

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 26 เมษายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย เสมอ ต่อซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ $$$
เดนมาร์ก คัพ
23:30 บรอนด์บี้ มิดทิลแลนด์ 0.5 - 10 รองมิดทิลแลนด์ $$$
Norway Super Cup
23:30 ลีลล์สตรอม โรเซนบอร์ก เสมอ รองลีลล์สตรอม $$$
Germany Regionalliga
00:00 VfB ลูเบ็ค ซังค์ เพาลี (เยาวชน) 0.5/1 - 10 ต่อVfB ลูเบ็ค $$$
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
01:45 วีลด์สโตน อ็อกฟอร์ด ซิติ้ ปป รองอ็อกฟอร์ด ซิติ้ $$$
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
01:45 สเปนนีมูร์ ทาวน์ นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด 2 ต่อสเปนนีมูร์ ทาวน์ $$$
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
02:05 อาร์เซน่อล แอตเลติโก้ มาดริด เสมอ ต่ออาร์เซน่อล $$$
02:05 โอลิมปิก มาร์กเซย เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0.5/1 - 10 ต่อโอลิมปิก มาร์กเซย $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ริเวอร์เพลท คลับสปอร์ต เอเมเลค 1.5 ต่อริเวอร์เพลท $$$
05:15 ครูไซโร่ (เอ็มจี) ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1/1.5 - 5 รองยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี $$$
07:30 ซีเอ เพนาโรล ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0.5 รองลิเบอร์ตาด อาซันซิออง $$$
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) ราซิ่ง คลับ ปป - 5 รองวาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า เอเลี่ยนซา ลิม่า 1.5/2 - 10 ต่อแอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 25 เมษายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia Queensland Premier League
12:00 ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท 0-1 Magpies Crusaders
TAS Premier League
12:00 โฮบาร์ทซีบรา 3-1 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
Australia FFA Cup
12:00 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 3-0 Noarlunga United
12:00 โครย์ดอน คิงส์ 2-1 เมโทรสตาร์ เอสซี
12:00 Modbury Vista 0-1 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
13:30 บัลแคทต้า เอฟซี 2-2 อาร์มาเดล เอสซี
13:30 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-2 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
13:30 Willip 1-1 ค็อกเบิร์น ซิตี้
14:15 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1-4 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
14:15 ซูเบียโก เอเอฟซี 3-1 สตีรลิง ไลออนส์
16:30 อีซียู โยนดาลูบ 5-0 UWA-Nedlands FC
16:30 Seaford Rangers 2-2 Western Strikers SC
16:45 ซอเรนโต้ เอฟซี 3-4 เพิร์ธ เอสซี
K-National League
13:00 Gyeongju KHNP 3-1 กิมแฮ ซิตี้
13:00 อินชอน โคเรียล 1-0 ชางวอนซิตี้
17:00 ม็อกโป ซิตี้ 0-1 เชนันซิตี้
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-1 กังเนือง ซิตี้
Chinese FA Cup
13:00 Yanbian Beiguo 0-6 ซานตง ลู่เนิ่ง
14:25 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-2 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
14:30 ไฮย์นาน โบยิง เซแมน 2-2 ปักกิ่ง เหรินเฮอ
14:30 หวูฮั่น ซอลล์ 2-2 เทียนจิน เทนด้า
17:00 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-1 ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35 ซีฉวน ลองฟ่า เอฟซี 0-1 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
18:35 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-1 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
18:35 Nantong Zhiyun 3-2 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35 Anhui Hefei Guiguan 0-2 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
19:00 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0-1 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
Australia U20
13:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 2-1 Sydney Olympic U20
India Mumbai elite league
15:00 Air India FC U19 1-0 Dena Bank
AFC คัพ
15:00 อาเลย์ 2-3 อิสทิโล ดูชานบี
17:00 ชาน ยูไนเต็ด 1-4 เบือง เกต อังกอร์
17:00 เซเรส เอฟซี 0-2 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี
17:30 อาบาฮานี 1-1 Aizawl FC
18:00 บาหลี ยูไนเต็ด 1-3 โกล์บอล เอฟซี
18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 3-3 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
18:00 นิว เรเดียนท์ 2-0 Bengaluru
18:00 Fu Jen University 0-1 Hwaebul
19:00 Benfica de Macau 0-2 เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
19:30 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 1-0 FC Ahal
Romania - Liga 2 Seria
15:00 ซีเอส บาโลเทสติ 3-1 Ripensia Timisoara
15:00 อฟูมาติ 2-1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
21:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-1 Sportul Snagov
21:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-1 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
21:00 AFC Hermannstadt 3-0 เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส
21:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 3-1 CS Rapid CFR Suceava
21:00 โอลิมเปีย ซาตู มาเร 0-3 สเตนต้า มิรอสราว่า
21:00 เมต้าล๊อกโลบูส 1-1 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
Indonesia Division 1
15:00 Kalteng Putra FC 2-2 เปอซิบา บาลิคปาปัน
15:00 Martapura FC 3-4 เปอร์ซิว่า
15:30 Perserang Serang 1-2 Persita Tangerang
15:30 Persika Karawang 4-0 Cilegon United
Vietnam Second Division
15:00 บินห์ ทวน 0-0 ลัม ด่อง
16:00 Kon Tum 4-0 Ca Mau
16:00 พีวีเอฟ เวียดนาม 5-0 Nam Dinh FC II
กระชับมิตรทีมชาติ
15:00 อิสราเอล ยู16 2-0 มอลโดวา ยู16
19:00 อิตาลี ยู20 3-0 โครเอเชีย ยู20
00:00 เดนมาร์ค (ยู 19) 2-2 เยอรมนี (ยู 19)
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-2 โลโคโมทีฟ อัสตานา
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 2-1 เวกัลตา เซนได
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 2-1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00 เอฟซี โตเกียว 3-1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00 จูบิโล อิวาตะ 1-2 วี-วาเรน นากาซากิ
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-1 วิสเซล โกเบ
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 1-0 อูราวะ เรด ไดมอนส์
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-3 ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00 สากัน โตสู 0-2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 1-0 กัมบะ โอซาก้า
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 0-3 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
19:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 3-1 โคโรน่า (เยาวชน)
22:50 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) 3-1 ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน)
เค-ลีก
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 3-1 กยองนัม เอฟซี
17:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-1 อินชอนยูไนเต็ด
17:30 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
17:30 ชุนนัมดรากอนส์ 2-1 เอฟซี โซล
17:30 แดกู เอฟซี 1-2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
18:00 แกงวัน เอฟซี 0-2 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
HongKong FA 1st Reserves Leagu
17:30 Yuen Long Reserve 2-4 อีสเทอร์น AA (สำรอง)
19:30 Lee Man FC Reserves 1-0 คิดชี(สำรอง)
19:30 โวฟูไทโป (R) 2-2 Southern District Reserve
India I-League 2nd Division
17:30 Bengaluru B 0-3 Langsning SC
ไทย พรีเมียร์ลีก
17:45 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 4-2 เชียงราย ยูไนเต็ด
17:45 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-1 การท่าเรือ เอฟซี
18:00 สุโขทัย เอฟซี 1-1 สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00 พัทยา ยูไนเต็ด 3-3 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 1-2 ชลบุรี เอฟซี
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2-1 บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-1 นครราชสีมา เอฟซี
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 5-2 ราชนาวีสโมสร
20:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2-2 โปลิศ เทโร เอฟซี
Kenya Super League
18:00 AFC Leopards 1-1 Kariobangi Sharks
19:00 Bandari 2-2 Kericho
19:00 Chemelil Sugar 2-2 กอร์ มาเฮีย
19:00 Wazito FC 0-1 Tusker
Slovenia U19
18:10 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 2-2 NK Krsko U19
Israel State League
18:30 Moadon Sport Tira 4-3 Hapoel Iksal
19:45 Hapoel Kfar Kana เลื่อน Hapoel Migdal HaEmek
19:45 Hapoel Kfar Kana เลื่อน Hapoel Migdal HaEmek
Greece - Football League
19:00 อคาไนกอส 0-3 เออร์โกเทลิส
19:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 3-3 คิสสามิกอส
19:00 พานเซอร์ไรกอส 1-2 ไอจิเนียกอส
19:00 เวเรีย เอฟซี 0-3 คาลิเทีย
21:00 แอธเลติก ยูเนี่ยน สปาตาร์ 1-0 ตริคาล่า
21:00 อาริส ซาโลนิก้า 3-0 อปอลล่อน ลาริสซ่า
21:00 โดซา ดรามัส 3-1 อปอลล่อน
21:00 พานาคายคิ 2005 2-0 Giorgos Karaiskakis
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
19:00 FK Angusht Nazran 0-2 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
22:59 ซาเทิร์น 0-1 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
S.F.L. Under 19 Youth Division
19:00 ฮาร์ทส์ (ยู 20) 2-0 คิลมาร์น็อค(U20)
Hungary U19 A League
19:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 4-0 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
England Reserves League
19:00 บริสตอล โรเวอร์ส(สำรอง) 0-2 บอร์นมัธ(สำรอง)
Germany Youth U19 League
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 0-1 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
22:59 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 1-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
22:59 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0-5 โคโลญจน์ (ยู 19)
23:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 4-2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
00:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 0-4 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
Argentina Reserve League
19:00 Sarmiento Junin Reserve 0-0 แอตเลติโก ราฟาเอล่า(สำรอง)
Czech Republic U19 League
19:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-5 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You
19:15 ลาว ยู 21 1-5 สิงคโปร์ ยู21
Iran Div 2
19:15 ดามาช กิลาน เอฟซี 2-1 Palayesh Abadan
19:15 Naft Gachsaran 1-1 ชาฮิน
19:30 Arvand Khorramshahr 3-0 Moghavemat Tehran
19:30 Esteghlal Jonub 1-0 Shahrdari Fuman
19:30 Khoosheh Talai 0-0 Naft Omidiyeh
Hong Kong First Division League
19:30 มูทัล เอฟซี 2-2 เซาธ์ ไชน่า เอเอ
COPPA ITALIA LEGA PRO
19:30 อาเลซซานเดรีย 3-1 Viterbese
Cameroon Elite One
19:30 Yafoot FC 1-1 Colombe du Dja et Lobo
21:30 Eding Sport FC 1-0 Young Sports
Uruguay U19 League
19:35 Progreso U19 3-0 Cerrito U19
FYR Macedonia Prva liga
20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-1 ราบ็อตนิคกี้
21:00 Academy Pandev 2-2 เอฟเค สเกนดิจา 79
21:00 FK Korzo Prilep 3-1 โปเบด้า
21:00 เปลิสเตอร์ 2-1 ซิเล็กส์
21:00 เรโนวา 2-0 FK Skopje
อิรัก ลิก
20:00 การ์บาลา 1-5 อัล นาจาฟ
21:00 Al Minaa 2-1 Naft Misan
Germany Youth U17 League
20:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 2-5 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
Italy Serie D
20:00 San Donato Tavarnelle 2-0 โปเทนซ่า
Zambia Super League
20:00 Buildcon FC 1-1 Zanaco
Jordan League Division 1
20:25 Al Wehda 0-1 เอธฮาดอัล รามธา
20:30 อัล คาร์เมล 1-1 อัล อาราบี (จอร์แดน)
20:30 Dar Al-Dawa 2-1 Al-Jalil
Palestine Football League
23:45 Hilal AL Quds 3-1 Shbab Alkhaleel
Uzbekistan Professional Football League
20:30 ปัคตากอร์ 1-0 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
22:30 ซอกเดียน่า จิซาค 1-1 โคแคน
Greece Amateur Cup
20:30 Apollon Paralimniou 1-1 คาวาลา
20:30 Asteras Amaliadas 0-5 แพนทรากิกอส
20:30 Iraklis Elefsinas 1-3 AE Kifisias
20:30 Anagennisi Plagias 2-3 Megas Alexandros Trikalon
20:30 OF Ierapetras 5-0 Paleochora FC
20:30 Thiella Rafinas 2-0 Argonaftis Neas Kiou
22:00 AO Episkopis Rethymno 0-0 PANO Malion
Egyptian Premier League
20:45 เอนพ์พี 3-1 Tanta
20:45 El Dakhleya 1-1 Wadi Degla SC
22:59 เอล มาสรี่ 2-1 สโมฮา
Romania - Liga 3 Seria
21:00 Gloria Lunca Teuz Cermei 0-3 CS Municipal Lugoj
21:00 ACSO Filiasi 1-1 CS Soimii Lipova
21:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2-0 ACS Olimpic Cetate Rasnov
21:00 AFC Harman 2-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc
21:00 CNS Cetate Deva 0-2 Scolar Resita
21:00 CS Performanta Ighiu 1-0 CS Sanatatea Cluj
21:00 Industria Galda 0-0 Avantul Reghin
21:00 Millenium Giarmata 3-2 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี
Serbian Superliga
21:00 ซีมูน 2-1 โบแร็ค คาแค็ก
22:59 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 2-1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
22:59 เอฟเค วอซโดวัค 2-1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
22:59 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3-0 คูคาริคกิ สตานคอม
22:59 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2-0 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า
22:59 แมควา ซาแบค 0-0 เอฟเค แรด เบลเกรด
22:59 มัลโดส ลูการ์นี 3-1 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
UAE Cup
21:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 0-6 อัล ไอน์
Mexico Youth U20
21:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 1-4 พูเอบลา ยู20
Poland Womans League
21:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 2-0 TS Mitech Zywiec Women
21:00 Klub Sportowy Gorzno (W) 2-3 AZS UJ Krakow Women
21:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 2-1 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
21:00 Sportowa Czworka Radom (W) 2-1 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ)
21:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1-2 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ)
22:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 3-2 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
Angola Girabola League
21:00 Desportivo JGM 0-3 Sagrada Esperanca
21:30 Sporting Cabinda 1-0 Casa Militar
23:30 Kabuscorp do Palanca 3-2 Progresso
23:30 Primeiro de Agosto 1-0 Desportivo Huila
Poland Division 4
21:00 Gornik II Zabrze 0-1 Piast Zmigrod
21:00 Podlasie Biala Podlaska 1-1 Sola Oswiecim
22:00 CWKS Resovia Rzeszow 4-1 Trzebinia Siersza
22:00 Podhale Nowy 4-0 Wislanie Jaskowice
22:00 Unia Tarnow 0-5 Stal Rzeszow
00:00 มอเตรอ รูบิน 5-0 Spartakus Daleszyce
Serbia Srpska Liga
21:00 Dinamo Pancevo 2-2 FK Radnicki Zrenjanin
21:00 FK Becej 3-1 FK Omladinac Novi Banovci
21:00 FK Borac Sakule 0-0 FK Zeleznicar Pancevo
21:00 Mladost Backi Jarak 2-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica
21:00 FK Radnicki Sid 0-4 Bratstvo 1946
21:00 OFK Odzaci 1-1 Cement Beocin
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
21:00 Vlazrimi Kicevo 1-0 FC Struga Trim Lum
21:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 3-2 FK Labunishta
Libyan Premier League
21:30 Al-Sharara 0-2 J Verhoe Leigh
Estonia Womens Meistri Liiga
21:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 6-0 Ajax Tallinna Women
Czech Group D League
21:30 Mutenice 2-4 Tj Sokol Lanzhot
21:30 Rousinov 3-2 Bystrc Kninicky
21:30 SK Vojkovice 1-3 FC Svratka Brno
21:30 FC Sparta Brno 5-1 FC Moravsky Krumlov
22:00 Hostoun 4-1 FK Chomutov
22:30 TJ Tatran Bohunice 1-1 FC Bucovice
22:30 Slovan Velvary 3-0 Banik Sous
Finland Kolmonen
21:30 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-4 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส
22:15 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 4-0 SC Wolves
22:15 ทีเคที 1-0 TPV/2
22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว 1-2 TiPS
23:15 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-2 FJK
00:00 EIF Academy 1-2 HJK/Laajasalo
Slovenia 3.Liga
21:30 Dravinja Kostroj 2-1 Dobrovce
21:30 NK Pohorje Ruse 4-1 NK Zrece
21:30 SD Videm 1-1 Koroska Dravograd
22:00 NK Bilje 4-0 NK Primorje Ajdovscina
22:00 NK Arne Tabor 69 3-1 NK Kolpa
22:00 NK Jesenice 3-0 NK Zagorje
22:00 NK Komenda 1-1 NK Brinje Grosuplje
22:00 NK Livar Ivancna Gorica 5-2 NK Bohinj
22:00 Odranci 1-0 Snk Radgona
22:00 NK Sobec Lesce 2-1 NK Kocevje
22:00 NK Mons Claudius 2-2 เลนาท
22:30 MU Sentjur 2-1 เปสนิก้า
France Youth U19 League
22:00 อาเมียงส์(U19) เลื่อน เลอ อาฟร์ (U19)
22:00 อาเมียงส์(U19) เลื่อน เลอ อาฟร์ (U19)
22:00 อาเมียงส์(U19) 5-0 เลอ อาฟร์ (U19)
สโลวีเนีย ลิกา 1
22:00 เอ็นเค อลูมินิจ 1-1 เอ็นเค เครสโก
French Championnat Amateur
22:00 เลอ อาฟร์ 2 2-1 ลอริยองต์ 2
Portugal Liga de Honora
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-0 ปอร์โต้(B)
โปแลนด์ ลิกา 2
22:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-0 จีเคเอส คาโตวีตเซ
22:59 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ 1-0 จีเคเอส ทิคี
Poland Division 2
22:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1-3 โอลิมเปีย ไอบรองก์
22:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2-0 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:00 ปาร์ดูบีตเซ 3-0 FK MAS Taborsko
22:00 ฟรีเดค-มิสตัค 2-1 ไพรบราม
22:00 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-0 SK สโลวาน วอร์นดอฟ
22:00 วิทโควิซ 2-0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
22:00 เอสซี ซนอย์โม 0-2 ทริเน็ค
22:59 โอปาว่า 3-0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
22:59 อัสติ นาดลาเบม 2-1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
ไซปรัส คัพ
22:00 ปาโพส 1-4 อปอลลอน ลิมาสซอล
22:00 อโปเอล นิโคเซีย 1-2 ลาร์นาคา
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:00 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า บี 3-3 โลโคโมติว่า โคซิเช
22:00 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 3-1 MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
22:00 สลาโว วีเซลัด 1-1 อินเตอร์ บราติสลาวา
22:00 FC STK 1914 Samorin 2-1 Sokol Dolna Zdana
22:00 โนวี่เมสโต 0-0 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 แอตแลนตาส 1-0 เลียตาว่า โจนาว่า
Hungary NB Ⅱ
22:00 Csakvari TK 0-3 วาร์ดา เซ
22:00 เซกรัล 2-0 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
22:00 Vac-Dunakanyar 0-1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
22:00 เอสโซลโนกิ เอฟซี 1-2 โซโปรนิ
22:00 บุดดาออร์ส เอสซี 0-0 ซเซจ 2011 เอฟซี
22:00 ดอร์โรจี เอฟซี 2-2 โซลอคซาร์
00:00 กีไอร์มอต เอสอี 0-0 ซิโอฟอค เอฟซี
00:00 ไนเรกิฮาซา 2-0 คาซิงบาร์ซิคา
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 2-3 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
01:30 วีแดด คาซาบลานก้า 2-1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
สโลวีเนีย ลิกา 2
22:00 เอ็นเค ครักคา 0-1 ดราว่า
22:00 ASK Bravo Publikum 0-0 Tabor Sezana
22:00 NK Roltek Dob 1-2 เอ็นเค มูรา 05
22:00 Jadran Dekani 2-0 Zarica Kranj
22:00 บรดา 2-0 NK Fuzinar
22:00 NK Brezice 0-1 เอ็นเค รีดอมเลีย
22:00 NK Verzej 1-2 MNK FC Ljubljana
00:00 นาฟต้า 4-1 NK Rogaska
Nigeria Premier League
22:00 Enyimba International 2-0 Niger Tornadoes FC
22:00 Plateau United เลื่อน Wikki Tourists
Hungary Womens Division 1 League
22:00 Astra Hungary Women 4-0 Koka KSK FNLA (w)
Croatia 2.Division
22:00 NK Belisce 2-5 คอพรีฟนีตซา
22:00 Mladost Zdralovi 2-0 Slavonija Pozega
22:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 2-1 Dakovo Croatia
Mexico Segunda Division
22:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 3-2 อัตลาส 2
05:00 เกเรตาโร่ 2 0-1 ไทเกรส 2
07:00 CD Albinegros Orizaba 3-1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2
07:00 Intel Paja 2-2 Irapuato
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 วีพีเอส วาซ่า 1-1 อิลเวส แทมเปเร่
22:30 โรพีเอส โรวานีมี่ 2-0 ลาห์ติ
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู 0-0 เอชเจเค เฮลซิงกิ
22:59 IFK มาเรียฮามน์ 1-4 คูพีเอส
บัลแกเรีย คัพ
22:30 เลฟสกี้ โซเฟีย 2-2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
เดนมาร์ก คัพ
22:30 เฟรเดอริเซีย 0-1 ซิลเคบอร์ก
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:30 นูมานเซีย 2 1-1 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
23:30 Real Avila CF 3-0 Real Burgos CF
Ivory Coast Premier Division
22:30 Williamsville Athletic Club 2-0 Sewe Sport
German Womans League
22:30 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 0-4 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
Kuwait Emir Cup
22:55 อัล คาดเซีย 0-3 อัล อราบี คลับ
22:55 อัล ซัลมิย่า 4-2 คาซม่า
22:55 ยาร์มุค 1-3 อัล ซาเฮล
Germany Regionalliga
22:59 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 3-1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
22:59 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-0 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
23:30 FC Schweinfurt 7-3 SpVgg เบย์เริดส์
23:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-3 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
23:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1-2 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
23:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 3-2 วีเอฟบีเออร์บัค
00:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2-2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
00:00 เอสซี เวิร์ล 1-1 วัปเปอร์ทาเลอร์
00:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 2-3 Uerdingen
00:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-3 วิคตอเรีย โคโลญจน์
00:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-1 โดร เชอร์เซน
00:10 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 4-2 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
22:59 ฟาสตาฟ ซลิน 0-1 ยาบโลเนช
กระชับมิตร (สโมสร)
22:59 Turi JK Ganvix 1-4 Pohja Sakala
00:00 อัล เมอร์รีคห์ 4-2 Hay Al-Arab
00:00 Romoli 1-7 Pohja-Tallinna JK Volta
Sweden U19
22:59 คัลมาร์ ยู19 4-1 เฮลซิงบอร์ก ยู19
Austria Landesliga
22:59 SV Donau 0-0 SC Mannsworth
00:00 SV Gerasdorf Stammer 2-1 Sportunion Mauer
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
22:59 TSV Dachau 1865 0-0 SV Kirchanschoring
23:30 1. FC Lok Stendal 1-5 Askania Bernburg
23:30 น็อตตินเก้น 4-1 สปีลเบิร์ก
23:30 Bayern Hof 1-1 SpVgg Ansbach
23:30 FC Amberg 2-3 Schweinfurt 05 II
00:00 FSV Jagersburg 2-1 Hertha Wiesbach
01:00 Bergisch Gladbach 09 4-1 Borussia Freialdenhoven
Senegal Premier League cup
22:59 Guediawaye 0-2 Generation Foot
Spanish Segunda Division B
23:15 โตเลโด 0-1 เรอัล มาดริด(B)
01:00 เมลิลล่า 3-0 Cordoba CF B
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
23:30 สตาเบ็ค 1-1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
23:30 เรนเฮล์ม ไอเอล 0-2 เอสเค บรานน์
Denmark - 2.Liga
23:30 ดาลุ่ม 3-2 บี 93 โคเปนเฮเกน
UAE Super Cup
23:30 อัล วาห์ดา(UAE) 2-2 อัล วาเซิ่ล
Israel Women 1st National
23:30 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 9-0 ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ)
00:15 เกิลซ็อคเกอร์อะคาเดมี่ (ญ) 3-0 Bnot Netanya (w)
Germany Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
23:30 Arminia Hannover 0-2 TuS Bersenbruck
00:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 1-1 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
01:00 Cronenberger SC 0-3 VFB Homberg
Denmark U21
23:30 เฟรม โคเปนเฮเก้น ยู21 0-1 เฮวิดอร์ฟ ยู21
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:45 ก็อง 0-0 ตูลูส
Schleswig Holstein Liga
23:45 Holstein Kiel II 0-0 NTSV Strand 08
23:45 SV Todesfelde 0-1 Inter Turkspor Kiel
The German oberliga Westfalen
00:00 Hammer SpVg 1-3 ASC 09 Dortmund
01:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 2-5 SV Lippstadt
Russia Div 3
00:00 Std Petrovich 2-1 Legirus St.Petersburg
00:50 Zvezda St Petersburg 5-2 Laz St Petersburg
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 Polokwane City FC 1-1 Cape Town City
00:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 3-2 ฟรี สเตท สตาร์
00:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 2-2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
00:30 แพลททินัม สตาร์ 1-2 อามาซูลู
00:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 4-0 บิดเวสท์ วิทซ์
Switzerland 1.Liga Promotion
00:30 ลาโชฟอนด์ 1-1 เอฟซี ซิอง (ยู 21)
Belgium Reserve 1 League
00:30 เก้นท์(สำรอง) 3-0 เควี ออสเทนเด้(สำรอง)
Germany Landespokal
00:30 Euskirchen 0-2 อเลมานเนีย อาเค่น
Welsh Football League Division One
00:45 กาป ควีนส์ปาร์ค 3-2 คาร์เออร์ว
01:30 Denbigh Town 3-0 เกรสฟอร์ดแอธเลติก
01:30 Flint Town United 3-1 Llandudno Junction
01:45 Penrhyncoch 1-0 พอร์ทมาด็อก
Ireland Leinster Senior League
00:50 เชอร์รี โอรชาร์ด 1-1 Greystones
01:00 Letterkenny Rovers 7-0 Finn Harps Reserves
01:45 Leixlip United 1-1 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด
01:45 เซนต์ มอชแทส 1-1 ครูมลิน ยูไนเต็ด
02:00 เซนต์ แพทริค ไซ 1-1 Firhouse Clover FC
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
01:00 US Mondorf-les-Bains 1-1 Rodange 91
Guatemala Liga Nacional
01:00 CD Marquense 2-2 Antigua GFC
Wales Premier League Women
01:00 Caldicot Town Women 0-3 Abergavenny Women
01:45 Rhyl Women 3-0 Caernarfon Town Women
Northern German state premier league - bayern
01:00 Borussia Fulda 9-0 Viktoria Griesheim
Brazil Youth cup
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 0-4 พัลไมรัส (เยาวชน)
01:00 วาสโก ( เยาวชน) 5-4 Sao Paulo U20
04:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 1-2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
Brazil women's League
01:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 1-0 วิตอเรีย บีเอ (ญ)
01:00 Audax SP (w) 0-1 Foz Cataratas (w)
01:00 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 1-1 เซา โฮเซ่ (ญ)
01:00 Pinheirense PA(w) 1-4 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)
01:00 โปร์ตูเกซา ( ญ ) 0-0 ริโอ เปรโต ( ญ )
01:00 ซานโตส (ญ) 6-0 ฟลาเมงกู / อาร์เจ หญิง
01:00 คินเดอร์มาน (ญ) 0-1 ไอรานดูบา (ญ)
03:30 Corinthians Paulista SP (w) 4-1 เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
05:30 Internacional Women 4-0 Embu das Artes (w)
Malta Womans 1st league
01:15 บีร์คีร์คารา (ญ) 4-1 ฮิเบอร์เนียนส์ (ญ)
01:15 Kirkop United Women 4-2 Tarxien Rainbows FC Women
01:15 Mgarr United FC Women 2-1 Sliema Raiders Women
Iceland Faxafloi Women Cup
01:30 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 0-1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ)
Wales League Div 1
01:30 Taffs Well 0-1 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Yupanqui เลื่อน Claypole
01:30 Yupanqui เลื่อน Claypole
Brazil Campeonato Cearense Division 2
01:30 Itapipoca CE 1-3 Guarany CE
Scotland Development League
01:30 กรีนอค มอร์ตัน ยู 20 1-0 อายร์ ยูไนเต็ด ยู 20
01:45 เบอร์วิค เรนเจอร์ส ยู 20 5-0 คาวเดนบีท ยู 20
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:30 Lajeadense/RS U20 0-0 Brasil de Pelotas U20
Futsal Italian Serie A
01:30 เปสคารา (ฟุตซอล) 0-6 นาโปลี (ฟุตซอล)
01:30 Real Rieti Futsal 4-4 Phil diae Bolley
01:30 โบโลญญ่า (ฟุตซอล) 7-3 Amola indoor football team
01:30 Kemmer Te Milan (indoor) 9-1 Block Stem Cisternino Futsal
01:30 ลาติน่า ซี5 (ฟุตซอล) 0-1 Acqua e Sapone C5 Futsal
01:30 luparense C/5 Futsal 4-3 Carme Dawson
01:30 Pessah Lo Fano 10-5 ทีเอสซี ลาซิโอ (ฟุตซอล)
England Northern Premier League
01:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0-0 Halesowen Town
01:45 อัลทริงแคม 1-1 มาร์รีน
02:00 สเตลีย์ บริดจ์ 1-3 เวิร์คคิงตัน
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:45 บาเยิร์น มิวนิค 1-2 เรอัล มาดริด
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
01:45 ฮาแวนท์ 6-1 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
01:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-2 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
01:45 ดาร์ลิงตัน 2-4 เซาธ์ปอร์ท
01:45 นูเนียตัน ทาวน์ 1-1 บอสตัน ยูไนเต็ด
England Southern Premier League
01:45 Frome Town 0-2 บานบุรี ยูไนเต็ด
01:50 Hitchin Town 0-3 เฮเรฟอร์ด
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
01:45 เลเธอร์เฮด 1-2 เฮนดอน
England Ryman(Isthmian) League
01:45 Shoreham 1-4 Whyteleafe
Scotland Highland football League
01:45 Deveronvale 5-0 Fort William
02:00 Rothes 3-1 Brora Rangers
England Womens Northern Premier League
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 3-2 West Bromwich WFC (w)
ENG SD1
01:45 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0-0 Chalfont St Peter
Northern Ireland Reserve League
01:45 Carrick Rangers Reserves 0-2 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 1-6 ลินฟีลด์(สำรอง)
San Marino cup
01:45 SP La Fiorita 2-2 เตร เพนน์
Northern Ireland Women
02:00 ลินฟิลด์ หญิง 4-3 เกล็นโตรัน (ญ)
02:00 Portadown (w) 0-1 Crusaders Strikers (w)
ชิลี คัพ
03:00 Lautaro de Buin 1-0 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
03:00 Municipal Santiago 0-1 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
05:00 Deportes Limache 2-2 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
05:00 Tomas Greig 0-2 ซีดี เมกาเลนซ์
05:00 Deportes Linares 2-1 วาลดิเวีย
CONCACAF,CFU Women's Challenge Series
03:00 กายอานา (ญ) 0-0 เกรเนดา (ญ)
05:30 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) 7-0 ซูรินาเม (ญ)
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 1-0 กัวเลซีโอเอสซี
03:30 CD Puerto Quito 1-0 ซีดี แคลน จูเวนไนล์
04:00 CDS Santa Rita 2-1 ปอร์โต วิ โฮ
04:00 มอนต้า เอฟซี 0-2 โอลเมโด้
07:30 ลีกา เดอ โลจา 3-1 Orense SC
07:30 มาชัค รูนา 0-1 เดปอร์ติโบ กีโต้
BRA SPB
05:00 Operario Ferroviario PR 3-1 Parana STC PR
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 แอดเลติโก ทูคูแมน 3-0 เดอะ สตรองเกสต์
05:15 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 4-0 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
07:45 โมนาคัส เอสซี 1-0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
07:45 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0 ฟลาเมงโก
07:45 โบคา จูเนียร์ส 0-2 พัลไมรัส
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:15 แซมปายโอ้ คอเรีย 3-0 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้
06:30 ซัลเกโร เอซี 2-1 Juazeirense BA
บราซิล คัพ
05:30 โกยาส 0-2 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
05:30 วิตอเรีย บีเอ 0-0 โครินเธียนส์
Colombia Copa Mustang A
06:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-2 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
08:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1-1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
USL Division 1
06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 2-1 โตรอนโต้ เอฟซี 2
07:05 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2-0 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
Haiti Division 1
06:00 Baltimore SC 1-0 Ouanaminthe
Brazil Campeonato Maranhense
06:15 Sparta TO 1-2 Interporto FC
Brazil Copa Verde
07:30 Atletico Itapemirim ES 0-2 เอสซี เปซานดู (พีเอ)
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
08:30 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1-2 โตรอนโต้ เอฟซี