บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-09-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป แกลร์กมงต์ ฟุต
ลบสิบ (FRA D2 02:00)
โอร์แลงส์ ยูเอส
รอง 0.25 (FRA D2 02:00)
บาเลนเซีย
ต่อ 1 ลูก (SPA D1 01:00)
น็องซี่
ต่อ 0.5/1 (FRA D2 02:00)
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ต่อ 1 ลูก (ENG LC 01:45)
ชาลเก้ 04
สูง 2.5/3 (GER D1 01:30)
เลอ อาฟร์
ต่อ 0.5/1 (FRA D2 02:00)
แบรสต์
ต่อ เสมอ (ENG LC 01:45)
อินเตอร์ มิลาน
ต่อ 0.5/1 ( ITA D1 ITA D1)
เต็ง น็องซี่
ต่อ 0.5/1 (FRA D2 02:00)
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ต่อ 1 ลูก (ENG LC 01:45)
บาเลนเซีย
ต่อ 1 ลูก (SPA D1 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-09-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เอาก์สบวร์ก
รอง 0.5 (GER D1 01:30)
ฮัคเค่น
รอง 0.25 (SWE D1 00:00)
บาร์เซโลน่า
สูง 3.5/4 (SPA D1 03:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
34353
รัน อะเวย 18 15/0/3 49.5 WLWWwWWWLW วูล์ฟแฮมป์ตัน
2
36270
Zajames 15 12/2/1 48 WLWWWWWWWW อินเตอร์ มิลาน
3
83
Tanawud Jeamton 18 13/0/5 42 WWWLWLWWWW เลอ อาฟร์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
1144 star
หนุ่ม ชุมพร 1/18 15 (18) 500.00
LLWLW
WLWWW
WLLLW
-
-
-
-
-
2
45214
ลีโอ เบียร์ 2/15 13.5 (15) 500.00
WLLWL
LLWWL
lWLLW
บาเยิร์น มิวนิค
คาร์ปิ
อินเตอร์ มิลาน
บอร์นมัธ เอเอฟซี
บาร์เซโลน่า
3
24504
ณัฐภาคย์ วิลัยรส 1/9 15 (9) 500.00
WWlWL
LWWLL
LLWWW
บารี
เบิร์นลี่ย์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
บอร์นมัธ เอเอฟซี
คริสตัล พาเลซ
B-TIBCBET

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  23:30 กลัดบัค กลัดบัค VS สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท  
[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  01:00 บาเลนเซีย บาเลนเซีย VS มาลากา มาลากา  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  01:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก VS RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig  
  01:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก VS เบรเมน เบรเมน  
  01:30 ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 VS บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  01:45 Bologna Bologna VS อินเตอร์ อินเตอร์  
[วิเคราะห์บอล] แคปปิตัลวัน คัพ
  01:45 เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล  
[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  03:00 บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า VS ไอบาร์ ไอบาร์  

ข่าวฟุตบอล

เหี่ยวเผย’เทพแดน’ต้องพักถึงช่วงเบรคทีมชาติหลังเจ็บขาหนีบ

เหี่ยวเผย’เทพแดน’ต้องพักถึงช่วงเบรคทีมชาติหลังเจ็บขาหนีบ

อาร์แซน เวนเกอร์เปิดเผยว่าแดนนี่ เวลเบ็คกองหน้าอาร์เซน่อลจะต้องพักไปจนถึงช่วงพักเบรคทีมชาติในเดือนหน้าเป็นอย่างน้อย...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 19 กันยายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ซีเอส โวลุนทารี เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า ปป รองเอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า $$$
00:30 เซ็บซี่ ซีเอส คราอิโอว่า 0.5 ต่อซีเอส คราอิโอว่า $$$
ดัตช์คัพ
23:30 อาร์เคซี วาลไวก์ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0.5/1 - 10 ต่อสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม $$$
00:45 เอ็มเมน ไนจ์เมเก้น ปป - 5 รองไนจ์เมเก้น $$$
00:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต คัมบูร์ 0.5 - 10 ต่อคัมบูร์ $$$
00:45 เอฟซี ออสส์ อัลเมเร่ ซิตี้เอฟซี ปป - 5 รองอัลเมเร่ ซิตี้เอฟซี $$$
01:45 เอ็มวีวี มาสทริสช์ อาแซด อัลค์มาร์ 1 ต่ออาแซด อัลค์มาร์ $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ฮาก้า โอพีเอส อูลู 1/1.5 - 5 รองโอพีเอส อูลู $$$
โปแลนด์ คัพ
22:45 บิโตเวีย บิโตฟ โปกอน 0.5 - 5 รองบิโตเวีย บิโตฟ $$$
01:45 ป๊อดเบสคิดเซีย อาร์ก้า กดิเนีย ปป - 5 รองป๊อดเบสคิดเซีย $$$
Germany Regionalliga
00:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) ปป รอง กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
23:30 มึนเช่นกลัดบัค สตุ๊ตการ์ต 0.5/1 - 10 ต่อมึนเช่นกลัดบัค $$$
01:30 เอาก์สบวร์ก แอร์เบไลป์ซิก 0.5 - 5 รองเอาก์สบวร์ก $$$
01:30 ชาลเก้ 04 บาเยิร์น มิวนิค 1/1.5 - 5 รองชาลเก้ 04 $$$
01:30 โวล์ฟสบวร์ก แวร์เดอร์ เบรเมน 0.5 - 5 ต่อโวล์ฟสบวร์ก $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 อิงโกลสตัดท์ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0.5 ต่ออิงโกลสตัดท์ $$$
23:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น ยูเนี่ยน เบอร์ลิน เสมอ รองเอสเฟาซานด์เฮาเซ่น $$$
23:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา ปป - 10 รองแอร์ซเกเบียร์เก้ เอา $$$
23:30 โฮลสไตน์ คีล ซังค์ เพาลี 0.5/1 ต่อโฮลสไตน์ คีล $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก เยอร์การ์เด้น ปป - 10 รองเอล์ฟส์บอร์ก $$$
00:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค ฮัคเค่น เสมอ รองฮัคเค่น $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก ไอเค ฟรีจ 0.5 ต่อจีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 โบโด กลิมท์ ทรอมส์ดาเลน 1.5 ต่อโบโด กลิมท์ $$$
ลาลีกา สเปน
01:00 บาเลนเซีย มาลาก้า 1 - 5 ต่อบาเลนเซีย $$$
03:00 บาร์เซโลน่า เออิบาร์ 2.5 - 10 ต่อบาร์เซโลน่า $$$
โคปา เดล เรย์ สเปน
01:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน นูมานเซีย 0.5 - 5 รองนูมานเซีย $$$
เบลเยี่ยม คัพ
01:30 รอแยล อันท์เวิร์พ ลีแอร์ส 0.5/1 - 5 ต่อรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
01:30 แซงต์ ทรุยด็อง อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0.5/1 - 5 ต่อแซงต์ ทรุยด็อง $$$
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 เปสคารา เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0.5 ต่อเปสคารา $$$
01:30 อัสโคลี่ โฟรซิโนเน่ 0.5 - 10 ต่อโฟรซิโนเน่ $$$
01:30 สเปเซีย โนวาร่า ปป รองโนวาร่า $$$
01:30 ชิตตาเดลล่า เชเซน่า 0.5 - 5 รองเชเซน่า $$$
01:30 บารี เครโมเนเซ่ 0.5 - 5 รองเครโมเนเซ่ $$$
01:30 ปาแลร์โม่ เปรูจา ปป - 10 รองเปรูจา $$$
01:30 โปร เวอร์เซลลี่ ซาแลร์นิตาน่า ลบสิบ ซาแลร์นิตาน่า $$$
01:30 ปาร์ม่า เอ็มโปลี เสมอ รองเอ็มโปลี $$$
01:30 แตร์นาน่า เบรสชา ปป - 10 รองเบรสชา $$$
01:30 คาร์ปิ ฟอกเจีย 0.5 - 10 ต่อคาร์ปิ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 โบโลญญ่า อินเตอร์ มิลาน 1 - 5 ต่ออินเตอร์ มิลาน $$$
อังกฤษ ลีกคัพ
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้ ลิเวอร์พูล ปป - 10 รองเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
01:45 เบิร์นลี่ย์ ลีดส์ ยูไนเต็ด 0.5 รองลีดส์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 แอสตัน วิลล่า มิดเดิลสโบรห์ ปป - 5 รองมิดเดิลสโบรห์ $$$
01:45 เวสต์แฮมยูไนเต็ด โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1.5 - 10 ต่อเวสต์แฮมยูไนเต็ด $$$
01:45 เบรนท์ฟอร์ด นอริช ซิตี้ เสมอ รองนอริช ซิตี้ $$$
01:45 บริสตอล ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้ ปป รองบริสตอล ซิตี้ $$$$$
01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน บริสตอล โรเวอร์ส 1 ต่อวูล์ฟแฮมป์ตัน $$$$$
01:45 บอร์นมัธ เอเอฟซี ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0.5 - 5 ต่อบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$
01:45 คริสตัล พาเลซ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5 รองฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
02:00 เร้ดดิ้ง สวอนซี ซิตี้ ปป รองเร้ดดิ้ง $$$
02:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ บาร์นสลีย์ 2.5/3 - 5 ต่อท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน ลิฟวิงสตัน 1.5 ต่อฮิเบอร์เนี่ยน $$$
01:45 แพททริค ทริสเทล กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 ต่อกลาสโกว์ เรนเจอร์ส $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:00 โอแซร์ ลอริยองต์ ปป - 10 ต่อลอริยองต์ $$$
02:00 เลอ อาฟร์ โซโชซ์ 0.5 ต่อเลอ อาฟร์ $$$
02:00 ชาโตรูซ์ แกลร์กมงต์ ฟุต ปป - 5 รองแกลร์กมงต์ ฟุต $$$
02:00 ตูร์ แอฟเซ นีมส์ ปป - 5 ต่อนีมส์ $$$
02:00 น็องซี่ บรูค พีรอนนาส 0.5/1 - 10 ต่อน็องซี่ $$$
02:00 อฌักซิโอ้ วาล็องเซียนส์ ปป รองวาล็องเซียนส์ $$$
02:00 แร็งส์ อฌักซิโอ้ GFCO 0.5/1 - 10 ต่อแร็งส์ $$$
02:00 ปารีส เอฟซี โอร์แลงส์ ยูเอส 45 ปป - 5 รองโอร์แลงส์ ยูเอส 45 $$$
02:00 นิออร์ท แบรสต์ เสมอ ต่อแบรสต์ $$$
โปรตุเกส ลีก คัพ
02:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน มาริติโม่ 1.5/2 - 5 ต่อ สปอร์ติ้ง ลิสบอน $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า นาซิอองนาล อซุนซิยง 1/1.5 - 5 รองนาซิอองนาล อซุนซิยง
07:45 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0.5/1 - 5 ต่อ แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 อเมริกา มิไนโร่ วิลา โนวา 0.5 - 10 รองวิลา โนวา $$$
07:30 กัวรานี่ เอสพี ปารานา พีอาร์ ปป - 10 รองปารานา พีอาร์ $$$
Mexico Copa
07:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย คลับ ทิจูเอน่า ปป - 5 รองคลับ ทิจูเอน่า $$$
08:00 คลับ อเมริกา ซีดีเอสวายซี ครูซ อซูล ปป - 10 รองซีดีเอสวายซี ครูซ อซูล $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 18 กันยายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japan Takamado Cup U18
13:00 โตเกียว เอฟซี ยู18 1-0 Omiya Squirrel U18
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย
13:00 อิหร่าน ฟุตซอล 16-1 Tahiti Soccer
15:15 ญี่ปุ่น ฟุตซอล 5-2 เลบานอน ฟุตซอล
15:15 คียร์กิสถาน ฟุตซอล 1-7 จอร์แดน (ฟุตซอล)
18:45 Maldives Futsal 1-6 Afghanistan Futsal
18:45 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล) 4-3 ไต้หวัน ฟุตซอล
21:00 Turkmen five feet 7-1 Hong Kong Futsal
21:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตซอล) 1-5 อุซเบกิสถาน ฟุตซอล
AFC U-16 Championship
14:00 มาเก๊า ยู16 0-10 เกาหลีเหนือ ยู16
16:00 อินโดนีเซีย ยู16 3-1 ติมอร์ เลสเต (ยู 16)
16:30 ภูฎาน ยู16 0-3 อัฟกานิสถาน ยู16
18:00 ไชนีส ไทเป (ยู 16) 2-1 บรูไน ยู16
19:00 ไทย ยู16 10-0 เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16
19:30 อิหร่าน ยู16 3-0 เลบานอน ยู16
20:55 บาห์เรน ยู16 0-1 อุซเบกิสถาน ยู16
00:15 ศรีลังกา ยู 16 0-7 จอร์แดน ยู16
Korea Womens League
15:00 จางจู เอฟซี (ญ) 2-3 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
17:00 ดาเอเคียว กันการอส (ญ) 1-1 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
17:00 ฮวาชอน (ญ) 3-1 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
17:00 ปูซาน ซังมู (ญ) 1-0 โซล อเมโซเนส (ญ)
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-1 อวิสปา ฟูกูโอกะ
Czech Republic U21 League
16:00 Synot Slovacko(U21) 3-1 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
18:00 SK Sigma Olomouc(U21) 0-0 Zlin U21
18:00 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 4-1 ไพรบราม (ยู 21)
18:00 สปาต้า ปราฮา (ยู 21) 4-0 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
เมียนมา เนชันแนล ลีก
16:00 Zwekapin United 2-1 Gospel for Asia Football Club
UEFA European Womens U19 Championship
17:00 เยอรมนี (ญ) ยู19 1-0 ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19
17:00 Kosovo U19(w) 1-1 มอนเตเนโกร ยู19
20:00 จอร์เจีย (ญ) ยู19 1-1 กรีซ (ญ) ยู19
20:00 โปแลนด์ (ญ) ยู19 2-2 รัสเซีย (ญ) ยู19
22:59 อิสราเอล (ญ) ยู19 2-2 บอสเนีย(ญ) ยู19
22:59 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 1-1 เซอร์เบีย (ญ) ยู19
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
17:00 โนสต้า โนโวทรอย เลื่อน Dynamo Kirov
Russia Div 3
17:00 Amkar Unior Perm 6-1 Vityaz Gazprom Tran UFA
19:50 Lyubertsy 1-2 Kvant Obninsk
19:50 ซาเทิร์น 2 มอสโก รีเจิน 7-0 Lobnya
19:50 A multi GARP reserve 1-0 Vityaz-M Podolsk
19:50 เอฟเค อิสทรา 2-5 FC Sergiev Posad
21:55 FC Chayka Yubileyny 4-1 Olimp-Skopa Moscow
England U23 1.Liga
18:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 4-1 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 1-4 ชาร์ลตัน(ยู 23)
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์(ยู 23) 0-1 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
20:00 เบิร์นลีย์ (ยู 23) 0-4 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้(ยู 23)
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0-1 มิลล์วอลล์(ยู 23)
01:00 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) 1-0 บริสตอลซิตี้(ยู 23)
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
18:30 ไกซาร์ 1-4 โลโคโมทีฟ อัสตานา
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
18:30 PS TNI 2-3 มารูด้า
Calcutta Football League
18:30 โมฮัน บากอน (อินเดีย) 2-1 Peerless SC
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
19:00 FC ซาโมร่า 2-1 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
กระชับมิตร
20:50 FC Istiklol 5-0 FC Panjshir
Armenia Division 2
19:00 FC Artsakh 0-1 FC Lori
19:00 พิวนิค บี 0-0 อรารัต เยเรวาน 2
19:00 Alashkert B Martuni 0-1 บานานต์ส บี
19:00 แกนด์ซาซาร์ บี 4-1 อีเรบูนี
19:00 FC Avan Academy 2-0 พิวนิค บี
Denmark Reserves League
19:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 6-0 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง)
Israel C League
19:00 Bnei Mamba Golan 1-3 Ironi Bnei Kabul
19:00 Maccabi Bnei Nahf 0-2 Hapoel Kaukab
Paraguay reserve team league
19:00 Rubio Nu Reserves 1-3 Club General Diaz Reserves
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0-2 สวีเดน (W) ยู19
21:00 จอร์แดน(ยู 19) 0-1 อิรัก(ยู 19)
00:15 นอร์เวย์ (ญ) ยู19 1-3 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19
02:00 ฝรั่งเศส(ญ) 3-1 สเปน(ญ)
Iran League Division 1
19:30 Shahrdary Arak 1-1 Naft Masjed Soleyman FC
19:30 บาร์ก ชิราซ 1-0 Oxin Alborz
19:30 Khouneh Be Khouneh 1-2 Fajr Sepasi
19:30 มาลาวัน 3-2 เมส เคอมัน
19:30 ราห์ อฮัน 0-0 แมชชีน ซาซี่
19:30 Shahrdari Tabriz 2-2 Baderan Tehran FC
20:30 Gol Gohar FC 0-0 Mes Rafsanjan
20:30 Iran Javan Bushehr 0-0 ซาบา แบตเตอรี่
20:30 Shahrdari Mahshahr 2-2 Nassaji Mazandaran
Turkey U21 Super League
20:00 เบซิคตัส (ยู 21) 1-2 คอนยาสปอร์ (ยู 21)
Turkey U21 Ligi 1
20:30 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ (ยู 21) 2-1 Yohm Niyeshibang U21
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
21:00 Kamza 1-1 สเกนเดอร์บู กอร์ซ
00:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0 เคเอส กูเกซี
NOR D4
21:00 จังเคเลน 3-0 โมลด์ บี
22:00 ออสซิเดน 2-6 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
22:30 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 2-0 ไวกิ้ง บี
00:00 Orn-Horten 3-0 สตรอมก็อดเซ็ท 2
00:00 คอร์สวอลล์ 4-1 Redalen
00:00 โรเซนบอร์ก บี 0-0 Sverresborg
01:00 เอสเค บรานน์ 2 1-1 Sotra
01:15 ฟริกก์ 2-3 สตาเบ็ค บี
Croatia 2.Division
21:30 Trnje 4-0 NK Zagorec Krapina
Romania - Liga 2 Seria
22:00 เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส 0-0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู 1-6 ลาห์ติ
Greece National A
22:59 พาส เจียนนิน่า 1-1 พานิโอนิออส
Norway 2.Liga
22:59 อัสเคอร์ 2-0 วาเลเรนก้า 2
Poland Ekstraklasa
22:59 เลเชีย กอเดนซ์ 3-3 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-1 ฟาสตาฟ ซลิน
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 อโปเอล นิโคเซีย 0-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 4-2 เอร์มิส อราดิปปู
Israel Leumit League
22:59 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1 Hapoel Hadera
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 3-4 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
22:59 ฮาโปเอล อฟูล่า 2-3 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
Estonia Teine Liiga
22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 3 3-0 นอมเม่ เจเค คาลยู 2
ออสเตรีย คัพ
22:59 SV Wimpassing 2-2 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-1 อัมคาร์ เพิร์ม
00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3-0 เอฟซี อูฟา
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
23:45 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-2 บาเต้ โบริซอฟ
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ออด เกรนแลนด์ 3-2 อาเลซุนด์
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 1-2 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
00:00 เฮลซิงบอร์ก 2-0 วาลเบิร์ก เอฟซี
Sweden Division 1
00:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 5-0 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 นอร์ดเจลแลนด์ 1-2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
Denmark Womans League Divison 2
00:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 1-3 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
โปแลนด์ ลิกา 2
00:00 รุช ซอร์ซอฟ 1-2 โกลนิค เลชน่า
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เบซิคตัส 2-0 คอนยาสปอร์
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2-1 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:00 ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ 2-0 ลุนด์ เอสเค
00:00 Landvetter IS 4-1 IK Svane
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 Varbergs GIF FK 2-3 เท็นฮุลท์ส ไอเอฟ
00:00 ไอเคสเล็ปเนอร์ 1-0 Assyriska IF i Norrkoping
Turkey 2 Ligi A
00:05 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-1 Umraniyespor
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:25 น็อตตินเก้น 0-0 SV Oberachern
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
00:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 3-1 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
เบลเยียม ยู 21
00:30 แซงทรุยดอง ยู21 2-4 เอเอสยูเปน (ยู 21)
00:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 2-0 รอนัล ชาเลอรัว ยู21
00:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 0-3 สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
00:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 1-1 โลเคอเรน ยู21
00:30 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 3-2 Royal Antwerp FC U21
00:30 อันเดอร์เลช ยู21 3-2 เกนท์ ยู21
00:30 ซํลเต แวร์เกม ยู21 4-2 เควี เมชิลิน ยู21
01:00 คอร์ตจิค ยู21 2-8 คลับบรูจจ์ ยู21
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
01:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ 2-1 เฟยเรนเซ่
03:00 ชาเวซ 3-0 โมไรเรนเซ่
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
01:00 มัคคาบี้เนทันย่า 2-3 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
WAFU
01:00 กินี 1-1 มาลี
01:00 กานา 0-2 ไนจีเรีย
England U23 Premier League
01:00 ดาร์บี้ เคาน์ตี้(ยู 23) 0-1 เอฟเวอร์ตัน(ยู 23)
01:00 ทอตนัมฮอตสเปอร์(ยู 23) 2-2 สวอนซี ซิตี้(ยู 23)
01:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด(ยู 23) 0-2 ลิเวอร์พูล (ยู 23)
01:00 ไบรท์ตัน(ยู 23) 0-0 นิวคาสเซิล(ยู 23)
01:00 เซาแทมป์ตัน(ยู 23) 3-0 สโต๊คซิตี้(ยู 23)
01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ยู 23) 1-2 เรดดิ้ง(ยู 23)
01:05 เชลซี(ยู 23) 2-2 แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด(ยู 23)
Bahrain National Youth League
01:00 Gremio Esportivo Nacional U19 0-3 Soledade FC U19
Peru Reserves League
01:00 UTC Cajamarca Reserves 4-0 Comerciantes Unidos Reserves
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:15 เอฟบีซี เมลการ์ 2-0 อลิอันซ่า แอตเลติโก
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 2-0 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
Germany Regionalliga
01:15 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-4 ซาบรุคเค่น
Womans World Cup (Preliminaries) Europe
01:15 ไอซ์แลนด์(ญ) 8-0 หมู่เกาะแฟโร(W)
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 อเวลลิโน่ 1-1 เอซี เวนีซ
S.F.L. Under 19 Youth Division
01:30 ฮาร์ทส์ (ยู 20) 0-2 เซลติก (ยู 20)
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 ซาน เทลโม 2-1 เอสตูเดียนเตส เด กาเซโรส
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 CDyS Juventud Unida 0-0 Centro Espanol
01:30 CA ลูกาโน 2-1 Claypole
01:30 Argentino de Merlo 1-1 Central Ballester
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 ล็องส์ 2-0 เกววีลย์ อูแอส
ENG UD1
01:45 Romulus FC 1-0 เกรสลี่
01:45 Atherton Collieries 3-1 Colwyn Bay
01:45 Brighouse Town 4-2 Ossett Albion A.F.C.
01:50 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-2 Cleethorpes Town
Scotland Development League
01:45 อัลเบี้ยน (ยู 20) 1-5 แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20
02:00 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(ยู 20) 1-2 อัลลัว แอทเลติค ยู 20
England Ryman Cup
01:45 แอชฟอร์ด ทาวน์ 0-2 Greenwich Borough
01:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1-3 Dorking
England Northern Premier League
01:50 Shaw Lane Aquaforce 3-2 เวิร์คคิงตัน
อิตาลี C1
01:50 ปาโดวา 0-0 วิเชนซ่า
ลาลีกา สเปน
02:00 เอสปันญ่อล 2-1 เซลต้า บีโก้
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 บอสตัน ริเวอร์ 1-0 El Tanque Sisley
02:00 ไอเอ ซูด อเมริกา 1-1 ซีเอยูเวนตูเด้
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
02:00 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0-2 เซนต์อัลบัน ซิตี้
San Marino League
02:15 ซาน โจวันนี 0-1 S.S Pennarossa
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:05 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-3 ซีเอ ฮูราแคน
07:05 เทมเปอร์ลีย์ 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 พัลไมรัส 1-0 กอริติบ้า พีอาร์
Colombia Copa Mustang B
06:00 เรอัล คาร์ทาเกน่า 2-3 คูคูต้า เดปอร์ติโว่
Brasileiro, Serie C
06:40 Tombense 0-2 CS Alagoano
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
07:05 ซาร์เมียนโต้ 0-0 คิลเมส
Colombia Copa Mustang A
08:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน