บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 17-12-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป โครโตเน่
ลบสิบ (ITA D1 21:00)
เคย์เซริสปอร์
ลบสิบ (TUR D1 18:00)
เบเนเวนโต้
ลบสิบ (ITA D1 00:00)
ซัสเซาโล่
รอง 0.5 (ITA D1 21:00)
เกตาเฟ่
รอง 0.25 (SPA D1 18:00)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
รอง 1 ลูก (GER D1 00:00)
เลเวอร์คูเซ่น
ต่อ 0.5 (GER D1 21:30)
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
สูง 2.5/3 (TUR D1 18:00)
เตเนริเฟ่
รอง 0.5 (SPA D2 00:00)
เต็ง ซัสเซาโล่
รอง 0.5 (ITA D1 21:00)
เกตาเฟ่
รอง 0.25 (SPA D1 18:00)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
รอง 1 ลูก (GER D1 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 17-12-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โอลิมปิก มาร์กเซย
รอง 0.5 (FRA D1 03:00)
โกรนิงเก้น
ลบสิบ (HOL D1 22:45)
กราสฮ็อปเปอร์
รอง 1 ลูก (SUI D1 22:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
35598
Chawalit Junda 14 12/0/2 45.5 WWlwWWWWWl อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
2
46075
Pirun Tapkunthon 16 12/1/3 43 WLLWWWDLWW ซามพ์โดเรีย
3
48431
Damrong Aupchan 16 12/1/3 43 LWllWWWWwW เซลต้า บีโก้
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
40
Suriyan Gamnard 1/16 15 (16) 500.00
LWLLW
LWlLW
DWLWL
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
ยูเวนตุส
สตวร์มกราซ
ลิเวอร์พูล
เอดี อัลคอลคอน
2
47673
Lolito Handshow 2/16 15 (16) 275.00
DlWLL
WLWLL
LLWLW
ซามพ์โดเรีย
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
เอสดี ฮูเอสก้า
ลิเวอร์พูล
เปสคารา
3
50027
Paai Paai CT 1/15 15 (15) 250.00
WWWWW
LLDWW
WDWWL
เลเวอร์คูเซ่น
เอฟซี ซูริค
บาเซิ่ล
ยัง บอยส์
ลิเวอร์พูล
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 17 ธันวาคม 2560
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ลาลีกา สเปน
18:00 คิโรน่า เกตาเฟ่ ปป - 10 รองเกตาเฟ่ $$$
22:15 เซลต้า บีโก้ บียาร์เรอัล ปป - 5 รองบียาร์เรอัล $$$
00:30 ลาส พัลมาส เอสปันญ่อล เสมอ รองเอสปันญ่อล $$$
02:45 บาร์เซโลน่า เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2.5/3 ต่อบาร์เซโลน่า $$$
สเปน ลาลีกา 2
18:00 เซบีย่าแอตเลติโก เรอัล โอเบียโด เสมอ รองเซบีย่าแอตเลติโก $$$
22:00 เอสดี ฮูเอสก้า ซีดี ลูโก 0.5 รองซีดี ลูโก $$$
00:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน เตเนริเฟ่ ปป รองเตเนริเฟ่ $$$
00:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า ปป - 10 รองกิมนาสติก ตาร์ราโกน่า $$$
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ เอดี อัลคอลคอน 0.5/1 - 10 ต่อราโย่ บาเยกาโน่ $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
18:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ เคย์เซริสปอร์ เสมอ รองเคย์เซริสปอร์ $$$
18:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อันตัลยาสปอร์ 1 ต่ออิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
20:30 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ กาลาตาซาราย 0.5/1 ต่อกาลาตาซาราย $$$
23:30 เบซิคตัส ออสมานลิสปอร์เอฟซี 1.5/2 - 10 ต่อเบซิคตัส $$$
Portugal Liga de Honora
18:15 ไลซอส นาซิอองนาล ปป - 5 รองนาซิอองนาล $$$
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0.5/1 - 5 ต่ออคาเดมิก้า โคอิมบร้า $$$
22:00 เปนาฟิลด์ อารัวก้า เสมอ รองอารัวก้า $$$
22:59 อูเนียว มาไดร่า ฟามาลิเคา ลบสิบ ฟามาลิเคา $$$
22:59 ซานตาคลารา UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1 - 5 รองUD โอลิเวียร์เร็นเซ่ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 เวโรน่า เอซี มิลาน 1 - 10 ต่อเอซี มิลาน $$$
21:00 โบโลญญ่า ยูเวนตุส 1 ต่อยูเวนตุส $$$
21:00 โครโตเน่ คิเอโว่ ลบสิบ โครโตเน่ $$$
21:00 ฟิออเรนติน่า เจนัว 0.5/1 ต่อฟิออเรนติน่า $$$
21:00 ซามพ์โดเรีย ซัสเซาโล่ 0.5 - 10 รองซัสเซาโล่ $$$
00:00 เบเนเวนโต้ สปอล ลบสิบ สปอล $$$
02:45 อตาลันต้า ลาซิโอ ปป - 5 รองลาซิโอ $$$
พรีเมียร์ดัตช์
18:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1/1.5 - 5 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
20:30 อาแซด อัลค์มาร์ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0.5 - 10 รองอาแซด อัลค์มาร์ $$$
20:30 อูเทร็คท์ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1.5 - 10 รองเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ $$$
22:45 เอ็กเซลซิเออร์ โกรนิงเก้น ลบสิบ รองโกรนิงเก้น $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ ดาร์มสตัดท์ ปป - 10 ต่อกรอยเธอร์ เฟือร์ธ $$$
19:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น โฮลสไตน์ คีล ปป ต่อโฮลสไตน์ คีล $$$
19:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก ดินาโม เดรสเดน เสมอ รอง ดินาโม เดรสเดน $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 คลับบรูซ อันเดอร์เลชท์ 0.5 - 5 ต่อคลับบรูซ $$$
00:00 ชาเลอร์รัว เกงค์ ปป - 5 รองเกงค์ $$$
02:00 ซูลเต้ วาเรเกม รอแยล อันท์เวิร์พ 0.5 - 5 รองรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 น็องต์ อองเช่ร์ ปป รองอองเช่ร์ $$$
22:59 นีซ บอร์กโดซ์ ปป - 5 ต่อนีซ $$$
03:00 โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก มาร์กเซย 0.5 - 5 ต่อโอลิมปิก ลียง $$$
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 เบรสชา ชิตตาเดลล่า เสมอ ต่อชิตตาเดลล่า $$$
23:30 เปสคารา โนวาร่า 0.5 - 10 รองโนวาร่า $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
21:15 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 5 ต่อแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
23:30 บอร์นมัธ เอเอฟซี ลิเวอร์พูล 1 ต่อลิเวอร์พูล $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ฮันโนเวอร์ 96 เลเวอร์คูเซ่น 0.5/1 - 5 ต่อเลเวอร์คูเซ่น $$$
00:00 แอร์เบไลป์ซิก แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 5 รองแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$
Poland Ekstraklasa
21:30 เลช พอซนาน แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 ต่อเลช พอซนาน $$$
00:00 วิสล่า คราคอฟ ซาเกลบี้ ลูบิน ปป - 5 รองซาเกลบี้ ลูบิน $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 ลัวซานนี สปอร์ท เอฟซี ซูริค 0.5 ต่อเอฟซี ซูริค $$$
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ บาเซิ่ล 1 - 10 ต่อบาเซิ่ล $$$
22:00 ลูเซิร์น ยัง บอยส์ 0.5/1 - 10 ต่อยัง บอยส์ $$$
ลีกวัน อังกฤษ
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ลบสิบ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:30 ออสเตรียเวียนนา สตวร์มกราซ ปป - 10 รองออสเตรียเวียนนา $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 ชาเวซ ริโอ อาฟ ลบสิบ ริโอ อาฟ $$$
01:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน ปอร์ติโมเนนเซ่ 1.5/2 - 10 ต่อสปอร์ติ้ง ลิสบอน $$$
03:15 ซีดี ทอนแดล่า เบนฟิก้า 1/1.5 - 10 รองซีดี ทอนแดล่า $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 16 ธันวาคม 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia Youth League
12:30 Canberra United FC U21 3-6 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
09:30 เพิร์ท กลอรี่ (เยาวชน) 2-3 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน)
กระชับมิตร
13:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 2-1 Gold Coast Knights
15:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 4-2 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
16:00 FC Lozovatka 1-2 ครีฟบาส
17:05 JF Khroub Women 0-0 MZ Biskra Women
17:10 CF Akbou Women 7-0 COTS Tiaret Women
17:15 AFAK Rezilane Women 0-0 ASEAC Women
17:25 FC Bejaia Women 2-1 AS Intissar Oran Women
17:35 คาลิเทีย ยู 19 2-2 OFI Crete U19
18:00 Panahaiki-2005 U19 3-0 Ergotelis U19
19:35 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0-0 Avenida RS
20:00 JFV Hanse Lubeck U19 0-2 เอเชเด้ ยู19
20:30 DVS 33 Ermelo 2-0 ONS Sneek
04:00 Jennings Grenades 1-1 Tryum
06:00 Old Road FC 2-3 Pigotts Bullets FC
07:00 นอร์ธโคท์ซิตี้ 3-0 เมลเบิร์น ไนท์
Hong Kong Elite Cup
13:30 LeeMan 0-0 อีสเทอร์นเอ.เอ
16:30 คิดชี 1-0 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ (ยู 19)
ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:35 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 2-1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
15:50 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
18:00 เพิร์ท กลอรี่ 1-0 เวลริงตัน โฟนิค
ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก
14:30 จีน 1-1 เกาหลีเหนือ
17:15 ญี่ปุ่น 1-4 เกาหลีใต้
Turkey A2 League U19
15:00 ออสมานลิสปอร์เอฟเค (ยู 19) 1-1 Alanyaspor U19
Turkey Bayanlar 1. Ligi
15:00 โคเนค เบล (ญ) 3-1 Amedspor Women
16:55 Kirecburnu (w) 1-2 Besiktas (w)
17:05 Fatih Vatan Spor (w) 1-3 KDZ Ereglispor Women
ISR U19
15:30 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 5-0 MS Julis U19
15:30 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 1-1 FC Nesher U19
15:30 Maccabi Ironi Bat Yam U19 0-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19
15:40 Gadna Tel Aviv U19 0-5 Maccabi Herzliya U19
15:45 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 3-0 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19
16:00 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1-0 Maccabi Yaffo Kabilio U19
17:15 ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19 2-0 Hapoel Nazareth Illit U19
17:30 เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19 7-0 Football Club Nave Yosef U19
17:45 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 0-3 ฮาโปเอล รามัตกาน ยู19
18:00 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 1-0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19)
21:35 Maccabi Achi Nazareth U19 3-1 Maccabi Tzur ShalomU19
Greece U20
15:30 เคอร์คีย์ร่า ยู20 1-3 พีเออี อโตรมิตอส(ยู 20)
16:00 แอสเตราส ตริโปลิส(ยู 20) 3-0 Panadol Gauss U20
17:00 Lamia U20 1-0 ลารีสซา เอฟซี (ยู 20)
17:00 สโกดา ซานติ(ยู 20) 0-2 พานาธิไนกอส(U20)
17:15 พลาทานิแอส(ยู 20) 1-2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20)
Turkey U21 Super League
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้ (ยู 21) 3-0 คาซิมปาซ่า (ยู 21)
16:30 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21) 0-1 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21)
17:30 อลันยาสปอร์(ยู 21) 3-1 ชีวาสสปอร์ (ยู 21)
Turkey U21 Ligi 1
16:00 โบลูสปอร์(ยู 21) 0-0 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ (ยู 21)
17:00 ริเซสปอร์ (ยู 21) 1-1 Yohm Niyeshibang U21
Portugal Champions NACIONAL Juniores B
16:00 เบาวิสต้า (ยู 17) 2-1 แอนาเดีย(ยู 17)
18:00 พัลไมรัส เอฟซี (ยู 17) 2-1 วิเซล่า (ยู 17)
18:00 โมไรเรนเซ่ (ยู 17) 3-0 กิล วิเซนเต้ (ยู 17)
18:00 ริโอ อาฟ (ยู 17) 0-2 เอสพีจี ซี บราก้า (ยู 17)
18:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์ (ยู 17) 0-2 ปอร์โต้ (ยู 17)
18:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า ยู17 1-3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า (ยู 17)
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 Yokohama FC U21 2-0 ไทย (ยู 21)
18:30 เวียดนาม (ยู 21) 2-0 เมียนมาร์ ยู21
Australia Womens A-League
16:20 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 3-3 เพิร์ท กลอรี่ (ญ)
Sri Lanka Champions League
16:45 Saunders SC 2-1 โปลิศเอสซี
16:55 Negombo Youth 0-1 Pelicans SC
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
16:45 ซาราโกซ่า (ญ) 1-3 Colegio Aleman Valencia Women
22:00 เลบานเต้(หญิง) 0-4 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)
Turkey 2 Ligi A
17:00 โบลูสปอร์ 3-0 เอสคิเซไฮสปอร์
17:00 กาเซียนเทปสปอร์ 0-0 เดนิซลิสปอร์
19:30 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 4-0 Umraniyespor
German Junioren Bundesliga Cup
17:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 2-0 ชาลเก้ 04 (ยู 19)
Turkey 3. Ligi B
17:00 แอร์ซินสปอร์ 0-1 Usakspor
17:30 Bergama Belediyespor 1-3 Tekirova Belediyespor
17:30 Korfez Bld. 1-3 Ankara Adliyespor
17:30 Payas BS 1975 0-0 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
Italian Youth League
17:00 ปาแลร์โม่(ยู20) 1-1 กาญารี่(ยู20)
19:00 อินเตอร์ มิลาน(ยู20) 1-0 นาโปลี(ยู20)
20:25 โรม่า(ยู20) 1-0 คิเอโว่(ยู20)
20:25 ซามพ์โดเรีย(ยู20) 3-1 ลาซิโอ(ยู20)
20:25 โตริโน่(ยู20) 1-1 เจนัว(ยู20)
20:25 เปสคารา(ยู20) 2-2 โครโตเน่(ยู20)
20:25 เชเซน่า(ยู20) 4-0 ปาร์ม่า(ยู20)
20:30 อตาลันต้า(ยู20) 3-1 โบโลญญ่า(ยู20)
20:30 ซา แลน (ยู 19) 1-4 อัสโคลี่ ยู20
20:30 US Cremonese U20 3-1 คาร์ปิ(ยู20)
20:30 โนวาร่า(ยู20) 3-2 เบรสชา(ยู20)
20:30 สเปเซีย(ยู20) 1-2 เอ็มโปลี(ยู20)
20:35 เวโรน่า(ยู20) 3-1 ซัสเซาโล่(ยู20)
21:00 ฟิออเรนติน่า (ยู20) 1-1 เอซี มิลาน(ยู20)
21:30 บารี่(ยู20) 2-2 เบเนเวนโต้(เยาวชน)
Algeria U20 Youth League
17:00 ยูเอสเอ็ม บลิดา ยู 21 2-3 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21
17:20 ยูเอสเอ็มเอลฮาร์รัช (ยู21) 1-0 US Biskra U21
19:00 ปาราดอ เอซี ยู 21 5-1 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21)
19:05 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 2-0 Olympique Medea U21
19:20 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21 2-1 อีเอสเซติฟ(ยู21)
Italian Women Division 1
17:00 บารี ( ญ ) 3-1 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
Germany Youth U19 League
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 0-3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
19:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 1-0 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:00 Melistar 2-1 Juventud Torremolinos CF
21:30 Elche CF Ilicitano 1-0 UD Rayo Ibense
21:30 คัลเชอะเริล เดอ ดูเรนโก 1-2 อลาเบส บี
21:45 เรอัล โอวียร์โด บี 4-0 ซีดี เลรนส์
21:45 ซีเอซิลบอลเนโร 3-1 Beti Kozkor KE
22:15 เอดี เซวตา 3-2 ซีดี ซาน โรเก้
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 1-0 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
22:30 เยคราโน ดิปอติโว 1-1 ลา ยูเนียน
22:30 เอดี ซานฮวน 2-2 CD Baztan
22:30 ซีดี โคเรีย 3-0 CF Trujillo
22:59 ซีดี บูนอล 3-2 CD Roda
22:59 ฮอสปิตาเลย์ 5-1 พาลาโมส
22:59 ซีดี รินคอน 1-2 Huetor Tajar
22:59 Manchego Ciudad 0-3 CD อะซูเครกา
23:30 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0-1 ยูดี อัลคูเดีย
00:00 เฆเรซ 1-3 คาดิส 2
00:00 ซานฟาริแวงก์ เอฟซี 0-3 เอฟซี แอสโก
00:00 Amurrio 3-0 โอเรลโล เดอ วิคทอเรีย
00:00 Panaderia Pulido 0-0 ซีดี เวรา
00:15 ลากุล โอแนค 2-1 SD Beasain
00:30 เซสต้าโอ 2-0 ซานตูชู เอฟซี
00:30 เอสดี บัลมาเซดา เอฟซี 1-2 เรอัล โซเซียดาด ซี
00:30 ซีดี เอล ปาโล 3-1 Maracena
01:00 แลงก์เกรียล 5-1 Atletico Lugones
02:00 Recambios Colon CD 0-2 ทอเร ลาเวนเต
Futsal Russia Division De Honor
17:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 8-1 Progress Futsal
20:00 Novali Futsal 5-7 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ฟุต
21:00 Ukhta Tyumen Futsal 1-6 MFK KPRF Futsal
22:59 Dnepr Smolensk Indoor Soccer 2-6 MFK Tyumen Futsal
Turkiye Lig3
17:30 อินโกลสปอร์ 1-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor
17:30 Sancaktepe Belediye Spor 3-1 เมอร์ซิน อิดมันเยอร์ดู
17:30 Sariyer 2-0 Tuzlaspor Kulubu
17:30 ฮาเซทเทเป้ 1-1 คอนยา เซเคอร์สปอร์
17:30 เพนดิคสปอร์ 0-1 คารากูมรัค
Hong Kong First Division League
17:35 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 3-0 มูทัล เอฟซี
19:30 หว่านไจ๋ 0-5 วอง ไท ซิน
Greece U19
17:35 Aiginiakos U19 4-0 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช (ยู 19)
18:00 Aris Thessaloniki U19 1-0 พานเซอร์ไรกอส(ยู 19)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
18:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0 คาซิมปาซ่า
20:30 อลันยาสปอร์ 1-1 ชีวาสสปอร์
23:30 แทร็บซอนสปอร์ 1-0 บูร์ซาสปอร์
Holland Youth Eredivisie
18:00 FC Volendam U19 1-2 เฟเยนูร์ด ยู 19
18:35 FC Groningen U19 3-1 De Graafschap U19
19:50 Vitesse U19 3-1 FC Utrecht U19
20:35 เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน) เลื่อน เอฟซี ดอร์เดรชท์ 90 (เยาวชน)
Germany Youth U17 League
18:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 0-2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
Portugal Liga de Honora
18:15 กิล วิเซนเต้ 0-0 ชาเวซ
22:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 2 1-2 ปอร์โต้ บี
22:00 โควา พิดาดิ 1-0 Real Sport Clube
22:00 สปอร์ติ้ง ซีพี บี 1-0 วาร์ซิม
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1-0 เอสเอล เบนฟิก้า บี
The Spanish League U19
18:30 CD Hernani U19 3-0 CD Pamplona U19
18:30 CD Alaves U19 2-1 Numancia U19
18:30 บิลเบา ยู19 3-1 โอซาซูนา (ยู 19)
19:00 เรอัล มาดริด ยู 19 3-1 Aravaca CF U19
19:00 SD San Jose U19 2-1 AD Huracan U19
19:05 CF Juventud Laguna U19 1-2 ลาส ปาลมาส ยู 19
19:30 Acodetti CF U19 2-0 UD Playas de Sotavento U19
19:30 Estrella CF U19 1-2 เตเนริเฟ่ ยู19
22:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 5-1 CD Diocesano U19
22:00 Ranero U19 0-0 Toledo U19
22:30 Espanyol U19 0-0 CD San Francisco U19
22:30 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 8-2 SCR Pena Deportiva U19
22:30 Compostela U19 1-2 เซลต้า บีโก้(ยู 19)
22:30 Albacete U19 1-1 Hercules U19
22:59 Alboraya U19 1-0 Atletico Madrileno U19
00:00 Recreativo Huelva U19 1-1 Almeria U19
เลบานอน คัพ
18:30 ชาบับ ซาเฮล 1-6 Al Akhaahli Alay
18:30 Salam Zgharta 2-2 Al-Eshlas b. h.
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-1 เนิร์นแบร์ก
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-1 ไฮน์เดนเฮลม์
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3-2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
เยอรมันลีกา 3
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 4-3 เอสเฟาเวเฮ่นวีสบาเด้น
20:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0 แวร์เดอร์เบรเมน(เยาวชน)
20:00 พรูเบน มุนสเตอร์ เลื่อน ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ
20:00 มักเดเบิร์ก 3-0 เอสเก ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
20:00 วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ 2-0 เอสวี เม็พเพ่น
20:05 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-3 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
20:05 เอฟเอสเฟาซวิคเคาว์ 3-2 ชามนิตเซอร์
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
19:00 Lushnja KS 1-3 สเกนเดอร์บู กอร์ซ
19:00 วัลลัซเนีย 3-2 Kamza
India League Division 1
19:00 อีสต์ เบงกอล 3-2 เชอร์ชิลล์บราเธอร์ส
South Africa First League
19:00 ไฮแลนด์สพาร์ค 0-0 เคป ทาวน์ออลสตาร์ส
20:30 Richards Bay 2-1 แบล็ค ลีโอพาร์ด
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 Hertha 06 Charlotten 1-2 FC Anker Wismar
20:00 TSV Buchholz 08 เลื่อน SV Rugenbergen
Israel C League
19:00 FC Tzeirey Tamra 1-1 Maccabi Bnei Nahaf Qasem
19:00 Maccabi Tzeirei Shefaram 4-1 Ahi Acre
19:15 อาห์วา อาราบา 0-2 Hapoel Kaukab
19:30 FC Alnada Nazareth 0-1 Ihud Bnei Kfar Kara
Albania Division 2
19:00 KF Erzeni Shijak 1-1 เคเอส ดินาโม ติรานา
BSWCP
19:00 ฟลาเมงโก (ฟุตบอลชายหาด) 4-6 Pars Jonoubi Jam Beach Soccer
20:15 โครินเธียนส์ (ฟุตบอลชายหาด) 3-5 โลโคโมทีฟ มอสโก (ฟุตบอลชายหาด)
21:45 โบตาโฟโก้ ฟุตบอล ชายหาด 6-3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน (ฟุตบอลชายหาด)
22:59 CA Rosario Central Beach Soccer 1-3 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด
Ethiopia Premier League
19:05 Hawassa City FC 1-0 Dire Dawa
20:00 Dedebit 5-2 Sidama Bunna
Saudi Arabia League
19:15 อัล ทาวอน 0-0 อัล ฟาร์ท
21:45 อัล บาเดน 1-2 อัล อิติฮัด (ซาอุฯ)
Saudi Arabia Youth League
19:15 อัล กาดาซิย่า (เยาวชน) 1-2 อัล นาเซอร์ (เยาวชน)
19:15 อัล ราเอ็ด (ยู 20) 0-4 อัล ฮิลาล (เยาวชน)
19:45 อัลอาห์ลี (เยาวชน) 3-3 อัล อิติฮัด (เยาวชน)
Futsal Spain Division De Honor
19:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6-1 ริเบรา นาบาร์รา(ฟุตซอล)
00:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 2-4 อินเตอร์ โมบิสตาร์(ฟุตซอล)
00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 3-3 ปัลมา(ฟุตซอล)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-3 คริสตัล พาเลซ
22:00 อาร์เซน่อล 1-0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-0 เบิร์นลี่ย์
22:00 เชลซี 1-0 เซาแธมป์ตัน
22:00 วัดฟอร์ด 1-4 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22:59 สโต๊ค ซิตี้ 0-3 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
00:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 4-1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
19:30 อเบอร์ดีน 4-1 ฮิเบอร์เนี่ยน
22:00 ดันดี 3-0 แพททริค ทริสเทล
22:00 แฮมิลตัน 3-2 รอสส์ เคาน์ตี้
22:00 คิลมาร์น็อค 1-0 มาเธอร์เวลล์
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-3 เซนต์ จอห์นสโตน
Cyprus 2 Division
19:30 Digenis Oroklini 4-0 Thoi Lakatamias
19:30 Omonia Aradippou 1-1 Othellos Athienou
19:30 Ethnikos Assia 0-1 อิโนซิส พาราลิมนิ่
19:30 AE Zakakiou 4-2 Chalkanoras Idaliou
19:30 คามิโลทิสซา พาโน โพลมีเดีย 1-2 PAEEK Keryneias
Uruguay Reserve League
19:30 Juventud De Las Piedras Reserves 1-1 CA River Plate Reserves
21:00 ดานูบิโอ(สำรอง) 5-0 El Tanque Reserves
Malawi Premier League
19:30 Kamuzu Barracks 1-2 Silver Strikers
Greece National A
20:00 เคอร์คีย์ร่า 1-3 พีเออี อโตรมิตอส
22:15 เออีเค เอเธนส์ 0-0 อพอลลอน สเมียร์นีส
00:30 พลาตานิอัส เอฟซี 0-1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 แอธเลติก ยูเนี่ยนสปาตาร์ 1-0 พานเซอร์ไรกอส
20:00 โดซา ดรามัส 1-1 คิสสามิกอส
20:00 Giorgos Karaiskakis 0-1 ตริคาล่า
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
20:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1-1 กาซ เมตาน เมดิอัส
01:30 ซีเอส คราอิโอว่า 2-1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Qatar Cup
20:00 อัล การาฟา 1-0 อัมม์ ซาลาล
22:30 อัล เรย์ยาน 2-0 อัล คูไรติอัต
Holland Ligue 3
20:00 Barendrecht 3-0 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
21:30 Kozakken Boys 2-1 FC Lienden
21:30 Gelders Veenendaalse VV 2-2 HHC Hardenberg
22:00 ASV De Dijk 0-3 Katwijk
00:00 อาชิเลส 1-2 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:00 สเตจ ตูนีเซียน 2-2 เอซเปรันเซ เดอ ทูนิส
22:10 ซีเอส สฟาเซียน 1-1 เอเอส เกบส์
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 Naxxar Lions 0-0 บัลซาน เอฟซี (เยาวชน)
20:00 Senglea Athletic 3-0 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
22:00 มอลตาเอฟซี 0-1 วัลเล็ตตา เอฟซี
22:15 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 2-1 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี
Malta First Division League
20:00 Qormi F.C. 1-2 Vittoriosa Stars
Germany Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
20:00 Arminia Hannover 4-2 เอสวีจี เกิตติงเกน 07
20:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 4-2 Schwarz-Weiss Essen
22:00 สเปลดอร์ฟ 0-0 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
22:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0-3 SF Baumberg
Greece Divison C
20:00 AO Triglia 1-0 Diagoras Agias Paraskeuis
20:00 Volos NFC 5-0 Digenis Neochoriou
20:00 Lalysos 1-0 ดิโอโกรัส
Omani Federation Cup
20:10 ดูฟาร์ 2-0 ASS Association Sportive de Sale
21:00 อัล นาห์ด้า 1-1 ซาฮัม
21:00 อัล ชาบับ (โอมาน) 2-0 Alslam
อิตาลี C1
20:30 กุบบิโอ 1-0 ปาโดวา
20:30 AC Mestre 0-1 ซุดติโรล อัลโต้
20:30 วิเชนซ่า 1-1 อัลบิโนเลฟเฟ่
20:30 เซียน่า 1-0 ปราโต
22:30 แซมเบเนเดทเซ่ 1-1 ตริเอสติน่า
00:30 เรจเจียนา 2-1 เตราโม่
02:30 Alma Juventus Fano 1-0 Fermana
02:30 ราเวนน่า 3-1 ซานตาคาลเจโร่
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 4-1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
20:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-1 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี
22:59 ฟรี สเตท สตาร์ 2-1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
01:15 บิดเวสท์ วิทซ์ 0-1 แพลททินัม สตาร์
01:15 ไกเซอร์ ชีฟ 1-0 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์
France Youth U19 League
20:30 แรนส์ (ยู 19) 0-0 Alencon U19
22:00 Vaillante Sports U19 1-2 น็องต์ (ยู 19)
22:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0-1 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
00:30 แบรสต์ (ยู 19) 0-1 ตูร์ แอฟเซ (ยู 19)
Italy Serie D
20:30 ASD Sasso Marconi 0-4 Mezzolara
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:55 แร็งส์ 5-1 วาล็องเซียนส์
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21:00 อินเตอร์ มิลาน 1-3 อูดิเนเซ่
00:00 โตริโน่ 1-3 นาโปลี
02:45 เอเอส โรม่า 1-0 กาญารี่
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 โปร เวอร์เซลลี่ 0-2 สเปเซีย
21:00 คาร์ปิ 1-1 โฟรซิโนเน่
21:00 ปาร์ม่า 0-0 เชเซน่า
21:00 อเวลลิโน่ 1-1 อัสโคลี่
21:00 เปรูจา 1-3 บารี
21:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-2 ซาแลร์นิตาน่า
21:00 เครโมเนเซ่ 1-1 เอ็มโปลี
21:00 ปาแลร์โม่ 1-0 แตร์นาน่า
FIFA Club World Cup
21:00 อัล จาซิล่า (เอมิเรตส์) 1-4 ปาชูก้า
00:00 เรอัล มาดริด 1-0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
ฝรั่งเศส ลีก3
21:00 เกรไตล์ 2-3 เรด สตาร์ 93
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
21:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า เอฟซี 1-1 แอชดอด เอ็มเอส
22:59 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 2-1 ฮาโปเอล แอคโค่
23:15 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-0 ฮาโปเอล ไฮฟา
01:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-2 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 อาริส ลิมาสซอล 0-2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
22:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 2-2 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
00:00 อโปเอล นิโคเซีย 2-1 เนีย ซาลามิส
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:00 ดินาโม ซาเกร็บ 1-0 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
22:59 อิสทรา 1961 พูลา 1-1 แซดเอ็นเคโอซีเยค
Northern Ireland IFA Championship
21:00 Harland & Wolff Welders 2-0 Loughgall FC
21:00 PSNI 0-3 นิวรี่ ซิตี้
22:00 พอร์ทาดาวน์ 6-0 เลอร์แกน เซลติก
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
21:00 ยูเอสเอ็ม ไอฮาร์รัช 1-0 US Biskra
21:00 ยูเอสเอ็ม บลิดา 2-3 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
22:00 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส 2-1 อีเอส เซทิฟ
22:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ 2-0 โอลิมปิก เมเดีย
22:59 ปาราดอ เอซี 2-0 ซีเอส คอนสแตนติน
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง
21:00 เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) 1-3 สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
Northern Ireland Reserve League
21:00 Warrenpoint Town Reserves 1-6 ลินฟีลด์(สำรอง)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2-2 ชาลเก้ 04
21:30 เอาก์สบวร์ก 3-3 ไฟร์บวร์ก
21:30 โคโลญจน์ 1-0 โวล์ฟสบวร์ก
21:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2-2 ไมนซ์
21:30 สตุ๊ตการ์ต 0-1 บาเยิร์น มิวนิค
00:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-1 ฮอฟเฟ่นไฮม์
Poland Ekstraklasa
21:30 โปกอน 1-0 อาร์ก้า กดิเนีย
00:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2-2 เลเชีย กอเดนซ์
02:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-2 วิสล่า พล็อค
พรีเมียร์ลีก เวลส์
21:30 UWIC Inter Cardiff 1-2 บาลา ทาวน์
21:30 อเบอรี่สวิธทาวน์ 7-1 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
00:15 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-2 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:30 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 4-0 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
22:00 RCOZ Oued Zem 0-0 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
01:00 เอฟยูเอส ราบัท 0-0 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
Indian Super League
21:30 เดลี ไดนาโมส์ 1-5 เอฟซี กัว
Spanish Segunda Division B
21:45 ซีดี เรอัลตาด 0-1 บาราคแอลโด ซีเอฟ
22:00 วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา 0-0 ซีเอฟ บาดาโลน่า
22:00 ยูอี ยาโกสเตรา 0-1 เอร์กูเลส
22:00 ลอร์ก้า 1-4 บาดาโฮซ
22:30 โครูโซ่ เอฟซี 2-2 UD San Sebastian Reyes
22:59 เอซิจา 0-1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า
01:00 อเรานาส คลับ เด เก็กโช 0-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน 2
England Conference North Division
22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 3-2 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3-4 แทมเวิร์ธ
22:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด เลื่อน ครูซอน แอสตัน เอฟซี
บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
22:00 เฮเมล เฮมป์สทีด ทาวน์ เลื่อน เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-0 แอสตัน วิลล่า
22:00 มิลล์วอลล์ 2-1 มิดเดิลสโบรห์
22:00 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 1-0 ฟูแล่ม
22:00 บริสตอล ซิตี้ 2-1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0 นอริช ซิตี้
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 2-0 เร้ดดิ้ง
22:00 เบรนท์ฟอร์ด 0-0 บาร์นสลีย์
00:30 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0 ฮัลล์ ซิตี้
สเปน ลาลีกา 2
22:00 โอซาซูน่า 2-2 นูมานเซีย
00:00 ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว 0-0 กรานาดา ซีเอฟ
00:00 เรอัล บายาโดลิด 3-0 ลา โฮยา ลอร์กา ซีเอฟ
02:00 อัลเมเรีย 1-0 คอร์โดบ้า
02:30 อัลบาเซเต้ 0-0 เรอัล ซาราโกซ่า
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-0 แอลเอเอสเค ลินซ์
00:30 แมตเตอร์สเบิร์ก 5-1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
00:30 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0-5 ราปิด เวียนนา
00:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 3-1 เรนดอร์ฟ อัลทัช
ลีกวัน อังกฤษ
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-4 วีแกน แอธเลติก
22:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-0 ชาร์ลตัน แอธเลติก
22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-1 โอลด์แฮม แอธเลติก
22:00 จิลลิ่งแฮม 4-1 บริสตอล โรเวอร์ส
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2-1 วอลซอลล์
22:00 พอร์ทสมัธ 1-0 บิวรี่
22:00 โรชเดล 0-0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-1 พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-0 แบล็คพูล
22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-2 แบรดฟอร์ด ซิตี้
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
22:00 บาร์เน็ต 2-1 มอร์แคมบ์
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-2 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
22:00 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 1-2 พอร์ทเวล
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 2-1 เชลแน่ม ทาวน์
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 3-0 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2-1 สตีฟเนจ
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-2 ลูตัน ทาวน์
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2-0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0 เยโอวิล ทาวน์
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0 กริมสบี้ ทาวน์
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0 เชสเตอร์ฟิลด์
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 2-1 ยอร์ค ซิตี้
22:00 Haringey Borough 1-2 เลย์ตัน โอเรียนท์
22:00 เวิร์คคิงตัน 1-0 ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด
22:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ เลื่อน แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
22:00 บลายท์ สปราตันส์ เลื่อน เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด 4-0 อัลเดอร์ชอต ทาวน์
22:00 วอร์ริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-0 อัลทริงแคม
22:00 เร็กซ์แฮม 0-2 ฮาโรเกต ทาวน์
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 1-1 บอร์แฮม วู๊ด
22:00 เฮนดอน 2-1 บาธ ซิตี้
22:00 ไวท์ฮ๊อค 1-2 เซนต์อัลบัน ซิตี้
22:00 นูเนียตัน โบโร่ 0-1 บาร์โรว์
22:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0 ทรูโร ซิตี้
22:00 Spennymoor Town เลื่อน เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ต เลื่อน เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่ 1-1 Heybridge Swifts
22:00 โดเวอร์ แอทเลติก 3-0 อีสท์บอร์น โบโร่
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 1-4 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
22:00 เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด 2-1 อีสต์ไลก์
22:00 Billericay Town 3-1 ฮาแวนท์
22:00 วอคกิ้ง 0-2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
22:00 เกทส์เฮด เลื่อน กุยเซลีย์
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-4 เมดสโตน ยูไนเต็ด
22:00 เบรนทรี ทาวน์ 0-0 แบล็คเลย์ ทาวน์
22:00 เลมิงตัน 0-1 สตัวร์บริดจ์
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0 วินเกต แอน ฟินท์ชลีย์
22:00 เชสเตอร์ เอฟซี 1-1 เอเอฟซี ไฟลด์
22:00 โชว์ลีย์เอฟซี 1-3 มาร์รีน
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-3 สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้
22:00 Hartley Wintney 0-2 บรอมลีย์
Scottish Championship
22:00 เซนต์ เมียร์เรน 1-0 ดันเฟิร์มลิน
22:00 อินเวอร์เนสส์ 1-0 ดัมบาร์ตัน
22:00 ลิฟวิงสตัน เลื่อน กรีน็อค มอร์ตัน
22:00 ฟัลเคิร์ก เลื่อน เบรซิน ซิตี้
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:00 เรธโรเวอร์ส เลื่อน อัลเบี้ยน โรเวอร์
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 1-1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
22:00 สแตรนแรร์ 3-0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1-4 อายร์ ยูไนเต็ด
22:00 อัลลัว แอทเลติค เลื่อน อาร์บรอท
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
22:00 แอนนัน แอธเลติก 1-1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
22:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส เลื่อน ปีเตอร์เฮด
22:00 คาวเดนบีท เลื่อน ไคลด์
22:00 เอดินเบิร์ก ซิตี้ 1-2 สเตนเฮาส์มัวร์
22:00 มอนโทรส 3-0 เอลจิน ซิตี้
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
22:00 คลิฟตันวิลล์ 1-0 เกล็นโตรัน เอฟซี
22:00 บอลลินามาลลาร์ด ยูไนเต็ด 0-2 โคเลอไรน์
22:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 3-3 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3-1 คาร์ริค เรนเจอร์
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-0 อาดส์เอฟซี
22:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 3-4 ครูซาเดอร์
Morocco Division 2
22:00 ASS Association Sportive de Sale 0-0 เจเอสเค ชาบาบ คาสบา แทดลา
จอร์แดน คัพ
22:00 อัล จาซีรา 1-0 อัล ไฟซาลี
ลาลีกา สเปน
22:15 แอธเลติก บิลเบา 0-0 เรอัล โซเซียดาด
00:30 เออิบาร์ 2-1 บาเลนเซีย
02:45 แอตเลติโก้ มาดริด 1-0 อลาเบส
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:59 แรนส์ 1-4 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
02:00 ก็อง 0-0 แก็งก็อง
02:00 ดิฌง 3-0 ลีลล์
02:00 ทรัวส์ 1-0 อาเมียงส์
02:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-3 เม็ตซ์
02:00 สตารส์บูร์ก 2-1 ตูลูส
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:59 KFCO Wilrijk 2-1 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
02:30 เวสเตอร์โล 2-3 เซอร์เคอร์ บรูซ
French Championnat Amateur
22:59 เลอ อาฟร์ บี 2-3 เลอ ม็องส์
22:59 Andrezieux 4-0 Chasselay M.D. Azergues
00:00 ลอริยองต์ บี 0-0 Vitre
00:00 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 2-1 ไฮอีเรส
00:00 บิวแวร์ส 3-2 Fleury Merogis U.S.
00:00 AS Furiani Agliani 3-0 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต
00:00 ไอซี คลับ เดอคร๊อก 1-0 อาเมียงส์ เอซี
01:00 Boulogne-Billancourt 3-0 แรนส์ 2
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 เฟยเรนเซ่ เลื่อน วิตอเรีย เซตูบัล
01:15 เอสโตริล 3-2 อาเวส
03:30 บราก้า 4-0 เบเลเนนส์
Senegal Premier League
23:30 Diambars 0-0 Linguere
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 สตองดาร์ด ลีแอช 0-0 เคเอเอ เกนค์
02:00 คอร์ไทรจ์ 2-0 เมเชเลน
02:00 เคเอเอสยูเปน 0-0 แซงต์ ทรุยด็อง
02:30 KSC โลเคอเรน 1-1 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
Futsal Italian Serie A
00:00 Amola indoor football team 2-4 Pessah Lo Fano
00:30 Acqua e Sapone C5 Futsal 3-1 นาโปลี (ฟุตซอล)
00:30 Phil diae Bolley 5-1 Kemmer Te Milan (indoor)
พรีเมียร์ดัตช์
00:30 ฮีเรนวีน 1-0 เอ็นเอซี เบรด้า
00:30 วิลเล่ม ทเว 2-3 ซโวลเล่
01:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3-0 เดน ฮาก
02:45 เอฟซี ทเวนเต้ 1-1 วิเทสส์
02:45 โรด้า เจซี 0-1 วีวีวี เวนโล
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:00 เซนต์ กัลเลน 3-2 เอฟซี ซิยง
01:00 เอฟซี ธูน 0-2 ลูกาโน
เบลเยียมลีกสมัครเล่น
01:30 ดิสเซิล สพอร์ท 6-1 ปาโตร ไอส์เดน
02:00 เอเอชวี กีล 0-0 KFC Oosterzonen
Poland II Liga Play-off
02:00 Deportivo Kala 1-1 Royal Pari FC
Uruguay Segunda
02:00 Club Atletico Progreso 2-1 วิลล่า เทเรซ่า
Argentina Torneo B
04:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-0 Atletico Camioneros
04:00 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ 1-0 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา
04:30 Ferrocarril Sud Olavarria 0-1 โซล เดอ เมโย
05:30 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 1-0 เซนทรัล นอร์ ซัลตา
Mexico Segunda Division
04:00 Tepatitlan de Morelos 2-1 Irapuato
New Zealand Youth League
05:00 Canterbury United U20 4-2 Hawkes Bay United U20
07:00 Waitakere United U20 2-4 Eastern Suburbs U20
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
08:00 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 3-0 ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด
08:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 3-1 Tasman United
08:00 ทีม เวลริงตัน 0-0 โอทาโก้ ยูไนเต็ด