บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 16-10-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
รอง 0.5 (ENG PR 02:00)
เอชเจเค เฮลซิงกิ
สูง 2.5/3 (FIN D1 22:30)
ซาร์ปสบอร์ก 08 FF
ต่อ 0.5/1 (NOR D1 00:00)
เซลต้า บีโก้
รอง 0.25 (SPA D1 02:00)
IFK มาเรียฮามน์
ต่อ 0.5/1 (FIN D1 22:30)
ลิงบี้
รอง 0.5 (DEN SASL 00:00)
เวโรน่า
ต่อ 0.5 (ITA D1 01:45)
โปกอน
ลบสิบ (POL D1 22:59)
เกเฟล
รอง 0.25 (SWE D2 00:00)
เต็ง เซลต้า บีโก้
รอง 0.25 (SPA D1 02:00)
IFK มาเรียฮามน์
ต่อ 0.5/1 (FIN D1 22:30)
เกเฟล
รอง 0.25 (SWE D2 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 16-10-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง Mlada Boleslav(U21)
ต่อ 1.5/2 (CZE U21 18:00)
เอฟซี โตเกียว(U23)
ต่อ 0.5/1 (JPN D3 17:00)
CA ฮูราแคน
รอง ลบสิบ (ARG D1 05:05)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
44953
อภิวัฒน์ ภูทิพย์ 😋😋😋😋 15 11/0/4 36 LLWWWWWLWw เบเนเวนโต้
2
247
Bird Bookyman 15 11/0/4 34.5 WwLWwWWWLL อินเตอร์ ตูร์คู
3
42510
อืมม อืมม 12 9/1/2 33 WWWWWDWWWw ดาร์มสตัดท์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
31663
Tom Vitoon 1/15 15 (15) 500.00
LWLWL
WLWWW
lLWLW
อินเตอร์ ตูร์คู
ดาร์มสตัดท์
เบเนเวนโต้
เลสเตอร์ ซิตี้
ซีดี ลูโก
2
39218
Kritithee Sanasen 1/14 15 (14) 250.00
WLwWL
wLWLW
lwWLW
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
เฮลซิงบอร์ก
ลิงบี้
ออสมานลิสปอร์เอฟซี
ซานมาร์ติน ซานฮวน
3
39712
Dob Chonlapat 1/13 15 (13) 250.00
LWLwL
WwLLW
wWLWW
เอ็มโปลี
เลสเตอร์ ซิตี้
ลาส พัลมาส
เอดี อัลคอลคอน
ซานโตส
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Primera División
  05:05 Olimpo Olimpo VS Huracan Huracan  
  07:05 Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi VS San Martin San Juan San Martin San Juan  

ข่าวฟุตบอล

‘แคสเปอร์’ติงจิ้งจอกเล่นหล่อไม่ช่วยอะไร-แจงเหตุเสียท่าฟรีคิกชาดลี่

‘แคสเปอร์’ติงจิ้งจอกเล่นหล่อไม่ช่วยอะไร-แจงเหตุเสียท่าฟรีคิกชาดลี่

แคสเปอร์ ชไมเคิลนายทวารเดนิชของเลสเตอร์ ซิตี้การพยายามเล่นอย่างสวยงามไม่อาจช่วยให้ทีมได้แต้มรวมถึงบรรยายจังหวะเสียท...
มิลานส่ายหน้าเชือด’ซิลวา’,ปืนรับเซ้งแทน”เล็กซี๊ด”หนาวนี้

มิลานส่ายหน้าเชือด’ซิลวา’,ปืนรับเซ้งแทน”เล็กซี๊ด”หนาวนี้

วินเชนโซ่ มอนเตลล่า กุนซือเก้าอี้ร้อนทีมเอซี มิลานอดรนทนไม่ไหวเตรียมอเปหิ อันเดร ซิลวา พ้นสภาพท่ามกลางกระแส อาร์เซน...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 16 ตุลาคม 2560
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
18:30 โคลัมเบีย ยู17 เยอรมนี(ยู 17) ปป ต่อเยอรมนี(ยู 17) $$$
21:30 ปารากวัย ยู17 สหรัฐอเมริกา (ยู 17) ปป รองสหรัฐอเมริกา (ยู 17) $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
21:30 อัมคาร์ เพิร์ม เอฟเคตอสโนว์ ปป - 10 รองเอฟเคตอสโนว์ $$$
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:30 Septemvri Simitli Vitosha Bistritsa 0.5/1 ต่อSeptemvri Simitli $$$
00:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ เวเรย่า 0.5 ต่อโบเตฟ พล็อฟดิฟ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า คอนคอร์เดีย เชียจน่า ปป - 10 รองคอนคอร์เดีย เชียจน่า $$$
00:45 ดินาโม บูคาเรสต์ ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 1/1.5 - 10 รองยูเวนตุส บูคาเรสต์ $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ ลาห์ติ 1/1.5 - 5 ต่อเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู เอชไอเอฟเค บวกสิบ รองเอชไอเอฟเค $$$
22:30 จีวาคีล่า เจเค ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0.5/1 - 10 ต่อไอเอฟเค มารีฮามน์ $$$
Germany Regionalliga
22:59 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) ปป - 5 รองเนิร์นแบร์ก(เยาวชน) $$$
01:15 บอนเนอร์ อเลมานเนีย อาเค่น ปป - 5 รองบอนเนอร์ $$$
Poland Ekstraklasa
22:59 คราโคเวีย คราคอฟ โปกอน ลบสิบ โปกอน $$$
Greece National A
23:30 พานาธิไนกอส เออีเอล ลาริซ่า 1.5 - 10 ต่อพานาธิไนกอส $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ชาร์ปบอร์ก 08 สตาเบ็ค 0.5/1 ต่อชาร์ปบอร์ก 08 $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค มัลโม่ เอฟเอฟ ปป รองไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค $$$
00:00 คัลมาร์ ฮัมมาร์บี้ 0.5 - 10 ต่อคัลมาร์ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ออร์ไกร์ท เกเฟล ไอเอฟ ปป - 5 รองเกเฟล ไอเอฟ $$$
00:00 เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0.5/1 - 10 ต่อเฮลซิงบอร์ก $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ ลิงบี้ ปป รองลิงบี้ $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 บูร์ซาสปอร์ ออสมานลิสปอร์เอฟซี เสมอ ต่อบูร์ซาสปอร์ $$$
จูปิแลร์ลีก ฮอลแลนด์
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) อัลเมเร่ ซิตี้เอฟซี 1.5 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) $$$
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) เฮลมอนด์ สปอร์ต 0.5/1 ต่ออาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) $$$
Switzerland Challenge League
01:00 วินเตอร์ทูร์ เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0.5 - 5 รองเอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา $$$
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า เอ็มโปลี ปป - 10 รองเอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 ดาร์มสตัดท์ เนิร์นแบร์ก เสมอ รองเนิร์นแบร์ก $$$
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
01:30 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ บาธ ซิตี้ ปป รองบาธ ซิตี้ $$$
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
01:30 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส ลีแอร์ส ปป - 5 รองลีแอร์ส $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 เวโรน่า เบเนเวนโต้ 0.5 - 10 ต่อเวโรน่า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 ลอริยองต์ นิออร์ท 1 รองนิออร์ท $$$
อิตาลี C1
01:45 ปิอาเชนซา วิเทอเบเซ่ ปป - 10 รองวิเทอเบเซ่ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0.5 - 5 รองเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
ลาลีกา สเปน
02:00 ลาส พัลมาส เซลต้า บีโก้ เสมอ รองเซลต้า บีโก้ $$$
สเปน ลาลีกา 2
02:00 เอดี อัลคอลคอน ซีดี ลูโก ปป - 5 รองซีดี ลูโก $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน แอตเลติโก้ มาลา เดอ ซันติอาโก 0.5 ต่อซานมาร์ติน ทูคูมัน $$$
07:05 ลอส อันเดส ซาร์เมียนโต้ ปป รองซาร์เมียนโต้ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:00 ซานโตส วิตอเรีย บีเอ 0.5/1 ต่อซานโตส $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:05 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา ซีเอ ฮูราแคน ลบสิบ ซีเอ ฮูราแคน $$$
07:05 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ ซานมาร์ติน ซานฮวน ปป - 5 รองซานมาร์ติน ซานฮวน $$$
Colombia Copa Mustang A
07:45 อ็องเซ่ กัลดาส อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0.5 ต่ออัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 15 ตุลาคม 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-1 เอฟซี โตเกียว
15:05 สากัน โตสู 1-2 เซเรโซ โอซาก้า
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 3-2 โชนัน เบลมาเร่
13:00 เอฮิเมะเอฟซี 2-1 คามาทามาเร่ ซานูกิ
13:00 มาชิดา เซลเวีย 1-1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
17:30 เธสปา คูซัทสึ 1-2 โตเกียวเวอร์ดี้
กระชับมิตร
12:00 Shimizu S-Pulse U23 0-0 Hiroshima Sanfrecce U23
12:00 โยโกฮามา เอฟซี (เยาวชน) 4-0 Estrela Himeji FC (Youth)
15:00 Al Ahed U19 12-0 Al Egtmaaey Trablos U19
15:15 โมฮัน บากอน (อินเดีย) 1-0 Calcutta Customs
16:05 Turi JK Ganvix 2-2 Parnu Linnameeskond
19:50 Riga FC Reserves 2-1 เมตต้า/เอลยู (สำรอง)
20:00 Abergavenny Women 4-0 Caldicot Town Women
20:00 Caernarfon Town Women 0-2 Rhyl Women
01:30 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 5-1 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
Japanese League Division 3
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-4 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
12:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-2 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
12:00 อูรายะสุเอสซี 1-1 โซนี่ เซนได
เค-ลีก
13:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0 เอฟซี โซล
13:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2-4 กวางจู เอฟซี
13:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2-0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 2-2 เพิร์ท กลอรี่
15:10 ซิดนีย์ เอฟซี 3-2 เวลริงตัน โฟนิค
K League Challenge
13:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-1 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี
13:00 แทจอน ซิติเซน 0-1 บูโชน เอฟซี 1995
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
13:05 อูฟา เยาวชน 2-0 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน
16:00 อัมคาร์เพิร์ม (สำรอง) 5-2 FK Tosno Youth
17:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1-2 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
Chinese Football League Divison 2
13:30 เฉินหยาง ตงจิน 1-2 เซียนเจียง ฮัวซา เอฟซี
AFC U-19 Women’s Championship
14:00 จีน(ญ) ยู19 2-0 อุซเบกิสถาน (ญ) ยู19
18:00 เกาหลีเหนือ(ญ) ยู19 9-0 ไทย (ญ) ยู19
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 2-1 ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่
15:00 หวูฮั่น ซอลล์ 3-2 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
18:30 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 2-3 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง
18:35 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 2-2 หางโจว กรีนทาวน์
Kampuchea Super League
14:55 Kirivong Sok Sen Chey 1-2 Western Phnom Penh
16:00 United CMAC 2-3 Asia Euro University
18:30 Police Commisionary FC 1-2 Electricite du Cambodge
Indonesia Division 1
15:00 Persipur Purwodadi 3-3 พีเอสซีเอสซิลาแคบ
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:00 เปอเซล่า ลามังกัน 2-0 เซเมน ปาดัง
18:30 บาริโต ปูเตรา 1-0 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
18:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-1 เปอร์ซิบ บันดุง
Philippines UFL
15:00 Davao Aguilas FC 2-0 Ilocos United FC
18:00 โกล์บอล เอฟซี 2-1 JP Voltes FC
Romania women's Super League
15:00 Becicherecu Mic (W) 2-2 CSS Targoviste (w)
15:05 Heniu Prundu Bargaului (w) 0-0 Uni Alexandria (w)
15:10 Fairplay Bucuresti (w) 5-5 Vasas Odorhei (w)
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 เอสเค เพรวีซอฟ 1-1 Stechovice
15:15 Valasske Mezirici 0-3 ฮลูชิน
สโลวาเกีย ลิกา 1
15:30 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า บี 1-1 สลาโว วีเซลัด
20:00 เอสเคเอฟซีเรด 3-1 MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas
22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-0 นิตร้า
Czech Republic U21 League
15:30 บานิค ออสตราว่า (ยู 21) 2-2 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
15:30 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 3-4 ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
16:00 Synot Slovacko(U21) 0-2 คาร์วิน่า (ยู 21)
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 1-1 สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
Croatia U19 League
15:30 Slaven Belupo U19 2-1 Sesvete U19
Slovakia 3.Liga
15:30 ทาทรานปรีซอฟ บี 1-1 Odeva Lipany
Spanish Segunda Division B
16:00 เอ็กเตรมาดูรา 1-1 ลาส พัลมาส 2
16:30 แอธเลติก บิลเบา บี 4-1 เปนา สปอร์ต
16:30 บียาร์เรอัล 2 3-2 ฟอร์เมนเตร่า
17:00 UD San Sebastian Reyes 3-2 แอตเลติโก้ มาดริด 2
17:00 ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า 2-0 ปอนเตเบดรา
17:00 ซีดี เรอัลตาด 1-0 เรอัล ยูนิโอน
17:00 ซีดี เอโบร 0-2 มายอร์ก้า
17:00 บาเรียเรส 0-0 ซีเอฟ บาดาโลน่า
17:00 เยคราโน ดิปอติโว 2-2 เรอัล ซาราโกซ่า 2
17:00 เอซิจา 2-1 ยูดี เมลิลล่า
17:00 จูมิลล่า 1-1 กรานาดา ซีเอฟ 2
17:15 โตเลโด 1-3 ราปิโด เด บัลซัส
21:45 เรอัล เบติส 2 0-0 เมลิดา เอดี
22:00 โครูโซ่ เอฟซี 1-0 ซีดี กัวจูเอโล
22:00 พอนเฟร์ราดิน่า 2-3 ซีดีเอนาวาลคาร์เนโล
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 3-0 CF Talavera de la Reina
22:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน 2
22:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-1 ซีดี มิรานเดส
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-0 ยูดี โลโกรนเยส
22:00 ยูอีกอร์เนยาร์ 2-2 วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา
22:00 เรอัล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0 ยูซีเอเอ็ม เรอัล มูร์เซีย
22:00 เรอัล มูร์เซีย 3-0 ยูดี มาร์เบลล่า
22:30 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0 เอสดี เกอร์นิกา
22:59 ฟูเอนลาบราดา 2-0 เซลต้า บีโก้ บี
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-1 เยย์ดา
22:59 เอร์กูเลส 3-2 CF Peralada
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 1-1 โปลี เอฆิโด้
22:59 บาดาโฮซ 3-0 คอร์โดบา 2
23:30 กัวดาล 0-2 อเรานาส คลับ เด เก็กโช
00:00 ลอร์ก้า 0-0 วิยาร์โนเวนเซ่
00:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 3-1 ซีดีซาน เฟอร์นานโด
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
16:00 อ็อคเซเปส 2-1 เอฟเค ทารัซ
16:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-1 เออร์ติช
17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2-1 ไกซาร์
German Womans League
16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 4-1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 2-1 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 2-0 เอสซีซันด์(ญ)
19:00 โคโลญจน์ (ญ) 0-3 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
19:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 6-0 ยูเอสวี เยน่า (ญ)
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 2-2 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
France Youth U19 League
16:00 โอลิมปิก ลียง (ยู 19) 3-0 สต๊าด เดอ แร็งส์ (ยู 19)
16:00 ลาวาล (ยู 19) 1-0 Trelissac U19
20:00 ล็องส์ (ยู 19) 1-1 ลีลล์ (ยู 19)
Italian Youth League
16:00 อเวลลิโน่ (ยู20) 2-3 ซา แลน (ยู 19)
Germany Youth U19 League
16:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 4-1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(U19)
16:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 5-1 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 1-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
16:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 0-1 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 5-0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
16:00 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 3-1 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)
16:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 2-0 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 0-1 DJK Arminia Klosterhardt U19
17:30 SV Wehen Wiesbaden U19 1-1 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
เมียนมา เนชันแนล ลีก
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 4-0 Zwekapin United
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:15 Santurtzi CD 2-0 เอสดี บัลมาเซดา เอฟซี
16:30 CD อัลกาล่า 0-2 ซีดี ซาน โรเก้
16:30 ซีดี คาเบเซนเซ 0-0 Castilleja CF
16:30 CD El Alamo 0-2 อัลคอลคอน บี
16:30 อลาเบส บี 1-1 ซีดี บอสโคเนีย
16:30 ยูดี เลบานเต้ บี 3-2 เอลเดนเซ่
16:30 Olimpico Montijo 3-0 CD Santa Amalia
16:45 CD Guarnizo 0-1 CD Bezana
16:45 Maracena 2-4 มาร์ตอส คลับ
17:00 CD Gerena 1-2 Atletico Espeleno
17:00 UA Horta 1-4 พาลาโมส
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2-2 แตร์ราสซ่า
17:00 เกตาเฟ่ บี 3-0 ซาน เฟอนันโด เฮนาเดส
17:00 เรอัล โอวียร์โด บี 2-0 ซีดีพราวีอาโน
17:00 มาลาก้า บี 3-2 ลิน่าเรส
17:00 Juventud Torremolinos CF 3-3 ยูดี ซานเปโดร
17:00 CD lruna 2-0 CD Oberena
17:15 ซิลวา เอสดี 3-0 เนกรีลาร์
17:15 CD Villegas 2-0 CD Pradejon
18:00 คลับ มาริโน่ 4-0 เอสเทรลล่าซีเอฟ
18:00 บียา ซานตา บริเคดา 4-1 Llanos Aridane
21:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 1-0 CD Serverense
21:30 Laracha 0-0 CF Noia
21:30 นูมานเซีย 2 0-2 CF Salmantino
22:00 อัลเจซีราส 2-1 ซีดี เตรรา
22:00 El San Martin 1-1 ซีดีโคลังการ์
22:00 Gimnastica Torrelavega 1-1 CD Tropezon
22:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 2-1 Real Burgos CF
22:00 อูเตโบ เอฟซี 0-0 ซีดี ซารีเนนา
22:00 แลงก์เกรียล 4-1 L Entregu CF
22:59 UB Lebrijana 1-0 เรเครติโบ อูเอลบา 2
22:59 ซานฟาริแวงก์ เอฟซี 0-1 ซีอี ยูโรปา
22:59 ซานแอนดรู 1-2 เอฟซี วิลาแฟรงการ์
22:59 CF Reus Deportiu II 2-0 ยูอี คาแทลล์เดเฟล
22:59 Recambios Colon CD 0-0 ซีดี บูนอล
Turkey A2 League U19
16:30 ซิวาสปอร์ ยู19 0-0 กัซเทป (ยู 19)
17:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 1-3 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
Sri Lanka Champions League
16:30 โปลิศเอสซี 0-3 Renown SC
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
16:30 เซบีญ่า(หญิง) 3-3 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
17:00 เอสปันญ่อล(หญิง) 2-1 ซาราโกซ่า (ญ)
17:30 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 5-1 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ)
21:00 Madrid CFF (w) 0-1 แอธเลติก บิลเบา(หญิง)
21:00 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 3-1 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง)
Ireland Leinster Senior League
16:45 Avondale United 2-1 University College Cork
17:00 เกลนวิลล์ เอฟซี 4-2 Tek United
17:00 คิลเลสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-1 ครูมลิน ยูไนเต็ด
21:00 Templeogue United FC 0-5 ลูเคิน ยูไนเต็ด
ลาลีกา สเปน
17:00 เออิบาร์ 0-0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
21:15 คิโรน่า 1-2 บียาร์เรอัล
23:30 มาลาก้า 0-2 เลกาเนส
01:45 เรอัล เบติส 3-6 บาเลนเซีย
สเปน ลาลีกา 2
17:00 ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว 0-2 ราโย่ บาเยกาโน่
21:00 อัลบาเซเต้ 2-1 เซบีย่าแอตเลติโก
22:59 อัลเมเรีย 1-1 เรอัล บายาโดลิด
01:00 คอร์โดบ้า 1-5 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
01:30 เรอัล ซาราโกซ่า 1-1 โอซาซูน่า
Womens Norwegian Tippeligaen
17:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 6-2 แกรนด์ โบโด ( ญ )
18:00 โคลบอทน์ (ญ) 1-3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
21:30 สตาเบ็ค (ญ) 2-1 Avaldsnes Women
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 2-2 โฮโบร
19:00 อัลบอร์ก 1-0 เฮลซิงกอร์
21:00 บรอนด์บี้ 4-1 ซิลเคบอร์ก
22:59 โอเดนเซ่ 1-0 เอฟซี โคเปนเฮเกน
Vietnam League
17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 2-3 กวาง นัม
17:00 ด่านัง 2-0 ด่องตัมลองอัน
17:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 3-3 ฮานอย ทีแอนด์ที
18:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 0-0 ซานนา คานห์ ฮัว
Turkey 2 Ligi A
17:00 อันคารากูคู 2-0 โบลูสปอร์
17:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-1 ซัมซั่นสปอร์
19:30 อัลตินอดู 1-1 อดาน่าสปอร์
22:00 อดาน่า 3-1 เอสคิเซไฮสปอร์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
17:00 Dinamo St Petersburg B 0-0 Luki Energiya
18:30 Anzhi-II 0-0 SKA รอสตอฟ
19:00 Stavropolye-2009 0-2 FK Chayka K-SR
19:00 FC Akademia 0-2 Legion Dynamo
19:00 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
20:00 สปาร์ตัก โคสโตรมา 2-1 เอฟซี เปสคอฟ 747
21:00 FK Afips 3-1 สปาร์ตัก นาลชิค
Futsal Spain Division De Honor
17:00 Catgas Energia Futsal 1-1 เพนิสโคลา(ฟุตซอล)
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 Stal Rzeszow Youth 1-5 ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน)
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 3-0 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
17:00 Chrobry Glogow Youth 1-2 โปกอน เซซิน (เยาวชน)
18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
Turkey U21 Super League
17:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21) 4-2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21
17:30 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 2-2 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี (ยู 21)
18:00 คาซิมปาซ่า (ยู 21) 2-2 ชีวาสสปอร์ (ยู 21)
Turkey U21 Ligi 1
17:00 ริเซสปอร์ (ยู 21) 2-2 ซัมซั่นสปอร์ (ยู 21)
17:00 Ankaragucu U21 1-0 โบลูสปอร์(ยู 21)
Sweden U19
17:00 ลุนดส์ ยู19 0-4 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 19)
18:30 FC Djursholm U19 6-3 เกเฟิล ยู19
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19) 4-4 ฮัคเค่น ยู19
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 ฟิออเรนติน่า 2-1 อูดิเนเซ่
20:00 โบโลญญ่า 2-1 สปอล
20:00 กาญารี่ 2-3 เจนัว
20:00 โครโตเน่ 2-2 โตริโน่
20:00 ซามพ์โดเรีย 3-1 อตาลันต้า
20:00 ซัสเซาโล่ 0-0 คิเอโว่
01:45 อินเตอร์ มิลาน 3-2 เอซี มิลาน
พรีเมียร์ดัตช์
17:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-1 วิเทสส์
19:30 วิลเล่ม ทเว 3-1 เอฟซี ทเวนเต้
19:30 วีวีวี เวนโล 2-5 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
19:30 โกรนิงเก้น 1-1 อาแซด อัลค์มาร์
21:45 เดน ฮาก 1-2 เอ็กเซลซิเออร์
จูปิแลร์ลีก ฮอลแลนด์
17:30 เดอ กราฟสคัป 1-1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
Bangladesh Premier League
17:30 Rahmatgonj MFS 0-1 Saif Sporting Club
19:45 อารามบัคเคเอส 1-2 Sheikh Russel KC
Greece U20
17:30 อโปลลอนสเมอร์นิส(ยู 20) 3-1 เคอร์คีย์ร่า ยู20
India Goa Professional League
17:30 เชอร์ชิลล์บราเธอร์ส 2-0 กาเดียน เอนเจล เอสซี
โปรตุเกส คัพ
18:00 CD Operario 2-4 Felgueiras
21:00 Amarante 1-1 Ideal
21:00 Vilaverdense 1-0 เบาวิสต้า
21:00 พินฮาลโนเวนเซ่ 1-1 วิตอเรีย เซตูบัล
21:00 Kane Rush 1-3 โมไรเรนเซ่
21:00 Sanjoanense 0-4 ริโอ อาฟ
21:00 ฟาติมา 0-3 ชาเวซ
21:00 Gafanha 0-0 ฟรีมุนเด้
21:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1-0 เอสโตริล
21:00 ซีดี ซิวดัดเรอัล 0-1 อาเวส
21:00 อูเนียว ไลเรีย 2-0 Sp Espinho
21:00 NK Mura 05 0-0 ปอร์ติโมเนนเซ่
21:00 Alta Lisbon 0-2 ฟามาลิเคา
21:00 Vilafranquense 1-1 Casa Pia AC
21:00 วิเซล่า 3-1 Sintrense
21:00 UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
21:00 นาซิอองนาล 4-2 เมเรลินเนเซ่
21:00 FC Cesarense 1-2 อ็องเซ่ กัลดาส
21:00 ไลซอส 2-2 ซีดี ทอนแดล่า
21:00 อูเนียว มาไดร่า 3-2 โอเรียนทัล ลิสเบา
21:00 อารัวก้า 3-0 Coruchense
22:00 ซานตาคลารา 2-1 เบเลเนนส์
22:00 ปราเอียนเซ่ 4-1 Alcains
01:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟซี อูฟา 1-0 โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30 เอฟเค รอสตอฟ 0-1 รูบิน คาซาน
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-1 อาร์เซน่อล ตูล่า
Germany Regionalliga
18:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2-0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
18:30 BSG Chemie Leipzig 1-0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 4-0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
18:30 Budissa Bautzen 0-0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 4-0 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
18:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 0-1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 3-4 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 3-1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
19:00 FC Altonaer 1-3 โดร เชอร์เซน
19:00 ฮาเวลเซ่ 0-4 ซังค์ เพาลี (เยาวชน)
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0-0 Germania Egestorf
20:00 Westfalia Herne 1-1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
20:00 FC Hansa Luneburg 0-3 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
20:00 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 4-0 Eutin 08
20:15 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 3-2 1860 มิวนิค
Denmark - 2.Liga
18:00 นาเอสเวด 2-0 บี 93 โคเปนเฮเกน
Ukrainian Premier League
18:00 เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด 0-0 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
21:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
23:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 2-1 ดินาโม เคียฟ
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
18:00 เอสซี ซนอย์โม 1-1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00 สลาเวีย 1-2 ซลูตัสค์
19:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2-2 นาฟตาน
21:00 ดินาโม เบรสต์ 3-0 ดนีเปอร์
22:00 บาเต้ โบริซอฟ 3-1 เอฟเค วิเท็บส์ค
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
18:00 คาซิมปาซ่า 2-3 ชีวาสสปอร์
20:30 แทร็บซอนสปอร์ 1-6 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
23:30 เฟเนร์บาห์เช่ 3-1 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
Turkiye Lig3
18:00 ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์ 2-1 โคแคลิสปอร์
18:30 คาสทาโมนุสปอร์ 2-0 Etimesgut Belediye Spor
18:30 Zonguldak 2-0 บันไดมาสปอร์
18:30 ฮาเซทเทเป้ 0-0 Nigde Belediyespor
19:00 อินโกลสปอร์ 1-0 บูคาสปอร์
19:00 คารากูมรัค 2-1 คอนยา เซเคอร์สปอร์
19:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-2 Kirklarelispor
22:59 เมอร์ซิน อิดมันเยอร์ดู 0-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor
22:59 Afjet Afyonspor 2-2 อียูบสปอร์
Turkey 3. Ligi B
18:00 Batman Petrolspor 2-1 Yeni Altindag BS
18:00 พาซาสปอร์ 1-0 ทับซอน คาราเดน
18:00 Yeni Orduspor 1-1 อนาโดลู อัสคูดาล
19:00 Kizilcabolukspor 1-4 Usakspor
19:00 Tekirova Belediyespor 3-1 โอฮันกาซิสปอร์
19:00 Manisa BB Spor 1-0 ออฟสปอร์
19:00 Ergene Velimese 2-2 Kirikhanspor
19:00 Muglaspor 2-0 Oyak Renault
22:59 Korfez Bld. 1-1 Osmaniyespor
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 นครปฐม เอฟซี 4-2 ปตท.เอฟซี ระยอง
18:00 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี 4-2 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
18:00 อ่างทอง เอฟซี 4-4 อาร์มี่ ยูไนเต็ด
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 3-1 ลำปาง เอฟซี
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี 3-2 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
18:00 ระยอง เอฟซี 0-0 บางกอก เอฟซี
Scotland Womens Premier League
18:00 อเบอร์ดีน (ญ) 2-7 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 2-3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
20:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 4-0 กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
22:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 0-1 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ)
Denmark Womans League
18:00 VSK Aarhus(w) 4-0 เวเจิล (ญ)
Croatia 2.Division
18:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 1-0 เฮชเอ็นเคกอริก้า
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 3-5 โฮลสไตน์ คีล
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2-1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
18:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
สิงคโปร์ ลิก
18:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 2-3 แทมปิเนส โรเวอร์ส เอฟซี
18:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0-2 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี
Denmark Youth U19
18:30 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 4-3 ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 3-2 เหอหนาน เจี้ยนเย้
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-2 เทียนจิน เทนด้า
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 1-0 คูพีเอส
19:00 พีเอส เคมิ คิงส์ 3-3 เอสเจเค ไซนาโจกิ
19:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 3-0 วีพีเอส วาซ่า
Sweden Div 3 Mellersta
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 2-0 Sundbybergs
19:00 IFK Aspudden-Tellus 1-1 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
19:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 4-2 บีเควี นอร์ทาเลีย
Moldova Divizia Nationala
19:00 FC Sfintul Gheorghe 1-0 ดินาโม ออโต
20:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 3-1 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี
Austrian 3.Liga
19:00 USK Anif 2-2 เอสวี โกรดิก
20:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 2-1 แวคเกอร์ ติโรล II
21:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 3-0 พาร์นดรอฟ
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:15 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-1 เอฟเวอร์ตัน
22:00 เซาแธมป์ตัน 2-2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 สตองดาร์ด ลีแอช 3-1 คอร์ไทรจ์
22:59 ออสเทนเด้ 2-3 คลับบรูซ
01:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 3-0 ซูลเต้ วาเรเกม
อิตาลี C1
19:30 บาสซาโน่ 1-1 ตริเอสติน่า
19:30 Fermana 0-0 วิเชนซ่า
19:30 AC Mestre 1-0 เรจเจียนา
19:30 ราเวนน่า 0-1 เฟอรัลพิซาโล
19:30 เรเนท เอซี 1-1 แซมเบเนเดทเซ่
19:30 ซุดติโรล อัลโต้ 5-0 ซานตาคาลเจโร่
19:30 อาเรสโซ่ 0-1 ออลเบีย
19:30 Arzachena 0-0 อาเลซซานเดรีย
19:30 กูนีโอ 0-4 ลิวอร์โน่
19:30 ปราโต 2-3 มอนซ่า
21:30 เกียน่า 2-2 คาร์ราเรเซ่
21:30 ปิซ่า 0-0 กาวอร์ราโน
23:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1-1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
23:30 กุบบิโอ 3-2 Alma Juventus Fano
23:30 ปิสโทลเซ่ 2-2 ลุคเชเซ่
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:30 สคีฟซ์ ไอเค 0-2 โรสกิลด์
19:30 ทิซเตด เอฟซี 2-2 บราแบรนด์
19:30 เวเจิล 1-3 เอสเบิร์ก
19:30 เวนด์ซีเซล 2-0 เฮอฟอล์จ โคเก้
19:30 วีบรอก 0-0 อเมเจอร์
19:30 Nykobing Falster เลื่อน เฟรเดอริเซีย
Greece Divison C
19:55 AO Kardias 2-0 Kilkisiakos Kilkis
19:55 Proodeftiki FC 0-0 เอทนิกอส ปิเรอุส
19:55 ไอโรโดทอส 1-0 Agios Ierotheos
19:55 Fostiras 3-0 AE Mylopotamou
19:55 Ermis Zonianon 1-1 ลิเซียกอส
19:55 AE Kifisias 0-0 Atsalenios
19:55 Achaiki 3-1 Pallixouriakos
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 บอร์กโดซ์ 1-1 น็องต์
22:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 2-0 นีซ
02:00 สตารส์บูร์ก 3-3 โอลิมปิก มาร์กเซย
Greece National A
20:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 4-0 ลาเมีย
22:15 พาไนโทลิกอส 0-1 เลวาเดียกอส
22:15 อพอลลอน สเมียร์นีส 0-0 เคอร์คีย์ร่า
00:30 สโกดา ซานติ 1-1 เออีเค เอเธนส์
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 เอไอเค โซลน่า 2-0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2-0 เยอร์การ์เด้น
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก 2-1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 แอตวิดาเบิร์ก 3-2 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
Sweden Division 1
20:00 ยูเมีย เอฟซี 0-0 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1-6 นีคอปปิ้ง บีไอเอส
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 3-3 Tegs SK
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-5 ลุงสกิล
21:00 แลนด์สโครน่า 2-0 อัตซิคเท็นส์ บีเค
21:00 ไอเค ออเดวอร์ด 1-0 สค็อปดี้ เอไอเค
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1-0 วาซาลุนด์ ไอเอฟ
22:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-3 มอลล์บี้
22:00 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 4-1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 โฟลโร 1-1 อาซาเน่ ฟุตบอล
20:00 โบโด กลิมท์ 1-3 เลวานเจอร์ เอฟเค
20:00 ทรอมส์ดาเลน 1-1 สตรอมเมน
20:00 เอลเวอร์รัม 1-2 คองสวิงเกอร์
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 7-1 Jerv
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2-2 เอฟเคอเรนดัล
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 3-1 เฟรดริกซ์สตรัด
Serbian Superliga
20:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0-2 ปาร์ติซาน เบลเกรด
20:00 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 1-0 โบแร็ค คาแค็ก
22:00 มัลโดส ลูการ์นี 2-1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
20:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-2 อินเตอร์ ซาเปรซิค
00:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2-1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
Estonia Esi Liiga
20:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 2-1 FC Elva
Serbia Prva Liga
20:00 เอฟเค เบซานิย่า 0-1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 4-0 ฮัมรุน สปาร์ตันส์
22:15 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 3-0 บีร์คีร์คารา เอฟซี
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 เลเวอร์คูเซ่น 2-2 โวล์ฟสบวร์ก
22:59 แวร์เดอร์ เบรเมน 0-2 มึนเช่นกลัดบัค
Poland Ekstraklasa
20:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 3-2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-0 เลเชีย กอเดนซ์
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:30 สเตจ กาเบเซียน 1-1 เอเอส เกบส์
20:30 ยูเอส เบน กัวเดน 1-2 สเตจ ตูนีเซียน
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
20:30 GOSK Gabela 2-2 Mladost Doboj Kakanj
22:59 เอ็นเค เซลิก 0-3 เอฟเค เซลเยซนิการ์
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
21:00 Shaw Lane Aquaforce 2-1 บาร์โรว์
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 เอฟซี ธูน 1-3 เอฟซี ซูริค
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1-1 ลูเซิร์น
21:00 เอฟซี ซิยง 1-2 เซนต์ กัลเลน
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
21:00 เวสเตอร์โล 0-0 KFCO Wilrijk
Switzerland Challenge League
21:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 4-1 เคียสโซ
Argentina Prim B Metropolitana
21:00 ซาน เทลโม 1-0 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:05 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-2 อินดิเพนเดนเต้
00:05 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 3-0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า
02:05 เบลกราโน่ 0-0 ทัลเลเรส กอร์โดบา
04:05 ริเวอร์เพลท 2-2 แอดเลติโก ทูคูแมน
06:20 ปาโตรนาโต ปารานา 0-2 โบคา จูเนียร์ส
Argentina Torneo B
21:15 ซีเอ ตรินิแดด 0-1 Defensores La Boca
02:00 ADI Union Rosario 1-0 ติโร เฟเดรัล
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
21:30 สตวร์มกราซ 3-0 ออสเตรียเวียนนา
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:30 Etar Veliko Tarnovo 0-1 เลฟสกี้ โซเฟีย
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0 พีริน บลากอเยฟกราด
กาตาร์ ลีก
21:30 อัล เรย์ยาน 4-1 Al Markhiya
23:40 เลคห์วิย่า 6-1 อัล-อาห์ลี (กาตาร์)
23:40 อัล ซาดด์ 3-1 กาตาร์ เอสซี
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:30 ซาบาลี 0-4 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
Sweden Damallsvenskan
21:30 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 1-1 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
21:30 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-0 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 เซ็บซี่ 0-0 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
00:45 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0 โบโตซานี่
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 เอร์มิส อราดิปปู 2-1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-3 Alki Oroklini
00:00 เออีเอล ลิมาสซอล 0-1 เออีพี ปาโพส
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
22:00 เอฟซี พิวนิค 0-1 อลาชเคิร์ต
Mexico Segunda Division
22:00 โมนาร์คัสโมเรเลีย 2 1-0 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2
22:00 Lobos Prepa 1-1 พูอีบลา 2
อิตาลี เซเรีย บี
22:30 อเวลลิโน่ 2-3 ซาแลร์นิตาน่า
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-2 ไวกิ้ง เอฟเค
22:59 เฮาเกซุนด์ 2-0 ซานเดฟยอร์ด
22:59 วาเลเรนก้า 5-1 อาเลซุนด์
22:59 ลีลล์สตรอม 1-0 ซองน์ดาล
01:00 โมลด์ 1-0 เอสเค บรานน์
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
22:59 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า 0-0 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
00:15 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2-0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 สปาร์ตาปราก 0-1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
โมร็อกโก คัพ
22:59 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 2-0 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:59 ดินาโม ทบิลิซี 3-1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
23:30 อัล บากา 1-1 อัล จาซีรา
23:30 อัล แรมธ่า คลับ 1-0 อัล วีห์ดัต
Saudi Arabia League
00:00 อัล นาเซอร์ (ซาอุฯ) 2-1 อัล ทาวอน
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
00:00 คาร์ตากิเนสเดปอร์ติโบเอสเอ 3-4 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
00:00 AD Grecia 0-3 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
02:00 Guadalupe FC 0-4 ซานโตส เด กัวปิเลส
02:30 ลิมอน เอฟซี 1-1 เฮเรดิอาโน
03:00 มูนิซิปัลลิเบเรีย 2-3 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-1 แอลดียู กีโต้
04:00 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 1-2 คลับสปอร์ต เอเมเลค
Ecuador Campeonato Serie B
00:00 มอนต้า เอฟซี 0-0 ซีดี โคลอน
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
00:35 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-1 เดปอร์ตีโบ โมรอน
01:30 ฟลานเดรีย 0-0 ซีเอ บราวน์อโดรกู
02:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
03:00 เด ซาน หลุยส์ 2-0 โบค่า ยูนิดอส
03:00 กิมนาเซีย จูจุย 0-1 วิลล่า ดาลมิเน
04:00 เอลมาโกล 2-0 ออล บอยส์
Peru Reserves League
01:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 3-4 เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง)
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:15 อลิอันซ่า แอตเลติโก 3-2 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2-1 เดป.ซาน มาร์ติน
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:30 โคโล โคโล่ 2-0 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
04:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-0 ฮัวชิปาโต้
06:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
Chile Primera D
01:30 โอซอร์โน 1-1 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
Brasileiro, Serie C
01:30 ครูไซโร่ RS 1-2 Sao Jose PoA RS
02:00 Aimore RS 2-0 EC Pelotas(RS)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 San Martin Burzaco 2-0 Sportivo Barracas
01:55 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1-0 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-3 พัลไมรัส
02:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-1 ฟลาเมงโก
02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1-0 อาไว เอฟซี เอสซี
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-1 อัตเลติโก มิไนโร่
04:00 กอริติบ้า พีอาร์ 0-1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
04:00 บาเฮีย บีเอ 2-0 คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (เอสพี)
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1-2 โบลิวาร์
02:00 รีล โปโตซี่ 2-0 Club Guabira
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-2 เดอะ สตรองเกสต์
06:45 สปอร์ต บอยส์ 1-1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
Colombia Copa Mustang B
03:30 ลาเนรอส เอฟซี 1-2 ออโซมารโซ่
08:00 Depor Aguablanca เลื่อน บาแรนคิลล่า เอฟซี
Copa Libertadores Femenino
04:00 Estudiantes de Guarico (w) 0-1 ริเวอร์เพลท(ญ)
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 โซล เดอ อเมริกา 1-1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ
06:10 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1-2 รูบิโอ นู อะซุนซิออง
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
04:15 ชิคาโก ไฟร์ 3-2 ฟิลลาเดเฟีย
04:15 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2-1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
04:15 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1 โคลัมบัส ครูว์
04:15 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0 มอนทรีออล อิมแพ็ค
04:20 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:40 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 4-0 ดีซี ยูไนเต็ด
06:40 โคโลราโด ราปิดส์ 1-0 รีล ซอลต์ เลค
06:40 แอลเอ กาแลกซี่ 3-0 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
06:40 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 4-0 เอฟซี ดัลลัส
06:40 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-0 ฮุสตัน ไดนาโม
06:40 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
Honduras Liga Nacional
05:00 ซีดี โมตากัว 3-2 Juticalpa
USL Division 1
05:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 3-1 ซีแอตเทิลซาวน์เดอร์(สำรอง)
Colombia Copa Mustang A
05:15 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
07:30 เดปอร์ติโว กาลี 1-1 ลา อีคูดัด
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
06:30 ซานโตส ลากูน่า 0-1 อัตลาส
Pakistan vest Football League
07:00 Rio Abajo FC 2-2 Leones de America FC
Nicaragua Apertura league
07:00 Managua FC 1-2 เรอัล เอสเทล
China Reserves League
09:00 Guangzhou Fuli Reserve 1-3 HENAN JIANYE (R)