บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 25-02-2018

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป RB ลีบซิก
ต่อ 1 ลูก (GER D1 00:00)
บริสตอล ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 19:00)
ฟิออเรนติน่า
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 21:00)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG LC 23:30)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 19:00)
โตริโน่
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 21:00)
อตาลันต้า
รอง 1/1.5 (ITA D1 00:00)
โครโตเน่
ต่ำ 2/2.5 (ITA D1 18:30)
เชลซี
รอง 0.25 (ENG PR 21:05)
เต็ง แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG LC 23:30)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 19:00)
โตริโน่
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 21:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 25-02-2018

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ชาลเก้ 04
รอง 0.5 (GER D1 21:30)
ซังค์ เพาลี
ลบสิบ (GER D2 19:30)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
รอง 0.25 (HOL D1 20:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
45119
bireleys 22 19/1/2 68.5 WwWWWWWLDW ลาซิโอ
2
46746
Anas Bakong 22 18/1/3 61 WWWWWwWWDL ยูเวนตุส
3
48055
Goif Goif 23 17/2/4 60.5 WDWWWLDLWL แอตเลติโก้ มาดริด
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
50403
Sutthinan Kanking 2/20 10.5 (20) 500.00
WLWLW
WWWLD
WLWLL
โรด้า เจซี
ซามพ์โดเรีย
ลาซิโอ
โอเดนเซ่
เอซี มิลาน
2
52152
Ratchavut Boonsith 1/13 15 (13) 500.00
LlLlL
lDLDW
WLWLD
บาเลนเซีย
โครโตเน่
อูดิเนเซ่
ยูเวนตุส
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
3
41887
Paiboon Comehom 1/3 15 (3) 500.00
WWWWW
LLDLW
DDWLL
-
-
-
-
-
One2Ball
One2Ball
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Primera División
  07:30 Boca Juniors Boca Juniors VS San Martin San Juan San Martin San Juan  

ข่าวฟุตบอล

‘กอมปานี’ชี้แชมป์นี้คุ้มค่าที่ทุ่มเทเพื่อหายเจ็บคัมแบ็ค-คิดอยู่แล้วจะยิงได้

‘กอมปานี’ชี้แชมป์นี้คุ้มค่าที่ทุ่มเทเพื่อหายเจ็บคัมแบ็ค-คิดอยู่แล้วจะยิงได้

แวนซองต์ กอมปานีกัปตันของแมนเชสเตอร์ ซิตี้เผยเขาคิดไว้ตั้งแต่ก่อนเกมแล้วว่าจะยิงประตูได้ในเกมที่เอาชนะอาร์เซน่อล 3-...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี อันตัลยาสปอร์ 0.5 รองอันตัลยาสปอร์ $$$
17:30 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ คาราบุคสปอร์ 1 ต่อมาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ $$$
20:00 กัซเทป ชีวาสสปอร์ บวกสิบ ต่อกัซเทป $$$
22:59 เบซิคตัส เฟเนร์บาห์เช่ ปป - 10 รองเฟเนร์บาห์เช่ $$$
ลาลีกา สเปน
18:00 บียาร์เรอัล เกตาเฟ่ 0.5/1 - 5 รองเกตาเฟ่ $$$
22:15 แอธเลติก บิลเบา มาลาก้า 0.5/1 - 10 ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
00:30 บาเลนเซีย เรอัล โซเซียดาด 0.5/1 ต่อบาเลนเซีย $$$
02:45 เซบีย่า แอตเลติโก้ มาดริด ปป - 10 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 คอร์โดบ้า บายาโดลิด ลบสิบ บายาโดลิด $$$
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า เรอัล โอเบียโด ปป - 5 รองเรอัล โอเบียโด $$$
00:00 อัลบาเซเต้ นูมานเซีย ปป - 5 รองนูมานเซีย $$$
00:00 กรานาดา CF อัลคอร์ค่อน 0.5/1 - 10 ต่อกรานาดา CF $$$
00:00 เรอุส เดปอร์ติอู เซบีย่า B 0.5 - 10 ต่อเรอุส เดปอร์ติอู $$$
02:00 เตเนริเฟ่ ลูโก้ 0.5/1 - 5 ต่อเตเนริเฟ่ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
18:00 โฮโบร มิดทิลแลนด์ 1 - 5 ต่อมิดทิลแลนด์ $$$
20:00 อัลบอร์ก นอร์ดเจลแลนด์ ปป - 10 รองนอร์ดเจลแลนด์ $$$
22:00 บรอนด์บี้ เฮลซิงกอร์ 2/2.5 - 10 ต่อบรอนด์บี้ $$$
00:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน โอเดนเซ่ 1 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
Portugal Liga de Honora
18:15 นาซิอองนาล ปอร์โต้(B) 0.5 ต่อนาซิอองนาล $$$
22:00 อารัวก้า วาร์ซิม 0.5/1 - 5 ต่ออารัวก้า $$$
22:00 Vitoria Guimaraes B Academico Viseu เสมอ ต่อAcademico Viseu $$$
22:00 ไลซอส อูเนียว มาไดร่า 0.5/1 - 10 ต่อไลซอส $$$
22:00 เปนาฟิลด์ Real SC 0.5 ต่อเปนาฟิลด์ $$$
22:59 ซานตาคลารา กิล วิเซนเต้ 1 - 5 รองกิล วิเซนเต้ $$$
22:59 SL Benfica B โควา พีดาเด้ ปป รองโควา พีดาเด้ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 โครโตเน่ สปอล ปป - 5 รองสปอล $$$
21:00 ฟิออเรนติน่า คิเอโว่ 1/1.5 - 5 ต่อฟิออเรนติน่า $$$
21:00 ซามพ์โดเรีย อูดิเนเซ่ 0.5 - 10 ต่อซามพ์โดเรีย $$$
21:00 ซัสเซาโล่ ลาซิโอ 0.5 ต่อลาซิโอ $$$
21:00 เวโรน่า โตริโน่ 0.5/1 ต่อโตริโน่ $$$
00:00 ยูเวนตุส อตาลันต้า 1/1.5 - 10 รองอตาลันต้า $$$
02:45 เอเอส โรม่า เอซี มิลาน 0.5 - 10 รองเอซี มิลาน $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม เดน ฮาก 2/2.5 - 5 รองเดน ฮาก $$$
20:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ปป - 5 รองพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
20:30 วิลเล่ม ทเว โรด้า เจซี 0.5 - 10 รองโรด้า เจซี $$$
22:45 อูเทร็คท์ เอฟซี ทเวนเต้ 0.5/1 - 10 ต่ออูเทร็คท์ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:00 คริสตัล พาเลซ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1/1.5 - 10 รองคริสตัล พาเลซ $$$
21:05 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เชลซี ปป - 10 รองเชลซี $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ บริสตอล ซิตี้ ปป รองบริสตอล ซิตี้ $$$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 ดาร์มสตัดท์ ไฮน์เดนเฮลม์ ปป - 5 รองไฮน์เดนเฮลม์ $$$
19:30 ซังค์ เพาลี โฮลสไตน์ คีล ลบสิบ โฮลสไตน์ คีล $$$
19:30 โบคุ่ม เนิร์นแบร์ก ลบสิบ เนิร์นแบร์ก $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 อันเดอร์เลชท์ มูสครอน เปรูเวลซ์ 1/1.5 รองมูสครอน เปรูเวลซ์ $$$
00:00 สตองดาร์ด ลีแอช คลับบรูซ ปป - 5 รองคลับบรูซ $$$
02:00 คอร์ไทรจ์ ซูลเต้ วาเรเกม ปป - 10 รองซูลเต้ วาเรเกม $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 บอร์กโดซ์ นีซ 0.5 - 5 ต่อบอร์กโดซ์ $$$
22:59 โอลิมปิก ลียง แซงต์ เอเตียน 1 รองแซงต์ เอเตียน $$$
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง โอลิมปิก มาร์กเซย 1.5/2 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
Sweden Cupen
21:00 เกเฟล ไอเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ 2 ต่อมัลโม่ เอฟเอฟ $$$
21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า ดัลคุลด์ เอฟเอฟ บวกสิบ ต่อดัลคุลด์ เอฟเอฟ $$$
21:00 นอร์บี้ ไอเอฟ ฮัคเค่น 1/1.5 รองนอร์บี้ ไอเอฟ $$$
21:00 วาลเบิร์ก เอฟซี ไอเคซิริอุสเอฟเค 0.5 - 10 ต่อไอเคซิริอุสเอฟเค $$$
22:59 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า เดเกอร์ฟอร์ส 0.5/1 - 5 ต่อยอนโคปิ้งส์โซดร้า $$
22:59 คัลมาร์ เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ ปป รองเทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ $$$
22:59 ฮัมมาร์บี้ จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 1 - 5 รองจีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก $$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
21:00 บรากันติโน้ โนโวริซอนติโน่ ปป - 5 รองโนโวริซอนติโน่ $$$
03:00 เซาเปาโล เฟอร์โรเวียเรีย 1/1.5 - 10 รองเฟอร์โรเวียเรีย $$$
05:30 ซานโตส ซานโต อังเดร 1 ต่อซานโตส $$$
05:30 มิราสโซล ปอนเต เปรตา ลบสิบ ปอนเต เปรตา $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 เลเวอร์คูเซ่น ชาลเก้ 04 0.5 - 10 รองชาลเก้ 04 $$$
00:00 RB ลีบซิก โคโลญจน์ 1 ต่อRB ลีบซิก $$$
Poland Ekstraklasa
21:30 ปิแอส กลิวิส วิสล่า คราคอฟ ปป - 5 รองปิแอส กลิวิส $$$
21:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ ปป - 5 รองกอร์นิค ซาเบอร์เซ่ $$$
00:00 โคโรน่า เลช พอซนาน ปป - 5 รองโคโรน่า $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ เอฟซี ซูริค ปป - 10 รองกราสฮ็อปเปอร์ $$$
22:00 เซนต์ กัลเลน ลูกาโน เสมอ ต่อลูกาโน $$$
22:00 ลูเซิร์น เอฟซี ธูน ปป - 5 รองเอฟซี ธูน $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:30 สตวร์มกราซ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0.5 - 10 รองเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 ชาเวซ เอสโตริล 0.5 - 10 รองเอสโตริล $$$
01:00 เบาวิสต้า วิตอเรีย เซตูบัล ปป รองวิตอเรีย เซตูบัล $$$
03:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ ปอร์โต้ 1/1.5 ต่อปอร์โต้ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1/1.5 รองยูเวนตุส บูคาเรสต์ $$$
01:45 สเตอัว บูคาเรสต์ เซ็บซี่ 1.5 - 10 ต่อสเตอัว บูคาเรสต์ $$$
อังกฤษ ลีกคัพ
23:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ อาร์เซน่อล 1 - 10 รองอาร์เซน่อล $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:00 พูมาส ยูนัม ชีวาส กัวดาลาจาร่า ปป - 5 รองชีวาส กัวดาลาจาร่า $$$
07:00 ซานโตส ลากูน่า ครูซ อาซูล ปป - 10 รองครูซ อาซูล $$$
Brazil Campeonato Carioca
01:30 เบาวิสต้า อาร์เจ โนว่า อีกูอาคุ ปป ต่อเบาวิสต้า อาร์เจ $$$
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0.5 - 5 ต่อวาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
05:30 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1.5 - 5 ต่อโบตาโฟโก้ (อาร์เจ) $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส เบลกราโน่ ปป - 5 รองชาคาริตา จูเนียร์ส $$$
03:00 อินดิเพนเดนเต้ บานฟิลด์ 0.5 ต่ออินดิเพนเดนเต้ $$$
05:15 โบคา จูเนียร์ส ซานมาร์ติน ซานฮวน 1/1.5 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$
05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ ปป รองโคลอน เดอ ซานตา เฟ่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตร (สโมสร)
15:35 เปอซิบา บาลิคปาปัน 0-1 ศรีวิจาย่า เอฟซี
17:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 1-0 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)
18:00 อเมเจอร์ 1-2 แลนด์สโครน่า
18:00 โกรลุด 1-4 เอลเวอร์รัม
18:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 2-1 ชิคฮูร่า
18:05 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 2-1 AZS UJ Krakow Women
18:10 บีเคฟอร์เวิร์ด 1-0 รินนินเก้ ไอเค
18:40 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 3-0 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
19:30 มารูด้า 1-1 เปอร์เซบายา สุราบายา
19:30 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 5-0 สค็อปดี้ เอไอเค
19:40 เนมาน 1-0 Luch Minsk
20:00 เอฟเคอเรนดัล 3-1 เฟรม ลาวิค
20:00 ไอเค บราเก้ 3-3 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
20:00 ไบรน์ 1-0 วาร์ด ฮอเกซุนด์
21:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 3-1 รัวฟอส
22:00 บิลเลอร์ริเคย์ 2-5 วีลด์สโตน
22:00 สต็อคพอร์ท 1-1 แบล็คเลย์ ทาวน์
22:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-2 เอสเค บรานน์
22:00 ซองน์ดาล 1-1 โฟลโร
05:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2 โคลัมบัส ครูว์
05:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2-2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
07:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2-1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:30 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
08:15 ฮุสตัน ไดนาโม 1-1 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 เอฟซี โตเกียว 1-1 อูราวะ เรด ไดมอนส์
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0 คอนซาโดล ซัปโปโร
12:30 กัมบะ โอซาก้า 2-3 นาโกย่า แกรมปัส เอต
14:00 โชนัน เบลมาเร่ 2-1 วี-วาเรน นากาซากิ
โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
07:00 Lautoka 3-1 เฮคารี่ เซ้าท์ ยูไนเต็ด เอฟซี
10:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 7-0 Association Sportive Venus
Australia Victorian Premier League U21
12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 21) 2-3 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 21)
13:00 Pascoe Vale SC U21 2-1 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 21)
Fiji National League
10:00 Rewa FC เลื่อน บา FC
Australia U20
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 4-0 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20
16:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 3-0 Joondalup United U20
16:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 3-2 ซูเบียโก เอเอฟซี (ยู 20)
Australia Victorian Division 1
13:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-6 มอร์แลนด์ ซิตี้
13:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-1 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
13:30 Southern District 1-0 ฮ่องกง แซพลิง
14:30 คิดชี เลื่อน R&F
16:30 อีสเทอร์น AA 3-0 Hong Kong Pegasus FC
ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:35 บริสแบน โรว์ 0-1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์
15:50 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 3-0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
18:00 เพิร์ท กลอรี่ 2-1 เมลเบิร์น ซิตี้
ISR U19
14:00 Ihud Bnei Baqa U19 0-2 Maccabi Tzur ShalomU19
16:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 1-3 ฮาโปเอล โรอิ ยู19
16:00 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 0-1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19)
16:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 0-0 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19)
17:00 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 1-1 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
18:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 0-1 มัคคาบี ไฮฟา ชามูเอล ยู19
18:00 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19 1-1 ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
14:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
15:00 พาสโค วอลล์ เอสซี 4-1 นอร์ธโคท์ซิตี้
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 1-1 ซอเรนโต้ เอฟซี
18:00 อาร์มาเดล เอสซี 3-0 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
18:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 2-1 ซูเบียโก เอเอฟซี
Australia Queensland Premier League
15:05 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-2 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
15:30 ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท 3-2 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
Futsal Russia Division De Honor
15:20 The indoor football team 5-3 เซนิตเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ฟุตซอล)
16:00 Progress Futsal 3-1 Novali Futsal
17:00 Elektrik Yekaterinburg Futsal 2-0 TTG-Ugra Yugorsk Futsal
18:00 MFK KPRF Futsal 10-2 Dnepr Smolensk Indoor Soccer
South Australian Premier League
15:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
15:30 Western Strikers SC 1-4 Seaford Rangers
India League Division 1
15:30 อีสต์ เบงกอล 7-1 เจนไน ซิตี้
19:00 Churchill Brothers 1-1 Gokulam
Hungary U19 A League
16:00 วิดีโอตอน(ยู 19) 2-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-4 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
Turkey U21 Super League
16:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี(U21) 2-2 อันตัลยาสปอร์(U21)
16:25 Alanyaspor(U21) 1-0 แทร็บซอนสปอร์ (U21)
SVK U19 A
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1-5 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
17:00 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 0-2 เทรนซีน ยู 19
17:10 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 0-0 SCP RuzomberokU19
Romania - Liga 2 Seria
16:00 UTA Arad 1-3 เอฟซีคลินเซนิ
16:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-0 เมต้าล๊อกโลบูส
16:35 สเตนต้า มิรอสราว่า 2-3 เอสซีเอ็มปีเตสติ
17:00 เมริรุส รีซิต้า 1-1 Ripensia Timisoara
17:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
Vietnam Super Cup
16:10 กวาง นัม 1-0 ซงลาม เหงะอาน
Finland Championship U20
16:15 PK-35 Vantaa U20 3-0 FC Viikingit U20
18:30 เอฟซี เอสพู (ยู 20) 3-1 Honka U20
Turkey U21 Ligi 1
16:30 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 2-0 ซัมซั่นสปอร์ (ยู 21)
Myanmar National League
16:30 Magway 2-1 Ayeyawady United
Czech Republic U19 League
16:30 เทปลิเซ่ (ยู 19) 2-0 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
16:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 5-0 Frydek-Mistek(U19)
17:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 2-2 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
17:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1-0 เบอโน่ (ยู 19)
17:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
17:45 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-1 สโลวัคโก้ (ยู 19)
19:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 5-1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
16:45 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 1-1 เรอัล เบติส ( ญ )
19:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 2-4 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)
Ukraine U21 Liga
18:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 0-0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
Greece U20
17:00 PAE อโตรมิตอส(U20) 1-0 เออีเค เอเธนส์ ยู20
17:00 พานิโอนิออส(ยู 20) 1-0 แอสเตราส ตริโปลิส(ยู 20)
Turkey 3. Ligi B
17:00 Duzyurtspor 0-5 Usakspor
17:30 Bayrampasaspor 5-2 Erzin Belediyespor
17:30 Erokspor 0-1 เบเลดิเย แวนสปอร์
17:30 โคแคลิสปอร์ 1-1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
17:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1-0 Osmaniyespor
Italian Youth League
17:00 กาญารี่(Youth) 2-0 ซาแลร์นิตาน่า(Youth)
19:00 ยูเวนตุส(Youth) 2-3 นาโปลี(Youth)
20:00 เปรูจา (ยู 20) 0-0 ปาแลร์โม่(Youth)
Sweden U19
17:00 เทรลบอร์ก ยู19 4-1 คัลมาร์ ยู19
Germany Youth U19 League
17:00 ชามนิตเซอร์ ยู19 2-1 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
17:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 4-2 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
17:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 3-0 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
18:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 4-2 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
Israel C League
17:30 Bnei Mamba Golan 2-3 Maccabi Bnei Nahaf Qasem
ไทย พรีเมียร์ลีก
17:45 ชลบุรี เอฟซี 1-2 สุโขทัย เอฟซี
18:00 ราชนาวีสโมสร 0-0 บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2-0 พัทยา ยูไนเต็ด
20:00 การท่าเรือ เอฟซี 3-2 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
18:00 ซูดูว่า 2-0 สตรอมเบส
20:00 เอฟเค ทราไค 0-1 แอตแลนตาส
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
18:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 2-0 เวเรย่า
20:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-1 Etar Veliko Tarnovo
22:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ เลื่อน โดโกเรต์ส รัซกราด
22:30 Septemvri Simitli 1-4 เลฟสกี้ โซเฟีย
Sweden Cupen
18:00 ไอเค ฟรีจ 0-1 เยอร์การ์เด้น
20:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
20:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-3 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
20:00 โอเรโบร 1-1 เฮลซิงบอร์ก
20:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-1 ออสเตอร์ ไอเอฟ
22:00 ไอเค ออเดวอร์ด 1-2 เอไอเค โซลน่า
22:00 ฮาล์มสตัด 5-0 ซีเรียนสก้าเอฟซี
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 ลำปาง เอฟซี 2-1 ศรีสะเกษ เอฟซี
20:00 เชียงใหม่ เอฟซี 1-2 หนองบัวลําภู
Germany Youth U17 League
18:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 1-1 ซังค์ เพาลี (ยู 17)
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 2-0 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
Kenya Super League
18:00 Nakumatt 0-0 โซนี่ ซูการ์
19:00 Bandari 1-0 Wazito FC
19:00 Posta Rangers 1-0 Chemelil Sugar
19:30 Kakamega 2-1 Vihiga United
Poland Cup Women
18:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 6-0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
Finland Suomen Cup
18:15 ลาห์ติ 2-1 GrIFKแกรนด์คูร่า
19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1-0 เฮดไอเอฟเค
19:30 ฮาก้า 0-0 อิลเวส แทมเปเร่
20:00 ยาโร 1-1 ไซนาโจเอน
20:30 เอซี โอลู 4-1 มูซ่า
22:00 PK เคสกิ ยูยูสิม่า(PKKU) 1-5 KPV คอคคูล่า
Portugal Liga de Honora
18:15 ฟามาลิเคา 1-0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
22:00 Sporting CP B 2-2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
22:00 UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-3 Sporting Braga II
ลาลีกา สเปน
19:00 เซลต้า บีโก้ 2-0 เออิบาร์
22:15 เรอัล มาดริด 4-0 อลาเบส
00:30 เลกาเนส 0-0 ลาส พัลมาส
02:45 บาร์เซโลน่า 6-1 คิโรน่า
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2-1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2-1 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-1 อิงโกลสตัดท์
Ukrainian Premier League
19:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-0 อิลลิชิเว็ตส์
19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-0 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
19:00 โบโตซานี่ 1-0 กาซ เมตาน เมดิอัส
00:45 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 2-0 ดินาโม บูคาเรสต์
00:45 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-1 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
19:00 Pars Jonoubi Jam 1-1 เทรัคเตอร์
19:00 ซบ อฮัน 2-1 Padideh Mashhad
19:30 ฟูแลด 1-4 เอสเตกฮลัล
22:00 เพอร์เซโปลิส 1-0 เอสเตกัล คูซสถาน
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
19:00 ซาบาลี 2-1 เอฟเค กาบาล่า
21:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1-1 ซีล่า เอฟเค
Germany Regionalliga
19:15 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 2-2 1860 มิวนิค
19:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3-1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
20:00 ซาบรุคเค่น 2-2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
20:00 TSV Schott Mainz 3-3 SV Rochling Volkling
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0-0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
21:30 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
21:30 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-0 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
22:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-0 อเลมานเนีย อาเค่น
Futsal Spain Division De Honor
19:15 Inter Movistar Futsal 4-5 Catgas Santa Coloma Futsal
00:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 11-1 Sala 10 Zaragoza Futsal
00:00 Peniscola Futsal 4-4 O Parrulo Ferrol Futsal
00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 4-2 Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 1-7 Xota Magna Gurpea Futsal
02:00 Colegios Arenas Galdar GC Futsal 1-4 Palma Futsal
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-1 สโต๊ค ซิตี้
22:00 บอร์นมัธ 2-2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00 ไบรท์ตัน 4-1 สวอนซี ซิตี้
22:00 เบิร์นลี่ย์ 1-1 เซาแธมป์ตัน
22:00 ลิเวอร์พูล 4-1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
22:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
00:30 วัดฟอร์ด 1-0 เอฟเวอร์ตัน
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
19:30 คิลมาร์น็อค 2-2 ฮิเบอร์เนี่ยน
22:00 ดันดี 0-1 มาเธอร์เวลล์
22:00 แฮมิลตัน 2-1 แพททริค ทริสเทล
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-0 ฮาร์ทส์
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน 2-0 รอสส์ เคาน์ตี้
Turkey 2 Ligi A
19:30 อันคารากูคู 4-0 กาเซียนเทปสปอร์
19:30 บาลิเคซิสปอร์ 2-0 ซัมซั่นสปอร์
Egyptian Premier League
19:30 Alassiouty Sport 4-2 El Dakhleya
19:30 สโมฮา 0-0 El Raja Marsa Matruh
22:00 เอล อิสไมลี่ 2-2 Tanta
01:00 เอล อาห์ลี 2-1 เอล เอนแทค
England Women Super League
19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 2-2 เชลซี(W)
German Womans League
19:30 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2-0 บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 พาส เจียนนิน่า 0-0 เลวาเดียกอส
22:15 พานิโอนิออส 0-0 แอสเตราส
00:30 พานาธิไนกอส 2-0 Lamia
เยอรมันลีกา 3
20:00 VfL ออสนาบรุ๊ค 2-1 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
20:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 3-0 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
20:00 SV เวเฮน เวียสบาเดน 3-1 เฮลเลนเชอร์ FC
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-0 มักเดเบิร์ก
20:00 FSV Zwickau 1-0 พรูเบน มุนสเตอร์
20:00 พาเดอร์บอร์น 0-0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
20:00 VfR อาเล่น 1-1 SV Meppen
Serbian Superliga
20:00 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 2-1 เอฟเค แรด เบลเกรด
21:00 แมควา ซาแบค 1-1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
21:00 โบแร็ค คาแค็ก 1-1 ราสนิกีร์ ไนร์
21:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3-0 มัลโดส ลูการ์นี
21:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0-0 คูคาริคกิ สตานคอม
สโลวาเกีย ลิกา 1
20:00 สโลวาน บราติสลาวา 6-0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
20:00 เทรนซิน 2-0 ทาทราน ปรีซอฟ
20:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0 เอฟเค เซนิก้า
20:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2-0 ซีมปิน ไมชาโลวี
20:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3-0 ซลาเต้ โมราฟเซ่
20:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค เลื่อน นิตร้า
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
20:00 เคย์เซริสปอร์ 3-2 คาซิมปาซ่า
22:59 อลันยาสปอร์ 1-2 แทร็บซอนสปอร์
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 กลันตัน 3-2 เปรัค เอฟเอ
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3-0 มะละกา
20:00 เซลังกอร์ PB 1-3 PB ปาหัง
Greece - Football League
20:00 ตริคาล่า 0-1 พานาคายคิ 2005
อิตาลี C1A
20:30 เรนาเต้ เอซี 0-1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
20:30 เอซี เมสเตร่ 3-2 เฟอรัลพิซาโล
20:30 ซุดติโรล อัลโต้ 1-1 ปาโดวา
22:30 เตราโม่ 1-4 บาสซาโน่
22:30 เฟอร์มาน่า 0-0 ตริเอสติน่า
00:30 Santarcangelo 0-1 แซมเบเนเดทเซ่
UAE League Professional
20:30 ดิบา ฟูไจรัช 2-0 อัล วาเซิ่ล
20:30 เอมิเรตส์ คลับ 1-1 อัจมาน
23:15 อัล ชาร์จาห์ 3-1 อัล ไอน์
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 Baroka FC 1-1 Polokwane City FC
22:59 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
22:59 Cape Town City 1-2 บิดเวสท์ วิทซ์
01:15 ฟรี สเตท สตาร์ 0-0 อามาซูลู
01:15 ไกเซอร์ ชีฟ 0-0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
กาตาร์ ลีก
20:50 เลคห์วิย่า 4-0 อัล คอร์
22:59 อัล มาร์คไฮยา 3-2 อัล การาฟา
คูเวต ลีก
20:55 อัล นาสเซอร์ 3-2 คาซม่า
23:20 อัล คาดเซีย 1-2 Al-Jahra
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
21:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1-0 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า
02:00 เอฟยูเอส ราบัท 2-0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 คาร์ปิ 0-0 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
21:00 อเวลลิโน่ 2-1 โนวาร่า
21:00 อัสโคลี่ 2-1 เชเซน่า
21:00 เปสคารา 0-0 เครโมเนเซ่
21:00 โปร เวอร์เซลลี่ 0-0 ปาแลร์โม่
21:00 แตร์นาน่า 1-2 บารี
21:00 ชิตตาเดลล่า 1-1 เอ็มโปลี
21:00 ฟอกเจีย 1-2 เบรสชา
21:00 โฟรซิโนเน่ 1-3 เปรูจา
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
21:00 ปารีส เอฟซี 0-1 แบรสต์
ฝรั่งเศส ลีก3
21:00 ลาวาล 2-0 เรด สตาร์ 93
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
21:00 ฮาโปเอล รานาน่า 2-1 แอชดอด เอ็มเอส
22:59 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
23:15 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-2 มัคคาบี้ เนทันย่า
01:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 4-0 ฮาโปเอล ไฮฟา
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 เบอโน่ 1-0 ซิกม่า โอโลมุช
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 1-0 มลาด้า โบเลสลาฟ
22:30 สโลวัคโก้ 1-1 สปาร์ตาปราก
00:30 เทปลิเซ่ 0-0 บานิค ออสตราว่า
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 เอธนิกอส อัชนาส 1-4 อปอลลอน ลิมาสซอล
22:59 เอร์มิส อราดิปปู 4-1 อาริส ลิมาสซอล
22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย 2-3 อโปเอล นิโคเซีย
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 0-0 ES เซทิฟ
22:00 JS Saoura 1-1 ซีอาร์ เบลูอิซดัด
22:00 USM บลีดา 1-0 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
22:59 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 2-2 เอ็มซี แอลเจอร์
พรีเมียร์ลีก เวลส์
21:00 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 0-1 เดอะ นิว เซนต์ส
23:15 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 4-1 ลานดูเนา
00:30 บาลา ทาวน์ 1-0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-1 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Brazil Campeonato Paulista C
21:00 Sao Carlos 1-1 โนโรเอสเต้
01:00 Manthiqueira/SP 0-1 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
01:00 ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี 3-0 AE Velo Clube SP
02:00 Uniao Barbarense FC 0-3 AA Portuguesa Santista
02:00 Matonense SP 1-1 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี
05:00 มาริเลีย 1-2 Atibaia
06:00 Barretos SP 1-1 Capie Warrero
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
21:00 UMF เซลฟอสส์ 1-2 กรินดาวิค
21:15 เบรย์ดาบลิค 3-0 Magni
22:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 2-3 เคเอ อคูเรย์รี่
00:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-2 ฟีลเคียร์
00:15 เฟรม เรย์จาวิค 0-4 วาลูร์ เรย์ยาวิค
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 บาเยิร์น มิวนิค 0-0 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30 ฮันโนเวอร์ 96 0-1 มึนเช่นกลัดบัค
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 1-1 ไฟร์บวร์ก
21:30 สตุ๊ตการ์ต 1-0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-0 ฮัมบูร์ก
Poland Ekstraklasa
21:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-0 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
00:00 โปกอน 2-1 วิสล่า พล็อค
02:30 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0 ลีเกีย วอร์ซอว์
India Super League
21:30 Delhi Dynamos 4-3 Atletico De Kolkata
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2-4 แอสตัน วิลล่า
22:00 เร้ดดิ้ง 3-3 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
22:00 ซันเดอร์แลนด์ 3-3 มิดเดิลสโบรห์
22:00 เปรสตัน 0-1 อิปสวิช
22:00 นอริช ซิตี้ 0-0 โบลตัน
22:00 เบอร์มิงแฮม 0-2 บาร์นสลีย์
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-1 มิลล์วอลล์
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0 เบรนท์ฟอร์ด
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-5 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
00:30 ฟูแล่ม 2-0 วูล์ฟแฮมป์ตัน
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 บาร์เซโลน่า 2 1-1 กิมนาสติก
00:00 อัลเมเรีย 2-1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 3-0 ฮูเอสก้า
02:00 คาดิส 0-0 ลอร์ก้า
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 2-1 ออสเตรียเวียนนา
00:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-1 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
00:30 ราปิด เวียนนา 2-0 LASK ลินซ์
00:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-1 แมตเตอร์สเบิร์ก
ลีกวัน อังกฤษ
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1-1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00 บิวรี่ 2-1 จิลลิ่งแฮม
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-2 ชรูว์สบิวรี่
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน 0-0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 โอลด์แฮม AFC เลื่อน เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
22:00 ปีเตอร์โบโร่ 1-1 วิมเบิลดัน
22:00 พลีมัธ 1-0 แบรดฟอร์ด
22:00 พอร์ทสมัธ 0-2 แบล็คพูล
22:00 ร็อตเธอร์แฮม 2-1 ดอนคาสเตอร์
22:00 วอลซอลล์ 1-2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
22:00 วีแกน แอธเลติก 1-0 โรชเดล
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
22:00 แอคคริงตัน 1-0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 2-1 สวินดอน
22:00 โคลเชสเตอร์ 0-1 บาร์เน็ต
22:00 ฟอเรสต์กรีน 2-0 คราวเลย์
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0-1 เอ็กเซเตอร์
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1-4 ครูว์
22:00 ลูตัน ทาวน์ 2-2 เชลท์แน่ม
22:00 แมนส์ฟิลด์ 1-1 โคเวนทรี
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2-0 สตีฟเนจ
22:00 พอร์ทเวล 0-0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2-4 มอร์แคมบ์
22:00 เยโอวิล 0-1 คาร์ไลส์
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
22:00 บรอมลีย์ 0-0 สเปนนีมูร์ ทาวน์
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 3-3 เกทส์เฮด
Scottish Championship
22:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0 ดันเฟิร์มลิน
22:00 ฟัลเคิร์ก 0-0 ดัมบาร์ตัน
22:00 อินเวอร์เนสส์ 0-2 กรีน็อค มอร์ตัน
22:00 เซนต์ เมียร์เรน 1-0 เบรซิน ซิตี้
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 2-0 อัลเบี้ยน โรเวอร์
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 3-0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 2-2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
22:00 สแตรนแรร์ 1-0 อัลลัว แอทเลติค
22:00 เรธโรเวอร์ส 2-2 อาร์บรอท
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:00 ลิงบี้ 0-0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
22:00 อาดส์ เอฟซี 0-3 ลินฟีลด์
22:00 เกล็นโตรัน 1-0 คลิฟตันวิลล์
22:00 โคเลอไรน์ 1-0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1-2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
22:00 ดันแกนน่อน 2-0 Ballinamallard United
22:00 ครูซาเดอร์ 3-1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 ฮัวชิปาโต้ 3-0 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
04:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-1 ปาเลสติโน่
06:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
Mexico Segunda Division
09:00 CF Reboceros La Piedad 0-1 ไพโอนีรอส เด แคนคูน
Spanish Segunda Division B
22:00 แอธเลติก บิลเบา 2 3-0 ราซิ่ง ซานตานเดร์
22:00 Leioa 1-0 CD ตูเดลาโน่
22:00 จูมิลล่า 0-0 CD ซาน เฟอร์นานโด
22:30 โอซาซูน่า 2 0-0 UD โลโกรนเยส
22:30 UE Llagostera 2-3 เยย์ดา
22:59 SD Amorebieta 1-2 SD Gernika
00:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 2-0 จี.เซโกเบียน่า
00:30 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1-0 UCAM Murcia
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:20 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 0-4 อารากัว เอฟซี
04:00 เซนโตร อิตาโล่ 0-2 FC ซาโมร่า
06:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1-3 Deportivo Metropolitano
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:59 ตูลูส 3-3 โมนาโก
02:00 แก็งก็อง 2-2 เม็ตซ์
02:00 น็องต์ 0-1 อาเมียงส์
02:00 ดิฌง 2-0 ก็อง
02:00 ลีลล์ 1-2 อองเช่ร์
02:00 แรนส์ 2-0 ทรัวส์
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:59 เบเลเนนส์ 1-0 เฟยเรนเซ่
01:15 มาริติโม่ 3-2 วิตอเรีย กิมาไรส์
03:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-3 เบนฟิก้า
ลีกา 1 ฮังการี
22:59 อูจเปสต์ 1-0 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
22:59 ปาคซิ เซ 2-1 ดิออสกียอร์ วีทีเค
22:59 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-0 ปุชคัช อะคาเดมี่
22:59 วีดีโอตัน 2-1 วาซาส
22:59 เดเบรเซน วีเอสซี 0-2 Balmazujvaros
01:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 5-2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
CAF Super Cup
23:30 วีแดด คาซาบลานก้า 1-0 TP มาเซมเบ้
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
00:00 โบโลญญ่า 2-0 เจนัว
02:45 อินเตอร์ มิลาน 2-0 เบเนเวนโต้
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 เมเชเลน 1-1 ชาเลอร์รัว
02:00 AS ยูเปน 3-2 KSC โลเคอเรน
02:00 ออสเทนเด้ 2-0 แซงต์ ทรุยด็อง
02:30 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน 1-2 KAA เก้นท์
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 3-1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
04:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-0 ออกัส
French Championnat Amateur
00:00 Mantois 2-0 Limoges
00:00 St Pryve St Hilaire 2-2 Boulogne-Billancourt
00:00 อาเมียงส์ AC 1-2 แซงต์ เจนีเว่
00:00 อาร์ราส 0-0 Stade Reims II
00:00 เอฟซี เฟลอรี่ 91 1-3 ล็องส์ 2
Spanish Bizkaia-Tercera Division
00:00 UE Petra 0-1 ลัวเซเตนเซ่
00:00 JD Somorrostro 4-2 ลากุล โอแนค
Futsal Italian Serie A
00:00 luparense C/5 Futsal 3-4 Real Rieti Futsal
00:00 Amola indoor football team 2-6 Block Stem Cisternino Futsal
00:30 ทีเอสซี ลาซิโอ (ฟุตซอล) 4-5 Phil diae Bolley
00:30 Acqua e Sapone C5 Futsal 2-4 Carme Dawson
Copa Libertadores U20
00:15 Sao Paulo U20 1-1 Atletico River Plate U20
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
00:30 AZ อัลค์ม่าร์ 2-1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:45 ฮีเรนวีน 0-1 เอ็กเซลซิเออร์
01:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 2-1 ซโวลเล่
02:45 วีวีวี เวนโล 2-2 วิเทสส์
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:00 ลัวซานนี สปอร์ท เลื่อน บาเซิ่ล
01:00 ยัง บอยส์ 1-0 เอฟซี ซิยง
Switzerland Challenge League
01:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-2 เอฟซี วิล 1900
01:00 เซอร์เวตต์ 4-0 อารัว
Brazil Campeonato Paulista B
01:00 Ah so Santa SP 0-0 โอเอสเต้
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 1-0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
01:00 Taubate 2-0 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
03:00 Audax Sao Paulo 2-4 กัวรานี่ เอสพี
04:00 Rio Claro 1-2 Penapolense
05:00 Batatais 1-4 Nacional SP
05:00 เซอร์เทาซินโญ่ 4-1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:30 ลิเมอริค เอฟซี 1-1 โบฮีเมี่ยนส์
Brazil Campeonato Carioca
01:30 Goytacaz RJ เลื่อน เรเซนเด้ อาร์เจ
01:30 บองซูเซสโซ่ เลื่อน อเมริกา อาร์เจ
02:30 แม็คเคย์ 2-2 บันกู
03:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 4-0 ฟลาเมงโก
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 Club Guabira 6-0 รีล โปโตซี่
04:15 เดอะ สตรองเกสต์ 3-0 Royal Pari FC
07:00 นาซิอองนาล โปโตซี 3-0 สปอร์ต บอยส์
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 โกยาส 2-1 Itumbiara EC (GO)
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
02:00 CA Patrocinense 2-0 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี
02:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 3-0 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 Auto Esporte Clube PB 2-2 Atletico Cajazeirense PB
Brazil Campeonato Cearense Division 1
02:00 Floresta/CE 1-1 Uniclinic AC CE
05:00 Tiradentes CE 1-3 ซิเอร่า
บราซิล
02:00 อีซี ฟลาเมงโก้ (พีไอ) 1-3 4 de Julho
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
02:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 2-2 โคห์บ รัมเบลอ
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 แรมปรา จูเนียร์ 1-1 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
05:00 ซีเอ เพนาโรล 2-1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 ลานุส 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
03:00 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-0 ปาโตรนาโต ปารานา
05:15 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-0 ริเวอร์เพลท
07:30 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:00 AD Carmelita 1-2 เฮเรดิอาโน
03:30 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ เลื่อน Cartagines Deportiva SA
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
03:00 โครินเธียนส์ 2-0 พัลไมรัส
07:30 เซา คาเอตาโน่ 1-0 เซา เบนโต้
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน 3-3 อัลโดซิวี
03:00 ลอส อันเดส 1-0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
04:00 เด ซาน หลุยส์ 1-0 เอลมาโกล
05:00 วิลล่า ดาลมิเน 0-1 ฟลานเดรีย
05:05 แอดเตริโค ราแฟล่า 1-1 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 Estudiantes de Caseros 1-0 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
03:00 Sacachispas 2-1 UAI Urquiza
03:00 Club Atletico Acassuso 0-0 CA Fenix Pilar
03:05 CA พลาเทนเซ่ 2-1 อัลมิแรนเต้ บราวน์
Brazil Campeonato Baiano Division
03:00 Bahia de Feira BA 3-0 Vitoria da Conquista BA
Brazil Campeonat Potigurar
03:00 Potiguar-M RN 1-3 เอบีซี อาร์เอ็น
Colombia Copa Mustang A
03:15 ปาตริโอตาสเอฟซี 2-1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
05:30 อากีลาส โดราดาส 2-0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
07:45 เดปอร์ติโว กาลี 2-0 มิลเลียนนาริออส
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 2-1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
05:45 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2-0 สปอร์ต บอยส์
08:00 เอฟบีซี เมลการ์ 1-1 EM Deportivo Binacional
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:45 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 4-1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
06:00 โซล เดอ อเมริกา 4-1 3 de Febrero
Brazil Pernambucano League
04:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 4-0 วิตอเรีย PE
Aruba Division Di Honor
07:30 เอสวี ลา ฟาม่า 1-3 SV Britannia
Brasileiro, Serie C
04:55 คอรูริเป้ เอไอ 0-2 Santa Rita
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3-0 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส
Brazil Mato-grossense Division 1
05:45 CEO Varzeagrandense 2-2 Pocone MT
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 โลบอส บ๊วบ 5-0 เวราครูซ
06:00 กัวเรตาโร่ 0-2 โตลูก้า
08:00 ติเกรส์ UANL 2-1 มอเรเลีย
08:05 ปาชูก้า 2-1 เลออน
10:00 คลับ อเมริกา 0-0 คลับ ตีฮัวนา
Mexico Primera Divison A
06:00 ซากาเตเปค 3-2 UAEM โปตรอส
08:00 Cafetaleros de Tapachula 1-2 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
08:00 เซเลยา เอฟซี 3-1 Correcaminos UAT
09:00 แทมปิโก มาเดโร 0-2 เอฟซี ฮัวเรซ
Nicaragua Apertura league
07:00 Real Madriz FC 1-3 Diriangen
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:30 CD Chalatenango 2-3 AD อิสิโดร
08:00 Luis Angel Firpo 1-0 CD Audaz
Guatemala Liga Nacional
08:00 CSD Xelaju MC 1-0 Deportivo Petapa
Philippines UAAP
08:00 UE Red Warriors 0-5 Ateneo Blue Eagles
Costa Rica 2.Liga
08:30 พันตาเรนนัส 1-0 ADR Jicaral
Honduras Liga Nacional
08:35 CD วิด้า 3-2 เรอัล ซีดี เอสปานา