บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 29-03-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | เบนฟิก้า ต่อ 2/2.5 (POR D1 01:00) |
กรานาดา ซีเอฟ รอง 0/0.5 (SPA D1 03:00) |
ล็องส์ รอง 0/0.5 (FRA D1 03:00) |
เคเอเอ เกนท์ ต่อ 0.5/1 (BEL D1 02:45) |
เซาแธมป์ตัน ต่อ 1 (ENG LCH 22:00) |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน ต่อ 1.5/2 (POR D1 03:30) |
|
ดินาโม มอสโก ต่อ 0.5 (RUS PR 23:30) |
ลีดส์ ยูไนเต็ด ต่อ 1 (ENG LCH 03:00) |
เร็กซ์แฮม ต่อ เสมอ (ENG L2 22:00) |
|
เต็ง | โบลตัน วอนเดอเรอส์ ต่อ เสมอ (ENG L1 22:00) |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน ต่อ 0/0.5 (ENG LCH 20:00) |
เดอ กราฟสคัป ต่อ 0.5/1 (HOL D2 02:00) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 29-03-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | สวินดอน ทาวน์ ต่อ เสมอ (ENG L2 22:00) |
ดันดาล์ค รอง 0.5/1 (IRE PR 02:45) |
เลสเตอร์ ซิตี้ ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 19:30) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 23 | 14/0/9 | 36.5 | wWWLWWWWLL | - | |
2 |
28740 |
Balthazar Cassius | 7 | 6/0/1 | 20.5 | WWLWWwW | - | |
3 |
78313 |
Yon Zeed | 5 | 4/1/0 | 15.5 | WDWWw | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77282 |
Wanchalerm Krungkao | 1/3 | 15 (3) | 500.00 |
LLwLD WWWWW LWwLD |
- - - - - |
|
2 |
77077 |
bireleys | 1/16 | 13.5 (16) | 0.00 |
LLwLl LLWLL WDLlL |
- - - - - |
|
3 |
77694 |
Sod Jung | 1/5 | 10.5 (5) | 0.00 |
LWDLL LwLWW LLLWW |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] LaLiga | |||||||
03:00 | Cadiz | VS | กรานาดา | ||||
[วิเคราะห์บอล] Liga Portugal | |||||||
01:00 | เบนฟิก้า | VS | Chaves | ||||
03:30 | Estrela da Amadora | VS | สปอร์ตติ้ง ลิสบอน | ||||
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง | |||||||
03:00 | ลีลล์ | VS | ล็องส์ | ||||
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ | |||||||
00:30 | แบล็คเบิร์น | VS | อิปสวิช | ||||
03:00 | วัตฟอร์ด | VS | ลีดส์ | ||||
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย | |||||||
23:30 | ดินาโม มอสโค | VS | FC Rostov |
ข่าวฟุตบอล
แยกย้าย! ‘คุณชาย’ คอนเฟิร์มคุมห้างยาต่อซีซั่นหน้า
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
เจลีก ดิวิชัน 1 | ||||||
17:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | เกียวโต แซงก้า | เสมอ | ต่อ เกียวโต แซงก้า | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||||
19:30 | บริสตอล ซิตี้ | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0.5/1 | ต่อ เลสเตอร์ ซิตี้ | ||
20:00 | มิลล์วอลล์ | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0/0.5 | ต่อ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | ||
22:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | สโต๊ค ซิตี้ | 0.5 | ต่อ ฮัลล์ ซิตี้ | ||
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | สวอนซี ซิตี้ | เสมอ | ต่อ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | ||
22:00 | เซาแธมป์ตัน | มิดเดิลสโบรห์ | 1 | ต่อ เซาแธมป์ตัน | ||
22:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0.5 | ต่อ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ | ||
22:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1 | ต่อ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | ||
22:00 | นอริช ซิตี้ | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1/1.5 | ต่อ นอริช ซิตี้ | ||
22:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | โคเวนทรี ซิตี้ | 0/0.5 | รอง ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | ||
22:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | ซันเดอร์แลนด์ | เสมอ | ต่อ ซันเดอร์แลนด์ | ||
00:30 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | อิปสวิช ทาวน์ | 0.5 | รอง แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | ||
03:00 | วัดฟอร์ด | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1 | ต่อ ลีดส์ ยูไนเต็ด | ||
ลีกวัน อังกฤษ | ||||||
22:00 | บาร์นสลีย์ | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1 | รอง เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | ||
22:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | แบล็คพูล | 0.5 | รอง แบล็คพูล | ||
22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | ชาร์ลตัน แอธเลติก | เสมอ | ต่อ ชาร์ลตัน แอธเลติก | ||
22:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | เชลแน่ม ทาวน์ | 0/0.5 | รอง เชลแน่ม ทาวน์ | ||
22:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0.5 | รอง เลย์ตัน โอเรียนท์ | ||
22:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1.5 | ต่อ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | ||
22:00 | พอร์ทเวล | บริสตอล โรเวอร์ส | เสมอ | ต่อ บริสตอล โรเวอร์ส | ||
22:00 | เร้ดดิ้ง | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0.5/1 | ต่อ เร้ดดิ้ง | ||
22:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0.5 | รอง ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | ||
22:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | เสมอ | ต่อ โบลตัน วอนเดอเรอส์ | ||
22:00 | วีแกน แอธเลติก | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0.5 | รอง เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | ||
22:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | พอร์ทสมัธ | 0/0.5 | รอง วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | ||
อีเอฟแอลลีกทู | ||||||
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | มอร์แคมบ์ | 0/0.5 | รอง มอร์แคมบ์ | ||
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0.5/1 | ต่อ เอเอฟซี วิมเบิลดัน | ||
22:00 | บาร์โรว์ | กริมสบี้ ทาวน์ | 0.5 | รอง กริมสบี้ ทาวน์ | ||
22:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0/0.5 | รอง ทรานเมียร์ โรเวอร์ | ||
22:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0.5 | รอง นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | ||
22:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0/0.5 | รอง ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | ||
22:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0.5/1 | รอง ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | ||
22:00 | จิลลิ่งแฮม | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0.5 | ต่อ จิลลิ่งแฮม | ||
22:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | วอลซอลล์ | 0.5 | รอง วอลซอลล์ | ||
22:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0.5 | รอง ซัตตั้น ยูไนเต็ด | ||
22:00 | สวินดอน ทาวน์ | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0/0.5 | ต่อ สวินดอน ทาวน์ | ||
22:00 | เร็กซ์แฮม | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | เสมอ | ต่อ เร็กซ์แฮม | ||
โรมาเนีย ลีกา1 | ||||||
22:30 | ซีเอส โวลุนทารี | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0/0.5 | รอง tซีเอส โวลุนทารี | ||
01:30 | เซ็บซี่ | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0/0.5 | รอง เซ็บซี่ | ||
เดนมาร์ก คัพ | ||||||
22:30 | นอร์ดเจลแลนด์ | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0.5 | ต่อ นอร์ดเจลแลนด์ | ||
01:00 | ซิลเคบอร์ก | เฟรเดอริเซีย | 1 | ต่อ ซิลเคบอร์ก | ||
ปรีไมราลีกา | ||||||
22:30 | กิล วิเซนเต้ | ฟามาลิเคา | 0/0.5 | ต่อ กิล วิเซนเต้ | ||
01:00 | เบนฟิก้า | จีดี ชาเวซ | 2/2.5 | ต่อ เบนฟิก้า | ||
03:30 | อมาดอร่า | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 1.5/2 | ต่อ สปอร์ติ้ง ลิสบอน | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||||
23:30 | ดินาโม มอสโก | เอฟเค รอสตอฟ | 0.5 | ต่อ ดินาโม มอสโก | ||
ฝรั่งเศส ลีก3 | ||||||
01:30 | ชาโตรูซ์ | Martigues | เสมอ | ต่อ ชาโตรูซ์ | ||
01:30 | มาริกนาเน่ จีเนค | แวร์กซายส์ 78 | เสมอ | ต่อ แวร์กซายส์ 78 | ||
01:30 | เลอ ม็องส์ | เอปินาล | 0.5/1 | ต่อ เลอ ม็องส์ | ||
01:30 | ดิฌง | นีมส์ | 0.5 | ต่อ ดิฌง | ||
01:30 | โชเลท เอสโอ | เรด สตาร์ 93 | 0.5/1 | ต่อ เรด สตาร์ 93 | ||
Switzerland Challenge League | ||||||
01:30 | เนอชาแตล ซามักซ์ | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0.5/1 | รอง เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | ||
01:30 | สตาเด้ นยอนเนียส | เอฟซี ซิยง | 0.5/1 | ต่อ เอฟซี ซิยง | ||
02:15 | เบลลินโซนา | อารัว | 0/0.5 | ต่อ อารัว | ||
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | ||||||
01:30 | ออสเตรียเวียนนา | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0.5/1 | ต่อ ออสเตรียเวียนนา | ||
Saudi Arabia League | ||||||
02:00 | อัล ทาวอน | อัล ฮาเซม | 1 | รอง อัล ฮาเซม | ||
02:00 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | อัล-ไฟฮา | 1/1.5 | ต่อ อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | ||
02:00 | อัล ดาฮัม | อัล คาลีจ | 0/0.5 | ต่อ อัล ดาฮัม | ||
02:00 | Al-Akhdoud | อัล ราเอ็ด | เสมอ | ต่อ อัล ราเอ็ด | ||
02:00 | อัล อิตติฟาค | อัล อาห์ลี | 0/0.5 | รอง อัล อิตติฟาค | ||
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก | ||||||
02:00 | วีวีวี เวนโล | เอฟซี ออสส์ | 0.5/1 | ต่อ วีวีวี เวนโล | ||
02:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | วิลเลม 2 | 0.5 | รอง เฮลมอนด์ สปอร์ต | ||
02:00 | เอสซี เทลสตาร์ | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0.5/1 | ต่อ เอสซี เทลสตาร์ | ||
02:00 | เดอ กราฟสคัป | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 0.5/1 | ต่อ เดอ กราฟสคัป | ||
02:00 | เอ็มเมน | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1 | ต่อ เอ็มเมน | ||
02:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | เอสซี คัมบูร์ | เสมอ | ต่อ เอสซี คัมบูร์ | ||
02:00 | เดน บอสช์ | ดอร์เดรชท์ | 0.5 | รอง เดน บอสช์ | ||
02:00 | เอดีโอ เดน ฮาก | โกรนิงเก้น | เสมอ | ต่อ โกรนิงเก้น | ||
02:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1.5 | ต่อ เอ็นเอซี เบรด้า | ||
เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||||
02:30 | บูร์โกส ซีเอฟ | เอสปันญ่อล | เสมอ | ต่อ เอสปันญ่อล | ||
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 | ||||||
02:45 | Kerry FC | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 0.5 | รอง Kerry FC | ||
02:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | โคห์บ รัมเบลอ | 0.5 | ต่อ เบรย์ วันเดอเรอร์ส | ||
02:45 | คอร์ก ซิตี้ | แอธโลน ทาวน์ | 1/1.5 | ต่อ คอร์ก ซิตี้ | ||
02:45 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | ยูซี ดับลิน | เสมอ | ต่อ ยูซี ดับลิน | ||
02:45 | Treaty United | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0.5 | ต่อ Treaty United | ||
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
02:45 | เคเอเอ เกนท์ | สตองดาร์ด ลีแอช | 0.5/1 | ต่อ เคเอเอ เกนท์ | ||
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก | ||||||
02:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | สลิโก โรเวอร์ส | เสมอ | ต่อ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | ||
02:45 | แชมร็อค โรเวอร์ส | โบฮีเมี่ยนส์ | 1 | รอง โบฮีเมี่ยนส์ | ||
02:45 | เชลบอร์น | ดันดาล์ค | 0.5/1 | รอง ดันดาล์ค | ||
02:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0/0.5 | ต่อ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | ||
02:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0.5 | รอง ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | ||
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ | ||||||
02:45 | อายร์ ยูไนเต็ด | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | เสมอ | ต่อ แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | ||
ลาลิกา | ||||||
03:00 | กาดิซ | กรานาดา ซีเอฟ | 0.5 | รอง กรานาดา ซีเอฟ | ||
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | ||||||
03:00 | ลีลล์ | ล็องส์ | 0/0.5 | รอง ล็องส์ | ||
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | ||||||
04:00 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | เบลกราโน่ | เสมอ | ต่อ คลับ อัตเลตีโก ติเกร | ||
04:00 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | เสมอ | ต่อ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | ||
06:30 | ซีเอ ฮูราแคน | ริเวอร์เพลท | 0.5 | ต่อ ริเวอร์เพลท |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
Ethiopia Higher League | |||
13:00 | Bench Maji Buna FC | 4-2 | Addis Ababa Ketema |
15:00 | Gamo Chencha | 5-0 | Yeka Sub City FC |
17:00 | Kafa Bunna | 0-1 | Debre Birhan Ketema |
20:00 | Woldia SC | 2-3 | Ethio Electric FC |
New Zealand South Premier League | |||
13:15 | Ferrymead Bays | 1-0 | Joseph Kanter Gabriel di Univis |
13:30 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 3-0 | โนเมดส์ |
08:00 | เอฟซี ทเว้นตี้ 11 | 0-9 | เนลสัน ซูเบริบส์ |
FFSA SLR | |||
14:30 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 0-0 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) |
14:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 4-3 | Adelaide Vipers Reserve |
Australia W-League | |||
15:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ญ) | 1-1 | Western United (W) |
Australia FFA Cup | |||
15:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0-0 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 0-2 | เซ้าท์ เมลเบิร์น |
15:30 | Hoppers Crossing SC | 3-1 | Brimbank |
15:30 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 1-4 | เซนต์ กิลดา |
15:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 8-0 | Sunbury United |
15:45 | แลงวาร์ริน | 3-1 | Doveton |
16:00 | เปรสตัน ไลออนส์ | 2-0 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี |
16:00 | Upfield SC | 5-0 | มิลล์ พาร์ค |
16:00 | ไซเดนแฮมปาร์ค | 3-1 | พาสโค วอลล์ เอสซี |
16:00 | Berwick City | 4-5 | North Sunshine Eagles |
16:00 | Ballarat Red Devils | 4-2 | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ |
16:30 | Boroondara Eagles FC | 2-2 | Altona East Phoenix SC |
16:30 | Eltham Redbacks | 4-4 | มอร์แลนด์ เซบราส |
South Australian Premier League | |||
16:00 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 4-0 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี |
16:45 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 3-0 | แอดิเลดไวเปอร์ส |
16:45 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1-2 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
South Australia Super league | |||
16:00 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 2-0 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี |
16:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 0-4 | เมโทรสตาร์ เอสซี |
Vietnam Second Division | |||
16:00 | กอน ตูม | 0-1 | เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 |
Australia Northern NSW Division 1 | |||
16:15 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | 2-2 | โทรอนโต อวาบา |
India Shillong Premier League | |||
16:30 | Langsning SC | 0-1 | Mawlai SC |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
16:30 | ซีดี คานิลลัส | 1-2 | เลกาเนส บี |
17:00 | SD Huesca II | 0-0 | SD Borja |
17:00 | ซีดีเบติ โอนัค | 1-0 | UDC Txantrea KKE |
17:00 | CF Calamocha | 0-0 | CD Binefar |
17:30 | Comillas | 0-2 | CD Arnedo |
17:30 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 4-1 | AD San Clemente |
17:30 | Epila CF | 1-1 | CD Cuarte Industrial |
17:30 | อเลสเวส | 2-2 | ซีดี อาร์ดรอย |
17:30 | Ibiza Islas Pitiusas | 3-3 | คอนสตานเซีย |
17:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-2 | UD Poblense |
17:30 | โปรตุเกตเรเต้ | 3-1 | CD Padura |
17:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-0 | ลาส โรซัส |
17:30 | เอสดี เบียไซน์ | 1-1 | CD Touring |
17:30 | ซีดี บาสโคเนีย | 1-1 | เอสซีดี ดูรานโก้ |
17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 1-1 | Solares |
18:00 | Cazalegas | 2-0 | ลาโซลาน่า |
18:00 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | 0-3 | CU Collado Villalba |
18:00 | CDFC La Calzada | 0-1 | ยูดี โลโกรนเยส บี |
18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 0-2 | ซีดี อัลกูไนโน |
18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 2-1 | อูรากา |
18:00 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 1-2 | Viveiro CF |
18:00 | อาลูกัส ซีเอฟ | 1-1 | เตเนริเฟ่ 2 |
18:00 | AD Cartaya | 1-0 | ซีดี เตรรา |
18:00 | Atletico Espeleno | 1-0 | ลาปาลมา |
18:00 | Quintanar Del Rey | 1-0 | CD Tarancon |
18:00 | CA River Ebro | 0-1 | ฮาโร เดปอร์ติโบ |
18:00 | Calahorra B | 0-1 | ซีดี วาเรีย |
18:00 | บียารัลโบ CF | 1-2 | บูร์โกส เปอเมซาส |
18:00 | CD Tedeon | 0-0 | Rio Sports |
18:00 | Castuera | 3-1 | CD Calamonte |
18:00 | เบลล์บริดเจท | 1-2 | เอสดี อีเจีย |
18:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 0-1 | Torrejon CF |
18:00 | ซีดี บินิสซาเลม | 1-2 | Portmany |
18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 1-0 | CD Pozoblanco |
18:00 | Luarca CF | 0-3 | CD Colunga |
18:00 | เบติ โคซโค เคอี | 1-0 | Bidzala |
18:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 2-1 | Pontevedra CF B |
18:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 3-0 | บียาร์เรอัล ซี |
18:00 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 1-0 | UD Socuellamos |
18:00 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 0-1 | คอนดัล ซีเอฟ |
18:00 | โอโยเนซา | 7-0 | CCD Alberite |
18:15 | ซิลวา เอสดี | 0-2 | Bergantinos CF |
18:30 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 1-1 | CF Trujillo |
18:30 | ยูซี เซียราส | 0-1 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
18:30 | CD Huetor Tajar | 0-0 | Poli Almeria |
18:30 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 1-0 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ |
19:00 | Alaves C | 0-1 | เอสดี ดิวส์โต |
19:00 | CD Union Puerto | 0-1 | CD Union Sur Yaiza |
19:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 1-0 | ยูดี แอลบาร์ร่า |
19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 2-1 | ลันซาโรเต้ |
19:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-1 | Teror |
22:00 | ลัวเซเตนเซ่ | 0-2 | ยูดี อัลคูเดีย |
22:00 | ซีอี เมร์คาดัล | 3-1 | ซีดี มานาคอร์ |
22:30 | Aurrera Ondarroa | 0-1 | ซีดี ลากุล โอแนค |
22:30 | CD Laguna de Duero | 0-2 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า |
22:30 | CD Mirandes B | 1-0 | Ponferradina B |
22:30 | ซีดี เอโบร | 3-1 | CD Utrillas |
22:30 | ทามาร์ริตเตอร์ | 2-2 | Fuentes |
22:30 | CD Caspe | 4-0 | ซีดี คารินเยนา |
22:30 | Villanueva del Pardillo | 0-1 | CD Galapagar |
22:59 | คาสโตร | 2-1 | Atletico Albericia |
22:59 | CD Diocesano | 1-0 | CD Don Alvaro |
22:59 | SP Villafranca | 0-1 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว |
22:59 | ซีดี เบซานา | 1-2 | ยูดี ซามาโน |
22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 1-2 | ยูดี โซโมซาส |
22:59 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0-1 | อัลมาซาน |
22:59 | ยูดี ฟราก้า | 4-0 | CF Illueca |
22:59 | Villacanas | 2-0 | CD Marchamalo |
23:15 | CD Llanes | 2-1 | Real Titanico Laviana |
23:15 | ซีดี พราวิอาโน | 1-0 | ซีดี ทุยล่าร์ |
00:00 | Gran Pena | 3-3 | Atletico Arteixo |
00:00 | Huracan de Balazote | 1-3 | อัลบาเซเต้ 2 |
00:00 | โพลโวลีน | 4-2 | UD Ourense |
00:00 | CD Azuqueca | 3-0 | CD Torrijos |
00:00 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 2-1 | Atletico Tomelloso |
00:00 | UE Vilassar de Mar | 2-1 | ซีเอฟ เปราลาดา |
00:00 | Betanzos CF | 1-2 | Arosa Sociedad Cultural |
00:00 | UD Barbadas | 2-1 | CF Alondras |
00:00 | โตเลโด | 3-2 | CS Puertollano |
00:00 | Paiosaco | 0-1 | Sarriana |
02:00 | CD Burriana | 0-0 | UD Rayo Ibense |
02:00 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0-0 | CD คอร์เตส |
02:30 | ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู | 1-1 | ฮอสปิตาเลย์ |
03:00 | คลับ มาริโน่ | 2-0 | แอตเลติโก้ วิคตอเรีย |
Poland Mloda Ekstraklasa | |||
17:00 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-0 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) |
18:00 | Sandecja Youth | 0-3 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) |
18:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 3-1 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) |
20:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 1-2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
21:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 3-2 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) |
Czech Republic U19 League | |||
17:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 3-0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) |
19:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 1-3 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) |
Hungary U19 2nd Division | |||
17:00 | BVSC Zuglo U19 | 2-4 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) |
อินเดียลีกดิวิชั่น 1 | |||
17:00 | เดลี เอฟซี | 3-1 | ชิลลอง ลายอง เอฟซี |
21:30 | อิซาว์ลเอฟซี | 4-0 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส |
Spain Youth League | |||
17:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 4-0 | Atletico Perines U19 |
18:00 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) | 0-4 | CD La Oliva U19 |
18:00 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 0-2 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) |
18:30 | โอซาซูนา (ยู 19) | 7-0 | Arenas Club de Getxo U19 |
19:00 | CD Sobradillo U19 | 3-0 | Mensajero U19 |
19:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) | 2-0 | CF Bansander U19 |
22:30 | อัลโบรายา(ยู 19) | 1-0 | Atletico Madrileno U19 |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
17:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 5-1 | ทีพีเอส ตูร์คู |
18:00 | Orn-Horten | 4-0 | Askollen |
20:00 | ชีวาสสปอร์ | 3-0 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ |
20:00 | เบซิคตัส เจเค | 1-1 | คารากูมรัค |
20:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 3-2 | เอสเค บรานน์ 2 |
20:00 | สคีด ออสโล | 1-4 | กเจลแซส |
20:00 | เอฟเคอเรนดัล | 5-1 | แมนดาล |
21:00 | ไอสโวล์ด TF | 3-0 | โนท็อดเด้น เอฟเค |
21:15 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 2-0 | คูพีเอส (เยาวชน) |
01:00 | โอเรโบร (ญ) | 1-0 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
Denmark - 4.Liga | |||
18:00 | Karlslunde IF | 3-2 | บี 73 สลาเกลเซ่ |
18:00 | Frederikssund IK | 3-1 | Valle Brooklyn |
18:00 | สจอร์ด | 0-3 | กลอสทรูป เอฟเค |
18:00 | ริงสเตด | 1-2 | Ledoje Smorum Fodbold |
19:00 | โฮโบร ไอเค 2 | 6-2 | วาลเด้ |
19:00 | Vinder Vatanspor-VRI | 2-6 | วิไบ ไอเอฟ |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 3-1 | AaB 2 |
19:00 | AC Horsens 2 | 4-1 | บี 1913 โอเดนเซ่ |
19:00 | เกรฟ | 3-0 | เอบี ทาร์นดี |
19:30 | Hedensted | 3-2 | ดาลุ่ม |
20:00 | ซันด์บี | 4-1 | อัลเรโรด เอฟเค |
20:00 | บรอนชอยจ์ | 2-0 | Gorslev IF |
20:00 | Tarnby FF | 1-0 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ |
20:00 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 0-3 | โอเคเอส |
Uzbekistan Division 1 | |||
18:00 | บูโซโร เอฟเค | 0-0 | โซรัซ FK อูลกัช |
Azerbaijan Division 2 | |||
18:00 | Karvan Evlakh | 0-0 | Difai Agsu FK |
18:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 3-0 | Irəvan FK |
19:00 | Araz Saatli | 4-0 | E Nel G Tick |
Hungary U19 A League | |||
18:00 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 4-0 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) |
WAUS WD1 | |||
18:00 | Murdoch University Melville FC (W) | 1-7 | บัลแคทต้า (ญ) |
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก | |||
18:00 | เพิร์ธ เอสซี | 6-0 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด |
SVK U19 A | |||
18:00 | เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) | 3-0 | Spartak Banovce Nad Bebravou U19 |
Belarus Womens Premier League | |||
18:00 | Smorgon (W) | 0-14 | เอฟเค มินสก์ (ญ) |
19:00 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 1-4 | Dinamo-BGUFK Minsk (W) |
20:00 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 1-1 | ABFF U19 (W) |
Denmark Division 3 | |||
19:00 | ฮอลเบค | 1-0 | IF Lyseng |
19:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 1-0 | นาสบี้ |
19:00 | บีเค อวาลต้า | 0-1 | Rishoj |
19:00 | เวการ์ | 0-0 | วอนลอส |
20:00 | Young Boys FD | 1-1 | บีเค เฟรม |
20:00 | SfB Oure | 0-0 | วีเอสเค อาร์ฮุส |
Israel State League | |||
19:00 | มัคคาบี้ ชารายิม | 1-2 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู |
20:00 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1-0 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา |
22:59 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 4-4 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ |
23:15 | Kiryat Yam SC | 3-1 | Hapoel Bueine |
01:30 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 2-3 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
02:00 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 2-2 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี |
Denmark - 2.Liga | |||
19:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1-3 | มิดเดลฟาร์ท |
19:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 4-2 | เอฟเค 2000 |
20:00 | เอสเบิร์ก | 4-2 | โรสกิลด์ |
20:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0-1 | สคีฟซ์ ไอเค |
21:00 | ทิซเตด เอฟซี | 0-1 | บราแบรนด์ |
21:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 2-3 | ไนโคบิ้ง เอฟซี |
Argentina Reserve League | |||
19:00 | Deportivo Liniers Reserves | 2-0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) |
20:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 3-1 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) |
22:59 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 0-2 | Excursionistas Reserves |
01:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1-3 | ลานุส(สำรอง) |
01:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1-1 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) |
01:00 | CS Dock Sud Reserves | 1-0 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0-2 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) |
01:30 | Club Comunicaciones Reserves | 6-0 | เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) |
01:30 | CA Colegiales Reserves | 0-1 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) |
01:30 | Argentino Quilmes Reserves | 1-0 | ลอส อันเดส(สำรอง) |
03:00 | Independiente Rivadavia Reserves | 2-1 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
Iceland Womens League Cup | |||
19:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 2-1 | HK Kopavogur (W) |
20:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 4-2 | ฟจอลเนอร์(ญ) |
Kyrgyzstan Top Liga | |||
19:30 | Muras United FC | 1-3 | เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา |
Cameroon Elite two | |||
19:30 | Isohsa Limbe | 2-0 | Renaissance Ngoumou |
19:30 | Bafmeng United | 0-2 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ |
20:20 | Foncha Street Bamenda | 0-0 | Rangers FC of Bafut |
21:30 | Djiko FC de Bandjoun | 0-0 | Racing de Bafoussam |
21:30 | AS Fap | 0-0 | ยาอุนเด เอฟซี 2 |
22:20 | nternational Sporting De Douala | 1-3 | Unisport Bafang |
Zimbabwe Premier | |||
20:00 | Capps linked | 0-1 | Bikita Minerals FC |
20:00 | Arenel Movers | 0-0 | Herentals FC |
20:00 | ZPC Kariba | 0-0 | Ngezi Platinum |
20:00 | เอฟซี แพลทินัม | 2-2 | Chicken Inn |
20:00 | Manica Diamond | 0-0 | Chegutu Pirates |
20:00 | GreenFuel | 1-1 | Tron |
Cameroon Elite One | |||
20:00 | FC Gazelle | 0-1 | Victoria Utd Limbe |
20:00 | Fauve Azur Elite | 2-3 | AS Fortuna Mfou |
21:00 | ยัง สปอร์ต | 3-2 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา |
21:00 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 0-0 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
21:00 | โคตอน สปอร์ต | 1-0 | Colombe du Dja et Lobo |
21:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | 1-1 | Canon Yaounde |
21:20 | Les Astres FC De Douala | 3-0 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา |
22:00 | ยูเนี่ยน ดูอาลา | 1-0 | Aigle Royal Menoua |
Uganda Premier League | |||
20:00 | มา ลู | 2-0 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี |
22:59 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 4-1 | Busoga United |
Albania Division 2 | |||
20:00 | ลุชเนีย เคเอส | 4-3 | เอฟเค โวร่า |
Rwanda National League | |||
20:00 | Gasogi Utd | 0-1 | Etoile de LEst |
Ethiopia Premier League | |||
20:00 | Mekelakeya | 1-0 | Wolaita Dicha |
22:59 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ | 1-1 | Fasil Kenema |
Italy Serie D | |||
20:30 | Aglianese | 1-2 | คาร์ปิ |
20:30 | Borgo San Donnino | 1-0 | ปิสโทลเซ่ |
20:30 | เมซโซลาร่า | 0-4 | ราเวนน่า |
20:30 | ASD Citta Di Varese | 2-1 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ |
20:30 | ทริเทียม | 0-0 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ |
20:30 | Desenzano Calvina | 2-1 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม |
20:30 | ASD Anziolavinio | 0-6 | ASD Flaminia Civita Castellana |
20:30 | คาเวเซ่ | 3-0 | บูโดนี |
20:30 | Riccione | 0-1 | ASD Termoli Calcio |
20:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-1 | ยูเอส เปียเนเซ่ |
20:30 | SC Cenaia | 1-1 | ลิวอร์โน่ |
20:30 | ซาน นิโคโล | 1-2 | Real Monterotondo |
20:30 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1-1 | ชีติ |
20:30 | มอนเตเบลลูนา | 0-0 | ASD Rigamonti Castegnato |
20:30 | Cynthiabalonga | 2-0 | Ischia Isolaverde |
20:30 | USD Latte Dolce | 1-3 | กลาดิเอเตอร์ |
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1-0 | Clivense |
20:30 | Romana FC | 0-2 | โนเซริน่า |
20:30 | อาร์โคนาเตเซ่ | 1-3 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ |
20:30 | กรอสเซโต้ | 2-2 | ปอนซัคโค |
20:30 | ASD Alcione | 3-1 | AVC Vogherese |
20:30 | SS Angri | 0-3 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา |
20:30 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1-1 | ASD Atletico Ascoli |
20:30 | บาร์เลตต้า | 1-2 | ฟิเดริส อัลเดียร์ |
20:30 | ปราโต้ | 1-0 | Sangiuliano City Nova |
20:30 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1-2 | ทีมอัลตามูรา |
20:30 | ฟอร์ลิ | 1-3 | Lentigione |
20:30 | กัลลิโปลี่ | 2-3 | Palmese 1914 |
20:30 | มาเตล่า | 0-1 | โรทอนดา |
20:30 | Santa Maria | 3-4 | Casarano |
20:30 | บาสซาโน่ | 4-5 | Montecchio Maggiore |
20:30 | ปอติซี 1906 | 1-1 | Citta Di S. Agata |
20:30 | AC Palazzolo (ITL) | 1-0 | Real Calepina FC |
20:30 | ยูเอส ซิราคูซ่า | 0-0 | ASD Ragusa Calcio |
20:30 | เลคนาโน | 1-0 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต |
20:30 | ASD San Luca | 0-0 | ทราปานี่ |
20:30 | ASD Caldiero Terme | 2-1 | ปิอาเชนซา |
20:30 | เรจจิน่า | 5-1 | แอคราเกส |
20:30 | ไลกอร์น่า | 2-1 | เคียรี่ |
20:30 | เอเอสดี บรา | 1-1 | Lavagnese |
20:30 | กาวอร์ราโน | 1-1 | ฟิกไลน์ |
20:30 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 2-0 | US Corticella |
20:30 | Tivoli Calcio | 0-2 | Roma City |
20:30 | Tau calcio | 4-0 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า |
20:30 | Vastogirardi | 1-0 | FC Matese |
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 0-2 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ |
20:30 | San Marzano Calcio | 1-0 | Ardea |
20:30 | Club Milano | 2-1 | Varesina Calcio |
20:30 | ASD Licata | 4-0 | Nuova Gioiese |
20:30 | ASD Sancataldese | 0-0 | ASD Canicatti |
20:30 | ปากาเนเซ่ | 2-5 | เอฟบีซี กราวิน่า |
20:30 | Igea Virtus | 3-1 | Real Casalnuovo |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต | 0-4 | เกลบิซัน |
20:30 | Manfredonia | 1-0 | นาร์โด |
20:30 | Atletico Uri | 0-1 | ตราสเตเวเร กัลโช่ |
20:30 | Boreale | 2-0 | COS Sarrabus Ogliastra |
20:30 | FC Fossombrone 1949 | 1-1 | Nuovo Campobasso |
20:30 | โซระ | 0-1 | Vigor Senigallia |
20:30 | Sansepolcro ASD | 0-1 | ปอจจิบอนซิ |
20:30 | การาวัจจิโอ | 1-1 | USD Casatese |
20:30 | ASD RG Ticino | 5-2 | USD Pont Donnaz |
20:30 | FC Vado | 2-3 | Chisola |
20:30 | Borgosesia | 0-2 | กอซซาโน่ |
20:30 | เฟซซาเนเซ่ | 3-1 | Alba(ITA) |
20:30 | Asti | 2-1 | Derthona |
20:30 | US Albenga | 1-1 | Pinerolo FC |
20:30 | Acireale | 1-0 | วิโบเนเซ่ |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 1-4 | Sangiovannese |
20:30 | อาเวซซาโน | 0-1 | ลากวีลา |
20:30 | มอนเตวาชี | 3-2 | Real Forte Querceta |
20:30 | Sammaurese | 1-0 | ASD Victor San Marino |
20:30 | ยูเอส เอดลิเซ | 0-0 | Cjarlins Muzane |
20:30 | Certaldo | 1-0 | ACD SantAngelo |
20:30 | ไอโมเลเซ่ | 2-0 | ASD Fanfulla |
20:30 | ปอร์โต้กรูโร | 0-3 | เอซี เมสเตร่ |
20:30 | ASD Mori S Stefano | 1-2 | US Breno |
20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 1-2 | เอพีดีซี ชิออนส์ |
21:00 | กัสซีโน | 2-3 | เอเอสออสเตียแมร์ |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | |||
20:30 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0-0 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด |
20:30 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 5-2 | พีเอส ติร่า |
Italy Campionato Primavera 4 | |||
20:30 | Trento U19 | 0-0 | ปอนเตเดรา(ยู 19) |
Algeria U21 Cup | |||
21:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 0-2 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) |
04:00 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 3-1 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) |
04:00 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 1-0 | ES Ben Aknoun U21 |
04:00 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 0-0 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) |
North Macedonia League Women | |||
21:00 | แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) | 1-1 | แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) |
Slovakia 3.Liga | |||
21:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 3-3 | OK castkovce |
21:00 | โอเดว่า ลิปานี่ | 0-1 | MFK Snina |
Uzbekistan Professional Football League | |||
21:00 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 2-1 | เมตาลุค เบคาเบด |
Liberia FA Cup | |||
21:00 | Jubilee FC | 1-1 | Paynesville |
สโลวาเกีย ลิกา 1 | |||
21:00 | Povazska Bystrica | 1-3 | ฮูเมนเน่ |
Uruguay Reserve League | |||
21:00 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 2-0 | ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) |
Poland III Liga | |||
21:30 | Gawin Sleza Wroclaw | 1-1 | Lechia Zielona Gora |
22:00 | Unia Swarzedz | 4-0 | Vineta Wolin |
Croatia 2.HNL | |||
21:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-0 | NK Dubrava Zagreb |
21:30 | Bijelo Brdo | 2-1 | Radnik Sesvete |
Iceland League Cup B | |||
22:00 | Fjardabyggd Leiknir | 1-1 | KF Fjallabyggdar |
Portugal Women Cup | |||
22:00 | บราก้า(ญ) | 1-2 | Racing Power (W) |
Sweden Div 3 Mellersta | |||
22:00 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 6-1 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน |
22:59 | คิรูน่า เอฟเอฟ | 0-1 | Bergnasets AIK |
01:00 | Landvetter IS | 2-3 | วาสต้า ฟลอรุนด้า |
01:00 | Husqvarna | 2-2 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
01:15 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0-1 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค |
01:30 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 1-0 | FC Nacka Iliria |
Croatia 3.Division | |||
22:00 | เอ็นเค มักซีมีร์ | 0-1 | เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ |
Mali Cup | |||
22:30 | Afrique Football Elite | 1-0 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก |
22:30 | Djoliba | 4-0 | US Bougouni |
GER D5 | |||
22:59 | SV Atlas Delmenhorst | 1-0 | บีเอสวี เรห์เด้น |
01:00 | TSV Neudrossenfeld | 2-0 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 |
Israel C League | |||
22:59 | SC Ramla | 4-1 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า |
01:30 | Hapoel Ironi Karmiel | 3-0 | Shafaram |
01:30 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 1-2 | AC Hamachtesh Givataim |
Israel Women 1st National | |||
22:59 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0-2 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) |
22:59 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 0-6 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) |
22:59 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 1-1 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) |
22:59 | Hapoel Jerusalem (W) | 3-0 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) |
Poland Division 2 | |||
22:59 | วิสลา พูลาเว่ | 4-0 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
01:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 3-1 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
01:30 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 2-1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
Gambia Division 2 | |||
23:30 | Wagadu FC | 0-0 | Serrekunda Utd |
23:30 | บีเค มิลาน | 2-2 | RS Tallinding |
23:30 | Latrikunda Utd | 2-2 | Gambia Ports Authority |
Senegal Premier League | |||
23:30 | US Goree | 2-0 | Casa Sports Zinguinchor |
23:30 | โซนาคอส | 0-0 | เอเอสซี จาราฟ |
23:30 | US Ouakam Dakar | 1-1 | เจเนอเรชั่น ฟุต |
23:30 | Linguere | 1-1 | Jamono Fatick |
23:30 | Guediawaye | 3-1 | Mbour |
23:30 | AS Dakar Sacre Coeur | 0-2 | Teunhueth FC |
Finland Championship U20 | |||
23:30 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 2-3 | PPJ U20 |
โรมาเนีย ลีกา 2 | |||
00:00 | ซีเอส ฮูเนโดอารา | 1-1 | กลอเรีย บูซัว |
Switzerland - 2.Liga | |||
00:00 | FC Breitenrain | 1-1 | FC Paradiso |
01:30 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 1-2 | เอฟซี เนเทอร์ส |
02:00 | เวอแวสปอร์ต | 3-1 | Pully Football |
02:00 | SV Muttenz | 4-1 | บาสเซโคร์ท |
02:00 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | 2-1 | มูริ |
02:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 4-0 | เอฟซี กอสเซา |
02:00 | เอฟซี ทุคเกน | 3-1 | เอฟซี บัลเซอร์ |
02:00 | SV Hongg | 1-0 | เอฟซี โคโซโวซูริค |
02:15 | Grand Saconnex | 1-0 | US Terre Sainte |
02:15 | FC Munsingen | 0-1 | โซล็อตเทิร์น |
02:15 | อูซี่ | 1-2 | เอฟซี ลินท์ 04 |
02:15 | La Sarraz-Eclepens | 1-1 | FC Echallens |
02:15 | Rotkreuz | 0-0 | Koniz |
02:30 | เมแร็ง | 1-0 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
02:30 | ลาโชฟอนด์ | 0-1 | Chenois |
Guatemala Liga Nacional | |||
00:00 | ซีดี ซากาปา | 1-1 | คลับ เซลาจู เอ็มซี |
03:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 2-1 | โคบาน อิมเพเรียล |
04:45 | กัวสตาโตยา | 0-0 | Coatepeque |
Mondial Du Montaigu Cup U16 | |||
00:30 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) | 1-2 | เม็กซิโก (ยู 16) |
00:30 | ญี่ปุ่น(ยู16) | 2-1 | เวลส์(ยู16) |
00:30 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | 6-2 | ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) |
00:30 | อาร์เจนตินา ยู 16 | 2-3 | ไอวอรี่ โคสต์ (ยู16) |
UEFA Women | |||
00:45 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 3-1 | SK Brann (W) |
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 3-0 | BK Hacken (W) |
ฟินนิช คัพ | |||
00:45 | LehPa Kontiolahti | 1-3 | MP II |
01:30 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 2-1 | วัลท์ติ |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
01:00 | เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี | 1-2 | TSV Sasel |
01:00 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล | 2-3 | SG Finnentrop/Bamenohl |
01:00 | FSV Fernwald | 0-1 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ |
01:00 | SV Westfalia Rhynern | 1-4 | 1. FC Gievenbeck |
01:00 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | 3-1 | FC Schoningen08 |
01:00 | ATSV Mutschelbach | 2-2 | น็อตตินเก้น |
01:00 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 3-1 | SpVgg Quierschied |
01:00 | Eintracht Celle | 0-4 | คิกเกอร์ เอ็มเดน |
01:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 3-2 | FC Ismaning |
01:00 | TUS Bovinghausen 04 | 3-2 | FC Eintracht Rheine |
01:30 | เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก | 0-1 | TSV Buchholz 08 |
01:30 | Kirchheimer SC | 6-0 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) |
01:30 | ออมันด์-เวเกแซค | 5-1 | TS Woltmershausen |
01:30 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 0-1 | FC Buderich 02 |
01:30 | HEBC Hamburg | 2-0 | USC Paloma |
01:30 | SV Rugenbergen | 2-4 | FC Suderelbe |
01:30 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 2-2 | SpVgg Erkenschwick |
01:30 | เอฟซี มอนไฮม์ | 1-2 | VfB Solingen 1910 |
01:30 | Mulheimer FC 97 | 3-2 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก |
01:30 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 1-2 | SF Hamborn 07 |
01:30 | SV Halstenbek Rellin | 7-0 | Duneberg |
01:30 | FC 1906 Erlensee | 1-4 | เอฟซี กีสเซิน |
01:30 | Rot-Weiss Walldorf | 0-0 | บาเยิร์น อัลเซนัว |
01:30 | ETB SW Essen | 2-0 | เรติงเกน เอสวี |
02:00 | ETSV Hamburg | 3-3 | FC Union Tornesch |
02:00 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 1-1 | Baumholder |
Germany Regionalliga | |||
01:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 3-1 | ทียูเอสโคเบลนซ์ |
01:00 | SG Barockstadt | 2-3 | ทีเอสวี ชไตน์บัค |
01:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 1-1 | Greifswalder FC |
01:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 2-0 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
01:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 2-0 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
01:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 2-0 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
01:30 | SC Spelle-Venhaus | 0-2 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
01:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 2-2 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล |
01:30 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2-2 | Duren |
Schleswig Holstein Liga | |||
01:00 | TSV Bordesholm | 0-3 | SV Eichede |
Brazil Campeonato U20 Women | |||
01:00 | Ferroviaria SP U20 (W) | 4-0 | Corinthians U20 (W) |
01:00 | Fortaleza U20 (W) | 2-1 | Minas Brasilia DF U20 (W) |
01:00 | Bragantino U20 (W) | 0-1 | America MG U20 (W) |
01:00 | Atletico Mineiro U20 (W) | 4-2 | Santos FC U20 (W) |
Germany Verbandsliga | |||
01:00 | BSV Halle-Ammendorf | 4-3 | SV Fortuna Magdeburg |
Germany Landespokal | |||
01:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 2-0 | TuS Blau-Weiss Lohne |
Czech Republic 5. Ligy | |||
01:00 | FK Usti nad Labem B | 2-1 | FK Banik Most B |
Brazil women's League | |||
01:00 | เกรมิโอ (ญ) | 1-2 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0-0 | Real Brasilia FC (W) |
Austria Landesliga | |||
01:00 | Gleinstatten | 2-2 | TuS Rein |
01:00 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | 3-3 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต |
01:00 | SV Kematen | 2-1 | SV Telfs |
01:00 | Weinland Gamlitz | 2-3 | เอสวี วิลดอน |
01:00 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 2-1 | SV Kraig |
01:00 | SV Lebring | 1-4 | FC Schladming |
01:09 | เคเอซี 1909 | 1-0 | SVG Bleiburg |
UAE League Professional | |||
01:00 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1-0 | ฮัทต้า คลับ |
01:00 | เอมิเรตส์ คลับ | 1-2 | บานนี่ ยาส |
Northern German state premier league - bayern | |||
01:00 | VFB Fortuna Chemnitz | 0-2 | SC Rabenstein |
01:15 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน | 1-2 | BFC Preussen |
01:45 | VSG Altglienicke II | 2-1 | TSV Rudow |
Brazil Campeonat Potigurar | |||
01:00 | โกลโบ | 0-4 | Baraunas RN |
Mexico Segunda Division | |||
01:00 | Chilangos FC | 0-1 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) | 0-2 | โกยาส(เยาวชน) |
Austria Amateur cup | |||
01:30 | SK Cro Vienna | 2-1 | SC Red Star Penzing |
Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||
01:30 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 2-1 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส |
เบลเยียม ยู 21 | |||
01:30 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 1-1 | เอเอสยูเปน (ยู 21) |
อิรัก ลิก | |||
01:30 | อาร์บิล | 0-0 | Al Karkh |
Bahrain Division | |||
01:40 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 3-2 | อิซ่า ทาวน์ |
01:40 | Buri | 1-0 | อัล ทัดมัน |
01:45 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1-2 | Um Alhassam |
Saudi Arabia Division 2 | |||
01:45 | อัล บาเดน | 1-1 | ฮาเจอร์ |
02:00 | อัล โอลูบัช | 1-2 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ |
02:00 | Al-Ameade | 3-2 | Al-Jndal |
02:00 | Mudhar | 1-3 | อัล-คาว์แคบ |
Bolivia Liga de Futbol Prof | |||
02:00 | San Jose de Oruro | 1-0 | อัลเวย์เรดดี้ |
07:00 | บลูมมิ่ง | 1-0 | ออโรร่า |
Saudi Arabia Youth League | |||
02:00 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 1-0 | Al Khaleej Youths |
อิตาลี C1 | |||
02:30 | คาร์ราเรเซ่ | 1-0 | เปรูจา |
02:45 | คาตาเนีย | 2-3 | กุยเกลียโน่ |
02:45 | วิส เปซาโร | 1-3 | ลุคเชเซ่ |
02:45 | กุบบิโอ | 1-0 | ซาสซาริ ตอร์เรส |
02:45 | เฟอร์มาน่า | 3-2 | ริมินี่ |
02:45 | ปาโดวา | 2-1 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน | |||
02:30 | Moghayer Al Sarhan | 1-2 | อัล อคาบา เอสซี |
Brazil Campeonato Amazonense | |||
02:45 | มานุส (สมัครเล่น) | 4-0 | Operario/AM |
Ireland Leinster Senior League | |||
02:50 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี | 0-3 | ครูมลิน ยูไนเต็ด |
Switzerland. 2. Liga Interregional | |||
02:45 | Concordia Lausanne | 1-1 | Ajoie-Monterri |
England Southern Premier League | |||
03:00 | Walton Hersham | 4-4 | แฮร์โรว์ โบโร่ |
เปรู ดิวิชั่น 1 | |||
03:00 | Deportivo Garcilaso | 1-2 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส |
08:00 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 3-0 | Los Chankas |
Guatemala Reserve League | |||
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) | 1-0 | โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) |
04:00 | CD Achuapa Reserves | 0-2 | Xinabajul Reserves |
El Salvador Segunda Division | |||
04:00 | CD INCA | 2-3 | CD Racing Junior de Armenia |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
04:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0-1 | คอนอูมโบ ยูนิโด |
06:30 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-3 | เดปอร์เตส อิควิกกัว |
Conmebol-Sudamericano Women U17 | |||
04:00 | บราซิล (ญ) ยู17 | 2-2 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 |
06:30 | ปารากวัย(ญ) ยู 17 | 0-1 | เอกวากอร์ (ญ) ยู17 |
Ecuador Campeonato Serie B | |||
04:30 | Chacaritas SC | 1-0 | มอนต้า เอฟซี |
Trinidad and Tobago Pro League | |||
05:00 | พ้อย ฟอทินเอฟซี | 2-3 | โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี |
05:00 | La Horquetta Rangers FC | 4-4 | เซ็นทรัลเอฟซี |
Chile Primera D | |||
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 4-0 | ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส |
โมร็อกโก คัพ | |||
05:00 | แมคฮาร์บ | 2-2 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
05:00 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 1-2 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
USA MLS Next Pro League | |||
05:00 | Cincinnati II | 2-3 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี |
06:00 | Chicago flame B | 1-1 | เบธเลเฮม สตีล |
07:00 | Houston Dynamo B | 0-1 | Austin FC II |
Mauritania Division 1 | |||
05:30 | เอซีเอส เคซาร์ | 1-1 | ASC Entou |
Brazil Campeonato Amapaense | |||
06:00 | เซา เปาโล เอพี | 1-3 | Trem-AP |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง | |||
06:00 | Belgrano (W) | 2-0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) |
BRA SPB | |||
06:00 | เรโม เบเลม | 2-1 | Tuna Luso |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
06:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-2 | บาร์รากัส เซ็นทรัล |
07:00 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1-2 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
Brazil Campeonato Mineiro Division 1 | |||
06:30 | Athletic Club MG | 3-0 | โปซูอาเลกรี |
USA National Premier Soccer League | |||
06:30 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 2-1 | Spokane Velocity |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
06:30 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 2-0 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
Ecuador Copa Pilsener A | |||
07:00 | แอลดียู กีโต้ | 5-0 | เอสซี อิมบาบูรา |
Argentine Torneo A | |||
07:30 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 0-0 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ |
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา | |||
07:35 | พัลไมรัส | 1-0 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
Honduras Liga de Ascenso | |||
08:00 | Atletico Choloma | 0-3 | Parrillas One |