2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-05-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป งด AIK โซลน่า
รอง 0.25 (SWE D1 00:00)
ดินาโม บูคาเรสต์
ต่อ 0.5/1 (ROM D1 00:45)
งด นอร์โคปิ้ง
ต่อ 1 ลูก (SWE D1 00:00)
ซูลเต้ วาเรเกม
สูง 3 ลูก (BEL D1 01:30)
งด ออร์ไกร์ท
ต่อ 1 ลูก (SWE D2 00:00)
อฌักซิโอ้
รอง 0.25 (FRA D2 01:45)
เต็ง งด นอร์โคปิ้ง
ต่อ 1 ลูก (SWE D1 00:00)
ซูลเต้ วาเรเกม
สูง 3 ลูก (BEL D1 01:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-05-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง งด ริเวอร์เพลท
ต่อ 0.5 (LIB Cup 07:45)
ฮาล์มสตัด
ลบสิบ (SWE D2 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
37128 star
♥,"のथচននதுஇণ, "♥ 23 17/2/4 59 WlwWWLWDLW -
2
30443
Took Thakorn 23 17/0/6 56 WWWWlLWwWW -
3
49603
เอก เซเว่น 23 17/0/6 54.5 WlWWWlwWLW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
23783
Hang Amporn 2/23 12 (23) 500.00
WWWWW
LLWLL
WWwLl
-
-
-
-
-
2
57334
Sak Banna Mcfc 2/19 12 (19) 500.00
LWLLD
LWLLW
LwLLW
-
-
-
-
-
3
24237
farunk1234 3/22 15 (22) 304.49
LLLLL
LLWWW
WLWWW
-
-
-
-
-

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

อาแปะเผย JK ใช้ความผิดหวังยูโรป้าผลักดันคัมแบ็คชิงฟุตบอลยุโรป

อาแปะเผย JK ใช้ความผิดหวังยูโรป้าผลักดันคัมแบ็คชิงฟุตบอลยุโรป

จอร์แดน เฮนเดอร์สันมิดฟิลด์อาแปะของ"หงส์แดง"ลิเวอร์พูลชี้ชัดเยอร์เก้น คล็อปป์นายใหญ่เฮฟวี่ เมทัลใช้ความปราชัยในนัดช...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤษภาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Germany Regionalliga
22:30 ซาบรุคเค่น ทีเอสวี 1860 มิวนิค ปป - 10 รองทีเอสวี 1860 มิวนิค $$$
00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0.5 ต่อเอเนอร์กี้ ค็อตบุส $$$$
00:00 Uerdingen เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0.5 - 10 ต่อUerdingen $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ฮาก้า KPV คอคคูล่า ปป - 10 รองฮาก้า $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส เซ็บซี่ ปป รองเซ็บซี่ $$$
01:00 โบโตซานี่ เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 0.5 - 10 ต่อโบโตซานี่ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:59 เวนด์ซีเซล ลิงบี้ ลบสิบ เวนด์ซีเซล $$$
01:15 ซิลเคบอร์ก เอสเบิร์ก ปป รองเอสเบิร์ก $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก เยอร์การ์เด้น ปป - 10 รองไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
00:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ เอล์ฟส์บอร์ก ปป - 5 รองเอล์ฟส์บอร์ก $$$
00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ปป - 10 รองบรอมมาปอจคาร์น่า $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก 0.5 - 10 ต่อเฮลซิงบอร์ก $$$
00:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด เกเฟล ไอเอฟ 1 ต่อเอเอฟซี ยูไนเต็ด $$$
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า อัสโคลี่ ปป - 10 รอง อัสโคลี่ $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ซานโตส เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 2/2.5 - 10 รองเรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ $$$
05:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0.5 รองเนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ $$$
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน โคโล โคโล่ 0.5/1 - 10 ต่ออัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน $$$
07:30 โบลิวาร์ เดลฟินเอสซี 1/1.5 - 10 รองเดลฟินเอสซี $$$
07:30 อินดิเพนเดนเต้ เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2 - 10 รองเดปอร์ตีโบ ลาร่า $$$
07:30 โครินเธียนส์ มิลเลียนนาริออส 0.5/1 ต่อโครินเธียนส์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 23 พฤษภาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
K-National League
14:00 อินชอน โคเรียล 0-1 เชนันซิตี้
17:00 ม็อกโป ซิตี้ 1-1 Gyeongju KHNP
17:00 ชางวอนซิตี้ 1-1 กังเนือง ซิตี้
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-2 กิมแฮ ซิตี้
กระชับมิตรทีมชาติ
14:00 อังกฤษ ยู18 2-2 อุรุกวัย(ยู 20)
18:00 จีน (ยู 19) 4-0 ฮังการี ยู19
Philippines UFL
15:00 โกล์บอล เอฟซี 3-1 คายาเอฟซี
18:00 เซเรส เอฟซี 3-0 Davao Aguilas FC
Chinese Taipei Intercity League
15:00 FuJen University FC 2-2 NTUPES
Romania Liga 1 Women
15:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 6-0 Uni Alexandria (w)
19:30 Piros Security (w) 2-6 CSS Targoviste (w)
22:00 Heniu Prundu Bargaului (w) 1-1 Vasas Odorhei (w)
Australia Gold Coast Premier League
15:20 Surfers Paradise Blue 2-2 Southport Warriors
17:15 Surfers Paradise 6-0 Broadbeach United
Ukraine Women Division
20:00 โรไดนา ริทเซย์(ญ) 1-2 ลีเจนดา เซอร์นิกิว (ญ)
Czech Republic U21 League
16:00 คาร์วิน่า (ยู 21) 0-7 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
19:00 ไพรบราม (ยู 21) 0-1 Zlin U21
Germany Youth U17 League
16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 1-9 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
00:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 1-1 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
Czech Republic U19 League
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2-1 เทปลิเซ่ (ยู 19)
18:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-2 สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
Australia FFA Cup
16:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 8-5 OConnor Knights
16:20 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-0 โรชเดล โรเวอร์
16:30 คิงส์ตัน ซิตี้ 0-4 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
16:30 มอดบูรี่ เจ็ท 0-1 โครย์ดอน คิงส์
16:45 St George City FA 0-0 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
QLD Division 1
16:30 Holland Park Hawks FC 2-3 มิทเชลตัน เอฟซี
Australia Queensland State Women's Premier League
16:30 คาปาลาบา หญิง 4-0 Mudgeeraba SC Women
Korea Challengers League
17:00 Cheongju City FC 1-0 ยังพย็อง
India Kerala Premier League
17:30 Kerala Blasters II 1-2 Kerala Police
Ukraine U19 Liga
17:50 Dush Ternopil U19 5-0 FC Teplovyk-Dush-3 Ivano Frankivsk U19
17:50 โวลิน (ยู 19) 10-0 FC Rukh Vynnyky U19
17:50 FC Opir LVIV U19 3-2 Bukovyna Chernivtsi U19
17:50 Girnyk Novoyavorivsk U19 0-0 Mfa Mukachevo U19
17:50 Lokomotiv Kyiv U19 3-3 Obolon Brovar Kiev U19
18:00 SC Dnipro 1 U19 0-3 FC Nikopol-Obriy U19
คาซัคสถาน คัพ
18:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-1 ไกซาร์
19:00 มาคฮ์ทาเรล 0-3 เออร์ติช
19:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
20:00 เอฟเค อะตีราอู 2-1 โทบอล คอสตาเนย์
Hungary U19 A League
18:00 วิดีโอตอน(ยู 19) 1-0 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
19:00 อักฮซายิก โอรอล 3-0 โลโคโมทีฟ อัสตานา
Argentina Reserve League
21:10 CA San Miguel Reserves 2-2 Almirante Brown Reserves
Ethiopia Premier League
19:00 Jimma Aba Jifar 0-0 Arba Minch
19:00 เซนต์จอร์จ 1-0 Welwalo Adigrat
21:20 Dedebit 3-4 Ethio Electric FC
Kenya Super League
19:00 Green Commandos FC 1-0 St Josephs Youth
Russia Division 3
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ (สำรอง) 2-1 SShOR Tverskaya Oblast
20:00 Dongazdobycha Sulin 3-1 โซลาริส
21:00 Af-Ponedelnika 3-0 TPF-UOR
21:30 Fakel Kirov 1-0 FK Vologda
22:00 FC Kolomna-2 1-1 FC Stars Kolomna
22:00 Lobnya 0-2 เอฟเค อิสทรา
22:00 Metallist Korolev 0-0 FK Kvant Obninsk
22:00 Saturn-M Ramenskoye 5-0 FC Sergiev Posad
22:00 Znamya Noginsk 4-2 Peresvet Domodedovo
22:00 Lyubertsy 3-2 วิทยาซ ปอโดสค์
22:05 Titan Klin 1-2 A multi GARP reserve
22:59 FK Keramik 0-5 UOR-5 Egoryevsk
00:00 Neva-Legirus St Petersburg 1-3 Parus
สิงคโปร์ ลิก
19:30 ยัง ไลอ้อนส์ 1-1 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
Cameroon Elite One
19:30 Eding Sport FC 1-0 New Star De Douala
19:30 Feutcheu FC 1-0 Les Astres FC De Douala
20:30 Colombe du Dja et Lobo 0-0 Bamboutos de
21:30 UMS de Loum 0-1 AS Fortuna Mfou
21:30 Union Douala 1-3 Aigle Royal Menoua
21:30 Unisport Bafang 1-1 Yafoot FC
21:30 Young Sports 0-0 Stade Renard de Melong
21:30 Fovu de Baham 1-2 Dragon Club Yaounde
22:00 APEJES Academy 1-2 Cotonsport Garoua
Ukraine Regional Cup
19:45 FC Svitanok Agrosvit 1-1 Fakel Lypovets
Turkey U21 Super Cup
20:00 เบซิคตัส(U21) 2-2 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21)
Moldova Women Championship
20:00 FC Noroc (w) 2-1 SS Ciobruciu Women
Turkey 3. Ligi B
20:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-0 Kizilcabolukspor
Brazil L
20:00 โอลาเรีย 1-1 บองซูเซสโซ่
01:00 Barra da Tijuca 1-1 Belford Roxo RJ
01:05 อเมริกา อาร์เจ 5-0 Barcelona EC
01:05 ติเกรส์ บราซิล 1-1 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์
01:05 อเมริกาโน่ 2-3 Serra Macaense
01:20 Sampaio Correa (RJ) 1-0 Angra Dos Reis RJ
Greece U19
20:00 Ergotelis U19 6-0 AE Sparti U19
Uruguay Reserve League
20:00 เพนาโรล(สำรอง) 1-0 แอตเลติโก้ริเวอร์เพลท(สำรอง)
Zimbabwe Premier
20:00 Chapungu FC 0-1 Ngezi Platinum
20:00 Caps United FC 3-0 ZPC Kariba
20:00 Bulawayo Chiefs 0-2 Chicken Inn
20:00 Harare City 2-1 Shabanie Mine FC
Zambia Super League
20:00 Nkana FC 0-1 Zanaco
อิรัก ลิก
20:30 Alsinaat Alkahrabaiya 1-0 Naft Al Junoob
02:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-0 Al-Naft
02:00 Naft Misan 1-0 Al Kahrabaa
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
20:30 เปอร์ซิบ บันดุง 3-0 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
20:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2-0 บาหลี ยูไนเต็ด
Rwanda cup
20:30 Rayon Sports FC 2-0 Etincelles
Futsal Russia Division De Honor
20:30 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2-1 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
21:00 MFK Tyumen Futsal 2-3 Sibiryak Bratsk Indoor Soccer
Botswana Premier League
01:00 Township Rollers 2-0 Extension Gunners
Ukrainian Premier League
21:00 เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด 1-1 เดสน่า
22:59 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1-0 เอฟเค โพลทาวา
สโลวีเนีย ลิกา 1
21:00 Triglav Gorenjska 0-4 ดอมซาเล่
21:00 เอ็นเค อลูมินิจ 1-3 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
21:00 เอ็นดี กอริก้า 4-1 Ankaran Hrvatini Mas Tech
21:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-4 มาริบอร์
21:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0 เอ็นเค เครสโก
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
21:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2-0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
21:00 มะละกา 1-1 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
21:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี เลื่อน เซลังกอร์ PB
Italy Serie D
21:00 ASD Albissola 2-0 เพซาโร
21:00 ไรติ 1-2 วิโบเนเซ่
21:00 Gozzano 0-0 โปร ปาเทรีย
Kosovo Superliga
21:00 Kosova Vushtrri 1-1 KF Flamurtari Pristina(KOS)
Brazil Campeonato Paulista Youth
21:00 Barra da Tijuca U20 0-0 S. Cruz/Belford Roxo U20
01:00 แมนทิแคร์รา(เยาวชน) 1-2 Sao Paulo U20
01:00 กัวรานี่ (ยู 20) 2-0 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20)
01:00 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 2-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
03:00 วาสโก ( เยาวชน) 1-2 ริโอ บรานโก้ เอซี (เยาวชน)
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:15 ซลูตัสค์ 1-1 ดินาโม เบรสต์
23:15 ดินาโม มินส์ค 0-1 บาเต้ โบริซอฟ
Ukraine Division 3
21:55 LKS Pogon Lwow 3-2 FC Mostyska
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
22:00 Valasske Mezirici 2-0 ไวสคอป
22:00 Lisen 3-2 สปาร์ตัก ฮิวลิน
22:00 Sardice 1-0 Uhersky Brod
22:00 Prostejov 5-1 Rymarov
22:00 Velke Mezirici 4-0 ฮลูชิน
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-1 ยูนิโก้
22:00 เอชเอฟเค โอโลมุช 2-2 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ
22:00 โอดรา เปอร์โคเวีย 6-0 โมเฮลนิเซ่
Nigeria Premier League
22:00 Akwa United 1-0 Go Round Omoku
22:00 Enyimba International 1-0 Xghajra Tornados
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
22:00 Stavropolye-2009 1-1 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 สปายริส เคานาส 0-1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
00:00 เอฟเค ทราไค 1-2 แอตแลนตาส
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
22:00 เคเอส กูเกซี 2-2 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
22:00 เคเอฟ ลาซี 4-2 ตูตา เดอร์เรซ
22:00 Lushnja KS 1-2 Luftetari
22:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-1 Kamza
22:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1-5 วัลลัซเนีย
Ghana Premier
22:00 Berekum Chelsea 2-1 Medeama SC
22:00 Ebusua Dwarfs 2-0 Ashanti Gold
22:00 Hong Kong Sapling 1-0 Techiman City
22:00 ออลสตาร์ส 0-1 Inter Allies
22:00 Carrera 2-1 Aduana Stars
22:00 Bechem United 1-2 Liberty Professionals
22:00 Asante Kotoko FC 2-0 Elmina Sharks
Spanish Queen Cup
22:00 เลบานเต้(หญิง) 0-1 บาร์เซโลน่า(หญิง)
00:00 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 2-1 เรอัล โซเซียดาด(หญิง)
03:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2-1 เรอัล เบติส ( ญ )
Hungary Womens Division 1 League
22:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 0-2 Diosgyori VTK Women's
Poland Division 4
22:00 Drweca Nowe Miasto 0-2 โอลิเปีย ซามโบรฟว์
22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1-4 Falubaz Zielona Gora
22:00 Ursus Warszawa 1-3 Huragan Morag
22:10 Lechia Tomaszow Mazowiecki 5-0 Victoria Sulejowek
22:35 Sokol Aleksandrow Lodzki 5-2 Sokol Ostroda
22:59 พิลิแกน โลวิส 1-4 วิดซอว์ ลอดส์
22:59 BKS Tur Bielsk Podlaski 2-2 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
22:59 Wikielec 1-1 MKS Elk
01:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 4-1 Warta Sieradz
Czech Group D League
22:00 โอปาว่า 2 3-1 Jesenik
22:00 เอชเอฟเค โอโลมุช 1-2 Dragon Club
22:30 FK Vysoka N/L 5-0 Tj Lazne Belohrad
Croatia 2.Division
22:00 Trnje 3-1 NK Udarnik Kurilovec
กระชับมิตร (สโมสร)
22:00 Arda Kardzhali 1-1 Kariana Erden
00:00 Santutxu 0-4 แอธเลติก บิลเบา
01:30 กาญารี่ 2-1 โอลเบีย
01:45 Novo Horizonte 1-1 Rio Grande
04:00 Vasco AC U20 1-2 Rio Brown library ACU20
06:15 Sparta TO 0-2 Tocantinopolis
Finland Kolmonen
22:15 AIFK 1-4 SC Wolves
22:30 Kumu 0-1 Virky
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 2 1-1 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท
22:30 ริฮิมากิ 0-3 ลาห์เดน เรย์เพส
22:59 Lappee JK 2-2 HaPK
23:30 Hercules II 1-0 TP-47 II
23:30 PS Kemi Academy 6-1 Roi United
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:30 เทรนซิน 4-2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
22:30 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 5-0 นิตร้า
Bosnia erzegovina 1st League
22:30 Drina Zvornik 1-2 Rudar Prijedor
22:30 FK Sloga Doboj 1-3 FK Kozara Gradiska
22:30 Zvi Jerzy Da 6-3 FK Podrinje
22:30 NK Bosna Visoko 1-4 โอลิมปิก ซาราเยโว
22:30 NK Slaven Zivinice 1-0 FK Igman Konjic
22:30 เอฟเค สลาวิย่า 2-0 FK Tekstilac
22:30 Sloboda Novi Grad 2-2 เอฟเค เซลเยซนิการ์
22:30 HNK Capljina 1-2 FK Sloga Simin Han
22:30 เอ็นเค ทราฟนิค 0-2 Bratstvo Gracanica
22:30 Iskra Bugojno 2-3 Jedinstvo Bihac
22:30 เอฟเค เวเลซ 3-0 NK Metalleghe-BSI
Poland Division 2
22:59 GKS Jastrzebie 0-0 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
Estonia Meistri Liiga
22:59 FC Kuressaare 1-3 Parnu Linnameeskond
22:59 ทาลินน่า คาเลฟ 2-2 นอมเม่
23:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-2 เลวาเดีย ทัลลินน์
Lithuania - 2. Division
22:59 พาเนเวซี่ส์ 2-1 Stumbras II
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
23:30 SE Freising 2-4 SV Kirchanschoring
23:30 BCF Wolfratshausen 1-1 SB Chiemgau Traunstein
00:30 TUS Mechtersheim 4-1 Rot-Weiss Koblenz
ISR WC
23:45 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 2-2 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ฮัคเค่น 1-1 เอไอเค โซลน่า
00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 5-2 ไอเคซิริอุสเอฟเค
00:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 2-2 เดเกอร์ฟอร์ส
00:00 ออร์ไกร์ท 4-0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
00:00 ไอเค ฟรีจ 0-0 ไอเค บราเก้
00:00 แลนด์สโครน่า 0-0 ฮาล์มสตัด
Croatia Cup
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ 1-0 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
เซอร์เบีย คัพ
00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2-1 มัลโดส ลูการ์นี
Sweden Cupen
00:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 2-1 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
00:45 ทีเลโซ FF 0-3 อราเมียสก้า ไอเอฟ
NOR D4
00:00 Rilindja 1-3 ยูลเลิร์น เอฟซี
Senegal Ligue 2
00:00 ASC Port Autonome 1-0 Keur Madior
Ecuador Campeonato Serie B
00:00 เดปอร์ติโบ กีโต้ 2-0 มาชัค รูนา
02:00 Orense SC 3-1 ลีกา เดอ โลจา
02:30 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 1-2 CD Puerto Quito
04:00 ปอร์โต วิ โฮ 1-1 CDS Santa Rita
04:00 กัวเลซีโอเอสซี 3-0 เฟอร์ซา อมาริลลา
04:00 โอลเมโด้ 1-1 มอนต้า เอฟซี
มอลโดวา คัพ
00:00 เอฟซี มิลซามี่ 0-0 ซิมบรู ชิซินู
Austria Amateur cup
00:10 SV Strasswalchen 1-0 FC Pinzgau Saalfelden
Iran Div 2
00:15 Esteghlal Jonub 1-1 Naft Gachsaran
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 แพลททินัม สตาร์ 0-0 โจโม คอสมอส
Norway Cup
00:30 Tillerbyen FK U19 2-7 เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19)
Iceland Womens Premier League
00:30 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 2-0 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 2-0 HK Vikingur Women
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 4-1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
00:45 ดินาโม บูคาเรสต์ 2-0 ซีเอส โวลุนทารี
ฮังการี คัพ
01:00 ปุชคัช อะคาเดมี่ 2-2 อูจเปสต์
โอมาน ลีก
01:00 อัล นาห์ด้า 5-1 Mrbat
01:00 อัล ชาบับ(โอมาน) 1-3 ASS Association Sportive de Sale
01:00 อัล ซูวาอี 3-0 อัล โอรูบา
01:00 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-2 ฟานจา เอสซี
01:10 Al-Mdeebe 0-1 ซาฮัม
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
01:00 เปลิสเตอร์ 0-3 เอฟเค สเกนดิจา 79
Brazil women's League
01:00 ริโอ เปรโต ( ญ ) 1-0 Foz Cataratas (w)
01:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 1-0 โปร์ตูเกซา ( ญ )
01:00 คินเดอร์มาน (ญ) 0-0 SC Corinthians Paulista (w)
04:30 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2-0 เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
07:00 ไอรานดูบา (ญ) 2-1 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ)
Guatemala D2
01:00 CD Puerto de Iztapa 2-0 Deportivo Chiantla
Ireland Leinster Senior League
01:00 Firhouse Clover FC 1-2 ครูมลิน ยูไนเต็ด
01:00 เอฟเวอร์ตัน เอเอฟซี 6-1 เซนต์ แมรี
01:45 เซนต์ มอชแทส 0-2 Portmarnock
Brazil Paulista Women
01:00 เกรมิโอ (ญ) 1-5 Internacional Women
Iceland U19 League
01:30 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 3-3 Afturelding Hviti U19
01:50 Leiknir KB U19 1-4 เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19
01:50 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 4-1 ฮัวการ์ (ยู 19)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:30 ซูลเต้ วาเรเกม 1-1 เคเอสซี โลเคอเรน
อิตาลี C1A
01:30 ทราปานี่ 0-2 โคเซนซ่า 1914
01:30 แซมเบเนเดทเซ่ 3-1 ปิอาเชนซา
01:30 เรจเจียนา 1-1 ยูเว่ สตาเบีย
01:30 ปิซ่า 2-3 Viterbese
01:30 อาเลซซานเดรีย 1-3 เฟอรัลพิซาโล
Northern Ireland Women
01:30 East Belfast (w) 4-2 รวมดารา บาลีมีนา หญิง
02:00 Cliftonville LFC (w) 3-6 ลินฟิลด์ หญิง
02:00 Crusaders Strikers (w) 1-1 Sion Swifts (w)
02:00 เกล็นโตรัน (ญ) 5-1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ)
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:30 Club Africain 0-1 อัล-เนจ์เมห์
03:45 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1-3 ASAC Concorde
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 อฌักซิโอ้ 0-3 ตูลูส
San Marino Girone A
01:45 SP La Fiorita 1-0 Folgore/Falciano
Venezuela Segunda Division
02:10 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว 1-0 Angostura FC
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 3-0 ฟีลเคียร์
02:15 เบรย์ดาบลิค 0-0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
02:15 กรินดาวิค 2-1 วาลูร์ เรย์ยาวิค
Iceland 4 Deild
03:00 เรยเนียร ซานเกอร์ได 3-1 Hond Midasar
03:00 KFR Hvolsvollur 0-1 Bjorninn
03:00 Kordrengir 4-1 IH Hafnarfjordur
03:30 Berserkir Reykjavik 3-0 Stal Ulfur
Women
03:00 เซนต์คิตส์และเนวิส(ญ) 10-0 เกรเนดา (ญ)
03:00 เซนต์ลูเซีย(ญ) 2-1 Curacao (w)
04:00 บาร์เบโดส (ญ) 2-1 ซูรินาเม (ญ)
05:30 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ) 0-3 โดมินีกา (ญ)
05:30 แอนติกาและบาร์บูดา (ญ) 1-0 เซนต์ วินเซนต์เกรนาดีนส์ ( ญ )
06:30 กายอานา (ญ) 2-2 เบอร์มิวดา (ญ)
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 ซิเอร่า 0-0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
USA National Premier Soccer League
05:00 Miami City Championship 1-2 SIMA Aguilas
06:00 เวสตัน 0-3 The Villages
06:10 Tobacco Road 1-2 ชาร์ลอ อีเกิลส์
06:30 West Mass Pioneers 1-1 บอสตัน
06:30 ชัตตานูกา 1-1 Asheville City SC
07:00 มิชิแกน บักส์ 1-2 Dayton Dutch Lions
09:05 Hippocampus of southern California 1-2 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
05:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 3-2 โมนาคัส เอสซี
07:45 ริเวอร์เพลท 0-0 ฟลาเมงโก
07:45 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-3 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 ซีเอ เพนาโรล 3-0 บอสตัน ริเวอร์
USA โอเพ่น คัพ
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1-3 เอฟซี ซินซินเนติ
06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3-2 ฮาริสเบิร์ก ซิตี้ ไอซ์แลนด์
06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-0 Elm City Express
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-0 เซนต์ หลุยส์ ไลออนส์
06:00 แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 0-2 ไมอามี่ ยูไนเต็ด
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี 3-1 มิสซิสซิปปี้ บริล่า
07:30 ซาน อันโตนิโอ 1-1 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
07:40 NTX Rayados 3-2 วิชิต้า
09:10 Golden State Force 2-1 Las Vegas Lights
09:30 เรโน 1868 เอฟซี 0-1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
Brazil DDL
06:00 ยาปิรันก้า 4-1 CE Lajeadense
Brazil Campeonato Cearense Division 2
06:00 อิกาซ่า อีซี 1-1 Caucaia CE
Saint Kitts Nevis Premier League
06:00 Flow 4G Cayon Rockets 1-0 RAMS Village Superstars
USA Womens Professional Soccer League
06:35 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 3-4 นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
06:35 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 1-0 สกาย บลู เอฟซี (ญ)
07:05 ฮูสตัน แดช (ญ) 2-1 ซีแอตเติล เรน (ญ)
USL Division 1
07:05 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-1 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
Columbia women
07:30 Atletico Nacional Medellin Women 1-0 Atletico Huila (w)
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:45 บาเฮีย บีเอ 4-0 บลูมมิ่ง
บราซิล คัพ
07:45 พัลไมรัส 1-1 อเมริกา มิไนโร่
Guatemala Liga Nacional
09:30 CSD Xelaju MC 1-1 Guastatoya