บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-04-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป โตริโน่
รอง 1 ลูก (ITA D1 20:00)
ฟัลเค่นเบิร์ก
ต่อ 1 ลูก (SWE D2 22:30)
เรอัล เบติส
รอง 1 ลูก (SPA D1 01:45)
โครโตเน่
รอง 0.5 (ITA D1 20:00)
AIK โซลน่า
ต่อ 0.5/1 (SWE D1 22:30)
นาโปลี
รอง 0.25 ( ITA D1 01:45)
อินเตอร์ มิลาน
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 20:00)
นอร์บี้ IF
ต่อ 0.5 (SWE D2 22:30)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
ต่อ 1 ลูก (FRA D1 02:00)
เต็ง โครโตเน่
รอง 0.5 (ITA D1 20:00)
ฟัลเค่นเบิร์ก
ต่อ 1 ลูก (SWE D2 22:30)
เรอัล เบติส
รอง 1 ลูก (SPA D1 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-04-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ไมนซ์
รอง 0.25 (GER D1 20:30)
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
รอง 1/1.5 (ENG PR 19:30)
ทรอมโซ่ ไอแอล
ต่อ 1 ลูก (NOR D1 22:59)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
55466
ด.ช ภคพงศ์ อิสมาแอล 20 16/3/1 62 wWwWwWDWWW -
2
54742
อภิรมย์ เชยชม 21 17/1/3 58.5 WwWLWWLWWW -
3
53190
ความรัก สีเทา 21 17/2/2 58.5 WwLwWWwWWD -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
48061
พ่อต้น พี่ภู น้องพี 1/18 15 (18) 250.00
WDwLW
WLWWL
WLWWw
-
-
-
-
-
2
31117
R'Chai Waree 1/15 15 (15) 250.00
LWWLw
lLLWw
WLLWL
-
-
-
-
-
3
52274
สมหมาย วงสา 2/17 12 (17) 250.00
wWLLD
WWLWW
WlWWW
-
-
-
-
-
One2Ball
One2Ball
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  23:30 สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค VS FK Akhmat FK Akhmat  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่ VS Antalyaspor Antalyaspor  

ข่าวฟุตบอล

กูยังไม่ตาย!”เหี่ยว”เซ็งเลยโดนสาธยายชีวิตหลังประกาศวางปืน

กูยังไม่ตาย!”เหี่ยว”เซ็งเลยโดนสาธยายชีวิตหลังประกาศวางปืน

อาร์แซน เวนเกอร์ กล่าวว่าปฏิกิริยาที่เขาได้รับหลังจากประกาศวางมือคุมทีมอาร์เซนอลหลังจบฤดูกาลนี้ ทุกคนพูดถึงเขาราวกั...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เค-ลีก
12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0.5 0-1 ต่อชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ $$$
14:00 อินชอนยูไนเต็ด ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ ปป - 10 2-3 ต่อซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ $$$
14:00 กยองนัม เอฟซี วุลซาน ฮุนได โฮรางอี ลบสิบ 0-0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี โออิตะ ตรินิต้า ปป - 10 0-1 รองซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี $$$
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0.5 - 5 1-0 รองมอนเตดิโอะ ยามากาตะ $$$
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 10 0-1 ต่อโตกุชิม่า วอร์ทิส $$$
12:00 โยโกฮามา เอฟซี โทชิกิ เอสซี ปป - 10 0-0 รองโทชิกิ เอสซี $$$
13:00 มาชิดา เซลเวีย รีโนฟา ยามากูชิ ปป - 5 1-2 รองรีโนฟา ยามากูชิ $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
14:00 วี-วาเรน นากาซากิ คาชิว่า เรย์โซล 0.5 - 5 1-0 รองวี-วาเรน นากาซากิ $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
15:00 เอสเคเอ อิเนอจิย่า ดินาโม มอสโก 0.5/1 0-1 ต่อดินาโม มอสโก $$$
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0.5 3-3 ต่อเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก $$$
20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0.5 2-1 ต่อซีเอสเคเอ มอสโก $$$
20:30 เอฟเคตอสโนว์ อัมคาร์ เพิร์ม ปป - 5 0-2 รองอัมคาร์ เพิร์ม $$$
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก เอฟซี อูฟา 1 - 5 0-0 รองเอฟซี อูฟา $$$
ลาลีกา สเปน
17:00 คิโรน่า เอสปันญ่อล 0.5 - 5 0-2 ต่อคิโรน่า $$$
21:15 มาลาก้า เรอัล โซเซียดาด 0.5/1 - 5 2-0 ต่อเรอัล โซเซียดาด $$$
23:30 ลาส พัลมาส อลาเบส ปป - 5 0-4 ต่ออลาเบส $$
01:45 แอตเลติโก้ มาดริด เรอัล เบติส 1 - 5 0-0 รองเรอัล เบติส $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 อัลคอร์ค่อน โอซาซูน่า เสมอ 0-0 ต่ออัลคอร์ค่อน $$$
21:00 บาร์เซโลน่า 2 ราโย่ บาเยกาโน่ ปป 2-3 ต่อราโย่ บาเยกาโน่ $$$
22:59 คาดิส สปอร์ติ้ง กิฆอน บวกสิบ 0-0 รองสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
22:59 ลูโก้ ลอร์ก้า 0.5/1 - 10 1-1 ต่อลูโก้ $$$
01:00 กรานาดา ซีเอฟ คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 10 3-3 รองคูลทูรัล เลโอเนซ่า $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 เฮลซิงกอร์ ซิลเคบอร์ก ปป - 5 0-0 รองซิลเคบอร์ก $$$
19:00 โอเดนเซ่ ลิงบี้ 1/1.5 - 10 3-0 รองลิงบี้ $$$
21:00 อัลบอร์ก มิดทิลแลนด์ 0.5/1 - 5 3-3 ต่อมิดทิลแลนด์ $$$
22:59 แรนเดอร์ส ซอนเดอร์ไจสกี เสมอ 3-0 รองซอนเดอร์ไจสกี $$$
01:00 นอร์ดเจลแลนด์ บรอนด์บี้ 0.5 - 10 3-4 ต่อบรอนด์บี้ $$$
Portugal Liga de Honora
17:15 กิล วิเซนเต้ นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0.5 - 10 0-0 ต่อนาซิอองนาล ดา มาไดร่า $$$
22:00 ไลซอส อารัวก้า ปป - 5 2-2 รองอารัวก้า $$$
22:00 ซานตาคลารา ฟามาลิเคา 1/1.5 - 5 2-0 รองฟามาลิเคา $$$
22:00 เปนาฟิลด์ UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0.5/1 - 5 1-0 ต่อเปนาฟิลด์ $$$
22:00 Sporting Braga II อคาเดมีโค วิสุ เสมอ 2-2 รองอคาเดมีโค วิสุ $$$
22:00 โควา พีดาเด้ วาร์ซิม ปป - 5 1-1 รองวาร์ซิม $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 กาญารี่ โบโลญญ่า 0.5 - 10 0-0 รองโบโลญญ่า $$$
20:00 อตาลันต้า โตริโน่ 1 - 5 2-1 รองโตริโน่ $$$
20:00 คิเอโว่ อินเตอร์ มิลาน 1 - 10 1-2 ต่ออินเตอร์ มิลาน $$$
20:00 ลาซิโอ ซามพ์โดเรีย 1.5 - 10 4-0 ต่อลาซิโอ $$$
20:00 อูดิเนเซ่ โครโตเน่ 0.5 - 10 1-2 รองโครโตเน่ $$$
01:45 ยูเวนตุส นาโปลี ปป - 10 0-1 รองนาโปลี $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ อิงโกลสตัดท์ เสมอ 3-0 ต่ออิงโกลสตัดท์ $$$
18:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น ดินาโม เดรสเดน ลบสิบ 0-1 ดินาโม เดรสเดน $$$
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก ปป - 5 1-3 รองเอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 อาร์เซน่อล เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1/1.5 - 5 4-1 รองเวสต์แฮมยูไนเต็ด $$$
19:30 สโต๊ค ซิตี้ เบิร์นลี่ย์ ปป - 5 1-1 รองเบิร์นลี่ย์ $$$
22:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ สวอนซี ซิตี้ 2/2.5 5-0 รองสวอนซี ซิตี้ $$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เรนดอร์ฟ อัลทัช 1.5/2 - 5 3-1 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
21:30 ราปิด เวียนนา เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 1.5 4-1 ต่อราปิด เวียนนา $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 นีซ มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5 - 5 1-0 รองมงต์เปลลิเย่ร์ $$$
22:00 แซงต์ เอเตียน ทรัวส์ 1 2-1 ต่อแซงต์ เอเตียน $$$
02:00 บอร์กโดซ์ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1 0-1 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
อิตาลี เซเรีย บี
20:00 เปรูจา แตร์นาน่า 0.5/1 2-3 ต่อเปรูจา $$$
22:30 เปสคารา สเปเซีย ปป 3-2 รองสเปเซีย $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
20:00 โรพีเอส โรวานีมี่ พีเอส เคมี่ 1 - 5 3-0 ต่อโรพีเอส โรวานีมี่ $$$
20:00 IFK มาเรียฮามน์ วีพีเอส วาซ่า ปป - 5 2-2 รองวีพีเอส วาซ่า $$$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ ปป 2-2 รองจีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ $$$
20:00 ฮัคเค่น ฮัมมาร์บี้ 0.5 - 10 2-2 รองฮัมมาร์บี้ $$$
22:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ คัลมาร์ ปป - 5 0-1 รองเทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ $$$
22:30 เอไอเค โซลน่า ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0.5/1 - 10 2-0 ต่อเอไอเค โซลน่า $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ออสเตอร์ ไอเอฟ ปป - 10 0-1 รองออสเตอร์ ไอเอฟ $$$
22:30 นอร์บี้ ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ 0.5 - 10 0-2 ต่อนอร์บี้ ไอเอฟ $$$
22:30 ฟัลเค่นเบิร์ก ไอเค ฟรีจ 1 - 5 3-1 ต่อฟัลเค่นเบิร์ก $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 สตรอมเมน เลวานเจอร์ เอฟเค ปป - 10 3-0 รองเลวานเจอร์ เอฟเค $$$$
22:59 อาเลซุนด์ ทรอมส์ดาเลน 1 4-0 ต่ออาเลซุนด์ $$$$
22:59 เนสท์ โซตรา อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล ลบสิบ 0-3 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล $$$
22:59 Jerv เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ ลบสิบ 0-0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ $$$
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค อาซาเน่ ฟุตบอล 1 4-0 ต่อไวกิ้ง เอฟเค $$$
22:59 ซองน์ดาล คองสวิงเกอร์ 0.5 - 10 4-1 รองคองสวิงเกอร์ $$$$
22:59 โฟลโร โนท็อดเด้น 0.5 - 5 1-4 ต่อโฟลโร $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ กัซเทป 0.5 - 10 1-1 รองกัซเทป $$$
20:00 คอนยาสปอร์ คาซิมปาซ่า 1 - 10 2-0 ต่อคอนยาสปอร์ $$$
22:59 เบซิคตัส มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 2 - 5 3-1 ต่อเบซิคตัส $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 เอาก์สบวร์ก ไมนซ์ ปป - 5 2-0 รองไมนซ์ $$$
22:59 โคโลญจน์ ชาลเก้ 04 0.5 - 10 2-2 ต่อชาลเก้ 04 $$$
Poland Ekstraklasa
20:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ อาร์ก้า กดิเนีย ปป - 5 3-1 รองแซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ $$$
22:59 วิสล่า คราคอฟ ลีเกีย วอร์ซอว์ ปป - 5 0-1 รองวิสล่า คราคอฟ $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 ลูเซิร์น เอฟซี ซูริค ปป - 5 2-1 รองเอฟซี ซูริค $$$
21:00 เอฟซี ซิยง บาเซิ่ล 0.5 - 10 2-2 รองเอฟซี ซิยง $$$
21:00 ยัง บอยส์ ลัวซานนี สปอร์ท 2 4-1 ต่อยัง บอยส์ $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร CA ฮูราแคน ปป - 10 0-2 รองCA ฮูราแคน $$$
23:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล ราซิ่ง คลับ ปป - 5 0-2 รองราซิ่ง คลับ $$$
01:30 แอดเลติโก ทูคูแมน ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ เสมอ 0-0 ต่อยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$$
03:45 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ ริเวอร์เพลท 0.5 0-3 ต่อริเวอร์เพลท $$$
06:00 โบคา จูเนียร์ส นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0.5/1 3-1 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 ปารานา พีอาร์ โครินเธียนส์ ปป 0-4 รองปารานา พีอาร์ $$$
02:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0.5 1-1 ต่อชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
02:00 ซิเอร่า เซาเปาโล บวกสิบ 0-0 ต่อเซาเปาโล $$$
02:00 พัลไมรัส อินเตอร์นาซิอองนาล 0.5/1 1-0 ต่อพัลไมรัส $$$
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ วิตอเรีย บีเอ 1 2-1 ต่ออัตเลติโก มิไนโร่ $$$
02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) ครูไซโร่ (เอ็มจี) ปป - 5 1-0 รองครูไซโร่ (เอ็มจี) $$$
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0.5/1 - 10 0-0 ต่อเกรมิโอ้ ปอร์โต้ $$$
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
21:00 เชลซี เซาแธมป์ตัน 1/1.5 - 5 2-0 ต่อเชลซี $$$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 ชาเวซ ปอร์ติโมเนนเซ่ ปป - 5 2-1 รองปอร์ติโมเนนเซ่ $$$
22:00 ทอนเดลา อาเวส ปป - 5 3-0 รองอาเวส $$$
00:00 โมไรเรนเซ่ ริโอ อาฟ เสมอ 2-1 ต่อโมไรเรนเซ่ $$$
02:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน เบาวิสต้า 1.5/2 - 10 1-0 ต่อสปอร์ติ้ง ลิสบอน $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ กาซ เมตาน เมดิอัส เสมอ 0-3 รองยูเวนตุส บูคาเรสต์ $$$
00:45 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 1-1 ต่อซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 คลับบรูซ สตองดาร์ด ลีแอช 0.5/1 - 10 4-4 ต่อคลับบรูซ $$$
01:00 ออสเทนเด้ เบียรส์ชอทวิลริค 0.5/1 - 10 2-2 ต่อออสเทนเด้ $$$
01:30 ชาเลอร์รัว เคเอเอ เกนท์ ปป 2-1 รองเคเอเอ เกนท์ $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 เฮาเกซุนด์ สตรอมก็อดเซ็ท ลบสิบ 1-0 สตรอมก็อดเซ็ท $$$
22:59 ทรอมโซ่ ซานเดฟยอร์ด 1 4-1 ต่อทรอมโซ่ $$$
22:59 ลีลล์สตรอม เรนเฮล์ม ไอเอล 1 - 5 0-1 รองเรนเฮล์ม ไอเอล $$$
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค โบโด กลิมท์ ปป - 10 1-1 รองโบโด กลิมท์ $$$
22:59 โรเซนบอร์ก สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1.5/2 - 10 2-0 ต่อโรเซนบอร์ก $$$
01:00 วาเลเรนก้า โมลด์ ปป - 5 0-0 รองโมลด์ $$$
ดัตช์คัพ
22:59 AZ อัลค์ม่าร์ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม ปป - 10 0-3 รองAZ อัลค์ม่าร์ $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 โตลูก้า เวราครูซ 1 - 5 3-0 ต่อโตลูก้า $$$
06:00 ซานโตส ลากูน่า พูมาส ยูนัม 0.5/1 - 5 1-2 ต่อซานโตส ลากูน่า $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
03:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1.5 - 5 3-1 ต่อซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ $$$
05:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี ปป - 10 3-0 รองนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เค-ลีก
12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
14:00 อินชอนยูไนเต็ด 2-3 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
14:00 กยองนัม เอฟซี 0-0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-1 โออิตะ ตรินิต้า
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1 คามาทามาเร่ ซานูกิ
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 0-0 โทชิกิ เอสซี
13:00 มาชิดา เซลเวีย 1-2 รีโนฟา ยามากูชิ
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 2-2 รอคเดลซิตี้ซัน
12:00 South Coast Wolves 0-1 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
Australia Victorian Division 1
12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1-1 บรันสวิก ซิตี้
Australia Queensland Premier League
12:00 นอร์ธ ควีนส์แลนด์ ฟูลี่ 0-4 บริสแบน ซิตี้
14:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1 บริสแบน สไตรเกอร์ส
Australia New South Wales NPL Women
12:00 Macarthur Rams Women 3-1 Illawarra Stingrays (w)
12:00 Bankstown City Lions Women 0-0 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ)
12:00 Sutherland Shire Sharks Women 0-3 North West Sydney (w)
12:10 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 8-1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
14:15 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 5-4 Football NSW Institute (w)
Australia Capital Territory U20 League
12:00 Canberra Olympic U20 2-1 Belconnen United U20
Australia Capital Territory Premier League
12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 3-1 กาการิน ยูไนเต็ด
12:15 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 2-0 วอลเดน เวสทอน
Australia Queensland State Women's Premier League
12:15 Mudgeeraba SC Women 5-0 Dare southwest Queensland (w)
15:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 5-2 มิทเชลตัน ( ญ )
Hong Kong First Division League
12:30 ซันไห่ 1-4 ชาทิน
12:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 1-3 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
12:30 มูทัล เอฟซี 4-1 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่
12:30 Tai Chung FC 3-0 หว่านไจ๋
14:30 วิงยี เอฟที 4-2 วอง ไท ซิน
14:30 ซิติเซ่น 3-1 Flower
14:30 Kai Jing 4-1 ถั่ง ซิง เอฟซี
14:30 กุ๊นถอง 0-3 ฮ่องกง เอฟซี
HongKong 2 Division League
12:30 Gospel Friends FC 1-0 Fukien AC
14:30 Wing Go Fu Moon 3-5 Sun Source
14:40 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 0-1 Tuen Mun Football Team
South Australia Super league
12:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2-2 อดิไลเด้ โอลิมปิค
14:30 West Bay 2-0 Sturt Lions
K League Challenge
13:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 3-1 บูโชน เอฟซี 1995
15:00 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี
Australia New South Wales League 2
13:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 5-4 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
16:00 Hills Brumbies 1-0 มาคาร์เธอร์ แรมส์
16:00 พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 0-2 สปิริต เอฟซี
Queensland U20 League
13:00 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 0-4 Gold Coast United U20
QLD Division 1
13:00 Sunshine Coast Wanderers FC 2-1 คาปาลาบา บูลด็อก
Four Nations Tournament
13:00 โมร็อกโก ยู 19 2-1 เม็กซิโก(ยู 20)
16:00 เกาหลีใต้ ยู19 1-1 เวียดนาม ยู19
Australia Brisbane Premier League Reserves
13:00 Acacia Ridge Reserves 2-1 Virginia United Reserves
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
13:30 Hong Kong Rangers FC 1-3 R&F
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
14:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1-0 คาชิว่า เรย์โซล
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 Guangzhou Evergrande U17 0-3 โบคา จูเนียร์ ยู 17 ( เยาวชน )
14:00 Hebei Huaxia happiness U17 2-2 อินเตอร์ มิลาน ยู 17
16:00 Gornyak Kryvyi Rih 1-2 FC Kriviy Rih
18:30 Kashima AntlersU17 2-1 Valencia U17
18:30 Esperance Sportive de Tunis U17 1-3 เกรมิโออาร์เอส (ยู 17)
ซูเปอร์ลีก จีน
14:30 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 1-1 เทียนจิน ฉวนเจียน
17:00 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 5-1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2-2 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
19:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 1-1 เทียนจิน เทนด้า
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 คิงดัว หวางยัง 2-0 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี
18:30 หวูฮั่น ซอลล์ 3-0 Xinjiang Dabancheng
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 2-2 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี
18:30 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์ 4-2 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี
18:35 หางโจว กรีนทาวน์ 1-1 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
14:30 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-0 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
15:00 เอสเคเอ อิเนอจิย่า 0-1 ดินาโม มอสโก
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 3-3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 2-1 เอฟซี คราซ์โนดาร์
20:30 เอฟเคตอสโนว์ 0-2 อัมคาร์ เพิร์ม
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-0 เอฟซี อูฟา
ออสเตรเลีย ลิก เอ
15:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 2-1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
15:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 2-0 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน
15:30 เอฟเคโอเรนเบิร์ก(เยาวชน) 4-0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน
Kazakhstan Division 1
15:00 เอฟเค คัสไป 0-2 อ็อคเซเปส
17:00 มาคฮ์ทาเรล 0-1 Altay FK
18:00 เอฟเค ทารัซ 4-2 Ekibastuzets
Philippines UFL
15:00 คายาเอฟซี 4-1 Stallions FC
Czech Group D League
15:00 TJ Sokol Usti 4-1 MFK Havirov
15:15 Admira Praha 6-1 Trutnov
15:15 โอปาว่า 2 1-1 FK Bohumin
Romania Liga 1 Women
15:00 Fairplay Bucuresti (w) 4-5 CFR Timisoara (w)
15:00 Independenta Baia Mare (w) 4-0 Olimpia Uni Tehnica II (w)
15:00 Becicherecu Mic (W) 2-0 Uni Alexandria (w)
Chinese Football League Divison 2
15:00 Zibo Sunday 3-2 ชิงเต่า จงเนิ่ง
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
15:00 Acacia Ridge 4-3 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-1 ปาร์ดูบีตเซ
22:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 4-1 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
22:00 SK สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0 อัสติ นาดลาเบม
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-2 โอปาว่า
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 3-2 โมเฮลนิเซ่
15:15 เอสเค เพรวีซอฟ 1-0 โดบอร์ไวน์
15:15 Velke Mezirici 4-1 Valasske Mezirici
22:00 SK Polaban Nymburk 0-2 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่
22:00 เอสเค ซาปี้ 0-0 บีเนโซว
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 บาหลี ยูไนเต็ด 2-0 บาริโต ปูเตรา
18:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 1-1 ศรีวิจาย่า เอฟซี
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
15:45 FC Teutonia 05 4-2 SC Concordia Hamburg
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-1 เอฟเค อะตีราอู
16:00 โทบอล คอสตาเนย์ 1-1 อักฮซายิก โอรอล
17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-1 อัคโตเบ
17:00 เซตีซู 2-1 เออร์ติช
18:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 4-1 ไกซาร์
18:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-2 โลโคโมทีฟ อัสตานา
Czech Republic U21 League
16:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 1-0 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
18:00 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) 3-3 เบอร์โน(ยู21)
18:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 2-1 บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
18:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) 1-3 Synot Slovacko(U21)
SVK U19 A
16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 4-1 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
Poland Womans League
16:00 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 5-0 Klub Sportowy Gorzno (W)
Thai Division 2 League
16:00 บางกอก เอฟซี 2-2 Muangkan Utd
16:00 ทหารบก เอฟซี 0-1 สีหมอกเอฟซี
16:30 อุบลราชธานี เอฟซี 2-0 กาฬสินธุ์
Croatia U19
16:00 ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19 3-0 NK Rudes U19
Austria Landesliga
16:00 SV Strasswalchen 3-1 SV Kuchl
Serbia Srpska Liga
16:00 Jedinstvo Putevi 2-1 FK Buducnost Krusik
German Womans League
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 0-1 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
16:00 โคโลญจน์ (ญ) 0-6 เอสซีซันด์(ญ)
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
19:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 3-1 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 0-0 ยูเอสวี เยน่า (ญ)
Italian Youth League
16:00 คิเอโว่(Youth) 1-2 ฟิออเรนติน่า (Youth)
20:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(Youth) 1-1 US Cremonese U20
Germany Youth U19 League
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 3-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19)
Germany Bundesliga II Women
16:00 Bayern Munich II (w) 3-0 FFC 08 Niederkirchen (ญ)
16:00 USV Jena Women II 2-5 SV Meppen Women
19:00 VfL ซินเดลฟิงเกน (W) 2-1 Andernach (w)
India Senior League
16:00 Hindustan Eagles 1-1 Income Tax RC
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:00 CD Villegas 1-2 Haro Deportivo
16:15 CD Santurtzi 2-1 Sociedad Deportiva Beasain
16:15 Santutxu 0-0 Zamudio SD
16:30 อลาเบส 2 2-0 SD Balmaseda FC
16:30 CD Los Yebenes-San Bruno 0-2 Leganes B
16:30 San Fernando Henares 1-0 Atletico Pinto
16:30 CF Trival Valderas 2-2 DAV Santa Ana
16:30 Atletico Malagueno 3-0 Villacarrillo CF
16:45 Olivenza FC 1-3 CD Montijo
16:45 Maracena 1-1 Atarfe Industrial CF
17:00 กอมโปสเตลา 3-0 โอเรนเซ
17:00 ซีดี เตรรา 2-1 เซบีย่า ซี
17:00 Crevillente 0-3 CD Bunol
17:00 Unionistas de Salamanca CF 1-2 CF Salmantino
17:00 CD อัลกาล่า 1-0 Castilleja CF
17:00 CD Valdefierro 3-3 CD Binefar
17:00 UD Almansa 1-1 Quintanar Del Rey
17:00 Real Oviedo B 4-0 UD Gijon Industrial
17:00 Union Langreo 4-1 EI San Martin
17:00 ฮอสปิตาเลย์ 3-1 EC Granollers
17:00 AE Prat 1-1 ซานแอนดรู
17:00 UE Castelldefels 0-1 Santfeliuenc FC
17:00 Torre Levante Orriols 4-0 Novelda
17:00 บียาร์เรอัล C 0-1 Elche CF Ilicitano
17:00 Mostoles 2-2 CF Pozuelo Alarcon
17:00 Alcobendas Sport 2-0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
17:00 Juventud Torremolinos 0-1 Motril CF
17:15 EG El Palmar 2-3 ปินาต้าร์ ซีเอฟ
18:00 CD Vera 4-0 Llanos Aridane
18:00 เตเนริเฟ่ 2 5-1 Haria CF-Rincon
21:00 UD Llanera 1-1 Marino Luanco
21:00 อัลคอร์ค่อน(B) 0-1 CF Internacional De Madrid
22:00 Atletico Albericia 1-1 SD Laredo
22:00 CD Tropezon 3-0 Selaya FC
22:00 CE Europa 2-0 UA Horta
22:00 CF Reus Deportiu II 1-2 FC Asco
22:00 Eldense 2-2 CF La Nucia
22:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 2-1 Real Avila CF
22:00 ซีดี ซาน โฮเซ่เดอโซเรีย 0-3 La Baneza
22:30 NV Estudiantes de Murcia CF 1-2 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
22:30 ซีดี ซารีเนนา 0-1 เบรีย
22:30 เอดี อัลมูร์เดวา 4-2 อูเตโบ เอฟซี
22:30 มัล เมนอร์ 1-2 เรอัล มูร์เซีย 2
22:59 Puente Genil 0-3 CD Gerena
22:59 Song clade pull 1-0 ซีดี มานาคอร์
22:59 CD Baskonia 1-1 โปรตุเกตเรเต้
22:59 อันเทคัวร่า CF 3-0 UD San Pedro
22:59 CD ลิน่าเรส 3-0 Martos Club Deportivo
22:59 ยูดี ฟราก้า 5-1 เบลล์บริดเจท
23:00 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0 อคูลัส CF
23:30 UB Lebrijana 4-1 Guadalcacin CD
23:45 CD El Palo 3-1 Torredonjimeno
00:00 Ribadumia CF 2-1 Silva SD
Spanish Segunda Division B
16:30 บายาโดลิด 2 1-2 ปอนเตเบดรา
17:00 CF Rayo Majadahonda 3-0 โตเลโด
17:00 CDA นาวาลคาร์เนโล 0-1 AD Union Adarve
17:00 CD Lealtad 1-0 ซีดี อิซาร่า
17:00 เอร์กูเลส 0-0 เยย์ดา
17:00 Valencia CF Mestalla 3-3 เอลเช่
17:00 มายอร์ก้า 3-1 UE Olot
17:00 SD Formentera 1-3 ซาบาเดย์
17:00 CD Ebro 2-0 เรอัล ซาราโกซ่า 2
17:00 UE Llagostera 1-0 แอตเลติโก บาเรียเรส
17:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-3 ลาส พัลมาส(B)
22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 4-1 San Sebastian Reyes
22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 1-0 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
22:00 กัวดาล 1-2 แอธเลติก บิลเบา บี
22:00 CD ตูเดลาโน่ 0-0 ราซิ่ง ซานตานเดร์
22:00 เรอัล ยูนิโอน 5-4 เอสดี เกอร์นิกา
22:00 ออนทินเยนท์ 1-0 Atletico Saguntino
22:00 Extremadura 0-1 Villanovense
22:00 UE Cornella 0-2 CF Peralada
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 2-2 Rapido de Bouzas
22:59 CD กัวจูเอโล 0-0 จี.เซโกเบียน่า
22:59 โอซาซูน่า 2 0-0 เปน่า สปอร์ต
22:59 UD โลโกรนเยส 1-2 สปอร์ติ้ง กิฆอน บี
22:59 บียาร์เรอัล(B) 0-0 บาดาโลน่า
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 2-1 CD ซาน เฟอร์นานโด
22:59 บาดาโฮซ 2-3 เรอัล มูร์เซีย
00:00 Coruxo FC 3-2 เซอร์ซิด้า
00:00 Talavera de la Reina 2-0 แอตเลติโก้ มาดริด 2
01:00 เรอัล มาดริด(B) 1-1 Fuenlabrada
สิงคโปร์ ลิก
16:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1-1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1-4 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี
Turkey U21 Ligi 1
16:30 Ankaragucu U21 0-1 กาเซียนเทปสปอร์ (ยู 21)
16:30 อดาน่า เดมิสปอร์ (ยู 21) 0-1 Buyuksehir Belediye Erzurumspor U21
17:00 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 2-1 Yohm Niyeshibang U21
17:00 ริเซสปอร์ (ยู 21) 3-0 กิริซันสปอร์ (ยู 21)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
16:30 Colegio Aleman Valencia Women 4-1 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง)
17:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 2-2 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 1-1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
17:00 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 3-1 ซาราโกซ่า (ญ)
18:00 บาร์เซโลน่า(หญิง) 5-0 เซบีญ่า(หญิง)
21:00 Madrid CFF (w) 0-1 เรอัล เบติส ( ญ )
Hong Kong Elite Cup
16:30 คิดชี 3-1 ฮ่องกง แซพลิง
Ireland Leinster Senior League
16:45 Leeside AFC 1-1 Killreen Celtic
17:00 คิลเลสเตอร์ ยูไนเต็ด 3-0 Leixlip United
18:00 บลูเบล ยูไนเต็ด 2-1 Greystones
ลาลีกา สเปน
17:00 คิโรน่า 0-2 เอสปันญ่อล
21:15 มาลาก้า 2-0 เรอัล โซเซียดาด
23:30 ลาส พัลมาส 0-4 อลาเบส
01:45 แอตเลติโก้ มาดริด 0-0 เรอัล เบติส
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 อัลคอร์ค่อน 0-0 โอซาซูน่า
21:00 บาร์เซโลน่า 2 2-3 ราโย่ บาเยกาโน่
22:59 คาดิส 0-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
22:59 ลูโก้ 1-1 ลอร์ก้า
01:00 กรานาดา ซีเอฟ 3-3 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 เฮลซิงกอร์ 0-0 ซิลเคบอร์ก
19:00 โอเดนเซ่ 3-0 ลิงบี้
21:00 อัลบอร์ก 3-3 มิดทิลแลนด์
22:59 แรนเดอร์ส 3-0 ซอนเดอร์ไจสกี
01:00 นอร์ดเจลแลนด์ 3-4 บรอนด์บี้
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 กวาง นัม 0-0 ซานนา คานห์ ฮัว
18:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 0-1 ไฮฟอง เอฟซี
19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 1-1 ไซ่ ง่อน เอฟซี
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
17:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1-1 สตรอมเบส
Turkey 2 Ligi A
17:00 ซัมซั่นสปอร์ 2-2 เดนิซลิสปอร์
19:30 อดาน่า 2-3 Erzurum BB
19:30 อันคารากูคู 4-0 กาเซียนเท็ป B.B.
22:00 บาลิเคซิสปอร์ 1-1 อุมรานิเยสปอร์
22:00 ริเซสปอร์ 1-0 กิริซันสปอร์
Turkey A2 League U19
17:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1-0 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
17:10 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 4-3 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)
Poland Division 4
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 3-1 MKS Elk
21:00 โปกอน เซซิน 2 3-3 Unia Solec Kujawski
Latvian Higher League
17:00 FK Valmiera 0-6 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
19:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-2 เอฟเค เวนต์สปิลส์
Turkey U21 Super League
17:00 Konyaspor(U21) 1-1 คาซิมปาซ่า(U21)
17:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์(U21) 0-2 กัซเทป(U21)
Estonia Esi Liiga
17:00 Tartu FC Santos 2-2 นอมเม่ 2
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1-0 ทาลินน่า คาเลฟ 2
Estonia Teine Liiga
17:00 Ajax Lasnamae 0-3 Parnu JK
17:00 Vandra JK Vaprus 1-3 Kohtla-Jarve JK Jarve
Belarus Reserve League
17:00 FC Dnepr Mogilev Reserves 3-1 ชัคห์ติยอร์(สำรอง)
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 Progres Krakow Youth 0-3 โคโรน่า (เยาวชน)
17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 0-2 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
17:00 สโตมิลออลช์ทึน (เยาวชน) 1-2 Wisla Plock U19
20:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2-2 Chrobry Glogow Youth
20:00 UKP Zielona Gora Youth 0-5 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
20:30 ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน) 0-1 SMS Lodz Youth
Portugal Liga de Honora
17:15 กิล วิเซนเต้ 0-0 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
22:00 ไลซอส 2-2 อารัวก้า
22:00 ซานตาคลารา 2-0 ฟามาลิเคา
22:00 เปนาฟิลด์ 1-0 UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
22:00 Sporting Braga II 2-2 อคาเดมีโค วิสุ
22:00 โควา พีดาเด้ 1-1 วาร์ซิม
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 กาญารี่ 0-0 โบโลญญ่า
20:00 อตาลันต้า 2-1 โตริโน่
20:00 คิเอโว่ 1-2 อินเตอร์ มิลาน
20:00 ลาซิโอ 4-0 ซามพ์โดเรีย
20:00 อูดิเนเซ่ 1-2 โครโตเน่
01:45 ยูเวนตุส 0-1 นาโปลี
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
17:30 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 3-1 ชินนิค ยาโรสลาฟ
21:00 คูบาน คราซ์โนดาร์ 0-3 อแวนการ์ด คุร์สค์
Womens Norwegian Tippeligaen
17:30 คลีบ (ญ) 6-0 แกรนด์ โบโด ( ญ )
20:00 Avaldsnes Women 0-3 วาเลเรนก้า (ญ)
Denmark - 2.Liga
18:00 บีเค อวาลต้า 0-2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
19:00 Ringkobing 3-0 มาเรียไลน์
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1-1 วีเอสเค อาร์ฮุส
Ukrainian Premier League
18:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3-1 อิลลิชิเว็ตส์
18:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-2 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
21:00 เวเลซ 1-4 ดินาโม เคียฟ
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00 Torpedo-MAZ Minsk 0-1 เนมาน
21:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0 เอฟเค โกโลดียา
22:59 ดินาโม เบรสต์ 2-2 FK Vigvam Smolevichy
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 IFK Lidingo FK 3-0 สควิลเจโบ เอสเค
19:00 โฮกาเบิร์กบีเค 4-2 Varbergs GIF FK
19:00 วาร์มโบลเอฟซี 1-1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
21:00 ไอเคสเล็ปเนอร์ 2-3 วอร์มโด ไอเอฟ
22:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 3-1 ทอลสแลนด้าไอเค
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 1-0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2-1 สุโขทัย เอฟซี
19:00 นครราชสีมา เอฟซี 2-0 พัทยา ยูไนเต็ด
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2-2 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
18:00 เอฟซี ซูมี่ 0-2 เดสน่า
20:00 Kremin Kremenchuk 2-0 เฮอร์กี้-สปอร์ท
20:00 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 2-1 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
20:00 อาร์เซน่อล เคียฟ 2-0 Zhemchuzhyna Odessa
20:30 นาฟโตวิค ยูเคน์นาฟต้า 1-1 Balkany Zorya
22:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-0 โวลิน ลุตส์ค
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 ปตท.เอฟซี ระยอง 2-2 ลำปาง เอฟซี
19:00 กระบี่ เอฟซี 0-0 หนองบัวลําภู
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 2-1 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Zambia Super League
18:00 Forest Rangers 0-2 Kabwe Warriors
20:00 Lusaka Dynamos 1-0 Green Buffaloes
Norway Division 1 Women
18:00 อูรัดเอฟเค (ญ) 0-1 เมดกิลา (ญ)
19:00 เบียเซ่น (ญ) 2-0 อมาโซน กริมต้า (ญ)
สโลวีเนีย ลิกา 1
18:00 Triglav Gorenjska 2-2 Ankaran Hrvatini Mas Tech
21:50 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
00:00 ดอมซาเล่ 3-0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 2-1 มิลล์วอลล์ (ญ)
19:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 2-4 เชฟฟิลด์ (ญ)
20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1-0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ)
20:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 1-0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 0-4 บาร์เน็ต (ญ)
Kenya Super League
18:00 Nakumatt 2-3 Ulinzi Stars Nakuru
19:00 โซนี่ ซูการ์ 0-0 Posta Rangers
19:00 Vihiga United 3-1 Nzoia United
20:15 กอร์ มาเฮีย 5-2 เดคคาร์ด เหลียน
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3-0 อิงโกลสตัดท์
18:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1 ดินาโม เดรสเดน
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-3 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
18:30 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-1 ฮาร์ทส์
Germany Regionalliga
18:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-2 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
18:30 BSG Chemie Leipzig 2-0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
18:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2-0 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
18:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 3-0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2-1 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
18:30 Budissa Bautzen 4-1 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-2 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
18:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2-0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3-1 เอสเอสวีอูล์ม 1846
19:00 Uerdingen 1-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
19:00 FC Altonaer 1-2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-2 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
19:00 ฮาเวลเซ่ 3-1 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
20:00 ซาบรุคเค่น 2-0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
20:00 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 1-3 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
20:20 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 2-1 VfB ลูเบ็ค
22:00 SpVgg เบย์เริดส์ 1-2 Unterfohring
Greece U19
18:30 Apollon Pontou Kalamaria U19 4-0 Trikala U19
England Women Super League
18:30 เร้ดดิ้ง (ญ) 3-0 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
Sweden U19
18:30 FC Djursholm U19 1-3 ยูการ์เด้น ยู19
19:00 เฮลซิงบอร์ก ยู19 1-2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19)
22:59 Sollentuna FK U19 0-4 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19)
Denmark Womans League
18:30 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 2-2 เกรฟ (ญ)
19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1-0 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
เยอรมันลีกา 3
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 2-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 1-2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
UEFA Women
19:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 0-0 โอลิมปิก ลียง (ญ)
00:05 เชลซี(W) 1-3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
Norway 2.Liga
19:00 อัลต้า 2-1 ฮอนฟอสส์ บีเค
19:00 เอฟเคอเรนดัล 2-3 Stjordals Blink
21:00 สตาเบ็ค บี 1-2 เฟรม ลาวิค
21:00 อัสเคอร์ 5-1 Mjolner
21:00 Brattvag 1-4 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 0-5 รัวฟอส
22:59 Egersunds IK 0-0 ไบรน์
Estonia Meistri Liiga
19:00 Paide Linnameeskond 1-3 เลวาเดีย ทัลลินน์
Romania - Liga 2 Seria
19:00 Sportul Snagov 1-2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
19:00 ชิคฮูร่า 0-0 ซามเตรเดีย
22:59 FC Saburtalo Tbilisi 2-0 ตอร์ปิโด คาตูซี่
Womans French Le Championnat
19:00 Lille OSC Metropole Women's 1-0 แก็งก็อง (ญ)
20:00 ชิรงแด็งส์ เดอ บอร์กโดซ์ (ญ) 0-0 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
20:00 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1-1 Paris FC Women's
20:00 เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ) 1-1 โรเดซ อเวรอน (ญ)
21:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 4-0 มาร์แซย์ (ญ)
Scotland Womens Premier League
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 1-1 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ)
20:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 1-3 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
20:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 1-0 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )
22:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 0-4 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
Georgia Division
19:00 สปาร์ตากี้ 2-0 ดินาโม บาตูมี
Austrian 3.Liga
19:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 2-3 Karabakh Vienna
19:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-1 อัลเลอไฮเลเกน
20:00 FC Pinzgau Saalfelden 1-3 เอสซี ชวาส
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 อาร์เซน่อล 4-1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
19:30 สโต๊ค ซิตี้ 1-1 เบิร์นลี่ย์
22:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 5-0 สวอนซี ซิตี้
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3-1 เรนดอร์ฟ อัลทัช
21:30 ราปิด เวียนนา 4-1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
อิตาลี C1A
19:30 ตริเอสติน่า 0-1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
19:30 ปากาเนเซ่ 1-2 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ
19:30 ซิราคูซ่า 1-1 บิสเซลเย 1913
19:30 ฟอนดิ 1-1 คาตันซาโร่
20:30 โคเซนซ่า 1914 0-3 แรนเด
21:30 ซุดติโรล อัลโต้ 3-2 เฟอรัลพิซาโล
21:30 บาสซาโน่ 0-1 กุบบิโอ
21:30 เฟอร์มาน่า 1-1 ปาโดวา
21:30 ซานต้าร์แคนเกโล 0-1 เรนาเต้ เอซี
21:30 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 4-0 แซมเบเนเดทเซ่
21:30 ราเวนน่า 2-0 วิเชนซ่า
21:30 คาเซอตาน่า 1908 3-1 ยูเว่ สตาเบีย
21:30 เรจจิน่า 2-0 แอคราเกส
23:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 0-1 มาเตล่า
23:30 โมโนโปลี 1-1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
Turkiye Lig3
19:30 Afjet Afyonspor 4-0 คาสทาโมนุสปอร์
19:30 บูคาสปอร์ 1-1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
19:30 ฮาเตย์สปอร์ 1-1 Sancaktepe Belediye Spor
19:30 เคซิโอเรนกูคู 0-0 Amedspor
19:30 Sivas Dort Eylul Belediyespor 4-2 Kocaeli Birlik Spor
19:30 Tuzlaspor Kulubu 1-1 อียูบสปอร์
19:30 อัลเตย์สปอร์ 3-1 ฮาเซทเทเป้
19:30 คอนยา เซเคอร์สปอร์ 3-0 คาซิยาก้า
19:30 คารากูมรัค 2-2 Bugsasspor
19:30 Kirklarelispor 2-2 Silivrispor
19:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-0 เพนดิคสปอร์
19:30 Bodrumspor 2-1 Etimesgut Belediye Spor
19:30 เมอร์ซิน 1-2 Sariyer
19:30 โตคัตสปอร์ 1-2 อินโกลสปอร์
19:30 เฟธิเยสปอร์ 0-1 บันไดมาสปอร์
19:30 Nigde Belediyespor 0-0 ซาคาร์ยาสปอร์
19:30 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 1-1 กูมัสฮาเนสสปอร์
19:30 Zonguldak 0-0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์
Turkey 3. Ligi B
19:30 Bayrampasaspor 1-2 Bergama Belediyespor
19:30 Catalca Spor 1-1 Kozan BLD.SPOR
19:30 ดัคซีสปอร์ 0-0 Yeni Altindag BS
19:30 อันคารา เดไมสปอร์ 1-0 Muglaspor
19:30 Tire 1922 Spor 3-1 Kirikhanspor
19:30 Ankara Adliyespor 1-0 แอร์ซินสปอร์
19:30 Duzyurtspor 3-3 Corum Belediyespor
19:30 Bursa Niluferspor AS 1-0 โคแคลิสปอร์
19:30 Kizilcabolukspor 3-0 Payas BS 1975
19:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 3-1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
19:30 Usakspor 1-0 Karaman Belediyesi Spor
19:30 12 Bingol Spor 0-0 คานาคคาเล่ ดาร์ดาเนลสปอร์
19:30 Erzin Belediyespor 1-4 ออฟสปอร์
19:30 Kemer Tekirova Spor 0-1 Halide Edip Adivarspor
19:30 Manisa BB Spor 2-1 Batman Petrolspor
19:30 โอฮันกาซิสปอร์ 4-0 Erbaaspor S
19:30 Yomraspor 0-0 Bayburt Ozel Idare
19:30 Darica Genclerbirligi 1-1 24 Erzincanspor
19:30 Yeni Diyarbakirspor 2-1 ทับซอน คาราเดน
19:30 Ergene Velimese 1-2 พาซาสปอร์
19:30 Erokspor 4-1 อนาโดลู อัสคูดาล
19:30 โกลคุคสปอร์ 2-1 Oyak Renault
19:30 เอร์ซิเยสปอร์ 0-10 Yeni Orduspor
19:30 เบเลดิเย แวนสปอร์ 5-1 ตูร์กัสลูสปอร์
19:30 Elazig Belediyespor 1-2 Cizrespor
19:30 Osmaniyespor 4-3 Tekirdagspor
19:30 Sultanbeyli 1-2 อดินสปอร์
Bulgaria U19
19:30 โบเตฟพล็อฟดิฟ(ยู 19) 0-2 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19)
Uganda Cup
19:30 Kampala JT 0-3 เอสซี วิลล่า
Malawi Premier League
19:30 Silver Strikers 3-0 Kamuzu Barracks
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
20:00 ซาบาลี 1-1 เอฟเคคาปาร์สคันก่า
22:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-1 คาราบัค
22:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1-0 เอฟเค กาบาล่า
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 นีซ 1-0 มงต์เปลลิเย่ร์
22:00 แซงต์ เอเตียน 2-1 ทรัวส์
02:00 บอร์กโดซ์ 0-1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
อิตาลี เซเรีย บี
20:00 เปรูจา 2-3 แตร์นาน่า
22:30 เปสคารา 3-2 สเปเซีย
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
20:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 3-0 พีเอส เคมี่
20:00 IFK มาเรียฮามน์ 2-2 วีพีเอส วาซ่า
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 2-2 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
20:00 ฮัคเค่น 2-2 ฮัมมาร์บี้
22:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-1 คัลมาร์
22:30 เอไอเค โซลน่า 2-0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 0-1 ออสเตอร์ ไอเอฟ
22:30 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-2 เกเฟล ไอเอฟ
22:30 ฟัลเค่นเบิร์ก 3-1 ไอเค ฟรีจ
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 สตรอมเมน 3-0 เลวานเจอร์ เอฟเค
22:59 อาเลซุนด์ 4-0 ทรอมส์ดาเลน
22:59 เนสท์ โซตรา 0-3 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
22:59 Jerv 0-0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 4-0 อาซาเน่ ฟุตบอล
22:59 ซองน์ดาล 4-1 คองสวิงเกอร์
22:59 โฟลโร 1-4 โนท็อดเด้น
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-1 กัซเทป
20:00 คอนยาสปอร์ 2-0 คาซิมปาซ่า
22:59 เบซิคตัส 3-1 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 บิดเวสท์ วิทซ์ 1-1 Polokwane City FC
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
20:00 อลาชเคิร์ต 0-0 เอฟซี พิวนิค
20:00 บานานต์ส 1-0 แกนด์ซาซาร์
Sweden Damallsvenskan
20:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 3-2 ลิงโคปิ้ง (ญ)
21:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-2 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
South Africa League Cup
20:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 3-1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
Lithuania - 2. Division
20:00 อุเทนิส อุเทน่า 6-1 kupiskis
22:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-2 วิลเนียอุส ไวทิส
France Youth U19 League
20:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19) 1-4 เลอ อาฟร์ (U19)
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส(U19) 2-1 ล็องส์(U19)
20:00 ตูร์ แอฟเซ(U19) 2-0 เลอ ม็องส์ (U19)
Kosovo Superliga
20:00 Vllaznia Pozheran 0-1 Prishtina
20:00 KF beisa 0-1 KF Drenica Skenderaj
20:00 KF Llapi 1-3 De Rita Goni Lane
Swedish Ding League
20:00 Karlskrona UF 1-1 Älmhults IF
Argentina Reserve League
20:00 Argentinos Jrs Reserves 5-2 โอลิมโป้ (สำรอง)
20:00 Independiente Reserves 0-1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง)
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 9-0 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง)
22:00 บานฟิลด์(สำรอง) 3-1 นีเวลล์ส (สำรอง)
France Ligue 5
20:00 St Apollinaire AS 0-1 Dijon II
Wales Premier League Women
20:00 Caernarfon Town Women 1-0 Caldicot Town Women
20:00 Cardiff Women 1-2 Port Talbot Women
20:00 Cyncoed LFC Women 2-1 Abergavenny Women
20:00 Llandudno FC Women 0-1 Cardiff Metropolitan (w)
20:00 Rhyl Women 1-5 สวอนซี (ญ)
Brazil Paulista Serie B
20:00 Francana 1-1 XV de Jau
20:00 Jose Bonifacio EC 0-1 อเมริกา เอสพี
20:00 Jaguariuna FC 1-1 Brasilis FC
01:00 CA Taquaritinga SP 2-2 Catanduvense
Poland Division 2
20:00 การ์บาเนียกราโกล 2-1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
21:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 2-1 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
Moldova Divizia Nationala
20:00 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี 3-0 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ
20:00 เอฟซี มิลซามี่ 1-0 FC Sfintul Gheorghe
22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 5-2 ดินาโม ออโต
22:00 ซิมบรู ชิซินู 1-1 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
FYR Macedonia Prva liga
20:00 ราบ็อตนิคกี้ 4-0 เปลิสเตอร์
21:00 โปเบด้า 2-0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
21:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 2-0 FK Korzo Prilep
21:00 ซิเล็กส์ 1-0 เรโนวา
21:00 FK Skopje 0-2 Academy Pandev
Tunisia Cup
20:00 C. A. Bizertin 1-1 Club Africain
20:05 ES du Sahel 1-0 AS Gabes
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
20:00 Strogino Moscow 2-4 FC Energomash Belgorod
Algerian Cup
20:00 นามิเบีย (ยู 20) 1-1 บอตสวานา ยู 20
20:00 สวาซิแลนด์ ยู 20 1-1 มาลาวี ยู 20
21:30 คองโก ยู20 0-0 ทานซาเนีย (ยู 20)
22:30 โตโก ยู 20 2-1 กาบอง (ยู 20)
Republic of Ireland National League Women
20:00 Cork City (w) 6-0 Kilkenny Utd (w)
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 2-1 อิทัวโน่ (เยาวชน)
20:00 Franca SPU23 1-1 Ya Wu SPU23
20:00 Jaguariuna SPU23 1-1 Bath SPU23
01:00 Sao Paulo U20 2-0 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)
01:00 Sao Jose EC U20 3-0 Brasil de Pelotas U20
01:00 Wavor SPU23 1-1 Oswald kruz SPU23
South Africa First League
20:00 Stellenbosch FC 3-2 Witbank Spurs
Zimbabwe Premier
20:00 Chapungu FC 0-0 Herentals College
20:00 Highlanders FC 3-1 Shabanie Mine
20:00 Capps linked 1-0 Dynamos FC
Italy Serie D
20:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 3-0 ลาติน่า
20:00 ACD Campodarsego 1-2 Tamai
20:00 Olginatese 1-5 โคโม
20:00 Ponsacco 1-2 เอชเปเรีย
20:00 เวอร์ทัส ฟรานคาวิลล่า 0-2 เพซาโร
20:00 ASD Liventina 1-2 Clodiense
20:00 Calvi Noale 0-4 US Adriese
20:00 Legnago Salus 2-2 Cjarlins Muzane
20:00 ลูปา โรม่า 5-0 US San Teodoro
20:00 โนเซริน่า 0-0 Gelbison
20:00 ปอนเต ซาน เปียโตร 2-2 Bustese
20:00 Recanatese 2-1 Societa Sportiva Matelica Calcio
20:00 US Folgore Caratese 2-1 Varesina Calcio
NOR D4
20:00 Madla IL 2-2 โซล่า
21:00 FK Fyllingsdalen 4-1 Tertnes
00:00 SK Traeff 2-1 SK Herd
สโลวาเกีย ลิกา 1
20:20 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-3 ดูนาจสก้า สเตรด้า
22:00 เทรนซิน 1-3 สโลวาน บราติสลาวา
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 เอาก์สบวร์ก 2-0 ไมนซ์
22:59 โคโลญจน์ 2-2 ชาลเก้ 04
Poland Ekstraklasa
20:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 3-1 อาร์ก้า กดิเนีย
22:59 วิสล่า คราคอฟ 0-1 ลีเกีย วอร์ซอว์
โปแลนด์ ลิกา 2
20:30 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1-0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
20:30 เอสเตกฮลัล 3-2 เพย์กัน
20:30 เอสเตกัล คูซสถาน 3-2 เซปาฮัน
20:30 Padideh Mashhad 2-1 ไซห์ซาเมกาน โคราซาน
20:30 Pars Jonoubi Jam 3-0 นาฟ เตหะราน
20:30 ไซปา 0-0 กอสตาเรช ฟูลัด
20:30 ซีพิดรูด แรชต์ 0-0 ฟูแลด
20:30 เทรัคเตอร์ 1-1 ซาแนท นาฟ
20:30 ซบ อฮัน 2-1 เพอร์เซโปลิส
Egyptian Premier League
20:30 El Raja Marsa Matruh 0-0 เอล อิสไมลี่
22:45 เปโตรเจ็ท 1-2 เอล อาห์ลี
01:00 Zamalek 2-1 Alassiouty Sport
ชิลี พรีเมียร์ บี
21:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 3-1 ซาน มาร์คอส
22:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 1-2 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
01:30 นูเบลนเซ่ 1-2 คอนอูมโบ ยูนิโด
03:00 โคเบรซอล 2-1 เปอร์โต มอนต์
03:30 Melipilla 2-3 แรนเจอร์ส ทัลค่า
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 ลูเซิร์น 2-1 เอฟซี ซูริค
21:00 เอฟซี ซิยง 2-2 บาเซิ่ล
21:00 ยัง บอยส์ 4-1 ลัวซานนี สปอร์ท
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-2 CA ฮูราแคน
23:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-2 ราซิ่ง คลับ
01:30 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
03:45 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-3 ริเวอร์เพลท
06:00 โบคา จูเนียร์ส 3-1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 ปารานา พีอาร์ 0-4 โครินเธียนส์
02:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
02:00 ซิเอร่า 0-0 เซาเปาโล
02:00 พัลไมรัส 1-0 อินเตอร์นาซิอองนาล
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2-1 วิตอเรีย บีเอ
02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1-0 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
21:00 เชลซี 2-0 เซาแธมป์ตัน
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
21:00 ทูบิซี่ 1-3 โรเซลาเร่
Sweden Division 1
21:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-2 Tegs SK
21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 2-2 บีเคฟอร์เวิร์ด
Switzerland Challenge League
21:00 โวห์เลน 2-2 วาดุซ
21:00 วินเตอร์ทูร์ 0-3 เอฟซี วิล 1900
21:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2-4 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
21:00 เคียสโซ 0-2 อารัว
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-1 เทปลิเซ่
22:59 สโลวาน ลิเบอเรช 0-0 สลาเวีย ปราก
Greece - Football League
21:00 ไอจิเนียกอส 2-0 แอธเลติก ยูเนี่ยน สปาตาร์
21:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 1-0 พานเซอร์ไรกอส
21:00 อปอลล่อน 0-0 อาริส ซาโลนิก้า
21:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0-1 พานาคายคิ 2005
21:00 เออร์โกเทลิส 4-1 Giorgos Karaiskakis
21:00 ตริคาล่า 3-0 เวเรีย เอฟซี
21:00 คาลิเทีย 3-0 อคาไนกอส
21:00 Panegialios FC 1-0 โดซา ดรามัส
พรีเมียร์ลีก เวลส์
21:00 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 1-0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
21:00 CA Atenas 3-1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
02:00 บอสตัน ริเวอร์ 3-2 Club Atletico Progreso
02:00 ซีเอ เพนาโรล 1-1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
21:00 เคเอฟ ลาซี 0-0 เคเอส กูเกซี
00:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 3-1 ตูตา เดอร์เรซ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
21:00 ลอส อันเดส 2-2 ออล บอยส์
00:35 เอลมาโกล 2-1 ฟลานเดรีย
01:30 วิลล่า ดาลมิเน 3-0 เดปอร์ตีโบ โมรอน
02:00 เด ซาน หลุยส์ เลื่อน อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
02:00 เด ซาน หลุยส์ เลื่อน อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
03:00 คิลเมส 1-1 โบค่า ยูนิดอส
03:00 กิมนาเซีย จูจุย 0-0 แอตเลติโก้ มาลา เดอ ซันติอาโก
04:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-1 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่
Argentina group C Tebolidun League Manchester
21:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1-1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
01:30 Excursionistas 2-1 Club Lujan
Ukraine Division 3
21:00 Dnipro-1 1-0 Enerhiya Nova Kakhovka
Mexico Youth U20
21:00 Toluca U20 1-0 เวราครูซ (ยู20)
กระชับมิตรทีมชาติ
21:00 เม็กซิโก ยู18 2-1 เบลารุส ยู18
22:59 โปรตุเกส ยู18 0-0 ฝรั่งเศส ยู18
03:30 จาเมกา (ญ) 0-1 คิวบา (ญ)
Bulgaria B PFG
21:00 Chernomorets Pomorie 1-1 เนฟโตชิมิก บูร์กัส
21:00 Strumska Slava 2-1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
22:00 เอฟซี โซโสโพล 1-3 Oboriste
22:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 0-0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
22:59 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1-1 FC Maritsa Plovdiv
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:30 พีริน บลากอเยฟกราด 2-2 วิโตชา บิสตริต้า
00:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1-0 Etar Veliko Tarnovo
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 ชาเวซ 2-1 ปอร์ติโมเนนเซ่
22:00 ทอนเดลา 3-0 อาเวส
00:00 โมไรเรนเซ่ 2-1 ริโอ อาฟ
02:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-0 เบาวิสต้า
Serbian Superliga
22:00 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 1-1 แมควา ซาแบค
22:00 โบแร็ค คาแค็ก 0-2 มัลโดส ลูการ์นี
22:59 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-2 สปาร์ตัก ซลาติบอร์
00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2-1 คูคาริคกิ สตานคอม
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 0-3 กาซ เมตาน เมดิอัส
00:45 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-2 ดินาโม ซาเกร็บ
00:30 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-0 อิสทรา 1961 พูลา
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 2-1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
22:00 เอฟยูเอส ราบัท 2-1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
22:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2-3 เฟร์ ราเบท
00:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 2-1 คัวริบก้า
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
22:00 เอฟเค ซาราเยโว 2-0 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
22:00 สโลโบดา 1-2 GOSK Gabela
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 2-2 คูริโก้ ยูนิโด
01:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 6-1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
03:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-0 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
06:00 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0 ซานหลุยส์ คิวโลต
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
22:00 Victoriano Arenas 1-2 CDyS Juventud Unida
Mexico Segunda Division
22:00 ทักซ์ทลาเอฟซี 2-0 เวราครูซ 2
00:00 เนกาซ่า 2 3-0 Estudiantes Tecos
00:00 ปาชูกา 2 0-3 Intel Paja
Ghana Premier
22:00 Ebusua Dwarfs 2-3 WAFA
22:00 Techiman City 1-0 Medeama SC
22:00 ออลสตาร์ส 0-2 Asante Kotoko FC
22:00 Accra Hearts of Oak 1-1 Bechem United
22:00 Carrera 0-0 Elmina Sharks
สโลวีเนีย ลิกา 2
22:00 NK Fuzinar 2-4 NK Brezice
22:00 เอ็นเค มูรา 05 3-0 Jadran Dekani
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:10 อัลลัว แอทเลติค 2-1 อายร์ ยูไนเต็ด
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 คลับบรูซ 4-4 สตองดาร์ด ลีแอช
01:00 ออสเทนเด้ 2-2 เบียรส์ชอทวิลริค
01:30 ชาเลอร์รัว 2-1 เคเอเอ เกนท์
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:59 เออีเค เอเธนส์ 2-0 เลวาเดียกอส
22:59 พีเออี อโตรมิตอส 4-1 พลาทานิแอส
22:59 พาส เจียนนิน่า 0-0 ลาริซ่า
22:59 เคอร์คีย์ร่า 1-3 แอสเตราส
22:59 พาไนโทลิกอส 1-0 Lamia
22:59 พานิโอนิออส 0-3 พานาธิไนกอส
22:59 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2-1 ซานธี
22:59 อโพลลอน สมายร์นิส 1-0 โอลิมเปียกอส
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 เฮาเกซุนด์ 1-0 สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 ทรอมโซ่ 4-1 ซานเดฟยอร์ด
22:59 ลีลล์สตรอม 0-1 เรนเฮล์ม ไอเอล
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-1 โบโด กลิมท์
22:59 โรเซนบอร์ก 2-0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
01:00 วาเลเรนก้า 0-0 โมลด์
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 ลาร์นาคา 1-3 อโปเอล นิโคเซีย
23:00 อปอลลอน ลิมาสซอล 3-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
ดัตช์คัพ
22:59 AZ อัลค์ม่าร์ 0-3 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
Qatar Crown Prince Cup
22:59 เลคห์วิย่า 6-1 อัล การาฟา
Finland Kolmonen
22:59 HJK/Laajasalo 1-3 โปซีท
Senegal Premier League
22:59 AS Dakar Sacre Coeur 0-0 Diambars
00:00 Casa Sports Zinguinchor 2-0 Guediawaye
00:00 Teunhueth FC 2-0 Generation Foot
01:00 AS Douanes de Lome 2-1 NGB ASC Niarry Tally
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 โตลูก้า 3-0 เวราครูซ
06:00 ซานโตส ลากูน่า 1-2 พูมาส ยูนัม
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-1 แอลดียู กีโต้
03:00 เดลฟินเอสซี 3-1 คลับสปอร์ต เอเมเลค
05:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2-0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
Mexico Primera Divison A
00:00 Leones Univ Guadalajara 1-1 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
Costa Rica 2.Liga
00:00 พันตาเรนนัส 0-0 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด
00:15 ADR Jicaral 2-1 AS Pumas Generalena
03:00 AD Cofutpa 1-2 Sporting San Jose
Guatemala Liga Nacional
00:00 Deportivo Sanarate 1-1 Guastatoya
04:45 CD Suchitepequez 0-0 CSD มูนิชิปัล
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:30 มัคคาบี้ เนทันย่า 1-5 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
Argentina Prim B Metropolitana
00:35 Club Atletico Acassuso 1-2 Estudiantes de Caseros
01:30 Comunicaciones BsAs 1-2 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
01:30 Sacachispas 2-2 Tristan Suarez
Guatemala D2
01:00 เซนต์ลูเชียเอฟซี 2-2 Deportivo Reu
04:00 CD Sansare 3-1 Deportivo Mixco
04:00 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 2-1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี
Brazil Paulista Women
01:00 Corinthians Paulista SP (w) 8-0 Juventus/SP (w)
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 Vocem SP 1-1 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี
Colombia Copa Mustang B
01:00 Universitario de Popayan 2-0 โบโกตา เอฟซี
02:00 Expreso Rojo 1-1 บาแรนคิลล่า เอฟซี
03:00 ยูเนียน แมกดาเลนา 3-1 เดปอร์ติโว เปไรร่า
03:30 เรอัล คาร์ทาเกน่า 4-2 คอร์ตูลัว
Peru B League
01:00 ฮวน อูริช 2-0 CD Coopsol
03:00 Alfredo Salinas FC 2-1 Willy Serrato
03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2-0 Santa Rosa Pucallpa
03:30 Deportivo Hualgayoc 2-0 Carlos Manucci
03:30 วิกตอเรีย สพอร์ท 2-1 เซียนเซียโน่
03:30 Union Huaral 2-1 Los Caimanes
BRA D4
01:00 EC Jacuipense 1-1 เซ็นทรัลเอสซี
02:00 Sparta TO 1-1 Altos/PI
02:00 อูเบร์ลังเดียเอ็มจี 1-0 Atletico Itapemirim ES
02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 1-0 Cianorte PR
02:00 Itumbiara EC (GO) 2-2 แม็คเคย์
02:00 กัวรานี่ CE 3-3 Belo Jardim PE
02:00 Gremio Metropolitano Maringa 1-1 คาล์เด้นเซเอ็มจี
02:00 แคมพิเนสเซ่ (PB) 1-0 Fluminense de Feira BA
02:00 มิราสโซล 1-0 โนว่า อีกูอาคุ
02:00 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 0-3 Caxias RS
02:00 Flamengo de Arcoverde 2-1 มูริซี่
02:00 Santa Rita 2-4 Itabaiana
03:00 Prudentopolis 2-0 โมจิ มิริม อีซี
03:00 ASSU RN 0-1 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ
03:00 Sao Raimundo/PA 0-3 นาซิอองนาล (สมัครเล่น)
03:30 Placido de Castro 2-2 Santos Macapa
Peru Reserves League
01:15 Alianza Lima Reserves 0-1 Sport Rosario Reserves
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1-2 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
04:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 3-1 สปอร์ต โรซาริโอ
Brasileiro, Serie C
01:30 ยาปิรันก้า 2-1 โอเปราริโอ้ เฟอร์โรเวียริโอ้ อีซี
02:00 คอนฟิแองก้า 3-0 ซัลเกโร เอซี
02:00 เอบีซี อาร์เอ็น 1-0 Juazeirense BA
04:30 ซานตา ครูซ (พีอี) 3-1 Atletico Acreano
Colombia Copa Mustang A
02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-3 แอตเลติโก้ ฮิวล่า
04:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-0 เดปอร์ติโว กาลี
05:15 อเมริกา เด กาลี 2-2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
06:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 2-0 อากีลาส โดราดาส
08:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2-1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 4-3 บลูมมิ่ง
04:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3-2 ออโรร่า
06:30 Destroyers 0-2 Royal Pari FC
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:30 Deportivo Metropolitano 1-0 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 2-1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
06:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-3 FC ซาโมร่า
Chile Primera D
02:30 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-2 Deportes Recoleta
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
03:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3-1 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
05:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 3-0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
Dominican Republic Liga
03:00 Atletico Vega Real 2-1 Moca FC
03:00 UniversidadO M 2-1 Atletico De San Francisco
Haiti Division 1
03:00 Arcahaie FC 1-0 Petit-Goave
05:00 Cosmopolites 0-1 Racing Club Haitien
06:00 Tempete FC 4-0 AS Sud-Est
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-1 เฮเรดิอาโน
06:00 อลาจูเรนเซ่ 3-3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
USA Womens Professional Soccer League
04:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 1-0 ฮูสตัน แดช (ญ)
Panama Liga Nacional de Ascenso
04:00 SD Panama Oeste 0-0 Costa Del Este
06:00 CD Centenari 1-0 Colon C 3
CONCACAF,CFU Women's Challenge Series
04:00 โดมินีกา (ญ) 3-0 เซนต์ วินเซนต์เกรนาดีนส์ ( ญ )
06:30 เซนต์คิตส์และเนวิส(ญ) 0-1 เซนต์ลูเซีย(ญ)
Aruba Division Di Honor
05:00 SV Caiquetio 0-2 SV Britannia
07:00 SV River Plate 0-4 Racing Club Aruba
Belize Premier League
05:00 BDF FC 2-0 ฮันคุ๊ค เวอร์เดส
Honduras Liga Nacional
05:00 CD โอลิมเปีย 2-1 พลาเทนเซ่
USL Division 1
07:30 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง)
08:00 Fresno FC 0-0 ซาน อันโตนิโอ
CONCACAF Women Under 17
09:00 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 เลื่อน เบอร์มิวดา ( ญ ) ยู 17