2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-05-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อาร์ฮุส
เสมอ (DEN SASL 00:00)
คัลมาร์
รอง 0/0.5 (SWE D1 00:00)
ลาห์ติ
เสมอ (FIN D1 22:59)
แชมร็อค โรเวอร์
ต่อ 0/0.5 (IRE PR 02:00)
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ต่อ 0/0.5 (GER D2 23:15)
อาร์ฮุส
เสมอ (DEN SASL 00:00)
พีเอส เคมี่
รอง 0.5 (FIN D1 22:30)
KA อคูเรย์รี่
ต่อ 0.5/1 (ICE PR 02:15)
ไวกิ้ง เอฟเค
ต่อ 0/0.5 (NOR D2 00:00)
เต็ง ยูเวนตุส บูคาเรสต์
รอง 0.5/1 (ROM D1 00:45)
เอชเจเค เฮลซิงกิ
ต่อ 1/1.5 (FIN D1 22:30)
VPS วาซ่า
รอง 0/0.5 (FIN D1 22:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-05-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เอชเจเค เฮลซิงกิ
ต่อ 1/1.5 (FIN D1 22:30)
ออสเตอร์ ไอเอฟ
ต่อ 0/0.5 (SWE D2 00:00)
คัลมาร์
รอง 0/0.5 (SWE D1 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
37128 star
♥,"のथচននதுஇণ, "♥ 21 16/2/3 57 WWWlwWWLWD -
2
49603
เอก เซเว่น 21 16/0/5 52.5 WWWlWWWlwW -
3
58358
Faid Vic 18 15/0/3 52.5 WWwwWLLWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
57334
Sak Banna Mcfc 2/18 12 (18) 500.00
WLLLW
wWLLL
WLWLW
-
-
-
-
-
2
24237
farunk1234 3/20 15 (20) 304.49
WLWWW
WLLWW
LLWWL
คูพีเอส
เอชเจเค เฮลซิงกิ
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ไวกิ้ง เอฟเค
CSA Alagoas AL
3
35659
ชัดเจนนน น. 1/18 15 (18) 250.00
wWDWl
WLlLL
LLWWL
-
-
-
-
-

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 18 พฤษภาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
22:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ ออสมานลิสปอร์ เอฟซี ปป ต่ออัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ $$$
22:00 อลันยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์ ปป รองอันตัลยาสปอร์ $$$
22:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ บูร์ซาสปอร์ ปป - 5 รองบูร์ซาสปอร์ $$$
22:00 แทร็บซอนสปอร์ คาราบุคสปอร์ 2/2.5 ต่อแทร็บซอนสปอร์ $$$
22:00 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ เคย์เซริสปอร์ ปป - 10 ต่อมาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ทีพีเอส เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 10 ต่อเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$
22:30 ลาห์ติ โรพีเอส โรวานีมี่ 0.5 - 5 รองโรพีเอส โรวานีมี่ $$$
22:30 ฮอนก้าเอสพู พีเอส เคมี่ 1/1.5 - 5 ต่อฮอนก้าเอสพู $$$
22:30 คูพีเอส IFK มาเรียฮามน์ 1 - 5 รองIFK มาเรียฮามน์ $$$
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ วีพีเอส วาซ่า ปป รองวีพีเอส วาซ่า $$$
00:00 ไซนาโจเอน อินเตอร์ ตูร์คู ปป - 10 รองอินเตอร์ ตูร์คู $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน มิดทิลแลนด์ ลบสิบ มิดทิลแลนด์ $$$
22:59 อัลบอร์ก นอร์ดเจลแลนด์ ปป - 10 รองอัลบอร์ก $$$
01:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ บรอนด์บี้ 1/1.5 - 10 รองเอซี ฮอร์เซ่นส์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:15 คาร์ลสรูห์ แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา ปป - 10 รองแอร์ซเกเบียร์เก้ เอา $$$
Austria Erste Division
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค ลบสิบ เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
23:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ ปป รองดับบริวเอสจี วัตเท่น $$$
23:30 คัพเฟ่นเบิร์ก เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ ปป - 5 รองเอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ $$$
23:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ ออสเตรีย ลัสเตนัว ปป - 10 รองออสเตรีย ลัสเตนัว $$$
01:30 เอสวี รีด ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0.5 ต่อเอสวี รีด $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า คัลมาร์ ปป ต่อคัลมาร์ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก เอเอฟซี ยูไนเต็ด เสมอ รองเอเอฟซี ยูไนเต็ด $$$
00:00 เกเฟล ไอเอฟ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า เสมอ ต่อยอนโคปิ้งส์โซดร้า $$$
Switzerland Challenge League
01:00 เอฟซี วิล 1900 เซอร์เวตต์ 0.5 - 10 ต่อเซอร์เวตต์ $$$
01:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา เนอชาแตล ซามักซ์ 0.5 ต่อเนอชาแตล ซามักซ์ $$$
01:00 วาดุซ เคียสโซ 1/1.5 - 5 รองเคียสโซ $$$
01:00 โวห์เลน เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1/1.5 ต่อเอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น $$$
01:00 วินเตอร์ทูร์ อารัว ปป รองอารัว $$$
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 บารี คาร์ปิ 1/1.5 - 5 รองคาร์ปิ $$$
01:30 โนวาร่า วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0.5 - 10 ต่อโนวาร่า $$$
01:30 ชิตตาเดลล่า โปร เวอร์เซลลี่ 1/1.5 รองโปร เวอร์เซลลี่ $$$
01:30 แตร์นาน่า อเวลลิโน่ 1 - 10 ต่ออเวลลิโน่ $$$
01:30 เชเซน่า เครโมเนเซ่ ปป - 5 รองเครโมเนเซ่ $$$
01:30 สเปเซีย ปาร์ม่า 1 - 10 ต่อปาร์ม่า $$$
01:30 โฟรซิโนเน่ ฟอกเจีย 1.5 ต่อโฟรซิโนเน่ $$$
01:30 ซาแลร์นิตาน่า ปาแลร์โม่ 0.5/1 ต่อปาแลร์โม่ $$$
01:30 อัสโคลี่ เบรสชา ปป - 10 รองเบรสชา $$$
01:30 เอ็มโปลี เปรูจา 0.5/1 ต่อเอ็มโปลี $$$
01:30 เอซี เวนิช เปสคารา ปป - 5 รองเปสคารา $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน ปป รองอุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน $$$
01:30 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน คอร์ไทรจ์ ปป - 10 รองคอร์ไทรจ์ $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 อฌักซิโอ้ เลอ อาฟร์ ปป - 10 รองเลอ อาฟร์ $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ โคเวนทรี ลบสิบ น็อตต์สเคาน์ตี้ $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ ดันดาล์ค 1 - 5 ต่อดันดาล์ค $$$
01:45 คอร์ก ซิตี้ เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1.5/2 - 10 ต่อคอร์ก ซิตี้ $$$
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก เดอร์รี่ ซิตี้ ปป รองเดอร์รี่ ซิตี้ $$$
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ลิเมอริค เอฟซี 1/1.5 - 5 รองลิเมอริค เอฟซี $$$
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1.5/2 - 10 ต่อดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด $$$
01:45 ยูซี ดับลิน แอธโลน ทาวน์ 2.5/3 ต่อยูซี ดับลิน $$$
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ โคห์บ รัมเบลอ 0.5 รองโคห์บ รัมเบลอ $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 เตเนริเฟ่ สปอร์ติ้ง กิฆอน ลบสิบ สปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 โกยาส กัวรานี่ เอสพี ปป รองกัวรานี่ เอสพี $$$
07:30 ฟิกูเรนเซ่ ฟอร์ตาเลซ่า ปป - 5 รองฟอร์ตาเลซ่า $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
07:00 โตรอนโต้ เอฟซี ออร์แลนโด ซิตี้ 0.5/1 ต่อโตรอนโต้ เอฟซี $$$
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี ปาเลสติโน่ 0.5/1 - 10 ต่อยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 21 พฤษภาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Indian U18
13:45 Pune City U18 0-0 Kingfisher East Bengal U18
17:00 FC Goa U18 1-2 ชิลลอง ลายอง เอฟซี (ยู 18)
20:15 โอโซน (ยู 18) 0-2 Aizawl FC U18
China Reserves League
14:00 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี(สำรอง) 2-2 เจียงซูซูหนิง(สำรอง)
14:30 Tianjin Songjiang Reserves 1-3 Shanghai Shenhua Reserves
กระชับมิตร (สโมสร)
14:30 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 2-0 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 19)
15:35 แอตเลติโก พาราเนนเซ่ ยู19 1-1 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
16:50 TUS Ennepetal U19 0-2 โคโลญจน์ (ยู 19)
17:30 โดร เชอร์เซน 5-1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
17:45 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 2-2 อาแจ็กซ์ เคป ทาวน์ (ยู 19)
19:30 FC Mecklenburg Schwerin 1-2 ฮันซ่า รอสต๊อค
01:00 CD ลิน่าเรส 0-6 เซบีย่า
01:45 White Stars 7-7 Blue Star
03:00 Club Aurora 1-1 Argentina U19
09:00 Belmopan Bandits SC 5-3 BDF FC
Vietnam Second Division
15:25 หวิง ลอง 1-4 แอง แยง
15:30 Tien Giang 6-1 ลอง อัน 2
17:30 Ba Ria Vung Tau FC 3-0 Ben Tre
Czech Republic U21 League
16:00 คาร์วิน่า (ยู 21) 3-1 สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
18:00 ไพรบราม (ยู 21) 3-5 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
19:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 1-2 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
20:00 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 4-0 เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
Ukraine U19 Liga
16:00 Skala Stryi U19 3-0 FC Zirka Kropyvnytskyi U19
Denmark - 4.Liga
18:00 โฮลสเตโบร บีเค 8-3 FC Skanderborg
Vietnam Women Championship
16:00 Phong Phu Ha Nam (w) 0-1 ฮานอย(ญ)
18:30 Ho Chi Ming City Football Club II women's 0-4 Ho Chi Ming City Football Club women's
Russia Division 3
16:00 Khimki-M 0-3 Strogino M
17:00 Amkar Unior Perm 3-3 Magnitogorsk
20:55 SKA-2-DSTU 3-0 Rostov-M2
20:55 Druzhba 2 Maykop 3-1 Kuban-3
23:50 Druzhba-MCC Krasnoje Selo 1-3 Severo Zapad
Thai Division 3 League
16:00 E-San D-Beach Aura Pattaya 1-3 กองเรือยุทธการ
Germany Bundesliga II Women
16:00 มักเดเบิร์ก (ญ) 0-3 SGS Essen Am Women
19:00 USV Jena Women II 3-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
Queensland U20 League
16:30 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 3-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
17:15 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 6-2 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20)
Belarus Reserve League
17:00 FC Isloch Reserves 0-2 FK Luch Minsk Reserves
21:00 FK Gorodeya Reserves 1-0 ชัคห์ติยอร์(สำรอง)
K League Challenge
17:30 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 2-1 ซองนัม เอฟซี
17:30 ปูซานไอปาร์ค 1-1 ซูวอน ซิตี้
Germany Landespokal
17:30 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0-1 Rot-Weiss Koblenz
17:30 Niendorfer TSV 0-2 Tus Dassendorf
17:30 BSG Chemie Leipzig 1-0 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
17:30 1. FC Lok Stendal 0-1 มักเดเบิร์ก
17:30 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-1 Wadegesi Heim
17:30 Pforzheim 1-1 คาร์ลสรูห์
19:30 SpVgg เบย์เริดส์ 1-3 FC Schweinfurt
19:30 Blumenthaler SV 0-3 BSC Hastedt
19:30 BSG Wismut Gera 0-5 คาร์ล ไซส์ เยน่า
19:30 เอนด์เทบรูกค์ 2-4 พาเดอร์บอร์น
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 3-0 Husumer SV
22:00 TSV Steinbach 2-0 เฮสเซ่น คาสเซล
22:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
22:00 BFC Dynamo 2-1 Berliner SC
22:00 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0 วิคตอเรีย โคโลญจน์
22:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2-1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
22:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1-0 ซาบรุคเค่น
22:00 TSV Ilshofen 0-3 เอสเอสวีอูล์ม 1846
Australia Victoria State League
17:30 นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี 2-0 Old Scotch SC
Australia FFA Cup
17:45 กาการิน ยูไนเต็ด 6-0 Gungahlin Juventus
UEFA European Womens U17 Championship
18:00 อังกฤษ (ญ) ยู17 1-2 ฟินแลนด์(ญ) ยู17
22:59 เยอรมนี(ญ) ยู 17 0-2 สเปน(ญ) ยู17
Denmark Womans League Divison 2
18:00 ซอนเดอร์ไจสกี (ญ) 0-4 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
Belarus Womens Premier League
18:00 โคลก้า-บีดียู (ญ) 0-0 เนเมน กร็อดโน่ (ญ)
Singapore U19 League
18:30 Warriors FC U19 4-2 Tampines Rovers U19
Paraguay reserve team league
18:30 Deportivo Capiata Reserves 1-2 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง)
18:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 1-3 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง)
19:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 4-0 3 de Febrero Reserve
Uzbekistan Youth League
18:45 FK Kokand 1912 U23 0-0 Buxoro FK U23
19:00 Lokomotiv Tashkent U23 0-1 Qizilqum Zarafshon U23
Norway 2.Liga
19:00 อัลต้า 1-2 เอลเวอร์รัม
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 แรนเดอร์ส 2-1 ลิงบี้
21:00 ซิลเคบอร์ก 4-3 เฮลซิงกอร์
22:59 บรอนด์บี้ 1-1 อัลบอร์ก
22:59 นอร์ดเจลแลนด์ 0-0 เอฟซี โคเปนเฮเกน
22:59 มิดทิลแลนด์ 1-0 เอซี ฮอร์เซ่นส์
Denmark - 2.Liga
19:00 มิดเดลฟาร์ท 7-3 คเจลเลอรูบ
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00 มาเก๊า จีน 0-7 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
19:15 ซาบาห์ 3-0 กวนตัน เอฟเอ
21:00 Felcra FC 3-1 พีบีดีเคที ที-ทีม
21:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1-4 เฟลด้า ยูไนเต็ด
Holland Eredivisie Women
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
19:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-2 ซโวลเล่ (ญ)
Tajikistan Vysshaya Liga
19:30 อิสทิโล ดูชานบี 1-0 FC Panjshir
Austria Landesliga
19:30 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 1-4 เอสวี ฮอลล์
Armenia Division 2
20:00 อลาชเคิร์ท บี 0-1 เอฟซี ลอริ
20:00 แกนด์ซาซาร์ บี 4-1 อรารัต เยเรวาน 2
20:00 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 7-1 บานานต์ส บี
20:00 พิวนิค บี 4-0 อีเรบูนี
Uganda Premier League
20:00 โพรลีนเอฟซี 0-0 เอสซี วิลล่า
The German oberliga Westfalen
20:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 6-0 TuS Ennepetal
20:00 Westfalia Herne 2-5 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 3-3 ทีเอสจี สโปรกโคเวล
20:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ บี 2-1 FC Eintracht Rheine
20:00 FC Gutersloh 1-1 Hammer SpVg
20:00 TuS Haltern 1-0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
20:00 FC Kaan-Marienborn 2-0 SV Lippstadt
NOR D4
20:00 Rilindja 3-1 ไอเอลโฮดด์ บี
21:00 KFUM 2 0-0 SK Traeff
21:00 เมลฮิส 2-4 โคลสตัด
21:00 วินด์ยาร์ต 4-2 โซล่า
22:00 Grei 1-1 ฟินส์เนส
22:00 ลิน ออสโล 2-0 Stalkameratene of IL
22:30 โดแบ็ก โฟรน 4-2 Kristiansund FK
22:59 Assiden 3-2 Halsen
00:00 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก 1-1 Orn-Horten
อิรัก ลิก
20:30 Naft Alwasat 3-3 อัล โชลต้า
Rwanda National League
20:30 APR FC 6-0 Amagaju
Botswana Premier League
20:45 BDF XI 1-1 Shooting Stars SC
Switzerland Challenge League
21:00 อารัว 4-1 วาดุซ
21:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 6-3 เอฟซี วิล 1900
21:00 เซอร์เวตต์ 0-3 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
21:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 3-1 วินเตอร์ทูร์
21:00 เคียสโซ 3-0 โวห์เลน
Latvian Higher League
21:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-0 เจลกาว่า
22:59 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 2-1 Caramba/Dinamo Riga
Faroe Islands Formuladeildin
21:00 07 Vestur Sorvagur 0-5 นซี ลูนาวิค
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2-1 ไวกิงเกอร์ โกตู
21:00 Skala Itrottarfelag 2-0 TB Tuoroyri
23:15 AB Argir 0-2 KI Klaksvik
00:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 1-0 อีบีสเทิลมูล
Iceland Womens Cup
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 3-1 Grotta Women
21:00 อัคราเนส(ญ) 0-2 เคฟลาวิค(ญ)
21:00 Trottur Reykjavik Women 0-2 ฟีลเคียร์(ญ)
21:00 Throttur Vidir (w) 0-2 Fylkir Reykjavik (w)
Greece U19
21:00 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช (ยู 19) 2-3 Trikala U19
Austria Erste Division
21:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0-0 เอฟซี ไลเฟริ่ง
21:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-1 เอสวี รีด
21:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-3 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
21:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-0 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
21:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 5-0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:30 พีริน บลากอเยฟกราด 1-2 วิโตชา บิสตริต้า
00:30 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1-2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
21:30 อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) 1-1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
22:00 IBV เวสต์มานเนียยาร์ 0-0 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
02:15 ฟจอลเนอร์ 1-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
22:00 เอฟเค กาบาล่า 0-1 คาราบัค
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
22:00 ฮัมมาร์บี้ (ยู 21) 0-1 แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด ยู 21
Nigeria Premier League
22:00 Abia Warriors 1-0 El Kanemi Warriors
Romania - Liga 2 Seria
22:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 2-0 ดูนาเรีย คาลาราซี
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เอซี คาจานิ 2-0 ฮาก้า
22:30 เอซี โอลู 2-0 เคทีพี ค็อตก้า
22:30 เฮดไอเอฟเค 2-0 คูลบิ 04
22:30 จีวาคีล่า เจเค 3-5 ยาโร
22:30 KPV คอคคูล่า 0-0 อีคีนาส IF
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 วีไอเอฟเค 2-4 SC KuFu-98
22:30 GrIFKแกรนด์คูร่า 2-0 คาพา
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
22:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 3-1 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:45 เอฟเค วิเท็บส์ค 2-0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
00:45 เอฟซี โกเมล 0-2 เนมาน
Austrian 3.Liga
22:59 SV Schwechat 0-1 Stadlau
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0 โบโด กลิมท์
22:59 ทรอมโซ่ 3-0 วาเลเรนก้า
22:59 ซานเดฟยอร์ด 0-1 ชาร์ปบอร์ก 08
22:59 เรนเฮล์ม ไอเอล 3-1 โมลด์
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 4-0 สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 เฮาเกซุนด์ 1-2 โรเซนบอร์ก
22:59 สตาเบ็ค 2-1 ออด เกรนแลนด์
01:00 ลีลล์สตรอม 1-1 เอสเค บรานน์
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 3-1 คองสวิงเกอร์
22:59 เลวานเจอร์ เอฟเค 2-3 Jerv
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-2 โนท็อดเด้น
22:59 สตรอมเมน 0-1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 ฮามคาม 3-0 โฟลโร
22:59 เนสท์ โซตรา 0-1 ซองน์ดาล
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2-1 ทรอมส์ดาเลน
Israel Leumit League
22:59 ฮาโปเอล ริซอน 3-1 Maccabi Ahi Nazareth
22:59 Hapoel Afula 0-2 Hapoel Katamon Jerusalem
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 0-1 Hapoel Hadera
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 2-0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
Estonia II Liiga
22:59 Torva JK 3-2 Parnu JK Vaprus
Denmark U21
23:30 GVI U21 1-1 Frederiksberg Alliancen 2000 U21
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก 1-1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
00:00 เอ็นยาร์ดวิก 0-1 ธอร์ อคูเรย์รี่
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 3-2 สเตนังซันส์ ไอเอฟ
Senegal Premier League
00:00 NGB ASC Niarry Tally 2-0 SONACOS
00:00 Teunhueth FC 2-1 US Ouakam Dakar
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
00:45 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 0-0 กาซ เมตาน เมดิอัส
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
01:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
01:00 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-1 ฮาโปเอล ไฮฟา
01:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 6-1 มัคคาบี้ เนทันย่า
Northern Ireland Women
01:20 Carnmoney (w) 4-3 Downpatrick (W)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 โฮลสไตน์ คีล 0-1 โวล์ฟสบวร์ก
Gibraltar Premier Division
01:30 Gibraltar Phoenix 0-8 ยูโรป้าเอฟซี
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:30 อัล ซัลมิย่า 0-5 เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่
03:50 ASAS Djibouti Telecom 0-7 เอฟยูเอส ราบัท
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 ลิเมอริค เอฟซี 0-2 คอร์ก ซิตี้
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 2-0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส
01:45 ดันดาล์ค 2-0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 ลูโก้ 0-2 ฮูเอสก้า
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-1 แอลเอ กาแลกซี่
Syrian Cup
02:00 Al-Mohafza 2-2 Al-Jehad
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
02:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 2-2 ซานหลุยส์ คิวโลต
Colombia Copa Mustang B
02:00 Expreso Rojo 1-0 โบโกตา เอฟซี
07:45 เดปอร์เตส ควินดิโอ 3-0 ลาเนรอส เอฟซี
Women
03:00 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ) 3-0 เกรเนดา (ญ)
05:30 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) 3-0 โดมินีกา (ญ)
Iceland 4 Deild
03:00 Hviti Riddarinn 3-3 SR
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1-1 โซล เดอ อเมริกา
06:45 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0 นาซิอองนาล อซุนซิยง
Libyan Premier League
04:30 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 1-1 Al-Ahli Tripoli
04:30 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 2-2 Al Nasr Benghazi
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
05:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 3-2 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล 3-0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
BRA D4
06:00 Vitoria da Conquista BA 1-0 Itabaiana
06:00 มาคาปา 2-1 มานุส (สมัครเล่น)
07:15 กัวรานี่ CE 2-3 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 ออกัส เลื่อน ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
07:15 ออกัส เลื่อน ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
07:15 ออกัส เลื่อน ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า