2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 24-09-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป มีแตน มีดิแอช
รอง 0.25 (ROM D1 01:00)
IFK วาร์นาโม่
ต่อ เสมอ (SWE D2 00:00)
บาเฮีย
รอง 0.25 (BRA D1 06:00)
เบซิคตัส
ลบสิบ (TUR D1 01:00)
ฮัคเค่น
ต่อ 0.5/1 (SWE D1 00:00)
ราซิ่ง คลับ
ต่อ 0.5 (ARG D1 06:00)
บราก้า
ต่อ เสมอ (POR D1 02:15)
เอเอฟซี ยูไนเต็ด
ต่อ 0.5/1 (SWE D2 00:00)
ฟลูมิเนนเซ
รอง 05 (BRA D1 06:00)
เต็ง เบซิคตัส
ลบสิบ (TUR D1 01:00)
ฮัคเค่น
ต่อ 0.5/1 (SWE D1 00:00)
ราซิ่ง คลับ
ต่อ 0.5 (ARG D1 06:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-09-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โอเดนเซ่
ต่อ 0.5/1 (DEN SASL 00:00)
เกาหลีเหนือ(U16)
ต่อ 1.5 (AFC U16 19:45)
เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
ต่อ 1.5 (CHA D1 18:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
61698
Thanin Yoosara 23 19/1/3 66.5 WWWWWWwLWW โคโรน่า
2
53329
Chaiyaphotphinyo 23 17/2/4 60.5 WDWWWWWWWW บราก้า
3
49749
Jatuphon Napitak 19 15/2/2 53.5 WwDWwWLWWW ล็องส์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
30722
เมย์ สายเหนือ 2/20 15 (20) 262.82
DLWWL
WlLLL
LLWLL
เอฟซี คราซ์โนดาร์
โคโรน่า
ฮัคเค่น
เบต้าเยรูซาเล็ม
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
2
61659
จิ๊กโก๋ ซอยเจ็ด 2/22 15 (22) 250.00
LWwLW
WWLLL
wWLLL
เฟเนร์บาห์เช่
นิออร์ท
กรานาดา ซีเอฟ
เบลกราโน่
ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
3
46184
อภิรักษ์เมืองไพศาล 1/22 15 (22) 250.00
WLlWW
WLLLW
LLLLL
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
ทรอมโซ่
ฮัคเค่น
โอเดนเซ่
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 24 กันยายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
13:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี มอนเตดิโอะ ยามากาตะ ปป - 10 รองมอนเตดิโอะ ยามากาตะ $$$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
22:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ เอฟซี คราซ์โนดาร์ ปป ต่อเอฟซี คราซ์โนดาร์ $$$
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:59 พาไนโทลิกอส Lamia 0.5 รองLamia $$$
23:30 พานิโอนิออส โอลิมเปียกอส 1 ต่อโอลิมเปียกอส $$$$
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
22:59 Hapoel Hadera ฮาโปเอล ไฮฟา ปป รองHapoel Hadera $$$
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1/1.5 - 5 รองบีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ $$$
01:00 เบต้าเยรูซาเล็ม ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0.5 - 10 รองฮาโปเอล เบนายซัคนิน$$$
Poland Ekstraklasa
22:59 โคโรน่า ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0.5 - 10 ต่อโคโรน่า $$$
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 ยาบโลเนช วิคตอเรีย พัลเซ่น เสมอ รองวิคตอเรีย พัลเซ่น $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ลีลล์สตรอม ทรอมโซ่ 0.5 - 10 รองทรอมโซ่ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ฮัคเค่น ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0.5/1 - 10 ต่อฮัคเค่น $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ ไอเอฟเค วาร์นาโม่ เสมอ ต่อไอเอฟเค วาร์นาโม่ $$$
00:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด ออสเตอร์ ไอเอฟ 0.5 ต่อเอเอฟซี ยูไนเต็ด $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 โอเดนเซ่ เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0.5/1 - 10 ต่อโอเดนเซ่ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย กาซ เมตาน เมดิอัส 0.5 - 5 รองกาซ เมตาน เมดิอัส $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
01:00 เฟเนร์บาห์เช่ เบซิคตัส ลบสิบ เบซิคตัส $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:30 เดปอร์ตีโบ โมรอน กิมนาไซ เมนโดซ่า 0.5 - 5 รองกิมนาไซ เมนโดซ่า $$$
05:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ แอดเตริโค ราแฟล่า ปป - 5 รองแอดเตริโค ราแฟล่า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 นิออร์ท ล็องส์ ปป - 5 รองนิออร์ท $$$
อิตาลี C1A
01:45 คาร์ราเรเซ่ ยูเวนตุส(ยู 23) 0.5 - 10 ่ต่อคาร์ราเรเซ่ $$$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า กรานาดา ซีเอฟ 0.5 - 10 รองกรานาดา ซีเอฟ $$$$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:15 บราก้า สปอร์ติ้ง ลิสบอน เสมอ ต่อบราก้า $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
04:00 อัลโดซิวี เบลกราโน่ ปป - 5 รองเบลกราโน่ $$$
06:00 ราซิ่ง คลับ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0.5 ต่อราซิ่ง คลับ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0.5 - 5 รองฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) $$$
06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) บาเฮีย บีเอ ปป รองบาเฮีย บีเอ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 23 กันยายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เค-ลีก
12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2 แกงวัน เอฟซี
14:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
14:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 เอฟซี กิฟู 1-1 โตเกียวเวอร์ดี้
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-2 โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2-0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1 โยโกฮามา เอฟซี
Japanese League Division 3
12:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1 โยโกฮามา เอสซีซี
13:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 4-2 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ
15:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 2-1 เอสซี ซะงะมิฮะระ
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
12:00 Shizuoka Sangyo University Women 1-4 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
12:40 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1-3 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)
K League Challenge
13:00 กวางจู เอฟซี 1-2 แทจอน ซิติเซน
13:00 เอฟซี อันยาง 3-1 ซูวอน ซิตี้
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
14:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 1-0 ซิเบียร์
17:00 ทอมสค์ 3-1 เชอตาโนโว มอสโก
17:30 สปาร์ตัก มอสโก 2 2-1 เอสเคเอ อิเนอจิย่า
18:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-1 บัลติก้า
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-0 เอฟเค ทิวเมน
20:00 เอฟเค คิมกี้ 2-3 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
21:00 เอฟเค โซชิ 0-0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
21:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-2 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
22:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 2-1 เอฟซี โอลิมปิเยทส์
22:00 เฟเคิล 0-0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
14:00 Beijing ZaoTai Woman 1-2 Dalian QuanJian Women
14:00 เหอหนาน เอสเอสเอ็กซ์ (ญ) 1-5 Jiangsu Huatai Women
14:00 Changchun HuaXin Woman 2-0 Hebei Yuandong Women
18:30 Wuhan Jianghan Women 0-1 เซี่ยงไฮ้ เอสวีเอ(ญ)
WAUS WD1
14:00 Queens Park SC (w) 3-1 Fremantle City FC Women
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ยานเบียน ฟัด 4-1 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี
18:00 ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ 2-0 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี
18:30 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์ 2-2 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-2 หวูฮั่น ซอลล์
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-1 เหมยโชวเคอเจีย
18:35 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 0-0 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
Romania - Liga 2 Seria
15:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 5-1 ฟารูล คอนสแตนต้า
22:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3-2 ปิโตรลูล โปรเอสติ
Croatia U19 League
15:00 NK Zagreb U19 0-2 เอ็นเค รูเดส(ยู 19)
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 ยูนิโก้ 0-0 ฮลูชิน
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 2-2 ลิโตเมอริส
20:30 Vrchovina 2-1 Sardice
21:30 บีเนโซว 1-2 เอสเค ซาปี้
21:30 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ 0-3 เอฟซี ปิเซ็ค
21:30 Sokol Brozany 2-1 Stechovice
Czech Republic U21 League
15:15 เบอร์โน(ยู21) 1-3 1.เอฟซี สโลวัคโค(ยู 21)
15:30 บานิค ออสตราว่า (ยู 21) 1-0 คาร์วิน่า (ยู 21)
16:00 เทปลิเซ่ (ยู 21) 1-0 สลาเวีย ปราก (ยู 21)
18:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 3-3 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
Spanish Segunda Division B
15:30 Atletico Malagueno 0-1 กรานาดา ซีเอฟ บี
16:30 บายาโดลิด 2 1-0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
16:30 อัลเมเรีย 2 4-1 ดอน เบนิโต้
17:00 เซลต้า บีโก้(B) 3-0 Rapido de Bouzas
17:00 ฟูเอนลาบราดา 2-0 โครูโช่ เอฟซี
17:00 CF Internacional De Madrid 3-0 ปอนเตเบดรา
17:00 AD Union Adarve 1-0 ซาลามังก้า
17:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน บี 2-2 เรอัล โซเซียดาด บี
17:00 CF Peralada 2-2 แอตเลติโก บาเรียเรส
17:00 เมลิลล่า 3-1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
17:00 เรอัล มูร์เซีย 1-0 ยูดี อิปวิสซ่า
22:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-2 เรอัล มาดริด(B)
22:00 CDA นาวาลคาร์เนโล 2-4 แอตเลติโก้ มาดริด 2
22:00 CD ตูเดลาโน่ 1-1 เอสดี ไลเนา
22:00 ยูอี โอลอต 0-3 Valencia CF Mestalla
22:00 ซาบาเดย์ 0-2 ออนทินเยนท์
22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 2-1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
22:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-2 ราซิ่ง ซานตานเดร์
22:30 จูมิลล่า 1-3 คาร์ทาเกน่า
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 3-1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 2-3 CD กัวจูเอโล
22:59 บาราคแอลโด 1-0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
22:59 กาลาฮอร์รา 2-0 UD โลโกรนเยส
22:59 ยูพี แลงเกรโอ 0-1 มิรานเดส
22:59 Gimnastica Torrelavega 1-2 เอสดี อมอเรเบียต้า
22:59 อัลโคยาโน่ 2-2 เอสปันญ่อล 2
22:59 บาดาโลน่า 2-1 เลบานเต้ 2
22:59 คาสเตลล่อน 1-1 ซีดี เอโบร
22:59 เยย์ดา 1-1 UE Cornella
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 0-1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
22:59 Villanovense 0-0 CD ซาน เฟอร์นานโด
23:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2-0 มาร์เบลล่า
00:00 เอร์กูเลส 0-2 เตรูเอล
00:00 บาดาโฮซ 2-2 CD El Ejido 2012
Austria Erste Division
15:30 FC Superfund Pasching 0-3 เอฟซี ไลเฟริ่ง
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-0 ศรีวิจาย่า เอฟซี
15:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 4-2 เปอร์เซรู เซรุย
16:00 เปอร์ซิบ บันดุง 3-2 เปรซียา จาการ์ตา
Greece U19
15:30 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4-0 AEK Athens U19
AFC U-16 Championship
15:30 มาเลเซีย ยู16 2-4 ไทย ยู16
19:45 ทาจิกิสถาน ยู16 0-0 ญี่ปุ่น ยู16
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
15:40 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2-1 อาวอนดาเล่ เอฟซี
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 4-0 วิสเซล โกเบ
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
Italian Youth League
16:00 เอซี มิลาน(Youth) 1-7 โรม่า(Youth)
16:00 กาญารี่(Youth) 0-2 ยูเวนตุส(Youth)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
16:00 เซบีญ่า(หญิง) 2-1 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง)
18:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 3-0 Colegio Aleman Valencia Women
18:00 CDEF Logrono (w) 2-2 เรอัล โซเซียดาด(หญิง)
20:00 มาลาก้า (ญ) 0-3 เรอัล เบติส ( ญ )
UEFA European Womens U17 Championship
16:00 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 6-0 บอสเนีย(ญ) ยู 17
20:00 ออสเตรีย(ญ) ยู17 7-0 เอสโตเนีย(ญ) ยู17
20:00 สโลวีเนีย(ญ) ยู17 3-0 เบลารุส(ญ) ยู17
20:30 ฮังการี(ญ) ยู17 4-1 เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17
Germany Youth U19 League
16:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 2-0 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 2-3 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 2-1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
16:00 SV Rodinghausen U19 0-4 โคโลญจน์ (ยู 19)
16:00 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 0-8 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-0 เนิร์นแบร์ก ยู19
18:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 2-3 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 3-3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 3-1 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
France Youth U19 League
16:00 วานซ์ ยู19 1-1 Pau FC U19
17:00 แรนส์(U19) 7-1 ตูร์ แอฟเซ(U19)
18:00 แซงต์ เอเตียน(U19) 1-1 โอลิมปิก มาร์กเซย(U19)
20:00 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 0-2 บูโลญจน์(U19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1-1 โอร์แลงส์ ยูเอส(U19)
20:00 โอแซร์(U19) 3-0 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19)
20:00 น็องซี่(U19) 1-3 เม็ตซ์(U19)
21:00 Torcy U.S(U19) 0-2 ทรัวส์ (U19)
German Womans League
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 1-4 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 4-0 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0-1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
19:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 2-0 เอสซีซันด์(ญ)
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 4-0 มอนเชงกลาดแบช (ญ)
20:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-5 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
Austrian Frauen Bundesliga
16:00 Union Kleinmunchen Women 3-1 Vorderland (w)
16:00 SKV Altenmarkt Women 2-3 แวคเกอร์ ติโรล (ญ)
17:30 USC Landhaus Women 1-3 Sturm Graz/Stattegg Women
19:00 Sudburgenland Women 0-2 Bergheim/Hof Women
Myanmar National League
16:00 Hantharwady United 5-0 Ayeyawady United
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 4-0 Southern Myanmar
16:00 ชาน ยูไนเต็ด 2-1 Mawyawadi
16:30 มะเกว 0-2 Rakhine United
16:30 ยาด­านาบอน เอฟซี 3-0 Mahar United
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:15 CD Santurtzi 0-0 ปาเซ เคอี
16:30 กอร์โดบา บี 1-1 ซีดี เตรรา
16:30 โคเรีย CF 3-1 ซีดี การีนา
16:30 เรอัล เบติส 2 7-0 UD ลอส บาร์ริออส
16:30 SFC Minerva 0-1 เดปอร์ติโบซีซ่า
16:30 เอดี ซานฮวน 1-2 เรอัล ซาราโกซ่า 2
16:30 SD San Ignacio 1-0 Ordizia KE
16:30 อัลคอร์ค่อน(B) 1-0 เกตาเฟ่(B)
16:30 Atletico Pinto 0-3 CF Pozuelo Alarcon
16:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 3-1 RCD Carabanchel
16:30 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0-1 ปราลา
16:30 CDF Tres Cantos 0-1 San Fernando Henares
16:30 Villaverde Boetticher CF 0-1 ลาส โรซัส
16:45 AD Siete Villas 4-0 CF Vimenor
17:00 Guadalcacin CD 1-2 อัลกอสซีเอฟ
17:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-0 ลา ยูเนียน
17:00 คาเซเรโน่ 1-0 Moralo CP
17:00 Olivenza FC 2-2 UP Plasencia
17:00 CD Montijo 1-1 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
17:00 CD Berceo 4-1 CF Rapid De Murillo
17:00 DAV Santa Ana 2-3 Alcobendas Sport
17:00 SD Borja 0-0 San Lorenzo de Flumen
17:00 โอเบียโด ยูนิเวอร์ซิตี้ 2-3 CD Colunga
17:00 Cerdanyola del Valles 1-1 EC Granollers
17:00 FC Martinenc 2-1 CF Reus Deportiu II
17:00 AE Prat 1-0 CP San Cristobal
17:00 UA Horta 1-0 แตร์ราสซ่า
17:00 UE Castelldefels 1-2 UE Sants
17:00 FC Vilafranca 1-1 Grama
17:00 ยูดี พาเตอร์นา 1-3 Vilamarxant CF
17:00 Alhaurin de la Torre 4-1 Torredonjimeno
17:00 CD Huetor Vega 3-1 Polideportivo Almeria
17:00 UD San Pedro 2-1 Martos Club Deportivo
17:15 ซิลวา เอสดี 0-3 Arosa Sociedad Cultural
17:15 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2-3 กัลโลเวรา
17:30 Yague CF 4-3 CD Arnedo
18:00 Atletico Tacoronte 2-2 CD Mensajero
22:00 CF Alondras 0-0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
22:00 Celtiga FC 0-1 UD Ourense
22:00 ซีดี บินิสซาเลม 0-3 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
22:00 เรอัล มูร์เซีย 2 3-0 โอลิมปิโก เดอ โทตานา
22:00 Villanueva del Pardillo 1-4 CF Calamocha
22:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1-1 SD Revilla
22:30 Polvorin 1-0 Porrino Industrial
22:30 Amurrio 2-1 โปรตุเกตเรเต้
22:30 อูเตโบ เอฟซี 3-0 CD Binefar
22:59 Bergantinos CF 1-1 Laracha
22:59 Racing Villalbes 0-2 Arenteiro
22:59 อัลเจซีราส 2-2 ซีดี ซาน โรเก้
22:59 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2-1 At. Pulpileno
22:59 ซีดี อัลการ์ 0-0 ลอร์ก้า
22:59 เมริดา 3-1 เจเรซ
22:59 CD Baztan 3-1 CD คอร์เตส
22:59 อารันดิน่า 6-1 CF Briviesca Norpetrol
22:59 อัลบาเซเต้ 2 4-2 CD Marchamalo
22:59 แมนเชโก้ 1-2 CD Tarancon
22:59 ฮอสปิตาเลย์ 2-0 Pobla De Mafumet CF
22:59 ซานแอนดรู 2-1 UE Llagostera
22:59 Novelda 3-0 UD Rayo Ibense
22:59 เมริดา เอดี 3-1 Jerez Industrial CF
23:15 โมทริล ซีเอฟ 2-1 CD Torreperogil
23:30 Atletico Espeleno 2-1 เฆเรซ
23:30 EMD Aceuchal 1-2 AD Llerenense
23:30 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 3-0 Atarfe Industrial CF
23:30 รีล เจน 4-0 อัลฮัวริโน
00:00 UD Los Garres 2-2 มัล เมนอร์
00:00 โตเลโด 3-1 ลาโซลาน่า
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-1 Torre Levante Orriols
01:00 Xerez Deportivo FC 2-0 ซีดี คาเบเซนเซ
ลาลีกา สเปน
17:00 เลบานเต้ 2-6 เซบีย่า
21:15 บียาร์เรอัล 0-0 บาเลนเซีย
01:00 เรอัล เบติส 2-2 แอธเลติก บิลเบา
01:45 บาร์เซโลน่า 2-2 คิโรน่า
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 มายอร์ก้า 1-3 อัลบาเซเต้
21:00 เรอัล โอเบียโด 1-1 เอลเช่
22:59 ลาส พัลมาส 1-0 มาลาก้า
22:59 นูมานเซีย 0-2 อัลเมเรีย
22:59 เรอุส เดปอร์ติอู 1-1 กิมนาสติก
01:00 คาดิส 0-2 อัลคอร์ค่อน
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 ซอนเดอร์ไจสกี 0-0 มิดทิลแลนด์
19:00 โฮโบร 0-5 อัลบอร์ก
21:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-1 นอร์ดเจลแลนด์
22:59 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3-2 บรอนด์บี้
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-0 อูเทร็คท์
19:30 เอ็มเมน 0-1 ซโวลเล่
19:30 โกรนิงเก้น 1-3 AZ อัลค์ม่าร์
21:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3-0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
Portugal Liga de Honora
17:15 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 0-2 ไลซอส
22:00 อคาเดมีโค วิสุ 3-4 ฟามาลิเคา
22:59 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
22:59 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 3-0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
22:59 เอสโตริล 1-4 มาฟรา
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 โตริโน่ 1-3 นาโปลี
20:00 ลาซิโอ 4-1 เจนัว
20:00 คิเอโว่ 0-2 อูดิเนเซ่
20:00 โบโลญญ่า 2-0 เอเอส โรม่า
22:59 เอซี มิลาน 2-2 อตาลันต้า
01:30 โฟรซิโนเน่ 0-2 ยูเวนตุส
โปแลนด์ ลิกา 2
17:30 ป๊อดเบสคิดเซีย 1-1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
17:45 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-1 พุชช่า นิโปโลมิเช่
ฮังการี คัพ
17:30 Bony SE 0-6 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
18:00 Cigand SE 0-2 วีดีโอตัน
19:00 Ottevenyi 0-1 Gyongyos
19:00 Bauer Carney 1-1 Andrashida SC
19:00 Kalocsai 1-0 Ibrany SE
20:00 ESMTK 1-1 ดิออสกียอร์ วีทีเค
20:00 ซีซาเพิล 0-2 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
20:00 Egri FC 0-5 Dunaujvaros
20:00 Bonyhad Volgyseg 0-3 Dafuji cloth MTE
20:00 เอฟซี ดาบาส 1-0 Salgotarjani Baratok TC
20:00 เฮวิซ 2-2 Papai Perutz
20:00 Hatvan 0-1 เซกรัล
20:00 Janoshalmi 2-2 Fuzesgyarmati SK
20:00 Janossomorja 0-4 III.Keruleti TUE
20:00 Nagykorosi Kinizsi 1-4 วาซาส
20:00 O Ross Rani 1-0 Ozidi
20:00 เอสโซลโนกิ เอฟซี 0-1 วาร์ดา เซ
20:00 Sarisapi Banyasz SE 0-1 เวคเซส
20:00 Szeol 2-0 บัลมาซุยวารอชี เอฟซี
20:00 Sauer Vohi 3-3 DEAC
20:00 Thor Das 3-3 Senyo Carnifex
20:00 Genge JHo Lars 1-5 กีไอร์มอต เอสอี
20:00 Jaszberenyi 2-1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
เยอรมันลีกา 3
18:00 เอฟเอสวี ซวิคเกา 0-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-0 วีเอฟอาร์ อาเล่น
Norway 2.Liga
18:00 เฟรม ลาวิค 1-1 ไมจอลเนอร์
18:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 3-1 Stjordals Blink
19:00 บราท์เวก 2-3 เอฟเคอเรนดัล
20:00 วาเลเรนก้า 2 2-2 กเจลแซส
20:30 ไบรน์ 4-1 โฮดด์
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 4-1 ฮอนฟอสส์ บีเค
21:00 รัวฟอส 3-1 เฟรดริกซ์สตรัด
Sweden Damallsvenskan
18:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-1 IF Limhamn Bunkeflo Women
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 3-0 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 0-1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 2-2 ราชนาวีสโมสร
18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 2-5 บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-2 ชลบุรี เอฟซี
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2-3 สุโขทัย เอฟซี
England Women Super League
18:15 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-1 ลิเวอร์พูล (ญ)
20:00 อาร์เซน่อล (ญ) 4-3 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-0 เชลซี(W)
20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 2-2 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-1 เบอร์มิงแฮม (ญ)
Futsal Spain Division De Honor
18:15 Caja Segovia Futsal 0-7 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2-0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-2 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
18:30 พาเดอร์บอร์น 4-4 มักเดเบิร์ก
18:30 ฮัมบูร์ก 0-5 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
18:30 คิลมาร์น็อค 2-1 เซลติก
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 5-1 เซนต์ จอห์นสโตน
Germany Regionalliga
18:30 Budissa Bautzen 0-1 ชามนิตเซอร์
18:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 3-0 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-3 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
18:40 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 0-0 เออร์เฟือร์ธ
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 3-0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
19:00 ฮาเวลเซ่ 1-1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 2-0 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
20:00 VfL Oldenburg 1-0 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 เทียนจิน เทนด้า 2-2 ปักกิ่ง เหรินเฮอ
18:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 1-1 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
18:45 เฟรเดอริเซีย 2-0 ลิงบี้
18:45 เฮอฟอล์จ โคเก้ 2-2 เฮลซิงกอร์
18:45 นาเอสเวด 2-1 อเมเจอร์
18:45 โรสกิลด์ 3-0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
18:45 ซิลเคบอร์ก 3-1 Nykobing Falster
18:45 ทิซเตด เอฟซี 3-3 วีบรอก
Sweden Division 1
19:00 ลุนด์ บีเค 0-1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
19:30 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 1-1 ยูเมีย เอฟซี
20:00 มอลล์บี้ 5-1 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ
20:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 1-0 ซีเรียนสก้าเอฟซี
20:30 Tegs SK 5-0 อราเมียสก้า ไอเอฟ
21:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-1 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ
21:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 1-3 สค็อปดี้ เอไอเค
21:00 ลุงสกิล 3-1 แอตวิดาเบิร์ก
21:00 อัสซีริสก้า 0-2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
Finland - Kakkonen Lohko
19:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 7-2 LPS เฮลซิงกิ
19:00 จีบีเค คอคโคล่า 3-1 เอสซี คูฟู-98
19:00 นาร์เปส คราฟท์ 3-1 พีเค-37
19:00 โอแอลเอส โอลู 0-3 ทีพีวี แทมเปเร่
19:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 3-1 เจเอส เฮอร์คิวลีส
19:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1-1 ไมปา
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
19:00 เวเรย่า 1-1 เอฟซี ดูนาฟ รูส
21:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-2 สลาเวีย โซเฟีย
00:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-3 โดโกเรต์ส รัซกราด
สโลวีเนีย ลิกา 1
19:00 Triglav Gorenjska 1-2 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
21:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0 เอ็นเค มูรา 05
23:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 3-1 เอ็นเค อลูมินิจ
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
19:00 อักฮซายิก โอรอล 1-2 โลโคโมทีฟ อัสตานา
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:00 ชีรัค 3-0 เอฟซี อรัคซัคช์
20:00 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 1-3 บานานต์ส
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 เอฟเวอร์ตัน(U23) 6-0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(U23)
19:00 มิดเดิลสโบรห์ U23 0-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(U23)
Latvian Higher League
19:00 เจลกาว่า 0-0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
20:00 เอฟเค วัลเมียรา 1-6 เอฟเค เวนต์สปิลส์
22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0 คาราบัค/ดีนาโม ริก้า
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
19:00 เอฟซี ซิโอนี่ 0-0 ดินาโม ทบิลิซี
22:00 FC Saburtalo Tbilisi 0-3 ตอร์ปิโด คาตูซี่
00:00 ดีลา กอริ 2-0 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0 เชลซี
22:00 อาร์เซน่อล 2-0 เอฟเวอร์ตัน
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 เคเอเอ เกนท์ 0-4 คลับบรูซ
22:59 อันเดอร์เลชท์ 2-1 สตองดาร์ด ลีแอช
01:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 2-5 ราซิ่ง เกงค์
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-3 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
19:30 ออสเตรียเวียนนา 0-3 แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-1 ราปิด เวียนนา
อิตาลี C1A
19:30 เรนาเต้ เอซี 1-1 วิเชนซ่า
19:30 เฟอรัลพิซาโล 0-0 เฟอร์มาน่า
19:30 เจียน่า เออมินิโอ 1-2 Imolese
19:30 ราเวนน่า 0-1 ซุดติโรล อัลโต้
19:30 คูนีโอ 1-1 Gozzano
19:30 โอลเบีย 2-1 โปร ปาเทรีย
21:30 อาเลซซานเดรีย 1-3 โปร เปียเซนซ่า
21:30 ปิสโทลเซ่ 2-4 ลุคเชเซ่
23:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1-2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
23:30 เพซาโร 2-1 กุบบิโอ
23:30 เตราโม่ 0-0 แซมเบเนเดทเซ่
23:30 USD Virtus Verona 0-2 มอนซ่า 1912
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 แรนส์ 1-3 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
22:00 แก็งก็อง 1-3 บอร์กโดซ์
02:00 โอลิมปิก ลียง 4-2 โอลิมปิก มาร์กเซย
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 ซานธี 3-0 โอเอฟไอ เครเต้
22:59 พานาธิไนกอส 3-0 เลวาเดียกอส
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2-0 เออีเค เอเธนส์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-2 เกเฟล ไอเอฟ
20:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 2-0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า
22:30 ออร์ไกร์ท 4-1 ไอเค บราเก้
22:30 เฮลซิงบอร์ก 1-0 ไอเค ฟรีจ
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 ไวกิ้ง เอฟเค 2-0 ซองน์ดาล
21:00 Jerv 1-0 สตรอมเมน
21:00 เนสท์ โซตรา 0-1 โฟลโร
22:59 คองสวิงเกอร์ 1-1 ทรอมส์ดาเลน
22:59 ฮามคาม 2-2 เลวานเจอร์ เอฟเค
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-1 โนท็อดเด้น
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1 อาซาเน่ ฟุตบอล
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
20:00 ฮราเดตส์กราลอเว 4-0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
21:30 FK MAS Taborsko 1-1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
21:30 SK สโลวาน วอร์นดอฟ 0-1 ทริเน็ค
สโลวาเกีย ลิกา 1
20:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 3-2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
20:00 คาซิมปาซ่า 1-2 อลันยาสปอร์
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 3-0 กาลาตาซาราย
22:59 อันตัลยาสปอร์ 2-1 ชีวาสสปอร์
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 4-0 แบล็ค ลีโอพาร์ด
20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
มาเลเซีย คัพ
20:00 PB ปาหัง 1-1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
CAF Confederation Cup
20:00 Enyimba International 5-1 Rayon Sports FC
22:59 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-0 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล
02:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-1 AS Vita Club
02:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 0-1 เอล มาสรี่
Uzbekistan Professional Football League
20:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2-1 บุนยอดกอร์
20:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 2-0 ซอกเดียน่า จิซาค
22:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0 เมตาลุค เบคาเบด
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:10 เอไอเค โซลน่า 1-0 ฮัมมาร์บี้
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 4-0 คัลมาร์
โอมาน ลีก
20:15 ซูร์ คลับ 1-2 ดูฟาร์
20:30 Mjees 1-3 Mrbat
23:15 อัล ชาบับ(โอมาน) 1-0 อัล โอรูบา
23:30 อัล ซูวาอี 1-1 มัสแคท
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 เลเวอร์คูเซ่น 1-0 ไมนซ์
22:59 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-1 แอร์เบ ไลป์ซิก
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 5-3 โลโคโมทีฟ มอสโก
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-1 สปาร์ตัก มอสโก
Poland Ekstraklasa
20:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 4-1 ปิแอส กลิวิส
22:59 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-3 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
Turkey 2 Ligi A
20:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 0-0 กาเซียนเท็ป B.B.
23:30 อัลเตย์สปอร์ 0-1 กิริซันสปอร์
23:30 Afjet Afyonspor 1-1 บาลิเคซิสปอร์
Egyptian Premier League
20:30 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-0 Nogoom El Mostakbal
00:30 อัลอัสยูติ สปอร์ต เลื่อน เอล อาห์ลี
02:00 ซามาเล็ค 2-1 อาหรับ คอนทรัคเตอร
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
20:45 Kastrioti Kruje 1-1 เคเอฟ ลาซี
23:45 เคเอส กูเกซี 1-0 Kamza
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 เซนต์ กัลเลน 2-2 ลูกาโน
21:00 ยัง บอยส์ 7-1 บาเซิ่ล
21:00 เอฟซี ซูริค 1-0 ลูเซิร์น
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-2 CA ฮูราแคน
21:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
23:15 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1-3 แอดเลติโก ทูคูแมน
23:15 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
03:45 โบคา จูเนียร์ส 0-2 ริเวอร์เพลท
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3-2 ซิเอร่า
02:00 โครินเธียนส์ 1-1 อินเตอร์นาซิอองนาล
02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 3-0 ปารานา พีอาร์
02:00 ฟลาเมงโก 2-1 อัตเลติโก มิไนโร่
04:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1 พัลไมรัส
04:00 วิตอเรีย บีเอ 3-4 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2-1 ซานโตส
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
21:00 เมเชเลน 2-0 เวสเตอร์โล
Switzerland Challenge League
21:00 วาดุซ 0-1 วินเตอร์ทูร์
Ukrainian Premier League
21:00 ดินาโม เคียฟ 4-0 เดสน่า
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 3-0 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
23:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2-1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-1 ฟีลเคียร์
21:00 เคเอ อคูเรย์รี่ 4-3 กรินดาวิค
21:00 IBV เวสต์มานเนียยาร์ 2-1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
21:00 ฟจอลเนอร์ 0-2 เบรย์ดาบลิค
21:00 เคฟลาวิค 0-4 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
21:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2-1 วาลูร์ เรย์ยาวิค
Scotland FA Cup
21:00 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 2-1 คีธ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
21:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0-0 ลอส อันเดส
21:00 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
01:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0 CA พลาเทนเซ่
01:30 เทมเปอร์ลีย์ 2-3 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
01:35 คิลเมส 0-1 เอลมาโกล
07:00 แอตเลติโก้ มาลา เดอ ซันติอาโก 2-1 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
21:00 CA อัตลาส 3-0 Claypole
21:00 Central Ballester 1-1 CDyS Juventud Unida
01:30 CA ลูกาโน 0-1 Argentino de Rosario
Brazil Campeonato Paulista Youth
21:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1-0 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน)
22:45 Campos AA U20 1-1 Sao Cristovao U20
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 3-3 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20)
Poland Division 2
21:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-2 โกลนิค เลชน่า
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:00 คัวริบก้า 2-1 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า
Argentine Torneo A
21:00 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1-0 ซาน จอร์จ ทูคูมาน
21:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-2 ดักลาส เฮก
21:00 เด ซาน หลุยส์ 1-1 ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม
01:00 อินดิเพนเดนเต้ นีเควน 1-1 Deportivo Madryn
01:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 0-1 AH Zapla
01:15 Gimnasia yTiro 1-0 Sarmiento Resistencia
01:30 Union Sunchales 1-0 แอตเลติโก้ ปารานา
01:30 Huracan Las Heras 1-0 ซีเอ ยูเวนตูเด้
01:30 คลับ ซิโพลเล็ตติ 2-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico
06:00 Villa Mitre 1-0 เดปอร์ตีโบ โรก้า
06:15 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0-0 เดปอร์ตีโบ ไมปู
06:30 Desamparados 1-1 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
07:00 โบค่า ยูนิดอส 2-0 Juventud Antoniana
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:30 ดินาโม ซาเกร็บ 5-3 อินเตอร์ ซาเปรซิค
00:00 อิสทรา 1961 พูลา 2-4 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:30 เอฟเค อินเตอร์ บาคู 1-2 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
23:30 คาราบัค 4-1 เอฟเค กาบาล่า
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 เฟยเรนเซ่ 0-0 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
22:00 ทอนเดลา 2-0 โมไรเรนเซ่
00:30 เบนฟิก้า 2-0 อาเวส
02:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ 3-2 วิตอเรีย กิมาไรส์
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 อโปเอล นิโคเซีย 2-5 โดซ่า คาโตโกเปีย
00:00 อัลกิ โอโรกลินี 0-0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2-2 ทรูจิลลานอส
02:30 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 2-2 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
02:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3-0 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
03:00 เซนโตร อิตาโล่ 1-1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
03:00 ซูเลีย เอฟซี 5-0 Deportivo Metropolitano
05:00 โมนาคัส เอสซี 2-0 คาราคาส เอฟซี
06:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-2 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
06:00 FC ซาโมร่า 1-2 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 3-1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
01:00 คูริโก้ ยูนิโด 1-0 โอ.ฮิกกิ้นส์
03:30 โคโล โคโล่ 3-4 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
คูเวต ลีก
22:15 อัล ซัลมิย่า 5-3 Al-Jahra
22:15 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-1 อัล นาสเซอร์
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
22:30 ปาดิสเด เอฟซี 0-0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
22:59 เพอร์เซโปลิส 1-0 ซีพิดรูด แรชต์
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 อีคีนาส IF 0-3 เฮดไอเอฟเค
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
22:30 อัล ฮัดด์ 1-2 มานาม่า คลับ
22:30 อัล ริฟฟา 1-2 อิสท์ ริฟฟา
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:59 IFK มาเรียฮามน์ 2-2 ทีพีเอส
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 1-2 โมลด์
22:59 สตาเบ็ค 3-2 เรนเฮล์ม ไอเอล
22:59 เอสเค บรานน์ 1-1 ซานเดฟยอร์ด
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2-1 เฮาเกซุนด์
22:59 โบโด กลิมท์ 1-2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
01:00 โรเซนบอร์ก 3-1 ชาร์ปบอร์ก 08
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 สลาเวีย ปราก 1-0 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:59 สปอร์ติ้งคริสตัล 4-0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
04:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2-2 เดป.ซาน มาร์ติน
Colombia Copa Mustang B
23:30 Universitario de Popayan 2-2 คอร์ตูลัว
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 0-0 ลาเนรอส เอฟซี
03:15 เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-1 ยูเนียน แมกดาเลนา
03:30 Depor Aguablanca 1-1 บาแรนคิลล่า เอฟซี
06:00 เรอัล ซานตานเดร์ 1-1 โบโกตา เอฟซี
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
23:45 ดินาโม มินส์ค 3-2 ลูซ มินส์ค
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
00:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2-0 แคนซัส วิซาร์ดส์
06:00 แอลเอ กาแลกซี่ 3-0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
06:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-2 เอฟซี ดัลลัส
Serbian Superliga
00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 Cartagines Deportiva SA 3-2 AD Carmelita
00:05 อลาจูเรนเซ่ 2-0 เอดี กรีเชีย
04:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 1-1 เฮเรดิอาโน
04:05 กัวดาลูเป เอฟซี 1-1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 แอลดียู กีโต้ 0-0 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
04:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2-3 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
Guatemala Liga Nacional
00:00 Deportivo Sanarate 2-3 แอนติกา จีเอฟซี
01:00 CD Malacateco 2-2 Coban Imperial
02:30 Deportivo Chiantla 0-3 Guastatoya
Mexico Liga MX Femenil
00:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 3-3 ปาชูกา(ญ)
USA Women Premier League
00:00 Northwestern Women 0-0 Ohio State Women
04:00 โซ แคล (ญ) 3-0 Kentucky Women
Ecuador Campeonato Serie B
00:00 โอลเมโด้ 1-1 มอนต้า เอฟซี
03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 2-1 ซีดี แคลน จูเวนไนล์
04:00 กัวเลซีโอเอสซี 1-0 CDS Santa Rita
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2-0 ดูนาเรีย คาลาราซี
Brazil Serie D
01:00 Campo Grande CE 2-1 Profute Flywheels
01:00 Canto Do Rio RJ 1-0 Mageense FC
01:30 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2-0 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี
01:30 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0-0 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี
01:30 Anapolina U19 0-1 กัวเนีย (เยาวชน)
02:00 AE Jataiense 0-2 America GO
02:00 Associacao Esportiva Evangelica 1-1 โนโว โฮไรซอนท์
Brazil Copa Gaucho
01:00 SC Oriente U19 5-1 Gremio Esportivo Nacional U19
01:20 อีซี ยูเวนตูเด้ 2 1-2 Avenida RS
01:30 EC Pelotas(RS) 2-0 ครูไซโร่ (อาร์เอส)
01:30 ยาปิรันก้า PE 0-0 CA Carazinho
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0-0 Tristan Suarez
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 Villa San Carlos 0-1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
01:30 Central Cordoba De Rosario 2-1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
01:30 Victoriano Arenas 2-2 Excursionistas
Nicaragua Youth League
01:30 Diriangen U21 5-0 Deportivo Ocotal U21
ชิลี พรีเมียร์ บี
01:30 โคเบรซอล 3-3 เมไลพิลล่า
02:00 Huadiwei sub 2-2 ซีดี เมกาเลนซ์
02:00 นูเบลนเซ่ 0-1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
03:00 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-1 โคเบรลัว
06:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-1 คอนอูมโบ ยูนิโด
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 ปาโดวา 1-1 เครโมเนเซ่
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
02:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 3-2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
02:00 บอสตัน ริเวอร์ 0-0 แรมปรา จูเนียร์
02:00 ซีเอ เพนาโรล 1-1 ทอร์ค
02:00 El Tanque Sisley 0-1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
04:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 3-2 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 รีล โปโตซี่ 4-2 โบลิวาร์
02:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0 สปอร์ต บอยส์
04:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 4-1 บลูมมิ่ง
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-0 Royal Pari FC
Jamaica Premier League
03:30 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 2-1 เรโนลด์
03:30 Dunbeholden FC 0-1 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด
03:30 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0-1 ยูดับเบิลยูไอ
03:30 Mount Pleasant FA 1-0 Waterhouse FC
05:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 2-1 อาร์เน็ท การ์เดน
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1-1 กัวเรตาโร่
06:00 ซานโตส ลากูน่า 1-1 เวราครูซ
08:00 ติเกรส์ UANL 0-0 มอนเทอร์เรย์
Honduras Liga Nacional
04:00 Juticalpa 3-1 CD วิด้า
04:30 C.D. Real de Minas 1-0 เรอัล ซีดี เอสปานา
05:00 CD โมตากัว 2-0 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
05:00 พลาเทนเซ่ 0-0 CD โอลิมเปีย
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:35 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-3 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
06:40 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 3-0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
Colombia Copa Mustang A
05:15 เดปอร์ติโว กาลี 0-1 ดิปอร์เทส โตลิม่า
05:30 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2-1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
07:30 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-0 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
USL Division 1
06:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-0 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
USA National Premier Soccer League
07:30 Huracan FC 0-1 Inter United Academy