2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 20-08-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป บราเก้
ลบสิบ (SWE D2 00:00)
ลิเวอร์พูล
สูง 3 ลูก (ENG PR 02:00)
อัลเมเร่ ซิตี้
รอง 0.25 (HOL D2 01:00)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ต่อ 0.5/1 (GERC 23:30)
เม็ตซ์
ต่อ 0.5 (FRA D2 01:45)
อัลบอร์ก บีเค
ลบสิบ (DEN SASL 00:00)
IFK วาร์นาโม่
รอง 0.25 (SWE D2 00:00)
แอธเลติก บิลเบา
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 03:00)
เดเกอร์ฟอร์ส IF
ต่อ 0.5/1 (SWE D2 00:00)
เต็ง แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ต่อ 0.5/1 (GERC 23:30)
เม็ตซ์
ต่อ 0.5 (FRA D2 01:45)
อัลบอร์ก บีเค
ลบสิบ (DEN SASL 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-08-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง บาเลนเซีย
รอง 0.25 (SPA D1 01:00)
RoPS โรวาเนียมี่
รอง 0.25 (FIN D1 22:30)
อตาลันต้า
ต่อ 1/1.5 (ITA D1 01:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
61338
Ekachol Insao 19 14/0/5 49 lWLWWWWWWW -
2
45930
Wasanchai Chartwon 19 14/0/5 47.5 WWWLWLWWWl -
3
61203
หมิง เฉยๆคิดดั้ยแค่เนี้ย 18 14/1/3 46.5 WWWwWLWwwW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34886
Wichet Wilaimongkal 1/19 15 (19) 500.00
WLLWW
LwwWW
WWWWW
-
-
-
-
-
2
44577
***สิบแปดมงกุฎ*** 1/19 15 (19) 250.00
LWWWW
WWDLL
WWWLl
-
-
-
-
-
3
46166
Wan Wannida 1/19 15 (19) 250.00
WWWLL
LLWLW
LWWWW
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  02:00 คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ VS ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล  
[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  01:00 บาเลนเซีย บาเลนเซีย VS แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด  
  03:00 แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา VS Leganes Leganes  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  01:30 อตาลันตา อตาลันตา VS Frosinone Frosinone  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  23:30 ดินาโม มอสโค ดินาโม มอสโค VS FC อูฟา FC อูฟา  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  01:45 คาซิมปาซา คาซิมปาซา VS อิสตันบุล อิสตันบุล  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  06:00 Vasco da Gama Vasco da Gama VS Ceara Ceara  
[วิเคราะห์บอล] Primera División
  01:30 Estudiantes Estudiantes VS Boca Juniors Boca Juniors  
  03:45 San Martin de Tucuman San Martin de Tucuman VS Union Union  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  02:15 Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes VS Feirense Feirense  

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 20 สิงหาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Asian Games football
16:00 อิหร่าน ยู23 เมียนมาร์ (ยู 23) 1.5/2 ต่ออิหร่าน ยู23 $$$$
16:00 เกาหลีเหนือ (U23) ซาอุดิอาระเบีย ยู23 0.5/1 ต่อซาอุดิอาระเบีย ยู23 $$$
19:00 อินโดนีเซีย (ยู 23) ฮ่องกง ยู23 0.5 ต่ออินโดนีเซีย (ยู 23) $$$
19:00 ไชนีส ไทเป (ยู 23) ลาว ยู23 0.5 - 5 รองไชนีส ไทเป (ยู 23) $$$
19:00 บาห์เรน ยู23 มาเลเซีย (U23) บวกสิบ ต่อมาเลเซีย (U23) $$$
19:00 เกาหลีใต้(ยู 23) คีร์กีซสถาน ยู 23 3/3.5 ต่อเกาหลีใต้(ยู 23) $$$
K League Challenge
17:30 ปูซานไอปาร์ค ซองนัม เอฟซี ปป - 10 รองซองนัม เอฟซี $$$
17:30 บูโชน เอฟซี 1995 แทจอน ซิติเซน 0.5 - 5 รองแทจอน ซิติเซน $$$
FIFA U-20 Women World Cup
21:00 อังกฤษ (ญ) ยู20 ญี่ปุ่น (ญ) ยู20 ปป ต่อญี่ปุ่น (ญ) ยู20 $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 AFC Hermannstadt ซีเอส โวลุนทารี ปป ต่อAFC Hermannstadt $$$
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0.5/1 - 10 ต่อซีเอส คราอิโอว่า $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ไซนาโจเอน อิลเวส แทมเปเร่ ปป - 10 รองอิลเวส แทมเปเร่ $$$
22:30 ลาห์ติ โรพีเอส โรวานีมี่ ปป - 10 รองโรพีเอส โรวานีมี่ $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เคทีพี ค็อตก้า KPV คอคคูล่า เสมอ ต่อเคทีพี ค็อตก้า $$$
Poland Ekstraklasa
22:59 สลาสค์ วรอคลาวน์ โปกอน ปป - 5 รองโปกอน $$$$
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 ซิกม่า โอโลมุช บานิค ออสตราว่า ปป - 10 รองบานิค ออสตราว่า $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 ดินาโม มอสโก เอฟซี อูฟา 0.5 ต่อดินาโม มอสโก $$$$
เดเอฟเบโพคาล
23:30 พาเดอร์บอร์น อิงโกลสตัดท์ ลบสิบ พาเดอร์บอร์น $$$
23:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส ไฟร์บวร์ก 0.5 - 10 ต่อไฟร์บวร์ก $$$
23:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0.5/1 - 10 ต่อแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$$
01:45 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1/1.5 ต่อโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 โบโด กลิมท์ ออด เกรนแลนด์ ปป - 10 รองออด เกรนแลนด์ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ฮัมมาร์บี้ โอเรโบร 1/1.5 10 ต่อฮัมมาร์บี้ $$$
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค ปป - 5 รองไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 เกเฟล ไอเอฟ ไอเค บราเก้ ลบสิบ เกเฟล ไอเอฟ $$$
00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ ออร์ไกร์ท ปป - 10 รองไอเอฟเค วาร์นาโม่ $$$
00:00 เดเกอร์ฟอร์ส นอร์บี้ ไอเอฟ 0.5/1 - 10 ต่อเดเกอร์ฟอร์ส $$$
Sweden Division 1
00:00 ลุงสกิล ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 0.5/1 ต่อลุงสกิล $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ อัลบอร์ก ลบสิบ อัลบอร์ก $$$
FIFA U-20 Women
00:30 ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 สเปน (ญ) ยู 20 ลบสิบ ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 $$$
ลาลีกา สเปน
01:00 บาเลนเซีย แอตเลติโก้ มาดริด ปป - 5 รองบาเลนเซีย $$$
03:00 แอธเลติก บิลเบา เลกาเนส 0.5/1 - 10 ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
01:00 กิมนาสติก เตเนริเฟ่ ลบสิบ กิมนาสติก $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 AZ อัลค์ม่าร์ 2 อัลเมเร่ ซิตี้ ปป - 5 รองอัลเมเร่ ซิตี้ $$$
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
01:00 เบรย์ดาบลิค วาลูร์ เรย์ยาวิค เสมอ ต่อวาลูร์ เรย์ยาวิค $$$
01:00 ฟจอลเนอร์ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค ปป - 5 รองไวกิงเกอร์ เรยาวิค $$$
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0.5/1 - 5 ต่อไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30 อตาลันต้า โฟรซิโนเน่ 1/1.5 - 5 ต่ออตาลันต้า $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า โบคา จูเนียร์ส 0.5 - 10 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$
03:45 ซานมาร์ติน ทูคูมัน ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ เสมอ ต่อยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 เม็ตซ์ อฌักซิโอ้ 0.5 ต่อเม็ตซ์ $$$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 สลิโก โรเวอร์ส ดันดาล์ค 1/1.5 - 10 รองสลิโก โรเวอร์ส $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
01:45 คาซิมปาซ่า อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0.5/1 - 5 ต่ออิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 คริสตัล พาเลซ ลิเวอร์พูล 1/1.5 - 10 รองคริสตัล พาเลซ $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:15 วิตอเรีย กิมาไรส์ เฟยเรนเซ่ 0.5/1 ต่อวิตอเรีย กิมาไรส์ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) ซิเอร่า 0.5/1 - 10 ต่อวาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 ซีดี เอล นาซิอองนาล ซีดี ลิเวอร์เพท 1 - 10 ต่อซีดี เอล นาซิอองนาล $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia Capital Territory Premier League
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 0-2 แคนเบอร์รา เอฟซี
WAUS WD1
12:00 Northern Redbacks SC (w) 2-2 NTC Football West (W)
12:00 เบ็คเคนแฮม แองเจิ้ล (ญ) 0-4 Fremantle City FC Women
Australia New South Wales League 2
12:00 พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 1-5 Ted Reiter Mountain City Rovers
13:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 1-1 สปิริต เอฟซี
Australia Queensland State Women's Premier League
12:15 Mudgeeraba SC Women 1-3 Sunshine Coast(W)
14:00 คาปาลาบา หญิง 1-2 มิทเชลตัน ( ญ )
15:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 4-0 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
Russia Division 3
12:25 FK Nogliki 1-0 Luch Energiya M Vladivostok
14:50 Spectr Birobidzhan 1-3 เอสเคเอ อิเนอจิย่า
16:55 FC Delin Izhevsk 2-1 Kamaz Nab Chelny 2
18:00 Avangard-2 Kursk 1-1 เอฟเค โอริออล
20:15 FK Tambov-M 0-1 Atom Novovoronezh
20:30 Spartak Tuimazy 3-0 Sarmat UFA
20:30 Volgar Yu Astrakhan 1-5 Volgar M Astrakhan
Australia New South Wales NPL Women
12:45 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1-2 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ)
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
13:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 4-2 เซ้าท์ เมลเบิร์น
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
13:00 ทารินก้า โรเวอร์ 1-1 บริสเบน เคไนท์ส
กระชับมิตร (สโมสร)
13:00 ชิซูโอกะ ซี ยู 18 0-0 Australia U18
15:30 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1-3 เรอัล โซเซียดาด(หญิง)
18:00 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 1-4 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
22:00 Medeama SC 0-1 Ashanti Gold
22:30 เปียริกอส 1-1 AO Sellanon
00:00 ตริคาล่า 2-1 ลาริซ่า
01:30 โครโตเน่ 1-2 แรนเด
01:45 แมคฮาร์บ 2-2 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
QLD Division 1
13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 2-0 โลแกน ไลท์นิ่ง
China Reserves League
14:00 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(สำรอง) 4-1 ซานตง ลู่เนิ่ง(สำรอง)
15:00 Guangzhou Fuli Reserve 0-1 ฉางชุน หย่าไถ(สำรอง)
15:30 Dalian Yifang Reserves 1-1 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง)
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
14:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน 2-0 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 3-1 เอฟเค อูราล เยาวชน
18:00 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 4-0 อูฟา เยาวชน
Australia Women Brisbane Premier League
14:00 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 4-1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)
Serbia U19 League
14:55 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 6-0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19)
15:55 Dinamo Pancevo U19 1-1 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19)
Serbia Srpska Liga
14:55 FK Brodarac 3-0 Crvena Zvezda Mali Mokri Lug
14:55 FK Graficar Beograd 1-0 FK Prva Iskra Baric
21:30 FK Jedinstvo Surcin 3-1 BASK Beograd
21:55 Radnicki Pirot 0-0 Trstenik PPT
21:55 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 FK Dunav Stari Banovci
Chinese Football League Divison 2
15:00 Shenzhen Pengcheng 0-0 ลี่เจียง ฟิลลิ่ง เอฟซี
16:00 เบ้าโถ หนานเจียว 1-2 เสิ่นหยาง เออบาน
18:35 ไซโบ้ ซันเดย์ 5-0 ปักกิ่ง ลี่ กง
Kenya Super League
15:00 Kariobangi Sharks 0-2 โซนี่ ซูการ์
19:00 Posta Rangers 1-0 Ulinzi Stars Nakuru
19:00 Tusker 1-0 Kericho
19:00 Vihiga United 1-1 Kakamega Homeboyz
Czech Group D League
15:00 Slovan Cernovir 2-0 Sternberk
15:15 MFK Havirov 4-2 SK Detmarovice
15:15 Slavicin 4-2 FK Bohumin
21:30 Sokol Tasovice 3-3 FC Strani
21:30 Slavoj Olympia 4-2 Hranice KUNZ
21:30 AFK Tisnov 1-0 FC Kurim
22:00 SK Rakovnik 4-2 MFK Dobris
22:00 บลานส์โค 4-0 Slovan Rosice
Asian Games football Women
15:00 มัลดีฟส์ (ญ) 0-8 เกาหลีใต้(ญ)
18:30 อินโดนีเซีย (ญ) 0-4 ไชนีส ไทเป (ญ)
18:30 เวียดนาม(ญ) 3-2 ไทย(ญ)
Austria Erste Division
15:30 ลาฟนิทซ์ 0-2 เอสวี ฮอร์น
19:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 3-1 SK Vorwarts Steyr
สโลวาเกีย ลิกา 1
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2-1 ทาทราน ปรีซอฟ
21:30 สลาโว วีเซลัด 0-3 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-2 สโลวาน บราติสลาวา
00:00 เทรนซิน 3-3 ดูนาจสก้า สเตรด้า
Slovakia 3.Liga
15:30 สโลวาน บราติสลาวา 2 5-1 Raca Bratislava
15:30 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า บี 1-2 FTC Filakovo
21:00 Liptovska Stiavnica 1-2 TJ Banik Kalinovo
22:00 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 0-0 เอฟเค เบลูซา
กระชับมิตรทีมชาติ
15:30 ญี่ปุ่น (ยู 18) 1-2 Paraguay U18
Czech Republic U21 League
15:35 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) 2-2 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
16:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 2-5 ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 3-1 สลาเวีย ปราก (ยู 21)
16:00 เทปลิเซ่ (ยู 21) 1-1 สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
16:00 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 2-1 เบอร์โน(ยู21)
India Sikkim S-League
15:40 Sikkim Boys Club 2-2 State Sports Academy
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 3-0 สากัน โตสู
16:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 3-3 อูราวะ เรด ไดมอนส์
16:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2 เซเรโซ โอซาก้า
16:30 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00 จูบิโล อิวาตะ 2-0 คาชิว่า เรย์โซล
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 0-2 วิสเซล โกเบ
17:00 เวกัลตา เซนได 2-1 กัมบะ โอซาก้า
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 เอฟซี กิฟู 0-2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
Asian Games football
16:00 ปากีสถาน ยู23 2-1 เนปาล ยู 23
16:00 ญี่ปุ่น ยู23 0-1 เวียดนาม (U23)
19:00 บังคลาเทศ ยู23 1-0 กาตาร์ ยู23
19:00 ไทย ยู23 0-1 อุซเบกิสถาน ยู23
19:00 ติมอร์ เลสเต้ ยู23 2-5 ซีเรีย ยู23
19:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 1-2 จีน ยู23
Germany Bundesliga II Women
19:00 Bayern Munich II (w) 2-0 SV Weinberg (w)
19:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 1-1 Wolfsburg II Women
19:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 1-0 FSV Hessen Wetzlar (w)
Austrian Frauen Bundesliga
16:00 Neulengbach Woman 0-0 แวคเกอร์ ติโรล (ญ)
18:15 USC Landhaus Women 5-0 Sudburgenland Women
Germany Youth U19 League
16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 0-5 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 4-0 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
16:00 มักเดเบิร์ก U19 5-3 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
16:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 0-1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
16:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 0-4 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 5-1 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 4-2 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
18:00 เนิร์นแบร์ก ยู19 0-1 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
18:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส ยู19 1-3 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
18:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 4-0 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
19:00 ทีเอสวี ฮาเวลเซ่ (ยู 19) 0-3 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(U19)
19:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 1-0 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
Poland Division 4
16:15 พิลิแกน โลวิส 3-1 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
17:00 Bron Radom 5-2 Ursus Warszawa
21:00 KP Starogard Gdanski 2-0 Lech II Poznan
22:00 บอลเทค จีเนีย 1-0 โปกอน เซซิน 2
22:00 Hutnik Krakow 0-1 วิสลา พูลาเว่
22:00 Swit Skolwin 1-1 Jarota Jarocin
22:00 Stal Krasnik 5-0 Spartakus Daleszyce
22:59 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki
00:00 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 2-0 Gornik Konin
สิงคโปร์ ลิก
16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 2-2 Singapore Warriors
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
17:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0 พีเอส เคมี่
22:59 IFK มาเรียฮามน์ 0-0 ฮอนก้าเอสพู
เค-ลีก
17:00 ชุนนัมดรากอนส์ 6-4 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
17:00 เอฟซี โซล 0-2 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
17:00 แกงวัน เอฟซี 7-0 อินชอนยูไนเต็ด
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2-0 เวเจิล
19:00 แรนเดอร์ส 3-0 โฮโบร
21:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1 เอฟซี โคเปนเฮเกน
22:59 บรอนด์บี้ 0-1 เอสเบิร์ก
01:00 โอเดนเซ่ 1-1 มิดทิลแลนด์
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
17:00 แอตแลนตาส 0-2 เอฟเค ทราไค
22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 4-0 สปายริส เคานาส
Estonia Meistri Liiga
17:00 Parnu Linnameeskond 0-4 เลวาเดีย ทัลลินน์
22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 3-1 ทาลินน่า คาเลฟ
K League Challenge
17:00 กวางจู เอฟซี 2-2 โซล อี-แลน เอฟซี
Romania - Liga 2 Seria
17:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 2-0 เมต้าล๊อกโลบูส
19:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3-0 ACS Sirineasa
22:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
Latvia Reserve League
17:00 Riga FC Reserves 0-4 เอฟเคเจลกาว่า (สำรอง)
Portugal Campeonato Nacional
17:00 มาริติโม่ 2 3-2 Gafanha
22:00 Ideal 1-2 ปราเอียนเซ่
22:59 SU 1 Dezembro 0-0 อโมร่า เอฟซี
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 อูเทร็คท์ 2-0 ซโวลเล่
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3-0 เอ็กเซลซิเออร์
19:30 เอ็มเมน 1-4 AZ อัลค์ม่าร์
21:45 ฮีเรนวีน 1-1 วิเทสส์
Portugal Liga de Honora
17:15 อารัวก้า 1-2 เอสแอล เบนฟิก้า บี
22:00 ไลซอส 0-1 วาร์ซิม
22:59 อคาเดมีโค วิสุ 3-1 UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
22:59 ฟามาลิเคา 2-0 เปนาฟิลด์
Finland Kolmonen
17:30 พีเค-35 วานตา 4-0 HooGee
BSWCP
17:30 Alpha-09 Beach Women 5-1 Drayv 32 Beach Women
18:55 Zvezda St Petersburg Beach Women 6-1 NEVA Beach Women
20:25 MFC Spartak Beach Soccer 4-1 ซีเอสเคเอ มอสโก (ชายหาด)
Denmark - 2.Liga
18:00 บีเค อวาลต้า 0-1 มิดเดลฟาร์ท
19:00 Ringkobing 1-2 เจมส์เมอบังค์
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 0-1 B 73 Slagelse
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:00 ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ 2-2 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 3-2 หวูฮั่น ซอลล์
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-2 Zhejiang Greentown
18:30 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 3-0 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 1-1 ยานเบียน ฟัด
19:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-1 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 2-0 ลูซ มินส์ค
20:00 ซลูตัสค์ 1-3 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
22:00 ดินาโม มินส์ค 0-2 เอฟเค โกโลดียา
Sweden 3.div Mellersta Norrland
18:00 IFK เอสกิลสทูน่า 9-1 FK Bosna 92 Örebro
Swden Women Divi.1
18:00 Lidkopings FK (w) 1-1 Ljusdal (w)
Denmark Youth U19
18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 2-3 มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
Denmark - 4.Liga
18:00 Vinder Vatanspor-VRI 2-2 Lystrup IF
Calcutta Football League
18:00 โมฮัน บากอน 3-0 Profit gongor Agra encryption
Ireland Leinster Senior League
18:00 เซนต์ มอชแทส 0-0 บลูเบล ยูไนเต็ด
Germany Regionalliga
18:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-1 Bischofswerdaer FV
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2-0 โคโลญจน์ (เยาวชน)
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0-1 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
20:30 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-0 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก
22:00 VfL Oldenburg 1-0 ฮาเวลเซ่
Norway 2.Liga
18:30 เฟคเกรอย 1-1 นาร์โด เอฟเค
20:30 สคีด ออสโล 3-1 Stjordals Blink
21:00 โมสส์ 1-0 ไมจอลเนอร์
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
18:30 คิลมาร์น็อค 1-3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 3-2 รอสส์ เคาน์ตี้
Cameroon Cup
18:30 Tonnerre Yaounde 2-1 Foudre dAkonolinga
20:30 Eding Sport FC 2-1 New Star De Douala
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 4-1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 5-0 เทียนจิน ฉวนเจียน
สวิสคัพ
19:00 SC Buochs 0-2 กราสฮ็อปเปอร์
19:30 Freienbach 0-5 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
20:00 FC Gland 1-9 ลูเซิร์น
20:00 FC Dietikon 0-4 ลูกาโน
20:00 FC Ueberstorf 0-6 เซนต์ กัลเลน
20:30 FC Fleurier 3-1 FC Nidau
21:00 อีเวอร์ดอน 0-1 เนอชาแตล ซามักซ์
ดัตช์คัพ
19:00 JOS Watergraafsmeer 0-0 อาร์เควีวี
19:30 RKSV Bekkerveld 2-4 ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
19:00 เซตีซู 2-0 เออร์ติช
19:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 2-1 ออร์ดาบาซี่ย์
Sweden Div 3 Mellersta
19:00 บีเค โอลิมปิค 2-5 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
20:00 Orebro Syrianska IF 2-3 ทอลสแลนด้าไอเค
22:59 ไอเคสเล็ปเนอร์ 1-4 ไอเอฟ ซิลเวีย
Sweden Damallsvenskan
19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2-1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)
20:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) 5-2 IF Limhamn Bunkeflo Women
20:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 3-0 เยอร์การ์เด้น (ญ)
Austrian 3.Liga
19:00 เอสวี โกรดิก 1-2 SV Seekirchen
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 VfL Pinneberg 0-2 Niendorfer TSV
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน) 1-1 TB Uphusen
20:00 TuS Haltern 2-1 Westfalia Herne
20:00 TuS Ennepetal 1-3 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
20:00 VfB Ginsheim 0-1 Bad Vilbel
20:00 เรติงเกน เอสวี 2-3 SC Union Nettetal
20:00 VfB Dillingen 3-4 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
20:00 FC Brunninghausen 2-3 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
20:00 FSC Lohfelden 4-0 วอล์ดเกอเมส
20:30 FSV Duisburg 0-2 สเปลดอร์ฟ
21:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 1-1 SV Kirchanschoring
22:00 Turkgucu-Ataspor Munchen 3-2 TuS Holzkirchen
22:00 TSV Schwabmünchen 0-3 TSV Rain Am Lech
Tajikistan Vysshaya Liga
19:00 Khujand 4-0 CSKA Pamir Dushanbe
Womens Norwegian Tippeligaen
19:00 Avaldsnes Women 3-3 แกรนด์ โบโด ( ญ )
Sweden U19
19:00 ฮัมมาร์บี ยู19 5-3 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19)
Scotland Womens Premier League
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 0-2 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
20:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 2-3 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ)
20:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 6-0 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด U23 4-6 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(U23)
Malawi Premier League
19:20 Blue Eagles 0-0 Silver Strikers
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 เบิร์นลี่ย์ 1-3 วัดฟอร์ด
19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 6-1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22:00 ไบรท์ตัน 3-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-1 คลับบรูซ
22:59 ราซิ่ง เกงค์ 3-1 ชาเลอร์รัว
01:00 เคเอเอส ยูเปน 2-3 เคเอเอ เกนท์
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:30 อรารัต เยเรวาน 0-0 ชีรัค
22:00 แกนด์ซาซาร์ 0-1 อลาชเคิร์ต
00:45 เอฟซี พิวนิค 3-1 เอฟซี อแวน อคาเดมี่
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:45 เฮลซิงกอร์ 0-1 เฟรเดอริเซีย
19:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2-1 นาเอสเวด
19:45 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-0 Nykobing Falster
19:45 โรสกิลด์ 0-1 ซิลเคบอร์ก
19:45 ทิซเตด เอฟซี 4-0 ลิงบี้
19:45 วีบรอก 2-0 อเมเจอร์
Ukraine Regional League
19:50 Kalyna Bugryn 2-0 FC Rafalivka
20:15 FC Zbaraz 0-4 FC Vyshnivets 2
21:50 Krystal Chortkiv 1-2 ODEK Orzhiv
21:50 Rubikon 1-1 FK Olympik Kropyvnytskyi
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 สตารส์บูร์ก 1-1 แซงต์ เอเตียน
22:00 ตูลูส 2-1 บอร์กโดซ์
02:00 นีมส์ 3-1 โอลิมปิก มาร์กเซย
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-2 ฮัคเค่น
20:00 เอล์ฟส์บอร์ก 0-1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
22:30 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-2 เอไอเค โซลน่า
22:30 เยอร์การ์เด้น 0-2 คัลมาร์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0-2 วาลเบิร์ก เอฟซี
22:30 เฮลซิงบอร์ก 2-0 แลนด์สโครน่า
Sweden Division 1
20:00 แอตวิดาเบิร์ก 4-0 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
20:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 1-1 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
21:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0-0 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
21:00 อัสซีริสก้า 2-4 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
21:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0-1 ยูเมีย เอฟซี
22:00 ไอเค ออเดวอร์ด 1-4 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 ซองน์ดาล 2-3 โฟลโร
22:59 ทรอมส์ดาเลน 2-2 อาเลซุนด์
22:59 เนสท์ โซตรา 1-0 ฮามคาม
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 2-0 สตรอมเมน
22:59 คองสวิงเกอร์ 2-0 โนท็อดเด้น
22:59 Jerv 1-1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 3-2 เลวานเจอร์ เอฟเค
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-1 วิคตอเรีย พัลเซ่น
22:59 สปาร์ตาปราก 2-2 ไพรบราม
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
20:00 อามาซูลู 2-1 ฟรี สเตท สตาร์
Brazil L
20:00 อิตาโบไร อาร์เจ 0-1 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ
01:00 Serrano BA 0-0 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ
CAF Confederation Cup
20:00 Aduana Stars 0-2 ASEC มิโมซาส
20:00 AS Vita Club 2-0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
20:00 UD Songo 1-1 เอล มาสรี่
20:00 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล 3-1 Williamsville Athletic Club
22:59 กอร์ มาเฮีย 1-2 Rayon Sports FC
22:59 ยัง แอฟริกันส์ 2-1 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
02:00 อัล-ฮิลาล 0-2 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
02:00 Djoliba 0-1 Enyimba International
Latvian Higher League
20:00 เอฟเค วัลเมียรา 2-4 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
22:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-2 เอฟเค เวนต์สปิลส์
มาเลเซีย คัพ
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 0-2 เปรัค เอฟเอ
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 2-3 เฟลด้า ยูไนเต็ด
South Africa First League
20:00 Pretoria University 1-1 Mbombela United
20:00 โจโม คอสมอส 1-2 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์
20:00 TS Galaxy 1-1 Cape Umoya United
England FA Women League Cup
20:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 0-1 Manchester United Women
BRA SPC
20:00 โนโวริซอนติโน่ 0-0 Penapolense
20:00 มิราสโซล 1-0 Batatais
20:00 ยูเวนตุส -เอสพี 2-1 ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี
01:30 Bragantino B 0-1 ซานโต อังเดร
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1-1 อิทัวโน่
Finland Championship U20
20:00 PK-35 Vantaa U20 0-2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)
France Ligue 5
20:00 Creteil II 1-2 RCFF Colombes 92
20:00 FC Chartres II 1-1 J3 Amilly
Zimbabwe Premier
20:00 Bulawayo Chiefs 1-0 Harare City
20:00 Dynamos FC 1-0 ZPC Kariba
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 1-0 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน)
22:45 Serrano RJ U20 3-1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ (ยู 20)
22:59 CFRJ/Maricá U20 3-2 Bela Vista U20
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2-1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20)
Russian Matches
20:05 FK Shtorm 4-0 FK Neman
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1 โลโคโมทีฟ มอสโก
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 4-1 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
01:30 เอฟเค รอสตอฟ 4-0 เยนิเซร์
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
20:30 สปาร์ตัก มอสโก 2 2-0 โรเตอร์ โวลโกกราด
Poland Ekstraklasa
20:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2-1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
22:59 เลช พอซนาน 2-5 วิสล่า คราคอฟ
22:59 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2-1 ปิแอส กลิวิส
พรีเมียร์ลีก เวลส์
20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 3-2 บาลา ทาวน์
22:00 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 1-0 เดอะ นิว เซนต์ส
เดเอฟเบโพคาล
20:30 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2-5 ไฮน์เดนเฮลม์
20:30 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-3 แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30 Rot-Weiss Koblenz 0-5 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30 ทีเอสวี สเทียนบาช 1-2 เอาก์สบวร์ก
20:30 BSG Chemie Leipzig 2-1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
20:30 คาร์ลสรูห์ 0-6 ฮันโนเวอร์ 96
20:30 BFC Dynamo 1-9 โคโลญจน์
20:30 1. FC Lok Stendal 0-5 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1-0 โบคุ่ม
23:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-3 โฮลสไตน์ คีล
23:30 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-4 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
23:30 BSC Hastedt 1-11 มึนเช่นกลัดบัค
Iran League Division 1
20:30 Mes Rafsanjan 2-2 Karoun Ahvaz
22:00 Persepolis Pakdasht 6-0 Mashin Sazi
22:00 มาลาวัน 1-1 Qashqai Shiraz
22:30 Baderan Tehran FC 1-1 ชาฮิน
22:45 Shahrdari Mahshahr 0-1 Oxin Alborz
NOR D4
20:30 KFUM 2 3-2 ไอเอลโฮดด์ บี
21:00 จังเคเลน 5-1 ลิน ออสโล
21:00 Grei 4-1 Sortland IL
21:00 Varegg 0-12 Sotra
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 2-0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1-0 ปาโตรนาโต ปารานา
23:15 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2-2 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
01:30 อัลโดซิวี 2-1 CA ฮูราแคน
03:45 ซาน ลอเรนโซ่ 2-2 ลานุส
06:00 ราซิ่ง คลับ 2-0 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 3-0 ฟลาเมงโก
21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล 1-0 ปารานา พีอาร์
02:00 วิตอเรีย บีเอ 0-3 พัลไมรัส
02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-1 บาเฮีย บีเอ
02:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-3 อัตเลติโก มิไนโร่
05:00 อเมริกา มิไนโร่ 0-0 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
05:00 เซาเปาโล 2-0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 3-0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
21:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 1-1 เบียรส์ชอทวิลริค
Finland - Kakkonen Lohko
21:00 คาริเนน โปเจ็ท 5-0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 3-1 PEPO
22:30 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-0 พีเค-37
22:30 เอสซี คูฟู-98 2-1 นาร์เปส คราฟท์
22:30 วีไอเอฟเค 1-1 โอแอลเอส โอลู
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1-1 ซัลปา
Ukrainian Premier League
21:00 เดสน่า 2-2 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
23:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2-1 อิลลิชิเว็ตส์
23:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 เฟรม เรย์จาวิค 0-0 เอ็นยาร์ดวิก
สโลวีเนีย ลิกา 1
21:00 เอ็นเค มูรา 05 0-1 เอ็นเค เครสโก
23:15 เอ็นดี กอริก้า 1-0 ดอมซาเล่
01:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-3 มาริบอร์
Turkey U21 Super League
21:00 กาลาตาซาราย(U21) 4-0 กัซเทป(U21)
21:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์(U21) 1-0 ริเซสปอร์ (ยู 21)
Turkey U21 Ligi 1
21:00 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ (ยู 21) 3-2 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21)
Lithuania - 2. Division
21:00 พาเนเวซี่ส์ 4-1 วิลเนียอุส ไวทิส
Mexico Youth U20
21:00 Toluca U20 3-2 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
22:59 ซานโตส ลากูน่า ยู20 3-3 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
21:00 Preilu 0-4 Rigas Tehniska Universitate
Austria Landesliga
21:00 เคเอซี 1909 4-2 TSU Matrei
21:30 DSG Ledenitzen 2-1 Annabichler SV
22:00 Union Henndorf 0-1 USV 1960 Berndorf
กาตาร์ ลีก
21:25 อัล ซาดด์ 1-1 อัล การาฟา
23:35 เลคห์วิย่า 0-0 อัล เรย์ยาน
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
21:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1-1 เดปอร์ตีโบ ลาร่า
02:30 Deportivo Metropolitano 1-0 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
03:00 ซูเลีย เอฟซี 2-1 การาโบโบ เอฟซี
04:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-1 โมนาคัส เอสซี
04:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 2-1 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
05:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2-0 คาราคาส เอฟซี
05:10 FC ซาโมร่า 2-1 เซนโตร อิตาโล่
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 2-1 เอฟเค กาบาล่า
23:30 Sabah FK 1-4 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
Moldova Divizia Nationala
21:30 FC Sfintul Gheorghe 1-0 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี
21:30 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 1-0 ดินาโม ออโต
สโลวีเนีย ลิกา 2
21:30 MNK FC Ljubljana 1-1 เอ็นเค รีดอมเลีย
22:00 NK Rogaska 1-7 ดราว่า
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
21:45 เคเอส กูเกซี 1-1 เคเอฟ ลาซี
00:45 ตูตา เดอร์เรซ 0-0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-2 โมไรเรนเซ่
22:00 ริโอ อาฟ 3-1 มาริติโม่
00:30 เบเลเนนส์ 2-3 ปอร์โต้
02:30 ซานตาคลารา 3-3 บราก้า
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2-1 ราปิด เวียนนา
22:00 ออสเตรียเวียนนา 4-0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
22:00 สตวร์มกราซ 1-1 เรนดอร์ฟ อัลทัช
Serbian Superliga
22:00 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 1-4 ราสนิกีร์ ไนร์
01:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0-1 แมควา ซาแบค
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:00 FK MAS Taborsko 2-2 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
22:00 Stechovice 1-1 Slovan Velvary
22:00 Sokol Brozany 2-2 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
22:00 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ 2-4 โดบอร์ไวน์
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2-0 เซ็บซี่
01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 3-1 ดินาโม บูคาเรสต์
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
22:00 สตาดา จาบีเซ็น 0-0 อีเอส เมทเลาอิ
22:00 ซีเอ บิเซอร์ติน 1-1 Club Sportif Sfaxien
22:10 US Ben Guerdane 2-1 เอเอส กาเบส
FYR Macedonia Prva liga
22:00 FK Korzo Prilep 0-0 โปเบด้า
22:00 Belasica Strumica 0-2 Academy Pandev
22:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0 เอฟเค สเกนดิจา 79
22:00 เรโนวา 0-1 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 2-1 โคโล โคโล่
01:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-0 ดิปอรเต่ส เตมูโก
03:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-1 คูริโก้ ยูนิโด
Argentina group C Tebolidun League Manchester
22:00 El Porvenir 0-2 General Lamadrid
01:30 Berazategui 0-0 Deportivo Armenio
01:30 Leandro N Alem 1-0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์
01:30 Excursionistas 1-2 San Martin Burzaco
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 FC Saburtalo Tbilisi 0-0 ดีลา กอริ
Scotland Football League Women
22:00 St Johnstone Women 6-0 Central Girls Football Academy (w)
Hungary NB III
22:00 ESMTK 1-1 Salgotarjani Baratok TC
22:00 Szeol 4-1 มาโกะ
Bulgaria B PFG
22:00 Arda 2-0 พีริน บลากอเยฟกราด
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:15 เลฟสกี้ โซเฟีย 2-0 Septemvri Simitli
01:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 อีคีนาส IF 5-0 คูลบิ 04
22:30 เฮดไอเอฟเค 2-2 เอซี คาจานิ
Bosnia erzegovina 1st League
22:30 Zeljeznicar Banja Luka 0-1 Sloboda Novi Grad
22:30 โอลิมปิก ซาราเยโว 3-1 FK Igman Konjic
Hungary NB Ⅱ
22:30 บุดดาออร์ส เอสซี 2-3 คาโปสวาร์
22:30 เซกรัล 0-0 ไนเรกิฮาซา
22:30 คาซิงบาร์ซิคา 0-0 Balmazujvaros
22:30 โมโนริ เอสอี 2-3 ETO กีโอรี่
22:30 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0-0 Duna-Tisza
22:30 โซลอคซาร์ 1-3 ดอร์โรจี เอฟซี
22:59 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 3-1 เบเก้ซัคซาบา
00:00 กีไอร์มอต เอสอี 3-0 Vac-Dunakanyar
00:00 ซิโอฟอค เอฟซี 0-0 Dafuji cloth MTE
00:00 วาซาส 3-3 Csakvari TK
Serbia Prva Liga
22:30 อินดิจา 0-0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
01:00 โบแร็ค คาแค็ก 1-0 Radnicki 1923 Kragujevac
Montenegro Division 2
22:30 KOM Podgorica 1-0 Jedinstvo Bijelo Polje
22:30 Arsenal Tivat 1-1 Decic Tuzi
Mexico Liga MX Femenil
22:30 Lobos BUAP Women 0-2 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ)
22:30 Monterrey Women 8-0 Queretaro Women
04:00 Club America Women 0-1 Unam Pumas Women
Venezuela Segunda Division
22:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 2-1 ยูเรนา เอสซี
02:00 ชิโก เดอ กายอานา 1-0 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี
Serbia League Women
22:30 ZFK Radnicki 1923 Women 1-6 Pozarevac (w)
22:59 LASK Crvena Zvezda (w) 1-4 ZFK Masinac (w)
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 โตริโน่ 0-1 เอเอส โรม่า
01:30 เอ็มโปลี 2-0 กาญารี่
01:30 เอซี มิลาน เลื่อน เจนัว
01:30 ซัสเซาโล่ 1-0 อินเตอร์ มิลาน
01:30 ปาร์ม่า 2-2 อูดิเนเซ่
01:30 โบโลญญ่า 0-1 สปอล
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-2 โรเซนบอร์ก
22:59 สตาเบ็ค 3-1 โมลด์
22:59 เอสเค บรานน์ 2-0 ชาร์ปบอร์ก 08
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 1-1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
22:59 เรนเฮล์ม ไอเอล 1-1 ซานเดฟยอร์ด
22:59 ลีลล์สตรอม 1-1 เฮาเกซุนด์
01:00 วาเลเรนก้า 3-0 ทรอมโซ่
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
22:59 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค
01:00 ฟีลเคียร์ 1-1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
01:00 กรินดาวิค 2-2 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
ลาลีกา สเปน
23:15 เออิบาร์ 1-2 ฮูเอสก้า
01:15 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-4 เซบีย่า
03:15 เรอัล มาดริด 2-0 เกตาเฟ่
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
23:15 เดป.ซาน มาร์ติน 2-0 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
01:30 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-1 เอฟบีซี เมลการ์
04:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
06:15 สปอร์ต โรซาริโอ 1-1 สปอร์ต บอยส์
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
23:15 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-1 ริเซสปอร์
23:15 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1-3 เบซิคตัส
01:45 อลันยาสปอร์ 0-2 อันคารากูคู
01:45 กาลาตาซาราย 1-0 กัซเทป
Turkey 2 Ligi A
23:15 Afjet Afyonspor 1-1 อัลเตย์สปอร์
23:15 อดาน่า 0-1 เดนิซลิสปอร์
01:45 กาเซียนเท็ป B.B. 1-1 อิสตันบูลสปอร์
01:45 เอสคิเซไฮสปอร์ 2-2 บาลิเคซิสปอร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
23:30 รูเดส 1-2 ริเยก้า
02:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-2 เฮชเอ็นเคกอริก้า
Israel Ligat Al Toto Cup
23:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2-1 มัคคาบี้ เนทันย่า
01:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 4-1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 มายอร์ก้า 1-0 โอซาซูน่า
00:00 เรอัล โอเบียโด 1-1 เอ็กซ์เทรมาดูร่า
01:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2-1 CF Rayo Majadahonda
03:00 ลาส พัลมาส 2-0 เรอุส เดปอร์ติอู
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
00:00 FK Tuzla City 0-2 เอฟเค เซลเยซนิการ์
01:00 เอฟเค ซาราเยโว 4-2 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 เอดี ซาน คาร์ลอส
02:30 AD Carmelita 3-2 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี 2-1 ซานโตส เด กัวปิเลส
04:05 Limon FC 0-1 อลาจูเรนเซ่
05:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-2 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 โตลูก้า 3-0 คลับ ตีฮัวนา
06:00 ซานโตส ลากูน่า 3-1 ติเกรส์ UANL
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 เดลฟินเอสซี 1-1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
05:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
Montenegro Prva Crnogorska Liga
00:00 FK Buducnost 0-0 โลฟเซน เซตินเจ
Spanish Bizkaia-Tercera Division
00:30 CE Europa 1-1 FC Martinenc
01:00 ซานแอนดรู 0-0 AE Prat
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:00 คอร์ก ซิตี้ 1-1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 บอสตัน ริเวอร์ 2-3 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
01:00 ทอร์ค 3-0 ซีเอ ริเวอร์เพลท
01:00 แรมปรา จูเนียร์ 2-0 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
01:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
Chile Primera D
01:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 3-1 เมลลีโค ยูนิโด
01:30 โคลชากัว ซีดี 3-1 Deportes Recoleta
Brazil Catarinense Division 2
01:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2-2 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี
02:00 คัมโบริว เอสซี 2-1 เมโทรโปลิทาโน่
ชิลี พรีเมียร์ บี
01:30 Huadiwei sub 3-0 นูเบลนเซ่
02:00 เมไลพิลล่า 1-0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
06:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-1 โคเบรลัว
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 UAI Urquiza 1-0 Defensores Unidos
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 เดสตรอย์เยร์ส 3-0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
03:00 โบลิวาร์ 3-0 บลูมมิ่ง
04:45 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1-1 สปอร์ต บอยส์
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
Colombia Copa Mustang B
02:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-2 เรอัล คาร์ทาเกน่า
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 1-1 โบโกตา เอฟซี
03:30 Depor Aguablanca 1-2 Universitario de Popayan
Brazil Serie D
02:00 Goiania 2-1 America GO
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-2 โอลิมเปีย อาซันซิออง
05:30 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
03:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3-1 โคลัมบัส ครูว์
06:55 ดีซี ยูไนเต็ด 2-0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
09:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2-0 โคโลราโด ราปิดส์
Brasileiro, Serie C
03:00 ซานตา ครูซ (พีอี) 1-0 โอเปราริโอ้ เฟอร์โรเวียริโอ้ อีซี
05:00 โบตาโฟโก้ PB 1-0 โบต้าโฟโก้ เอสพี
Colombia Copa Mustang A
04:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-0 อากีลาส โดราดาส
05:15 มิลเลียนนาริออส 0-0 เดปอร์ติโว กาลี
06:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-2 อ็องเซ่ กัลดาส
08:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
USL Division 1
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 4-1 ซีแอตเทิลซาวน์เดอร์(สำรอง)