2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 20-07-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ปาเลสติโน่
รอง 0.5 (CHI D1 07:00)
ลัวซานนี สปอร์ท
สูง 2.5/3 (SUI D2 01:00)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ต่อ 0.5 (POL D1 01:30)
โกยาส
ลบสิบ (BRA D2 06:30)
มิดทิลแลนด์
ต่อ 0.5 (DEN SASL 00:00)
CFR คลูจ์
ต่อ 1 ลูก (ROM D1 01:00)
ลอนดริน่า
รอง 0.25 (BRA D2 05:15)
นีคอปปิ้ง
ต่อ 1 ลูก (SWE D1N 00:00)
ฟินน์ ฮาร์ปส์
รอง 0.25 (IRE D 02:00)
เต็ง ปาเลสติโน่
รอง 0.5 (CHI D1 07:00)
มิดทิลแลนด์
ต่อ 0.5 (DEN SASL 00:00)
CFR คลูจ์
ต่อ 1 ลูก (ROM D1 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-07-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง มีดซ์ เลกนิก้า
ลบสิบ (POL D1 22:59)
วิคตอเรีย พัลเซ่น
ต่อ 0.5/1 (CZE D1 23:30)
โบฮีเมี่ยนส์
สูง 2.5/3 (IRE PR 01:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
59879
ชีวตของเรา 19 16/0/3 56.5 WlwLWWWWwW อัลบอร์ก
2
59138
Tom Yuranan 18 14/1/3 49.5 WwWwDWWlWW ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
3
24322
DBR 18 14/1/3 48 WlWWWWwwWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
55841
ธเนศ บัวน้ำจืด 1/18 15 (18) 500.00
LDDDl
lLlLW
wWwLw
-
-
-
-
-
2
25913
Art Gang 2/16 15 (16) 500.00
WDDLl
LWDWw
LLLwl
โบฮีเมี่ยนส์
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
ยูซี ดับลิน
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
ฟินน์ ฮาร์ปส์
3
34886
Wichet Wilaimongkal 2/19 12 (19) 500.00
WWWWW
wLllL
WwWWw
วิคตอเรีย พัลเซ่น
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
แอธโลน ทาวน์
ยูซี ดับลิน
ฟินน์ ฮาร์ปส์
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

‘เป๊ป’ยันพยายามหาทางออกให้’ฮาร์ท’-เตรียมส่งลงเกมอุ่นเครื่อง

‘เป๊ป’ยันพยายามหาทางออกให้’ฮาร์ท’-เตรียมส่งลงเกมอุ่นเครื่อง

เป๊ป กวาร์ดิโอล่าเปิดเผยว่าโจ ฮาร์ทจะได้ลงสนามให้กับแมนเชสเตอร์ ซิตี้ในเกมอุ่นเครื่องที่จะพบกับโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์...
อาซาร์ร่วมโปรโมต!สิงห์อวดโฉมชุดเยือนซีซั่นใหม่กลับมาใช้สีเหลือง

อาซาร์ร่วมโปรโมต!สิงห์อวดโฉมชุดเยือนซีซั่นใหม่กลับมาใช้สีเหลือง

เอแด็ง อาซาร์มาร่วมโปรโมตด้วยหลังเชลซีเปิดตัวชุดเยือนสำหรับฤดูกาล 2018-19 ออกมาแล้วโดยจะย้อนกลับมาใช้สีเหลืองกันอีก...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 20 กรกฎาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Poland Ekstraklasa
22:59 เมียดิซ เลกนิก้า โปกอน เสมอ ต่อโปกอน $$$$
01:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก เลเชีย กอเดนซ์ ปป รองเลเชีย กอเดนซ์ $$$
Germany Regionalliga
23:30 เอฟซี ไพพินส์รี แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น ปป รองเอฟซี ไพพินส์รี $$$
23:30 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม ปป รองทีเอสวี1860 โรเซนเฮม $$$
23:30 VfR Garching เอฟซี เมมมินเก้น บวกสิบ ต่อVfR Garching $$$
23:30 SpVgg เบย์เริดส์ SV Heimstetten ปป รองSV Heimstetten $$$
00:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 TSV Buchbach 0.5 - 5 รองTSV Buchbach $$$
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
23:30 ดูก้า ปรากซ์ วิคตอเรีย พัลเซ่น 0.5 ต่อวิคตอเรีย พัลเซ่น $$$
Sweden Division 1
00:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส อัสซีริสก้า 1 ต่อนีคอปปิ้ง บีไอเอส $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 อัลบอร์ก มิดทิลแลนด์ 0.5 - 5 ต่อมิดทิลแลนด์ $$$
Switzerland Challenge League
01:00 ลัวซานนี สปอร์ท SC เครียนส์ 1/1.5 - 10 รองSC เครียนส์ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ โบโตซานี่ 1 - 10 รองโบโตซานี่ $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1.5/2 ต่อโบฮีเมี่ยนส์ $$$
02:00 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก ลิเมอริค เอฟซี 1.5 - 5 รองลิเมอริค เอฟซี $$$
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี โคห์บ รัมเบลอ ปป - 10 รองโคห์บ รัมเบลอ $$$
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด แอธโลน ทาวน์ 2.5/3 - 5 ต่อดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด $$$
01:45 ยูซี ดับลิน ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ บวกสิบ ต่อยูซี ดับลิน $$$
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ เชลบอร์น ปป - 5 รองฟินน์ ฮาร์ปส์ $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 คริคูม่า ลอนดริน่า พีอาร์ ปป รองลอนดริน่า พีอาร์ $$$
06:30 แซมปายโอ้ คอเรีย โกยาส ปป - 5 รองแซมปายโอ้ คอเรีย $$$
07:30 CSA Alagoas AL ฟอร์ตาเลซ่า ลบสิบ CSA Alagoas AL $$$
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน ปาเลสติโน่ 0.5 - 10 รองปาเลสติโน่ $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 เวราครูซ พูมาส ยูนัม ลบสิบ พูมาส ยูนัม $$$
อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ
08:05 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ ปป - 5 รองแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 กรกฎาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
African Youth Cup U17
13:00 นามิเบีย (ยู17) 8-3 เซเชลส์ ยู 17
15:30 แซมเบีย ยู 17 0-0 โมซัมบิก (ยู17)
18:30 มอริเชียส ยู 17 0-1 บอตสวานา (ยู17)
China Reserves League
13:30 Guangzhou Evergrande Taobao FC (R) 2-1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(สำรอง)
14:00 Shanghai Shenhua Reserves 1-2 เทียนจินเทนด้า(สำรอง)
14:30 Beijing GuoAn (R) 0-2 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง)
14:30 Dalian Transcendence Reserves 0-3 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง)
กระชับมิตร (สโมสร)
13:30 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-3 Sektzia Nes Tziona
15:00 FK Chayka K-SR 2-1 Ararat Moskow Yereva
20:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:00 อัล ซาเร 0-3 Al Hussein
20:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0 ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:00 อลันยาสปอร์ 1-0 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
21:00 เบเก้ซัคซาบา 1-2 UTA Arad
21:00 ชีวาสสปอร์ 2-1 ซาบาลี
21:30 เซปาฮัน 6-1 Bechem United
22:00 FV Ravensburg 1-9 ไฟร์บวร์ก
22:00 เทลสตาร์ 1-2 ดอร์เดรชท์
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-5 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
22:30 SC Wolves 1-3 ตูรัน ไวย์คอท
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-2 เลคห์วิย่า
22:59 เฟยเรนเซ่ 0-1 ริโอ อาฟ
22:59 โคลดิ้ง 1-0 ทิซเตด เอฟซี
22:59 SD Amorebieta 0-3 แอธเลติก บิลเบา
22:59 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 4-1 อัล ซาดด์
22:59 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-1 อันตัลยาสปอร์
22:59 BSG Wismut Gera 2-2 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
22:59 Peltirumpu 0-2 SavU
22:59 เอฟเค รอสตอฟ 0-4 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
22:59 Hutnik Krakow 7-0 คมิต้า
22:59 Victoria 1918 Jaworzno 4-0 LGKS 38 Podlesianka
23:10 โวล์ฟสบวร์ก 1-1 นอริช ซิตี้
23:30 นอร์ทแธมป์ตัน 3-1 ฮัลล์ ซิตี้(U23)
23:30 โฮลสไตน์ คีล 2-6 ดินาโม มอสโก
23:30 SV Lannach 4-0 เอลยูวี กราซ
00:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 4-0 เมเรลินเนเซ่
00:00 Kottingbrunn 5-1 FC Andelsbuch
00:00 Oudenaarde 1-0 มูสครอน เปรูเวลซ์
00:00 ASK Voitsberg II 2-0 Lankowitz
00:30 SpVgg Erkenschwick 0-0 Hordel
00:30 UE Olot 1-2 เอสปันญ่อล
00:30 เบียรส์ชอทวิลริค 1-1 คอร์ไทรจ์
00:30 SC Kalsdorf 5-2 SV Lebring
01:00 ยอร์ค ซิตี้ 1-1 ลีดส์ ยูไนเต็ด
01:00 เวย์เม้าท์ 0-2 เอ็กเซเตอร์
01:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 4-0 CD Covadonga
01:15 SV Dobl 0-4 SV Rader Nais Tobelbad
01:15 เชอร์ริฟฟ์ วายซี 1-1 Portmarnock
01:30 ดันแกนน่อน 0-1 Larne FC
01:30 มัตล็อค ทาวน์ 1-4 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(U23)
01:30 Moyola Park 3-1 St. James Swifts
01:45 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-2 ลิเวอร์พูล
01:45 วอลซอลล์ 2-0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
01:45 อีสต์บอร์น 2-1 Eastbourne Town
02:00 UB Lebrijana 1-6 เรอัล เบติส 2
09:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1 คลับ อเมริกา
Indonesia Division 1
15:00 PSIM Yogyakarta 2-0 Kalteng Putra FC
15:05 Martapura FC 4-2 PS Mojokerto Putra
15:15 PSIR Rembang 1-0 Persik Kendal
15:30 Perserang Serang 1-0 เซเมน ปาดัง
15:30 Persika Karawang 0-0 Persis Solo FC
Malaysia President Cup
15:15 ซาราวัค ยู21 1-0 เปรัค ยู21
15:20 ซาบาห์ ยู21 1-0 มะละกา(ยู 21)
15:45 MISC-MIFA U21 0-2 เคดาห์ ยู20
15:50 เซลังงอร์ ยู21 0-1 กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21)
15:50 เอทีเอ็ม(ยู 21) 1-5 Kelantan U21
15:50 พีดีอาร์เอ็ม ยู21 0-2 ตรังกานู(ยู 21)
15:50 Selangor United U21 0-1 Selangor U21
15:50 ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) 1-0 PKNP FC U21
Australia Gold Coast Reserves
15:30 Palm Beach Reserves 0-0 Burleigh Heads Reserves
17:10 Nerang Reserves 1-3 Surfers Paradise Reserves
INDSC
15:30 อิซาว์ล เอฟซี 2-2 Chanmari FC
IFA Shield Tournament
16:00 อีสต์ เบงกอล (ยู 19) 1-1 Mohun Bagan U19
Belarus Reserve League
17:00 Bate Borisov Reserves 2-1 FC Minsk Reserves
20:00 เนมาน(สำรอง) 2-1 FC Slutsk Reserves
Australia Queensland State Women's Premier League
17:00 Sunshine Coast(W) 1-7 Moreton Bay United Women
Australia Gold Coast Premier League
17:40 Robina City Blue 2-5 Runaway Bay Green
17:45 Palm Beach 0-5 Burleigh Heads
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1-2 ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00 เคนยา ( ญ ) 0-1 ยูกันดา ( ญ )
21:00 ลัตเวีย(ยู 18) 0-2 ไอซ์แลนด์ ยู18
21:15 รวันดา ( ญ ) 1-0 แทนซาเนีย (ญ)
Paraguay reserve team league
19:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 2-1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง)
19:00 Club Guarani Reserve 1-2 Deportivo Capiata Reserves
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
20:00 โทบอล คอสตาเนย์ 2-0 ซามเตรเดีย
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 7-1 UE Engordany
22:00 แกนด์ซาซาร์ 2-1 เลช พอซนาน
22:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0 Racing Union Luxemburg
22:00 ดินาโม มินส์ค 1-2 เดอร์รี่ ซิตี้
22:00 เคเอฟ ลาซี 1-0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
22:00 เออร์ติช 0-1 เอฟเค ทราไค
22:59 นอมเม่ 1-0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
22:59 สลาเวีย โซเฟีย 2-1 อิลเวส แทมเปเร่
22:59 โมลด์ 5-1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
22:59 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-1 ราสนิกีร์ ไนร์
23:30 Caramba/Dinamo Riga 1-0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
23:30 สโลวาน บราติสลาวา 5-0 เอฟซี มิลซามี่
00:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ 1-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
00:00 ดินาโม ทบิลิซี 1-2 ดูนาจสก้า สเตรด้า
00:00 เอฟเค อินเตอร์ บาคู 2-1 บัลซาน เอฟซี
00:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
00:00 ฮัคเค่น 1-2 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
00:00 เอไอเค โซลน่า 0-1 แชมร็อค โรเวอร์ส
00:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-2 เอฟซี พิวนิค
00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล 2-0 สตรอมเบส
00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 2-0 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี
00:00 ชาร์ปบอร์ก 08 2-0 IBV เวสต์มานเนียยาร์
00:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1-1 KI Klaksvik
00:00 Prishtina 0-0 โฟล่า เอสซ์
00:30 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0-1 เอฟเค กาบาล่า
00:30 นอร์ดเจลแลนด์ 2-1 คลิฟตันวิลล์
00:45 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-2 ชิคฮูร่า
01:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-1 คูพีเอส
01:00 Luftetari 3-3 เอฟเค เวนต์สปิลส์
01:15 มาริบอร์ 2-0 ปาร์ติซานี ทิราน่า
01:15 เอฟเค ซาราเยโว 3-0 บานานต์ส
01:30 เทรนซิน 1-1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
01:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3-0 เอฟเครูดาร์
01:30 เอฟเค มลาดอสต์ 1-2 บี 36 ทอร์ชาฟน์
01:45 โคเลอไรน์ 0-2 สปาร์ตัก ซลาติบอร์
01:45 นซี ลูนาวิค 4-6 ฮิเบอร์เนี่ยน
01:45 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2-1 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี
01:45 ดันดาล์ค 2-1 เลวาเดีย ทัลลินน์
01:45 ทรี ฟิโอริ 0-3 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
02:00 ดอมซาเล่ 1-1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
02:00 อูจเปสต์ 4-0 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-0 ลาห์ติ
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 3-1 UKM FC
Russia Division 3
20:55 Sterlitamak-2 3-1 Junior GTU UFA
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 2-0 Syzran-2003
Uzbekistan Professional Football League
22:00 เมตาลุค เบคาเบด 1-1 บุนยอดกอร์
22:00 บูโซโร เอฟเค 0-0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
22:59 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2-0 ซอกเดียน่า จิซาค
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
22:30 ฟินแลนด์(U19) 2-3 นอร์เวย์(ยู 19)
00:30 โปรตุเกส(ยู 19) 2-3 อิตาลี ยู19
Estonia Esi Liiga
22:59 Keila JK 1-2 JK Welco Elekter
เอสโตเนีย คัพ
23:30 Viimsi FC Igiliikur 1-2 Kohtla-Jarve JK Jarve II
Sweden Division 1
00:00 แอตวิดาเบิร์ก 3-1 Grebbestads IF
00:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 2-0 อราเมียสก้า ไอเอฟ
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
00:00 Khartoum Al Watani 0-1 Ahli Marawi
BSWCP
00:00 Lex Beach 3-5 PFC Kristall Beach
01:00 City Beach 8-3 TsPS Plyazh Beach
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 4-1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
02:15 UMF เซลฟอสส์ 1-3 เฟรม เรย์จาวิค
02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-0 อัคราเนส
Brazil Youth
01:00 วาสโก ( เยาวชน) 1-0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
02:00 ซานโตส เอฟซี (ยู 20) 1-2 ฟิเกอร์เร้นซ์ เอสซี ยู 20
02:00 ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20) 1-0 Vitoria PE U20
04:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 0-1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
Brazil Campeonato Paulista Youth
02:00 ซานโตส(เยาวชน) 1-2 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน)
03:30 Goias U23 1-1 ซานโตส(ยู 23)
Iceland Womens Division 1
02:15 เคฟลาวิค(ญ) 2-0 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)
02:15 ฟจอลเนอร์(ญ) 2-1 Trottur Reykjavik Women
Iceland U19 League
02:30 Virgin grid U19 2-0 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
Dominican Republic Liga
03:00 Atletico De San Francisco 3-0 Delfines Del Este
บราซิล ซีรี่เอ
05:30 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-1 บาเฮีย บีเอ
05:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 3-1 อเมริกา มิไนโร่
06:00 ซานโตส 1-1 พัลไมรัส
06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-1 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
07:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-2 อินเตอร์นาซิอองนาล
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:30 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-2 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
07:45 แรมปรา จูเนียร์ 0-0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-3 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
Brazil Catarinense Division 2
06:10 Blumenau EC 1-0 ยูเวนตุสเอสซี
Brazil women's League
07:00 ไอรานดูบา (ญ) 5-0 เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
Fiji cup
08:30 ซูวา 1-2 Rewa FC