2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 25-09-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
ต่อ 0.5/1 (HOLC 00:45)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
รอง 0.5 (GER D1 23:30)
นอริช ซิตี้
ต่อ 0.5 (ENG LC 01:45)
วิลเล่ม ทเว
ต่อ 1 ลูก (HOLC 00:45)
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
รอง 0.25 (GER D2 23:30)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 2.5/3 (ENG LC 01:45)
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ต่อ 0.5/1 (HOLC 00:45)
โคโลญจน์
ต่อ 0.5/1 (GER D2 23:30)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
รอง 0.25 (ENG LC 02:00)
เต็ง วิลเล่ม ทเว
ต่อ 1 ลูก (HOLC 00:45)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
รอง 0.5 (GER D1 23:30)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 2.5/3 (ENG LC 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 25-09-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เอาก์สบวร์ก
รอง 2.5 (GER D1 01:30)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
สูง 3 ลูก (ENG LC 02:00)
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
รอง 1/1.5 (ENG LC 01:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
61698
Thanin Yoosara 24 20/1/3 70.5 WWWWWwLWWW โคโลญจน์
2
53329
Chaiyaphotphinyo 24 18/2/4 64.5 DWWWWWWWWW เบรสชา
3
49749
Jatuphon Napitak 20 16/2/2 57.5 wDWwWLWWWW โคโลญจน์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
30722
เมย์ สายเหนือ 3/21 15 (21) 269.49
WWWWW
DLWWL
WlLLL
ฮาล์มสตัด
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เบิร์นลี่ย์
เรอัล โซเซียดาด
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
2
61659
จิ๊กโก๋ ซอยเจ็ด 2/23 15 (23) 250.00
DLLWL
LWwLW
WWLLL
RKC วาลไวก์
ฮันโนเวอร์ 96
ฟิออเรนติน่า
แซงต์ เอเตียน
แอตเลติโก้ มาดริด
3
46184
อภิรักษ์เมืองไพศาล 1/23 15 (23) 250.00
LLLWW
WLlWW
WLLLW
โมนาโก
เอสปันญ่อล
เรอัล โซเซียดาด
เปรูจา
แอตเลติโก้ มาดริด
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  01:00 เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล VS ไอบาร์ ไอบาร์  
  02:00 รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด VS ราโย บาเยกาโน ราโย บาเยกาโน  
  03:00 แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด VS SD Huesca SD Huesca  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  01:30 บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค VS เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก  
  01:30 ฮันโนเวอร์ ฮันโนเวอร์ VS ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์  
  01:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก VS ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  02:00 อินเตอร์ อินเตอร์ VS ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  02:00 ตูลูส ตูลูส VS แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน  
[วิเคราะห์บอล] แคปปิตัลวัน คัพ
  01:45 บอร์นมัธ บอร์นมัธ VS แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น  
  01:45 มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ VS ฟูแล่ม ฟูแล่ม  
  01:45 Wycombe Wycombe VS นอริช นอริช  
  01:45 Burton Burton VS เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์  
  01:45 แบล็คพูล แบล็คพูล VS ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค  
  01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน VS เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี  
  01:45 Preston Preston VS โบโร่ โบโร่  
  01:45 Oxford Oxford VS แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี  
  02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ดาร์บี้ ดาร์บี้  
  02:00 เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ  
[วิเคราะห์บอล] League 2
  01:45 Yeovil Yeovil VS Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons  
ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

ซันแฉ!! “มู-ป็อก”ถึงทางตันสั่งริบ”ปลอกแขน”รอยร้าวนัดเจ๊าวูล์ฟส์

ซันแฉ!! “มู-ป็อก”ถึงทางตันสั่งริบ”ปลอกแขน”รอยร้าวนัดเจ๊าวูล์ฟส์

เปิดประเด็นจุดเดือดทะลักปรอทในแคมป์แคร์ริงตันอีกครั้ง หลังเดอะ มิรร์เรอร์และเดอะ ซันรายงานว่า โจเซ่ มูรินโญ่ ส่อเค้...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 25 กันยายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ดัตช์คัพ
23:30 RKC วาลไวก์ เอ็นเอซี เบรด้า 0.5 - 5 รองRKC วาลไวก์ $$$
00:45 อัลเมเร่ ซิตี้ ดอร์เดรชท์ 1/1.5 - 10 ต่ออัลเมเร่ ซิตี้ $$$
00:45 เดน บอสช์ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0.5/1 - 10 ต่อเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ $$$
00:45 โวเลนดัม วิลเล่ม ทเว 1 ต่อวิลเล่ม ทเว $$$
00:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1/1.5 - 5 ต่อโก อเฮด อีเกิ้ลส์ $$$
00:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0.5/1 - 10 ต่อฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด $$$
01:45 เอ็กเซลซิเออร์ ไนจ์เมเก้น ปป - 5 รองไนจ์เมเก้น $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน ปป รองแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$
01:30 บาเยิร์น มิวนิค เอาก์สบวร์ก 2.5 - 5 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
01:30 ไฟร์บวร์ก ชาลเก้ 04 ปป - 10 รองไฟร์บวร์ก $$$
01:30 ฮันโนเวอร์ 96 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 0.5 - 5 ต่อฮอฟเฟ่นไฮม์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 ดาร์มสตัดท์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ ปป - 5 รองอาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ $$$
23:30 โบคุ่ม ดินาโม เดรสเดน ปป - 10 รองดินาโม เดรสเดน $$$
23:30 โคโลญจน์ อิงโกลสตัดท์ 1 - 10 ต่อโคโลญจน์ $$$
23:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน โฮลสไตน์ คีล ปป รองโฮลสไตน์ คีล $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
00:00 โมนาโก อองเช่ร์ 0.5 รองอองเช่ร์ $$$
00:00 น็องต์ นีซ ปป - 5 รองนีซ $$$
02:00 ตูลูส แซงต์ เอเตียน เสมอ ต่อตูลูส $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 โอเรโบร ไอเคซิริอุสเอฟเค 0.5 - 0 ต่อโอเรโบร $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ฮาล์มสตัด แลนด์สโครน่า 1 - 5 ต่อฮาล์มสตัด $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ อาเลซุนด์ ลบสิบ ต่อเอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ $$$
Switzerland Challenge League
00:30 อารัว เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น ปป - 5 รองอารัว $$$
01:00 เคียสโซ เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0.5 - 5 รองเคียสโซ $$$
01:00 เซอร์เวตต์ SC เครียนส์ 0.5/1 ต่อเซอร์เวตต์ $$$
ลาลีกา สเปน
01:00 เอสปันญ่อล เออิบาร์ 0.5 - 10 รองเออิบาร์ $$$
02:00 เรอัล โซเซียดาด ราโย่ บาเยกาโน่ 1 - 5 ต่อเรอัล โซเซียดาด $$$
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด ฮูเอสก้า 1.5 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:00 กราสฮ็อปเปอร์ เอฟซี ธูน เสมอ ต่อกราสฮ็อปเปอร์ $$$
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:30 ครูว์ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) ลบสิบ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) $$$
01:30 แบรดฟอร์ด เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) 0.5 - 5 รองเอฟเวอร์ตัน (ยู 21) $$$
01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ เชลซี(U23) ลบสิบ เชลซี(U23) $$$
01:45 เอ็กเซเตอร์ เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) 0.5 - 10 ต่อเอ็กเซเตอร์ $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 เยโอวิล มิลตัน คียนส์ ดอนส์ เสมอ ต่อมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 ดันดาล์ค เดอร์รี่ ซิตี้ 2 - 10 ต่อดันดาล์ค $$$
อังกฤษ ลีกคัพ
01:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบิร์นลี่ย์ 0.5 - 10 ต่อเบิร์นลี่ย์ $$$
01:45 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส นอริช ซิตี้ 0.5 - 5 ต่อนอริช ซิตี้ $$$
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2.5/3 - 10 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
01:45 มิลล์วอลล์ ฟูแล่ม ปป - 10 รองมิลล์วอลล์ $$$
01:45 บอร์นมัธ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1 รองแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
01:45 เปรสตัน มิดเดิลสโบรห์ ลบสิบ มิดเดิลสโบรห์ $$$
01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน เลสเตอร์ ซิตี้ ปป - 10 รองเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
01:45 แบล็คพูล ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ปป - 5 รองแบล็คพูล $$$
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน คริสตัล พาเลซ เสมอ รองเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1.5/2 ต่อแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:00 อินเตอร์ มิลาน ฟิออเรนติน่า 0.5/1 - 5 ต่ออินเตอร์ มิลาน $$$
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 ลิวอร์โน่ เลชเช่ เสมอ ต่อลิวอร์โน่ $$$
02:00 เบรสชา ปาแลร์โม่ เสมอ ต่อปาแลร์โม่ $$$
02:00 เปสคารา โครโตเน่ เสมอ ต่อเปสคารา $$$
02:00 เวโรน่า สเปเซีย 0.5 - 5 รองสเปเซีย $$$
02:00 ชิตตาเดลล่า เบเนเวนโต้ เสมอ รองเบเนเวนโต้ $$$
02:00 เปรูจา คาร์ปิ 0.5 - 10 ต่อเปรูจา $$$
02:00 ซาแลร์นิตาน่า อัสโคลี่ ปป รองอัสโคลี่ $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 ฟอร์ตาเลซ่า เซา เบนโต้ 1 - 10 ต่อฟอร์ตาเลซ่า $$$
07:30 ปอนเต เปรตา บราซิล เด เปโลตัส 0.5 ต่อปอนเต เปรตา $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:15 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ ซาน ลอเรนโซ่ 0.5/1 - 5 ต่อเนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 24 กันยายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japanese League Division 3
12:00 โซนี่ เซนได 1-3 โอซาก้า เอฟซี
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 2-1 มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ)
13:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 3-0 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬา ญี่ปุ่น
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
13:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
Thailand University League
14:05 มหาวิทยาลัยรังสิต เจดับบลิว เอฟซี 2-1 มหาวิทยาลัยกรุงเทพเดฟโฟ
14:30 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 3-0 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
16:20 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต 1-2 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
16:55 มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ 1-0 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
15:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน 3-2 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน
Kazakhstan Division 2
17:00 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 2-3 Zhetysu Taldykorgan Reserves
AFC U-16 Championship
15:30 จอร์แดน ยู16 2-2 โอมาน ยู16
15:30 อินเดีย ยู16 0-0 อิหร่าน ยู16
19:45 เยเมน ยู16 0-1 เกาหลีเหนือ ยู16
19:45 อินโดนีเซีย ยู16 1-1 เวียดนาม ยู16
Czech Republic U21 League
16:00 เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) 0-0 ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
18:00 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 1-4 สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
18:00 ไพรบราม (ยู 21) 2-3 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
19:00 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) 1-1 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21)
21:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 3-2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
Uzbekistan 2nd Division
17:30 Kimyogar 2-0 Beshariq FK
Latvia Reserve League
18:00 Riga FC Reserves 6-2 เอฟเคไลปาย่า (สำรอง)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 2-0 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด 1-1 พีเอส ติร่า
Georgia Division
19:00 FC Shevardeni 1-0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
19:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 3-1 เอฟซี กากรา
19:00 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 2-1 FC Merani Martvili
19:00 Samgurali Tskh 2-3 เอฟซี เทลาวี
England U23 1.Liga
19:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้(U23) 2-2 มิลล์วอลล์(ยู 23)
19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 1-0 เบอร์มิงแฮม(U23)
20:00 เบิร์นลี่ย์(U23) 0-3 ฮัลล์ ซิตี้(U23)
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก(U23) 0-0 วัดฟอร์ด(U23)
01:00 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) 2-0 ลีดส์ ยูไนเต็ด(U23)
01:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(U23) 3-0 บาร์นสลีย์(U23)
01:00 อิปสวิช(U23) 4-1 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)
NOR D4
19:00 โมลด์ บี 1-0 ฟอลโล่
22:59 Sotra 1-1 เอสเค บรานน์ 2
00:00 Egersund 2 1-3 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
00:00 Orn-Horten 1-2 ซานเดฟยอร์ด บี
00:00 อูราเอด เอฟเค 1-1 ดอน
00:00 Stord IL 2-1 ซองน์ดาล บี
01:30 สตรอมก็อดเซ็ท 2 7-0 วัลเดรส
Paraguay reserve team league
19:00 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 4-1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(สำรอง)
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
19:10 ชิคฮูร่า 2-0 ซามเตรเดีย
Malaysia Challenge Cup
19:15 ยูเคเอ็ม เอฟซี 1-1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2
19:15 มาเลเซี่ยน อาร์มฟอร์ซ 0-2 พีบีดีเคที ที-ทีม
Norway 2.Liga
19:30 สตาเบ็ค บี 1-1 อัลต้า
S.F.L. Under 19 Youth Division
19:30 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20) 5-1 ฟัลเคิร์ก (ยู 20)
20:00 อเบอร์ดีน (ยู 20) 0-5 คิลมาร์น็อค(U20)
20:00 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) 3-1 ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20)
20:00 แพททริค ทริสเทล (ยู 20) 1-0 เซนต์ เมียร์เรน (U20)
20:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) 6-2 มาเธอร์เวลล์ (U20)
20:00 เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20) 1-2 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 )
Bulgaria U19
20:00 สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19) 0-2 Septemvri Sofia U19
โอมาน ลีก
20:20 Alrstak 2-1 ASS Association Sportive de Sale
22:30 อัล นาห์ด้า 3-2 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
23:20 โอมาน คลับ 3-5 ซาฮัม
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก เลื่อน บาเต้ โบริซอฟ
22:59 เอฟเค โกโลดียา 0-2 เนมาน
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 0-1 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
Saudi Arabia League
22:10 อัล ฟาร์ท 2-3 อัล ฮิลาล
00:10 อัล นาเซอร์(KSA) 1-0 อัล ทาวอน
Kuwait 1st Division League
22:15 ไคตัน 0-2 อัล ซาลิบิคัท
22:15 ยาร์มุค 1-0 อัล ซาเฮล
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
22:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-3 เอฟซี คราซ์โนดาร์
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
22:30 เมลคิยา 2-1 อัล ฮาล่า
22:30 อัล ชับบับ 2-1 อัล นาจม่า
Egyptian Premier League
22:59 Wadi Degla SC 1-2 เอนพ์พี
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:59 พาไนโทลิกอส 2-2 Lamia
23:30 พานิโอนิออส 0-1 โอลิมเปียกอส
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
22:59 Hapoel Hadera 2-0 ฮาโปเอล ไฮฟา
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
01:00 เบต้าเยรูซาเล็ม 3-2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
Poland Ekstraklasa
22:59 โคโรน่า 3-1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 ยาบโลเนช 3-0 วิคตอเรีย พัลเซ่น
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 ลาร์นาคา 1-0 โอโมเนีย นิโคเซีย
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล 1-0 เนีย ซาลามิส
Latvian Higher League
22:59 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3-0 เมตต้า/ลู ริกา
ออสเตรีย คัพ
23:30 SAK คลาเกนเฟิร์ต 1-5 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ลีลล์สตรอม 1-0 ทรอมโซ่
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ฮัคเค่น 4-1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2-1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
00:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 3-0 ออสเตอร์ ไอเอฟ
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 โอเดนเซ่ 4-0 เอซี ฮอร์เซ่นส์
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
00:00 เฟร์ ราเบท 0-1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
เบลเยียม ยู 21
01:00 คอร์ตจิค ยู21 4-2 เกนท์ ยู21
01:00 คลับบรูจจ์ ยู21 1-0 ซํลเต แวร์เกม ยู21
Belgium Reserve 1 League
00:30 แอนต์เวิร์ป(สำรอง) 2-1 เควี ออสเทนเด้(สำรอง)
00:30 วาสแลนด์-บีเวเรน(สำรอง) 1-2 สตองดาร์ด ลีแอช(สำรอง)
00:30 มูสครอน-เปรูเวลซ์(สำรอง) 1-1 ชาเลอร์รัว(สำรอง)
00:30 แซงต์-ทรุยด็อง(สำรอง) 0-3 ยูเปน (สำรอง)
00:45 โลเคอเรน(สำรอง) 0-3 เกงค์(สำรอง)
01:00 คลับบรูซ(สำรอง) 1-0 ซูลเต้-วาเรเกม(สำรอง)
01:00 เควี คอร์ไทรจ์(สำรอง) 4-2 เก้นท์(สำรอง)
Belgium Youth Cup
00:50 อันเดอร์เลช ยู21 2-0 วีซี อีนแดรชท์ อาลสท์ 2002(ยู 21)
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:00 อัล อาห์ลี 3-0 อัล มูฮารัค
01:00 วีแดด คาซาบลานก้า 1-1 Al-Ahli Tripoli
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 3-0 กาซ เมตาน เมดิอัส
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
01:00 เฟเนร์บาห์เช่ 1-1 เบซิคตัส
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้(U23) 2-2 ไบรท์ตัน (ยู 23)
01:00 สโต๊ค ซิตี้ U23 1-1 ฟูแล่ม(ยู 23)
01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน U23 7-0 ซันเดอร์แลนด์(U23)
BRA D4
01:00 Sport Recife II 7-2 Cabense PE
Brazil Copa Gaucho
01:00 บาร์ราเอฟซี 4-0 GA Farroupilha/RS
Brazil Serie D
01:00 Tubarao U19 2-0 Gremio FBPA U19
01:30 อปาเรซิเดนเซ(ยู 19) 0-1 กอยแอส ยู19
01:30 Canedo U19 4-2 Trindade U19
Germany Regionalliga
01:15 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1-0 ซังค์ เพาลี (เยาวชน)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:30 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-0 กิมนาไซ เมนโดซ่า
05:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 2-1 แอดเตริโค ราแฟล่า
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 ซีเอ เฟ่นิก ปิลาร์ 0-1 อัล คิว ซา
01:30 ซาน เทลโม่ 1-1 Comunicaciones BsAs
01:30 Barracas Central 1-0 Talleres Rem de Escalada
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 Club Lujan 0-1 Deportivo Armenio
01:30 Sportivo Barracas 2-2 Deportivo Laferrere
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Yupanqui 0-0 Puerto Nuevo
Scotland Development League
01:30 Airdrie United U20 4-1 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(ยู 20)
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 นิออร์ท 1-2 ล็องส์
อิตาลี C1A
01:45 คาร์ราเรเซ่ 4-0 ยูเวนตุส(ยู 23)
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-1 กรานาดา ซีเอฟ
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 คลับ กัวบิร่า 2-0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:15 บราก้า 1-0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
Colombia Copa Mustang B
03:00 Expreso Rojo 1-3 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
03:00 ออโซมารโซ่ 0-2 คูคูต้า เดปอร์ติโว่
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
04:00 อัลโดซิวี 2-0 เบลกราโน่
06:00 ราซิ่ง คลับ 1-0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
ชิลี พรีเมียร์ บี
04:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-1 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
Mexico Liga MX Femenil
04:00 Monarcas Morelia Women 3-2 Santos Laguna Women
06:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1-1 Club America Women
07:00 Chivas Guadalajara Women 2-0 Atlas Women
08:00 ไทเกรส(ญ) 1-1 Aguilas de Leon Women
09:00 ตีฮัวนา (ญ) 0-0 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ)
Mexico Segunda Division
05:00 FC Potosino 2-0 Ciervos FC
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-2 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2-1 บาเฮีย บีเอ
Colombia Copa Mustang A
07:45 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-1 อเมริกา เด กาลี
Ecuador Copa Pilsener A
08:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 4-5 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
Jamaica Premier League
08:35 ฮาร์เบอร์วิว 0-2 Portmore United