2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-08-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อูดิเนเซ่
ลบสิบ (ITA D1 01:30)
โตริโน่
รอง 0.25 (ITA D1 22:59)
วัดฟอร์ด
รอง 0.25 (ENG PR 19:30)
สปอล
รอง 0.25 (ITA D1 01:30)
โรเซนบอร์ก
ต่อ 0.5/1 (NOR D1 22:59)
AZ อัลค์ม่าร์
ต่อ 0.5/1 (HOL D1 19:30)
กาญารี่
รอง 0.25 (ITA D1 01:30)
เฮาเกซุนด์
รอง 0.25 (NOR D1 22:59)
รอแยล อันท์เวิร์พ
รอง 0.25 (BEL D1 19:30)
เต็ง อูดิเนเซ่
ลบสิบ (ITA D1 01:30)
โรเซนบอร์ก
ต่อ 0.5/1 (NOR D1 22:59)
วัดฟอร์ด
รอง 0.25 (ENG PR 19:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-08-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เรอัล โอเบียโด
ต่อ 0.5/1 (SPA D2 00:00)
เซบีย่า
ต่อ 0.5 (SPA D1 01:15)
เรอัล มาดริด
ต่อ 1.5/2 (SPA D1 03:15)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
45930
Wasanchai Chartwon 18 14/0/4 48 WWWWLWLWWW ซาน ลอเรนโซ่
2
61338
Ekachol Insao 18 13/0/5 45 llWLWWWWWW เซบีย่า
3
61590
Kiattisak Kiattisak 17 13/0/4 44 WWWWwWLWLW บราก้า
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34886
Wichet Wilaimongkal 1/18 15 (18) 500.00
LwwWW
WWWWW
lWWLW
วิสเซล โกเบ
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เอเอส โรม่า
เซบีย่า
โอลิมปิก มาร์กเซย
2
44577
***สิบแปดมงกุฎ*** 1/18 15 (18) 250.00
WWDLL
WWWLl
WWWWW
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
AZ อัลค์ม่าร์
เอไอเค โซลน่า
เฮลซิงบอร์ก
โอลิมปิก มาร์กเซย
3
46166
Wan Wannida 1/18 15 (18) 250.00
LLWLW
LWWWW
WWWLW
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เวเจิล
ฮอนก้าเอสพู
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์  
  19:30 เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์ VS วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด  
  22:00 ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด  
[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  23:15 ไอบาร์ ไอบาร์ VS SD Huesca SD Huesca  
  01:15 ราโย บาเยกาโน ราโย บาเยกาโน VS เซบีญ่า เซบีญ่า  
  03:15 รีล มาดริด รีล มาดริด VS เคตาเฟ่ เคตาเฟ่  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  23:00 โตริโน โตริโน VS โรม่า โรม่า  
  01:30 เอ็มโปลี เอ็มโปลี VS กายารี่ กายารี่  
  01:30 Parma Calcio 1913 Parma Calcio 1913 VS อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่  
  01:30 ซาสซัวโล ซาสซัวโล VS อินเตอร์ อินเตอร์  
  01:30 Bologna Bologna VS SPAL 2013 SPAL 2013  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  20:00 Strasbourg Strasbourg VS แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน  
  22:00 ตูลูส ตูลูส VS บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์  
  02:00 Nimes Nimes VS มาร์กเซย์ มาร์กเซย์  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  21:00 เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  19:30 เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด VS เอ็กเซลซิเออร์ เอ็กเซลซิเออร์  
  19:30 FC Emmen FC Emmen VS อัคร์มาร์ อัคร์มาร์  
  21:45 SC Heerenveen SC Heerenveen VS วิเทสส์ วิเทสส์  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  20:30 Krylya Sovetov Samara Krylya Sovetov Samara VS Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow  
  23:00 เซนิต เซนิต VS Ural Ural  
  01:30 FC Rostov FC Rostov VS FC Yenisey Krasnoyarsk FC Yenisey Krasnoyarsk  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  23:15 Akhisarspor Akhisarspor VS ริเซสปอร์ ริเซสปอร์  
  23:15 Erzurum BB Erzurum BB VS เบซิคตัส เบซิคตัส  
  01:45 Alanyaspor Alanyaspor VS Ankaragucu Ankaragucu  
  01:45 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย VS Goztepe Goztepe  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  21:00 แอตฯ พาราเนนเซ่ แอตฯ พาราเนนเซ่ VS ฟลามิงโก้ ฟลามิงโก้  
  21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS Parana Clube Parana Clube  
  02:00 ครูไซโร ครูไซโร VS บาเฮีย บาเฮีย  
  02:00 วิตอเรีย วิตอเรีย VS พัลไมรัส พัลไมรัส  
  02:00 โบตาโฟโก โบตาโฟโก VS แอตฯ มินายโร แอตฯ มินายโร  
  05:00 America MG America MG VS ฟลูมิเนเซ่ ฟลูมิเนเซ่  
  05:00 เซาเปาโล เซาเปาโล VS ชาเปโคเอนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  03:00 Atlanta United Atlanta United VS โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์  
  06:30 ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด VS นิวอิงแลนด์ นิวอิงแลนด์  
  09:00 Los Angeles FC Los Angeles FC VS โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์  
[วิเคราะห์บอล] Primera División
  21:00 San Martin San Juan San Martin San Juan VS Patronato de Parana Patronato de Parana  
  23:15 Colon Colon VS Tigre Tigre  
  01:30 Aldosivi Aldosivi VS Huracan Huracan  
  03:45 San Lorenzo San Lorenzo VS Lanus Lanus  
  06:00 Racing Club Racing Club VS Velez Sarsfield Velez Sarsfield  
[วิเคราะห์บอล] League 1
  21:00 ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ VS Scunthorpe Scunthorpe  

ข่าวฟุตบอล

เผยสนามใหม่’ไก่’อาจดีเลย์ไปปีหน้าหลังมีปัญหาระบบความปลอดภัย

เผยสนามใหม่’ไก่’อาจดีเลย์ไปปีหน้าหลังมีปัญหาระบบความปลอดภัย

เดลี่ เมลสื่อดังแดนผู้ดีรายงานว่าการย้ายเข้าสู่สนามใหม่ของท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์อาจต้องเลื่อนไปเป็นปี 2019 แทนเนื่องจา...
อดีตแข้งไก่มั่นใจ”อัลเดอร์ไวเรลด์”ลงเอยผีปีใหม่หากไม่ย้ายเดือนนี้

อดีตแข้งไก่มั่นใจ”อัลเดอร์ไวเรลด์”ลงเอยผีปีใหม่หากไม่ย้ายเดือนนี้

เจอร์เมน เจนาสอดีตมิดฟิลด์"ไก่เดือยทอง"ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์เชื่อว่าโทบี้ อัลเดอร์ไวเรลด์ปราการหลังทีมชาติเบลเยี่ยมจะ...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต สากัน โตสู ปป - 5 รองนาโกย่า แกรมปัส เอต $$$
16:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0.5 - 5 ต่ออูราวะ เรด ไดมอนส์ $$$
16:00 วี-วาเรน นากาซากิ เซเรโซ โอซาก้า 0.5 - 5 รองวี-วาเรน นากาซากิ $$$
16:30 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0.5 - 5 รองโยโกฮาม่า เอฟ มารินอส $$$
17:00 จูบิโล อิวาตะ คาชิว่า เรย์โซล บวกสิบ ต่อคาชิว่า เรย์โซล $$$
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ ปป - 5 รองซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า $$$
17:00 โชนัน เบลมาเร่ วิสเซล โกเบ ปป - 5 รองโชนัน เบลมาเร่ $$$
17:00 เวกัลตา เซนได กัมบะ โอซาก้า ปป รองกัมบะ โอซาก้า $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 เอฟซี กิฟู โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ ปป - 5 รองโรอัสโซ่ คุมาโมโตะ $$$
Asian Games football
16:00 ปากีสถาน ยู23 เนปาล ยู 23 ปป รองปากีสถาน ยู23 $$$
16:00 ญี่ปุ่น ยู23 เวียดนาม (U23) 1 - 5 รองเวียดนาม (U23) $$$
19:00 บังคลาเทศ ยู23 กาตาร์ ยู23 1.5 ต่อกาตาร์ ยู23 $$$
19:00 ไทย ยู23 อุซเบกิสถาน ยู23 0.5 รองไทย ยู23 $$$
19:00 ติมอร์ เลสเต้ ยู23 ซีเรีย ยู23 3.5/4 ต่อซีเรีย ยู23 $$$
19:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) จีน ยู23 ปป รองสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
17:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ พีเอส เคมี่ 2/2.5 - 10 ต่อเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$
22:59 IFK มาเรียฮามน์ ฮอนก้าเอสพู 0.5 - 10 ต่อฮอนก้าเอสพู $$$
เค-ลีก
17:00 ชุนนัมดรากอนส์ ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ ปป รองชุนนัมดรากอนส์ $$$
17:00 เอฟซี โซล ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0.5 ต่อชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ $$$
17:00 แกงวัน เอฟซี อินชอนยูไนเต็ด 0.5 - 5 รองอินชอนยูไนเต็ด $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 นอร์ดเจลแลนด์ เวเจิล 0.5 ต่อนอร์ดเจลแลนด์ $$$
19:00 แรนเดอร์ส โฮโบร 0.5 - 5 รองโฮโบร $$$
21:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ เอฟซี โคเปนเฮเกน 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
22:59 บรอนด์บี้ เอสเบิร์ก 1.5 ต่อบรอนด์บี้ $$$
01:00 โอเดนเซ่ มิดทิลแลนด์ ปป รองโอเดนเซ่ $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 อูเทร็คท์ ซโวลเล่ 0.5/1 - 10 ต่ออูเทร็คท์ $$$
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม เอ็กเซลซิเออร์ 1.5/2 - 5 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
19:30 เอ็มเมน AZ อัลค์ม่าร์ 0.5/1 ต่อAZ อัลค์ม่าร์ $$$
21:45 ฮีเรนวีน วิเทสส์ ปป - 5 รองวิเทสส์ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 เบิร์นลี่ย์ วัดฟอร์ด ปป - 5 รองวัดฟอร์ด $$$
19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 2.5/3 - 10 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$$
22:00 ไบรท์ตัน แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0.5 ต่อแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 รอแยล อันท์เวิร์พ คลับบรูซ ปป รองรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
22:59 ราซิ่ง เกงค์ ชาเลอร์รัว 1/1.5 - 5 รองชาเลอร์รัว $$$
01:00 เคเอเอส ยูเปน เคเอเอ เกนท์ 0.5/1 ต่อเคเอเอ เกนท์ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 สตารส์บูร์ก แซงต์ เอเตียน ลบสิบ สตารส์บูร์ก $$$
22:00 ตูลูส บอร์กโดซ์ ปป - 5 รองบอร์กโดซ์ $$$
02:00 นีมส์ โอลิมปิก มาร์กเซย 0.5/1 - 10 ต่อโอลิมปิก มาร์กเซย $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ ฮัคเค่น ปป - 10 รองจีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ $$$
20:00 เอล์ฟส์บอร์ก ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค ปป - 5 รองเอล์ฟส์บอร์ก $$$
22:30 บรอมมาปอจคาร์น่า เอไอเค โซลน่า 1/1.5 - 5 รองบรอมมาปอจคาร์น่า $$$
22:30 เยอร์การ์เด้น คัลมาร์ 0.5/1 ต่อเยอร์การ์เด้น $$$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก วาลเบิร์ก เอฟซี 0.5/1 ต่อจีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก $$$
22:30 เฮลซิงบอร์ก แลนด์สโครน่า 1/1.5 รองแลนด์สโครน่า $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 ซองน์ดาล โฟลโร 1.5 ต่อซองน์ดาล $$$
22:59 ทรอมส์ดาเลน อาเลซุนด์ 0.5/1 - 5 ต่ออาเลซุนด์ $$$
22:59 เนสท์ โซตรา ฮามคาม เสมอ รองฮามคาม $$$
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค สตรอมเมน 1 ต่อไวกิ้ง เอฟเค $$$
22:59 คองสวิงเกอร์ โนท็อดเด้น 1 ต่อคองสวิงเกอร์ $$$
22:59 Jerv ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0.5 - 10 รองซานด์เนส ยูไอเอฟ $$$
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล เลวานเจอร์ เอฟเค 0.5/1 ต่ออุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ โลโคโมทีฟ มอสโก ปป รองครีลย่า โซเวียตอฟ $$$
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 ต่อเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก $$$
01:30 เอฟเค รอสตอฟ เยนิเซร์ 0.5/1 - 10 ต่อเอฟเค รอสตอฟ $$$
Poland Ekstraklasa
20:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1/1.5 - 10 รอง ซาเกิลบี ซอสโนเวียค $$$
22:59 เลช พอซนาน วิสล่า คราคอฟ 0.5/1- 10 ต่อเลช พอซนาน $$$
22:59 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก ปิแอส กลิวิส 0.5 - 5 รองปิแอส กลิวิส $$$
เดเอฟเบโพคาล
20:30 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ ไฮน์เดนเฮลม์ 1.5 - 5 รองเอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ $$$
20:30 วิคตอเรีย โคโลญจน์ แอร์เบ ไลป์ซิก 1.5/2 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก$$$
20:30 Rot-Weiss Koblenz ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2.5/3 ต่อฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ $$$
20:30 ทีเอสวี สเทียนบาช เอาก์สบวร์ก 1.5 รองทีเอสวี สเทียนบาช $$$
20:30 BSG Chemie Leipzig เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1.5/2 ต่อเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
20:30 คาร์ลสรูห์ ฮันโนเวอร์ 96 0.5 - 5 รองคาร์ลสรูห์ $$$
20:30 BFC Dynamo โคโลญจน์ 2/2.5 - 10 รองBFC Dynamo $$$
20:30 1. FC Lok Stendal อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3/3.5 ต่ออาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ $$$
20:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก โบคุ่ม 1 ต่อโบคุ่ม $$$$
23:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค โฮลสไตน์ คีล ปป - 5 รองทีเอสวี 1860 มิวนิค $$$
23:30 คาร์ล ไซส์ เยน่า ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ปป รองคาร์ล ไซส์ เยน่า $$$
23:30 BSC Hastedt มึนเช่นกลัดบัค 4/4.5 ต่อมึนเช่นกลัดบัค $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
21:00 เบรนท์ฟอร์ด เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 5 ต่อเบรนท์ฟอร์ด $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน ปาโตรนาโต ปารานา ปป รองปาโตรนาโต ปารานา $$$
23:15 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ คลับ อัตเลตีโก ติเกร ปป รองคลับ อัตเลตีโก ติเกร $$$
01:30 อัลโดซิวี CA ฮูราแคน ปป - 5 รองCA ฮูราแคน $$$
03:45 ซาน ลอเรนโซ่ ลานุส ปป ต่อซาน ลอเรนโซ่ $$$
06:00 ราซิ่ง คลับ เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0.5/1 - 5 ต่อราซิ่ง คลับ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ ฟลาเมงโก เสมอ ต่อฟลาเมงโก $$$
21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล ปารานา พีอาร์ 1/1.5 - 5 รองปารานา พีอาร์ $$$
02:00 วิตอเรีย บีเอ พัลไมรัส ปป - 5 รองวิตอเรีย บีเอ $$$
02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) บาเฮีย บีเอ 1 ต่อครูไซโร่ (เอ็มจี) $$$
02:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) อัตเลติโก มิไนโร่ ปป - 5 รองอัตเลติโก มิไนโร่ $$$
05:00 อเมริกา มิไนโร่ ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) ปป - 5 รองฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) $$$
05:00 เซาเปาโล ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1/1.5 - 5 รองชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 ซันเดอร์แลนด์ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0.5 ต่อซันเดอร์แลนด์ $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า โมไรเรนเซ่ ปป - 10 รองโมไรเรนเซ่ $$$
22:00 ริโอ อาฟ มาริติโม่ ปป รองมาริติโม่ $$$
00:30 เบเลเนนส์ ปอร์โต้ 1.5 ต่อปอร์โต้ $$$
02:30 ซานตาคลารา บราก้า 0.5/1 ต่อบราก้า $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ ราปิด เวียนนา เสมอ รองราปิด เวียนนา $$$
22:00 ออสเตรียเวียนนา เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 1 ต่อออสเตรียเวียนนา $$$
22:00 สตวร์มกราซ เรนดอร์ฟ อัลทัช 0.5/1 ต่อสตวร์มกราซ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 สเตอัว บูคาเรสต์ เซ็บซี่ 1/1.5 - 5 รองเซ็บซี่ $$$
01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ดินาโม บูคาเรสต์ 0.5/1 - 5 ต่อซีเอฟอาร์ คลูจ์ $$$
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว โคโล โคโล่ ปป - 5 รองเดปอร์เตส อิควิกกัว $$
01:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน ดิปอรเต่ส เตมูโก 0.5 - 10 รองดิปอรเต่ส เตมูโก $$$
03:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า คูริโก้ ยูนิโด 0.5/1 - 5 ต่อยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 โตริโน่ เอเอส โรม่า ปป รองโตริโน่ $$$
01:30 เอ็มโปลี กาญารี่ ปป - 5 รองกาญารี่ $$$
01:30 ซัสเซาโล่ อินเตอร์ มิลาน 0.5/1 - 10 ต่ออินเตอร์ มิลาน $$$
01:30 ปาร์ม่า อูดิเนเซ่ ลบสิบ อูดิเนเซ่ $$$
01:30 โบโลญญ่า สปอล ปป - 5 รองสปอล $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค โรเซนบอร์ก 0.5/1 - 5 ต่อโรเซนบอร์ก $$$
22:59 สตาเบ็ค โมลด์ ปป รองสตาเบ็ค $$$
22:59 เอสเค บรานน์ ชาร์ปบอร์ก 08 0.5 ต่อเอสเค บรานน์ $$$
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1.5 - 5 รองสตาร์ต คริสเตียนเซ่น $$$
22:59 เรนเฮล์ม ไอเอล ซานเดฟยอร์ด 0.5 - 10 รองซานเดฟยอร์ด $$$
22:59 ลีลล์สตรอม เฮาเกซุนด์ ปป - 10 รองเฮาเกซุนด์ $$$
01:00 วาเลเรนก้า ทรอมโซ่ 0.5 - 10 ต่อวาเลเรนก้า $$$
ลาลีกา สเปน
23:15 เออิบาร์ ฮูเอสก้า 0.5/1 - 10 ต่อเออิบาร์ $$$
01:15 ราโย่ บาเยกาโน่ เซบีย่า 0.5 - 5 รองราโย่ บาเยกาโน่ $$$
03:15 เรอัล มาดริด เกตาเฟ่ 2 - 10 ต่อเรอัล มาดริด $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
23:15 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ ริเซสปอร์ ปป ต่ออัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ $$$
23:15 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี เบซิคตัส 1 - 5 รองเอร์ซูรุมสปอร์ บีบี $$$
01:45 อลันยาสปอร์ อันคารากูคู 0.5 - 5 รองอันคารากูคู $$$
01:45 กาลาตาซาราย กัซเทป 1.5/2 - 10 ต่อกาลาตาซาราย $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 มายอร์ก้า โอซาซูน่า ปป - 10 รองโอซาซูน่า $$$
00:00 เรอัล โอเบียโด เอ็กซ์เทรมาดูร่า 0.5/1 ต่อเรอัล โอเบียโด$$$
01:30 เรอัล ซาราโกซ่า CF Rayo Majadahonda 0.5/1 - 10 ต่อเรอัล ซาราโกซ่า $$$
03:00 ลาส พัลมาส เรอุส เดปอร์ติอู 1/1.5 - 5 รองเรอุส เดปอร์ติอู $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 โตลูก้า คลับ ตีฮัวนา 0.5 - 10 ต่อโตลูก้า $$$
06:00 ซานโตส ลากูน่า ติเกรส์ UANL เสมอ ต่อติเกรส์ UANL $$$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:00 คอร์ก ซิตี้ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1 - 10 ต่อคอร์ก ซิตี้ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
03:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด โคลัมบัส ครูว์ 1 - 5 ต่อแอตแลนต้า ยูไนเต็ด $$$
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0.5/1 - 5 ต่อดีซี ยูไนเต็ด$$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 18 สิงหาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
12:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
19:00 เอฟเค ทิวเมน 0-0 ซิเบียร์
19:00 ทอมสค์ 3-0 Torpedo Armavir
20:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-0 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
22:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2-2 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
22:00 เชอตาโนโว มอสโก 2-2 เอสเคเอ อิเนอจิย่า
22:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-2 บัลติก้า
22:00 เฟเคิล 2-0 เอฟเค คิมกี้
22:59 FK Sochi 0-1 เอฟซี โอลิมปิเยทส์
South Australia Super league
12:00 เมโทรสตาร์ เอสซี 1-0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
12:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-0 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
South Australian Premier League
12:00 มอดบูรี่ เจ็ท 1-0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
12:15 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 4-2 อาลาเมน (ญ)
Australia Victorian Premier League U20
12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0-0 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
Australia U20
12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1-0 ซูเบียโก เอเอฟซี (ยู 20)
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 1-0 Forrestfield United U20
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 1-4 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)
12:00 บัลแคทต้า ยู 20 2-1 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20)
Australia Brisbane Premier League Reserves
12:00 Virginia United Reserve 1-3 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง)
12:45 เมาท์ กราเวท(สำรอง) 1-2 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง)
13:00 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-3 ออลบานี ครีก สำรอง
Queensland U20 League
13:00 Gold Coast United U20 1-0 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20)
13:00 Queensland Lions SC U20 1-4 บริสเบน รอร์ (ยู 20)
Australia New South Wales League 2
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 4-2 Hills Brumbies
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 3-3 ค็อกเบิร์น ซิตี้
14:00 เพิร์ธ เอสซี 2-1 อีซียู โยนดาลูบ
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 3-2 ซูเบียโก เอเอฟซี
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2-1 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1-3 สตีรลิง ไลออนส์
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 3-1 อาร์มาเดล เอสซี
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
14:00 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 1-1 เอฟเคโอเรนเบิร์ก(เยาวชน)
19:00 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน 3-0 Yenisey Krasnoyarsk Youth
20:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 3-2 รูบิน คาซาน (สำรอง)
Australia Queensland State Women's Premier League
14:00 เวสตัน พุด (ญ) 2-6 Queensland Lions Women
15:10 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 4-0 Moreton Bay United Women
National Primera Division Western Australia
14:00 Willip 3-2 เฟรแมนเทล ซิตี้
14:00 UWA-Nedlands FC 1-3 แมนดูราท ซิตี้
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 3-2 เซาธ์เวสต์ ฟีนิกซ์
Chinese Football League Divison 2
14:30 ต้าเหลียน เบายังค์ 0-1 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่
14:30 Yanbian Beiguo 0-1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:00 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 3-5 เหอเบ่ย อีลิท
18:30 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 1-1 หยินช่วน เห่อแลนแชน
18:30 เซียนเจียง ฮัวซา เอฟซี 0-0 ซีฉวน อันนาเพอน่า
18:30 เจียงซี เหลียนเชง 1-1 ซูโจว ดองวู
18:30 Sichuan Jiuniu 0-1 ไฮย์นาน โบยิง เซแมน
18:30 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 2-0 ฮูวนาน บิลโลวส์
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1-4 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2 เดอะแกป
15:00 เมาท์ กราเวท 1-1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี
15:10 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 2-5 อัลบานี ครีก
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
15:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
16:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-2 รอคเดลซิตี้ซัน
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
15:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-1 ไดนาโม บรานัวล์
Australia Queensland Premier League
15:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 3-0 บริสแบน โรว์(Am)
15:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-1 ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท
15:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 2-3 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-2 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
16:00 นอร์ธ ควีนส์แลนด์ ฟูลี่ 0-1 บริสแบน สไตรเกอร์ส
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-4 บริสแบน ซิตี้
Romania - Liga 2 Seria
15:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 1-3 Sportul Snagov
17:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0-2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
19:30 Ripensia Timisoara 2-3 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
NSW-N Premier League
15:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 2-0 Weston Workers FC
15:00 เมทแลนด์ 2-0 บรอดมีโดว์ เมจิก
QLD Division 1
15:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1-3 Holland Park Hawks FC
15:10 บริสแบน วูลฟ์ 1-1 Ipswich Knights FC
15:10 คาปาลาบา บูลด็อก 1-0 มิทเชลตัน เอฟซี
15:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-6 เซาธ์ ยูไนเต็ด
Kenya Super League
19:00 AFC Leopards 2-0 เดคคาร์ด เหลียน
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 ปาร์ดูบีตเซ 4-0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-2 วิโซซิน่า จิคลาวา
22:00 วิทโควิซ 2-0 SK สโลวาน วอร์นดอฟ
22:00 Prostejov 0-0 ฮราเดตส์กราลอเว
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 2-0 คามาทามาเร่ ซานูกิ
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1 เอฮิเมะเอฟซี
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0 โออิตะ ตรินิต้า
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1-2 เกียวโต แซงก้า
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 5-1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1 มาชิดา เซลเวีย
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-1 ฟาเจียโน โอคายามา
17:00 โทชิกิ เอสซี 1-0 อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
Japanese League Division 3
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
17:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 4-0 เธสปา คูซัทสึ
Poland Womans League
16:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 4-0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
18:00 GKS Katowice Women 1-2 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ)
Czech Republic U19 League
16:00 เบอโน่ (ยู 19) 1-0 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 4-0 ไพรบราม (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-4 บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 7-0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
18:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2-2 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
กระชับมิตร (สโมสร)
16:30 เรอัล ยูนิโอน 0-3 เรอัล โซเซียดาด บี
22:00 อาริส ซาโลนิก้า 0-0 พาส เจียนนิน่า
22:59 โอเอฟไอ เครเต้ 2-1 เออร์โกเทลิส
22:59 Lamia 0-1 อโพลลอน สมายร์นิส
22:59 พีเออี อโตรมิตอส 2-1 แอสเตราส
22:59 เอร์มิส อราดิปปู 1-2 โอโมเนีย นิโคเซีย
23:30 พานิโอนิออส 2-1 พานาคายคิ 2005
23:30 บูร์โกส ซีเอฟ 1-2 UD โลโกรนเยส
00:00 UCAM Murcia 1-0 Al-Feiha
00:00 เรอัล มูร์เซีย 1-0 อัลโคยาโน่
00:00 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-1 มิรานเดส
00:00 Valencia CF Mestalla 0-1 จูมิลล่า
00:45 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 3-0 Villanovense
01:00 พานาธิไนกอส 2-0 เลวาเดียกอส
Germany Youth U19 League
16:00 เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต (ยู 19) 0-1 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 3-1 Niendorfer TSV U19
Japan Futsal League
16:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 0-3 Peace Does Machida Futsal
เค-ลีก
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-3 กยองนัม เอฟซี
17:00 แดกู เอฟซี 0-2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
17:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
17:00 เลียตาว่า โจนาว่า 3-1 เอฟเค ปาลังกา
K League Challenge
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-1 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี
17:00 ซูวอน ซิตี้ 3-0 เอฟซี อันยาง
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2-0 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
Portugal Liga de Honora
17:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
22:59 ปอร์โต้(B) 1-3 เอสซี เฟยเรนเซ่
22:59 มาฟรา 2-0 Vitoria Guimaraes B
22:59 โควา พีดาเด้ 2-4 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
00:00 สปอร์ติง บราก้า 2 0-1 เอสโตริล
Denmark Youth U19
17:30 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1-1 เวเจิล (ยู 19)
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 4-4 บรอนด์บี้ (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 2-2 เอสเบิร์ก (ยู 19)
Germany Regionalliga
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 4-1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0-2 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
19:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0-1 SV Schalding Heining
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-2 เอฟซี เมมมินเก้น
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 2-1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 5-2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3-1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ เลื่อน Hessen Dreieich
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-2 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
19:00 VfB ลูเบ็ค 2-0 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
19:00 SV Lippstadt 1-1 FC Kaan-Marienborn
19:00 TV Herkenrath 3-3 บอนเนอร์
19:00 เอสซี เวิร์ล 1-1 วัปเปอร์ทาเลอร์
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ เลื่อน Hessen Dreieich
22:00 เอฟซี ไพพินส์รี 1-1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
23:30 Holstein Kiel II 3-2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
Norway 2.Liga
18:00 กเจลแซส 2-2 ไบรน์
19:00 วีดาล 2-6 อีเกอร์ซันด์ ไอเค
20:00 เอฟเคอเรนดัล 2-0 วาร์ด ฮอเกซุนด์
21:00 โกรลุด 1-0 เฟรม ลาวิค
21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 0-5 เอลเวอร์รัม
21:00 อัสเคอร์ 4-0 ฮอนฟอสส์ บีเค
22:00 โฮดด์ 2-1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด 3-0 แบรัมเอสเค
Denmark - 2.Liga
18:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2-0 Skovshoved
18:00 Vegar 1-1 FC Sydvest
18:30 คเจลเลอรูบ 0-0 ดาลุ่ม
19:00 มาเรียไลน์ 1-2 บี 93 โคเปนเฮเกน
19:00 บีเค เฟรม 1-1 วอนลอส
19:00 บราแบรนด์ 4-1 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 4-0 Tarup Paarup IF
19:00 ฮิลลิร็อด 0-1 บรอนชอยจ์
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3-0 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
19:00 คารีเบิค บีเค 4-2 วาซาลุนด์ ไอเอฟ
19:00 ซุนด์บีเบิร์ก 3-3 เอฟซี กูเต้
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 0-3 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส
19:00 Haninge 2-0 Newroz FC
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-2 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค
NOR D4
18:00 Oppsal 4-0 สเจลคาวิค
19:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 3-1 Ready
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
18:00 Werder Bremen III 2-4 ESC Geestemunde
19:00 Union Neumunster 0-4 อูทิน 08
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00 เอฟเวอร์ตัน 2-1 เซาแธมป์ตัน
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 2-0 วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 3-1 ฟูแล่ม
21:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1-2 บอร์นมัธ
23:30 เชลซี 3-2 อาร์เซน่อล
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 2-2 คิงดัว หวางยัง
18:35 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 2-1 เหมยโชวเคอเจีย
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
18:30 แพททริค ทริสเทล 1-3 เซลติก
21:00 อเบอร์ดีน 4-0 เซนต์ เมียร์เรน
21:00 ดันดี 0-3 อายร์ ยูไนเต็ด
21:00 ดันเฟิร์มลิน 0-1 ฮาร์ทส์
21:00 ลิฟวิงสตัน 0-1 มาเธอร์เวลล์
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-1 เซนต์ จอห์นสโตน
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 5-2 ชางชุน ย่าไท่
18:35 เทียนจิน เทนด้า 1-1 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
18:35 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 3-0 ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 3-1 ซานตง ลู่เนิ่ง
18:35 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 2-3 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
18:35 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 2-1 เหอหนาน เจี้ยนเย้
Sweden Damallsvenskan
18:45 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-0 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ)
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 10-0 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
19:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1-1 ลินคอล์น ซิตี้
21:00 บิวรี่ 1-1 ฟอเรสต์กรีน
21:00 เชลท์แน่ม 0-1 คาร์ไลส์
21:00 ครูว์ 0-0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
21:00 เอ็กเซเตอร์ 1-1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
21:00 แมนส์ฟิลด์ 1-1 โคลเชสเตอร์
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน 2-2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00 โอลด์แฮม AFC 3-1 แม็คเคิ่ลสฟิลด์
21:00 พอร์ทเวล 1-0 คราวเลย์
21:00 สตีฟเนจ 1-0 มอร์แคมบ์
21:00 สวินดอน 3-2 ทรานเมียร์ โรเวอร์
Sweden Division 1
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 2-0 อัตซิคเท็นส์ บีเค
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 0-1 ซีเรียนสก้าเอฟซี
19:00 รินนินเก้ ไอเค 2-0 นีคอปปิ้ง บีไอเอส
20:00 Tegs SK 0-1 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
21:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 2-1 ลุนด์ บีเค
21:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1-3 มอลล์บี้
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 4-1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
21:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 3-1 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
21:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
Brazil Campeonato Paulista Youth
19:00 CE Forca e Luz U19 1-1 อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน)
Ukraine U21 Liga
19:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0-2 FC Mariupol U21
Estonia Esi Liiga
19:00 Maardu FC Starbunker 2-1 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
มาเลเซีย คัพ
19:15 ซาบาห์ 2-1 เซลังกอร์ PB
20:00 ตรังกานู 2-2 เฟลครา เอฟซี
20:00 เคดะห์ 3-2 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-1 PB ปาหัง
ดัตช์คัพ
19:30 DFS 1-1 Barendrecht
19:30 วีวี โดโว 3-0 Quick Boys
19:30 ASWH 5-0 MASV
19:30 DZC 0-2 Scheveningen
19:30 FC Gravenzande 3-2 HV CV Quick
19:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 3-1 Ajax Amateurs
20:00 VV Eemdijk 3-0 VC Vlissingen
21:00 Spakenburg 4-1 RKSV Wittenhorst
22:00 EVV Echt 7-0 VV Brielle
22:00 GOES 0-4 Staphorst
22:00 Quick 20 2-6 DVS 33 Ermelo
22:00 VV Alverna 0-2 ODIN
22:00 OSS 20 2-2 Noordwijk
22:00 HSV Hoek 3-0 ADO20
22:00 Sportlust'46 1-4 HBS Craeyenhout
22:00 SteDoCo 1-0 RKSV Cluzona
22:00 Urk 1-1 SDO
22:00 ฮาเคเมส บอยส์ 2-1 ASV De Dijk
22:00 Zaanlandia 1-1 อาชิเลส
22:59 JVC Cuijk 2-3 Koninklijke HFC
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:30 เอฟซี ลอริ 3-2 เอฟซี อรัคซัคช์
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 ล็องส์ 2-0 ทรัวส์
CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 2-0 เอ็มซี แอลเจอร์
02:00 ES du Sahel 1-1 Primeiro de Agosto
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 Polokwane City FC 2-0 Baroka FC
22:59 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0-0 โกลเด้น แอร์โรว์ส์
01:15 ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-2 แบล็ค ลีโอพาร์ด
01:15 บิดเวสท์ วิทซ์ 0-1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
20:00 อักฮซายิก โอรอล 0-0 อัคโตเบ
21:00 เอฟเค อะตีราอู 2-1 โทบอล คอสตาเนย์
22:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ เลื่อน โลโคโมทีฟ อัสตานา
22:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ เลื่อน โลโคโมทีฟ อัสตานา
Brazil L
20:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 3-0 Barra da Tijuca
20:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 3-1 อเมริกา อาร์เจ
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 3-0 อาร์เซน่อล ตูล่า
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-1 สปาร์ตัก มอสโก
01:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-1 รูบิน คาซาน
พรีเมียร์ลีก เวลส์
20:30 คาร์มาร์เธ็น 0-0 ลานดูเนา
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 2-3 แอลลาเนลี
เดเอฟเบโพคาล
20:30 โดร เชอร์เซน 0-1 บาเยิร์น มิวนิค
20:30 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2-2 ดินาโม เดรสเดน
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-6 ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30 CFR 0-1 เลเวอร์คูเซ่น
20:30 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-6 แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-1 โวล์ฟสบวร์ก
20:30 Tus Dassen Dov 0-1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
20:30 SV Linx 1-2 เนิร์นแบร์ก
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-3 ไมนซ์
23:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-6 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
23:30 เอนด์เทบรูกค์ 3-5 ฮัมบูร์ก
01:45 ฮันซ่า รอสต๊อค 2-0 สตุ๊ตการ์ต
Turkey 2 Ligi A
20:30 ฮาเตย์สปอร์ 3-1 คาราบุคสปอร์
23:15 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-1 กิริซันสปอร์
01:45 อัลตินอร์ดู 1-2 เกนเคลอร์บิลิจี้
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:45 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0 FK Vigvam Smolevichy
22:45 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2-1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
21:00 บริสตอล ซิตี้ 0-2 มิดเดิลสโบรห์
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 0-1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00 อิปสวิช 1-1 แอสตัน วิลล่า
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 2-0 ร็อตเธอร์แฮม
21:00 มิลล์วอลล์ 2-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00 เร้ดดิ้ง 0-1 โบลตัน
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2-1 นอริช ซิตี้
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 7-1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00 วีแกน แอธเลติก 2-2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
23:30 เปรสตัน 2-2 สโต๊ค ซิตี้
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 0-1 คูพีเอส
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 3-0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 แอคคริงตัน 1-1 ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00 บาร์นสลีย์ 0-0 วิมเบิลดัน
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0 ดอนคาสเตอร์
21:00 โคเวนทรี 1-0 พลีมัธ
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2-2 โรชเดล
21:00 ปีเตอร์โบโร่ 3-1 ลูตัน ทาวน์
21:00 พอร์ทสมัธ 4-1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 ชรูว์สบิวรี่ 0-0 แบล็คพูล
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-0 แบรดฟอร์ด
21:00 วอลซอลล์ 2-1 จิลลิ่งแฮม
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-2 บริสตอล โรเวอร์ส
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
21:00 อัลเดอร์ชอต 0-2 ฮาโรเกต ทาวน์
21:00 บาร์เน็ต 0-3 เอ็บบ์สฟลีต
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 3-4 ฮาแวนท์
21:00 บรอมลีย์ 1-0 เกทส์เฮด
21:00 อีสต์ไลก์ 1-3 เร็กซ์แฮม
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 4-0 โดเวอร์ แอทเตลิก
21:00 ฮาลิแฟกซ์ 2-1 ดาเกนแน่ม
21:00 ฮาร์ทลี่พูล 2-1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0 บอร์เรแฮม
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-0 บาร์โรว์
21:00 ซอลฟอร์ดซิตี 3-2 เชสเตอร์ฟิลด์
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 2-2 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
21:00 บาธ ซิตี้ 2-1 ดัลลิช แฮมเลต
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 4-2 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 4-0 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 0-3 วีลด์สโตน
21:00 อีสต์บอร์น 2-1 ชิพเพนแฮม
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
21:00 แฮมตัน & ลิชมอนด์ 1-1 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-2 วอคกิ้ง
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2-1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้
21:00 Slough Town 0-0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
21:00 ทรูโร ซิตี้ 2-2 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 3-1 บลายท์ สปราตันส์
21:00 อัลทริงแคม 0-2 บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 1-5 แบล็คเลย์ ทาวน์
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-1 สต็อคพอร์ท
21:00 เชสเตอร์ เลื่อน เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1-0 เฮเรฟอร์ด
21:00 คิดเดอร์มินส์เตอร์ 5-2 ดาร์ลิงตัน
21:00 เลมิงตัน 2-2 กุยเซลีย์
21:00 นูเนียตัน ทาวน์ 1-4 เซาธ์ปอร์ท
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2-3 เทลฟอร์ด
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 1-1 ครูซอน
21:00 เชสเตอร์ เลื่อน เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 ดัมบาร์ตัน 1-1 อาร์บรอท
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-0 สแตรนแรร์
21:00 มอนโทรส 2-1 เบรซิน ซิตี้
21:00 เรธโรเวอร์ส 2-2 อีสต์ ไฟฟ์
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
สก็อตแลนด์ ลีก 2
21:00 ปีเตอร์เฮด 1-0 ไคลด์
21:00 คาวเดนบีท 4-0 เบอร์วิค เรนเจอร์ส
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 3-1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
21:00 แอนนัน แอธเลติก 3-1 ควีนส์ ปาร์ค
21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-1 เอลจิน ซิตี้
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00 จีวาคีล่า เจเค 1-2 เอซี โอลู
Finland - Kakkonen Lohko
21:00 PK เคสกิ ยูยูสิม่า(PKKU) 8-2 เอฟซี วาจากอสกิ
21:00 จิปโป 0-2 JaPS
21:00 ไมปา 7-3 LPS เฮลซิงกิ
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
21:00 ครูซาเดอร์ 0-2 ลินฟีลด์
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 2-0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
21:00 เกล็นโตรัน 2-2 โคเลอไรน์
21:00 ดันแกนน่อน 1-1 คลิฟตันวิลล์
21:00 อาดส์ เอฟซี 1-2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
Ukrainian Premier League
21:00 FC Lviv 0-2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
23:30 ดินาโม เคียฟ 1-0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 0-2 อัคราเนส
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 5-0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
22:59 HK โคปาโวกค์ 4-1 ธอร์ อคูเรย์รี่
22:59 แมกนิ 0-1 เลคเนียร์ เรกยะวิก
กาตาร์ ลีก
21:25 อัล คอร์ 1-1 อัล ชาฮานียา
23:35 อัล คูไรติอัต 0-1 อัล อราบี
Austria Erste Division
21:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-0 FC Superfund Pasching
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:30 ซาบาลี 0-2 คาราบัค
23:30 ซีล่า เอฟเค 2-2 เอฟเค อินเตอร์ บาคู
สโลวาเกีย ลิกา 1
21:45 นิตร้า 0-0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
00:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-1 เอสเคเอฟซีเรด
00:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-1 เอฟเค เซนิก้า
00:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3-0 ซลาเต้ โมราฟเซ่
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 แก็งก็อง 1-3 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
01:00 อาเมียงส์ 1-2 มงต์เปลลิเย่ร์
01:00 ก็อง 1-1 นีซ
01:00 ดิฌง 2-0 น็องต์
01:00 โมนาโก 0-0 ลีลล์
01:00 แรนส์ 1-0 อองเช่ร์
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-2 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-0 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
22:00 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-6 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 เวสเตอร์โล 1-3 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
01:30 ทูบิซี่ 0-0 โรเซลาเร่
โปแลนด์ ลิกา 2
22:00 การ์บาเนียกราโกล 3-2 เอลเคเอสลอดซ์
22:45 โครบริ โกลกูฟว์ 0-1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
01:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2-0 วิเกร ซูวาล์วกี๊
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:00 สโลวาน ลิเบอเรช 1-1 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0 เทปลิเซ่
22:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 6-1 โอปาว่า
00:00 สลาเวีย ปราก 0-2 ยาบโลเนช
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-1 ดูนาเรีย คาลาราซี
01:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2-0 กาซ เมตาน เมดิอัส
ลีกา 1 ฮังการี
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-1 ปาคซิ เซ
00:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-0 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
00:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-3 วีดีโอตัน
00:30 ปุชคัช อะคาเดมี่ 1-1 วาร์ดา เซ
00:30 อูจเปสต์ 1-1 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-2 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
01:00 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0 โอ.ฮิกกิ้นส์
06:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0 ฮัวชิปาโต้
กระชับมิตรทีมชาติ
02:00 เฟรนช์ เกียนา 0-4 ซูรินาเม
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
22:00 U.S.Monastir 1-2 สตาดิ ตูนิเซียน
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:30 ชาเวซ 2-0 ปอร์ติโมเนนเซ่
01:00 เบาวิสต้า 0-2 เบนฟิก้า
03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-1 วิตอเรีย เซตูบัล
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
01:00 โบเตฟ วราทนา 2-0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
Israel Ligat Al Toto Cup
22:45 แอชดอด เอ็มเอส 1-2 Hapoel Hadera
22:45 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
22:45 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
01:00 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-3 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 คิเอโว่ 2-3 ยูเวนตุส
01:30 ลาซิโอ 1-2 นาโปลี
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 เคเอสซี โลเคอเรน 0-3 สตองดาร์ด ลีแอช
01:00 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน 2-2 แซงต์ ทรุยด็อง
01:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 3-1 ซูลเต้ วาเรเกม
01:30 คอร์ไทรจ์ 1-2 ออสเทนเด้
ฝรั่งเศส ลีก3
22:59 มาริกนาเน่ จีเนค 0-1 ตูร์ แอฟเซ
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
22:59 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 1-0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า
Poland Ekstraklasa
22:59 วิสล่า พล็อค 1-3 อาร์ก้า กดิเนีย
01:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-2 เลเชีย กอเดนซ์
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
22:59 IBV เวสต์มานเนียยาร์ 1-0 เคฟลาวิค
เบลเยี่ยม คัพ
00:30 Jeunesse Molenbeek 2-0 รอนเซ่
สโลวีเนีย ลิกา 1
22:59 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-3 Triglav Gorenjska
01:00 เอ็นเค อลูมินิจ 3-0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
Argentina Prim B Metropolitana
23:05 Deportivo Riestra 1-0 Comunicaciones BsAs
23:15 CA San Miguel 0-0 ออล บอยส์
01:30 ฟลานเดรีย 1-1 อัล คิว ซา
03:05 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 4-0 Tristan Suarez
ลาลีกา สเปน
23:15 เซลต้า บีโก้ 1-1 เอสปันญ่อล
01:15 บียาร์เรอัล 1-2 เรอัล โซเซียดาด
03:15 บาร์เซโลน่า 3-0 อลาเบส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
23:15 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-1 แอดเลติโก ทูคูแมน
01:30 บานฟิลด์ 1-0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า
03:45 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-0 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
06:00 ริเวอร์เพลท 0-0 เบลกราโน่
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
23:15 บูร์ซาสปอร์ 0-0 เคย์เซริสปอร์
01:45 อันตัลยาสปอร์ 3-3 คอนยาสปอร์
01:45 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 1-0 เฟเนร์บาห์เช่
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
23:30 เอ็นเอซี เบรด้า 3-0 เดอ กราฟสคัป
23:30 วีวีวี เวนโล 0-1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
01:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 4-2 เดน ฮาก
01:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 เอลเช่ 0-0 กรานาดา ซีเอฟ
00:30 ลูโก้ 1-2 มาลาก้า
01:30 อัลคอร์ค่อน 1-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน
03:00 คอร์โดบ้า 3-3 นูมานเซีย
Serbian Superliga
00:00 คูคาริคกิ สตานคอม 1-0 Proleter Novi Sad
01:00 มัลโดส ลูการ์นี 2-1 ซีมูน
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2-0 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า
01:00 เอฟเค วอซโดวัค 2-0 ไดนาโม วีรันเจ
สวิสคัพ
00:00 Koniz 0-3 เอฟซี ซิยง
Latvian Higher League
00:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1 เมตต้า/ลู ริกา
KSCUP
00:20 อัล คูเวต เอสซี 1-2 อัล คาดเซีย
Spanish Bizkaia-Tercera Division
00:30 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2-2 CE Felanitx
Sandy Super Cup
00:30 อัล ฮิลาล 2-1 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 EM Deportivo Binacional 1-1 สปอร์ติ้งคริสตัล
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 1-2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1 เอเลี่ยนซา ลิม่า
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 ซีเอ แอตเทนาส 0-1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
01:00 ดานูบิโอ เอฟซี 2-2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
USL Division 1
01:00 ออตตาวา ฟิวรี 0-0 อินดี้ อิเลฟเวิ่น
06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3-2 ฮาริสเบิร์ก ซิตี้ ไอซ์แลนด์
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 3-0 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0 แนชวิลล์ เอฟซี
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2-4 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
BRA SPC
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0-1 โอลิมเปีย เอสพี
01:00 Nacional SP 2-0 Audax Sao Paulo
01:15 เซา เบอร์นาร์โด้ 2-0 Ah so Santa SP
02:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-3 เฟอร์โรเวียเรีย
03:00 อินเตอร์ เดอ ลีเมย์รา 3-1 โนโรเอสเต้
04:30 เรดบูลล์ บราซิล 0-0 Rio Claro
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 โคห์บ รัมเบลอ 2-2 ยูซี ดับลิน
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
02:00 อิสทรา 1961 พูลา 1-2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 ซานโตส 3-0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
05:00 โครินเธียนส์ 0-1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 ออโรร่า 1-0 นาซิอองนาล โปโตซี
04:15 รีล โปโตซี่ 2-0 คลับ กัวบิร่า
06:30 Royal Pari FC 1-0 เดอะ สตรองเกสต์
Brasileiro, Serie C
02:00 บรากันติโน้ 3-1 เนาติโก (พีอี)
เซเรีย บี บราซิล
02:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-0 กอริติบ้า พีอาร์
02:30 ฟอร์ตาเลซ่า 2-1 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ
02:30 โอเอสเต้ 0-0 ยูเวนตูเด้
05:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-2 กัวรานี่ เอสพี
07:00 ซีเอสเอ-เอแอล 1-0 เซา เบนโต้
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:30 อารากัว เอฟซี 2-0 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
04:00 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 3-1 ทรูจิลลานอส
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
03:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 5-0 แอลเอ กาแลกซี่
06:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2-0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2-1 ชิคาโก ไฟร์
07:40 แคนซัส วิซาร์ดส์ 3-0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:40 เอฟซี ดัลลัส 2-0 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
03:00 ปาราดัว เอซี 0-0 ซีอาร์ เบลูอิซดัด
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1-4 3 de Febrero
06:00 กัวรานี อาซุนซิยง 2-1 โซล เดอ อเมริกา
Colombia Copa Mustang A
03:15 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 3-2 ปาตริโอตาสเอฟซี
05:30 อเมริกา เด กาลี 0-2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
06:00 โบญาก้า ซิโค 2-1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
07:45 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-2 ดิปอร์เทส โตลิม่า
Ecuador Copa Pilsener A
03:30 แอลดียู กีโต้ 1-1 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
06:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2-0 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
ชิลี พรีเมียร์ บี
04:00 เปอร์โต มอนต์ 3-0 ซาน มาร์คอส
Ecuador Campeonato Serie B
04:00 โอลเมโด้ 2-0 ซีดี เปอร์โต กีโต
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:15 Luis Angel Firpo 3-4 AD อิสิโดร
04:30 CD อากีลา 1-2 Jocoro FC
07:30 Sonsonate 0-0 คลับ เดปอร์ติโว่ FAS
07:30 CD Chalatenango 1-0 Municipal Limeno
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 ครูซ อาซูล 3-0 เลออน
07:00 ปาชูก้า 3-0 โลบอส บ๊วบ
Mexico Primera Divison A
05:00 ซากาเตเปค 4-2 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
07:00 เซเลยา เอฟซี 0-4 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
Guatemala Liga Nacional
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 4-0 CD Malacateco
Honduras Liga Nacional
07:00 UPNFM 1-1 CD วิด้า
08:00 C.D. Real de Minas 1-2 Juticalpa
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 1-1 มาราธอน