2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 16-07-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เบรย์ดาบลิค
สูง 2.5/3 (ICE PR 02:15)
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ต่อ เสมอ (JPN D2 16:00)
ฟินแลนด์
สูง 2.5 (UEFA U19 00:00)
ชัคห์ติยอร์
รอง 0.5 (BLR D1 00:45)
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ต่อ เสมอ (JPN D2 17:00)
บรอนด์บี้
ต่อ 0.5/1 (DEN SASL 01:15)
บรอนด์บี้
สุง 2.5 (DEN SASL 01:15)
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
รอง 0.25 (JPN D2 17:00)
เบรย์ดาบลิค
ต่อ 0.5/1 (ICE PR 02:15)
เต็ง ชัคห์ติยอร์
รอง 0.5 (BLR D1 00:45)
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ต่อ เสมอ (JPN D2 17:00)
บรอนด์บี้
ต่อ 0.5/1 (DEN SASL 01:15)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 16-07-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ครูไซโร่
ต่อ 1 ลูก (BRA CUP 06:00)
โปรตุเกส(U19)
ต่อ 0.5/1 (UEFA U19 19:00)
เปอร์ซิบ บันดุง
ต่อ 0.5/1 (IDN D1 18:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
28749
เกรียงไกรเพิ่มเจริญ 15 13/0/2 45 WWWWWwWwWL มาลาก้า
2
59138
Tom Yuranan 15 12/1/2 42 WWWWwWwDWW เอล์ฟส์บอร์ก
3
59879
ชีวต เป็นของ เรา 15 12/0/3 42 WWWWWlwLWW บรอนด์บี้
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
55841
ธเนศ บัวน้ำจืด 1/14 15 (14) 500.00
WLLlL
WWWWL
WWWWW
มาชิดา เซลเวีย
ฟาเจียโน โอคายามา
โปรตุเกส(ยู 19)
บรอนด์บี้
ฟจอลเนอร์
2
25913
Art Gang 1/12 15 (12) 500.00
DLDWW
WWLLW
WLWWW
มาชิดา เซลเวีย
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
ฟินแลนด์(U19)
เบรย์ดาบลิค
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
3
42678
Facebook - anukulseenual 1/11 15 (11) 500.00
LLWLL
WLLLW
LLWLL
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 16 กรกฎาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตร (สโมสร)
16:00 มาลาก้า น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ บวกสิบ ต่อมาลาก้า $$$
22:00 อาร์เซน่อล ตูล่า อูเทร็คท์ ปป - 5 รองอาร์เซน่อล ตูล่า $$$
22:30 สปาร์ตัก มอสโก เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1.5 ต่อสปาร์ตัก มอสโก $$$
23:30 ฮาล์มสตัด คริสตัล พาเลซ 1.5 - 10 ต่อคริสตัล พาเลซ $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 เกียวโต แซงก้า มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค เสมอ ต่อมิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค $$$
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ มาชิดา เซลเวีย ปป - 10 รองโรอัสโซ่ คุมาโมโตะ $$$
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี บวกสิบ ต่อมัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี $$$
K League Challenge
18:00 ซองนัม เอฟซี เอฟซี อันยาง 0.5/1 - 5 ต่อซองนัม เอฟซี $$$
18:00 โซล อี-แลน เอฟซี อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี ปป - 5 รองโซล อี-แลน เอฟซี $$$
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
19:00 นอร์เวย์(ยู 19) โปรตุเกส(ยู 19) 0.5/1 ต่อโปรตุเกส(ยู 19) $$$
00:00 ฟินแลนด์(U19) อิตาลี ยู19 1/1.5 ต่ออิตาลี ยู19 $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1.5 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
01:15 แรนเดอร์ส บรอนด์บี้ 0.5/1 ต่อบรอนด์บี้ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก ฮัมมาร์บี้ ปป - 5 รองฮัมมาร์บี้ $$$
Sweden Division 1
00:00 อโครโพลิส ไอเอฟ แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0.5 - 10 ต่ออโครโพลิส ไอเอฟ $$$
Senior Cup
01:45 ลองฟอร์ด ทาวน์ เชลบอร์น ลบสิบ เชลบอร์น $$$
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 ฟีลเคียร์ เคอาร์ เรย์ยาวิค ปป - 10 รองฟีลเคียร์ $$$
02:15 เบรย์ดาบลิค ฟจอลเนอร์ 0.5/1 - 10 ต่อเบรย์ดาบลิค $$$
บราซิล คัพ
06:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 10 ต่อครูไซโร่ (เอ็มจี) $$$
06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) บาเฮีย บีเอ 0.5 - 10 รองบาเฮีย บีเอ $$$
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ ซีดี ลิเวอร์เพท ปป - 5 รองซีดี ลิเวอร์เพท $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 15 กรกฎาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
12:00 อาลาเมน (ญ) 0-0 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ)
14:30 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-2 ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ)
Australia Victorian Division 1
12:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 0-8 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
Japanese League Division 3
12:00 โอซาก้า เอฟซี 2-3 Tegevajaro Miyazaki
13:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0-3 เอสซี ซะงะมิฮะระ
13:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-0 มารูยาซึอินดัสตรีส์
14:00 มาบาริ เอฟซี 2-2 Veertien Kuwana
15:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0-0 กิระวันสึ คิตะคิวชู
15:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1-3 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23)
16:00 ฮอนด้า เอฟซี 3-0 วาสป้า โออิตะ
17:00 เธสปา คูซัทสึ 0-1 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
Australia Capital Territory Premier League
12:00 Monaro Panthers 1-3 คูม่า ไทเกอร์
12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 1-1 วอลเดน เวสทอน
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 3-2 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด
Australia Queensland State Women's Premier League
12:00 Mudgeeraba SC Women 0-4 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
15:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 1-0 คาปาลาบา หญิง
Australia Queensland Premier League
12:00 Magpies Crusaders 3-1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
14:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 3-0 บริสแบน โรว์(Am)
Australia New South Wales NPL Women
12:00 Macarthur Rams Women 1-1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
12:00 Sutherland Shire Sharks Women 0-14 Illawarra Stingrays (w)
12:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 5-1 Aime Rigi (w)
12:30 North Shore Mariners Women 2-1 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ)
Queensland U20 League
12:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 4-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
Australia New South Wales League 2
12:00 พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 0-3 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(Am)
WAUS WD1
12:00 Fremantle City FC Women 2-2 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)
Australia Women Brisbane Premier League
12:00 Peninsula Power BPL (w) 1-3 Virginia United SC (w)
14:00 Ipswich City Women 1-1 University of Queensland FC Snr (w)
Australia Brisbane Premier League Reserves
12:10 Virginia United Reserve 0-1 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง)
South Australia Super league
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-0 Para Hills Knights
South Australian Premier League
12:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 4-1 Fulham United FC
12:30 เดอะ โคฟ เอฟซี 0-0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
Japanese women's Cup 2
12:30 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1-2 เอเอส ซายาม่า (ญ)
Indonesia Division 1
13:10 PSBS Biak 5-2 เปอซิบา บาลิคปาปัน
15:00 Martapura FC 4-2 Madura FC
15:30 เกรซิค ยูไนเต็ด 0-2 PS Mojokerto Putra
15:30 Persika Karawang 2-1 PSIR Rembang
19:00 PSS Sleman 5-0 Semeru FC Lumajang
QLD Division 1
14:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 0-2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
BSWCP
14:00 FBS Kolbudy Beach 8-1 Slupsk Adkonis Beach
15:05 KP Lodz Beach 3-1 Tonio Team Sosnowiec Beach
16:15 Silesia Milenium Beach 4-2 San Lodz Beach
17:25 Zdrowie Garwolin Beach 6-8 Hemako Sztutowo Beach
18:10 BSC Pro-Fart Glowno Beach 4-8 Boka Gdansk beach foot
19:55 FBS Kolbudy Beach 3-4 Tonio Team Sosnowiec Beach
21:10 Silesia Milenium Beach 5-2 Slupsk Adkonis Beach
22:05 KP Lodz Beach Soccer 14-1 Zdrowie Garwolin Beach
22:55 San Lodz Beach 3-7 Boka Gdansk beach foot
22:59 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด 0-0 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด)
23:30 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด 8-14 เยอรมนี ฟุตบอลชายหาด
Japan Takamado Cup U18
14:00 เกียวโต แซงก้า (ยู 18) 0-2 ฮิโรชิม่า ซานเฟรส ยู18
15:00 อุราวะ เรด ไดมอนด์ ยู18 1-0 จูบิโล อิวาตะ ยู18
16:00 วิสเซล โกเบ ยู18 0-4 นาโกยะ แกรมปัส ยู18
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2-2 บริสเบน เคไนท์ส
กระชับมิตรทีมชาติ
14:30 ญี่ปุ่น(ยู 17) 3-0 โครเอเชีย ยู18
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 กัซเทป 2-0 อัลตินอร์ดู
15:00 Persibas Banyumas 2-1 PSGC Ciamis
15:30 SAK คลาเกนเฟิร์ต 0-11 Wolfsberger AC Amateure
16:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905
16:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-1 Amarante
16:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-1 Ruch Radzionkow
16:00 NK Serdica 0-8 ND Beltinci
16:00 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 1-2 เอสซี เวิร์ล
16:00 Radnicki Obrenovac 2-0 FK Sremcica
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-1 ไพรบราม
16:15 Westfalia Herne 1-0 FSC Lohfelden
16:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2-4 เอฟซี แซมบี
16:30 ทิซเตด เอฟซี 0-0 สคีฟซ์ ไอเค
17:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-5 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
17:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 3-0 TSV 05 Ronsdorf
17:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 3-1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
18:00 Triglav Gorenjska 0-2 แทร็บซอนสปอร์
18:00 พาเดอร์บอร์น 2-3 นอริช ซิตี้
18:00 เคเอเอส ยูเปน 3-2 โอลิมเปียกอส
18:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-4 ดินาโม มอสโก
18:00 เบียรส์ชอทวิลริค 1-1 RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
18:00 SV Atlas Delmenhorst 1-2 บีเอสวี เรห์เด้น
18:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 2-2 FC Blaus Weiss 90 Berlin
18:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2-1 Kremin Kremenchuk
18:00 ราซิ่ง เกงค์ 6-1 Spouwen Mopertingen
18:05 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
18:15 สปาร์ตัก มอสโก 3-0 Proleter Novi Sad
18:30 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 0-1 วีเอฟอาร์ อาเล่น
19:00 international Leipzig FC 3-0 Budissa Bautzen
19:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 4-1 เบซิคตัส
19:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 7-0 บีเนโซว
19:00 Martve (W) 3-2 Dinamo Batumi Women
19:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 3-1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
19:30 สโลวาน ลิเบอเรช 1-1 สลาสค์ วรอคลาวน์
20:00 Wick Academy FC 0-1 ฮิเบอร์เนี่ยน
22:00 อตาลันต้า 6-1 เคียสโซ
22:59 ซานตาคลารา 0-0 เปนาฟิลด์
03:30 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-2 เดปอร์ติโว กาลี
Japan Women League Cup
15:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 1-2 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 อเรม่า มาลัง 2-2 Pstni
18:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-1 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
Vietnam Second Division
15:30 Ba Ria Vung Tau FC 0-0 TTBD Phu Dong
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 3-1 รีโนฟา ยามากูชิ
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 3-4 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
16:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 3-1 คามาทามาเร่ ซานูกิ
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-3 เอฟซี กิฟู
17:00 โทชิกิ เอสซี 1-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 1-0 โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1 โยโกฮามา เอฟซี
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-0 โออิตะ ตรินิต้า
K League Challenge
16:00 ซูวอน ซิตี้ 1-1 กวางจู เอฟซี
Singapore National Football League
16:00 Balestier United RC 1-1 Sporting Westlake
18:30 South Avenue FC 2-1 Admiralty Football Club
Thai Division 2 League
16:00 มหาวิทยาลัยกรุงเทพเดฟโฟ 1-2 เอฟซี ภูเก็ต
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 2-2 อยุธยายูไนเต็ด
18:30 ฉะเชิงเทรา 1-0 Kamphaeng Phet
Thai Futsal
16:00 เกษมบัณฑิต(ฟุตซอล) 1-5 การท่าเรือ(ฟุตซอล)
18:00 Indoor football team of Northeastern University 3-2 CAT indoor football team
18:00 Department of Highways Futsal 2-3 สุราษฎร์ธานี(ฟุตซอล)
สิงคโปร์ ลิก
16:30 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1 Singapore Warriors
Russian Matches
16:35 FC Neftegrad Almetyevsk 0-0 Shinnik Nizhnekamsk
17:50 Shinnik M Yaroslavl 2-1 Sshor Volga Tver Region
18:55 FK Kantiana 0-1 Guryevsk
เค-ลีก
17:00 เอฟซี โซล 1-1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2 แดกู เอฟซี
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0 แกงวัน เอฟซี
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 นอร์ดเจลแลนด์ 1-1 เอสเบิร์ก
19:00 เวนด์ซีเซล 3-2 โอเดนเซ่
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ซงลาม เหงะอาน 2-1 กวาง นัม
17:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-1 ทัน กวางนินห์
19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 3-3 นัม ดินห์ เอฟซี
Latvian Higher League
17:00 เจลกาว่า 3-2 FK Valmiera
19:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 3-1 เมตต้า/ลู ริกา
Estonia Teine Liiga
17:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 3-1 Voru JK
Portugal Campeonato Nacional
17:00 วาร์ซิม 0-2 ปอร์โต้(B)
01:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ 2-3 Vitoria Guimaraes B
Russia Division 3
17:50 FC Shakhtar Korkino 2-2 Tobol Kurgan
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00 Torpedo-MAZ Minsk 1-1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
19:45 ดนีเปอร์ 1-2 เอฟเค โกโลดียา
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1 สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0 นครราชสีมา เอฟซี
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 3-2 การท่าเรือ เอฟซี
19:00 พัทยา ยูไนเต็ด 1-1 บางกอกกล๊าส เอฟซี
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 สมุทรสงคราม เอฟซี 1-0 เชียงใหม่ เอฟซี
18:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 0-3 ปตท.เอฟซี ระยอง
19:00 ระยอง เอฟซี 3-2 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00 อุดรธานี 1-2 ลำปาง เอฟซี
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
18:00 เอฟเค ออดา ริกา 7-2 Balvu Vilki
Kenya Super League
18:00 Nakumatt 1-1 Kericho
19:00 Chemelil Sugar 1-0 Nzoia United
19:00 โซนี่ ซูการ์ 2-0 โซฟาพาก้าเอฟซี
19:00 Vihiga United 0-2 Ulinzi Stars Nakuru
Zimbabwe Premier
18:00 Caps United FC 0-0 Bulawayo Chiefs
18:00 Highlanders FC 1-0 Herentals FC
18:00 Shabanie Mine FC 2-2 Dynamos FC
Ireland U19 League
18:00 Longford Town U19 1-4 Drogheda United U19
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
18:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 2-0 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)
19:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) 3-1 พีเค-35 ( ญ )
19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 3-0 Pallokissat Women
Ukraine Regional League
18:00 Agat Goshcha 1-2 ODEK Orzhiv
18:00 Polissya Rokitne 0-2 Izotop-RAES
18:00 Kolyvan Klevan 1-1 Kalyna Bugryn
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-0 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี
Chinese Football League Divison 2
18:30 Shenzhen Renren 3-0 Anhui Hefei Guiguan
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
18:30 SV Pullach 2-0 Turkgucu-Ataspor Munchen
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
19:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-1 เอไอเค โซลน่า
19:00 คัลมาร์ 0-1 เยอร์การ์เด้น
19:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 2-1 ฮัคเค่น
Finland - Kakkonen Lohko
19:00 JS Hercules 7-0 นาร์เปส คราฟท์
19:00 BK-46 Karis Karjaa 0-1 ซัลปา
Norway 2.Liga
19:00 อัสเคอร์ 3-2 เฟรดริกซ์สตรัด
19:00 โมสส์ 0-0 แบรัมเอสเค
19:00 โกรลุด 4-0 ฮอนฟอสส์ บีเค
19:00 เอลเวอร์รัม 2-1 รัวฟอส
Kazakhstan Division 1
19:00 อ็อคเซเปส 4-2 Altay FK
19:00 เอฟเค คัสไป 0-4 Zhetysu II
19:00 Ekibastuzets 4-0 FC Aktobe-Zhas
20:00 เอฟเค ทารัซ 7-0 คีแรนไชม์เคนท์
NOR D4
19:00 โดแบ็ก โฟรน 1-4 Ready
19:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 4-1 Rilindja
19:00 คราเครอย์ ไอเอล 0-2 โลเรนสโคก
19:00 สเกดโม 1-1 ออสซิเดน
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
19:30 เออร์ติช 1-2 ออร์ดาบาซี่ย์
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-1 เซตีซู
Iceland Division 2
19:30 Huginn 0-1 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
Cameroon Elite One
19:30 Aigle Royal Menoua 0-3 Les Astres FC De Douala
19:30 AS Fortuna Mfou 4-0 Stade Renard de Melong
19:30 Colombe du Dja et Lobo 1-1 Union Douala
19:30 Dragon Club Yaounde 4-0 Yafoot FC
19:30 Eding Sport FC 0-1 APEJES Academy
19:30 Fovu de Baham 0-0 Unisport Bafang
19:30 New Star De Douala 0-0 Young Sports
19:30 UMS de Loum 0-0 Bamboutos de
Malawi Premier League
19:30 Silver Strikers 1-0 Blue Eagles
Sweden Division 1
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1-3 อัตซิคเท็นส์ บีเค
20:00 Tegs SK 2-2 FC Linkoping City
21:15 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-2 นีคอปปิ้ง บีไอเอส
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เซลังกอร์ PB 3-3 กัวลา ลัมเปอร์
Algerian Cup
20:00 แอฟริกาใต้ ยู20 0-0 มาลาวี ยู 20
Brazil Paulista Serie B
20:00 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 1-1 กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน)
Brazil L
20:00 Bela Vista 1-2 CGI April 7
01:00 บาร์เซโลน่า อาร์เจ 1-2 Sao Goncalo
01:00 CEAC/Araruama 3-1 เมสคิวต้า
01:00 CFRJ/Maricá 1-0 St.Cristobal RJ
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 Wavor SPU23 0-2 อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน)
22:59 Serra Macaense U20 0-1 Audax Rio/RJ U20
Iceland U19 League
20:05 Leiknir KB U19 2-2 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19)
ฟุตบอลโลก
22:00 ฝรั่งเศส 4-2 โครเอเชีย
Mexico Liga MX Femenil
00:00 Puebla Women 4-0 Veracruz Women
Peru B League
01:00 Los Caimanes 2-1 Atletico Grau
03:30 Santa Rosa FC 0-1 เซียนเซียโน่
03:30 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 2-7 ฮวน อูริช
03:45 Carlos Manucci 2-3 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
03:45 Willy Serrato 2-2 Union Huaral
Brazil Catarinense Division 2
01:00 Marcilio Dias SC 0-0 Camboriu SC
01:00 Operarios Mafra SC 1-0 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี
The women
01:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 4-0 Excursionistas Women
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
01:25 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-1 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
05:10 Los Angeles FC 0-0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Argentina Copa Jujuy
02:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
Paraguayan Division 2
01:45 Fulgencio Yegros 1-0 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
02:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-2 2 เด มาโย
02:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
Venezuela Cup
02:00 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 2-1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
Chile Primera D
02:30 Colchagua CD 0-1 Malleco Unido
03:00 โอซอร์โน 1-1 CD Rancagua Sur
Ecuador Copa Pilsener A
03:00 แอลดียู กีโต้ 0-2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
06:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 2-3 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
Colombia U20 League
03:00 PSD Panteras U20 1-1 Alianza Vallenata U20
USA National Premier Soccer League
03:00 Dayton Dutch Lions 0-3 แลนซิง ยูไนเต็ด
04:00 OKC Energy U23 2-1 Corpus Christi FC
06:00 SIMA Aguilas 5-0 Miami City Championship
06:00 Ocean City Noreasters 2-1 New York Red Bull U23
07:00 Santa Cruz Breakers 0-2 ซานฟานซิสโก
Brazil Serie D
03:00 Imperatriz 1-0 เทรเซ่ พาไรบา
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 1-1 เดปอร์ติโบ กีโต้
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:55 สปอร์ต บอยส์ 1-1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
Guyana Elite League
07:00 Den Amstel FC 1-0 Buxton United
Mexico SuperCopa
05:00 มอนเทอร์เรย์ 0-1 เนกาซ่า
Mexico Champion of Champions
08:00 ติเกรส์ UANL 4-0 ซานโตส ลากูน่า
USA Womens Professional Soccer League
10:05 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 3-1 ฮูสตัน แดช (ญ)