2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-06-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
ต่อ 0.5/1 (USA MLS 05:00)
เม็กซิโก
ต่อ 0.5/1 (WORLD CUP 22:00)
ฟาเจียโน โอคายามา
ต่อ 0.5/1 (JPN D2 16:00)
ฟิกูเรนเซ่
รอง 0.25 (BRA D2 04:30)
โมลด์
ต่อ 0.5/1 (NOR D1 22:59)
เรโนฟา ยามากุชิ
ต่อ เสมอ (JPN D2 16:00)
มอนทรีออล อิมแพ็ค
รอง 0.5 (USA MLS 06:30)
สวีเดน
รอง 1 ลูก (WORLD CUP 01:00)
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ต่อ เสมอ (JPN D2 16:00)
เต็ง ฟิกูเรนเซ่
รอง 0.25 (BRA D2 04:30)
โมลด์
ต่อ 0.5/1 (NOR D1 22:59)
เรโนฟา ยามากุชิ
ต่อ เสมอ (JPN D2 16:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-06-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สวีเดน
รอง 1 ลูก (WORLD CUP 01:00)
เม็กซิโก
ต่อ 0.5/1 (WORLD CUP 22:00)
ตูนิเซีย
รอง 1/1.5 (WORLD CUP 19:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
36050
ณัฏฐพัฒน์ อยู่สุทธิ์ 22 18/1/3 64 WWlWWDLwwW -
2
27265
Arnon Paichamnan 22 18/0/4 58 WWwWWWWwLw มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
3
41857
Zbyzby1474 22 16/0/6 53.5 LWLWWWWwWW เบลเยียม
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
41698
เกรียงเดช เพิ่มเจริญ 1/22 15 (22) 500.00
WLwlL
lLLWL
WLLLL
-
-
-
-
-
2
1144 starvip
หนุ่ม ชุมพร 1/22 15 (22) 250.00
WWlLl
llLWW
LLWLW
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
ออร์แลนโด ซิตี้
ลอนดริน่า พีอาร์
ตูนิเซีย
ฮุสตัน ไดนาโม
3
56982
สาวเมล่อน ออมสิน 2/22 13.5 (22) 250.00
WwLlw
lwWLL
WLWWW
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] FIFA World Cup
  19:00 เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม VS Tunisia Tunisia  
  22:00 South Korea South Korea VS เม็กซิโก เม็กซิโก  
  01:00 เยอรมนี เยอรมนี VS สวีเดน สวีเดน  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  04:00 ฟิลลาเดเฟีย ฟิลลาเดเฟีย VS แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป  
  05:00 นิวยอร์ค เรดบูลส์ นิวยอร์ค เรดบูลส์ VS เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส  
  06:30 Orlando City Orlando City VS มอนทรีออล อิมแพค มอนทรีออล อิมแพค  

ข่าวฟุตบอล

รับไม่ได้!ทีวีอาร์เจนฯสงบนิ่งไว้อาลัยหลังโดนหมากรุกยำใหญ่

รับไม่ได้!ทีวีอาร์เจนฯสงบนิ่งไว้อาลัยหลังโดนหมากรุกยำใหญ่

หนึ่งในช่องทีวีกีฬาชั้นนำของอาร์เจนติน่ารับไม่ได้กับผลงานของทีมและยืนไว้อาลัย 1 นาทีหลังทีมชาติของพวกเขาปราชัยให้โค...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 23 มิถุนายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0.5 - 5 รองเจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา $$$
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ โทชิกิ เอสซี 0.5 - 5 ต่อโตเกียวเวอร์ดี้ $$$
16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ ฟาเจียโน โอคายามา 0.5/1 - 5 ต่อฟาเจียโน โอคายามา $$$
16:00 เอฟซี กิฟู รีโนฟา ยามากูชิ บวกสิบ ต่อรีโนฟา ยามากูชิ $$$
16:00 เกียวโต แซงก้า โอมิยะ อาร์ดิย่า ปป - 10 ต่อโอมิยะ อาร์ดิย่า $$$
17:00 โออิตะ ตรินิต้า อวิสปา ฟูกูโอกะ ลบสิบ อวิสปา ฟูกูโอกะ $$$
17:00 เอฮิเมะเอฟซี มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค ลบสิบ มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค $$$
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ โตกุชิม่า วอร์ทิส ปป - 10 รองมอนเตดิโอะ ยามากาตะ $$$
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0.5 - 10 รองโรอัสโซ่ คุมาโมโตะ $$$
ฟุตบอลโลก
19:00 เบลเยียม ตูนิเซีย 1/1.5 รองตูนิเซีย $$$
22:00 เกาหลีใต้ เม็กซิโก 0.5/1 ต่อเม็กซิโก $$$
01:00 เยอรมนี สวีเดน 1 - 10 รองสวีเดน $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 โมลด์ สตาเบ็ค 0.5/1 ต่อโมลด์ $$$
Spanish Segunda Division B
23:30 บียาร์เรอัล(B) เอลเช่ ปป - 5 รองเอลเช่ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
04:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0.5/1 - 10 ต่อฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน $$$
05:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส เอฟซี ดัลลัส 0.5/1 - 5 ต่อนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส $$$
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ มอนทรีออล อิมแพ็ค 0.5 - 10 รองมอนทรีออล อิมแพ็ค $$$
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ ฮุสตัน ไดนาโม 0.5/1 - 5 ต่อแคนซัส วิซาร์ดส์ $$$
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0.5/1 ต่อโคโลราโด ราปิดส์ $$$
09:00 รีล ซอลต์ เลค ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0.5/1 ต่อรีล ซอลต์ เลค $$$
09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ชิคาโก ไฟร์ 1 - 10 รองชิคาโก ไฟร์ $$$
เซเรีย บี บราซิล
04:30 กอริติบ้า พีอาร์ ฟิกูเรนเซ่ ปป รองฟิกูเรนเซ่ $$$
05:00 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ วิลา โนวา ปป - 10 รองบาว อีสปอร์ตี่ คลับ $$$
05:00 แซมปายโอ้ คอเรีย แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ ปป - 10 รองแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$
05:00 เซา เบนโต้ ลอนดริน่า พีอาร์ 0.5 - 10 ต่อเซา เบนโต้ $$$
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า โอเอสเต้ 1 - 10 ต่อฟอร์ตาเลซ่า $$$
07:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ เอสซี เปซานดู (พีเอ) ปป - 10 รองเอสซี เปซานดู (พีเอ) $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 22 มิถุนายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
BSWCP
14:10 FBS Kolbudy Beach 4-9 KP Lodz Beach
กระชับมิตร (สโมสร)
14:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 4-2 Chernomorets Balchik
16:00 เอฟเค คิมกี้ 1-2 ตอร์ปิโด มอสโก
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-2 สลาสค์ วรอคลาวน์
19:25 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2-1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
19:30 ลานุส 3-0 Sacachispas
21:00 ลิงบี้ 4-2 เวเจิล
21:00 บาเซิ่ล 6-1 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
21:05 Gornyak Kryvyi Rih 0-0 Kremin Kremenchuk
22:00 สโลวัคโก้ 2-0 เอสเคเอฟซีเรด
22:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 3-2 แกนด์ซาซาร์
22:00 ซาเทิร์น 9-1 FK Kolomna
22:00 เอฟเค วอซโดวัค 2-2 ยานเบียน ฟัด
22:30 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 2-1 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
22:59 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 0-1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
22:59 อาร์ก้า กดิเนีย 2-0 อโปเอล นิโคเซีย
22:59 เอสวี โกรดิก 0-2 FC Superfund Pasching
22:59 เอ็นเค เครสโก 1-2 ราสนิกีร์ ไนร์
22:59 SV Deutschfeistritz 0-6 สตวร์มกราซ
22:59 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-1 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
22:59 TSV Kottern 0-2 เอสเอสวีอูล์ม 1846
23:15 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-0 ทริเน็ค
23:30 Ledoje Smorum Fodbold 1-6 บรอนด์บี้
23:30 GOSK Gabela 0-0 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
23:30 ยัง บอยส์ เลื่อน เนอชาแตล ซามักซ์
23:30 ริเยก้า 2-1 บัลซาน เอฟซี
23:30 FSV Limbach Oberfrohna 1-7 ชามนิตเซอร์
00:00 Gent Zeehaven 0-8 เคเอเอ เกนท์
00:00 KSK ไฮสท์ 0-11 คลับบรูซ
00:00 FC Ismaning 7-0 FC Schwabing 56
00:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-1 LAN Hu Hu
00:00 Hoogstraten VV 1-5 รอแยล อันท์เวิร์พ
00:30 Jeunesse Molenbeek 0-1 อันเดอร์เลชท์
01:00 อฌักซิโอ้ GFCO 2-1 FC Bastelicaccia
07:05 FC Santa Rosa 3-0 Guaya United
Fiji National League
14:30 นาดิ เอฟซี 0-1 Lautoka
08:00 Dreketi FC 0-0 Rewa FC
Mediterranean Games - Football
15:00 อิตาลี ยู18 2-2 โมร็อคโก ยู18
18:00 ตุรกี ยู18 0-1 ฝรั่งเศส ยู18
18:35 สเปน ยู18 4-1 อัลจีเรีย ยู18
Australia Queensland State Women's Premier League
15:30 คาปาลาบา หญิง 1-4 บริสเบน รอร์ เอ็นทีซี (ญ)
16:15 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 7-3 Mudgeeraba SC Women
Australia Brisbane Premier League Reserves
15:30 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 3-1 เมาท์ กราเวท(สำรอง)
15:30 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 1-3 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง)
Australia New South Wales NPL Women
15:45 Salisbury Inter (w) 2-0 Adelaide University (w)
17:45 Metropolis United (w) 4-1 Cumberland United (W)
Australia Gold Coast Premier League
16:00 Gold Coast Knights 1-0 Murwillumbah
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
16:30 เมลเบิร์น ไนท์ 2-3 ฮูม ซิตี้
Thai Division 2 League
16:30 ระนอง เอฟซี 0-1 นครศรีธรรมราช เอฟซี
Vietnam First Division
16:30 เทย์นินห์ 0-0 บิ่ญ เฟือก
17:00 ด่องตัมลองอัน 1-0 Cong An Nhan Dan
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 3-1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
17:00 กวาง นัม 1-1 ไฮฟอง เอฟซี
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 3-2 ไซ่ ง่อน เอฟซี
18:00 ทัน กวางนินห์ 1-2 ซานนา คานห์ ฮัว
Kazakhstan Division 2
17:00 Altay Reserves 1-3 FC Irtysh Pavlodar Reserves
17:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1 Akademiya Ontustik
Belarus Reserve League
17:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 3-3 FK Gorodeya Reserves
18:00 FC Minsk Reserves 2-2 FK Gomel Reserves
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
17:30 บริสเบน เคไนท์ส 0-4 แกรนท์ดิสเทลเอสซี
17:30 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 5-1 เมาท์ กราเวท
Australian cloth
17:30 Park Ridge 2-8 เวสต์เทิร์นสปิริท
Europe BSWCP
17:45 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 4-5 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด
19:00 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 3-2 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด
20:15 เยอรมนี ฟุตบอลชายหาด 0-3 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)
21:30 อาเซอร์ไบจาน ฟุตบอลชายหาด 4-1 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0 อุดรธานี
ฟุตบอลโลก
19:00 บราซิล 2-0 คอสตาริกา
22:00 ไนจีเรีย 2-0 ไอซ์แลนด์
01:00 เซอร์เบีย 1-2 สวิตเซอร์แลนด์
Norwegian Youth Tippeligaen
19:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(U19) 6-1 Kristiansund BK U19
22:59 Asane Fotball U19 4-3 Floro U19
Russia Division 3
19:55 Metallurg-M Lipetsk 1-3 FC Iskra Smolensk
00:05 FC KF 1-2 Apollo St Petersburg
00:05 FC Leningrad St Petersburg 4-1 FC Sertolovo
ไทย พรีเมียร์ลีก
20:00 นครราชสีมา เอฟซี 0-0 โปลิศ เทโร เอฟซี
Latvia Reserve League
20:00 เอฟเคเจลกาว่า (สำรอง) 0-3 เอฟเคไลปาย่า (สำรอง)
Latvian Higher League
21:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0-2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
22:59 FK Valmiera 1-1 เมตต้า/ลู ริกา
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
21:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-1 FC Kolkheti Poti
00:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2-2 ดีลา กอริ
Cameroon Elite two
21:00 PWD de Bamenda 2-0 Cosmos de Bafia
Colombia U20 League
21:15 Union Delta U20 1-0 Bastidas U20
00:00 Deportivo Pereira U20 1-2 Once Caldas U20
01:30 Universitario Popayan U20 1-0 America de Cali U20
03:30 Deportes Quindio U20 1-3 Deportivo Cali U20
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:59 ดนีเปอร์ 1-2 Torpedo-MAZ Minsk
Ecuador Reserve League
22:59 Deportivo Cuenca Reserves 0-1 Emelec Reserves
NOR D4
23:30 Assiden 1-3 วินด์ยาร์ต
00:00 โดแบ็ก โฟรน 3-0 โลโคโมทีฟ ออสโล
Zambia Super League
23:45 ZESCO United Ndola 3-1 Green Eagles
Norway 2.Liga
00:00 Egersunds IK 2-1 Stjordals Blink
Faroe Islands Formuladeildin
00:00 Skala Itrottarfelag 1-1 นซี ลูนาวิค
00:00 AB Argir 1-4 บี 36 ทอร์ชาฟน์
00:30 07 Vestur Sorvagur 0-1 ไวกิงเกอร์ โกตู
01:00 อีบีสเทิลมูล 0-1 KI Klaksvik
Latvia 2 LIga
00:15 FK Jurnieks Riga 4-3 Ghetto Gvatar
Brazil Campeonato Mineiro U20
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 6-2 Uniao Luziense U20
Brazil Campeonato U19
01:00 ปารานา พีอาร์ / ยู 19 1-1 Andraus Brasil/PR U19
Paraguayan Division 2
02:00 Martin Ledesma 0-1 Guay Leena
Northern Ireland Women
02:00 ลินฟิลด์ หญิง 2-0 Crusaders Strikers (w)
USA National Premier Soccer League
07:00 AHFC Royals 2-1 OKC Energy U23
07:00 เอฟเอ ยูโร 3-1 Evergreen
08:00 C Lola Pred U23 4-1 Albuquerque Sol
ชิลี คัพ
07:00 คูริโก้ ยูนิโด 0-1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
Peru B League
07:00 เซียนเซียโน่ 0-0 Carlos Manucci
USA Womens Professional Soccer League
07:30 ฮูสตัน แดช (ญ) 1-3 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)
Ecuador Campeonato Serie B
07:30 ลีกา เดอ โลจา 1-0 มอนต้า เอฟซี
New Zealand Mainland Premier
07:30 Nomads United Reserves 2-1 FC Twenty 11 Reserves
07:30 Universities of Canterbury Reserves 0-5 Western AFC Reserves
Ecuador Copa Pilsener A
08:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-0 คลับสปอร์ต เอเมเลค