บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 24-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | พีเอโอเค ซาโลนิก้า ต่อ 1.5/2 (GRE Cup 21:00) |
วูล์ฟแฮมป์ตัน สูง 2.5/3 (ENG PR 01:45) |
ลิเวอร์พูล สูง 3 (ENG PR 02:00) |
เอฟซี คราซ์โนดาร์ ต่อ 0.5/1 (RUS PR 00:30) |
คริสตัล พาเลซ สูง 3 (ENG PR 02:00) |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ต่อ 1.5/2 (ENG PR 02:00) |
|
คลับบรูซ ต่อ 0.5 (BEL D1 01:30) |
โอลิมปิก มาร์กเซย สูง 2.5 (FRA D1 02:00) |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง สูง 3/3.5 (FRA D1 00:00) |
|
เต็ง | โมนาโก สูง 2.5/3 (FRA D1 02:00) |
อตาลันต้า ต่อ 0.5 (ITA Cup 02:00) |
ฮัลล์ ซิตี้ รอง 0/0.5 (ENG LCH 01:45) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 24-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | อันเดอร์เลชท์ ต่อ 0.5 (BEL D1 01:30) |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม ต่อ 1.5/2 (HOL D1 02:00) |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด ต่อ 1.5 (HOL D1 23:45) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 18 | 7/2/9 | 13.5 | DLLWDLWWWL | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 2/14 | 15 (14) | 1000.00 |
LWWWL WWWWW WwLLW |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก | |||||||
01:45 | Wolves | VS | บอร์นมัธ | ||||
02:00 | เอฟเวอร์ตัน | VS | ลิเวอร์พูล | ||||
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | VS | Sheffield United | ||||
02:00 | คริสตัล พาเลซ | VS | Newcastle | ||||
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง | |||||||
00:00 | ลอริยองต์ | VS | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | ||||
02:00 | โมนาโก | VS | ลีลล์ | ||||
02:00 | มาร์กเซย์ | VS | นีซ | ||||
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ | |||||||
01:45 | Coventry | VS | ฮัลล์ ซิตี | ||||
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์ | |||||||
23:45 | ทเวนเต้ | VS | Almere City FC | ||||
02:00 | อาแจ๊กซ์ | VS | เอ็กเซลซิเออร์ | ||||
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย | |||||||
20:00 | FC Orenburg | VS | ดินาโม มอสโค | ||||
22:15 | Nizhny Novgorod | VS | Lokomotiv Moscow | ||||
00:30 | คราสโนด้าร์ FC | VS | Baltika | ||||
00:30 | เซนิต | VS | รูบิน คาซาน |
ข่าวฟุตบอล
‘เตเวซ’ เจ็บหน้าอกต้องเข้าโรงหมอ
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก | ||||||
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0/0.5 | ต่อ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | ||
ไทยลีกคัพ | ||||||
18:00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | การท่าเรือ เอฟซี | 0.5/1 | ต่อ การท่าเรือ เอฟซี | ||
18:30 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | บางกอกกล๊าส เอฟซี | เสมอ | ต่อ บางกอกกล๊าส เอฟซี | ||
19:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 1.5 | ต่อ tบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | ||||||
20:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | ดินาโม มอสโก | 0/0.5 | ต่อ ดินาโม มอสโก | ||
22:15 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0.5 | ต่อ โลโคโมทีฟ มอสโก | ||
00:30 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | บัลติก้า | 0.5/1 | ต่อ เอฟซี คราซ์โนดาร์ | ||
00:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | รูบิน คาซาน | 1/1.5 | รอง รูบิน คาซาน | ||
ซูเปอร์ลีก กรีซ | ||||||
21:00 | เลเมีย | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1.5/2 | ต่อ พีเอโอเค ซาโลนิก้า | ||
23:30 | อาริส ซาโลนิก้า | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 | ต่อ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | ||
00:30 | เออีเค เอเธนส์ | พานาธิไนกอส | 0.5 | ต่อ เออีเค เอเธนส์ | ||
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | ||||||
23:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0/0.5 | ต่อ แอลเอเอสเค ลินซ์ | ||
23:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1/1.5 | ต่อ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | ||
01:30 | ราปิด เวียนนา | สตวร์มกราซ | เสมอ | ต่อ ราปิด เวียนนา | ||
เอเรอดีวีซี | ||||||
23:45 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | อัลเมเร่ ซิตี้ | 1.5 | ต่อ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | ||
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 1.5/2 | ต่อ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | ||
ออลสเวนส์คาน | ||||||
00:00 | เอไอเค โซลน่า | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1 | ต่อ เอไอเค โซลน่า | ||
00:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | ฮัคเค่น | เสมอ | ต่อ ฮัคเค่น | ||
00:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0/0.5 | ต่อ บรอมมาปอจคาร์น่า | ||
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | ||||||
00:00 | ลอริยองต์ | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1.5 | ต่อ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | ||
02:00 | โมนาโก | ลีลล์ | 0/0.5 | ต่อ โมนาโก | ||
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | นีซ | 0/0.5 | ต่อ โอลิมปิก มาร์กเซย | ||
เตอร์กิช คัพ | ||||||
00:30 | แทร็บซอนสปอร์ | คารากูมรัค | 0.5/1 | ต่อ แทร็บซอนสปอร์ | ||
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
01:30 | อันเดอร์เลชท์ | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0.5 | ต่อ อันเดอร์เลชท์ | ||
01:30 | คลับบรูซ | ราซิ่ง เกงค์ | 0.5/1 | ต่อ คลับบรูซ | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||||
01:45 | โคเวนทรี ซิตี้ | ฮัลล์ ซิตี้ | 0/0.5 | รอง ฮัลล์ ซิตี้ | ||
พรีเมียร์ลีก | ||||||
01:45 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | บอร์นมัธ เอเอฟซี | เสมอ | ต่อ บอร์นมัธ เอเอฟซี | ||
02:00 | เอฟเวอร์ตัน | ลิเวอร์พูล | 1/1.5 | ต่อ ลิเวอร์พูล | ||
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1.5 | ต่อ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | ||
02:00 | คริสตัล พาเลซ | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | เสมอ | ต่อ คริสตัล พาเลซ | ||
โกปปาอีตาเลีย | ||||||
02:00 | อตาลันต้า | ฟิออเรนติน่า | 0.5/1 | ต่อ อตาลันต้า | ||
โกปาลิเบร์ตาโดเรส | ||||||
05:00 | ฮัวชิปาโต้ | เดอะ สตรองเกสต์ | 0.5/1 | รอง เดอะ สตรองเกสต์ | ||
05:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 1/1.5 | ต่อ โบตาโฟโก้ อาร์เจ | ||
05:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 1.5 | รอง เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | ||
07:30 | โบลิวาร์ | ฟลาเมงโก | 0.5 | รอง ฟลาเมงโก | ||
07:30 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | ริเวอร์เพลท | 0/0.5 | ต่อ ริเวอร์เพลท | ||
07:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | พัลไมรัส | 0/0.5 | รอง พัลไมรัส | ||
โคปา ซูดาเมริกาน่า | ||||||
05:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | ราซิ่ง คลับ | 0.5 | ต่อ ราซิ่ง คลับ | ||
05:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0.5 | ต่อ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | ||
07:00 | บรากันติโน้ | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 1.5 | ต่อ บรากันติโน้ | ||
07:30 | Real Tomayapo | เบลกราโน่ | 0.5/1 | ต่อ เบลกราโน่ |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
China League Women | |||
13:00 | เหอเป่ย์(ญ) | 3-2 | Yunnan Jiashijing W |
13:00 | Foshan Athletics (W) | 2-0 | Fujian Nanan (W) |
13:00 | Shanghai Shenhua W | 1-0 | Guangdong Sports Lottery W |
15:15 | Wuhan Three Towns Martial Arts (W) | 1-1 | Tianjin Shengde (W) |
15:15 | Guangxi Pingguo Beinong W | 2-1 | Dalian Professional W |
15:15 | เสฉวน(ญ) | 0-3 | Liaoning Shenbei Hefeng (W) |
15:15 | Qingdao West (W) | 5-3 | Beijing Normal University (W) |
China U21 League | |||
14:00 | Guangxi Pingguo Haliao U21 | 0-7 | Chengdu Rongcheng U21 |
14:00 | Henan Football Club U21 | 1-0 | Nantong Zhiyun U21 |
India Delhi Senior Division | |||
14:16 | United Bharat FC | 3-1 | National United SC |
Algeria Womens League | |||
15:00 | CR Belouizdad (W) | 2-2 | Afak Relizane(W) |
Australia NPL Queensland U23 | |||
15:15 | Ipswich FC U23 | 2-2 | Southside Eagles U23 |
15:30 | Redlands United U23 | 0-12 | Moreton City Excelsior B U23 |
Australia FFA Cup | |||
16:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 4-1 | Wollongong Olympic FC |
16:30 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 3-1 | Dunbar Rovers FC |
16:30 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 3-1 | นิวแลมบ์ตัน |
16:45 | Darwin Hearts | 2-0 | Hellenic AC |
17:00 | Caroline Springs George Cross | 4-0 | Banyule City |
17:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 1-1 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี |
17:00 | Cringila Lions | 7-1 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี |
17:00 | Altona East | 0-0 | อาวอนดาเล่ เอฟซี |
Bangladesh Federation Cup | |||
16:00 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 0-3 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ |
Australia Queensland Pro Series | |||
16:30 | Moreton City II | 2-2 | คาบูลเตอร์ เอฟซี |
Australia Queensland State Leagues | |||
16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 4-2 | มิทเชลตัน เอฟซี |
17:15 | อิปสวิช ซิตี้ | 2-0 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ |
Australia Queensland State Women's Premier League | |||
16:30 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 4-4 | Moreton City Excelsior (W) |
India Shillong Premier League | |||
16:45 | ชิลลอง ลายอง เอฟซี | 0-5 | Mawlai SC |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย | |||
17:00 | โกรบินา | 0-4 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
21:30 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-1 | เจลกาว่า |
Australia New South Wales League 2 | |||
17:00 | พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล | 3-1 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ |
17:00 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 3-3 | South Coast Flame FC |
Uzbekistan League Women | |||
17:00 | Neftchi Fargona (W) | 1-1 | Pakhtakor Tashkent (W) |
England Reserves League | |||
17:00 | แบล็คพูล(สำรอง) | 3-0 | Barrow Reserves |
India Mumbai Elite League | |||
17:30 | Maharashtra Oranje FC | 0-1 | GMSC |
Australia Queensland Premier League | |||
17:30 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
Burundi Cup | |||
18:00 | Moso Sugar Company | 1-2 | Lumiere Ngozi |
20:00 | Academie Deira | 2-1 | Romania Inter Star |
20:45 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 3-3 | เอลเอลบี อคาเดมิค |
Uzbekistan Pro League | |||
18:00 | Sirdaryo FA | 2-0 | Xorazm FA |
18:30 | ปัคตากอร์ 2 | 3-0 | Paktako 79 |
19:00 | ทูรัน | 0-5 | Navbahor Namangan B |
England U21 Professional Development League 2 | |||
19:00 | วัตฟอร์ด (ยู 21) | 1-0 | โคเวนทรี (ยู 21) |
19:00 | อิปสวิช (ยู 21) | 2-0 | วีแกน แอธเลติก(U21) |
19:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 21) | 5-1 | Peterborough U21 |
19:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) | 3-1 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) |
19:00 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) | 1-2 | เบิร์นลีย์(ยู21) |
20:00 | มิลล์วอลล์ (ยู 21) | 3-3 | บาร์นสลีย์ (ยู 21) |
01:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | 0-2 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) |
Iran Div 2 | |||
19:00 | Setaregan Bahman | 1-1 | ซีพิดรูด แรชต์ |
19:00 | Foolad Khuzestan B | 3-1 | Kian Sam Babol |
19:00 | FC Yasa | 0-0 | Shohada Razakan |
Armenia Division 2 | |||
19:00 | อลาชเคิร์ท บี | 1-2 | Gandzasar Kapan |
เติร์กเมนิสถาน | |||
19:00 | FC MERW | 1-0 | Nebitchi |
Saudi Arabia Youth League | |||
19:30 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 1-0 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) |
20:10 | Jeddah Youth | 1-2 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) |
อิรัก ลิก | |||
19:45 | Al Karkh | 1-1 | Al Qasim Sport Club |
22:15 | อัล ซอลรา | 3-0 | นาฟิต อัล ยันนูป |
00:30 | อัล นาจาฟ | 1-1 | แบกแดด |
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย | |||
20:00 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 | ชีรัค |
22:00 | บานานต์ส | 0-1 | เอฟซี โนอาห์ |
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra | |||
20:00 | ออร์ไกร์ท (ยู 21) | 2-2 | Skowad U21 |
Syria Division 2 | |||
20:00 | Khattab | 2-1 | Al Shouleh |
20:00 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 0-0 | Al Hilal SYR |
Cameroon Elite One | |||
20:00 | Les Astres FC De Douala | 4-3 | Fovu de Baham |
22:00 | AS Fortuna Mfou | 1-2 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา |
22:00 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 2-1 | ยูเนี่ยน ดูอาลา |
Rwanda cup | |||
20:00 | Bugesera | 1-0 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี |
22:59 | Gasogi Utd | 0-1 | โปลิศ(รวันดา) |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
20:30 | กอมฮอร์เยท เชบิน | 1-1 | เดเกอร์เนส |
โอมาน ลีก | |||
20:40 | อัล เวห์ด้า(โอมาน) | 1-2 | อัล ชาบับ(โอมาน) |
20:50 | ibri | 1-0 | ดูฟาร์ |
Algeria Division 2 | |||
21:00 | JS Bordj Menaiel | 0-0 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก | |||
21:00 | เดลี ไดนามอส | 2-1 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) |
Egyptian Premier League | |||
21:00 | สโมฮา เอสซี | 4-0 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า |
00:00 | ฟาร์โค | 1-2 | เอล มาสรี่ |
ไซปรัส ดิวิชั่น 1 | |||
21:00 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 3-3 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี |
22:59 | AE Zakakiou | 2-3 | โดซ่า คาโตโกเปีย |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
21:00 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-0 | คราอิโอว่า |
23:30 | โบโตซานี่ | 2-1 | ดินาโม บูคาเรสต์ |
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย | |||
21:00 | FK Igman Konjic | 0-0 | กอชค์ กาเบลา |
22:59 | เอฟเค เวเลซ | 1-0 | FK Sloga Doboj |
01:30 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1-0 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค |
Denmark Youth U19 | |||
21:00 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 3-6 | บรอนด์บี้ (ยู 19) |
Romania Liga 4 | |||
22:00 | CS Timisul Sag | 6-0 | AS Gelu |
Argentina Reserve League | |||
01:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 1-0 | บานฟิลด์(สำรอง) |
01:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 4-0 | เบลกราโน่(สำรอง) |
01:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-1 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) |
01:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-0 | แบนฟิลด์(สำรอง) |
01:40 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 2-3 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) |
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 | |||
22:30 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 3-0 | เวียดนาม(ยู 23) |
22:30 | คูเวต (ยู 23) | 2-1 | มาเลเซีย (ยู 23) |
Austria Amateur cup | |||
00:30 | Helfort 15 | 8-0 | Sportunion Mauer |
Saudi Arabia Division 2 | |||
22:50 | อัล-อดาลห์ | 2-0 | Al-Jndal |
23:30 | อัล โอลูบัช | 1-0 | Al Kholood |
00:45 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 2-1 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) |
Uganda Premier League | |||
22:59 | Vipers | 1-1 | มา ลู |
เอเอฟซีคัพ | |||
22:59 | อัล นาห์ด้า | 2-2 | อัล อาเฮด |
Womens Norwegian Tippeligaen | |||
22:59 | วาเลเรนก้า (ญ) | 3-2 | สตาเบ็ค (ญ) |
โปแลนด์ ลิกา 1 | |||
22:59 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0-2 | จีเคเอส ทิคี |
22:59 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-1 | สเตล รุสซ์โซว |
01:30 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1-1 | วิสล่า คราคอฟ |
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน | |||
22:59 | ซิทรา | 1-1 | อัล ฮัดด์ |
22:59 | อัล ฮาล่า | 0-1 | อัล ชับบับ |
22:59 | อิสท์ ริฟฟา | 1-1 | อัล ริฟฟา |
Finland Kolmonen | |||
22:59 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 2-0 | FF Jaro II |
Estonia cup (w) | |||
22:59 | FC Flora Tallinn II (W) | 0-10 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
22:59 | JK Tabasalu (W) | 3-0 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
22:59 | สเปน (ยู 18) | 1-1 | สวิสเซอร์แลนด์ (ยู 18) |
Burkina Faso League | |||
22:59 | Etoile Filante de Ouagadougou | 1-0 | ASFA-Yennega |
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | ซิอัวลิอาย | 0-1 | ซูดูว่า |
นอร์เวย์ คัพ | |||
22:59 | สคีด ออสโล | 1-2 | รัวฟอส |
ฟินนิช คัพ | |||
22:59 | Kyparamaki | 0-3 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
23:30 | MP II | 2-1 | KeuPa |
00:00 | NuPS/2 | 2-1 | PPS Old Stars |
GER D5 | |||
23:15 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 1-1 | SC Eltersdorf |
Gambia Division 2 | |||
23:30 | Gunjur United | 4-1 | Latrikunda Utd |
23:30 | Jarra West FC | 0-1 | RS Tallinding |
Sierra Leone Premier League | |||
23:30 | Ports Authority FC | 0-0 | Diamond Stars |
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | |||
23:30 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 1-0 | ออสเตรียเวียนนา |
23:30 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
01:30 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 2-1 | เรนดอร์ฟ อัลทัช |
Mauritania Division 2 | |||
23:30 | Star Arafat | 3-4 | FC Oasis |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
23:45 | Arminia Hannover | 1-1 | บีเอสวี เรห์เด้น |
00:00 | BTS Neustadt | 3-0 | TuRa Bremen |
Germany Verbandsliga | |||
00:00 | FSV Offenbach | 1-2 | TuS Russingen |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น | |||
00:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 2-1 | เฮลซิงบอร์ก |
Colombia Regional League | |||
00:10 | Politecnico J.I.C. | 4-1 | Tiendas Margos |
Switzerland Challenge League | |||
00:30 | เบลลินโซนา | 1-1 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
00:30 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 2-2 | เอฟซี วิล 1900 |
01:15 | บาเดน | 0-1 | อารัว |
Wales FAW Championship | |||
01:30 | เดนบีห์ทาวน์ | 2-2 | Bangor 1876 |
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ | |||
00:30 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2-1 | Sekhukhune United |
เตอร์กิช คัพ | |||
00:30 | อันคารากูคู | 0-0 | เบซิคตัส เจเค |
Northern Ireland League | |||
00:45 | Coagh United | 2-1 | มหาวิทยาลัยควีนส์ |
00:45 | Tobermore United FC | 3-2 | Moyola Park |
00:45 | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ | 0-3 | ลิมาวาดียูไนเต็ด |
Iceland U19 League | |||
01:00 | Valur KH Hlidarendi U19 | 1-3 | Stjarnan SkinandiU19 |
01:00 | IR LettirU19 | 1-3 | Fram/Ulfarnir U19 |
02:30 | เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) | 8-0 | Afturelding Hviti U19 |
03:00 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 3-0 | ฮัวการ์ (ยู 19) |
Switzerland. 2. Liga Interregional | |||
01:30 | FC Ueberstorf | 3-2 | Ajoie-Monterri |
Northern Ireland IFA Championship | |||
01:00 | Knockbreda Parish | 2-1 | Harland & Wolff Welders |
Scotland Reserve Cup | |||
01:00 | ลิฟวิงสตัน (สำรอง) | 1-2 | ดันเฟิร์มลิน(สำรอง) |
ฮังการี คัพ | |||
01:00 | ปาคซิ เซ | 2-1 | วาร์ดา เซ |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก | |||
01:00 | อัล ฮิลาล | 2-1 | อัล ไอน์ |
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | |||
01:30 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-2 | เคเอเอ เกนท์ |
01:30 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0-0 | เมเชเลน |
01:30 | เวสเตอร์โล | 1-1 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน |
Argentina Prim B Metropolitana | |||
01:30 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 2-0 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||
01:30 | เบรัสเตกี | 3-1 | เคลย์โพล |
01:30 | อัล คิว ซา | 3-1 | Leandro N Alem |
England Northern Premier League | |||
01:45 | กุยเซลีย์ | 2-4 | วอคโซป ทาวน์ |
01:45 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 2-1 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
England Ryman(Isthmian) League Premier Division | |||
01:45 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0-4 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
01:45 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 1-3 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด |
01:45 | Cheshunt | 1-0 | ฮอร์สแฮม |
01:45 | ไวท์ฮอว์ก | 1-0 | เอนฟิลด์ ทาวน์ |
ลีกวัน อังกฤษ | |||
01:45 | เชลแน่ม ทาวน์ | 2-0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
01:45 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1-1 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
ENG SD1 | |||
01:45 | Mousehole | 4-1 | Exmouth Town |
01:45 | เวสฟิวด์ | 2-1 | นอร์ทวูด |
01:45 | อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ | 4-0 | Horndean |
01:45 | Tavistock AFC | 3-2 | วิมบอร์น ทาวน์ |
01:45 | นอร์ท ลีห์ | 0-2 | Hadley |
01:45 | Badshot Lea | 2-0 | Uxbridge |
ENG UD1 | |||
01:45 | Hebburn Town | 0-1 | ออสเซท ยูไนเต็ด |
01:45 | คาร์เทน ทาวน์ | 1-3 | ดันสตัน ยูทีเอส |
01:45 | Kidsgrove Athletic | 0-3 | วิดเนส |
อีเอฟแอลลีกทู | |||
01:45 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-4 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
01:45 | บาร์โรว์ | 1-2 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ | |||
01:45 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0-0 | บอสตัน ยูไนเต็ด |
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ | |||
01:45 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-0 | บาธ ซิตี้ |
England Ryman(Isthmian) League | |||
01:45 | Hanworth Villa | 2-1 | โครินเธียน-แคชวลส์ |
ลีกเดอซ์ | |||
01:45 | วาล็องเซียนส์ | 1-0 | อฌักซิโอ้ |
01:45 | บอร์กโดซ์ | 2-0 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ |
01:45 | ก็อง | 2-1 | อานซี |
01:45 | เกรอน็อบล์ | 0-2 | แซงต์ เอเตียน |
01:45 | โรเดซ อเวรอน | 1-0 | ปารีส เอฟซี |
01:45 | ทรัวส์ | 2-2 | ปัว เอฟซี |
01:45 | เกววีลย์ อูแอส | 3-3 | อาเมียงส์ |
01:45 | แก็งก็อง | 1-2 | อองเช่ร์ |
01:45 | บาสเตีย | 2-0 | อูแอส กงการ์กโน่ |
01:45 | เอเจ โอแซร์ | 4-0 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
โกปปาอีตาเลีย | |||
02:00 | ลาซิโอ | 2-1 | ยูเวนตุส |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | |||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 5-0 | เซาแธมป์ตัน |
พรีเมียร์ลีก | |||
02:00 | อาร์เซน่อล | 5-0 | เชลซี |
Iceland Womens Cup | |||
02:15 | HK Kopavogur (W) | 1-1 | Grotta Women |
ไอซ์แลนด์ คัพ | |||
02:15 | ฟจอลเนอร์ | 4-2 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
Algeria CUP | |||
02:45 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1-1 | ซีเอส กงส์ต็องตีน |
Ecuador Campeonato Serie B | |||
03:00 | มอนต้า เอฟซี | 1-0 | กัวเลซีโอเอสซี |
07:00 | CD Vargas Torres | 2-1 | กวายากิล ซิตี้ |
เปรู ดิวิชั่น 1 | |||
03:00 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 0-0 | อลิอันซ่า แอตเลติโก |
Peru B League | |||
03:30 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 2-1 | CD Coopsol |
Panama First Division Women | |||
04:00 | Union Cocle (W) | 0-2 | Ciex Sports Academy (W) |
Conmebol-Sudamericano Women U20 | |||
04:00 | อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | 0-2 | บราซิล(ญ) ยู20 |
06:30 | ปารากวัย(ญ) ยู20 | 2-0 | เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส | |||
05:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-1 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
05:00 | คาราคาส เอฟซี | 1-1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล |
07:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 3-2 | ซีเอ เพนาโรล |
07:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 1-0 | ซาน ลอเรนโซ่ |
07:30 | โคโล โคโล่ | 0-0 | เอเลี่ยนซา ลิม่า |
โคปา ซูดาเมริกาน่า | |||
05:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-0 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
07:00 | Deportivo Garcilaso | 1-1 | คุยอาบา |
07:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2-0 | นาซิอองนาล โปโตซี |
07:30 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 1-0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | |||
05:00 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 3-0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า |
Brazil Campeonato Maranhense | |||
05:30 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 0-1 | มารันเยา |
Brazil Campeonato Roraimense | |||
06:00 | Sao Raimundo/RR | 3-1 | River(RR) |
Aruba Division Di Honor | |||
07:00 | เอสวีคาราเวล | 1-2 | SV Jong Aruba |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี | |||
07:00 | บัสควอ เอฟซี | 3-1 | มิราสโซล |
Colombia Copa Cup | |||
07:40 | Expreso Rojo | 1-0 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ |
Honduras Liga Nacional | |||
08:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 2-1 | Genesis |
Panama Liga Prom | |||
08:00 | Ciex Sports Academy | 1-3 | Sporting San Miguelito Reserves |