2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 20-06-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป งด อีคีนาส IF
ต่อ เสมอ (FIN D2 22:30)
คูพีเอส
รอง 0.5 (FIN D1 22:30)
งด เอซี โอลู
ต่อ 0.5/1 (FIN D2 22:30)
เอฟซี ฮอนก้า
ต่อ 0.5 (FIN D1 22:30)
งด KPV คอคคูล่า
ต่อ 0.5/1 (FIN D2 22:30)
ลาห์ติ
รอง 0.25 (FIN D1 22:30)
เต็ง Nashville SC
รอง 0.25 (USA CUP 06:00)
เอซี โอลู
ต่อ 0.5/1 (FIN D2 22:30)
เอฟซี ฮอนก้า
ต่อ 0.5 (FIN D1 22:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-06-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สเปน
สูง 2.5 (WORLD CUP 01:00)
อุรุกวัย
ต่อ 1.5/2 (WORLD CUP 22:00)
โปรตุเกส
ต่อ 0.5/1 (WORLD CUP 19:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
27265
Arnon Paichamnan 19 16/0/3 55 WWWWWwWWWW -
2
36050
ณัฏฐพัฒน์ อยู่สุทธิ์ 19 15/1/3 55 WWWWWlWWDL -
3
56657
Bordin Pasuntear 19 15/0/4 52 WlwWWlLWWL -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
41698
เกรียงเดช เพิ่มเจริญ 1/19 15 (19) 500.00
WWlWL
lLWDW
LLWWL
-
-
-
-
-
2
1144 starvip
หนุ่ม ชุมพร 1/19 15 (19) 250.00
LWWWw
WWLDl
LWWLW
-
-
-
-
-
3
33928
Pika Biga Juu 2/18 15 (18) 250.00
LWLLl
WDWwW
WLWWW
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] FIFA World Cup
  19:00 เดนมาร์ก เดนมาร์ก VS ออสเตรเลีย ออสเตรเลีย  
  22:00 ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส VS เปรู เปรู  
  01:00 อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา VS โครเอเชีย โครเอเชีย  

ข่าวฟุตบอล

โธเฮียร์ยิ้ม!”ซูหนิง”พร้อมเสนอหุ้นบริษัทแลกเปลี่ยนเทคฯงูเต็มตัว

โธเฮียร์ยิ้ม!”ซูหนิง”พร้อมเสนอหุ้นบริษัทแลกเปลี่ยนเทคฯงูเต็มตัว

กลุ่มทุนซูหนิงผู้ถือหุ้นใหญ่ของ"งูใหญ่"อินเตอร์ มิลานพร้อมเสนอหุ้นของบริษัทแลกเปลี่ยนหุ้นที่เหลือของสโมสรจากเอริค โ...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 20 มิถุนายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟุตบอลโลก
19:00 โปรตุเกส โมร็อกโก 1 - 5 1-0 ต่อโปรตุเกส $$$$
22:00 อุรุกวัย ซาอุดีอาระเบีย 1.5/2 1-0 ต่ออุรุกวัย $$$$
01:00 อิหร่าน สเปน 1.5/2 - 10 0-1 ต่อสเปน $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ทีพีเอส อินเตอร์ ตูร์คู ปป - 10 1-1 รองทีพีเอส $$$
22:30 ฮอนก้าเอสพู ไซนาโจเอน 0.5 - 10 3-1 ต่อฮอนก้าเอสพู $$$
22:30 วีพีเอส วาซ่า IFK มาเรียฮามน์ ปป - 10 4-1 รองIFK มาเรียฮามน์ $$$
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ ลาห์ติ เสมอ 0-0 รองลาห์ติ $$$
22:30 คูพีเอส เอชเจเค เฮลซิงกิ 0.5 - 5 2-2 รองคูพีเอส $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เอซี คาจานิ เฮดไอเอฟเค 0.5 - 10 2-1 ต่อเฮดไอเอฟเค $$$
22:30 เอซี โอลู จีวาคีล่า เจเค 0.5 2-1 ต่อเอซี โอลู $$$
22:30 ยาโร ฮาก้า 0.5 - 10 0-2 รองฮาก้า $$$
22:30 คูลบิ 04 อีคีนาส IF เสมอ 0-1 ต่ออีคีนาส IF $$$
22:30 KPV คอคคูล่า เคทีพี ค็อตก้า 0.5/1 - 10 1-0 ต่อKPV คอคคูล่า $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค โฟลโร 1.5/2 - 5 2-1 ต่อไวกิ้ง เอฟเค $$$
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
03:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ ปป - 5 2-1 รองฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ $$$
USA โอเพ่น คัพ
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี แนชวิลล์ เอฟซี ปป - 10 2-1 รองแนชวิลล์ เอฟซี $$$
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด ชิคาโก ไฟร์ 1/1.5 - 10 0-1 รองชิคาโก ไฟร์ $$$
07:30 ดีซี ยูไนเต็ด ออร์แลนโด ซิตี้ 0.5 - 10 ต่อดีซี ยูไนเต็ด $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 20 มิถุนายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Philippines UFL
14:00 Stallions FC 4-0 โกล์บอล เอฟซี
16:00 Davao Aguilas FC 3-1 คายาเอฟซี
18:00 เซเรส เอฟซี 4-1 JP Voltes FC
Vietnam Second Division
14:55 Ben Tre 1-5 Ba Ria Vung Tau FC
15:25 แอง แยง 3-1 หวิง ลอง
15:25 ลอง อัน 2 3-3 Tien Giang
15:25 Nam Dinh FC II 5-5 Palace Khanh Hoa
16:00 Pho Hien 5-1 Kon Tum
16:00 TTBD Phu Dong 4-0 บินห์ ทวน
กระชับมิตร (สโมสร)
15:15 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-1 Veles
16:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 2-0 โมลด์
16:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0 เอฟเค ทิวเมน
17:50 Coolum 0-2 Kawana
18:00 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 2-0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0 เอสซี ซนอย์โม
21:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
21:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-2 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
21:30 เบอโน่ 2-1 สโลวาน บราติสลาวา
21:50 Sapfir Kramatorsk 4-3 Forum-Avto Kramatorsk
22:00 เทปลิเซ่ 3-0 FK MAS Taborsko
22:00 FC Hebar Pazardzhik 0-4 เลฟสกี้ โซเฟีย
22:00 บัลติก้า 6-0 FK Vigvam Smolevichy
22:15 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-3 ซนอกโม่
22:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-2 โดโกเรต์ส รัซกราด
22:59 โคโรน่า 3-0 Spartakus Daleszyce
22:59 เอสเคเอฟซีเรด 4-0 ซลาเต้ โมราฟเซ่
22:59 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-3 วีดีโอตัน
22:59 โปกอน 1-1 Swit Skolwin
22:59 SVG Bleiburg 2-2 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
23:25 ดอมซาเล่ 1-2 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
00:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1-2 เยอร์การ์เด้น
00:00 SV Heimstetten 2-0 SV Pullach
00:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 5-0 ซิมบรู ชิซินู
00:30 KSK ไฮสท์ 2-3 เมเชเลน
01:30 เดอะ นิว เซนต์ส 1-0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
04:30 Avai FC U23 2-3 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(ยู 23)
Ukraine Regional League
15:20 Vpk Agro Magdalinovka 7-0 FC Kryvbas Kriviy Rih
20:00 FC Obry Nikopol 2-0 HFC Penuel Kriviy Rih
21:00 FC Khmelnitsky 2-4 Sluch Krasilov
21:30 FC Zbaraz 3-0 FC Ternopil Pedlicei
21:50 FC Malynsk 5-0 FC Sadove
Australia U20
15:35 Mounties Wanderers U20 1-3 Central Coast MarinersU20
NSW-N Premier League
16:00 Charleston City Blues เลื่อน แฮมิลตัน โอลิมปิค
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 บอสเนีย(ญ) ยู19 1-0 สโลวีเนีย (ญ) ยู19
19:00 สิงคโปร์(ยู 23) 0-2 เมียนมาร์ (ยู 23)
Australia Capital Territory Premier League
16:05 กาการิน ยูไนเต็ด 1-0 แคนเบอรา โอลิมปิก
Australia Brisbane Cup
16:30 Clairvaux 2-2 อคาเซีย ริดจ์
Australia Victorian Cup
16:30 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 3-2 Avondale Heights
Australia New South Wales NPL Women
16:30 Football NSW Institute (w) 1-1 North Shore Sailor (w)
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-5 เวนท์ฟอเรท โกฟุ
BLR WCUP
17:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 0-2 โคลก้า-บีดียู (ญ)
Australia New South Wales League 2
17:15 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 2-0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(Am)
Australia Gold Coast Premier League
17:50 Broadbeach United 2-4 Pacific Pines Green
Kazakhstan Division 1
18:00 FK Bolat Temirtau 1-2 Baikonur
18:00 Ekibastuzets 2-2 เอฟเค ทารัซ
19:00 คีแรนไชม์เคนท์ 3-3 Kairat Academy
19:00 Altay FK 3-0 มาคฮ์ทาเรล
19:00 อ็อคเซเปส 2-0 เอฟเค คัสไป
19:00 FC Aktobe-Zhas 0-1 Zhetysu II
Chinese Taipei Intercity League
18:30 NSTC 0-4 Taicheng Lions
ฟุตบอลโลก
19:00 โปรตุเกส 1-0 โมร็อกโก
22:00 อุรุกวัย 1-0 ซาอุดีอาระเบีย
01:00 อิหร่าน 0-1 สเปน
Kenya Cup
19:00 กอร์ มาเฮีย 5-0 Kenpoly FC
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
19:15 ซาบาห์ 3-2 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
20:00 พีบีดีเคที ที-ทีม 1-0 UKM FC
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2-0 ตรังกานู
20:00 เคดะห์ 3-2 กัวลา ลัมเปอร์
Brazil L
20:00 Belford Roxo RJ 2-0 Artsul RJ
01:00 Itaborai RJ 1-2 Audax RJ
01:00 อเมริกาโน่ 2-0 บาร์เซโลน่า อาร์เจ
01:00 Barra da Tijuca 0-1 อเมริกา อาร์เจ
01:00 บองซูเซสโซ่ 0-0 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์
01:00 โอลาเรีย 0-1 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ)
01:00 Sampaio Correa (RJ) 3-1 Goncalense
01:00 Serrano BA 1-2 ติเกรส์ บราซิล
01:15 Angra Dos Reis RJ 1-2 Serra Macaense
Russia Division 3
20:50 Sterlitamak-2 0-1 Start-Altair
21:50 UOR-5 Egoryevsk 3-1 Metallist Korolev
21:50 Lobnya Sports Center 3-2 ซาเทิร์น 2 มอสโก รีเจิน
21:50 FC Sergiev Posad 3-1 A multi GARP reserve
21:50 MFK Rybinsk 1-4 Sshor Volga Tver Region
21:50 เอฟเค อิสทรา 4-1 Titan Klin
21:50 FK Kvant Obninsk 3-1 FK Keramik
21:50 Peresvet Domodedovo 9-1 FC Kolomna-2
22:01 FC Sbornaya RO Rostselmash 3-2 FC Nadezhda Novoshakhtinsk
22:06 Bataysk-2007 2-2 Kobart
Poland Mloda Ekstraklasa
21:00 สตอล เมียเลช(เยาวชน) 2-2 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
22:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 2-0 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
Brazil Campeonato Paulista Youth
21:00 Barra da Tijuca U20 2-2 อเมริกา – อาร์เจ ยู 20
22:59 โอลาเรีย อาร์เจ ยู 20 2-2 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ (ยู 20
23:15 Angra Dos Reis RJ U20 0-5 Serra Macaense U20
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 6-0 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 4-1 ออสเตเอฟซี (เยาวชน)
01:00 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 0-0 ริโอ บรานโก้ เอสพี (เยาวชน)
01:00 Sao Paulo U20 5-0 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน)
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1-0 อิทัวโน่ (เยาวชน)
01:00 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 6-0 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน)
01:00 EC Sao Bernardo U20 1-3 ซานโต อังเดร(เยาวชน)
01:00 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) 1-1 ซานโตส เอฟซี (ยู 20)
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 3-0 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)
01:00 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 1-2 ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน)
01:00 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1-2 Barretos youth team U20
01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 4-2 วีโล คลับ (เยาวชน)
01:00 Gremio Novorizontin (Youth) 3-0 Monte Azul SP (Youth)
01:00 มาริเลีย(เยาวชน) 6-1 Olimpia SP U20
01:00 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 2-0 แมนทิแคร์รา(เยาวชน)
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1-0 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน)
01:00 Portuguesa Desportos U20 2-2 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน)
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0-0 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน)
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (เยาวชน) 3-0 Vera Kuru U20
03:00 Placido de Castro U20 2-6 Sao Francisco BA Youth
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-0 เอฟเค ปาลังกา
00:00 ซูดูว่า 2-0 เลียตาว่า โจนาว่า
Womens Norway Cupen
22:00 แกรนด์ โบโด ( ญ ) 1-2 ทรอนเฮมส์ (ญ)
22:30 Innstranden (w) 1-7 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ทีพีเอส 1-1 อินเตอร์ ตูร์คู
22:30 ฮอนก้าเอสพู 3-1 ไซนาโจเอน
22:30 วีพีเอส วาซ่า 4-1 IFK มาเรียฮามน์
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0 ลาห์ติ
22:30 คูพีเอส 2-2 เอชเจเค เฮลซิงกิ
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เอซี คาจานิ 2-1 เฮดไอเอฟเค
22:30 เอซี โอลู 2-1 จีวาคีล่า เจเค
22:30 ยาโร 0-2 ฮาก้า
22:30 คูลบิ 04 0-1 อีคีนาส IF
22:30 KPV คอคคูล่า 1-0 เคทีพี ค็อตก้า
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-1 เอฟซี วาจากอสกิ
22:30 MiPK Mikkeli 1-0 JaPS
22:30 ไมปา 1-4 เอ็มพี มิคเคลลี่
22:30 นูรมิจาร์เวน 0-2 PK เคสกิ ยูยูสิม่า(PKKU)
22:30 เอฟซี ไวคิงกิต 3-2 จิปโป
22:30 พีเค-37 0-1 นาร์เปส คราฟท์
22:30 ทีพี 47 โตริโน่ 2-0 วีไอเอฟเค
22:30 BK-46 Karis Karjaa 3-0 HJS Akatemia
22:30 GrIFKแกรนด์คูร่า 3-2 คาริเนน โปเจ็ท
22:30 มูซ่า 2-0 HIFK 2
22:30 ซัลปา 1-0 แจส พอริ
22:59 LPS เฮลซิงกิ 0-0 PEPO
22:59 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-5 Honka Akatemia
มอลโดวา คัพ
22:30 Glodeni 0-2 เอฟซี มิลซามี่
22:30 FC Cahul-2005 1-0 ดินาโม ออโต
22:30 FC Sfintul Gheorghe 7-2 Spatakihine U
22:30 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 1-4 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ
22:30 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-1 โคดรู โลโซวา
22:59 ซิมบรู ชิซินู 0-0 CSF Sparta
22:59 เชอร์ริฟ ติราสโพล 7-0 อิสกร้า สตาลี่
00:00 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี 10-2 FC Floresti
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 2-1 โฟลโร
Lithuania - 2. Division
22:59 kupiskis 2-6 FK Dainava Alytus
Poland Division 4
22:59 Ruch Radzionkow 2-1 โปโลเนีย ไบตอม
Sweden U19
23:30 ออสเตอร์ส ยู19 1-3 โกเตบอร์ก ยู19
00:00 แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19) 3-0 เฮลซิงบอร์ก ยู19
00:15 เอไอเคโซลน่า(ยู 19) 2-3 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19)
Southern Sweden
23:30 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 4-0 ไอเค คอนกาฮัลลา
00:00 วาสเทราส ไอเค 0-0 Heby AIF
00:30 IK Tord 3-1 Grebo IK
Sweden Division 1
00:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-1 ทอร์น ไอเอฟ
00:00 ลุนด์ บีเค 0-4 มอลล์บี้
Denmark U21
00:00 เฮวิดอร์ฟ ยู21 1-1 สโคฟลุนเด้ ยู21
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 Karlbergs BK 0-1 IFK Lidingo FK
00:00 Taftea IK 4-1 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
00:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 7-0 Vargarda IK
00:00 FBK Karlstad 0-0 Nordvarmland FF
00:00 เวเนอร์สเบริกส์ 1-3 ทอลสแลนด้าไอเค
00:00 Hassleholms IF 0-2 Osterlen FF
00:00 Nosaby IF 3-2 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
00:30 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 4-0 Hisingsbacka FC
00:30 AFK Linkoping 1-1 วาร์มโบลเอฟซี
00:30 Huddinge IF 1-0 IFK Aspudden-Tellus
00:30 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 4-0 บีเค โอลิมปิค
01:00 เทบีย์ไอเอส 2-1 บีเควี นอร์ทาเลีย
01:00 Sundbybergs 0-2 Bollnas GIF FF
Swden Women Divi.1
00:00 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ) 5-0 วาสเทราสบีเค30 (ญ)
Swedish Ding League
00:00 BK Astrio 3-4 Snostorp Nyhem FF
NOR D4
00:00 Stord IL 2-3 เอสเค บรานน์ 2
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:30 Salsaker-Ullangers IF 1-2 Ostavall IF
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:00 อัคราเนส 5-0 แมกนิ
02:15 เอ็นยาร์ดวิก 0-2 HK โคปาโวกค์
02:15 เฟรม เรย์จาวิค 1-2 ไออาร์ เรกยะวิก
02:15 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-2 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
Iceland Womens Premier League
01:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 2-2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)
Brazil women's League
01:00 คินเดอร์มาน (ญ) 3-1 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ)
01:00 ริโอ เปรโต ( ญ ) 1-1 Audax SP (w)
01:00 เซา ฟรานซิสโก ( ญ ) 0-0 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ)
Scotland Womens Premier League
01:15 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 0-5 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
01:15 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 0-3 กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
01:30 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 6-0 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )
02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 3-0 สปาร์ตันส์ (ญ)
Northern Ireland Cup Women
01:30 Lurgan Town (w) 1-2 Comber Recreation FC Women
01:30 Lisburn (w) 1-0 Carnmoney (w)
Scotland Premier League Women
02:00 Glasgow Girls (w) 1-1 คิลมาร์น็อค (ญ)
Northern Ireland Women
02:00 ลินฟิลด์ หญิง 10-0 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ)
02:00 Crusaders Newtownabbey Strikers (w) 0-2 เกล็นโตรัน (ญ)
BRA D4
02:00 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 3-2 ยูเวนตุสเอสซี
06:00 Guarani de Palhoca 1-1 บาร์ราเอฟซี
06:00 Camboriu SC 2-1 Operarios Mafra SC
06:30 Fluminense SC 2-1 เมโทรโปลิทาโน่
Iceland Womens Division 1
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 1-0 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)
Chile Primera D
02:30 Independiente de Cauquenes 2-1 Malleco Unido
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
03:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 2-1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
Iceland 4 Deild
03:00 Golfklubbur Grindavikur 3-2 Isbjörninn
USL Division 1
04:00 Bethlehem Steel 2-2 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง)
USA Women Premier League
04:00 Chicago City SC Women 1-5 Chicago Red Stars Reserves (w)
USA National Premier Soccer League
04:00 Palm Beach Suns 3-0 Bradenton Academics
05:00 บอสตัน 1-3 พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์
06:00 Monmouth FC 2-1 Electric City vibration
06:00 SIMA Aguilas 0-2 The Villages
06:00 FC Monmouth 2-1 Electric City Shock
06:10 Tobacco Road 1-3 North Carolina FC U23
06:10 Miami FC II 2-0 Storm FC
06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 0-1 จูเนียร์โลนสตาร์
06:40 ชัตตานูกา 4-1 แอตแลนต้า ซิวเวอร์แบ็ค
07:00 Elm City Express 2-1 Bostong
07:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 0-4 Des Moines Menace
ชิลี คัพ
05:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0 Colchagua CD
07:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0 ซีดี เมกาเลนซ์
USA โอเพ่น คัพ
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2-1 แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-1 ชิคาโก ไฟร์
Brazil Serie D
06:15 เปง ฮาเวียร์ 2-1 Gurupi