2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-08-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป แอคคริงตัน
รอง 0.25 (ENG D1 01:45)
ปอนเต เปรตา
ลบสิบ (BRA D2 05:15)
บาเต้ โบริซอฟ
รอง 0.5 (UEFA CL 02:00)
เอ็กเซเตอร์
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)
โกยาส
ต่อ 0.5/1 (BRA D2 06:30)
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
รอง 1/15 (UEFA CL 02:00)
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (ENG D1 01:45)
ฟิกูเรนเซ่
ลบสิบ (BRA D2 06:30)
บริสตอล ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 01:45)
เต็ง เอ็กเซเตอร์
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)
โกยาส
ต่อ 0.5/1 (BRA D2 06:30)
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
รอง 1/15 (UEFA CL 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-08-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ต่อ 0.5 (ENG LCH 01:45)
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
ต่อ 0.5/1 (GER RegB 22:59)
เอ็มจอนดาเลน
ต่อ 1 ลูก (NOR D2 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
61338
Ekachol Insao 20 15/0/5 53 WLWWWWWWWW -
2
45930
Wasanchai Chartwon 20 15/0/5 51.5 WWLWLWWWlW -
3
61203
หมิง เฉยๆคิดดั้ยแค่เนี้ย 19 15/1/3 50.5 WWwWLWwwWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34886
Wichet Wilaimongkal 1/20 15 (20) 500.00
LDWWl
WLLWW
LwwWW
-
-
-
-
-
2
46166
Wan Wannida 2/20 15 (20) 291.67
WWWWW
WWWLL
LLWLW
-
-
-
-
-
3
44577
***สิบแปดมงกุฎ*** 1/20 15 (20) 250.00
WWLWW
LWWWW
WWDLL
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 21 สิงหาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Germany Regionalliga
22:59 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0.5/1 ต่อบาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) $$$
23:30 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ เอสเอสวีอูล์ม 1846 ปป ต่อเอสเอสวีอูล์ม 1846 $$$
00:30 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ Hessen Dreieich ปป - 10 รองHessen Dreieich $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ อาซาเน่ ฟุตบอล 1 ต่อเอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ อิปสวิช 0.5 ต่อดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$$
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส บริสตอล ซิตี้ ปป - 5 รองบริสตอล ซิตี้ $$$
01:45 ร็อตเธอร์แฮม ฮัลล์ ซิตี้ บวกสิบ รองร็อตเธอร์แฮม $$$
01:45 สวอนซี ซิตี้ ลีดส์ ยูไนเต็ด ปป - 5 รองสวอนซี ซิตี้ $$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 วิมเบิลดัน วอลซอลล์ ปป รองวอลซอลล์ $$$
01:45 แบล็คพูล โคเวนทรี ปป - 5 รองโคเวนทรี $$$
01:45 แบรดฟอร์ด เบอร์ตัน อัลเบี้ยน ปป - 5 รองเบอร์ตัน อัลเบี้ยน $$$
01:45 บริสตอล โรเวอร์ส พอร์ทสมัธ ลบสิบ พอร์ทสมัธ $$$
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก ปีเตอร์โบโร่ ปป - 5 รองปีเตอร์โบโร่ $$$
01:45 ดอนคาสเตอร์ ชรูว์สบิวรี่ 0.5 - 5 ต่อดอนคาสเตอร์ $$$
01:45 ลูตัน ทาวน์ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด ปป - 5 รองเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แอคคริงตัน ปป - 5 รองแอคคริงตัน $$$
01:45 พลีมัธ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ปป รองวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
01:45 โรชเดล บาร์นสลีย์ ปป - 5 รองโรชเดล $$$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เอ็กเซเตอร์ ปป - 5 รองเอ็กเซเตอร์ $$$$
01:45 คาร์ไลส์ พอร์ทเวล ปป รองพอร์ทเวล $$$
01:45 โคลเชสเตอร์ ครูว์ 0.5 - 5 รองครูว์ $$$
01:45 คราวเลย์ สวินดอน เสมอ ต่อสวินดอน $$$
01:45 ฟอเรสต์กรีน สตีฟเนจ ปป - 10 รองสตีฟเนจ $$$
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ บิวรี่ 0.5 - 10 รองบิวรี่ $$$
01:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ เชลท์แน่ม ปป - 5 รองเชลท์แน่ม $$$
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ กริมสบี้ ทาวน์ 0.5/1 - 5 ต่อมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
01:45 มอร์แคมบ์ นอร์ทแธมป์ตัน 0.5 - 10 รองมอร์แคมบ์ $$$$
01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ น็อตต์สเคาน์ตี้ ปป - 5 รองน็อตต์สเคาน์ตี้ $$$
01:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ แมนส์ฟิลด์ เสมอ รองแมนส์ฟิลด์ $$$
01:45 เยโอวิล โอลด์แฮม AFC เสมอ รองโอลด์แฮม AFC $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 บาเต้ โบริซอฟ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ปป รองบาเต้ โบริซอฟ $$$
02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ปป รองเซอร์เวน่า ซเวซด้า $$$
02:00 เบนฟิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1/1.5 - 5 รองพีเอโอเค ซาโลนิก้า $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 คริคูม่า กอริติบ้า พีอาร์ ปป - 10 รองกอริติบ้า พีอาร์ $$$
05:15 บราซิล เด เปโลตัส เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0.5 - 5 ต่อบราซิล เด เปโลตัส $$$
05:15 ลอนดริน่า พีอาร์ ปอนเต เปรตา เสมอ ต่อปอนเต เปรตา $$$
05:15 อาไว เอฟซี เอสซี ยูเวนตูเด้ 0.5/1 - 5 ต่ออาไว เอฟซี เอสซี $$$
06:30 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ ฟิกูเรนเซ่ ลบสิบ ฟิกูเรนเซ่ $$$
06:30 โกยาส เซา เบนโต้ 0.5/1 ต่อโกยาส $$$$
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ ฟอร์ตาเลซ่า เสมอ ต่อฟอร์ตาเลซ่า $$$
07:30 โอเอสเต้ ซีเอสเอ-เอแอล ปป - 5 รองซีเอสเอ-เอแอล $$$
07:30 แซมปายโอ้ คอเรีย วิลา โนวา เสมอ ต่อวิลา โนวา $$$$
07:30 กัวรานี่ เอสพี แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ ปป - 5 รองแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย บานฟิลด์ 0.5 - 10 ต่อเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 พูมาส ยูนัม กัวเรตาโร่ 0.5 - 10 ต่อพูมาส ยูนัม $$$
07:00 มอเรเลีย ปาชูก้า เสมอ รองปาชูก้า $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:45 อินดิเพนเดนเต้ ซานโตส 0.5 - 5 รองซานโตส $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 21 สิงหาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Vietnam U19 Championship Women
14:00 CLB TPHCM (W) U19 0-2 Ha Noi Women U19
16:10 Than KSVN Women U19 1-0 Phong Phu Ha Nam U19 Women
Asian Games football Women
15:00 ญี่ปุ่น(ญ) 7-0 เวียดนาม(ญ)
18:30 อินโดนีเซีย (ญ) 0-12 เกาหลีใต้(ญ)
18:30 ไชนีส ไทเป (ญ) 7-0 มัลดีฟส์ (ญ)
Czech Republic U21 League
15:15 Synot Slovacko(U21) 3-2 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
16:00 Zlin U21 3-3 บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
India Sikkim S-League
15:30 Unicorn FC 1-3 Boys Club
Poland Mloda Ekstraklasa
16:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 2-3 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
Calcutta Football League
16:15 Suburban Club 1-1 Coal India
16:15 Rainbow SC 2-1 West Bengal Police
Australia Victorian Division 1
16:30 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 1-3 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
Australia FFA Cup
16:30 ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท 1-2 ซิดนีย์ เอฟซี
16:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 0-4 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
16:30 อาวอนดาเล่ เอฟซี 4-1 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์
16:35 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 3-2 เมลเบิร์น วิคตอรี่
Australia Queensland State Women's Premier League
16:30 บริสเบน รอร์ เอ็นทีซี (ญ) 0-2 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ)
กระชับมิตร (สโมสร)
21:05 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 2-3 FC Volendam U19
01:40 สปอล(Youth) 3-4 โรม่า(Youth)
02:00 Camas CF 1-5 ซีดี การีนา
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 เกาหลีใต้ (ญ) ยู17 2-2 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17
19:00 ฮังการี ยู18 1-2 สโลวาเกีย (ยู 18)
19:00 สหรัฐ ยู18 2-1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ยู 18
22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 2-2 บัลแกเรีย ยู18
22:00 ญี่ปุ่น (ยู 18) 1-0 ยูเครน ยู18
02:00 สกอตแลนด์(ยู 17) 2-0 รัสเซีย (U16)
Australia U20
17:30 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 3-2 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)
S.F.L. Under 19 Youth Division
18:00 มาเธอร์เวลล์ (U20) 2-0 ฮาร์ทส์ (ยู 20)
WAUS WD1
18:00 เบ็คเคนแฮม แองเจิ้ล (ญ) 2-0 UWA-Nedlands FC (W)
National Primera Division Western Australia
18:00 มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 4-2 จูนดาลัพ ซิตี้
AFC คัพ
18:30 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2 เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
Iran U23 Liga
18:30 Niroomandan Namdar U23 1-1 Paykan U23
19:30 Kian Padideh U23 0-1 Esteghlal Tehran U23
19:50 Niroye Zamini U23 2-3 Datis Khodro U23
Chinese FA Cup
18:35 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 0-1 ซานตง ลู่เนิ่ง
Russia Womens Premier League
19:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-0 Lokomotiv Moscow (w)
Uzbekistan Division 1
19:00 เอฟซี เชอเดอร์ 5-1 เอฟเค กิฟดูวอน
19:30 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 3-2 เอฟเค โยซโยวอน
19:50 นูราฟโชน บุคฮารา 1-2 ซามิน
Uruguay Reserve League
19:35 Atletico Fenix Reserves (RUR) 0-1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง)
20:00 Atenas Reserves 0-1 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)
Uganda Premier League
19:55 Onduparaka FC 1-1 เอสซี วิลล่า
Armenia Division 2
20:00 อรารัต เยเรวาน 2 2-2 อีเรบูนี
20:00 พิวนิค บี 1-1 Banants C
Russian Matches
20:05 FK Rosich 4-1 FK Vulkan
African Youth Cup U17
21:00 รวันดา ยู 17 0-4 แทนซาเนีย (ยู17)
Argentina Reserve League
21:20 San Martin de Tucuman Reserves 0-0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
สโลวาเกีย ลิกา 1
21:20 พาริซอน บาดิจอฟ 2-0 อินเตอร์ บราติสลาวา
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
Croatia Cup
21:30 Rudar Labin 0-3 NK Krk
Norway 2.Liga
22:00 อัลต้า 1-0 ออด เกรนแลนด์ 2
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
22:00 FK Jindrichuv Hradec 1-4 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
22:59 TJ Lanskroun 0-1 ปาร์ดูบีตเซ
22:59 Marianske Lazne 1-4 อัสติ นาดลาเบม
Womens Norway Cupen
22:00 โคลบอทน์ (ญ) 1-3 คลีบ (ญ)
22:59 ทรอนเฮมส์ (ญ) 1-2 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
Mexico Youth U20
22:00 โมนาร์คัสโมเรเลีย (ยู20) 3-1 ปาชูก้า ยู20
00:00 พูเอบลา ยู20 1-2 แอตลาส ยู20
00:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1-1 เนกาซ่า (ยู20)
03:10 พูมาส ยูนัม ยู20 0-3 เกเรตาโร่ (ยู20)
Colombia U20 League
22:20 Deportes Quindio U20 1-2 Universitario Popayan U20
เอสโตเนีย คัพ
22:30 FCF Jarva-Jaani SK 5-0 Aksi Wolves
22:30 Kadrina SK Moe 0-7 ทรานส์ นาร์ว่า
22:30 Maardu FC Starbunker 4-0 เจเค ซิลลาเม่ คาเลฟ
Germany Regionalliga
22:59 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-0 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
23:30 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-0 เอสเอสวีอูล์ม 1846
00:30 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 2-0 Hessen Dreieich
Brazil Campeonato Paulista Youth
22:59 Nova Cidade U20 0-0 บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20)
Austria Amateur cup
22:59 Union Innsbruck 4-0 SV Kematen
00:00 TUS Heiligenkreuz 4-2 อัลเลอไฮเลเกน
00:00 SV Ilztal 0-0 SV Ada Anger
00:30 ASV St. Martin an der Raab 1-2 SV Pischelsdorf
Finland Kolmonen
22:59 เอสเซ่ ไอเค 2-0 PeFF
Germany Landespokal
23:15 บาเยิร์น โฮฟ 5-4 SpVgg เบย์เริดส์
23:15 DJK TEUTONIA SCHALKE 1-3 SV Schalding Heining
23:15 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-5 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
23:15 Würzburger FV 0-4 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
00:30 วอทเทนชาย 09 5-1 VfB Huls
Austria Landesliga
23:15 TuS Rein 4-1 กรัตคอร์น
Sweden Cupen
23:30 Tegs SK 0-3 เอเอฟซี ยูไนเต็ด
23:30 สเตรอมเบิร์ก ไอเอฟ 0-4 ไอเคซิริอุสเอฟเค
23:30 คารีเบิค บีเค 1-1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
23:30 Skoftebyns IF 1-4 ฟัลเค่นเบิร์ก
23:30 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 2-2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
European Women
23:30 ไซปรัส (ญ) ยู19 1-2 เบลารุส (ญ) ยู19
Denmark - 4.Liga
23:30 Taastrup FC 1-2 IF Skjold Birkerod
Iceland U19 League
23:30 KA Dahl Victor U19 2-3 ไอเอ คาริ ยู 19
01:00 Fylkir/Ellidi U19 3-0 Fram/Ulfarnir U19
Russia Division 3
23:50 FK Akvilon 1-5 FC Leningrad St Petersburg
23:50 Kolomyagi 47 0-0 FC Sertolovo
Lithuania - 2. Division
00:00 โคราลาส ไคลเปดา 2-1 Atletas Kaunas
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-1 อาซาเน่ ฟุตบอล
Denmark Womans League Divison 2
00:00 นาสบี้ บีเค (ญ) 1-0 ซันดบี้บีเค(ญ)
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:00 Landvetter IS 4-3 ไอเค คอนกาฮัลลา
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:00 อูทิน 08 1-1 SV Todesfelde
00:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 1-2 TSV Schott Mainz
BSWCP
00:00 Farm Gunners Beach 1-3 Ati Beach
01:00 PFC Kristall Beach 1-0 Lex Beach
Welsh Football League Division One
00:30 Ruthin Town FC 2-1 Denbigh Town
01:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0-3 บัคลี่ย์ ทาวน์
01:30 Llanrhaeadr FC 1-3 แอร์บัส
01:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 1-1 รีห์ล
01:45 Penrhyncoch 3-0 Guilsfield FC
01:45 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 1-2 พอร์ทมาด็อก
ดัตช์คัพ
01:00 เอ็มวีวี อัลซิดีส 2-0 VVOG
01:00 Gelders Veenendaalse VV 0-3 TEC
01:00 FC Gravenzande 1-2 Excelsior Maassluis
01:00 IJsselmeervogels 2-2 Noordwijk
Egyptian Premier League
01:00 เอล อาห์ลี 1-0 Wadi Degla SC
Spanish Bizkaia-Tercera Division
01:00 ชิลลา ซีเอฟ 1-1 CD Roda
Iceland Womens Premier League
01:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 2-0 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
01:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 7-1 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ)
Iceland Division 2
01:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 3-2 Vestri
02:15 Tindastoll Sauda 1-0 ฮอตตูร์ อีกิลสตราไดร์
02:15 วอลซันกูร์ 4-1 เลคเนียร์ เอฟ
02:15 ฮูกิน เซย์ดิสฟอร์ดัวร์ 0-1 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์
02:15 คาริ 2-3 UMF อัฟตูเลดิ้ง
02:15 Throttur Vogur 1-1 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
Brazil L
01:00 Goncalense 0-3 ติเกรส์ บราซิล
Italy C Super Cup
01:30 JuventusU23 1-0 คูนีโอ
Brazil Serie D
01:30 Aparecidense U19 2-2 วิลา โนว่า ยู19
01:30 Trindade U19 1-2 กอยแอส ยู19
Scotland Bells Challenge Cup
01:45 ลิฟวิงสตัน (ยู 20) 0-0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-0 อิปสวิช
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-3 บริสตอล ซิตี้
01:45 ร็อตเธอร์แฮม 2-3 ฮัลล์ ซิตี้
01:45 สวอนซี ซิตี้ 2-2 ลีดส์ ยูไนเต็ด
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 วิมเบิลดัน 1-3 วอลซอลล์
01:45 แบล็คพูล 2-0 โคเวนทรี
01:45 แบรดฟอร์ด 1-0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45 บริสตอล โรเวอร์ส 1-2 พอร์ทสมัธ
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-1 ปีเตอร์โบโร่
01:45 ดอนคาสเตอร์ 0-0 ชรูว์สบิวรี่
01:45 ลูตัน ทาวน์ 2-0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-3 แอคคริงตัน
01:45 พลีมัธ 1-1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:45 โรชเดล 0-4 บาร์นสลีย์
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-2 เอ็กเซเตอร์
01:45 คาร์ไลส์ 2-1 พอร์ทเวล
01:45 โคลเชสเตอร์ 6-0 ครูว์
01:45 คราวเลย์ 2-2 สวินดอน
01:45 ฟอเรสต์กรีน 0-0 สตีฟเนจ
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ 2-1 บิวรี่
01:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ 1-1 เชลท์แน่ม
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-1 กริมสบี้ ทาวน์
01:45 มอร์แคมบ์ 1-0 นอร์ทแธมป์ตัน
01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 3-2 น็อตต์สเคาน์ตี้
01:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0 แมนส์ฟิลด์
01:45 เยโอวิล 0-0 โอลด์แฮม AFC
England Northern Premier League
01:45 Bamber Bridge 3-2 เวิร์คคิงตัน
01:45 ฟาสเลย์ เซลติก 4-1 South Shields
01:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2-0 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
01:45 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-3 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
01:45 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด 0-1 Whitby Town
01:45 สการ์โบโรห์ 2-2 มัตล็อค ทาวน์
01:45 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-1 แกรนแธม ทาวน์
01:45 สเตลีย์ บริดจ์ 3-2 มาร์รีน
01:45 วิตตัน อัลเบียน 1-1 ไฮด์ เอฟซี
01:45 Nantwich Town 0-0 บักซ์ตัน เอฟซี
England Ryman Cup
01:45 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 0-1 เอนฟิลด์ ทาวน์
01:45 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 1-2 Potters Bar Town
01:45 Ware 3-3 Romford
01:45 ไวท์ฮอว์ก 2-1 Three Bridges
England County cup
01:45 ฟีนิกซ์สปอร์ต 1-6 Herne Bay
01:45 Tonbridge Angels 3-2 Sittingbourne
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 บาเต้ โบริซอฟ 2-3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:00 เบนฟิก้า 1-1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
Ireland U19 League
02:00 เซ็น.แพทริค(ยู 19) 2-2 ดันดาล์ค ยู 19
Iceland 4 Deild
03:00 เบอเซอกิร์ 6-0 โคเบนฮอน
Brazilian Futsal League
05:00 AABB/Mapfre Futsal 2-2 Intili Hokkaido Futsal
06:15 Corinthians Futsal 6-2 Uni Laffin de Sports
เซเรีย บี บราซิล
05:15 คริคูม่า 2-2 กอริติบ้า พีอาร์
05:15 บราซิล เด เปโลตัส 0-0 เอสซี เปซานดู (พีเอ)
05:15 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0 ปอนเต เปรตา
05:15 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0 ยูเวนตูเด้
06:30 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 0-2 ฟิกูเรนเซ่
06:30 โกยาส 2-1 เซา เบนโต้
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-1 ฟอร์ตาเลซ่า
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0 บานฟิลด์
USL Division 1
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 2-2 นอร์ท แคโรไลนา
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 พูมาส ยูนัม 0-1 กัวเรตาโร่
07:00 มอเรเลีย 1-1 ปาชูก้า
Argentina Prim B Metropolitana
07:05 Club Atletico Acassuso 1-0 Club Atletico Colegiales