2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-08-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป แอคคริงตัน
รอง 0.25 (ENG D1 01:45)
ปอนเต เปรตา
ลบสิบ (BRA D2 05:15)
บาเต้ โบริซอฟ
รอง 0.5 (UEFA CL 02:00)
เอ็กเซเตอร์
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)
โกยาส
ต่อ 0.5/1 (BRA D2 06:30)
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
รอง 1/15 (UEFA CL 02:00)
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (ENG D1 01:45)
ฟิกูเรนเซ่
ลบสิบ (BRA D2 06:30)
บริสตอล ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 01:45)
เต็ง เอ็กเซเตอร์
รอง 0.25 (ENG D2 01:45)
โกยาส
ต่อ 0.5/1 (BRA D2 06:30)
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
รอง 1/15 (UEFA CL 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-08-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ต่อ 0.5 (ENG LCH 01:45)
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
ต่อ 0.5/1 (GER RegB 22:59)
เอ็มจอนดาเลน
ต่อ 1 ลูก (NOR D2 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
61338
Ekachol Insao 20 15/0/5 53 WLWWWWWWWW เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2
45930
Wasanchai Chartwon 20 15/0/5 51.5 WWLWLWWWlW เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
3
61203
หมิง เฉยๆคิดดั้ยแค่เนี้ย 19 15/1/3 50.5 WWwWLWwwWW ปีเตอร์โบโร่
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34886
Wichet Wilaimongkal 1/20 15 (20) 500.00
LDWWl
WLLWW
LwwWW
โคลเชสเตอร์
ลินคอล์น ซิตี้
นอร์ทแธมป์ตัน
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
พูมาส ยูนัม
2
46166
Wan Wannida 2/20 15 (20) 291.67
WWWWW
WWWLL
LLWLW
โคลเชสเตอร์
ลินคอล์น ซิตี้
นอร์ทแธมป์ตัน
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
กัวเรตาโร่
3
44577
***สิบแปดมงกุฎ*** 1/20 15 (20) 250.00
WWLWW
LWWWW
WWDLL
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
เอสซี เปซานดู (พีเอ)
โกยาส
พูมาส ยูนัม
อินดิเพนเดนเต้
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

ชาร์ปได้ข่าว’น้ามู’จัดทีมตามมีตามเกิด-เชียร์’ซีดาน’เสียบคุมผี

ชาร์ปได้ข่าว’น้ามู’จัดทีมตามมีตามเกิด-เชียร์’ซีดาน’เสียบคุมผี

สงสัยช่วงนี้คันปาก ลี ชาร์ป อดีตปีกหม้อหุงข้าวอ้างว่าได้ข่าวมาว่า โจเซ่ มูรินโญ่ กุนซือมีคลาสจัดทีม แมนเชสเตอร์ ยูไ...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 21 สิงหาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Germany Regionalliga
22:59 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0.5/1 ต่อบาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) $$$
23:30 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ เอสเอสวีอูล์ม 1846 ปป ต่อเอสเอสวีอูล์ม 1846 $$$
00:30 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ Hessen Dreieich ปป - 10 รองHessen Dreieich $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ อาซาเน่ ฟุตบอล 1 ต่อเอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ อิปสวิช 0.5 ต่อดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$$
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส บริสตอล ซิตี้ ปป - 5 รองบริสตอล ซิตี้ $$$
01:45 ร็อตเธอร์แฮม ฮัลล์ ซิตี้ บวกสิบ รองร็อตเธอร์แฮม $$$
01:45 สวอนซี ซิตี้ ลีดส์ ยูไนเต็ด ปป - 5 รองสวอนซี ซิตี้ $$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 วิมเบิลดัน วอลซอลล์ ปป รองวอลซอลล์ $$$
01:45 แบล็คพูล โคเวนทรี ปป - 5 รองโคเวนทรี $$$
01:45 แบรดฟอร์ด เบอร์ตัน อัลเบี้ยน ปป - 5 รองเบอร์ตัน อัลเบี้ยน $$$
01:45 บริสตอล โรเวอร์ส พอร์ทสมัธ ลบสิบ พอร์ทสมัธ $$$
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก ปีเตอร์โบโร่ ปป - 5 รองปีเตอร์โบโร่ $$$
01:45 ดอนคาสเตอร์ ชรูว์สบิวรี่ 0.5 - 5 ต่อดอนคาสเตอร์ $$$
01:45 ลูตัน ทาวน์ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด ปป - 5 รองเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แอคคริงตัน ปป - 5 รองแอคคริงตัน $$$
01:45 พลีมัธ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ปป รองวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
01:45 โรชเดล บาร์นสลีย์ ปป - 5 รองโรชเดล $$$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เอ็กเซเตอร์ ปป - 5 รองเอ็กเซเตอร์ $$$$
01:45 คาร์ไลส์ พอร์ทเวล ปป รองพอร์ทเวล $$$
01:45 โคลเชสเตอร์ ครูว์ 0.5 - 5 รองครูว์ $$$
01:45 คราวเลย์ สวินดอน เสมอ ต่อสวินดอน $$$
01:45 ฟอเรสต์กรีน สตีฟเนจ ปป - 10 รองสตีฟเนจ $$$
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ บิวรี่ 0.5 - 10 รองบิวรี่ $$$
01:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ เชลท์แน่ม ปป - 5 รองเชลท์แน่ม $$$
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ กริมสบี้ ทาวน์ 0.5/1 - 5 ต่อมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
01:45 มอร์แคมบ์ นอร์ทแธมป์ตัน 0.5 - 10 รองมอร์แคมบ์ $$$$
01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ น็อตต์สเคาน์ตี้ ปป - 5 รองน็อตต์สเคาน์ตี้ $$$
01:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ แมนส์ฟิลด์ เสมอ รองแมนส์ฟิลด์ $$$
01:45 เยโอวิล โอลด์แฮม AFC เสมอ รองโอลด์แฮม AFC $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 บาเต้ โบริซอฟ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ปป รองบาเต้ โบริซอฟ $$$
02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ปป รองเซอร์เวน่า ซเวซด้า $$$
02:00 เบนฟิก้า พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1/1.5 - 5 รองพีเอโอเค ซาโลนิก้า $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 คริคูม่า กอริติบ้า พีอาร์ ปป - 10 รองกอริติบ้า พีอาร์ $$$
05:15 บราซิล เด เปโลตัส เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0.5 - 5 ต่อบราซิล เด เปโลตัส $$$
05:15 ลอนดริน่า พีอาร์ ปอนเต เปรตา เสมอ ต่อปอนเต เปรตา $$$
05:15 อาไว เอฟซี เอสซี ยูเวนตูเด้ 0.5/1 - 5 ต่ออาไว เอฟซี เอสซี $$$
06:30 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ ฟิกูเรนเซ่ ลบสิบ ฟิกูเรนเซ่ $$$
06:30 โกยาส เซา เบนโต้ 0.5/1 ต่อโกยาส $$$$
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ ฟอร์ตาเลซ่า เสมอ ต่อฟอร์ตาเลซ่า $$$
07:30 โอเอสเต้ ซีเอสเอ-เอแอล ปป - 5 รองซีเอสเอ-เอแอล $$$
07:30 แซมปายโอ้ คอเรีย วิลา โนวา เสมอ ต่อวิลา โนวา $$$$
07:30 กัวรานี่ เอสพี แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ ปป - 5 รองแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย บานฟิลด์ 0.5 - 10 ต่อเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 พูมาส ยูนัม กัวเรตาโร่ 0.5 - 10 ต่อพูมาส ยูนัม $$$
07:00 มอเรเลีย ปาชูก้า เสมอ รองปาชูก้า $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:45 อินดิเพนเดนเต้ ซานโตส 0.5 - 5 รองซานโตส $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 20 สิงหาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
China Reserves League
14:30 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง) 4-2 Shanghai Shenhua Reserves
Kenya Super League
15:00 Wazito FC 0-0 Chemelil Sugar
18:00 อัสเชรู 0-2 FC Talanta
กระชับมิตร (สโมสร)
17:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1-1 Dreams SC
18:10 ระยอง เอฟซี 2-2 LeeMan
20:45 มัคคาบี้ อิโรนิ 1-2 ฮาโปเอล คัวแคบ
22:30 Paniliakos Pyrgos 4-0 Enipeas Lantzoiou
22:59 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 2-1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
23:10 เมลคิยา 1-2 อัล ริฟฟา
01:40 ฟิออเรนติน่า ยู19 0-2 ซาสซูโอโล่ (ยู 19)
Malaysia President Cup
15:45 เคดาห์ ยู20 1-2 เฟลด้า ยูไนเต็ด ยู21
19:45 ตรังกานู(ยู 21) 0-0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3
Asian Games football
16:00 อิหร่าน ยู23 0-2 เมียนมาร์ (ยู 23)
16:00 เกาหลีเหนือ (U23) 3-0 ซาอุดิอาระเบีย ยู23
19:00 อินโดนีเซีย (ยู 23) 3-1 ฮ่องกง ยู23
19:00 ไชนีส ไทเป (ยู 23) 0-2 ลาว ยู23
19:00 บาห์เรน ยู23 3-2 มาเลเซีย (U23)
19:00 เกาหลีใต้(ยู 23) 1-0 คีร์กีซสถาน ยู 23
Calcutta Football League
16:00 Measures Club 0-1 Dalhousie AC
16:25 George Telegraph FC 1-3 Peerless SC
Queensland U20 League
16:30 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 1-1 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20)
16:30 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 4-0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
16:35 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 1-5 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)
Korea Womens League
17:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 2-0 ปูซาน ซังมู (ญ)
17:00 ฮวาชอน (ญ) 4-0 Changnyeong Women's
17:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 2-2 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
17:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1-2 จางจู เอฟซี (ญ)
K League Challenge
17:30 ปูซานไอปาร์ค 2-0 ซองนัม เอฟซี
17:30 บูโชน เอฟซี 1995 1-1 แทจอน ซิติเซน
India Shillong Premier League
17:30 เมกาลาญา โปลิส เลื่อน Malki SC
17:30 เมกาลาญา โปลิส เลื่อน Malki SC
Czech Republic U21 League
18:00 ไพรบราม (ยู 21) 2-2 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
18:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 3-1 คาร์วิน่า (ยู 21)
21:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 4-2 เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
Armenia Division 2
18:00 แกนด์ซาซาร์ บี 2-1 Rail Locomotive
19:00 บานานต์ส บี 1-0 Ararat-Armenia B
20:00 Yerevan FC 6-1 ชีรัค บี
20:00 Se Wan Boy 1-1 อลาชเคิร์ท บี
Denmark Reserves League
18:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 2-2 เวเจิล (สำรอง)
England U23 1.Liga
18:00 บริสตอล ซิตี้(U23) 5-0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
19:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0-2 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23)
19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2-0 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
19:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 3-3 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(U23)
19:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้(U23) 2-0 บาร์นสลีย์(U23)
19:20 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 4-2 เบิร์นลี่ย์(U23)
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก(U23) 2-2 เบอร์มิงแฮม(U23)
20:00 มิลล์วอลล์(ยู 23) 0-1 ลีดส์ ยูไนเต็ด(U23)
01:00 อิปสวิช(U23) 8-0 ฮัลล์ ซิตี้(U23)
Thai Division 3 League
18:00 โดม เอฟซี 1-2 สโมสรฟุตบอลจังหวัดปทุมธานี
Latvia Reserve League
18:00 รีกาส ฟุตโบลา สโคลา (สำรอง) 3-1 Valmiera Glass Reserves
22:00 เอฟเคเวนต์สปิลส์(สำรอง) 3-0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา(สำรอง)
Asian Games football Women
18:30 ทาจิกิสถาน(ญ) 0-16 จีน(ญ)
18:30 ฮ่องกง จีน (ญ) 0-8 เกาหลีเหนือ(ญ)
Kazakhstan Division 1
18:30 อัลไต เอฟเค 1-1 ไครัต อคาเดมี่
19:00 FC Aktobe-Zhas 2-1 เอฟเค คัสไป
19:00 อ็อคเซเปส 3-1 FK Bolat Temirtau
19:00 คีแรนไชม์เคนท์ 1-0 Ekibastuzets
19:00 เซทตีซู 2 3-0 มาคฮ์ทาเรล
19:30 เอฟเค ทารัซ 2-0 ไบโคนอร
Holland Reserve League
19:00 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 2-1 เฟเยนูร์ด สำรอง
19:00 Jong FC Zwolle Reserve 1-1 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง
23:30 วิลเล็ม 2 สำรอง 2-0 Fortuna Sittard Reserve
23:30 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) 0-3 RKC Waalwijk Reserve
23:30 FC Eindhoven Reserves 0-2 เอ็นเอซี เบรดา สำรอง
23:30 เดอ กราฟแช็พ (สำรอง) 4-0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง
23:30 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1-2 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
23:30 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง) 2-2 ดอร์เดรชท์ สำรอง
23:30 คัมบูร์ สำรอง 2-4 เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง
23:30 Achilles 29 Reserves 0-11 FC Emmen Reserves
Argentina Reserve League
19:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 4-1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0 บานฟิลด์(สำรอง)
20:00 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) 1-1 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
20:05 CA Aldosivi Reserves 1-0 ฮูรากัน(สำรอง)
21:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 3-0 Lanus Reserves
Paraguay reserve team league
19:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 0-2 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง)
19:00 Deportivo Capiata Reserves 0-0 คลับ จีเนอร์รัล ดิแอซ (สำรอง)
Uzbekistan Division 1
19:20 ชูตัน กูซาร์ 0-0 เอรัล นิวคัส
19:50 โซรัซ FK อูลกัช 4-0 นาห์ยัน
20:00 อิสทิคอล เฟอกาน่า 0-1 ไดนาโม ซามาร์คาด
20:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-3 อันดิแจน แทชเค้นท์
Georgia League Women
19:36 Martve (W) 3-3 KGB Tbilisi Women
20:30 Chkhorotsku Women 1-1 Kolkheti Khobi Women
20:30 KK Nike Women 2-1 Norchi Dinamoeli Tbilisi Women
African Youth Cup U17
20:00 ตูนิเซีย (ยู 17) 1-0 ลิเบีย ยู17
20:00 อัลจีเรีย ยู17 2-5 โมร็อกโก(ยู 17)
S.F.L. Under 19 Youth Division
20:00 ดันดี ยู20 3-2 เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20)
20:00 ฟัลเคิร์ก (ยู 20) 0-3 กรีนอค มอร์ตัน ยู 20
20:00 คิลมาร์น็อค(U20) 4-1 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20)
20:00 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) 0-1 อเบอร์ดีน (ยู 20)
20:00 ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20) 1-2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20)
20:00 เซนต์ เมียร์เรน (U20) 5-0 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20)
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน เอฟซี (ยู 20) 4-1 แพททริค ทริสเทล (ยู 20)
20:00 เซลติก(U20) 3-0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก (ยู 20)
Estonia Esi Liiga
20:00 Keila JK 1-3 Rakvere JK Tarvas
22:59 FC Elva 0-6 Tallinna FC Levadia II
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
20:00 นอริช ซิตี้(U23) 3-2 เรดดิ้ง(ยู 23)
01:00 อาร์เซน่อล(U23) 1-1 ไบรท์ตัน (ยู 23)
01:00 เอฟเวอร์ตัน(U23) 1-0 เลสเตอร์ ซิตี้(U23)
01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U23 0-3 เชลซี(ยู 23)
01:00 สวอนซี ซิตี้ U23 1-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(U23)
01:00 สโต๊ค ซิตี้ U23 1-4 เซาแธมป์ตัน(U23)
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U23 5-0 ซันเดอร์แลนด์(U23)
FIFA U-20 Women World Cup
21:00 อังกฤษ (ญ) ยู20 0-2 ญี่ปุ่น (ญ) ยู20
Estonia II Liiga
21:00 Parnu JK Vaprus 7-2 FC Kuressaare II
23:45 JK Piraaja Tallinn 0-2 FC Joker Raasiku
Turkey U21 Super League
21:00 คาซิมปาซ่า(U21) 0-1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค(U21)
Russia Division 3
21:00 Titan Klin 0-2 FC Kolomna-2
21:05 เอฟเค อิสทรา 5-1 FK Kvant Obninsk
เบลเยียม ยู 21
21:05 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 3-0 รอนัล ชาเลอรัว ยู21
00:25 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 0-6 แซงทรุยดอง ยู21
00:30 อันเดอร์เลช ยู21 4-1 คลับบรูจจ์ ยู21
00:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 1-3 ราซิ่ง เกงค์ ยู21
00:30 สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21 2-4 เอเอสยูเปน (ยู 21)
00:35 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 2-1 เกนท์ ยู21
01:00 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21 2-1 โลเคอเรน ยู21
01:00 คอร์ตจิค ยู21 3-0 ซํลเต แวร์เกม ยู21
Iran League Division 1
21:10 ไซห์ซาเมกาน โคราซาน 1-0 Khooneh Be Khooneh
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 AFC Hermannstadt 4-0 ซีเอส โวลุนทารี
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 0-1 คอนคอร์เดีย เชียจน่า
NOR D4
22:00 ฟาน่า เลื่อน เอสเค บรานน์ 2
22:00 โดแบ็ก โฟรน 3-4 โมลด์ บี
22:00 ฟาน่า เลื่อน เอสเค บรานน์ 2
22:59 พอร์ส เกรนแลนด์ 3-1 ดอน
22:59 วินด์ยาร์ต 2-0 ซานเดฟยอร์ด บี
22:59 โลโคโมทีฟ ออสโล 1-1 ฟอลโล่
00:00 ไวกิ้ง บี 4-1 Brodd
00:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 7-1 อูราเอด เอฟเค
00:00 Levanger 2 2-2 Tynset
00:00 Kristiansund FK 1-2 เอสเค ทราเอฟฟ์
01:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 2-1 ไอสโวล์ดไอเอฟ
Bulgaria B PFG
22:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-1 พีเอฟเค มอนทาน่า
22:59 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-2 Chernomorets Balchik
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:15 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 1-2 เอฟซี โกเมล
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ไซนาโจเอน 2-3 อิลเวส แทมเปเร่
22:30 ลาห์ติ 1-2 โรพีเอส โรวานีมี่
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 1-3 KPV คอคคูล่า
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 2-1 คาพา
Norway 2.Liga
22:59 สตาเบ็ค บี 1-1 รัวฟอส
22:59 บราท์เวก 2-1 วาเลเรนก้า 2
Poland Ekstraklasa
22:59 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0 โปกอน
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 ซิกม่า โอโลมุช 1-4 บานิค ออสตราว่า
Israel Ligat Leumit Toto Cup
22:59 Hapoel Katamon Jerusalem 3-0 Hapoel Petah Tikva
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 2-0 ฮาโปเอล นาซาเรท
22:59 ฮาโปเอล แอชเคลอน 1-0 Hapoel Afula
Estonia Teine Liiga
22:59 Ajax Lasnamae 0-3 Kohtla-Jarve JK Jarve
22:59 Paide Linnameeskond B 0-4 Tallinna JK Legion
22:59 Parnu JK 4-0 ฟลอร่า ทาลลินน์ 3
Brazil Campeonato Paulista Youth
22:59 เอดี อิตาโบไร(ยู 20) 5-1 ซานตา ครูซ พีอี (เยาวชน)
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 ดินาโม มอสโก 3-0 เอฟซี อูฟา
เดเอฟเบโพคาล
23:30 พาเดอร์บอร์น 2-1 อิงโกลสตัดท์
23:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1-1 ไฟร์บวร์ก
23:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:45 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
Denmark Womans League Divison 2
23:45 เวเจิล (ญ) 1-1 วาลเด้ (ญ)
00:00 IF Lyseng (w) 2-0 Aarhus 1900 (w)
Russian Matches
23:55 Ekran Dina St Petersburg 0-2 FK KF
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 โบโด กลิมท์ 1-1 ออด เกรนแลนด์
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ฮัมมาร์บี้ 2-0 โอเรโบร
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2-1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 เกเฟล ไอเอฟ 0-2 ไอเค บราเก้
00:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2-0 ไอเค ฟรีจ
00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-1 ออร์ไกร์ท
00:00 เดเกอร์ฟอร์ส 2-1 นอร์บี้ ไอเอฟ
Sweden Division 1
00:00 ลุงสกิล 1-1 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0 อัลบอร์ก
Moldova Divizia Nationala
00:00 เอฟซี มิลซามี่ 0-2 เชอร์ริฟ ติราสโพล
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:00 ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ 1-1 FBK Balkan
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1-1 เวเนอร์สเบริกส์
Iceland U19 League
00:00 Keflavik U19 0-3 KR/KVU19
02:00 Stjarnan SkinandiU19 2-2 ฮัวการ์ (ยู 19)
FIFA U-20 Women
00:30 ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 0-1 สเปน (ญ) ยู 20
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:30 เวเรย่า 0-1 วิโตชา บิสตริต้า
ลาลีกา สเปน
01:00 บาเลนเซีย 1-1 แอตเลติโก้ มาดริด
03:00 แอธเลติก บิลเบา 2-1 เลกาเนส
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
01:00 กิมนาสติก 1-1 เตเนริเฟ่
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 AZ อัลค์ม่าร์ 2 2-3 อัลเมเร่ ซิตี้
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
01:00 เบรย์ดาบลิค 1-3 วาลูร์ เรย์ยาวิค
01:00 ฟจอลเนอร์ 2-2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 3-4 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
01:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0 สโลโบดา
Israel Ligat Al Toto Cup
01:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 1-1 มัคคาบี้ ไฮฟา
Serbia Prva Liga
01:00 FK Trajal 0-2 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
Brazil Serie D
01:00 Brasileirinho RJ 2-0 Atletico Carioca
Brazil Copa Gaucho
01:00 บาร์ราเอฟซี 0-2 EC Pelotas(RS)
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30 อตาลันต้า 4-0 โฟรซิโนเน่
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 2-0 โบคา จูเนียร์ส
03:45 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 Deportivo Espanol 0-1 Talleres Rem de Escalada
01:30 San Telmo 1-1 CA Fenix Pilar
07:05 Estudiantes de Caseros 2-0 อัลมิแรนเต้ บราวน์
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 2-1 Club Lujan
01:30 Villa San Carlos 2-1 Sportivo Barracas
Gibraltar Premier Division
01:30 Glacis United FC 0-0 ยูโรป้าเอฟซี
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 เม็ตซ์ 3-1 อฌักซิโอ้
England Northern Premier League
01:45 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2 Hednesford Town
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 สลิโก โรเวอร์ส 0-2 ดันดาล์ค
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
01:45 คาซิมปาซ่า 2-1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
England Ryman Cup
01:45 Aveley 2-0 Hanwell Town
ENG UD1
01:45 Atherton Collieries 2-4 Colwyn Bay
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 คริสตัล พาเลซ 0-2 ลิเวอร์พูล
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:15 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1 เฟยเรนเซ่
Iceland Womens Division 1
02:15 ฟีลเคียร์(ญ) 3-0 เคฟลาวิค(ญ)
Colombia U20 League
02:25 Independiente Medellin U20 4-1 Deportivo Pereira U20
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 2-3 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
Brasileiro Aspirantes Sub 23
03:30 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 1-0 โกยาส(ยู 23)
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 3-1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ
06:10 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-0 นาซิอองนาล อซุนซิยง
Mexico Liga MX Femenil
04:00 Monarcas Morelia Women 1-5 Chivas Guadalajara Women
09:00 Santos Laguna Women 1-2 Aguilas de Leon Women
09:00 ตีฮัวนา (ญ) 1-2 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
Colombia Copa Mustang A
05:30 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-1 ลา อีคูดัด
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-1 ซิเอร่า
Brazilian Futsal League
06:00 AD Santo Andre Futsal 3-1 A.A.FIB
06:15 EC Hortolandia Futsal 1-5 เซนต์ จอส ฮอกไกโด ฟุตซอล
กระชับมิตรทีมชาติ
07:00 บาร์เบโดส 2-2 จาเมกา
Brasileiro, Serie C
07:00 คุยอาบา 2-0 อัตเลติโก อาเครียโน่
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1-1 ซีดี ลิเวอร์เพท
Colombia Copa Mustang B
07:30 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-1 คูคูต้า เดปอร์ติโว่