2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 27-05-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โมลด์
ต่อ 1 (NOR D1 22:59)
เอล์ฟส์บอร์ก
ต่อ 0.5/1 (SWE D1 22:30)
มัลโม่
ต่อ 1.5 (SWE D1 20:00)
เคฟลาวิค
ต่อ 0/0.5 (ICE PR 22:59)
เอซี โอลู
ต่อ 0.5 (FIN D2 22:30)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ต่อ 1/1.5 (AUT D1 22:30)
KA อคูเรย์รี่
รอง 0.5/1 (ICE PR 00:00)
ราซิ่ง เกงค์
ต่อ 1 (BEL D1 22:59)
เยอร์การ์เด้น
ต่อ 0.5/1 (SWE D1 22:30)
เต็ง โรเซนบอร์ก
ต่อ 1 (NOR D1 01:00)
สตรอมก็อดเซ็ท
ต่อ 1 (NOR D1 22:59)
LASK ลินซ์
เสมอ (AUT D1 22:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 27-05-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง มัลโม่
ต่อ 1.5 (SWE D1 20:00)
คัลมาร์
รอง 0/0.5 (SWE D1 20:00)
ซันด์สวาลล์
เสมอ (SWE D1 20:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
37128 star
♥,"のथচននதுஇণ, "♥ 26 20/2/4 69.5 WWLWDLWWwW เยอร์การ์เด้น
2
58358
Faid Vic 23 19/0/4 66.5 LLWWWWLWWW -
3
30443
Took Thakorn 26 19/0/7 62 WlLWwWWLWW ร็อตเธอร์แฮม
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
23783
Hang Amporn 2/26 12 (26) 500.00
WLWLW
LWLLL
DLWwL
เซ็บซี่
เอฟเวอร์ตัน ซีดี
เอซี โอลู
โอเรโบร
ลูโก้
2
57334
Sak Banna Mcfc 2/22 12 (22) 500.00
WWLLW
LwDDW
WWLLL
-
-
-
-
-
3
24237
farunk1234 4/24 15 (24) 304.49
LLLlW
WWWWD
LLLLL
เซ็บซี่
บรูค พีรอนนาส
โรเซนบอร์ก
อฌักซิโอ้
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  21:00 Parana Clube Parana Clube VS แอตฯ พาราเนนเซ่ แอตฯ พาราเนนเซ่  
[วิเคราะห์บอล] League 1
  21:00 ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม VS Shrewsbury Shrewsbury  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  02:00 ซานโต๊ส ซานโต๊ส VS ครูไซโร ครูไซโร  
  02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS โครินเธียนส์ โครินเธียนส์  
  02:00 บาเฮีย บาเฮีย VS Vasco da Gama Vasco da Gama  
  02:00 โบตาโฟโก โบตาโฟโก VS วิตอเรีย วิตอเรีย  
  05:00 America MG America MG VS เซาเปาโล เซาเปาโล  
  05:00 Ceara Ceara VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  05:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส สปอร์ติ้ง แคนซัส VS โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์  

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 27 พฤษภาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 มอนเตดิโอะ จัดไป $$$
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค อวิสปา ฟูกูโอกะ 0.25 รอง มิโตะ $$$
12:00 โทชิกิ เอสซี โอมิยะ อาร์ดิย่า 0.25 ต่อ โอมิยะ $$$
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0.75 ต่อ เจอีเอฟ ยูไนเต็ด $$$
13:00 รีโนฟา ยามากูชิ คามาทามาเร่ ซานูกิ 0.75 ต่อ รีโนฟา $$$
14:00 มาชิดา เซลเวีย ฟาเจียโน โอคายามา 0 ฟาเจียโน จัดไป $$$
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี ซิดนีย์ เอฟซี(Youth) 0.25 ต่อ ฮาโกอา ซิดนีย์ $$$
12:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน South Coast Wolves 1 ต่อ แบล็คทาวน์ $$$
13:15 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส แมนลี่ ยูไนเต็ด 1.25 รอง แมนลี่ $$$
South Australia Super league
12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0.75 ต่อ อดีไลเด้ โคเม็ตส์ $$$
K League Challenge
16:00 บูโชน เอฟซี 1995 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0.5 รอง อันซัน กรีนเนอรซ์ $$$
โปแลนด์ ลิกา 2
17:45 ป๊อดเบสคิดเซีย วิเกร ซูวาล์วกี๊ 0.25 ต่อ ป๊อดเบสคิดเซีย $$$
17:45 บิโตเวีย บิโตฟ โครบริ โกลกูฟว์ 0.25 รอง โครบริ โกลกูฟว์ $$$
17:45 โกลนิค เลชน่า รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0 รากูฟว์ จัดไป $$$
17:45 เมียดิซ เลกนิก้า ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0.25 ต่อ เมียดิซ $$$
17:45 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ จีเคเอส คาโตวีตเซ 0 จีเคเอส จัดไป $$$
17:45 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ สตอล เมียเลช 0 สตอล เมียเลช จัดไป $$$
17:45 โปกอน ซีดล์เซ พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0.75 รอง พุชช่า $$$
17:45 รุช ซอร์ซอฟ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0.75 รอง รุช ซอร์ซอฟ $$$
17:45 จีเคเอส ทิคี ออด้าโอพอล 0.25 ต่อ จีเคเอส ทิคี $$$
Germany Regionalliga
19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1 ต่อ เอเนอร์กี้ $$$
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค ซาบรุคเค่น 0.5 ต่อ ทีเอสวี 1860 $$$
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม Uerdingen 0 Uerdingen จัดไป $$$
สวิสคัพ
19:00 เอฟซี ซูริค ยัง บอยส์ 1 ต่อ ยัง บอยส์ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1.5 ต่อ มัลโม่ $$$
20:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0 ซันด์สวาลล์ จัดไป $$$
20:00 คัลมาร์ ฮัมมาร์บี้ 0.25 รอง คัลมาร์ $$$
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 ต่อ เอล์ฟส์บอร์ก $$$
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค เยอร์การ์เด้น 0.75 ต่อ เยอร์การ์เด้น $$$
22:30 บรอมมาปอจคาร์น่า โอเรโบร 0.25 ต่อ โอเรโบร $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 ฮาล์มสตัด ออสเตอร์ ไอเอฟ 0.25 ต่อ ฮาล์มสตัด $$$
Sweden Division 1
20:00 Tegs SK รินนินเก้ ไอเค 1 รอง รินนินเก้ ไอเค $$$
20:30 สเคลเลฟที เอฟเอฟ อราเมียสก้า ไอเอฟ 0 อราเมียสก้า จัดไป $$$
21:00 แอตวิดาเบิร์ก คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0 แอตวิดาเบิร์ก จัดไป $$$
21:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ ลุงสกิล 0 ลุงสกิล จัดไป $$$
21:00 มอลล์บี้ Grebbestads IF 2 รอง Grebbestads $$$
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค FC Linkoping City 0.75 รอง FC Linkoping $$$
22:00 ไอเค ออเดวอร์ด ลุนด์ บีเค 0.75 ต่อ ไอเค ออเดวอร์ด $$$
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0.75 รอง แซนด์ไวเค่นส์ $$$
22:00 อัสซีริสก้า โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1.25 ต่อ อัสซีริสก้า $$$
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 ปารานา พีอาร์ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0.25 รอง ปารานา พีอาร์ $$$
02:00 บาเฮีย บีเอ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0.5 ต่อ บาเฮีย บีเอ $$$
02:00 ซานโตส ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0.25 ต่อ ซานโตส $$$
02:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) วิตอเรีย บีเอ 0.5 รอง วิตอเรีย บีเอ $$$
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล โครินเธียนส์ 0.5 รอง โครินเธียนส์ $$$
05:00 ซิเอร่า เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0.25 ต่อ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ $$$
05:00 อเมริกา มิไนโร่ เซาเปาโล 0.25 ต่อ เซาเปาโล $$$
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ชรูว์สบิวรี่ 0.25 รอง ชรูว์สบิวรี่ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
21:00 ลิงบี้ เวนด์ซีเซล 0.5 ต่อ ลิงบี้ $$$
22:59 เอสเบิร์ก ซิลเคบอร์ก 0.25 รอง ซิลเคบอร์ก $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 เซ็บซี่ โบโตซานี่ 0.25 ต่อ เซ็บซี่ $$$
ลีกา 1 ฮังการี
22:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ อูจเปสต์ 0 อูจเปสต์ จัดไป $$$
22:00 วาซาส ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0.25 ต่อ วาซาส $$$
22:00 เดเบรเซน วีเอสซี ปุชคัช อะคาเดมี่ 0.5 รอง ปุชคัช $$$
22:00 ปาคซิ เซ Balmazujvaros 0.5 ต่อ ปาคซิ เซ $$$
22:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี ดิออสกียอร์ วีทีเค 1.5 ต่อ เฟเรนซ์วารอซี่ $$$
00:30 วีดีโอตัน บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0.75 ต่อ วีดีโอตัน $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0.5 ต่อ เทรควอลเดอร์ $$$
22:30 แมตเตอร์สเบิร์ก แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 แมตเตอร์สเบิร์ก จัดไป $$$
22:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช สตวร์มกราซ 0.25 ต่อ สตวร์มกราซ $$$
22:30 ออสเตรียเวียนนา เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1.25 ต่อ เร้ดบูลล์ $$$
22:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี ราปิด เวียนนา 0.25 ต่อ ราปิด เวียนนา $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 คูลบิ 04 เอซี โอลู 0.25 ต่อ เอซี โอลู $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 ราซิ่ง เกงค์ ซูลเต้ วาเรเกม 1 ต่อ ราซิ่ง เกงค์ $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 เฮาเกซุนด์ ทรอมโซ่ 0.5 ต่อ เฮาเกซุนด์ $$$
22:59 ออด เกรนแลนด์ คริสเตียนซุนด์ บีเค 0.5 รอง คริสเตียนซุนด์ $$$
22:59 โมลด์ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1.25 ต่อ โมลด์ $$$
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท ซานเดฟยอร์ด 1.25 ต่อ สตรอมก็อดเซ็ท $$$
22:59 โบโด กลิมท์ เรนเฮล์ม ไอเอล 0.5 รอง เรนเฮล์ม ไอเอล $$$
01:00 โรเซนบอร์ก เอสเค บรานน์ 0.5 ต่อ โรเซนบอร์ก $$$
ฝรั่งเศส ลีก3
22:59 บรูค พีรอนนาส เกรอน็อบล์ 0.25 ต่อ บรูค $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 อาเลซุนด์ ฮามคาม 1 ต่อ อาเลซุนด์ $$$
22:59 ซองน์ดาล สตรอมเมน 1 รอง สตรอมเมน $$$
22:59 ทรอมส์ดาเลน เนสท์ โซตรา 0.25 รอง เนสท์ โซตรา $$$
22:59 โนท็อดเด้น อาซาเน่ ฟุตบอล 0.25 รอง อาซาเน่ $$$
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0.25 ต่อ เอ็มจอนดาเลน $$$
22:59 Jerv ไวกิ้ง เอฟเค 0.5 ต่อ ไวกิ้ง เอฟเค $$$
22:59 โฟลโร เลวานเจอร์ เอฟเค 0 โฟลโร จัดไป $$$
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
22:59 เคฟลาวิค IBV เวสต์มานเนียยาร์ 0 เคฟลาวิค จัดไป $$$
00:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค ฟจอลเนอร์ 0.25 ต่อ ไวกิงเกอร์ $$$
00:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค เคเอ อคูเรย์รี่ 0.75 รอง เคเอ อคูเรย์รี่ $$$
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ กรินดาวิค 0.5 รอง กรินดาวิค $$$
03:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค เบรย์ดาบลิค 0.5 รอง เบรย์ดาบลิค $$$
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:59 ปาเลสติโน่ คูริโก้ ยูนิโด 0.25 รอง คูริโก้ ยูนิโด $$$
02:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี ดิปอรเต่ส เตมูโก 0.25 ต่อ เอฟเวอร์ตัน $$$
04:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0 ยูเนี่ยน จัดไป $$$
Ecuador Copa Pilsener A
00:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า ออกัส 0 ออกัส จัดไป $$$
04:00 ซีดี ลิเวอร์เพท มาคาร่า อัมบาโต้ 0.25 ต่อ ซีดี ลิเวอร์เพท $$$
07:30 คลับสปอร์ต เอเมเลค บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0.25 ต่อ คลับสปอร์ต $$$
โรมาเนีย คัพ
01:00 AFC Hermannstadt ซีเอส คราอิโอว่า 1.25 ต่อ ซีเอส $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:10 ซาร์เมียนโต้ ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0.25 ต่อ ซาร์เมียนโต้ $$$
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 เอซี เวนิช เปรูจา 0.25 รอง เปรูจา $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
01:30 อัลบาเซเต้ บาร์เซโลน่า 2 0 อัลบาเซเต้ จัดไป $$$
01:30 อัลเมเรีย อัลคอร์ค่อน 0.25 ต่อ อัลเมเรีย $$$
01:30 คาดิส เตเนริเฟ่ 0.75 รอง เตเนริเฟ่ $$$
01:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน กรานาดา ซีเอฟ 0.75 ต่อ สปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
01:30 ฮูเอสก้า กิมนาสติก 0.25 รอง ฮูเอสก้า $$$
01:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า เรอัล โอเบียโด 0 เรอัล โอเบียโด จัดไป $$$
01:30 โอซาซูน่า ลอร์ก้า 1.5 รอง ลอร์ก้า $$$
01:30 ราโย่ บาเยกาโน่ ลูโก้ 1.5 ต่อ ราโย่ บาเยกาโน่ $$$
01:30 เรอุส เดปอร์ติอู คอร์โดบ้า 1 ต่อ คอร์โดบ้า $$$
01:30 เซบีย่า แอตเลติโก นูมานเซีย 0.75 ต่อ นูมานเซีย $$$
01:30 เรอัล ซาราโกซ่า บายาโดลิด 0.25 ต่อ เรอัล ซาราโกซ่า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:00 ตูลูส อฌักซิโอ้ 1 รอง อฌักซิโอ้ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
05:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ โคลัมบัส ครูว์ 0.5 รอง โคลัมบัส ครูว์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 26 พฤษภาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia U20
12:00 Joondalup United U20 3-5 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)
12:00 บัลแคทต้า ยู 20 2-6 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0-1 Forrestfield United U20
12:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 5-4 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20
13:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1-2 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20)
14:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 3-1 Sydney Olympic U20
14:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 2-0 Marconi Stallions U20
10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 0-3 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20)
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 6-2 โออิตะ ตรินิต้า
13:00 เอฟซี กิฟู 2-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:00 เกียวโต แซงก้า 0-2 โยโกฮามา เอฟซี
14:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0 เอฮิเมะเอฟซี
14:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
Japanese League Division 3
12:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 2-4 เอฟซีโตเกียว (ยู 23)
Korea Challengers League
12:00 โกยาง เอฟซี 1-5 ปูซาน
13:00 โซล ยูไนเต็ด 1-5 Chungju Citizen
13:00 ยังจู ซิตี้เซน 2-3 Paju Citizen FC
13:00 Yeoju Sejong 13-0 FC Uijeongbu
13:00 Siheung City 2-0 กวางจูกวางซานเอฟซี
13:00 กิมโป เอฟซี 2-1 ชองจู จิคจิ
13:00 โปชอน เอฟซี 1-4 จอนจู ซิติเซน เอฟซี
13:00 Chuncheon Citizen 0-0 ฮวาซอง เอฟซี
13:00 Pyeongtaek Citizen 1-0 Jungnang Chorus Mustang FC
13:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC 1-0 อิชอน ซิติเซน
Australia Victorian Division 1
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 6-0 นูนาวาดิ้ง ซิตี้
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 2-0 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี
12:00 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 2-2 Ballarat Red Devils
12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1-2 เวอริบี ซิตี้ เอสซี
12:00 ซันไชน์ จอร์เจีย 1-1 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
12:00 เมลเบิร์น ซิตี้(Youth) 1-5 เมลเบิร์น วิคตอรี่(Am)
12:00 Langwarrin 1-4 บรันสวิก ซิตี้
12:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1-0 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
16:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 0-1 อัลโตน่า เมจิค
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
12:00 บันนีเกียวโต(ญ) 0-2 AS Harima ALBION Women
Japan Emperors Cup
12:00 โอซาก้า เอฟซี 3-0 Tokuyama University
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 0-0 มาบาริ เอฟซี
Northern NSW U20 League
09:30 Weston Workers U20 1-0 Hamilton Olympic U20
Australian cloth
12:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1-5 Toowong
15:00 Park Ridge 0-6 ไพน์ฮิลส์
15:15 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 5-1 St George Willawong FC
Australia Queensland State Women's Premier League
12:00 Dare southwest Queensland (w) 0-7 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง
15:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 3-3 โกล โคส ซิตี้ (ญ)
15:00 มิทเชลตัน ( ญ ) 5-1 Sunshine Coast(W)
15:05 Queensland Lions Women 6-2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ)
16:15 Moreton Bay United Women 4-1 คาปาลาบา หญิง
Australia Brisbane Premier League Reserves
12:05 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด (สำรอง) 2-5 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง)
12:35 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1-1 Acacia Ridge Reserves
13:05 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-4 แก็บ(สำรอง)
10:05 Oxley United Reserves 2-3 Moggill Reserves
South Australian Premier League
12:30 Poet Adelarde Pirates 1-4 Fulham United FC
12:30 Noarlunga United 1-0 มอดบูรี่ เจ็ท
12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 2-1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
12:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 4-1 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
16:40 Seaford Rangers 4-7 Western Strikers SC
South Australia Super league
12:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0-3 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
12:30 โครย์ดอน คิงส์ 1-3 แอดิเลด แพนเทอร์
12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 2-0 West Bay
12:30 Sturt Lions 1-1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี
15:35 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-0 Para Hills Knights
Central Premier League
12:45 Wellington Olympic 6-3 Lower Hutt City
08:00 Havelock North Wanderers 0-9 เวสเทิร์น ซูเบอร์
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
13:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง 0-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
Australia Queensland Premier League
13:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1-2 ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท
14:00 SWQ Thunder 3-0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
15:05 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
15:40 บริสแบน ซิตี้ 1-2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
16:00 Magpies Crusaders 3-1 นอร์ธ ควีนส์แลนด์ ฟูลี่
Australia Victorian Premier League U20
13:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0-1 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
13:15 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 0-4 พาสโค เวล เอสซี (ยู 21)
14:00 แดนน็อค ธันเดอร์(U20) 2-1 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)
Chinese Taipei Intercity League
13:00 Taiwan University of Sport 6-1 Royal Blues FC
15:00 FuJen University FC 2-0 NSTC
Fiji cup
13:00 บา FC 1-1 Labasa FC
10:00 นาดิ เอฟซี 3-2 ซูวา
FFSA SLR
13:35 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0-2 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง)
Chinese Football League Divison 2
14:00 Yanbian Beiguo 0-1 ชิงเต่า จงเนิ่ง
14:00 เสิ่นหยาง เออบาน 2-1 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง
14:00 เหอเบ่ย อีลิท 2-0 เฉินหยาง ตงจิน
14:00 ลี่เจียง ฟิลลิ่ง เอฟซี 2-2 Jiangxi Liansheng
14:30 หยินช่วน เห่อแลนแชน 1-0 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่
14:30 ซูโจว ดองวู 3-1 Anhui Hefei Guiguan
15:00 Zibo Sunday 0-3 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี
15:00 ไฮย์นาน โบยิง เซแมน 0-0 Nantong Zhiyun
15:00 ซีฉวน ลองฟ่า เอฟซี 4-0 Shenzhen Pengcheng
15:00 ฮูวนาน บิลโลวส์ 3-1 เซี่ยงไฮ้ ซันฟัน
15:00 Fujian Tianxin 2-0 เซียนเจียง ฮัวซา เอฟซี
18:30 Shenzhen Renren 1-0 Sichuan Jiuniu
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 เพิร์ท กลอรี่(Am) 2-0 เพิร์ธ เอสซี
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-1 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1-4 เบยวอเตอร์ ซิตี้
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 0-1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-2 ค็อกเบิร์น ซิตี้
14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1-3 อาร์มาเดล เอสซี
16:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1-2 อีซียู โยนดาลูบ
NSW-N Premier League
14:00 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1-0 วาเลนไทน์
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
14:00 Beijing ZaoTai Woman 2-2 Jiangsu Huatai Women
14:00 Changchun HuaXin Woman 2-0 Wuhan Jianghan Women
14:00 Hebei Yuandong Women 1-2 เหอหนาน เอสเอสเอ็กซ์ (ญ)
QLD Division 1
14:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 6-1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 2-1 บริสแบน วูลฟ์
15:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-5 มิทเชลตัน เอฟซี
15:30 คาปาลาบา บูลด็อก 4-4 โรชเดล โรเวอร์
16:15 เซาธ์ ยูไนเต็ด 2-2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
National Primera Division Western Australia
14:00 แอซฟิลล์ 3-2 Rockingham City FC
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-3 Willip
14:00 จูนดาลัพ ซิตี้ 2-3 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล
Thai Futsal
14:00 การท่าเรือ(ฟุตซอล) 5-2 สมุทรสาคร(ฟุตซอล)
18:00 บีทีเอสแบงค็อก(ฟุตซอล) 1-0 ศรีสะเกษ(ฟุตซอล)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 2-1 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
18:30 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์ 1-0 หวูฮั่น ซอลล์
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1-2 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
14:50 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 อคาเซีย ริดจ์
15:00 เมาท์ กราเวท 0-2 บริสเบน เคไนท์ส
15:05 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 1-1 เดอะแกป
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
15:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 4-2 เซ้าท์ เมลเบิร์น
16:00 ฮูม ซิตี้ 2-1 พาสโค วอลล์ เอสซี
16:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 2-0 เมลเบิร์น ไนท์
Hungary U19 A League
15:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1-3 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-1 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
16:00 วิดีโอตอน(ยู 19) 0-4 Illes Akademia Haladas(U19)
18:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1-0 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
BSWCP
15:00 Casa Benfica de Loures Beach Soccer 11-6 The foot of the beach
15:00 พอร์ทสมัธ บีเอสซี (ฟุตบอลชายหาด) 3-3 Sao Domingos Beach
16:15 เวียเรจโจ(ฟุตบอลชายหาด) 8-1 GR Olival Basto Beach
16:15 beach foot in Western Europe 5-2 Beach Football Club
16:15 Siofoki Banyasz SE Beach 5-2 Atletico Licata Beach
17:30 Boka Gdansk beach foot 4-4 Rakssssi's Beach foot
17:30 Hu Paal beach foot 4-1 The beach foot of Charles darling
18:45 BSMA beach Scoccer 2-5 Napoli Beach
18:45 Falfala Kfar Qassem Beach Soccer 11-4 Beaches of bud Kush
20:00 BSC college beach foot 2-5 Sal Guy Rush beach foot
20:00 Catania BS Beach Soccer 8-3 มงต์เปลลิเย่ร์ (ฟุตบอลชายหาด)
Romania - Liga 2 Seria
15:00 อฟูมาติ 2-1 เมต้าล๊อกโลบูส
15:00 UTA Arad 1-5 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
15:00 สเตนต้า มิรอสราว่า 1-4 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
15:05 CS Rapid CFR Suceava 0-11 Sportul Snagov
16:30 ดูนาเรีย คาลาราซี 0-0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
22:59 โปลิ ทิมิโซอาร่า 2-1 Ripensia Timisoara
Serbia U19 League
15:00 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 4-1 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19)
16:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ยู 19) 4-1 คูการิค(ยู 19)
16:00 Radnicki Pirot U19 2-1 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19)
16:00 FK Radnicki 1923 U19 0-1 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19)
16:00 FK Rad Beograd U19 2-1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19)
16:00 FK Internacional U19 9-0 FK Moravac Orion U19
16:00 FK Indjija U19 1-3 FK Spartak Zdrepceva Krv U19
16:00 FK Brodarac U19 4-1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19)
Czech Group D League
15:15 Luhacovice 2-1 TJ Jurinka
15:20 Cechie Vykan 3-3 ดเวอร์ คราโลฟ
15:20 TJ Dynamo ZcE Plzen 1-0 Aritma Praha
15:30 Slavoj Cesky Krumlov 5-1 SK Jankov
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 เอฟซี ปิเซ็ค 1-0 เอสเค เพรวีซอฟ
15:20 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 1-2 บีเนโซว
18:30 Sokol Cizova 3-1 Litomerice
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
15:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0-1 รอคเดลซิตี้ซัน
16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1-0 ซิดนีย์ โอลิมปิก
16:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2-2 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
Russia Division 3
15:50 FC Ozyory 6-1 Kristall Zarechye
15:55 Kotelniki 4-0 FC Dzhaz Elektrostal
15:55 Lytkarino 5-2 FC Grand Kurovskoye
15:55 Zvezda Lyubertsy 2-3 FK Medvezhye Ozera
18:00 FK Kvant Obninsk 3-2 Znamya Noginsk
18:00 Konoplev Football Academy 3-1 FC Quasar
18:00 Avangard-2 Kursk 3-0 FC Iskra Smolensk
18:05 Akron Tolyatti 2-0 Sdusshor-Volga-M
18:05 Neva 1-2 Kolomyagi 47
19:00 Khimik-Avgust 3-2 Zenit Penza II
19:00 Sterlitamak-2 0-1 Zenit Salavat
20:00 Metallurg-M Lipetsk 0-2 Lokomotiv Liski
20:00 Smerch Zvenigorod 6-2 FC Volokolamsk
K League Challenge
16:00 ซูวอน ซิตี้ 0-1 กวางจู เอฟซี
17:00 ซองนัม เอฟซี 4-2 แทจอน ซิติเซน
Denmark - 4.Liga
18:00 บี 1908 3-0 AB Tarnby
18:00 Tarup Paarup IF 1-2 วาลเด้
18:00 FC Skanderborg 5-3 แรนเดอร์ส (เยาวชน)
19:00 Taastrup FC 0-0 Fredensborg BI
Vietnam First Division
16:00 บินห์ดินห์ 0-0 บิ่ญ เฟือก
Poland Mloda Ekstraklasa
16:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1-2 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 3-0 MOSP Bialystok U19
17:00 Wisla Plock U19 2-2 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
17:00 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 1-0 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 4-2 UKP Zielona Gora Youth
17:00 ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) 0-2 ป๊อดเบสคิดเซียบีลสโค-เบียลา (ยู 21)
17:00 Salos Szczecin Youth 0-2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 1-0 เลช พอซนาน (เยาวชน)
18:30 เอลเคเอส ลอดซ์ (เยาวชน) 0-1 สโตมิลออลช์ทึน (เยาวชน)
SVK U19 A
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 1-3 เทรนซีน ยู 19
16:00 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 1-3 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19
16:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 1-2 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 0-2 SCP RuzomberokU19
Australia New South Wales League 2
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 2-3 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
16:00 สปิริต เอฟซี 1-0 เซนต์ จอร์จ เซนต์
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 3-1 Rydalmere Lions FC
16:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1-5 Canterbury Bankstown FC
Czech Republic U19 League
16:00 เบอโน่ (ยู 19) 1-1 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 1-3 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
16:00 Frydek-Mistek(U19) 0-6 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 2-0 เทปลิเซ่ (ยู 19)
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 2-1 สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 โอปาว่า (ยู 19) 0-2 ไพรบราม (ยู 19)
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 4-1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
16:45 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 19)
18:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-5 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
Myanmar National League
16:30 Gospel for Asia Football Club 1-2 Southern Myanmar
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 กวาง นัม 5-2 นัม ดินห์ เอฟซี
17:00 ไฮฟอง เอฟซี 3-0 ซานนา คานห์ ฮัว
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 1-0 ซงลาม เหงะอาน
19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 4-3 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี
Estonia Meistri Liiga
17:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 6-1 Parnu Linnameeskond
17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-3 FC Kuressaare
20:00 ทรานส์ นาร์ว่า 2-4 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
22:59 นอมเม่ 3-2 Paide Linnameeskond
Sweden 3.div Mellersta Norrland
17:00 กันนิลเซ่ ไอเอส 3-2 โจนเซเรดส์
19:00 Sonderborg Fremad 2-2 บี 1913 โอเดนเซ่
Denmark Youth U19
17:00 เวเจิล (ยู 19) 3-2 เอสเบิร์ก (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 2-3 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-1 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 4-2 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
Kazakhstan Division 1
17:00 FK Bolat Temirtau 1-3 Altay FK
17:00 อ็อคเซเปส 2-0 FC Aktobe-Zhas
18:00 Kairat Academy 0-1 Baikonur
18:00 Ekibastuzets 1-2 คีแรนไชม์เคนท์
19:00 เอฟเค ทารัซ 3-1 Zhetysu II
Kenya Super League
17:00 Chemelil Sugar 0-1 โซนี่ ซูการ์
19:00 AFC Leopards เลื่อน กอร์ มาเฮีย
19:00 Tusker 0-2 Kakamega
Poland Division 4
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 1-2 Wikielec
19:00 Unia Solec Kujawski 0-3 Jarota Jarocin
20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 2-1 Rekord Bielsko-Biala
22:00 Warta Sieradz 0-2 เอลเคเอส ลอมซา
22:59 วิดซอว์ ลอดส์ 2-0 โปโลเนีย วอร์ซอว์
22:59 Stal Rzeszow 0-2 KSZO ออสโตรเวียส
Womens Norwegian Tippeligaen
17:00 โรอาร์ (ญ) 2-2 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
19:30 โคลบอทน์ (ญ) 3-1 คลีบ (ญ)
22:00 สตาเบ็ค (ญ) 0-1 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
Spanish Queen Cup
17:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 0-2 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)
21:00 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 1-1 บาร์เซโลน่า(หญิง)
ไทย พรีเมียร์ลีก
17:45 เชียงราย ยูไนเต็ด 1-2 นครราชสีมา เอฟซี
18:00 สุโขทัย เอฟซี 3-2 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 6-3 ราชนาวีสโมสร
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 5-0 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
19:00 ชลบุรี เอฟซี 0-1 การท่าเรือ เอฟซี
19:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 0-0 บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 พัทยา ยูไนเต็ด 0-4 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
Ukraine Regional League
17:54 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0-0 Avangard Koryukivka
19:00 FC Olympia Savyntsi 6-2 FC Pyryatyn
19:00 Meliorator Bucha 0-4 Dinaz Vyshgorod
19:00 Shevchenkivske 2-4 Patriot Baryshevka
Norwegian Youth Tippeligaen
18:00 Stromsgodset U19 3-0 Floro U19
20:00 สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 2-3 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(U19)
Denmark - 2.Liga
18:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-2 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
19:00 IF Lyseng 0-2 บี 93 โคเปนเฮเกน
19:00 มาเรียไลน์ 2-1 FC Sydvest
19:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 4-1 บีเค อวาลต้า
20:00 เจมส์เมอบังค์ 1-0 Skovshoved
20:00 Hillerod Fodbold 0-3 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
20:30 บรอนชอยจ์ 2-2 นาสบี้
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 Gallivare Malmbergets FF 1-5 อัสซีริสก้าบีเค
18:00 Ytterhogdal IK 2-2 โบเดน บีเค
19:00 Sundbybergs 1-0 เทบีย์ไอเอส
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 0-3 Karlbergs BK
19:00 เวเนอร์สเบริกส์ 0-4 Vargarda IK
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-4 IFO บรอโมล่า IF
19:00 Hassleholms IF 3-1 ลินสเดล ไอเอฟ
19:00 Haninge 3-1 ไอเคสเล็ปเนอร์
19:00 Huddinge IF 4-1 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
19:00 วอร์มโด ไอเอฟ 1-2 IFK Aspudden-Tellus
19:00 โฮกาเบิร์กบีเค 1-3 ลินโดมี่ จีไอเอฟ
19:00 Ullared 3-1 บีเค โอลิมปิค
20:00 ไอเค กัวติออส 1-0 วาเนอร์สบอร์ก
20:00 Raslatt SK 4-2 Asarums IF FK
20:00 Assyriska Turab IK JKP 2-0 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
20:00 Rappe GOIF 1-1 Dalstorps IF
20:00 โซเดอร์เทล์ 0-3 วาร์มโบลเอฟซี
21:00 IFK Stocksund 5-0 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค
21:00 ไอเอฟเค อัดเดวัลลา 0-2 เอฟซีโทรลฮัทตัน
21:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2-2 Orebro Syrianska IF
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 3-1 BK Nora
Italian Youth League
18:00 ยูเวนตุส(Youth) 1-1 โรม่า(Youth)
19:30 เอ็มโปลี(Youth) 1-3 กาญารี่(Youth)
20:00 เวโรน่า(Youth) 1-1 อูดิเนเซ่(Youth)
20:30 โตริโน่(Youth) 1-1 ฟิออเรนติน่า (Youth)
Sweden U19
18:00 ซิริอุส(U19) 4-2 FC Djursholm U19
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
18:00 เอฟเค ออดา ริกา 0-4 Super Nova
19:00 Balvu Vilki 0-1 Tukums-2000
20:00 Rigas Tehniska Universitate 2-2 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
NOR D4
18:00 Madla IL 2-2 Assiden
18:00 โซล่า 2-1 พอร์ส เกรนแลนด์
19:00 Oppsal 4-1 โดแบ็ก โฟรน
19:00 คราเครอย์ ไอเอล 1-1 วัลเดรส
20:00 Sotra 4-3 Vardeneset
21:00 ฟอร์ด 2-2 Varegg
22:59 โมลด์ บี 4-0 Rilindja
Slovenia women's League
18:00 FC Banik Horna Nitra (W) 9-0 MFK Zemplin Michalovce (w)
18:00 FC Tatran Presov Women 1-1 NMSK 1922 Bratislava Women
18:00 SKF Zilina (w) 7-1 SLC Banska Bystrica (w)
Norway Division 1 Women
18:00 Ovrevoll Hosle(W) 0-3 แฟรท (ญ)
20:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 1-0 Nanset (w)
Futsal Spain Division De Honor
18:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 3-2 EiPozo Murcia Turistica Futsal
กระชับมิตรทีมชาติ
18:35 จีน 1-0 เมียนมาร์
22:00 แอลเบเนีย(U19) 2-1 โคโซโว(ยู 19)
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2-0 ทีพีเอส
19:00 อินเตอร์ ตูร์คู 3-3 โรพีเอส โรวานีมี่
19:00 คูพีเอส 2-3 พีเอส เคมี่
19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3-2 ฮอนก้าเอสพู
19:00 ลาห์ติ 1-1 วีพีเอส วาซ่า
19:00 ไซนาโจเอน 1-1 IFK มาเรียฮามน์
Swden Women Divi.1
19:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 5-1 Ljusdal (w)
Norway 2.Liga
19:00 Egersunds IK 1-1 สคีด ออสโล
19:00 วีดาล 3-0 เอฟเคอเรนดัล
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 3-0 นาร์โด เอฟเค
19:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2-2 กเจลแซส
21:00 เอลเวอร์รัม 2-1 อัสเคอร์
21:00 รัวฟอส 1-1 โมสส์
21:00 เฟรม ลาวิค 1-2 เฟรดริกซ์สตรัด
21:00 แบรัมเอสเค 1-2 ฮอนฟอสส์ บีเค
21:00 Brattvag 0-4 โฮดด์
Finland Ykkonen Women
19:00 PK Keski Uusimaa (w) 7-1 FC Hertta (W)
19:00 TPV (w) 1-1 Idrottsklubben Myran Women
Paraguay reserve team league
19:00 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 2-0 Club Guarani Reserve
19:00 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) 0-2 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง)
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
19:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) 5-2 ONS Women
20:00 TiPS (W) 0-4 พีเค-35 ( ญ )
20:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1-4 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)
22:59 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1-1 ฮอนก้าเอสพู (ญ)
22:59 Pallokissat Women 0-3 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
Sweden Division 1
20:00 ยูเมีย เอฟซี 1-1 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
21:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 4-1 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 3-2 อัตซิคเท็นส์ บีเค
21:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 3-4 อโครโพลิส ไอเอฟ
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-5 ซีเรียนสก้าเอฟซี
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
20:00 ชิคฮูร่า 1-3 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
22:30 FC Kolkheti Poti 2-2 ซามเตรเดีย
Brazil Paulista Serie B
20:00 Sao Jose Dos Campos/SP 3-1 Uniao Mogi
01:00 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี 0-3 Flamengo (AA)
Northern German state premier league - bayern
20:00 Viktoria Griesheim 2-1 KSV Baunatal
20:00 VfB Ginsheim 3-1 Hessen Dreieich
20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 6-0 Buchonia Flieden
Toulon Tournament
20:00 อังกฤษ(ยู 21) 2-1 จีน ยู21
22:30 กาตาร์ ยู19 1-4 เม็กซิโก ยู 21
Latvian Higher League
20:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 3-0 FK Valmiera
23:30 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1-4 เอฟเค เวนต์สปิลส์
Sweden Damallsvenskan
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-0 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
BEL WC
20:00 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 0-2 สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 เซา โจเซ ดอส แคมโพสเอสพี (เยาวชน) 3-1 Uniao/SP U23
01:00 ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน) 1-1 ริโอ บรานโก้ เอสพี (เยาวชน)
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 1-0 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน)
01:00 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 1-1 พัลไมรัส (เยาวชน)
01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 1-1 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)
01:00 ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 1-1 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
01:00 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1-2 ริโอ เปรโต (เยาวชน)
01:00 EC Sao Bernardo U20 1-4 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20)
01:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 2-3 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)
01:00 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 0-0 ริโอ คาร์โล (เยาวชน)
01:00 Matonense SP Youth 2-1 มาริเลีย(เยาวชน)
01:00 Monte Azul SP (Youth) 3-1 Olimpia SP U20
01:00 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 1-1 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)
01:20 Barretos youth team U20 0-3 Gremio Novorizontin (Youth)
02:00 อิตาฟิเรนเซ (ยู 20) 1-1 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน)
03:00 อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) 2-0 โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน)
Iceland Division 2
20:30 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 3-0 เลคเนียร์ เอฟ
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
20:30 FV Diefflen 5-4 FC Karbach
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 1-1 ไอน์ทรัค เทรียร์
20:30 คาร์ลสรูห์เอสซี (เยาวชน) 3-2 FV Ravensburg
Paraguayan Division 2
20:30 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0-1 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่
02:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 2-0 2 เด มาโย
Brazil Youth cup
20:45 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 2-1 Sao Paulo U20
Uzbekistan Professional Football League
20:50 โคแคน 0-1 คิซิลคัม ซารัชโชน
20:50 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 1-0 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
21:00 เมตาลุค เบคาเบด 2-0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
21:20 บูโซโร เอฟเค 1-0 นาซาฟ การ์ชิ
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
21:00 PSMS เมเดน 2-0 อเรม่า มาลัง
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
21:00 เอไอเค โซลน่า 3-3 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
22:59 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2-0 ฮัคเค่น
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00 ไอเค บราเก้ 3-1 ออร์ไกร์ท
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00 อีคีนาส IF 0-0 เฮดไอเอฟเค
21:00 ยาโร 5-0 เอซี คาจานิ
Finland - Kakkonen Lohko
21:00 จิปโป 1-1 PEPO
21:00 PK เคสกิ ยูยูสิม่า(PKKU) 2-7 JaPS
21:00 นูรมิจาร์เวน 2-0 LPS เฮลซิงกิ
21:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-1 เอฟซี วาจากอสกิ
21:00 วีไอเอฟเค 3-1 นาร์เปส คราฟท์
21:00 มูซ่า 1-4 GrIFKแกรนด์คูร่า
22:30 JS Hercules 0-3 ทีพีวี แทมเปเร่
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0 สปาร์ตาปราก
21:00 ดูก้า ปรากซ์ 1-5 วิคตอเรีย พัลเซ่น
21:00 ยาบโลเนช 2-0 สโลวัคโก้
21:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-2 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
21:00 บานิค ออสตราว่า 2-0 เบอโน่
21:00 ซิกม่า โอโลมุช 3-0 มลาด้า โบเลสลาฟ
21:00 เทปลิเซ่ 0-3 สลาเวีย ปราก
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 3-1 สโลวาน ลิเบอเรช
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
21:00 กลันตัน 0-2 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
21:00 เปรัค เอฟเอ 4-3 พีเคเอ็นพีเอฟซี
21:00 เซลังกอร์ PB 1-2 เคดะห์
21:00 ตรังกานู 1-0 มะละกา
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
21:00 FC Ararat Moscow 0-2 Zorkyi Krasnogorsk
สโลวีเนีย ลิกา 2
21:00 ดราว่า 4-0 NK Brezice
21:00 นาฟต้า 6-0 Jadran Dekani
21:00 เอ็นเค รีดอมเลีย 1-1 เอ็นเค ครักคา
Italy Serie D
21:00 ACD Campodarsego 3-4 Azy based nano Bo
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
21:30 ซีเอส โวลุนทารี 2-2 คอนคอร์เดีย เชียจน่า
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:30 ตอร์ปิโด มินส์ค 6-1 Torpedo-MAZ Minsk
Austrian 3.Liga
21:30 Stadlau 4-1 พาร์นดรอฟ
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:00 วาเลเรนก้า 1-0 ลีลล์สตรอม
อิตาลี C1A
22:00 ปากาเนเซ่ 2-1 ฟอนดิ
22:59 ซานต้าร์แคนเกโล 1-1 วิเชนซ่า
22:59 กาวอร์ราโน 0-0 คูนีโอ
22:59 เลชเช่ 0-1 ปาโดวา
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
22:00 UMF เซลฟอสส์ 2-1 Magni
22:59 ธอร์ อคูเรย์รี่ 3-2 เฟรม เรย์จาวิค
Spanish Segunda Division B
22:00 เรอัล โซเซียดาด บี 0-0 Fuenlabrada
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 2-1 Extremadura
22:30 เอลเช่ 3-2 เรอัล มูร์เซีย
22:59 สปอร์ติ้ง กิฆอน บี 2-0 UE Cornella
23:50 บียาร์เรอัล(B) 0-2 แอธเลติก บิลเบา บี
00:00 Coruxo FC 0-0 Merida AD
Poland Division 2
22:00 การ์บาเนียกราโกล 1-1 วอร์ต้า พอซแนน
22:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 2-1 จีเคเอสเบลชาโตว์
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2-0 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
22:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-2 วิสลา พูลาเว่
22:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 2-1 GKS Jastrzebie
22:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 0-2 เอลเคเอสลอดซ์
22:35 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0-1 โอลิมเปีย ไอบรองก์
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:20 เอฟเค เซนิก้า 1-0 MFK Skalica
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:30 Naxara 3-0 ฮอสปิตาเลย์
22:59 เอดี ซานฮวน 2-3 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
22:59 UP Plasencia 5-0 UCD Burlades
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22:59 แอสตัน วิลล่า 0-1 ฟูแล่ม
อิตาลี เซเรีย บี
22:59 บารี เลื่อน ชิตตาเดลล่า
22:59 บารี เลื่อน ชิตตาเดลล่า
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:59 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-3 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
02:00 ฮัวชิปาโต้ 0-1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
04:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 2-1 เดปอร์เตส อิควิกกัว
07:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
USA National Premier Soccer League
05:00 บอสตัน 3-1 Seacoast Utd Phantoms
05:30 เฮอร์ชี่ 3-2 บัซมอนท์ ทอร์ช เอฟซี
05:50 Storm FC 0-4 โบกา ราตัน
06:20 แคโรไลนา ไดนาโม 3-3 Tri Cities FC
06:30 ชัตตานูกา 2-2 New Orleans Jesters
08:00 Ogden City SC 1-2 เอฟซี ทูซอน
09:30 Santa Kuru crusher 3-3 Gezesite Santiago
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 1
22:59 โมไรเรนเซ่(U19) 4-0 อาเวส (U19)
22:59 กิล วิเซนเต้(U19) 0-1 Pacos Ferreira(U19)
22:59 Chaves(U19) 1-1 FC Cesarense(U19)
22:59 Real Sport Clube(U19) 3-3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(U19)
Argentinian Cup
23:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0 คลับ ซิโพลเล็ตติ
USA Women Premier League
04:00 Fire SC 98 (W) 2-2 Milwaukee Torrent (W)
08:00 Primero De Mayo (w) 1-3 California storm (w)
09:00 Pleasanton Rage Women 1-3 Fresno FC Ladies
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 0-3 สปอร์ต ฮวนคาโย่
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
05:45 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 4-0 สปอร์ต โรซาริโอ
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-2 แรมปรา จูเนียร์
01:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-2 ดานูบิโอ เอฟซี
05:00 CA Atenas 1-2 ซีเอ เพนาโรล
USL Division 1
01:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 2-4 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
04:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1-0 Real Monarchs
04:00 Swope Park Rangers 1-0 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี
06:05 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-1 แนชวิลล์ เอฟซี
06:05 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0 ฮาริสเบิร์ก ซิตี้ ไอซ์แลนด์
06:05 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-3 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0-2 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 3-0 เซนต์ หลุยส์ ไลออนส์
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 1-1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3-0 Fresno FC
09:30 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 7-2 Las Vegas Lights
09:30 เรโน 1868 เอฟซี 2-1 ซาน อันโตนิโอ
Uruguay Segunda
01:00 ไอเอ ซูด อเมริกา 1-1 พลาซ่า โคโลเนีย
Brazil Paulista Women
01:00 ริโอ เปรโต ( ญ ) 1-3 Audax SP (w)
01:00 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 2-1 โปร์ตูเกซา ( ญ )
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
01:15 แพลททินัม สตาร์ 2-2 แบล็ค ลีโอพาร์ด
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Liniers 0-0 General Lamadrid
01:30 CA อัตลาส 2-0 Argentino de Merlo
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 อัล คิว ซา 1-2 Central Cordoba
01:40 Club Lujan 1-0 Argentino de Quilmes
Brasileiro, Serie C
01:30 Tombense 1-0 โวลตา เรดอนดา
02:00 บรากันติโน้ 1-1 ลูเวอร์เดนเซ่
03:00 คุยอาบา 1-2 ยาปิรันก้า
05:00 Atletico Acreano 1-0 โบตาโฟโก้ PB
06:00 เอบีซี อาร์เอ็น 2-1 เรโม เบเลม
06:00 ซัลเกโร เอซี 1-0 Juazeirense BA
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:45 เรอัล มาดริด 3-1 ลิเวอร์พูล
Ecuador Campeonato Serie B
01:55 ลีกา เดอ โลจา 0-0 กัวเลซีโอเอสซี
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 3-1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
05:00 พัลไมรัส 2-3 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
07:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-1 ฟลาเมงโก
Brazil Campeonato Cearense Division 2
02:00 อิกาซ่า อีซี 1-2 Guarany CE
Brazil Campeonato Baiano 2
02:00 Alagoinhas Atletico BA 1-1 PFC Cajazeiras
Venezuela Segunda Division
02:10 Margarita FC 3-1 Libertador FC
02:10 เรียลฟร้อนเทร่า 2-3 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
02:35 Union Atletico Falcon 1-2 ยูเรนา เอสซี
03:00 Titanes FC 2-2 CD Hermanos Colmenares
เซเรีย บี บราซิล
02:30 บราซิล เด เปโลตัส 3-0 ลอนดริน่า พีอาร์
02:30 โกยาส 1-2 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ
03:25 เซา เบนโต้ 2-2 ยูเวนตูเด้
07:00 กัวรานี่ เอสพี 2-0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
USA Womens Professional Soccer League
02:40 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 2-5 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)
06:05 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-1 ซีแอตเติล เรน (ญ)
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
04:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-1 รีล ซอลต์ เลค
04:30 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 3-3 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:05 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-0 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:35 ออร์แลนโด ซิตี้ 1-2 ชิคาโก ไฟร์
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0 มอนทรีออล อิมแพ็ค
08:05 โคโลราโด ราปิดส์ 2-3 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00 Los Angeles FC 1-1 ดีซี ยูไนเต็ด
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 อารากัว เอฟซี 0-0 การาโบโบ เอฟซี
06:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-0 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
Ecuador Copa Pilsener A
04:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-1 ซีดี เอล นาซิอองนาล
Bolivia Liga de Futbol Prof
04:15 รีล โปโตซี่ 3-0 Royal Pari FC
06:30 สปอร์ต บอยส์ 0-0 คลับ กัวบิร่า
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:20 โซล เดอ อเมริกา เลื่อน โอลิมเปีย อาซันซิออง
06:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 3-2 เดปอร์ติโว คาเปียต้
ชิลี พรีเมียร์ บี
05:00 เปอร์โต มอนต์ 1-3 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
Argentina Prim B Metropolitana
06:20 Defensores de Belgrano 1-1 UAI Urquiza
Saint Kitts Nevis Premier League
07:00 Circle Newtown United 1-0 SLH St Pauls Utd
Barbados Premier League
08:00 Waterford Compton 1-4 Rendezvous
TAS Premier Championship
09:00 Northern Rangers Reserves 3-1 Ulverstone
Queensland U20 League
09:00 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 5-3 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
Japan Challenge League Women
09:00 FC Yamato Sylphid Women 2-1 Tokiwagi Gakuen High School Women