บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-09-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป เปรสตัน
รอง 0.25 (ENG LCH 01:45)
อโปเอล นิโคเซีย
รอง 1/1.5 (UEFA CL 01:45)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 2 ลูก (UEFA CL 01:45)
ลีดส์ ยูไนเต็ด
รอง 0.5 (ENG LCH 01:45)
เบซิคตัส
รอง 0.25 (UEFA CL 01:45)
ลิเวอร์พูล
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 01:45)
นอริช ซิตี้
รอง 0.5 (ENG LCH 01:45)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
รอง 0.25 (UEFA CL 01:45)
บริสตอล ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG LCH 01:45)
เต็ง ลีดส์ ยูไนเต็ด
รอง 0.5 (ENG LCH 01:45)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
รอง 0.25 (UEFA CL 01:45)
ลิเวอร์พูล
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-09-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(U19)
สูง 3.5/4 ( UEFA YL 20:00)
RB ลีบซิก(U19)
ต่อ 0.5 (UEFA YL 19:00)
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม(U19)
รอง 0.25 (UEFA YL 19:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
24605
ธงชัย เสาวรส 25 17/1/7 53.5 WWWWwLLWWD แบล็คพูล
2
36270
Zajames 22 15/2/5 52 WWWLWLLWLW โมนาโก
3
44936
น้องแจม สตรีมีพุง 25 17/0/8 50.5 LLLLWLWwlW มิดเดิลสโบรห์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
1144 star
หนุ่ม ชุมพร 1/23 15 (23) 500.00
LWLLW
LLWWL
LLWWL
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
มิดเดิลสโบรห์
เร้ดดิ้ง
ฟลีตวู้ด ทาวน์
2
45214
ลีโอ เบียร์ 2/19 13.5 (19) 500.00
WLLWW
WWLwL
LwLWD
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ลูตัน ทาวน์
3
24504
ณัฐภาคย์ วิลัยรส 1/15 15 (15) 500.00
LWWWW
LLWLL
LlWLL
แอสตัน วิลล่า
นอริช ซิตี้
มิลล์วอลล์
แบรดฟอร์ด ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
B-TIBCBET
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

อย่าเร่ง!น้ามูชี้’ลินเดเลิฟ’ยังต้องการเวลาปรับตัวสู่ชีวิตในรั้วผี

อย่าเร่ง!น้ามูชี้’ลินเดเลิฟ’ยังต้องการเวลาปรับตัวสู่ชีวิตในรั้วผี

โจเซ่ มูรินโญ่กุนซือของแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดบอกว่าวิคตอร์ ลินเดเลิฟยังต้องการเวลาและต้องไม่เจอกับความกดดัน ภายหลังจา...
ส.บอลจีนเริ่มต้นสอบสวนเกมดาร์บี้แมตซ์เทียนจีนอาจมีล็อกผล

ส.บอลจีนเริ่มต้นสอบสวนเกมดาร์บี้แมตซ์เทียนจีนอาจมีล็อกผล

สมาคมฟุตบอลของจีนได้ประกาศว่าพวกเขาจะทำการตรวจสอบดาร์บี้แมตซ์ที่เทียนจิน เทนด้าเอาชนะเทียนจิน ฉวนเจียน 4-1 ถึงความเ...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 26 กันยายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
AFC แชมเปี้ยนลีก
22:59 อัล ฮิลาล เพอร์เซโปลิส ปป - 10 รองเพอร์เซโปลิส $$$
โปแลนด์ คัพ
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ ปิแอส กลิวิส ปป - 5 รองโครบริ โกลกูฟว์ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ออร์ไกร์ท เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ เสมอ ต่อเทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
00:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล โบโด กลิมท์ 0.5 - 10 ต่อโบโด กลิมท์ $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:45 นาโปลี เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2.5 - 5 ต่อนาโปลี $$$
01:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
01:45 เบซิคตัส แอร์เบไลป์ซิก ปป - 5 รองเบซิคตัส $$$
01:45 โมนาโก ปอร์โต้ 0.5 - 5 ต่อโมนาโก $$$
01:45 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ เรอัล มาดริด ลบสิบ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$
01:45 อโปเอล นิโคเซีย ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1/1.5 รองอโปเอล นิโคเซีย $$$
01:45 เซบีย่า มาริบอร์ 2/2.5 - 5 รองมาริบอร์ $$$
01:45 สปาร์ตัก มอสโก ลิเวอร์พูล 1 - 5 ต่อลิเวอร์พูล $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 บาร์นสลีย์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เสมอ รองควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
01:45 เบรนท์ฟอร์ด ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ปป - 10 รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
01:45 บริสตอล ซิตี้ โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1 ต่อบริสตอล ซิตี้ $$$
01:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน แอสตัน วิลล่า 0.5 - 10 ต่อแอสตัน วิลล่า $$$
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ลีดส์ ยูไนเต็ด ปป รองลีดส์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 ฮัลล์ ซิตี้ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ ปป - 10 รองเพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
01:45 อิปสวิช ทาวน์ ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี ปป - 5 ต่ออิปสวิช ทาวน์ $$$
01:45 มิดเดิลสโบรห์ นอริช ซิตี้ 0.5 - 10 รองนอริช ซิตี้ $$$
01:45 มิลล์วอลล์ เร้ดดิ้ง 0.5 - 10 ต่อมิลล์วอลล์ $$$
01:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ฟูแล่ม ปป - 10 ต่อฟูแล่ม $$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ปป รองร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด $$$
01:45 แบล็คพูล โรชเดล ปป - 5 รองโรชเดล $$$
01:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0.5 - 10 ต่อแบรดฟอร์ด ซิตี้ $$$
01:45 บิวรี่ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ปป - 5 รองบิวรี่ $$$
01:45 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ปป - 10 รองชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ $$$
01:45 จิลลิ่งแฮม สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0.5 ต่อสคันธอร์ป ยูไนเต็ด $$$
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0.5 - 5 ต่อมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
01:45 โอลด์แฮม แอธเลติก ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0.5 - 10 ต่อปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด $$$
01:45 พอร์ทสมัธ บริสตอล โรเวอร์ส 0.5 - 10 รองบริสตอล โรเวอร์ส $$$
01:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0.5 - 5 ต่อเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 วอลซอลล์ ชาร์ลตัน แอธเลติก ปป - 5 รองวอลซอลล์ $$$
01:45 วีแกน แอธเลติก พลีมัธ อาร์ไกล์ 1/1.5 รองพลีมัธ อาร์ไกล์ $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0.5 ต่อเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด สตีฟเนจ ปป รองสตีฟเนจ $$$
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ เสมอ ต่อแมนส์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
01:45 เชสเตอร์ฟิลด์ เยโอวิล ทาวน์ ปป - 10 รองเยโอวิล ทาวน์ $$$
01:45 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ นิวพอร์ต เคาน์ตี้ เสมอ ต่อนิวพอร์ต เคาน์ตี้ $$$
01:45 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ น็อตต์สเคาน์ตี้ ปป - 10 รองน็อตต์สเคาน์ตี้ $$$
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เสมอ ต่อกริมสบี้ ทาวน์ $$$
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ บาร์เน็ต 0.5 - 10 รองบาร์เน็ต $$$
01:45 มอร์แคมบ์ ลูตัน ทาวน์ 0.5/1 - 5 ต่อลูตัน ทาวน์ $$$
01:45 พอร์ทเวล แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ ปป - 5 ต่อแอคคริงตัน สแตนลี่ย์ $$$
01:45 สวินดอน ทาวน์ โคเวนทรี ซิตี้ ลบสิบ สวินดอน ทาวน์ $$$
01:45 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ครูว์ อเล็กซานดร้า 0.5/1 - 10 ต่อวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
01:45 อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด เซนต์อัลบัน ซิตี้ ปป - 5 รองเซนต์อัลบัน ซิตี้ $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 บราซิล เด เปโลตัส ลูเวอร์เดนเซ่ 0.5 - 5 ต่อ บราซิล เด เปโลตัส $$$
05:15 ซานตา ครูซ (พีอี) ซิเอร่า บวกสิบ ต่อซานตา ครูซ (พีอี) $$$
05:15 คริคูม่า ฟิกูเรนเซ่ ปป รองฟิกูเรนเซ่ $$$
06:30 วิลา โนวา ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0.5 ต่อวิลา โนวา $$$
06:30 โอเอสเต้ ลอนดริน่า พีอาร์ ปป รองลอนดริน่า พีอาร์ $$$
06:30 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ โกยาส ปป ต่อบาว อีสปอร์ตี่ คลับ $$$
06:30 ปารานา พีอาร์ เนาติโก (พีอี) 0.5/1 ต่อปารานา พีอาร์ $$$
07:30 เอสซี เปซานดู (พีเอ) กัวรานี่ เอสพี ปป รองกัวรานี่ เอสพี $$$
07:30 เอบีซี อาร์เอ็น ยูเวนตูเด้ ลบสิบ ยูเวนตูเด้ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 25 กันยายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Sikkim S-League
13:30 Gangtok Himalayan 3-0 Pakyong United SC
Korea Womens League
15:00 จางจู เอฟซี (ญ) 1-1 ฮวาชอน (ญ)
17:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 4-0 ดาเอเคียว กันการอส (ญ)
17:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 2-1 ปูซาน ซังมู (ญ)
17:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1-2 โซล อเมโซเนส (ญ)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:00 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1-0 เปอซิบา บาลิคปาปัน
18:35 บาหลี ยูไนเต็ด 2-0 เปอร์เซรู เซรุย
18:50 เซเมน ปาดัง 1-2 บาริโต ปูเตรา
Indonesia Division 1
15:00 Persibat Batang 1-1 PSIS Semarang
15:00 PSMS เมเดน 0-0 Persita Tangerang
AFC U-16 Championship
15:30 เกาหลีใต้ ยู16 8-0 ฟิลิปปินส์ ยู16
18:30 เมียนมาร์ ยู16 1-2 จีน ยู16
Turkey U21 Ligi 1
16:00 Yohm Niyeshibang U21 2-1 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21)
20:00 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 1-0 ริเซสปอร์ (ยู 21)
20:00 อดาน่า เดมิสปอร์ (ยู 21) 1-0 อดาน่าสปอร์ (ยู 21)
Czech Republic U21 League
16:00 Zlin U21 3-0 เบอร์โน(ยู21)
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 21) 1-4 เทปลิเซ่ (ยู 21)
18:00 SK Sigma Olomouc(U21) 2-4 คาร์วิน่า (ยู 21)
18:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 5-0 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
18:05 เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) 2-4 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
19:00 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) 0-0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
เมียนมา เนชันแนล ลีก
16:00 อิระวดี ยูไนเต็ด 2-2 Southern Myanmar
16:00 Laconi Lian 3-0 Nay Pyi Taw FC
16:00 หัถถาวดี ยูไนเต็ด 1-1 แมคเกว
India Shillong Premier League
16:45 Meghalaya 0-6 Rangdajied United
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
17:00 FK Ural-2 0-2 Syzran-2003
19:00 FK Kolomna 0-1 เชอตาโนโว มอสโก
19:30 Anzhi-II 0-1 Legion Dynamo
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 4-2 สปาร์ตัก นาลชิค
22:59 FC Ararat Moscow 3-2 ตอร์ปิโด มอสโก
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
17:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 3-2 รูบิน คาซาน (สำรอง)
AFF U-19 Youth Championship
17:00 อินเดีย ยู19 2-1 เวียดนาม ยู19
20:00 บังคลาเทศ ยู19 1-2 เนปาล ยู19
Armenia Division 2
19:00 พิวนิค บี 0-1 FC Artsakh
19:00 บานานต์ส บี 0-1 แกนด์ซาซาร์ บี
19:00 อรารัต เยเรวาน 2 3-4 Alashkert B Martuni
19:05 FC Lori 2-0 พิวนิค บี
Denmark Reserves League
19:00 โฮโบร สำรอง 1-2 อัลบอร์กบีเค (สำรอง)
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลก
19:00 อิหร่าน ( ญ ) ฟุตซอล 5-1 Chinese indoor women
21:00 ญี่ปุ่น ( ญ ) ฟุตซอล 1-3 Thailand Women Futsal
England U23 Premier League
19:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 2-2 นอริชซิตี้(ยู 23)
01:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 1-0 ไบรท์ตัน(ยู 23)
01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ยู 23) 4-0 ฟูแล่ม(ยู 23)
01:00 นิวคาสเซิล(ยู 23) 0-1 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ยู 23)
01:00 เวสต์บรอมมิช(ยู 23) 0-1 เซาแทมป์ตัน(ยู 23)
01:15 เอฟเวอร์ตัน(ยู 23) 4-2 อาร์เซนอล (ยู 23)
England U23 1.Liga
19:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 2-1 อิปสวิช(ยู 23)
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์(ยู 23) 3-1 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 2-1 บาร์นสลีย์(ยู 23)
20:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้(ยู 23) 4-3 ชาร์ลตัน(ยู 23)
20:00 วัตฟอร์ด(ยู 23) 1-2 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
01:00 ฮัลล์ซิตี้(ยู 23) 0-0 เบิร์นลีย์ (ยู 23)
01:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0-0 มิลล์วอลล์(ยู 23)
Paraguay reserve team league
19:05 Independiente FBC Reserves 0-5 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง)
19:05 Sportivo Trinidense Reserves 2-2 Rubio Nu Reserves
20:00 Cerro Porteno Asuncion Reserves 2-2 Club Guarani Reserve
Iran League Division 1
19:15 Oxin Alborz 1-0 Shahrdari Mahshahr
Slovenia U19
19:15 อลิมเปีย ลุบจ์จาน่า (ยู 19) 4-2 เอฟซี โคเปอร์ ยู 19
Azerbaijan Reserve League
19:25 FK Gilan Gabala Reserve 7-1 FC Neftci Baku Reserve
Russia Div 3
19:45 Olimpik Mytischi 1-0 Metallurg-M Lipetsk
19:50 Metallist Korolev 2-0 Titan Klin
00:20 Neva 3-3 Kolomyagi 47
UEFA European Womens U17 Championship
20:00 ออสเตรีย(ญ) ยู17 13-0 จอร์เจีย (ญ) ยู17
21:00 นอร์เวย์(ญ) ยู17 5-0 บัลแกเรีย(ญ) ยู17
21:00 ฮังการี(ญ) ยู17 3-0 มอลโดวา(ญ) ยู17
22:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 2-1 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17
Turkey 2 Ligi A
20:00 Umraniyespor 4-2 เดนิซลิสปอร์
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 1-1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
00:00 อดาน่า 1-0 อดาน่าสปอร์
จอร์แดน คัพ
20:00 แดท ราส 1-0 ชบับ อลอร์ดอน
23:30 อัล อคาบา เอสซี 0-4 อัล จาซีรา
23:30 อัล บากา 1-2 อัล ไฟซาลี
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
20:00 เยอร์การ์เด้น (ยู 21) 5-1 ฮาล์มสตัด (ยู 21)
21:00 คัลม่าร์ (ยู 21) 2-1 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
20:00 อาร์เซน่อล เคียฟ 2-1 โคลอส โคซาลิฟก้า
20:00 เฮลิออส คาร์เคียฟ 2-0 โวลิน ลุตส์ค
22:59 โอโบโลน เคียฟ 0-1 เฮอร์กี้-สปอร์ท
Argentina Reserve League
20:00 Racing Club Reserves 6-1 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง)
00:00 Lanus Reserves 2-1 นีเวลล์ส (สำรอง)
01:00 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง)
NOR D4
20:00 ลีลล์สตรอม บี 6-0 อัลต้าบี
22:59 สตาเบ็ค บี 5-1 คอร์สวอลล์
22:59 Sotra 1-2 Hou Ge Xinte B team
22:59 ไอสโวล์ดไอเอฟ 3-0 รัวฟอส ไอเอล บี
22:59 Mjolner 4-2 ทรอมโซ่ บี
00:00 ไบรน์ บี 1-1 โซล่า
00:00 โคลสตัด 3-4 โรเซนบอร์ก บี
00:00 เอสเค บรานน์ 2 0-1 ออส เทิร์น
00:00 Halsen 3-2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
00:30 สตรอมก็อดเซ็ท 2 3-2 ควิด ฮอลเด้น
Ukraine Division 3
20:00 Ingulets Petrovo 0-2 ทาฟริย่า
20:00 MFK Mykolaiv II 4-1 Sudnobudivnik M
20:00 สกาล่า สตรีย 1-3 Ahrobiznes TSK Romny
โอมาน ลีก
20:20 ฟานจา เอสซี 2-0 อัล โอรูบา
20:20 Al-Mdeebe 0-1 อัล นาห์ด้า
20:30 ASS Association Sportive de Sale 0-2 Mrbat
22:45 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-1 ดูฟาร์
23:30 ซาฮัม 3-0 Alslam
23:30 โอมาน คลับ 1-1 มัสแคท
23:30 อัล ชาบับ (โอมาน) 1-2 อัล ซูวาอี
Libyan Premier League
20:30 อัล-ตาฮัดดี้ 2-0 Al Andalus
Bulgarian League Group C
20:55 Akademik Svishtov 1-1 สปาร์ตัก เพลเวน
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
21:00 อัมคาร์ เพิร์ม 3-0 เอสเคเอ อิเนอจิย่า
23:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0 รูบิน คาซาน
Serbia Prva Liga
21:00 ไดนาโม วีรันเจ 1-0 Proleter Novi Sad
Bulgaria B PFG
21:00 Botev Vratsa 1-0 Tsarsko Selo
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1-0 เอฟซี โซโสโพล
21:00 FC Maritsa Plovdiv 1-0 Chernomorets Pomorie
21:00 Oboriste 2-1 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
21:30 วาซาลุนด์ ไอเอฟ (ยู 21) 5-2 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21)
22:59 ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) 4-0 เกเฟล ไอเอฟ (ยู 21)
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว 0-2 ไพรบราม
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 โบโตซานี่ 1-0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
00:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 2-3 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
22:05 มานาม่า คลับ 1-1 อัล ฮัดด์
00:20 เมลคิยา 4-1 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 จีวาคีล่า เจเค 1-3 อินเตอร์ ตูร์คู
Finland Kolmonen
22:30 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 2-0 PaiHa
Norway 2.Liga
22:59 วาเลเรนก้า 2 3-1 บรัมมันดาล
Poland Ekstraklasa
22:59 คราโคเวีย คราคอฟ 1-3 วิสล่า พล็อค
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2-0 โดซ่า คาโตโกเปีย
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 รูเดส 1-1 แซดเอ็นเคโอซีเยค
Israel Leumit League
22:59 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 2-3 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
22:59 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1-0 ฮาโปเอล เบนาย ลอด
22:59 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1 ฮาโปเอล เปตาห์ ทิคว่า
Estonia Teine Liiga
22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 3 3-0 เจเค ซิลลาเม่ คาเลฟ 2
Guatemala Liga Nacional
22:59 มาลากาเตโก 0-3 แอนติกา จีเอฟซี
Germany Regionalliga
23:15 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 4-1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
00:15 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
01:15 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2-1 ทียูเอสโคเบลนซ์
Norwegian Youth Tippeligaen
23:15 Sunde U19 5-4 Hundvag 2 U19
00:00 Austratt 2 U19 0-1 Egersund 2 U19
01:00 Haugar 2 U19 5-2 Stord 2 U19
01:30 Heggedal U19 1-6 Ullern 2 U19
Greece National A
23:30 สโกดา ซานติ 0-0 แอสเตราส ตริโปลิส
Holland Reserve League
23:30 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) 3-2 ดอร์เดรชท์ สำรอง
23:30 เอ็นเอซี เบรดา สำรอง 0-1 Jong Den Haag Reserve
23:30 FC Eindhoven Reserves 3-1 Helmond Sport Reserve
23:30 เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง 4-1 คัมบูร์ สำรอง
23:30 Jong FC Zwolle Reserve 6-0 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง)
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ชาร์ปบอร์ก 08 2-1 ออด เกรนแลนด์
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 1-0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 6-0 เอล์ฟส์บอร์ก
00:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 3-4 โอเรโบร
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-0 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก
Sweden Division 1
00:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 4-0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด
00:00 ไอเค ออเดวอร์ด 3-1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-3 มิดทิลแลนด์
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
00:00 สโลวาน ลิเบอเรช 1-1 สโลวัคโก้
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 อันตัลยาสปอร์ 3-0 ออสมานลิสปอร์เอฟซี
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-0 เลฟสกี้ โซเฟีย
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 2-3 FC Linkoping City
Gibraltar Premier Division
00:00 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1-2 St Joseph's FC
02:00 Gibraltar United 2-0 Lynx FC
Latvian Higher League
00:25 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1 เจลกาว่า
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:30 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-1 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า
เบลเยียม ยู 21
00:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 1-6 แซงทรุยดอง ยู21
00:30 เกนท์ ยู21 4-1 ราซิ่ง เกงค์ ยู21
00:30 Royal Antwerp FC U21 2-2 รอนัล ชาเลอรัว ยู21
00:30 โลเคอเรน ยู21 3-1 คอร์ตจิค ยู21
01:00 เควี เมชิลิน ยู21 3-1 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
จูปิแลร์ลีก ฮอลแลนด์
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1-1 เทลสตาร์
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 3-3 ไนจ์เมเก้น
Switzerland Challenge League
01:00 เอฟซี วิล 1900 2-3 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:20 คอร์ก ซิตี้ 1-1 ดันดาล์ค
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 2-0 แชมร็อค โรเวอร์ส
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 ปาแลร์โม่ 2-1 โปร เวอร์เซลลี่
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 5-0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
สเปน ลาลีกา 2
01:30 บาร์เซโลน่า 2 1-2 ซีดี ลูโก
S.F.L. Under 19 Youth Division
01:30 ฮาร์ทส์ (ยู 20) 4-2 มาเธอร์เวลล์ เอฟซี (ยู 20)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
01:30 San Martin Burzaco 0-2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
01:30 อัล คิว ซา 0-0 Deportivo Armenio
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Deportivo Paraguayo 1-0 Deportivo Muniz
01:30 Yupanqui 1-2 Argentino de Merlo
01:30 Centro Espanol เลื่อน Liniers
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0 ล็องส์
England Southern Premier League
01:45 ฮิตชิน ทาว์น 2-2 St Ives Town
อิตาลี C1
01:45 อาเรสโซ่ 0-1 ลุคเชเซ่
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
01:45 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 5-1 Rathfriland Rangers
Scotland Development League
01:45 อัลลัว แอทเลติค ยู 20 2-2 คาวเดนบีท ยู 20
01:45 อัลเบี้ยน (ยู 20) 0-3 สแตรนแรร์ ยู 20
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 อาร์เซน่อล 2-0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ลาลีกา สเปน
02:00 เรอัล เบติส 4-0 เลบานเต้
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:00 วิตอเรีย เซตูบัล 1-1 เบาวิสต้า
Ireland Leinster Senior League
02:00 เซนต์ แพทริค ไซ 1-2 Newbridge Town
Colombia Copa Mustang B
03:30 ลาเนรอส เอฟซี 1-0 โบญาก้า ซิโค
08:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 3-2 ยูเนียน แมกดาเลนา
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:05 ลานุส 1-0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
07:05 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-3 ซาน ลอเรนโซ่
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
Jamaica Premier League
06:00 Portmore United 1-0 คาวาเลียร์ เอฟซี
08:35 อาร์เน็ท การ์เดน 3-1 Sandals South Coast
Brasileiro, Serie C
06:30 CS Alagoano 1-0 Tombense
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
07:10 อัลโดซิวี มาร์ เดล พลาต้า 3-0 นูเอว่า ชิคาโก้
Ecuador Copa Pilsener A
07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-1 เดลฟินเอสซี