บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-04-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป ซิริอุส
รอง 1/1.5 (SWE D1 00:00)
เนิร์นแบร์ก
รอง 0.5 (GER D2 01:30)
เจนัว
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 01:45)
มัลโม่
ต่อ 1.5/2 (SWE D1 00:00)
เอ็มโปลี
รอง 0.25 (ITA D2 01:30)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (ENG PR 02:00)
ซาร์ปสบอร์ก 08 FF
ลบสิบ (NOR D1 00:00)
ล็องส์
รอง 0.5 (FRA D2 01:45)
รอแยล อันท์เวิร์พ
สูง 2.5 (BEL D1 01:30)
เต็ง มัลโม่
ต่อ 1.5/2 (SWE D1 00:00)
เอ็มโปลี
รอง 0.25 (ITA D2 01:30)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (ENG PR 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-04-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โคลอน
ต่อ 0.5 (ARG D1 05:00)
อาหรับ คอนทรัคเตอร
รอง 0.25 (EGY D1 22:59)
AGF อาร์ฮุส
ต่อ 0.5 (DEN SASL 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
55466
ด.ช ภคพงศ์ อิสมาแอล 21 17/3/1 64.5 WwWwWDWWWw เฟเนร์บาห์เช่
2
53190
ความรัก สีเทา 22 18/2/2 62.5 wLwWWwWWDW มัลโม่ เอฟเอฟ
3
54742
อภิรมย์ เชยชม 22 17/1/4 58 wWLWWLWWWl เจนัว
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
26713
Wasu Thaomahawong 2/21 15 (21) 375.00
WWWWW
DLlWl
lWLLw
เจนัว
ล็องส์
เอฟเวอร์ตัน
เลบานเต้
ปาโตรนาโต ปารานา
2
48061
พ่อต้น พี่ภู น้องพี 1/19 15 (19) 250.00
WwLLW
LWDWw
WLLWW
มัลโม่ เอฟเอฟ
เฟเนร์บาห์เช่
เดน บอสช์
โฮลสไตน์ คีล
ปอร์โต้
3
35898
ไอ้ย่อง ยองยองซอย 2/22 9 (22) 250.00
WWWWW
LWWDL
WDLLL
เบนฟิก้า บี
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
โฮโบร
เดน บอสช์
เคเอสซี โลเคอเรน
One2Ball
One2Ball
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

หล่อเหลาสุดกระสันวัดคมเพื่อนเก่า’เล็กซี๊ด’เดิมพันแชมป์เอฟเอ

หล่อเหลาสุดกระสันวัดคมเพื่อนเก่า’เล็กซี๊ด’เดิมพันแชมป์เอฟเอ

โอลิวิเยร์ ชิรูด์ ดาวยิงหล่อเหล่าทีมเชลซีรู้สึกมีความกระหายอย่างแรงกล้าพร้อมเผชิญหน้า อเล็กซิส ซานเชซ ปีกตัวเก่งแห่...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 23 เมษายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Portugal Liga de Honora
21:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี เบนฟิก้า บี 0.5 - 5 ต่อสปอร์ติ้ง ลิสบอน บี $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 โบโตซานี่ เซ็บซี่ 0.5 - 5 รองเซ็บซี่ $$$
00:45 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย ซีเอส คราอิโอว่า ปป ต่อซีเอส คราอิโอว่า $$$
Poland Ekstraklasa
22:59 เลเชีย กอเดนซ์ คราโคเวีย คราคอฟ ปป - 10 รองคราโคเวีย คราคอฟ $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 สปาร์ตัก มอสโก เทเลค กรอซนี่ย์ 1/1.5 - 5 รองเทเลค กรอซนี่ย์ $$$
Austria Erste Division
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ เอสวี รีด 1.5 - 10 ต่อเอสวี รีด $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ออด เกรนแลนด์ ชาร์ปบอร์ก 08 ลบสิบ ชาร์ปบอร์ก 08 $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก เยอร์การ์เด้น บวกสิบ ต่อเยอร์การ์เด้น $$$
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า 1.5/2 ต่อมัลโม่ เอฟเอฟ $$$
00:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค ไอเคซิริอุสเอฟเค 1/1.5 - 5 รองไอเคซิริอุสเอฟเค $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ โฮโบร 0.5 ต่ออาร์ฮุส เอจีเอฟ $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เฟเนร์บาห์เช่ อันตัลยาสปอร์ 1.5/2 - 10 ต่อเฟเนร์บาห์เช่ $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 เดน บอสช์ เอ็มเมน 0.5/1 - 10 ต่อเอ็มเมน $$$
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 โฟรซิโนเน่ เอ็มโปลี ปป - 10 รองเอ็มโปลี $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 โฮลสไตน์ คีล เนิร์นแบร์ก 0.5 - 5 รองเนิร์นแบร์ก $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:30 รอแยล อันท์เวิร์พ เคเอสซี โลเคอเรน 0.5 ต่อรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 เจนัว เวโรน่า 1 ต่อเจนัว $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 อฌักซิโอ้ ล็องส์ 0.5 รองล็องส์ $$$
ไอร์แลนด์ ลีก คัพ
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด คอร์ก ซิตี้ เสมอ ต่อคอร์ก ซิตี้ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 เอฟเวอร์ตัน นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด ปป - 10 รองนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด $$$
ลาลีกา สเปน
02:00 แอธเลติก บิลเบา เลบานเต้ 0.5/1 - 10 ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:00 ปอร์โต้ วิตอเรีย เซตูบัล 2/2.5 ต่อปอร์โต้ $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ ปาโตรนาโต ปารานา 0.5 ต่อโคลอน เดอ ซานตา เฟ่ $$$
07:15 อินดิเพนเดนเต้ เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0.5 - 5 รองเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) ปป - 5 รองโบตาโฟโก้ (อาร์เจ) $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 23 เมษายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mumbai elite league
15:10 Central Railway 3-2 Dena Bank
17:30 FSI - Seaview 3-4 Air India FC U19
Malaysia President Cup
15:15 ซาบาห์ ยู21 2-3 Pahang U21
15:45 เคดาห์ ยู20 4-1 Melaka U21
15:45 Terengganu U21 2-0 เปรัค ยู21
15:45 เซลังงอร์ ยู21 1-2 UiTM U21
15:45 ปีนัง ยู21 1-0 ซาราวัค ยู21
15:45 พีดีอาร์เอ็ม ยู21 0-1 เฟลด้า ยูไนเต็ด ยู21
15:45 MISC-MIFA U21 1-4 Selangor United U21
15:45 Kuala Lumpur FA U21 0-0 เนกรี เซ็มบิลัน ยู21
15:45 Johor Darul Takzim III 1-1 Selangor U21
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-1 เปอเซล่า ลามังกัน
Czech Republic U21 League
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 2-0 สลาเวีย ปราก (ยู 21)
16:00 คาร์วิน่า (ยู 21) 6-1 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21)
18:00 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 4-1 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
18:00 สปาต้า ปราฮา (ยู 21) 0-2 เทปลิเซ่ (ยู 21)
19:00 ไพรบราม (ยู 21) เลื่อน Zlin U21
Turkey U21 Super League
16:00 Fenerbahce(U21) 0-1 อันตัลยาสปอร์(U21)
Queensland U20 League
16:30 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 2-4 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20)
Korea Womens League
17:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 2-0 โซล อเมโซเนส (ญ)
17:00 ฮวาชอน (ญ) 3-0 ปูซาน ซังมู (ญ)
17:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 0-0 จางจู เอฟซี (ญ)
17:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1-0 Changnyeong Women's
Kazakhstan Division 1
17:00 Kairat Academy 1-2 คีแรนไชม์เคนท์
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
17:30 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 0-0 อาลาเมน (ญ)
India I-League 2nd Division
17:30 Delhi Dynamos II 0-0 ปูเน่ซิตี้บี
India Goa Professional League
17:30 Dempo 3-3 Churchill Brothers SC
Denmark Reserves League
18:00 ลิงบี้(สำรอง) 0-2 เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง)
21:00 FC Helsingor Reserves 2-1 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง)
England U23 1.Liga
18:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 3-1 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2-2 เบอร์มิงแฮม(U23)
19:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 1-5 บาร์นสลีย์(U23)
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก(U23) 1-0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(U23)
20:00 มิลล์วอลล์(ยู 23) 2-1 เบิร์นลี่ย์(U23)
01:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้(U23) 0-5 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(U23)
01:00 บริสตอล ซิตี้(U23) 0-4 ลีดส์ ยูไนเต็ด(U23)
01:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 1-1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
01:00 อิปสวิช(U23) 3-2 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23)
01:00 วัดฟอร์ด(U23) 3-4 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(U23)
Armenia Division 2
19:00 FC Artsakh 4-1 อรารัต เยเรวาน 2
19:00 FC Lori 3-0 บานานต์ส บี
19:00 แกนด์ซาซาร์ บี 2-4 FC Avan Academy
19:10 พิวนิค บี 3-1 อีเรบูนี
19:15 Alashkert B Martuni 3-2 พิวนิค บี
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U23 1-1 ฟูแล่ม(ยู 23)
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้(U23) 3-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(U23)
01:00 สวอนซี ซิตี้ U23 1-0 ซันเดอร์แลนด์(U23)
01:00 แอสตัน วิลล่า U23 0-1 นอริช ซิตี้(U23)
01:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 3-1 สโต๊ค ซิตี้ U23
01:00 เซาแธมป์ตัน(U23) 2-1 มิดเดิลสโบรห์ U23
01:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน U23 1-4 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U23
01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน U23 0-5 ไบรท์ตัน U23
Uruguay U19 League
19:05 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 7-0 Sud America U19
Iran League Division 1
19:30 Nassaji Mazandaran 2-0 Fajr Sepasi
19:30 เมส เคอมัน 0-0 Aluminium Arak
19:30 Oxin Alborz 0-0 Khooneh Be Khooneh
19:30 บาร์ก ชิราซ 4-0 Gol Gohar FC
19:30 Shahrdari Mahshahr 2-1 มาลาวัน
19:30 ซาบา แบตเตอรี่ 0-4 Mashin Sazi
19:30 Shahrdari Tabriz 4-1 ราห์ อฮัน
19:30 Mes Rafsanjan 2-1 Iranjavan Bushehr
19:30 Baderan Tehran FC 1-0 Naft Masjed Soleyman FC
Italian Youth League
19:30 เอซี มิลาน(Youth) 5-2 โรม่า(Youth)
Cameroon Elite two
19:30 Renaissance Ngoumou 1-0 AS Matelots
21:30 Tonnerre Yaounde 3-0 Racing de Bafoussam
21:30 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 3-0 Cosmos de Bafia
S.F.L. Under 19 Youth Division
20:00 เซนต์ เมียร์เรน (U20) 2-2 ดันดี ยู20
20:00 ฟัลเคิร์ก (ยู 20) 0-1 ฮาร์ทส์ (ยู 20)
20:00 เซลติก(U20) 0-2 มาเธอร์เวลล์ (U20)
00:00 เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20) 1-2 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20)
ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You
20:00 บรูไน ยู21 0-1 ติมอร์ ตะวันออก ยู 21
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1-1 Felcra FC
20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 3-2 ซาราวัค
Lithuania - 2. Division
20:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี 1-1 Stumbras II
Argentina Reserve League
20:00 Atletico Tucuman Reserve 1-0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
20:00 โคลอน (สำรอง) 1-2 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
21:00 ติเกร (สำรอง) 1-0 ฮูรากัน(สำรอง)
01:05 Rosario Central Reserves 5-0 ราซิ่ง คลับ (สำรอง)
Kosovo Superliga
20:00 KF Flamurtari Pristina(KOS) 1-0 Vellaznimi Gjakova
Indonesia Division 1
20:00 Persis Solo FC 3-0 เซเมน ปาดัง
Ethiopia Premier League
20:10 เซนต์จอร์จ 1-0 Ethiopia Bunna
Rwanda National League
20:30 Police FC Kibungo 1-1 Mukura
Portugal Liga de Honora
21:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1-2 เบนฟิก้า บี
Norway 2.Liga
21:00 วีดาล 1-2 วาเลเรนก้า 2
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-1 รูเดส
22:59 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1-3 สลาเวน โคปริฟนิก้า
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
21:00 เฮลิออส คาร์เคียฟ 1-2 โคลอส โคซาลิฟก้า
21:30 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 2-1 เอฟเค โพลทาวา
22:00 โอโบโลน เคียฟ 0-1 Rukh Vynnyky
Serbia Prva Liga
21:00 อินดิจา 2-0 โนวิ ปาร์ซา
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
21:00 เด ซาน หลุยส์ 0-0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
01:35 Deportivo Riestra 1-0 อัลโดซิวี
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
21:00 Merreikh El-Fasher 2-2 Merreikh Nyala
Qatar Cup
21:15 อัล เมไซเมีย 0-0 อัล-อาห์ลี(QAT)
00:00 อัล วาครา 3-2 กาตาร์ เอสซี
Bulgaria B PFG
21:30 Botev Galabovo 0-4 Botev Vratsa
21:30 Tsarsko Selo 1-1 พีเอฟเค มอนทาน่า
Ghana Premier
22:00 Berekum Chelsea 2-1 Liberty Professionals
22:00 Hong Kong Sapling 2-0 Aduana Stars
AFC คัพ
22:00 อัล ไฟซาลี 1-0 อัล อันซาร์(LIB)
22:59 ดูฟาร์ 2-0 อัล วาห์ดา
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 โบโตซานี่ 2-2 เซ็บซี่
00:45 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-0 ซีเอส คราอิโอว่า
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 เรพิด คลับ อวด เซม 2-0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
22:00 ออสเตอร์(ยู 21) 3-0 แลนด์สโครน่า(U21)
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 2-2 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)
Nigeria Premier League
22:00 MFM FC 1-1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:15 Heartland FC 1-1 Plateau United
UEFA Youth League U19
22:00 เชลซีเอฟซี (ยู 19) 0-3 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
Croatia 2.Division
22:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 4-1 เฮชเอ็นเคกอริก้า
Colombia U20 League
22:00 Union Delta U20 2-2 Amigos de la Pecosa U20
22:59 Envigado FC U20 1-1 Leones FC U20
02:00 Deportes Quindio U20 3-0 Amigos del Espinal U20
NOR D4
22:00 Gjovik Lyn 0-4 โรเซนบอร์ก บี
22:30 Oppsal 5-1 โมลด์ บี
22:59 โลโคโมทีฟ ออสโล 2-1 Rilindja
22:59 ควิด ฮอลเด้น 0-2 ลีลล์สตรอม บี
22:59 Assiden 0-3 ซานเดฟยอร์ด บี
23:15 KFUM 2 3-1 Ready
00:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 3-4 โลเรนสโคก
00:00 ซองน์ดาล บี 5-4 เอสเค บรานน์ 2
Israel C League
22:00 Bnei Baqa United 1-2 มัคคาบิ อิน มาฮิลจามาล
Senegal Ligue 2
22:00 Renaissance Dakar 1-0 ASC Port Autonome
00:05 Olympique de Ngor 0-4 US Goree
Ukraine Division 3
22:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2-1 Enerhiya Nova Kakhovka
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:45 ดนีเปอร์ 1-1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
00:45 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-1 บาเต้ โบริซอฟ
Israel Leumit League
22:59 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1-1 Hapoel Hadera
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-2 ฮาโปเอล ริซอน
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 3-0 Hapoel Katamon Jerusalem
Poland Ekstraklasa
22:59 เลเชีย กอเดนซ์ 0-0 คราโคเวีย คราคอฟ
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย 0-3 Alki Oroklini
Latvian Higher League
22:59 เมตต้า/ลู ริกา 0-3 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
Egyptian Premier League
22:59 ทาลา อัล เจช 4-5 อาหรับ คอนทรัคเตอร
01:15 Masr El Maqassah 2-0 เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 สปาร์ตัก มอสโก 1-3 เทเลค กรอซนี่ย์
เยอรมันลีกา 3
23:30 เอฟเอสวี ซวิคเกา 2-4 คาร์ลสรูห์
Denmark U21
23:30 โอเดนเซ่ ยู21 2-0 โคเย่ ยู21
Holland Reserve League
23:30 วิลเล็ม 2 สำรอง 4-2 เฮลมอนด์สปอร์ต(สำรอง)
23:30 RKC Waalwijk Reserve 2-4 เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง
23:30 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 3-3 FC Eindhoven Reserves
23:30 คัมบูร์ สำรอง 0-0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง
23:30 Jong FC Zwolle Reserve 3-1 ดอร์เดรชท์ สำรอง
Austria Erste Division
23:45 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-4 เอสวี รีด
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 ออด เกรนแลนด์ 3-1 ชาร์ปบอร์ก 08
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก 2-2 เยอร์การ์เด้น
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 3-1 บรอมมาปอจคาร์น่า
00:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-0 ไอเคซิริอุสเอฟเค
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-1 โฮโบร
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0 แอชดอด เอ็มเอส
01:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-1 เบต้าเยรูซาเล็ม
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-2 Septemvri Simitli
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
00:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-1 สเกนเดอร์บู กอร์ซ
Estonia II Liiga
00:00 Tabasalu FC Charma 2-1 Parnu JK Vaprus II
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:05 เฟเนร์บาห์เช่ 4-1 อันตัลยาสปอร์
Sweden Division 1
00:30 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2-1 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
เบลเยียม ยู 21
00:30 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 3-0 คลับบรูจจ์ ยู21
00:30 แซงทรุยดอง ยู21 3-0 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21
00:30 ซํลเต แวร์เกม ยู21 4-1 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
01:00 เควี เมชิลิน ยู21 2-4 สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
01:00 เอเอสยูเปน (ยู 21) 4-1 รอนัล ชาเลอรัว ยู21
Belgium Reserve 1 League
01:00 ยูเปน (สำรอง) 4-1 ชาเลอร์รัว(สำรอง)
Gibraltar Cup
00:30 Gibraltar United 0-5 มอนส์คัลปีเอสซี
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 เดน บอสช์ 1-2 เอ็มเมน
Switzerland Challenge League
01:00 เซอร์เวตต์ 0-0 เนอชาแตล ซามักซ์
ไอซ์แลนด์ คัพ
01:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 3-1 Dalvik Reynir
02:00 ไออาร์ เรกยะวิก 1-0 Augnablik
03:05 วอลซันกูร์ 7-1 Tindastoll Sauda
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 อเมริกาโน่ 2-2 โนโวริซอนติโน่
อิตาลี เซเรีย บี
01:30 โฟรซิโนเน่ 2-4 เอ็มโปลี
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 โฮลสไตน์ คีล 1-3 เนิร์นแบร์ก
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-2 เคเอสซี โลเคอเรน
อิตาลี C1A
01:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1-0 เรจเจียนา
01:45 คาตาเนีย 1-2 ทราปานี่
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 CA Fenix Pilar 1-1 CA San Miguel
01:30 San Telmo 0-1 Club Atletico Colegiales
01:30 UAI Urquiza 1-1 อัลมิแรนเต้ บราวน์
01:30 Villa San Carlos 1-0 Deportivo Espanol
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Deportivo Paraguayo 1-3 CA อัตลาส
Ireland Leinster Senior League
01:30 Castleview FC 0-0 ดักลาส ฮอลล์
Scotland Development League
01:30 กรีนอค มอร์ตัน ยู 20 6-1 อัลเบี้ยน (ยู 20)
01:30 อายร์ ยูไนเต็ด ยู 20 2-0 ควีนส์ พาร์ก ยู 20
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
01:45 คิงสโตเนียน 3-1 สเตนส์ ทาวน์
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 เจนัว 3-1 เวโรน่า
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 อฌักซิโอ้ 2-0 ล็องส์
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
01:45 วีลด์สโตน 3-0 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
England Southern Premier League
01:45 Hitchin Town 0-0 ดอร์เชสเตอร์
England Northern Premier League
01:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1-0 สเตลีย์ บริดจ์
ไอร์แลนด์ ลีก คัพ
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0 คอร์ก ซิตี้
ENG SD1
01:45 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0-1 บาร์ตัน โรเวอร์
01:45 Uxbridge 1-2 มาร์โลว์
ENG UD1
01:45 Atherton Collieries 1-0 Prescot Cables
01:45 คาร์เทน ทาวน์ 1-1 Cleethorpes Town
01:45 Brighouse Town 3-2 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
England County cup
01:45 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 3-2 คลิททีโร
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 เอฟเวอร์ตัน 1-0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ลาลีกา สเปน
02:00 แอธเลติก บิลเบา 1-3 เลบานเต้
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:00 ปอร์โต้ 5-1 วิตอเรีย เซตูบัล
Iceland U19 Cup
02:00 Leiknir KB U19 2-8 เคอาร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
Venezuela Segunda Division
02:00 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 0-2 Libertador FC
Iceland Womens League Cup
02:30 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 1-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:40 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 2-0 โซล เดอ อเมริกา
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 4-0 ปาโตรนาโต ปารานา
กระชับมิตร (สโมสร)
05:00 Imperatriz 0-0 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
Brazil DDL
05:00 Igrejinha 1-3 Tres Passos RS
CONCACAF Women Under 17
06:30 เม็กซิโก (ญ) ยู17 เลื่อน ไฮติ (ญ) ยู17
09:00 นิการากัว (ญ) ยู17 เลื่อน เปอร์โตริโก้ (ญ) ยู17