บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-10-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป วิคตอเรีย พัลเซ่น
ต่อ 0.5 (UEFA EL 00:00)
เชอร์ริฟ ติราสโพล
รอง 0.5 (UEFA EL 02:05)
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
รอง 0.5 (UEFA EL 02:05)
บาเต้ โบริซอฟ
ลบสิบ (UEFA EL 00:00)
สลาเวีย ปราก
รอง 1/1.5 (UEFA EL 02:05)
เออีเค เอเธนส์
รอง 1/1.5 (UEFA EL 02:05)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:00)
ริเยก้า
ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:05)
โอลิมปิก ลียง
ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:05)
เต็ง บาเต้ โบริซอฟ
ลบสิบ (UEFA EL 00:00)
ริเยก้า
ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:05)
โอลิมปิก ลียง
ต่อ เสมอ (UEFA EL 02:05)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-10-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ฟลาเมงโก
ต่อ 1 ลูก (BRA D1 06:00)
โครเอเชีย(U17)
ต่อ 1 ลูก (UEFA U17 19:00)
ออสเตอร์ซุนด์ FK
รอง 0.5 (UEFA EL 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
247
Bird Bookyman 18 14/0/4 46.5 WwWWWLLWWW โลโคโมทีฟ มอสโก
2
35873
บิ๊กแจ๊ะ แซะสนาม 17 12/1/4 39.5 WLWwWDWWWW อาร์เซน่อล
3
25558
Surin Sukruang 18 13/0/5 39 WLwwLWlWWW สลาเวีย ปราก
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
31663
Tom Vitoon 1/17 15 (17) 500.00
WWLLW
WLLWL
LWLWL
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
อาร์เซน่อล
โรเซนบอร์ก
เอซี มิลาน
โอลิมปิก ลียง
2
39218
Kritithee Sanasen 1/17 15 (17) 250.00
LWwWL
WLWWl
LWLLW
-
-
-
-
-
3
39712
Dob Chonlapat 1/16 15 (16) 250.00
WWLLw
WWLLW
LLLWL
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
วิตอเรีย กิมาไรส์
ลาซิโอ
ปาร์ติซาน เบลเกรด
ดินาโม เคียฟ
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ยูโรปา ลีก
  02:05 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน VS ลียง ลียง  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:00 พัลไมรัส พัลไมรัส VS Ponte Preta Ponte Preta  
  05:00 วิตอเรีย วิตอเรีย VS แอตฯ พาราเนนเซ่ แอตฯ พาราเนนเซ่  
  06:00 ฟลามิงโก้ ฟลามิงโก้ VS บาเฮีย บาเฮีย  
  06:00 Sport Recife Sport Recife VS ซานโต๊ส ซานโต๊ส  

ข่าวฟุตบอล

‘เดฟ’รับขวัญกำลังใจสิงห์ช่วงนี้ไม่ดีหลังไร้ชัย 3 นัดติด

‘เดฟ’รับขวัญกำลังใจสิงห์ช่วงนี้ไม่ดีหลังไร้ชัย 3 นัดติด

เซซาร์ อัซปิลิกวยต้ายอมรับว่าขวัญกำลังใจของเชลซีไม่ได้อยู่ในสภาพที่ดีเวลานี้เนื่องจากหาชัยชนะไม่เจอมา 3 เกมติดต่อกั...
อาร์เนาโตวิชย้อความหลัง’น้ามู’มอบนาฬิกาให้หลังจำผิดมาก่อนเวลาซ้อม 5 ชม.

อาร์เนาโตวิชย้อความหลัง’น้ามู’มอบนาฬิกาให้หลังจำผิดมาก่อนเวลาซ้อม 5 ชม.

มาร์โก้ อาร์เนาโตวิชกองหน้าของเวสต์แฮม ยูไนเต็ดย้อนความหลังเคยได้รับนาฬิกาจากโจเซ่ มูรินโญ่สมัยอยู่อินเตอร์ มิลานหล...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 ตุลาคม 2560
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
22:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา มัคคาบี้เทลอาวีฟ ปป - 10 รองมัคคาบี้เทลอาวีฟ $$$
00:00 ลูกาโน เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0.5 ต่อเอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น $$$
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า สเตอัว บูคาเรสต์ ปป รองสเตอัว บูคาเรสต์ $$$
00:00 บาเต้ โบริซอฟ โคโลญจน์ เสมอ ต่อบาเต้ โบริซอฟ $$$
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า อาร์เซน่อล 0.5 ต่ออาร์เซน่อล $$$
00:00 คอนยาสปอร์ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0.5/1 - 10 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
00:00 โอลิมปิก มาร์กเซย วิตอเรีย กิมาไรส์ 1.5 ต่อโอลิมปิก มาร์กเซย $$$
00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค แอธเลติก บิลเบา 0.5 รองออสเตอร์ซุนด์เอฟเค $$$
00:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0.5 - 5 รองซอร์ย่า ลูแฮงส์ $$$
00:00 นีซ ลาซิโอ เสมอ ต่อนีซ $$$
00:00 ซูลเต้ วาเรเกม วิเทสส์ ปป - 10 รองวิเทสส์ $$$
00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก โรเซนบอร์ก 1.5 - 10 รองโรเซนบอร์ก $$$
00:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ เรอัล โซเซียดาด 1.5 รองเอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ $$$
02:05 บียาร์เรอัล สลาเวีย ปราก 1/1.5 - 5 รองสลาเวีย ปราก $$$
02:05 สเกนเดอร์บู กอร์ซ ปาร์ติซาน เบลเกรด ปป - 10 รองสเกนเดอร์บู กอร์ซ $$$
02:05 ดินาโม เคียฟ ยัง บอยส์ 0.5/1 ต่อดินาโม เคียฟ $$$
02:05 บราก้า โดโกเรต์ส รัซกราด ปป รองโดโกเรต์ส รัซกราด $$$
02:05 ฮอฟเฟ่นไฮม์ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 10 รองอิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
02:05 เอซี มิลาน เออีเค เอเธนส์ 1/1.5 - 5 รองเออีเค เอเธนส์ $$$
02:05 ออสเตรียเวียนนา ริเยก้า เสมอ ต่อริเยก้า $$$
02:05 เอฟเวอร์ตัน โอลิมปิก ลียง ลบสิบ โอลิมปิก ลียง $$$
02:05 อตาลันต้า อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1.5 - 10 รองอปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี $$$
02:05 เชอร์ริฟ ติราสโพล โลโคโมทีฟ มอสโก ปป รองเชอร์ริฟ ติราสโพล $$$
02:05 ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี โคเปนเฮเกน 0.5 รองฟาสตาฟ ซลิน $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:00 วิตอเรีย บีเอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ ปป - 10 รองแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$
05:00 พัลไมรัส ปอนเต เปรตา 1 - 10 รองปอนเต เปรตา $$$
06:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี ซานโตส ปป รองซานโตส $$$
06:00 ฟลาเมงโก บาเฮีย บีเอ 1 รองบาเฮีย บีเอ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 18 ตุลาคม 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
UEFA European Womens U19 Championship
13:00 คาซัคสถาน (ญ) ยู19 0-9 อังกฤษ (ญ) ยู19
16:00 เวลส์ (ญ) ยู19 0-0 สโลวีเนีย (ญ) ยู19
18:00 เบลารุส (ญ) ยู19 0-8 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19
18:00 ฮังการี (ญ) ยู19 5-2 ตุรกี (ญ) ยู19
18:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 2-0 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19
18:30 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 0-7 สวีเดน (W) ยู19
20:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19 6-0 ไซปรัส (ญ) ยู19
22:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 2-0 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19
22:00 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 0-3 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19
00:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 12-0 ลัตเวีย (ญ) ยู19
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
13:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 3-0 เปรซียา จาการ์ตา
18:30 เกรซิค ยูไนเต็ด 2-5 เปอร์เซรู เซรุย
AFC U-19 Women’s Championship
14:00 จีน(ญ) ยู19 2-0 ไทย (ญ) ยู19
18:00 อุซเบกิสถาน (ญ) ยู19 0-2 เกาหลีเหนือ(ญ) ยู19
Indonesia Division 1
15:00 PSIM Yogyakarta 0-1 พีเอสซีเอสซิลาแคบ
15:00 PSBK Blitar 2-0 Persipur Purwodadi
Philippines UFL
15:00 Ilocos United FC 2-4 Davao Aguilas FC
18:00 เซเรส เอฟซี 2-2 JP Voltes FC
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
15:30 JL Angmai Lian Zhi 2-1 หนองบัวลําภู
18:00 ปตท.เอฟซี ระยอง 0-1 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0 แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 1-0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 นอร์เวย์ ยู17 0-1 กรีซ ยู17
19:30 เซอร์เบีย ยู17 7-0 ยิบรอลตาร์ ยู 17
Poland Mloda Ekstraklasa
16:00 Progres Krakow Youth 3-0 Wisla Plock U19
Russia Div 3
16:05 Khimki-M 5-2 FC Ararat Moscow
18:05 Olimp-Skopa Moscow 4-5 UOR-5 Egoryevsk
18:45 Volgar Astrakhan II 1-0 FC Nachalovo
19:00 FC Grad Moscow 2-1 Prialit Reutov
Sri Lanka Champions League
16:05 เอสเอลอาร์มี่เอสซี 3-1 Moragasmulla SC
Bangladesh Premier League
16:30 Bashundhara Kings 1-0 Kawran Bazar Progoti
กระชับมิตร
16:35 มุมไบซิตี้ 0-0 ซีดี อัลโคยาโน่
18:10 Shahrdari Bandar Abbas 5-0 Sanaye Talaee
18:15 Shohada Babolsar 1-1 Esteghlal Jonub
18:35 Shahrdari Kashan 1-0 Shahrdari Urmia FC
18:35 Hetmanki Wloszczowa Women 0-6 Tarnovia Tarnow Women
18:55 เอสเตกฮลาน 2-2 Caspian Qazvin
19:30 Warriors FC Reserves 5-1 ฮ่องกง เรนเจอร์ (สำรอง)
19:30 Athinaikos FC 3-1 Panerithraikos
19:30 อิลิโอปูลิ 1-0 Thiella Ag Dimitriou
19:30 Petralona 4-0 Emos Petroupolis
19:30 Dourios Olympiakos Kipselis 0-3 Ambelokipoi
19:45 AO Atlantis 0-2 Marko
19:45 Keravnos 7-0 AE Geraka
19:45 Maxi Marathonos 3-0 Anoiksi
19:45 Oropos 4-1 Proteas P Fokaias
19:45 Thiella Rafinas 2-0 Ahilleas K.Aharnon
19:45 Olympiakos Lauriou 1-4 Koropi
19:50 Kyanos Astir Varis 2-0 Aris Voulas FC
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ 3-3 อารัว
22:59 GKS Katowice Women 7-1 UKS SMS II Lodz Women
23:30 Rohrbach Mattersburg 1-8 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
23:30 Tabasalu FC Charma 0-3 FC Nomme United
00:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2-2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
00:00 Schwarz-Weiss Essen 0-2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
00:00 แลงก์เกรียล 0-2 เรอัล โอเบียโด
00:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 9-3 SC Dusseldorf West
00:30 CD Getxo 0-1 อลาเบส บี
01:00 ทาเวิร์น 1-4 เคียสโซ
01:00 บูร์โกส ซีเอฟ 2-1 Real Avila CF
UEFA Youth League U19
17:00 คาราบัค(ยู 19) 1-5 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก(ยู 19) 2-3 บาเซิ่ล(ยู 19)
18:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 0-3 อินเตอร์ มิลาน ยู19
19:00 เบนฟิก้า (ยู 19) 2-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)
19:00 เชลซีเอฟซี (ยู 19) 0-2 โรม่า ยู19
19:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) 2-1 KaPa Helsinki U19
20:00 Zagreb locomotive U19 2-2 ดินาโม บูคาเรสต์ ยู 19
21:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 6-2 เซลติก ยู 19
21:00 อันเดอร์เลชท์ (ยู19) 0-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ยู 19)
21:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 5-0 โอลิมเปียกอส(U19)
21:00 ยูเวนตุส(ยู 19) 1-4 สปอร์ติง ลิสบอน ยู19
21:00 Krasnodar U19 9-0 ไครัต อัลมาตี้(ยู 19)
22:00 Maccabi Haifa U19 0-1 FK Brodarac U19
22:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 3-1 F91 Dudelange U19
22:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 1-0 Sutjeska Niksic U19
22:59 Vllaznia Shkoder U19 2-4 ซิมบรู ชิซินู (ยู 19)
22:59 FC Saburtalo Tbilisi U19 1-1 เบอร์ซาสปอร์ ยู19
22:59 เซลเยซนิการ์ ซาราเยโว (ยู 19) 3-2 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19)
23:30 โมลเด้ ยู19 2-1 UCD U19
AFC แชมเปี้ยนลีก
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-0 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
India Goa Professional League
17:30 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ 2-3 สปอร์ตติ้ง กัว
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
18:00 ซามเตรเดีย 3-0 ดินาโม บาตูมี
22:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-1 ชิคฮูร่า
Zimbabwe Premier
18:00 Bantu Rovers 2-0 ZPC Kariba
20:00 เอฟซี แพลทินัม 2-0 Shabanie Mine
20:00 Chapungu United 1-1 Ngezi Platinum
20:00 Dynamos FC 1-1 Tsholotsho FC
20:00 Hwange Colliery 0-0 Yadah FC
20:00 How Mine FC 1-2 Bulawayo City
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
18:30 กานา ยู17 2-0 ไนเจอร์ ยู17
21:30 บราซิล (ยู 17) 3-0 ฮอนดูรัส(ยู 17)
India Shillong Premier League
18:30 Royal Wahingdoh 0-5 Rangdajied United
Paraguay reserve team league
18:30 Club Guarani Reserve 1-2 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง)
Montenegro Prva Crnogorska Liga
19:00 เอฟเครูดาร์ 0-1 การ์เบลจ์
19:00 KOM Podgorica 1-0 FK Iskra Danilovgrad
19:00 Decic Tuzi 1-1 เอฟเค มลาดอสต์
19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 3-0 โอเอฟเคเปโตรวัค
22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2-1 เอฟเคเซต้า
Kenya Super League
19:00 Nakumatt 0-1 Tusker
Bulgaria U19
19:00 มอนตานา (ยู 19) 0-3 เชอร์โน มอร์ (ยู 19)
19:00 โบเตฟพล็อฟดิฟ(ยู 19) 2-2 Septemvri Sofia U19
19:00 Neff supporting Simic U19 1-3 โลโคโมทีฟพล็อฟดิฟ (ยู 19)
19:00 เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19) 1-0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19)
19:00 FC Botev Vratsa U19 3-3 Ma Alexis U19
19:00 พีริน บลากอเยฟกราด(ยู 19) 1-1 สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19)
Ukraine Division 3
19:00 Sluch Berezne 0-2 FC Malynsk
สโลวาเกีย คัพ
19:30 TJ Iskra Borcice 2-0 ซีมปิน ไมชาโลวี
19:30 MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas 2-0 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน
20:00 MFK Spartak Medzev 1-5 ดูนาจสก้า สเตรด้า
22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 3-0 Spisska Nova Ves
22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3-0 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
22:35 สโลวาน บราติสลาวา 3-1 นิตร้า
00:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
Libyan Premier League
20:00 Abilasheha 1-1 Al-Ahli Tripoli
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
19:30 FC Struga Trim Lum 2-2 เรโนวา
19:30 Borec Veles 1-3 เปลิสเตอร์
19:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-1 ราบ็อตนิคกี้
19:30 เอฟเคกอร์โน ลิไซค์ 0-3 FK Skopje
19:30 โปเบด้า 5-1 เบรกัลนิก้า สติป
19:30 Academy Pandev 5-0 ซิเล็กส์
Saudi Arabia Division 2
19:40 อัล โอลูบัช 3-3 อัล-โชอาลาห์
21:50 Al-Nahdha 3-2 อัล มอจเซล
21:50 อัล-โนจูม 2-2 Al-Rbeea
22:00 Al-Kawkab 0-1 อัล ทาย
Greece Divison C
19:50 Langadas 3-3 Megas Alexandros Trikalon
19:50 Almyros 1-0 Digenis Neochoriou
19:50 Panlefkadios FC 0-2 Makedonikos FC
19:55 AE Alexandrias 1-1 อโกรติกอส
19:55 AO Kardias 0-2 Aris Palaioxoriou
19:55 Edessaikos 1-1 Karitsa
19:55 อิราคลิส 0-0 Almopos Arideas
19:55 Asteras Parapotamou 1-3 AE Lefkimmis
19:55 เปียริกอส 2-1 Kampaniakos Chalastras
20:00 Velouchi 0-1 Opountios Martinou
20:00 Achilleas Farsalon 0-3 Volos NFC
20:00 โอลิมเปียกอส โวลัว 3-0 Rigas Feraios
โปแลนด์ ลิกา 2
20:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-1 รุช ซอร์ซอฟ
20:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-1 ป๊อดเบสคิดเซีย
00:00 โปกอน ซีดล์เซ 1-1 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
00:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2-1 โครบริ โกลกูฟว์
01:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 3-1 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
Poland Division 2
20:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1-1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
22:59 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-2 Gwardia Koszalin
โอมาน ลีก
20:00 ฟานจา เอสซี 2-1 ซาฮัม
20:15 Mrbat 2-3 Al-Mdeebe
21:15 อัล โอรูบา 1-0 โอมาน คลับ
22:15 อัล นาห์ด้า 2-0 อัล ซูวาอี
22:15 มัสแคท 1-1 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
22:30 Alslam 0-1 อัล ชาบับ (โอมาน)
23:15 ดูฟาร์ 1-1 ASS Association Sportive de Sale
Uganda Premier League
20:00 Ma Lu 1-1 เอสซี วิลล่า
20:30 Vipers 1-1 Soana
Poland Division 4
20:00 Rekord Bielsko-Biala 1-2 Gornik Walbrzych
22:59 Skra Czestochowa 0-0 Gwarek Tarnowskie Gory
Italy Serie D
20:00 SC Caronnese 1-0 พาเวีย
20:00 US Ciserano 1-4 Rezzato
20:00 Trento 0-2 US Levico Terme
20:00 US Folgore Caratese 1-1 As Casale Calcio
20:00 โคโม 1-1 Chieri
20:00 Derthona 1-0 Seregno
20:00 ลูเมซซานี่ 2-1 Calcio Romanese
20:00 ASD Romagna 0-1 ทูดอร์คูร์อัวล์
20:00 Arconatese 1-2 Borgosesia
20:00 ริมินี่ 5-2 Vigor Carpaneto
20:00 Correggese Calcio 0-0 Lentigione
20:00 Montevarchi 1-2 Imolese
20:00 ASD Sasso Marconi 1-2 ฟอร์ลิ
20:00 US Fiorenzuola 1-0 Sammaurese
20:00 US Pianese 0-1 Sangiovannese
22:59 โปรเซดโต้ 2-0 Castellazzo
01:00 ปอนเต ซาน เปียโตร 0-0 A.C. Crema 1908
Croatia 2.Division
20:00 NK Spansko 2-2 NK Udarnik Kurilovec
20:00 NK Opatija 3-1 NK Vrapce
20:00 Trnje 1-4 เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ
20:00 NK Zagorec Krapina 4-1 DUGO SELO
20:00 NK Dubrava Zagreb 1-2 NK Vinogradar
21:30 NK Rudar Labin 2-4 NK Maksimir
England Reserves League
20:00 พอร์ทเวล(สำรอง) 2-0 ดอนคาสเตอร์ (สำรอง)
Argentina Reserve League
20:10 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2-3 บียา ดาลมิเน(สำรอง)
21:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1-4 All Boys Reserves
01:00 Sarmiento Junin Reserve 4-3 Deportivo Riestra Reserves
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
20:30 ดอลิมเปีย ฮราเด็ค คราโลฟ 1-1 ฮราเดตส์กราลอเว
AFC คัพ
20:30 แบงกอลลารู 2-2 อิสทิโล ดูชานบี
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
20:30 Triea Albiga 1-1 Al-Ahli Wad Madani
21:00 Al-Hilal Kadougli 0-0 อัล เมอร์รีคห์
00:00 Al Ahly Shendi 0-0 Merreikh El-Fasher
Lithuania - 2. Division
21:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี 7-0 ซิลูเต้
Uruguay Reserve League
21:00 ซีเอ ยูเวนตุด(สำรอง) 1-0 ดานูบิโอ(สำรอง)
Mexico Youth U20
21:05 พูเอบลา ยู20 2-1 มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
22:59 ซานโตส ลากูน่า ยู20 2-1 เนกาซ่า (ยู20)
00:00 ปาชูก้า ยู20 1-1 Toluca U20
00:00 คลับ อเมริกา ยู20 1-1 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
โคปา อิตาเลีย คัพ
21:30 ปิซ่า 0-1 พอนเตเดรา
22:59 ราเวนน่า 0-2 เรจเจียนา
23:30 กุบบิโอ 1-3 แซมเบเนเดทเซ่
23:30 วิเชนซ่า 2-1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
01:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0 มอนซ่า
Qatar League Division 2
21:30 อัล วาครา 1-1 Al Muaidar Club
23:45 อัล ชามาล 1-4 Al Mesaimeer SC
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:00 ทอเร ลาเวนเต 1-0 ออนทินเยนท์
01:30 เรอัล มูร์เซีย 2 2-3 FC Cartagena B
กระชับมิตรทีมชาติ
22:00 เซอร์เบีย (ญ) ยู 20 2-0 เยอรมนี (ญ) ยู19
22:59 กาตาร์ ยู19 2-4 อุซเบกิสถาน ยู19
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
22:15 เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 6-1 บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21)
Peru Reserves League
22:45 Academia Deportiva Cantolao Reserves 4-3 เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง)
04:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 1-0 Sport Huancayo Reserves
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:59 คาราบัค 0-0 แอตเลติโก้ มาดริด
01:45 เชลซี 3-3 เอเอส โรม่า
01:45 บาร์เซโลน่า 3-1 โอลิมเปียกอส
01:45 ยูเวนตุส 2-1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
01:45 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-2 บาเซิ่ล
01:45 เบนฟิก้า 0-1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45 อันเดอร์เลชท์ 0-4 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
01:45 บาเยิร์น มิวนิค 3-0 เซลติก
สโลวีเนีย คัพ
22:59 เอ็นเค อลูมินิจ 0-0 เอ็นเค ครักคา
ลัตเวีย คัพ
22:59 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 2-0 Caramba/Dinamo Riga
Estonia Teine Liiga
22:59 FC Joker Raasiku 0-4 เจเค ซิลลาเม่ คาเลฟ 2
Mexico Segunda Division
22:59 Ciervos FC 0-4 CD Nuevo Chimalhuacan
07:30 Coyotes FC 7-0 Islenos del Carmen
Ecuador Copa Pilsener A
23:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2-2 เดลฟินเอสซี
06:00 ซีดี ลิเวอร์เพท 2-1 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
07:15 แอลดียู กีโต้ 3-1 เฟอร์ซา อมาริลลา
07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-2 ซีดี เอล นาซิอองนาล
08:15 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 3-0 ซีดี แคลน จูเวนไนล์
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
23:30 Eintracht Stadtallendorf 2-2 เฮสเซ่น คาสเซล
00:00 Engers 0-0 Rot-Weiss Koblenz
01:00 Siegburger SV 04 4-1 Hurth
01:00 SpVg Wesseling-Urfeld 1-1 Blau-Weib Friesdorf
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
23:45 ดนีเปอร์ 1-2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
Norwegian Youth Tippeligaen
23:45 Tasta U19 4-1 Mastra U19
00:15 Strindheim TF 2 U19 4-1 Tynset U19
00:30 KFK U19 3-6 Sunndal U19
00:30 Belsen U19 3-0 ลีแวงเกอร์ เอฟเค ยู 19
01:00 Olen U19 0-3 Djerv 1919 2 U19
01:00 Randaberg U19 2-3 Algard U19
02:00 สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19) 1-1 เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19)
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
00:30 อามาซูลู 2-3 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี
00:30 บาโรก้าเอฟซี 1-1 ลามอนวิลล์ โกลเดน แอร์โรว์
00:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-1 แพลททินัม สตาร์
00:30 ฟรี สเตท สตาร์ 2-0 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์
00:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
BRA D4
01:00 Cabense PE 2-0 Santoli
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:15 อคาเดเมีย กันโตเลา 3-1 เดป.ซาน มาร์ติน
03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล 1-2 เอฟบีซี เมลการ์
07:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2-0 สปอร์ต ฮวนคาโย่
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 เอสตูเดียนเตส เด กาเซโรส 4-0 ซีเอ ซาน มิเกล
01:30 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ 1-0 Club Atletico Colegiales
01:30 ซีเอ ฟินิกซ์ ปิลาร์ 3-1 วิลล่า ซาน คาร์ลอส
01:30 ซาคาชิสปาส 1-0 ซาน เทลโม
01:35 ทริสตัน ซัวเรซ 3-0 อัลมิแรนเต้ บราวน์
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 Sportivo Barracas 1-4 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
01:30 Defensores Unidos 5-0 Berazategui
01:30 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0-2 Canuelas FC
01:30 Defensores de Cambaceres 2-1 Excursionistas
01:30 Argentino de Quilmes 1-0 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
01:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-2 Deportivo Armenio
01:30 Deportivo Laferrere 2-0 San Martin Burzaco
Scotland Development League
01:30 เรธ โรเวอร์ส ยู 20 3-2 อัลลัว แอทเลติค ยู 20
01:45 ควีนส์ พาร์ก ยู 20 1-3 แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20
Gibraltar Premier Division
01:30 มอนส์คัลปีเอสซี 3-0 Lynx FC
England Ryman(Isthmian) League
01:45 Thamesmead Town 2-1 Herne Bay
01:45 เกรย์ส แอธเลติก 1-0 Bowers Pitsea
ENG UD1
01:45 Kidsgrove Athletic 2-1 ลีค ทาวน์
Ireland U19 League
01:45 BohemiansU19 2-1 Limerick U19
Irish women National Union
01:45 UCD Waves (w) 5-1 Kilkenny Utd (w)
Northern Ireland Reserve League
01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 3-2 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
02:00 Ards Reserves 3-0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
Southern League Cup
01:45 เอเวสแฮม 4-7 สตราทฟอร์ด ทาว์น
Northern League Challenge Cup
01:45 คาร์เทน ทาวน์ 1-1 มัตล็อค ทาวน์
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 2-0 คาราคาส เอฟซี
02:00 Atletico Socopo FC 0-0 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
02:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 3-3 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
04:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-1 Deportivo Metropolitano
05:00 ทรูจิลลานอส 0-2 FC ซาโมร่า
06:45 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 3-1 ซูเลีย เอฟซี
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 Club Guabira 2-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
06:00 นาซิอองนาล โปโตซี 3-2 สปอร์ต บอยส์
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 5-1 โบลิวาร์
Costa Rica 2.Liga
02:30 Municipal Turrialba 3-3 AD Cariari Pococi
03:00 Futbol Consultants Moravia 3-3 Sporting San Jose
04:00 Escazucena 1-1 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด
04:00 FC Santa Rosa 2-1 Guanacasteca
Chile Primera D
02:30 Deportes Recoleta 0-1 Colchagua CD
05:00 Independiente de Cauquenes 0-0 โอซอร์โน
05:00 Naval de Talcahuano 4-1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด
05:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 2-1 Melipilla
05:00 Malleco Unido 0-0 Municipal La Pintana
Colombia Copa Mustang B
03:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 2-0 ออโซมารโซ่
07:30 เวลเลดูปา เอฟซี 1-1 Universitario de Popayan
CONCACAF Women Under 17
03:30 เบอร์มิวดา ( ญ ) ยู 17 3-2 จาไมก้า (ญ) ยู17
06:00 เปอร์โตริโก้ (ญ) ยู17 4-0 Cuba U17(w)
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-1 โซล เดอ อเมริกา
06:10 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-0 โอลิมเปีย อาซันซิออง
เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 Municipal Limeno 0-3 คลับ เดปอร์ติโว่ เอฟเอเอส
04:00 Aguila 2-2 CD Pasaquina
08:00 ซีดี ซอนโซนาเต 4-4 Luis Angel Firpo
08:00 เอดี. อิสิโดร 1-0 ซานตา เตคลา
08:30 อลิอันซ่า เอฟซี 0-0 CD Chalatenango
ชิลี คัพ
04:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1-1 ฮัวชิปาโต้
07:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 2-0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
North American Soccer League
04:00 San Francisco Deltas 2-2 ไมอามี่เอฟซี
06:00 แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 1-1 เอฟซี เอดมันตัน
06:30 เปอร์โตริโกเอฟซี 1-4 นิวยอร์ก คอสมอส
Nicaragua Apertura league
04:00 Deportivo Ocotal 1-3 Francisco San
บราซิล ซีรี่เอ
04:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
04:30 กอริติบ้า พีอาร์ 1-0 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
06:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2-3 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
06:45 คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (เอสพี) 0-0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
06:45 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 3-1 เซาเปาโล
06:45 อาไว เอฟซี เอสซี 1-1 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
ชิลี พรีเมียร์ บี
05:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 1-2 คอนอูมโบ ยูนิโด
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
07:00 ซานโตส ลากูน่า 3-2 เนกาซ่า
Argentina Torneo B
07:00 กวารานี เอ ฟรังโก เลื่อน Chaco For Ever
Argentinian Cup
07:10 ริเวอร์เพลท 4-1 แอตเลติโก้ แอตแลนตา
Colombia Copa Cup
07:15 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า