บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-11-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป ลูตัน ทาวน์
สูง 2.5/3 (ENG D2 02:45)
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
รอง 2.5 (UEFA CL 02:45)
บาร์นสลีย์
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)
แอสตัน วิลล่า
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 02:45)
RB ลีบซิก
ลบสิบ (UEFA CL 02:45)
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
รอง 0.25 (ENG D1 02:45)
ชาร์ลตัน แอธเลติก
ต่อ 0.5 (ENG D1 02:45)
ลิเวอร์พูล
ลบสิบ (UEFA CL 02:45)
บริสตอล ซิตี้
ต่อ 0.5 (ENG LCH 02:45)
เต็ง แอสตัน วิลล่า
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 02:45)
RB ลีบซิก
ลบสิบ (UEFA CL 02:45)
บาร์นสลีย์
รอง 0.25 (ENG LCH 02:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-11-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สปาร์ตัก มอสโก
ต่อ 1.5/2 (UEFA CL 00:00)
ทราปานี่
ต่อ 0.5/1 (ITA PRO LC 20:30)
เซบีย่า(U19)
รอง 0.25 (UEFA YL 22:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
1158
Keng Katindang 20 16/0/4 54.5 LLWLLWWWWW อโปเอล นิโคเซีย
2
40578
Superfast Tded 20 16/0/4 53 WWWLWWWWLW นิวพอร์ต เคาน์ตี้
3
45550
ทีเด็ด เภสัชกรเถื่อน 20 15/0/5 51.5 LWWWWWLWWW ยูเวนตูเด้
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
818
กริช จันทพัฒนปรีชา 2/16 15 (16) 571.43
WWwLW
LWWWD
WDLLW
-
-
-
-
-
2
34793
จั่นเจา มาแล้ว 1/8 15 (8) 500.00
DWLlW
LWWwW
LLWLL
ปอร์โต้
สปาร์ตัก มอสโก
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
3
25904
Moo Brd 2/20 15 (20) 250.00
LWLWW
LWlWL
WWWLL
แอสตัน วิลล่า
ฮัลล์ ซิตี้
โมนาโก
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 21 พฤศจิกายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Italy C Super Cup
20:30 มาเตรา เรจจิน่า 0.5 - 10 ต่อมาเตรา $$$
20:30 ทราปานี่ ซิราคูซ่า 0.5/1 ต่อทราปานี่ $$$$
20:30 ปากาเนเซ่ ยูเว่ สตาเบีย ปป - 5 รองปากาเนเซ่ $$$
22:30 เลชเช่ Bisceglie 1913 1 - 5 รองBisceglie 1913 $$$
02:30 ปาโดวา ตริเอสติน่า 0.5/1 - 10 ต่อปาโดวา $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:00 เบซิคตัส ปอร์โต้ ปป - 5 รองเบซิคตัส $$$
00:00 สปาร์ตัก มอสโก มาริบอร์ 1.5/2 - 5 ต่อสปาร์ตัก มอสโก $$$
02:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2.5 - 10 รองเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
02:45 นาโปลี เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1/1.5 - 10 รองเอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก $$$
02:45 โมนาโก แอร์เบไลป์ซิก ปป - 5 รองแอร์เบไลป์ซิก $$$
02:45 อโปเอล นิโคเซีย เรอัล มาดริด 2/2.5 - 5 รองอโปเอล นิโคเซีย $$$
02:45 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ปป - 10 รองท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
02:45 เซบีย่า ลิเวอร์พูล เสมอ ต่อลิเวอร์พูล $$$
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
02:45 โคเลอไรน์ อาดส์เอฟซี 1.5/2 - 5 ต่อโคเลอไรน์ $$$
02:45 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส ครูซาเดอร์ 1/1.5 ต่อครูซาเดอร์ $$$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 แอสตัน วิลล่า ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 0.5/1 - 10 ต่อแอสตัน วิลล่า $$$$
02:45 บาร์นสลีย์ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ปป - 10 รองบาร์นสลีย์ $$$
02:45 เบรนท์ฟอร์ด เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1/1.5 - 10 ต่อเบรนท์ฟอร์ด $$$
02:45 บริสตอล ซิตี้ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0.5 - 10 ต่อบริสตอล ซิตี้ $$$
02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0.5 ต่อดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
02:45 มิลล์วอลล์ ฮัลล์ ซิตี้ ปป รองฮัลล์ ซิตี้ $$$
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ นอริช ซิตี้ เสมอ ต่อน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ $$$
02:45 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด ฟูแล่ม 0.5 - 5 ต่อเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$
03:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ เร้ดดิ้ง ลบสิบ เร้ดดิ้ง $$$
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 แบล็คพูล จิลลิ่งแฮม 0.5 รองจิลลิ่งแฮม $$$
02:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด ปป - 10 รองสคันธอร์ป ยูไนเต็ด $$$
02:45 บิวรี่ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ปป - 10 รองบิวรี่ $$$
02:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก โรชเดล 0.5 - 10 รองโรชเดล $$$
02:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด ลบสิบ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
02:45 โอลด์แฮม แอธเลติก เอเอฟซี วิมเบิลดัน ปป - 5 รองเอเอฟซี วิมเบิลดัน $$$
02:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ปป ต่อแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
02:45 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด พอร์ทสมัธ ปป - 5 รองพอร์ทสมัธ $$$
02:45 พลีมัธ อาร์ไกล์ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ ลบสิบ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ $$$
02:45 วอลซอลล์ ฟลีตวู้ด ทาวน์ ปป - 5 รองฟลีตวู้ด ทาวน์ $$$
02:45 วีแกน แอธเลติก ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0.5/1 รองดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
02:45 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ปป - 5 รองวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
02:45 เชลแน่ม ทาวน์ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด ปป - 10 รองเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด $$$
02:45 เชสเตอร์ฟิลด์ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ปป รองฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส $$$
02:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ลินคอล์น ซิตี้ ลบลสิบ โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
02:45 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ ปป - 5 รองครอว์ลี่ย์ ทาวน์ $$$
02:45 กริมสบี้ ทาวน์ สวินดอน ทาวน์ เสมอ ต่อสวินดอน ทาวน์ $$$
02:45 ลูตัน ทาวน์ คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 0.5/1 ต่อลูตัน ทาวน์ $$$
02:45 มอร์แคมบ์ ครูว์ อเล็กซานดร้า ปป - 5 รองครูว์ อเล็กซานดร้า $$$
02:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ บาร์เน็ต 0.5 - 5 ต่อนิวพอร์ต เคาน์ตี้ $$$
02:45 พอร์ทเวล แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ ปป - 5 รองพอร์ทเวล $$$
02:45 สตีฟเนจ โคเวนทรี ซิตี้ ปป ต่อโคเวนทรี ซิตี้ $$$
02:45 เยโอวิล ทาวน์ น็อตต์สเคาน์ตี้ ปป ต่อน็อตต์สเคาน์ตี้ $$$
คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
02:45 บรอมลีย์ อัลเดอร์ชอต ทาวน์ บวกสิบ ต่ออัลเดอร์ชอต ทาวน์ $$$
02:45 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ โดเวอร์ แอทเลติก ปป รองโดเวอร์ แอทเลติก $$$
02:45 อีสต์ไลก์ ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด ปป - 5 รองไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด $$$
02:45 เอเอฟซี ไฟลด์ กุยเซลีย์ 0.5/1 - 5 ต่อเอเอฟซี ไฟลด์ $$$
02:45 เกทส์เฮด บาร์โรว์ 0.5 ต่อเกทส์เฮด $$$
02:45 ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ ปป รองฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ $$$
02:45 เลย์ตัน โอเรียนท์ เชสเตอร์ เอฟซี 0.5/1 - 5 ต่อเลย์ตัน โอเรียนท์ $$$
02:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ ทรานเมียร์ โรเวอร์ เสมอ รองแม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ $$$
02:45 เมดสโตน ยูไนเต็ด บอร์แฮม วู๊ด ปป - 10 รองบอร์แฮม วู๊ด $$$
02:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 10 ต่อซัตตั้น ยูไนเต็ด $$$$
02:45 วอคกิ้ง เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด เสมอ รองวอคกิ้ง $$$
02:45 เร็กซ์แฮม โซลิฮัลล์ มอร์ 1 - 5 รองโซลิฮัลล์ มอร์ $$$
England Conference North Division
02:45 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด 1.5/2 ต่อคิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ $$$
02:45 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด แทมเวิร์ธ ลบสิบ เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:00 ซานตา ครูซ (พีอี) ยูเวนตูเด้ ปป - 10 รองยูเวนตูเด้ $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง อินดิเพนเดนเต้ เสมอ ต่ออินดิเพนเดนเต้ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
08:00 โคลัมบัส ครูว์ โตรอนโต้ เอฟซี 0.5 - 5 รองโตรอนโต้ เอฟซี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตร
13:20 รีโมสตาร์ 0-1 Lobi Stars
15:10 ไนเจอร์ ทอร์นาโด เอฟซี 3-1 Bukola Babes(ABS)
16:45 ASC 3-0 Deccan Rovers FC
17:00 Samgurali Tskhaltubo U19 5-2 Meshakhte Tkibuli U19
17:10 Union Bank 6-0 เอ็มเอสโปลิศ
20:00 Al Ahli Doha U23 0-3 Al-Rayyan SC U23
21:05 MFM FC 1-1 Katsina United
22:00 Mambas Noirs 4-1 Requins de l'Atlantique FC
22:15 Al Sailiya U23 4-1 Al Markhiya U23
22:15 Al-Arabi Doha U23 0-2 Al Sadd SC U23
22:50 Rivers United 0-1 Kano Pillars
India Bangalore A Division
14:45 Income Tax SC 0-2 ADE
Vietnam Women Championship
15:00 เซินลา(ญ) 0-3 CLB TPHCM (W)
15:30 TNG Thai Nguyen (w) 2-1 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี
Indian U18
15:30 แอตเลติโก้ เดอ โกลกาตา ยู 18 2-0 Bangladesh Soccer AcademyU18
Korea Womens League
16:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 3-0 ฮวาชอน (ญ)
Thailand U19 League
16:00 Muang Loei United U19 1-1 Khon Kaen U19
18:20 Nong Khai FC U19 2-1 Udon Thani FC U19
Czech Republic U21 League
16:30 เทปลิเซ่ (ยู 21) 5-4 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
17:00 คาร์วิน่า (ยู 21) 3-1 ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
19:00 SK Sigma Olomouc(U21) 4-3 บานิค ออสตราว่า (ยู 21)
19:00 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 1-2 สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
19:00 ไพรบราม (ยู 21) 2-4 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
19:00 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 2-1 เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
Armenia Division 2
17:00 FC Artsakh 2-1 แกนด์ซาซาร์ บี
17:00 Alashkert B Martuni 3-3 FC Avan Academy
17:00 พิวนิค บี 2-3 พิวนิค บี
17:00 อรารัต เยเรวาน 2 1-3 บานานต์ส บี
17:30 FC Lori 5-0 อีเรบูนี
Georgia U19 League
17:00 Baia Zugdidi U19 4-0 Dinamo Batumi U19
17:00 Merani Martvili U19 7-1 Guria Lanchkhuti U19
17:00 Dila Gori U19 0-4 FC Gagra U19
Turkey U21 Super League
17:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์(ยู 21) 1-5 คาซิมปาซ่า (ยู 21)
Japan Futsal League
17:30 fugador sumida Futsal 2-2 vasagey oita Futsal
Bangladesh Premier League
17:30 อารามบัคเคเอส 0-0 Saif Sporting Club
19:45 มูกติยอดด้าเอสเคซี 2-2 Rahmatgonj MFS
Azerbaijan Reserve League
17:55 FC Neftci Baku Reserve 0-1 FK Gilan Gabala Reserve
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
18:00 Sepidrood Rasht 1-2 ซบ อฮัน
18:15 เซปาฮัน 3-0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
18:15 ไซห์ซาเมกาน โคราซาน 0-0 เอสเตกฮลัล เตหะราน
18:45 นาฟ เตหะราน 0-1 ไซปา
20:00 ฟูแลด 1-0 Pars Jonoubi Jam
21:00 เพอร์เซโปลิส 0-0 ปาดิสเดโคราซาน
Paraguay reserve team league
18:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 1-0 Sportivo Trinidense Reserves
อิรัก ลิก
18:30 Al Semawah 0-0 แบกแดด
18:30 Al Bahri 1-0 อัลฮุสเซน
18:30 Al Kahrabaa 3-1 Naft Alwasat
18:30 อัล ซอลรา 1-0 Alsinaat Alkahrabaiya
18:30 Al Diwaniya 1-1 Al-Hudod
India Shillong Premier League
18:30 Boys Sports Company 2-3 MLP Football Team
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
19:00 ซัน เปกาซัส 3-2 โวฟูไทโป
Serbia Prva Liga
19:00 จาโกดิน่า 0-2 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
Argentina Reserve League
19:00 Union Santa Fe Reserves 0-2 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง)
19:20 โอลิมโป้ (สำรอง) 1-1 Godoy Cruz Reserves
Denmark Reserves League
19:30 เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง) 2-1 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง)
20:00 แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง) 3-3 วีบรอก(สำรอง)
Egypt Premier League
19:30 El Hammam 0-2 Pharco
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เคเอส กูเกซี 1-2 ปาร์ติซานี ทิราน่า
20:00 Luftetari 1-1 เคเอฟ ลาซี
England U23 Premier League
20:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0-3 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ยู 23)
20:30 เวสต์บรอมมิช(ยู 23) 0-1 มิดเดิลสโบรห์(ยู 23)
02:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 23) 0-0 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
02:00 สวอนซี ซิตี้(ยู 23) 3-1 อาร์เซนอล (ยู 23)
02:00 นิวคาสเซิล(ยู 23) 4-1 เรดดิ้ง(ยู 23)
02:00 เซาแทมป์ตัน(ยู 23) 3-4 ฟูแล่ม(ยู 23)
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ยู 23) 4-2 นอริชซิตี้(ยู 23)
England U23 1.Liga
20:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 2-1 วัตฟอร์ด(ยู 23)
20:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 4-0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
21:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์(ยู 23) 4-1 บาร์นสลีย์(ยู 23)
02:00 เบิร์นลีย์ (ยู 23) 1-4 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23)
Uruguay Reserve League
20:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 0-2 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง)
Holland Reserve League
20:00 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง 2-1 Jong Den Haag Reserve
00:30 ดอร์เดรชท์ สำรอง 0-4 Jong FC Zwolle Reserve
00:30 เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง 3-1 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง)
00:30 FC Eindhoven Reserves 3-0 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง)
00:45 Helmond Sport Reserve 4-2 วิลเล็ม 2 สำรอง
00:45 RKC Waalwijk Reserve 4-0 เอ็นเอซี เบรดา สำรอง
Italian Youth League
20:30 เปรูจา (ยู 20) 1-1 แตร์นาน่า(ยู20)
สโลวีเนีย ลิกา 1
21:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2-0 เอ็นดี กอริก้า
Palestine Football League
21:00 Shabab Al Khader 0-2 Thagafi Tulkarem
21:00 Shabab Doora 3-1 Shabab Althahrea
21:00 Shabab Alsamu 1-1 Hilal AL Quds
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
21:20 อัล ริฟฟา 0-0 อิสท์ ริฟฟา
22:00 อัล ฮัดด์ 1-1 อัล นาจม่า
23:35 มานาม่า คลับ 0-1 อัล มูฮารัค
Turkey 2 Ligi A
22:00 กาเซียนเทปสปอร์ 0-3 โบลูสปอร์
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:30 เวเรย่า 2-0 Etar Veliko Tarnovo
Romania - Liga 2 Seria
22:59 ดาเชีย มิโอวินี่ 1-1 AFC Hermannstadt
Kuwait Youth League
22:59 Al Kuwait SC U19 2-1 Al Tadamon SC U19
Poland Ekstraklasa
00:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-0 โคโรน่า
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 เออีพี ปาโพส 1-0 โดซ่า คาโตโกเปีย
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-2 คาซิมปาซ่า
Egyptian Premier League
00:00 เอล อิสไมลี่ 0-2 เอล อาห์ลี
Israel State League
00:00 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 4-2 มัคคาบี้ คาบิลริโอ จัฟฟา
Greece National A
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2-1 พีเออี อโตรมิตอส
Peru Reserves League
00:35 Comerciantes Unidos Reserves 2-1 FBC Melgar Reserves
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 อัลบอร์ก 0-1 มิดทิลแลนด์
S.F.L. Under 19 Youth Division
01:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-2 ฮิเบอร์เนี่ยน เอฟซี (ยู 20)
02:30 ฮาร์ทส์ (ยู 20) เลื่อน คิลมาร์น็อค (ยู 20)
เบลเยียม ยู 21
01:00 แซงทรุยดอง ยู21 4-0 รอนัล ชาเลอรัว ยู21
01:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 1-6 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
01:30 สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21 1-3 ราซิ่ง เกงค์ ยู21
01:30 โลเคอเรน ยู21 1-0 เกนท์ ยู21
02:00 เควี เมชิลิน ยู21 2-1 คลับบรูจจ์ ยู21
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:45 ซีเอส โวลุนทารี 0-0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
Senior Cup
01:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 6-2 Egham Town
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 2-0 ปอนเต เปรตา
05:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2-1 พัลไมรัส
จูปิแลร์ลีก ฮอลแลนด์
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 4-2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2-0 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
Switzerland Challenge League
02:00 วาดุซ 2-0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) 0-1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน (ญ)
Argentina Torneo B
02:00 Deportivo Madryn 1-0 Villa Mitre
04:30 Sportivo Belgrano 0-0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
06:45 Desamparados 2-0 Huracan Las Heras
Germany Regionalliga
02:00 1860 มิวนิค เลื่อน TSV Buchbach
02:05 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) เลื่อน VfR Garching
Futsal Italian Serie A
02:15 Pessah Lo Fano 4-2 Block Stem Cisternino Futsal
อิตาลี เซเรีย บี
02:30 ปาแลร์โม่ 0-3 ชิตตาเดลล่า
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
02:30 ดินาโม เดรสเดน 1-2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
Gibraltar Premier Division
02:30 Gibraltar Phoenix 1-0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์
Scotland Development League
02:30 สแตรนแรร์ ยู 20 6-1 อัลเบี้ยน (ยู 20)
02:45 แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20 2-1 East Kilbride U20
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:45 เวโรน่า 2-3 โบโลญญ่า
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 ล็องส์ 3-1 นิออร์ท
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 Kingstonian 0-2 Billericay Town
อิตาลี C1
02:45 โปร ปิอาเซนซา 0-3 ปิซ่า
Wales Challenge League Cup
02:45 คอนนาห์ คิวเอ็น 0-1 เดอะ นิว เซนต์ส
ENG SD1
02:45 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0-2 AFC Dunstable
ENG UD1
02:45 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
02:45 Atherton Collieries 1-1 Skelmersdale United
Trinidad and Tobago Pro League
03:00 San Juan Jabloteh 0-3 W Connection FC
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2-2 สโต๊ค ซิตี้
ลาลีกา สเปน
03:00 เออิบาร์ 5-0 เรอัล เบติส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 2-0 ปาโตรนาโต ปารานา
05:15 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 1-1 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
07:30 ซีเอ ฮูราแคน 1-0 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 Deportivo Riestra 0-1 ลอส อันเดส
05:00 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-0 แอดเตริโค ราแฟล่า
06:30 ซานตา มาริน่า 1-0 วิลล่า ดาลมิเน
07:05 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-0 เดปอร์ตีโบ โมรอน
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 คลับ อัตเลตีโก อคาสซูโซ 0-0 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
03:05 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1 โกมูนิกาซิโอเนส
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 San Martin Burzaco 1-1 เฟอโรคาริล มิดแลนด์
03:00 อัล คิว ซา 1-1 Defensores Unidos
03:00 Berazategui 1-1 El Porvenir
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 Deportivo Muniz 1-2 Argentino de Rosario
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1-1 เอฟบีซี เมลการ์
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:10 นาซิอองนาล อซุนซิยง 2-0 เจนเออะแร็ล ดิแอซ
Mexico Segunda Division
06:00 CF Reboceros La Piedad 2-2 Intel Paja
Jamaica Premier League
08:35 อาร์เน็ท การ์เดน 2-1 ฮาร์เบอร์วิว
Mexico Liga MX Femenil
10:05 Pachuca Women 2-0 Chivas Guadalajara Women