บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 17-11-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป โปกอน
รอง 0.25 (POL D1 02:30)
เกววีลย์ อูแอส
ต่อ เสมอ (FRA D2 02:00)
SV แซนด์เฮาเซ่น
รอง 0.25 (GER D2 00:30)
สตุ๊ตการ์ต
รอง 0.5 (GER D1 02:30)
โซโชซ์
ลบสิบ (FRA D2 02:00)
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
ลบสิบ (GER D2 00:30)
โบลตัน
รอง 0.5 ENG LCH 02:45)
ตูร์ แอฟเซ
รอง 0.25 (FRA D2 02:00)
เอฟซี เฮลซิงกอร์
รอง 0.25 (DEN SASL 01:00)
เต็ง สตุ๊ตการ์ต
รอง 0.5 (GER D1 02:30)
เกววีลย์ อูแอส
ต่อ เสมอ (FRA D2 02:00)
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
ลบสิบ (GER D2 00:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 17-11-2017

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สปาร์ตาปราก
สูง 2.5/3 (CZE D1 21:00)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ต่อ 0.5 (ENG LCH 02:45)
โฟรซิโนเน่
ต่อ 0.5/1 (ITA D2 02:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
40578
Superfast Tded 17 14/0/3 47 WWwWWWLWWW -
2
39218
Kritithee Sanasen 17 14/0/3 44 WLWwWLWWWL -
3
41857
Zbyzby1474 17 12/2/3 44 WWLWWWWWWL บาร์เซโลน่า
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
818
กริช จันทพัฒนปรีชา 2/15 15 (15) 571.43
LWWWD
WDLLW
LLWwW
-
-
-
-
-
2
34793
จั่นเจา มาแล้ว 1/6 15 (6) 500.00
LLWLL
WLLLD
WDWLL
-
-
-
-
-
3
25904
Moo Brd 2/17 15 (17) 250.00
LLLLL
LLLLL
WLLWL
เอาก์สบวร์ก
เบิร์นลี่ย์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เร้ดดิ้ง
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  19:00 เคตาเฟ่ เคตาเฟ่ VS Alaves Alaves  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  19:30 อาร์เซนอล อาร์เซนอล VS สเปอร์ส สเปอร์ส  
  22:00 คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ VS เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน  
  22:00 เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS เชลซี เชลซี  
  22:00 บอร์นมัธ บอร์นมัธ VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์  
  22:00 เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์ VS สวอนซี สวอนซี  
  22:00 เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี  
  22:00 ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล VS เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน  
[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  22:15 Leganes Leganes VS บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  00:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS นิวคาสเซิล นิวคาสเซิล  

ข่าวฟุตบอล

โรนัลโด้ กับ ราชันชุดขาว

โรนัลโด้ กับ ราชันชุดขาว

ทีเด็ดบอล One2Ball ท่ามกลางความสับสนวุ่นวายของข่าวลือจากสื่อต่าง ๆ ว่า โรนัลโด้จะอยู่หรือไป จะอำลาจากถิ่นซานติอาโก ...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 18 พฤศจิกายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
16:00 เอสเคเอ อิเนอจิย่า ซีเอสเคเอ มอสโก 1 ต่อซีเอสเคเอ มอสโก $$$
18:00 ดินาโม มอสโก เทเลค กรอซนี่ย์ ลบสิบ เทเลค กรอซนี่ย์ $$$
20:30 เอฟซี คราซ์โนดาร์ สปาร์ตัก มอสโก ปป - 5 รองสปาร์ตัก มอสโก $$$
22:59 อาร์เซน่อล ตูล่า รูบิน คาซาน เสมอ รองอาร์เซน่อล ตูล่า $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
18:00 บูร์ซาสปอร์ กัซเทป 0.5 - 5 รองกัซเทป $$$
20:30 คอนยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์ ปป - 10 รองอันตัลยาสปอร์ $$$
23:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค กาลาตาซาราย ลบสิบ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
ลาลีกา สเปน
19:00 เกตาเฟ่ อลาเบส 0.5 ต่อเกตาเฟ่ $$$
22:15 เลกาเนส บาร์เซโลน่า 1/1.5 รองเลกาเนส $$$
00:30 เซบีย่า เซลต้า บีโก้ 0.5/1 - 10 ต่อเซบีย่า $$$
02:45 แอตเลติโก้ มาดริด เรอัล มาดริด ปป - 5 รองแอตเลติโก้ มาดริด $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 ไฮน์เดนเฮลม์ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ปป - 10 รองไฮน์เดนเฮลม์ $$$
19:00 โบคุ่ม กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0.5 - 5 รองกรอยเธอร์ เฟือร์ธ $$$
19:00 เนิร์นแบร์ก โฮลสไตน์ คีล ปป รองเนิร์นแบร์ก $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 อาร์เซน่อล ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ปป - 10 รองท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
22:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5/1 - 5 ต่อบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$
22:00 เบิร์นลี่ย์ สวอนซี ซิตี้ ปป รองสวอนซี ซิตี้ $$$
22:00 คริสตัล พาเลซ เอฟเวอร์ตัน ปป - 5 รองเอฟเวอร์ตัน $$$
22:00 เลสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1.5 - 5 รองเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
22:00 ลิเวอร์พูล เซาแธมป์ตัน 1/1.5 - 10 รองเซาแธมป์ตัน $$$
22:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน เชลซี 1 - 5 รองเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$
00:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1.5 - 10 ต่อแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 เปรูจา คาร์ปิ 0.5 ต่อเปรูจา $$$
21:00 เปสคารา โปร เวอร์เซลลี่ 0.5/1 - 10 ต่อเปสคารา $$$
21:00 เบรสชา สเปเซีย ปป - 5 รองสเปเซีย $$$
21:00 เอ็มโปลี เชเซน่า 1 - 5 รองเชเซน่า $$$
21:00 โนวาร่า บารี ลบสิบ โนวาร่า $$$
21:00 ฟอกเจีย แตร์นาน่า 0.5/1 - 10 ต่อฟอกเจีย $$$
21:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า เอซี เวนีซ ลบสิบ เอซี เวนีซ $$$
21:00 ปาร์ม่า อัสโคลี่ 1 - 10 รองอัสโคลี่ $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
21:00 ลอริยองต์ แบรสต์ 0.5/1 - 5 ต่อลอริยองต์ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ไมนซ์ โคโลญจน์ 0.5 - 5 รองโคโลญจน์ $$$
21:30 เลเวอร์คูเซ่น แอร์เบไลป์ซิก ปป - 5 รองแอร์เบไลป์ซิก $$$
21:30 บาเยิร์น มิวนิค เอาก์สบวร์ก 2 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ปป - 10 รองไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต $$$
21:30 โวล์ฟสบวร์ก ไฟร์บวร์ก 0.5/1 ต่อโวล์ฟสบวร์ก $$$
00:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน มึนเช่นกลัดบัค เสมอ รองแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$
Poland Ekstraklasa
21:30 ปิแอส กลิวิส คราโคเวีย คราคอฟ ปป - 5 รองคราโคเวีย คราคอฟ $$$
00:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ เลช พอซนาน 0.5 ต่อเลช พอซนาน $$$
02:30 เลเชีย กอเดนซ์ วิสล่า พล็อค 0.5 ต่อเลเชีย กอเดนซ์ $$$
Portugal Liga de Honora
22:00 เปนาฟิลด์ กิล วิเซนเต้ ปป ต่อเปนาฟิลด์ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ลบสิบ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ $$$
22:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ เบรนท์ฟอร์ด ปป รองเบรนท์ฟอร์ด $$$
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ อิปสวิช ทาวน์ 0.5 - 5 รองอิปสวิช ทาวน์ $$$
22:00 นอริช ซิตี้ บาร์นสลีย์ 0.5/1 ต่อนอริช ซิตี้ $$$
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส แอสตัน วิลล่า ลบสิบ แอสตัน วิลล่า $$$
22:00 เร้ดดิ้ง วูล์ฟแฮมป์ตัน 0.5 รองเร้ดดิ้ง $$$
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ บริสตอล ซิตี้ ปป - 10 รองบริสตอล ซิตี้ $$$
22:00 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี มิลล์วอลล์ ปป - 10 รองมิลล์วอลล์ $$$
00:30 ฟูแล่ม ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ปป รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
สเปน ลาลีกา 2
22:00 เอสดี ฮูเอสก้า เตเนริเฟ่ ปป ต่อเอสดี ฮูเอสก้า $$$
00:00 ลา โฮยา ลอร์กา ซีเอฟ ซีดี ลูโก ปป - 5 รองซีดี ลูโก $$$
00:00 เรอัล บายาโดลิด เรอัล โอเบียโด 0.5/1 - 5 ต่อเรอัล บายาโดลิด $$$
02:00 ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว อัลบาเซเต้ ปป - 10 รองอัลบาเซเต้ $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ ราปิด เวียนนา ปป - 10 รองแอลเอเอสเค ลินซ์ $$$
00:30 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี ปป - 5 รองโวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี $$$
00:30 แมตเตอร์สเบิร์ก เรนดอร์ฟ อัลทัช ปป - 10 รองเรนดอร์ฟ อัลทัช $$$
00:30 ออสเตรียเวียนนา เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า ปป ต่อออสเตรียเวียนนา $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ ซิลเคบอร์ก 0.5 - 10 ต่ออาร์ฮุส เอจีเอฟ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:59 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง น็องต์ 2.5 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
02:00 สตารส์บูร์ก แรนส์ ปป - 5 รองแรนส์ $$$
02:00 ตูลูส เม็ตซ์ 0.5/1 - 10 ต่อตูลูส $$$
02:00 แก็งก็อง อองเช่ร์ ปป - 10 รองอองเช่ร์ $$$$
02:00 ดิฌง ทรัวส์ 0.5 ต่อดิฌง $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
00:00 เอเอส โรม่า ลาซิโอ ปป รองลาซิโอ $$$$
02:45 นาโปลี เอซี มิลาน 1/1.5 - 5 รองเอซี มิลาน $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 มูสครอน-เปรูเวลซ์ อันเดอร์เลชท์ 1 ต่ออันเดอร์เลชท์ $$$
02:00 คอร์ไทรจ์ แซงต์ ทรุยด็อง ลบสิบ แซงต์ ทรุยด็อง $$$
02:00 เคเอเอสยูเปน รอแยล อันท์เวิร์พ ปป - 5 รองรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
02:30 สตองดาร์ด ลีแอช ออสเทนเด้ 0.5 ต่อสตองดาร์ด ลีแอช $$$
พรีเมียร์ดัตช์
00:30 เอฟซี ทเวนเต้ ฮีเรนวีน ปป - 5 รองฮีเรนวีน $$$
00:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม วีวีวี เวนโล 1.5/2 - 5 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
02:45 เอ็นเอซี เบรด้า อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1.5/2 - 10 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
02:45 วิลเล่ม ทเว สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม ปป รองสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:00 บาเซิ่ล เอฟซี ซิยง 1.5 - 10 รองเอฟซี ซิยง $$$
01:00 เซนต์ กัลเลน ลูกาโน เสมอ ต่อเซนต์ กัลเลน $$$
โปรตุเกส คัพ
01:15 เบนฟิก้า วิตอเรีย เซตูบัล 1.5/2 ต่อเบนฟิก้า $$$
03:30 ริโอ อาฟ บราก้า ลบสิบ ริโอ อาฟ $$$
เซเรีย บี บราซิล
02:00 โกยาส อินเตอร์นาซิอองนาล ปป รองโกยาส $$$$
02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ อเมริกา มิไนโร่ ปป รองอเมริกา มิไนโร่ $$$
02:30 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ บราซิล เด เปโลตัส 0.5 - 10 ต่อบาว อีสปอร์ตี่ คลับ $$$
02:30 เอบีซี อาร์เอ็น โอเอสเต้ 0.5/1 - 10 ต่อโอเอสเต้ $$$
02:30 เอสซี เปซานดู (พีเอ) ซานตา ครูซ (พีอี) 0.5/1 ต่อเอสซี เปซานดู (พีเอ) $$$
02:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ ปารานา พีอาร์ ปป รองซีอาร์บี แม็คซิโอ $$$
02:30 เนาติโก (พีอี) วิลา โนวา ปป - 10 รองเนาติโก (พีอี) $$$
04:30 คริคูม่า ซิเอร่า ปป - 5 รองคริคูม่า $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย ลานุส 0.5/1 - 10 ต่อเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
03:00 บานฟิลด์ เทมเปอร์ลีย์ 1 - 5 รองเทมเปอร์ลีย์ $$$
05:15 ซานมาร์ติน ซานฮวน ซาน ลอเรนโซ่ ปป - 5 รองซานมาร์ติน ซานฮวน $$$
07:30 อินดิเพนเดนเต้ ริเวอร์เพลท ปป - 5 รองอินดิเพนเดนเต้ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 17 พฤศจิกายน 2560
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Thailand U19 League
13:00 Udon Thani FC U19 2-1 Kalasin FC U19
13:00 Nong Khai FC U19 2-0 Mukdahan FC U19
15:00 Mahasarakham United FC U19 0-4 Loei City U19
15:05 Sakon Nakhon FC U19 0-3 Khon Kaen U19
Australia Womens A-League
13:20 บริสแบน โรว์ (ญ) 1-0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)
กระชับมิตร
13:25 FC Ebedei 2-1 MFM FC
15:00 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 0-0 เซินลา(ญ)
15:15 Katsina United 0-0 Bukola Babes(ABS)
17:00 FC Istiklol 1-0 อิสทิโล ดูชานบี
21:00 เอไอเค โซลน่า 0-0 ไอเค บราเก้
21:00 Rivers United 1-1 ควารา ยูไนเต็ด
22:35 Kano Pillars 1-1 Lobi Stars
04:00 ซีดี ทอนแดล่า 0-1 Lusitano FCV
05:00 Point Fortin FC 1-1 Club Sando
07:00 SV Britannia 2-1 SV Dakota
07:20 National Defense Forces 1-3 W Connection FC
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
15:00 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 4-4 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน
17:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 4-2 รูบิน คาซาน (สำรอง)
18:00 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 3-1 เอฟเคโอเรนเบิร์ก(เยาวชน)
08:00 SKA Khabarovsk Youth 0-2 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
Vietnam Women Championship
15:30 CLB TPHCM (W) 1-0 TNG Thai Nguyen (w)
Calcutta Football League
15:35 United SC Kolkata 0-0 George Telegraph FC
ออสเตรเลีย ลิก เอ
15:50 บริสแบน โรว์ 3-1 เมลเบิร์น ซิตี้
Korea Womens League
16:00 ฮวาชอน (ญ) 0-3 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
Czech Group D League
16:15 SK Motorlet Praha 1-1 Cesky Brod
16:15 Aritma Praha 2-1 Klatovy
16:15 Horni Mecholupy 4-1 CAFC Brno-Zidenice
16:30 Uhelne Sklady 4-2 FC Predni Kopanina
19:00 Malse Roudne 1-1 Marianske Lazne
19:30 Stara Rise 6-0 Breclav
19:30 FK Zbuzany 1953 2-2 ดเวอร์ คราโลฟ
19:30 Motorlet PR B 1-2 แอดมิร่า ปราก 2
19:30 ABC Branik 1-3 Sokol Kralovice
20:30 Tempo Praha 1-3 Vrsovice
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
16:15 ปาร์ดูบีตเซ 1-2 ไพรบราม
19:00 โอปาว่า 3-2 ฮราเดตส์กราลอเว
00:00 อัสติ นาดลาเบม 0-1 ฟรีเดค-มิสตัค
01:30 เอสซี ซนอย์โม 2-1 ดอลิมเปีย ฮราเด็ค คราโลฟ
India Mizoram Premier League
16:30 Chanmari West FC 1-1 Bethlehem VT FC
21:00 Aizawal FC 0-1 Ramhlun North FC
India Goa Professional League
17:30 กาเดียน เอนเจล เอสซี 1-0 FC Goa Development II
Algeria U20 Youth League
17:00 GC Mascara U21 1-2 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21)
17:00 MC EI EulmaU21 1-0 AS Ain Mlila U21
17:00 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 0-1 เอน ฟาเคราน์ ยู 21
17:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 4-2 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21)
17:00 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1-0 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21)
17:00 WA Tlemcen U21 0-0 RC Kouba U21
17:00 เอ็มซี ซายดา ยู 21 1-2 JSM Skikda U21
17:00 A Bou Saada U21 1-0 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21)
17:10 Olympique Medea U21 2-5 เจเอสคาไบลีย์(ยู21)
17:10 ยูเอสเอ็มเอลฮาร์รัช (ยู21) 0-0 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21
17:10 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 4-1 ซีเอ บัตนา (ยู21)
17:10 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-1 เอ็มซี โอราน (ยู21)
SVK U19 A
17:00 Partizan Bardejov U19 3-3 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
20:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 2-0 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19)
Israel C League
17:00 Bnei Yeechalal Rehovot FC 0-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
17:00 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 1-2 Beitar Petah Tikva
Ukraine U21 Liga
17:00 เซอร์ก้าคิโรโวฮรัด (ยู 21) 0-4 ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
17:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 1-0 Veres Rivne U21
18:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 3-1 อิลลิชิเว็ตส์(U21)
Czech Republic U19 League
17:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 2-2 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
17:00 เบอโน่ (ยู 19) 1-0 เทปลิเซ่ (ยู 19)
17:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 6-0 โอปาว่า (ยู 19)
17:30 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-1 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
Georgia Division
17:00 Fc Meshakhte Tkibuli 2-0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
17:00 เอฟซี ซิโอนี่ 0-1 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
17:00 FC Merani Martvili 3-0 Guria Lanchkhuti
17:00 สปาร์ตากี้ 2-0 Samgurali Tskh
17:00 เอฟซี กากรา 0-0 ชักดิดี้
Turkey U21 Super League
17:30 เบซิคตัส (ยู 21) 2-0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21
Azerbaijan Division 2
17:30 คาราบาจโลคบาตัน 4-1 เอฟซี อาจซู
17:30 Sabah FK 0-4 FK Mughan
17:30 Zaqatala FK 3-1 ตูราน โตวูซ
Slovakia 3.Liga
18:00 Slovan Nemsova 0-6 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
19:00 TJ Iskra Borcice 7-0 TJ Druzstevnik Vrakun
19:30 Dunajska Streda II 1-2 FK Puchov
Ukraine Division 3
18:00 Ingulets Petrovo 0-0 Metalist 1925 Kharkiv
18:30 Real Pharm 4-0 FK Sudnobudivnyk
Moldova Division 2
18:00 ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท 5-3 FC Singerei
18:00 FC Cahul-2005 1-3 วิคตอเรีย บาร์ดาร์
18:00 Glodeni 1-2 เอฟซี เชอร์ริฟ บี
18:00 Real Succes 4-1 FC Edinet
18:00 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 2-0 ซิมบรู ชิซินู บี
Egypt Premier League
22:00 Serameka 0-0 Kahraba Ismailia
Uruguay Reserve League
18:00 Karpaty Reserves 3-1 FC Mariupol Reserves
Poland Mloda Ekstraklasa
18:00 ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) 1-4 Odra Opole Youth
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:00 บานานต์ส 2-2 อลาชเคิร์ต
Turkey U21 Ligi 1
18:30 Ankaragucu U21 1-1 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21)
India Shillong Premier League
18:30 Meghalaya 0-0 ชิลลอง ลายอง เอฟซี
สิงคโปร์ ลิก
18:30 Singapore Warriors 1-1 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
18:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 2-7 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี
Saudi Arabia Division 2
18:50 Jubail 1-1 Al-Badaea
18:50 อัล-จีล 2-0 Al-Suqoor
19:05 อัล ลิยาช 1-1 แอ๊บฮา
19:10 Al-Washm 3-1 Al-Taqdom
19:20 Al-Jabalain 6-1 Al-Draih
19:30 Hercue 0-1 Al-Sharq
19:35 Wajj 1-2 Al-Thuqbah
Prince Faisal bin Fahad Cup
18:50 ฮาเจอร์ ยู21 1-3 อัล ฟาร์ท (ยู 21)
18:50 อัล คาลีจ (ยู 21) 3-2 อัล-จีล (ยู 21)
19:00 Bottom U21 2-4 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) (ยู 21)
19:05 อัล ฮิลาล (ยู 21) 0-2 อูฮุด (ยู 21)
19:05 อัล นาสร์ (ยู 21) 1-3 อัล ชาบับ (ซาอุฯ) (ยู 21)
19:35 Al-Ansar Medina U21 4-0 อัล-คาดิซิยาห์ (ยู 21)
Argentina Reserve League
19:00 ติเกร (สำรอง) 3-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
05:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-1 Defensores de Belgrano Reserves
Romania - Liga 3 Seria
19:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 1-0 AFC Harman
19:00 แอสตรา กิอูรกุย 2 0-1 FCM Alexandria
19:00 Metalurgistul Cugir 1-2 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
19:00 CFR คลูจ์ 2 2-0 Unirea Dej
19:00 CNP Timisoara 0-1 ACS Sirineasa
19:00 ซีเอสมิโอวินี่ 2 0-1 CS Dunarea Turris Turnu Magurele
19:00 CS Municipal Lugoj 1-0 CNS Cetate Deva
19:00 SC Municipal Petrotub Roman 3-2 CS Sanatatea Darabani
19:00 Viitorul Domnesti 4-3 คอนคอร์เดียเชียจน่า บี
19:00 ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย 2-0 Avrig
19:00 เอฟซี โวลุนทารี 2 6-0 FC Agricola Borcea
19:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 1-3 AFC Progresul Spartac Bucuresti
19:00 AFC Hermannstadt 2 0-6 นาซิอองนาล เซบิสต์
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
19:00 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ 2-1 บีเนโซว
19:30 เอสเค เพรวีซอฟ 1-1 Litomerice
19:30 Sokol Brozany 1-3 โลโค ทาวิน
19:30 Sokol Cizova 0-2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล
19:30 SK Polaban Nymburk 0-3 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
สโลวาเกีย ลิกา 1
19:00 โลโคโมติว่า โคซิเช 0-1 FK Poprad
22:59 Sokol Dolna Zdana 0-1 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า บี
Syrian League
19:00 อัล วัทบา 0-0 ฮัททีน
19:00 อัล ทาลิย่า 0-0 อัล คารามาห์
19:00 เทชริน เอสซี 0-1 อัล มาจด์
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
19:00 อีสเทอร์นเอ.เอ 1-0 เซาท์เทิร์น ดิสทริค
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
19:00 Rukh Vynnyky 2-0 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
21:00 โวลิน ลุตส์ค 1-3 อาร์เซน่อล เคียฟ
Serbia Prva Liga
19:00 อินดิจา 1-0 Radnicki Pirot
Kosovo Superliga
19:00 KF Flamurtari Pristina(KOS) 3-1 KF beisa
19:00 Prishtina 0-2 KF Drenica Skenderaj
19:00 Weil Raz Niemi 0-0 KF Gunilla Hei
Mexico Segunda Division
19:00 Irapuato 1-0 Reboceros de La Piedad
01:00 ปาชูกา 2 1-2 เวราครูซ 2
01:10 ตีฮัวนา 2 1-2 Reynosa FC
05:05 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 0-1 คลับ ลีออน 2
Brunei Super League
19:15 Kota Ranger 2-2 Indera FC
เลบานอน ลิก
19:15 Alshabab 0-1 Racing Beirut
Hungary U19 A League
19:30 Illes Akademia Haladas(U19) 0-0 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
UAE League Professional
19:40 ฮัทต้า คลับ 1-5 อัล นาเซอร์ ดูไบ
19:45 อัจมาน 0-1 อัล ชาร์จาห์
22:45 อัล วาเซิ่ล 3-0 อัล ด๊าฟร่า
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
19:45 อิตติฮัต คาลบา 3-0 ดูบา อัลฮัสซัน
19:45 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1-1 บานนี่ ยาส
19:45 อัล ไทด์ 0-0 รัสอัล ไคมัชคลับ
Oman Sultan Cup
19:45 Smail 1-0 อัล มูซานนาห์
19:45 Alslam 0-1 ซูร์ คลับ
19:45 อัล โอรูบา 1-1 Nizwa Club
19:45 Alrstak 2-1 Al-Ittifaq (OMA)
21:00 อัล นาห์ด้า 1-1 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
23:30 อัล ชาบับ (โอมาน) 2-0 Mjees
23:30 ASS Association Sportive de Sale 3-0 Bahla
23:30 Bousher 1-2 Ahli Sadab
Tanzania Ligue 1
20:00 Singida United 1-0 Lipuli FC
Palestine Football League
20:00 Ahli Al Khalil 1-1 Shbab Alkhaleel
20:00 Markz Balata 0-0 Shabab Alsamu
20:00 Thagafi Tulkarem 1-1 Wadi Al Nes
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:00 คลับ แอฟริเคน 2-1 ยูเอส เบน กัวเดน
20:00 เจเอส ไครูอาน 1-0 อีเอส ดู ซาเฮล
23:30 ยู.เอส.โมนาสตีร์ 1-1 ซีเอ บีเซอร์ทีน
England U23 1.Liga
20:00 ลีดส์ยูไนเต็ด(ยู 23) 2-3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
Czech women's Cup
20:00 Khduni (w) 2-3 Horni Herspice Women
Tunisia Division 2
20:00 เอเอส แคสเซอร์ลีน 2-0 เอ เอส มาร์ซา
20:00 อีเอส แฮมมัม ซูซ 2-2 อี จีเอส แกฟซ่า
20:00 Sfax Railways 2-1 CS Korba
20:00 SS Zarzouna 1-2 Oceano Kerkennah
20:00 ยูเอส ทาเทาไอน์ 1-0 A.S Ariana
20:00 AS Slimane 1-1 Stade Africain Menzel Bourguiba
20:00 ซีเอส แฮมแมม ลิฟ 2-2 อีโอ ซิดิ บัวซิด
20:00 Jendouba Sport 1-0 S.S. Sfaxien
20:00 โอลิมปิก เด เบจา 1-1 Sporting Ben Arous
Kuwaiti Crown Prince Cup
20:05 ยาร์มุค 3-2 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
22:30 อัล ซาลิบิคัท 0-2 อัล อราบี คลับ (คูเวต)
22:30 เบอร์เกน 0-0 อัล ชาบับ (คูเวต)
Italian Youth League
20:30 โรม่า(ยู20) 1-2 อินเตอร์ มิลาน(ยู20)
Futsal Russia Division De Honor
20:30 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2-4 MFK Tyumen Futsal
23:30 MFK KPRF Futsal 2-4 Norilsky Nickel Futsal
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 สปาร์ตาปราก 1-0 วิโซซิน่า จิคลาวา
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
21:00 ยูเอสเอ็ม ไอฮาร์รัช 1-2 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 0-0 เจเอส คาบิลี่
22:59 ซีเอส คอนสแตนติน 1-0 เอ็มซี ออแรน
22:59 เอ็มซี อัลเกอร์ 2-1 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
Algeria Division 2
21:00 WA Tlemcen 1-1 RC Kouba
21:00 A Bou Saada 1-1 JSM Bejaia
21:00 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0-1 AS Ain Mlila
21:00 เอเอสเอ็ม ออราน 1-0 ซีเอ บัตน่า
21:00 เอ็มซี ไซดาร์ 1-0 เจเอสเอ็ม สกิกดา
22:00 CA Bordj Bou Arreridj 2-1 ซีอาร์บี เอน ฟาเคราน์
22:00 เอ็มโอ เบไจอา 3-1 เอเอสโอ ชเลฟ
22:59 GC Mascara 0-0 อาร์ซี รีไลแซน
พรีเมียร์ลีก ซูดาน
21:00 Meyrick Kos Te 1-0 Hay Al Wadi
00:00 อัล เมอร์รีคห์ 5-1 El-Ahli Atbara
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:30 คาราบัค 2-0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท
Indian Super League
21:30 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 0-0 แอตเลติโก้ เด โกลกาตา
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 1
22:00 เอฟซี ปอร์โต้ (ยู 19) 4-0 เบาวิสต้า (ยู 19)
03:00 สปอร์ติง ลิสบอน ยู19 2-1 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
Turkey 2 Ligi A
22:00 อันคารากูคู 2-1 เดนิซลิสปอร์
Egyptian Premier League
22:00 เปโตรเจ็ท 2-0 ทาลา อัล เจช
01:00 ซามาเลก 2-1 Al Nasr Cairo
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-2 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า
00:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์
Morocco Division 2
22:00 เอเคซี เดอ เคนนิทรา 0-0 Wydad Temara
22:00 เจเอสเค ชาบาบ คาสบา แทดลา 1-0 USM Oujda
Mexico Youth U20
22:00 แอตลาส ยู20 1-1 ปาชูก้า ยู20
22:00 พูเอบลา ยู20 2-3 Lobos BUAP U20
Qatar League Division 2
22:00 Al Mesaimeer SC 0-4 อัล ชาฮานียา
22:00 Al Muaidar Club 1-3 อัล ชามาล
กระชับมิตรทีมชาติ
22:00 เบลเยียม ยู16 1-2 ยูเครน(ยู 16)
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:30 สลาเวีย โซเฟีย 4-1 Septemvri Simitli
Serbian Superliga
22:59 มัลโดส ลูการ์นี 2-2 ราสนิกีร์ ไนร์
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 1-1 โบโตซานี่
01:45 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-0 สเตอัว บูคาเรสต์
Cyprus 2 Division
23:15 PAEEK Keryneias 1-1 อิโนซิส พาราลิมนิ่
00:00 AE Zakakiou 0-2 Anagenisis Dherina
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
23:30 อัล บากา 1-5 อัล ฮุสเซน อีร์บิด
Saudi Arabia League
23:40 อัล ราเอ็ด 0-5 อัล นาเซอร์ (ซาอุฯ)
23:40 อัล อิติฮัด (ซาอุฯ) 1-1 อัล ชาบับ (ซาอุฯ)
Poland Ekstraklasa
00:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
02:30 วิสล่า คราคอฟ 1-0 โปกอน
โปแลนด์ ลิกา 2
00:00 ป๊อดเบสคิดเซีย 1-0 โครบริ โกลกูฟว์
00:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-1 บิโตเวีย บิโตฟ
02:45 รุช ซอร์ซอฟ 1-2 สตอล เมียเลช
Ukrainian Premier League
00:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-2 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-3 อโปเอล นิโคเซีย
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เบซิคตัส 0-0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
00:00 รูเดส 1-2 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:30 TSG Pfeddersheim 1-1 FV Dudenhofen
01:30 Altludersdorf 1-1 Malchower SV
01:30 TuS Osdorf 5-1 FC Türkiye Wilhelmsburg
01:30 เอสซี คอนดอร์ ฮัมบูร์ก 3-2 SC V/W Billstedt 04
02:00 เทเบ เบอร์ลิน 0-1 FC Anker Wismar
02:00 FC Suderelbe 0-4 TSV Sasel
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 ดาร์มสตัดท์ 1-2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
00:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2-2 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
Austria Erste Division
00:30 เอสวี รีด 2-0 คัพเฟ่นเบิร์ก
00:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 3-0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
00:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-2 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
00:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-0 ออสเตรีย ลัสเตนัว
02:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-0 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
Germany Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
01:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 1-0 Werder Bremen III
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 ลีลล์ 3-1 แซงต์ เอเตียน
02:45 อาเมียงส์ 1-1 โมนาโก
เยอรมันลีกา 3
01:00 เฟาเอฟแอลออสนาบรุ๊ค 4-1 เฟาเอฟอาร์อาเล่น
01:00 เฮลเลนเชอร์เอฟซี 3-0 พรูเบน มุนสเตอร์
01:00 เอสเฟาเวเฮ่นวีสบาเด้น 0-1 ฮันซ่า รอสต๊อค
Germany Regionalliga
01:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
01:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
01:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
01:15 ซังค์ เพาลี (เยาวชน) 2-3 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
01:30 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-2 ไวเด้นบรูค
01:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 เฮลซิงกอร์ 0-1 โฮโบร
มอลตา พรีเมียร์ลีก
01:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 3-1 Naxxar Lions
Malta First Division League
01:00 มาร์ซา 0-3 Mqabba FC
Austrian 3.Liga
01:00 เฟริส เวียนนา 1894 3-0 SC Mannsdorf
01:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-2 St.Polten Amateure
01:30 SV Schwechat 0-4 ASK Ebreichsdorf
01:30 Traiskirchen 2-0 ASV Bruck
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:15 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2-3 เดป.ซาน มาร์ติน
Holland Eredivisie Women
01:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 2-0 Excelsior Barendrecht (w)
01:30 RKSV Achilles 29 (w) 1-1 ซโวลเล่ (ญ)
01:30 เทลสตาร์ วีวีเอ็นเฮช (ญ) 4-3 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)
Belgium Reserve League
01:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 1-2 อันเดอร์เลช ยู21
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0 โอแซร์
02:00 น็องซี่ 2-2 อฌักซิโอ้
02:00 อฌักซิโอ้ GFCO 1-1 เลอ อาฟร์
02:00 เกววีลย์ อูแอส 1-0 โอร์แลงส์ ยูเอส 45
02:00 บรูค พีรอนนาส 1-3 วาล็องเซียนส์
02:00 ชาโตรูซ์ 1-0 ตูร์ แอฟเซ
02:00 แร็งส์ 1-1 ปารีส เอฟซี
02:00 โซโชซ์ 2-1 นีมส์
ฝรั่งเศส ลีก3
02:00 โชเล โซ 1-5 อูแอส กงการ์กโน่
02:00 เกรไตล์ 1-1 บูโลญจน์
02:00 ดันเคอร์ 1-0 ลียง ดูเชรี่
02:00 เรด สตาร์ 93 1-0 โรเดซ อเวรอน
02:20 จีเอส คอนโซลาท มาร์กเซย 3-3 เล เออบิเยรส์
French Championnat Amateur
02:00 Jura Sud Foot 1-1 Annecy
จูปิแลร์ลีก ฮอลแลนด์
02:00 คัมบูร์ 1-0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00 เดน บอสช์ 3-1 โวเลนดัม
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3-2 เอ็มวีวี มาสทริสช์
02:00 เอ็มเมน 2-2 อัลเมเร่ ซิตี้เอฟซี
02:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-3 ดอร์เดรชท์
02:00 เดอ กราฟสคัป 1-3 ไนจ์เมเก้น
02:00 เอฟซี ออสส์ 0-0 เฮลมอนด์ สปอร์ต
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 4-1 เทลสตาร์
Switzerland Challenge League
02:00 อารัว 0-0 เซอร์เวตต์
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง
02:00 เคอาร์ซี เกงค์ (ญ) 0-0 KAA Gent Ladies
02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 4-0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
England U23 Premier League
02:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด(ยู 23) 1-5 ดาร์บี้ เคาน์ตี้(ยู 23)
Premier League International Cup
02:00 อาร์เซนอล (ยู 23) 1-0 ปอร์โต้ บี
สโลวีเนีย ลิกา 1
02:20 มาริบอร์ 1-0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
Gibraltar Premier Division
02:30 ยูโรป้าเอฟซี 2-0 Lynx FC
Ireland Leinster Senior League
02:30 Home Farm FC 2-4 Swords Celtic FC
02:45 Sacred Heart 0-1 Edenderry Town FC
03:00 Tullamore Town 4-1 ดับลิน บัส เอฟซี
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 สตุ๊ตการ์ต 2-1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
อิตาลี เซเรีย บี
02:30 โฟรซิโนเน่ 1-1 อเวลลิโน่
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:30 ชาเลอร์รัว 2-0 เมเชเลน
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:30 ลีแอร์ส 1-0 เซอร์เคอร์ บรูซ
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:30 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2-0 รีล โปโตซี่
Futsal Spain Division De Honor
02:30 Xota Navarra Futsal 3-2 Catgas Energia Futsal
03:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 9-1 กัลดาร์(ฟุตซอล)
03:30 Sala 10 Zaragoza Futsal 3-2 อินเตอร์ โมบิสตาร์(ฟุตซอล)
Welsh Football League Division One
02:30 Denbigh Town 3-1 แอร์บัส
Wales League Div 1
02:30 Taffs Well 3-0 Monmouth Town
02:30 แอลลาเนลี 1-0 Cwmamman United
Futsal Italian Serie A
02:30 ลาติน่า ซี5 (ฟุตซอล) 1-1 Carme Dawson
03:00 Real Rieti Futsal 4-0 เปสคารา (ฟุตซอล)
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0 โบลตัน วอนเดอเรอส์
อิตาลี C1
02:45 ปาโดวา 2-1 ตริเอสติน่า
พรีเมียร์ลีก เวลส์
02:45 ลานดูเนา 0-1 เดอะ นิว เซนต์ส
02:45 คอนนาห์ คิวเอ็น 0-2 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
03:00 อเบอรี่สวิธทาวน์ 1-2 บาลา ทาวน์
Brazil Campeonato Paulista Youth
03:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-0 Gremio Novorizontin (Youth)
05:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1-0 อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน)
ลาลีกา สเปน
03:00 คิโรน่า 1-1 เรอัล โซเซียดาด
สเปน ลาลีกา 2
03:00 อัลเมเรีย 3-0 เรอัล ซาราโกซ่า
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-1 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
05:15 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
07:30 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-1 เบลกราโน่
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 UAI Urquiza 0-0 Club Atletico Colegiales
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2-0 Sportivo Barracas
03:00 Canuelas FC 0-0 Club Lujan
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 CA ลูกาโน 2-1 CDyS Juventud Unida
โปรตุเกส คัพ
03:30 ปอร์โต้ 3-2 ปอร์ติโมเนนเซ่
เซเรีย บี บราซิล
04:15 กัวรานี่ เอสพี 0-0 ลูเวอร์เดนเซ่
06:30 ยูเวนตูเด้ 0-0 ฟิกูเรนเซ่
Chile Primera D
06:00 Deportes Linares 1-1 Tomas Greig
06:00 Deportes Limache 2-3 CD Municipal Mejillones
Panama Reserve League
06:00 San Francisco Reserves 3-3 Tauro Reserves
Argentina Torneo B
06:05 Club Atletico Mitre de Salta 3-3 Tiro Gimnasia San Pedro
07:00 Club Jorge Newbury 0-1 Deportivo Rodeo Del Medio
08:05 Club Atletico Guemes 4-1 CA Central Argentino
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
07:00 Tasman United 0-0 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด
New Zealand Youth League
07:30 Hamilton Wanderers U20 2-2 Team Wellington U20
07:55 Southern United U20 2-1 Hawkes Bay United U20
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
08:00 พูอีบลา 0-1 โลโบส บียูเอพี
10:00 อัตลาส 1-1 ปาชูก้า
Ecuador Copa Pilsener A
08:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-2 ซีดี เอล นาซิอองนาล
Japan Women Empresss Cup
09:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)