บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-01-2018

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง วายุพงษ์
สเต็ป ชาโตรูซ์
ต่อ 0.5 (FRAC 00:30)
เซบีย่า
รอง 0.25 (SPA CUP 03:30)
อิงโกลสตัดท์
ต่อ 0.5/1 (GER D2 02:30)
ดุ๊ยส์บวร์ก
รอง 0.25 (GER D2 00:30)
วิตอเรีย เซตูบัล
ต่อ 0.5/1 (PORLC 03:45)
น็อตต์สเคาน์ตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG D2 02:45)
โอแซร์
รอง 1/1.5 (FRAC 00:30)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
สูง 3 ลูก (ENG LC 02:45)
เนิร์นแบร์ก
สูง 2.5/3 (GER D2 02:30)
เต็ง ดุ๊ยส์บวร์ก
รอง 0.25 (GER D2 00:30)
วิตอเรีย เซตูบัล
ต่อ 0.5/1 (PORLC 03:45)
น็อตต์สเคาน์ตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG D2 02:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-01-2018

รับทีเด็ด VIP จากเซียนโดยตรงฟรี!! แอดเลย [email protected]: @one2ball
เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง คอร์ไทรจ์
รอง 0.25 (BEL D1 02:30)
เกทส์เฮด
ต่อ 0.5/1 (ENG Conf 02:45)
ลินคอล์น ซิตี้
ลบสิบ (ENG JPT 02:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
29236
Taetae Saklek 21 16/2/3 57 WLWWLWWwWW -
2
24903
HANDIC FC 20 15/2/3 53 WLWWWDWLWW -
3
46097
Arnon Ieamsathan 22 15/2/5 50.5 wWDWWWLDWW มอร์แคมบ์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
30955
Natcha Sengsae 2/9 7.5 (9) 500.00
LLWLW
LLWWw
LWLWL
-
-
-
-
-
2
35930
บอส manee 2/21 15 (21) 250.00
WWLWL
LWWLW
WWLWW
ชาโตรูซ์
ตูลูส
ลิเบีย
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
บริสตอล ซิตี้
3
51667
Perapat Limsakun 3/19 10.5 (19) 250.00
WWLWW
LLLwW
wWLlw
-
-
-
-
-
One2Ball
One2Ball
FIFA69

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] แคปปิตัลวัน คัพ
  02:45 Bristol City Bristol City VS แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี  

ข่าวฟุตบอล

หมาป่ารู้ทันแจ้งสิงห์อย่าส่ง’มิชี่’แนบดีล’เชโก้,เอเมอร์สัน’

หมาป่ารู้ทันแจ้งสิงห์อย่าส่ง’มิชี่’แนบดีล’เชโก้,เอเมอร์สัน’

สกาย อิตาเลียสำนักข่าวชื่อดังรายงานว่าอาแอส โรม่ากำลังรอคอยข้อเสนออย่างเป็นทางการของเชลซีที่อยากได้เอดิน เชโก้และเอ...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

AUGUST-GAME
FIFA69

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 23 มกราคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
AFC U23 Championship
15:00 กาตาร์ ยู23 เวียดนาม (U23) 0.5/1 ต่อกาตาร์ ยู23 $$$
18:30 อุซเบกิสถาน ยู23 เกาหลีใต้(ยู 23) เสมอ ต่อเกาหลีใต้(ยู 23) $$$
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
19:00 อีสเทอร์น AA ทันห์ เฮาห์ เอฟซี ปป - 5 รอง ทันห์ เฮาห์ เอฟซี $$$$
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด บาหลี ยูไนเต็ด 1 - 5 ต่อเชียงราย ยูไนเต็ด $$$
19:30 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 1.5 - 5 ต่อเอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 โบคุ่ม เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก ปป รองเอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก $$$$
02:30 อิงโกลสตัดท์ เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1 - 5 ต่ออิงโกลสตัดท์ $$$
02:30 เนิร์นแบร์ก เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0.5/1 - 5 รองเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
02:30 โฮลสไตน์ คีล ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0.5 - 5 รองยูเนี่ยน เบอร์ลิน $$$
เฟรนซ์ คัพ
00:30 ชาโตรูซ์ FC Chambly 0.5 ต่อชาโตรูซ์ $$$
00:30 น็องต์ โอแซร์ 1/1.5 - 5 รองโอแซร์ $$$
00:30 บรูค พีรอนนาส ตูลูส 0.5 - 10 ต่อตูลูส $$$
Brazil Campeonato Carioca
01:30 มาดูเดดา Boavista SC Saquarema ปป - 5 รองBoavista SC Saquarema $$$
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00 ชรูว์สบิวรี่ โอลด์แฮม AFC 0.5 - 10 ต่อชรูว์สบิวรี่ $$$
02:30 เชลซี(U23) อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0.5 - 10 ต่อเชลซี(U23) $$$
02:45 ลินคอล์น ซิตี้ ปีเตอร์โบโร่ ปป - 5 รองลินคอล์น ซิตี้ $$$
African Nations Championship
02:00 รวันดา ลิเบีย 0.5 - 10 รองรวันดา $$$
02:00 อิเควทอเรียลกินี ไนจีเรีย 1/1.5 ต่อไนจีเรีย $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ คอร์ไทรจ์ ปป - 5 รองคอร์ไทรจ์ $$$
02:30 ซูลเต้ วาเรเกม สตองดาร์ด ลีแอช เสมอ ต่อสตองดาร์ด ลีแอช $$$
02:30 แซงต์ ทรุยด็อง เมเชเลน ปป รองเมเชเลน $$$
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 บลายท์ สปราตันส์ อัลเฟรตัน ทาวน์ 0.5/1 ต่อบลายท์ สปราตันส์ $$$
02:45 เลมิงตัน เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0.5 - 5 รองเกนซ์โบโร ทรินนิตี้ $$$
02:45 ฮาโรเกต ทาวน์ สต็อคพอร์ท 0.5/1 - 10 ต่อฮาโรเกต ทาวน์ $$$$
02:45 คิดเดอร์มินส์เตอร์ แมนเชสเตอร์ FC 1 - 10 รองแมนเชสเตอร์ FC $$$
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
02:45 แพททริค ทริสเทล เซลติก 2 - 5 รองแพททริค ทริสเทล $$$
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 ร็อตเธอร์แฮม แบรดฟอร์ด ปป ต่อร็อตเธอร์แฮม $$$
02:45 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด ดอนคาสเตอร์ ปป - 5 รองดอนคาสเตอร์ $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
02:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ มอร์แคมบ์ 0.5 ต่อนิวพอร์ต เคาน์ตี้ $$$
02:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ คราวเลย์ 0.5/1 - 10 ต่อน็อตต์สเคาน์ตี้ $$$
อังกฤษ ลีกคัพ
02:45 บริสตอล ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1.5/2 - 10 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
โคปา เดล เรย์ สเปน
03:30 เซบีย่า แอตเลติโก้ มาดริด เสมอ รองเซบีย่า $$$
โปรตุเกส ลีก คัพ
03:45 วิตอเรีย เซตูบัล UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0.5/1 - 10 ต่อวิตอเรีย เซตูบัล $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 22 มกราคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Tajikistan Cup
13:05 FC Kuktosh 0-1 Mahallai-83
16:00 FC Istiklol 1-2 อิสทิโล ดูชานบี
Vietnam Championship U19
13:20 Dong Nai(U19) 1-4 Dong Thap(U19)
13:55 ทัน กวางนินห์(U19) 1-1 กอง อัน งัน ดัน เอฟซี (U19)
15:00 Thanh Hoa FC(U19) 1-1 ซงลาม เหงะอาน(U19)
15:00 Megastar Nam Dinh (U19) 0-2 Viettel (U19)
15:00 SQC Binh Dinh(U19) 3-4 Hoang Anh Gia Lai U19
15:30 Dong Tam Long An(U19) 2-1 Can Tho(U19)
16:00 พีวีเอฟ(U19) 0-2 ฮานอย ทีแอนด์ที(U19)
17:00 ดั๊กลั๊ก (ยู 19) 6-1 Khanh Hoa(U19)
17:30 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง(U19) 1-2 Tay Ninh(U19)
กระชับมิตร (สโมสร)
14:30 Huda Hue 1-2 ด่งท้าป
15:30 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2-3 นาซาฟ การ์ชิ
16:00 สปาร์ตัก มอสโก 2-3 โลโคโมทีฟ อัสตานา
16:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-1 คาพา
16:40 ดั๊ก ลั๊ก 1-2 ด่องตัมลองอัน
17:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 3-1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
17:30 แอธเลติก บิลเบา 0-0 รูเดส
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 2-2 เอซี ฮอร์เซ่นส์
18:00 เอฟซี ซูมี่ 3-1 โวลิน ลุตส์ค
18:00 เฮลิออส คาร์เคียฟ 2-1 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
18:00 Torpedo Armavir 5-0 FK Biolog
18:30 โคลอส โคซาลิฟก้า 1-0 เดสน่า
18:45 Tay Ninh 4-0 บิ่ญ เฟือก
19:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-1 Zvijezda Gradacac
19:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-2 เอฟซี ซูริค
19:30 Aspire Qatar U17 2-0 Fenerbahce U17
19:45 Tusker 0-1 Kampala City Council FC
20:00 Alki Oroklini 0-7 เอฟซี อูฟา
20:00 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง 0-4 เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง
20:00 ออสเตรียเวียนนา 2-3 ดินาโม บูคาเรสต์
20:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1-8 เอสเคเอ อิเนอจิย่า
20:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2-1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
20:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0 FC Maritsa Plovdiv
20:15 เฟเยนูร์ด สำรอง 0-3 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง)
21:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 3-1 Ankaran Hrvatini Mas Tech
21:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-1 เอฟเค รอสตอฟ
21:00 อาร์ก้า กดิเนีย 2-0 โบโตซานี่
21:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0-1 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
21:35 Guangzhou Evergrande U17 1-1 Aspire International U17
21:35 วาดุซ 4-1 Sfintul Gheorghe
21:45 ราปิด เวียนนา 1-3 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 5-0 เอฟซี โคเปนเฮเกน
22:00 ซูดูว่า 3-1 เลียตาว่า โจนาว่า
22:30 แมตเตอร์สเบิร์ก 1-0 ซาบรุคเค่น
22:45 บรอนด์บี้ 3-3 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
23:40 คาชิว่า เรย์โซล ยู 17 3-2 ปารีส แซงแชแมง ยู17
00:00 สโลวะเกีย(ญ) 2-2 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
02:30 เชอร์ริฟฟ์ วายซี เลื่อน เดอร์รี่ ซิตี้
05:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-2 คูริโก้ ยูนิโด
07:00 มิลเลียนนาริออส 0-0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
07:35 เพนารอล 2-0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
Indonesia Cup
15:30 Martapura FC 2-4 บาริโต ปูเตรา
19:30 Kalteng Putra FC 0-1 มิตรา คูการ์
Indian U18
15:40 Mohammedan SC U18 0-4 เอสเอไอ โกลกาตา ยู 18
16:00 Atlético de Kolkata U18 0-1 Kingfisher East Bengal U18
17:00 Kenkre U18 1-2 Football School of India U18
Turkey U21 Ligi 1
16:00 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21) 3-0 อดาน่าสปอร์ (ยู 21)
International Development's Cup
16:00 ยูเครน(ยู 17) 4-0 มอลโดว่า ยู17
18:15 จอร์เจีย (ยู 17) 3-2 คาซัคสถาน(ยู 17)
20:40 ลิธัวเนีย(ยู 17) 0-0 ฟินแลนด์(ยู 17)
22:59 เบลารุส(ยู 17) 1-0 เบลเยียม (ยู 17)
Iran League Division 1
17:30 Naft Masjed Soleyman FC 3-0 Iranjavan Bushehr
Iran Div 2
17:30 Khosheh Talaei 2-1 พาส ฮาเมดัน
17:30 Qashqai Shiraz 0-0 ดามาช กิลาน เอฟซี
17:30 Shahrdari Hamedan 2-2 Sepehr Naghsh Jahan
Turkey U21 Super League
18:00 เคย์เซริสปอร์(U21) 2-1 กาลาตาซาราย(U21)
อิรัก ลิก
18:30 Al-Hudod 1-1 Al Talaba
Ethiopia Premier League
19:00 Sidama Bunna 3-0 Fasil Kenema
Israel C League
19:30 เอฟซี ตีรี ราฮัท 2-5 ไอออนนิ เบียท ชีเมท
19:30 Tzeirey Kafr Kana 1-1 Bnei Majd Kurum
Egyptian Premier League
19:30 เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่ 1-1 อาหรับ คอนทรัคเตอร
22:00 เอล อิสไมลี่ 1-1 Alassiouty Sport
Israel State League
19:30 Hapoel Asi Gilboa 3-4 Hapoel Al Gharbiyee
19:30 Ironi Tiberias 0-1 Hapoel Herzliya
19:30 Maccabi Tzur Shalom 3-3 Hapoel Iksal
19:30 Hapoel Kfar Shalem 2-0 FC Dimona
Saudi Arabia Division 2
19:50 ฮอตเทิร์น (ซาอุฯ) 1-1 อัล ลิยาช
England U23 League Cup
20:00 สวอนซี ซิตี้(ยู 23) 0-2 เบิร์นลีย์ (ยู 23)
02:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(U23) 7-2 เบอร์มิงแฮม(U23)
02:00 วัดฟอร์ด(U23) เลื่อน เซาแธมป์ตัน(U23)
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน U23 เลื่อน Bury(U23)
02:00 อิปสวิช(U23) 0-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(U23)
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน U23 0-3 แอสตัน วิลล่า U23
02:00 Exeter City(U23) 1-1 ฮัลล์ ซิตี้(U23)
02:00 นอริช ซิตี้(U23) 1-0 บอร์นมัธ (ยู 23)
UAE League Professional
20:10 อัล ชาร์จาห์ 2-0 อัล ด๊าฟร่า
22:45 เอมิเรตส์ คลับ 1-4 อัล วาเซิ่ล
UAE RL
20:10 Hatta Dubai Reserves 4-2 Al Ain SCC Reserves
กระชับมิตรทีมชาติ
21:00 รัสเซีย(ญ) 0-0 สกอตแลนด์(ญ)
India League Division 1
21:30 Churchill Brothers 2-0 Indian Arrows
Cuban Championship
21:55 Pinar del Rio 1-1 Artemisa FC
03:00 La Habana 3-1 Matanzas
Turkey 2 Ligi A
22:00 เดนิซลิสปอร์ 3-1 อดาน่าสปอร์
22:00 กาเซียนเท็ป B.B. 3-0 ซัมซั่นสปอร์
AFC คัพ
22:00 Hilal AL Quds 0-1 อัล ซูวาอี
สก็อตแลนด์ ลีก 2
22:00 แอนนัน แอธเลติก เลื่อน ปีเตอร์เฮด
Womans World Cup (Preliminaries) Europe
22:00 อิสราเอล(ญ) 0-0 ฟินแลนด์(ญ)
Bahrain Division 2
22:00 บาห์เลน เอสซี 0-0 คาลาลี
Qatar Reserve League
22:00 Al Markhiya U23 1-1 Umm Salal U23
22:00 Al-Ahli Doha U23 1-4 Al Duhail U23
22:00 Al-Khor SC U23 3-4 อัลซาดด์เอสซี (ยู 23)
Israel Leumit League
00:00 Maccabi Ahi Nazareth 0-1 Hapoel Hadera
00:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0-2 Hapoel Katamon Jerusalem
00:00 Hapoel Petah Tikva 1-0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 เอร์มิส อราดิปปู 4-0 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เคย์เซริสปอร์ 1-3 กาลาตาซาราย
Holland Reserve League
00:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง 1-1 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง)
00:30 RKC Waalwijk Reserve 2-4 Jong FC Zwolle Reserve
Brazil Campeonat Potigurar
01:00 CE Forca e Luz RN 0-1 โกลโบ
เบลเยียม ยู 21
01:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 0-0 รอนัล ชาเลอรัว ยู21
01:30 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 2-4 เกนท์ ยู21
01:30 อันเดอร์เลช ยู21 6-1 เควี เมชิลิน ยู21
01:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 1-4 โลเคอเรน ยู21
01:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 2-3 Royal Antwerp FC U21
01:30 ซํลเต แวร์เกม ยู21 3-5 แซงทรุยดอง ยู21
02:00 คลับบรูจจ์ ยู21 1-1 สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
02:00 เอเอสยูเปน (ยู 21) 2-3 คอร์ตจิค ยู21
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 3-2 คัมบูร์
02:00 AZ อัลค์ม่าร์ 2 1-1 เดน บอสช์
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
02:00 เบต้าเยรูซาเล็ม 4-2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
African Nations Championship
02:00 ยูกันดา 0-0 ไอเวอรี่โคสต์
02:00 นามิเบีย 1-1 แซมเบีย
England U23 1.Liga
02:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด(U23) 1-0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(U23)
England Reserves League
02:00 มิลตัน คีนส์ดอนส์(สำรอง) 3-1 ฟอเรสต์กรีน(สำรอง)
อิตาลี C1A
02:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 2-0 เรนาเต้ เอซี
02:45 ลุคเชเซ่ 1-1 ลิวอร์โน่
เยอรมันลีกา 3
02:30 เออร์เฟือร์ธ 3-1 มักเดเบิร์ก
Brasil Copa SP Juniores
02:30 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 2-3 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:45 ยูเวนตุส 1-0 เจนัว
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 ปารีส เอฟซี 2-1 อฌักซิโอ้
England Ryman(Isthmian) League
02:45 เฮอรินจี โบโรห์ 1-2 Potters Bar Town
Scotland Development League
02:45 อัลลัว แอทเลติค ยู 20 2-1 เรธ โรเวอร์ส ยู 20
England County cup
02:45 Winsford United เลื่อน Warrington Town AFC
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 สวอนซี ซิตี้ 1-0 ลิเวอร์พูล
ลาลีกา สเปน
03:00 เออิบาร์ 1-1 มาลาก้า
CONCACAF Women Under-20
03:00 เฮติ ( ญ ) ยู 20 0-4 แคนาดา (ญ) ยู20
05:30 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) ยู 20 1-2 คอสตาริกา (ญ) ยู 20
Conmebol-Sudamericano Women U20
05:00 ชิลี(WU-20) 4-0 อุรุกวัย(WU-20)
07:15 โบลิเวีย(WU-20) 0-5 บราซิล(WU-20)
Brazil Campeonato Carioca
05:00 Goytacaz RJ 2-2 บองซูเซสโซ่
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
05:00 ซานโตส 0-1 บรากันติโน้
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0 โอลิมเปีย อาซันซิออง
06:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
08:15 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2-0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
Mexico Segunda Division
06:00 Deportivo Tepic 0-0 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2
Jamaica Premier League
08:35 Waterhouse FC 1-0 ยูดับเบิลยูไอ
Mexico Liga MX Femenil
10:00 Santos Laguna Women 0-2 ไทเกรส(ญ)
10:00 Tijuana Women 1-2 Toluca Women