บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 27-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | ยูเวนตุส ต่อ 0.5 (ITA D1 22:59) |
บาเยิร์น มิวนิค ต่อ 1/1.5 (GER D1 20:30) |
คริสตัล พาเลซ รอง 0.5 (ENG PR 21:00) |
เฟเนร์บาห์เช่ สูง 3 (TUR D1 22:59) |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ต่อ 1.5 (FRA D1 02:00) |
ลาซิโอ ต่อ 0.5/1 (ITA D1 01:45) |
|
แอสตัน วิลล่า ต่อ 0/0.5 (ENG PR 02:00) |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ต่อ 0.5/1 (GER D1 23:30) |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ รอง 0.5/1 (GER D1 20:30) |
|
เต็ง | เบิร์นลี่ย์ รอง 1/1.5 (ENG PR 21:00) |
คิโรน่า ต่อ 0.5 (SPA D1 19:00) |
เบรนท์ฟอร์ด รอง 0/0.5 (ENG PR 21:00) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 27-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | ไฟร์บวร์ก ต่อ 0/0.5 (GER D1 20:30) |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด รอง 1 (ENG PR 18:30) |
แอตเลติโก้ มาดริด สูง 2.5 (SPA D1 23:30) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 20 | 9/2/9 | 21.5 | LWDLWWWLWW | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 2/16 | 15 (16) | 1000.00 |
WwWWl LWLWW LWWWL |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
ข่าวฟุตบอล
หงุดหงิดไรมา…’โม’ มีปากเสียง JK เพื่อนต้องเบรค
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | ||||||
18:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | ฮัมบูร์ก | 0/0.5 | รอง ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | ||
18:00 | โฮลสไตน์ คีล | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0.5/1 | รอง ไกเซอร์สเลาเทิร์น | ||
18:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0.5 | ต่อ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | ||
01:30 | ชาลเก้ 04 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0/0.5 | รอง ชาลเก้ 04 | ||
ไทยลีก | ||||||
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 1.5 | ต่อ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ||
18:30 | ชลบุรี เอฟซี | นครปฐม เอฟซี | 0.5 | รอง ชลบุรี เอฟซี | ||
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | เสมอ | ต่อ สุโขทัย เอฟซี | ||
20:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | การท่าเรือ เอฟซี | เสมอ | ต่อ บางกอกกล๊าส เอฟซี | ||
พรีเมียร์ลีก | ||||||
18:30 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | ลิเวอร์พูล | 1/1.5 | รอง เวสต์แฮมยูไนเต็ด | ||
21:00 | ฟูแล่ม | คริสตัล พาเลซ | 0/0.5 | รอง คริสตัล พาเลซ | ||
21:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | เบิร์นลี่ย์ | 1 | รอง เบิร์นลี่ย์ | ||
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 | รอง เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | ||
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | ลูตัน ทาวน์ | 0.5 | รอง ลูตัน ทาวน์ | ||
23:30 | เอฟเวอร์ตัน | เบรนท์ฟอร์ด | 0/0.5 | รอง เบรนท์ฟอร์ด | ||
02:00 | แอสตัน วิลล่า | เชลซี | 0.5 | ต่อ แอสตัน วิลล่า | ||
ลาลิกา | ||||||
19:00 | ลาส พัลมาส | คิโรน่า | 0.5/1 | ต่อ คิโรน่า | ||
21:15 | อัลเมเรีย | เกตาเฟ่ | เสมอ | ต่อ เกตาเฟ่ | ||
23:30 | อลาเบส | เซลต้า บีโก้ | เสมอ | ต่อ เซลต้า บีโก้ | ||
02:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | แอธเลติก บิลเบา | 0.5 | รอง แอธเลติก บิลเบา | ||
เซเรียบี | ||||||
19:00 | โมเดน่า | ซุดติโรล อัลโต้ | 0.5 | ต่อ โมเดน่า | ||
19:00 | ปาร์ม่า | เลชโก้ | 1/1.5 | รอง เลชโก้ | ||
19:00 | แตร์นาน่า | อัสโคลี่ | เสมอ | ต่อ อัสโคลี่ | ||
19:00 | เบรสชา | สเปเซีย | เสมอ | ต่อ สเปเซีย | ||
21:15 | ซามพ์โดเรีย | โคโม | 0/0.5 | รอง ซามพ์โดเรีย | ||
21:15 | ปาแลร์โม่ | เรจเจียนา | 0.5/1 | รอง เรจเจียนา | ||
21:15 | โคเซนซ่า 1914 | บารี | 0/0.5 | รอง บารี | ||
21:15 | ชิตตาเดลล่า | เฟอรัลพิซาโล | 0.5 | ต่อ ชิตตาเดลล่า | ||
ไวเคาส์ลีกา | ||||||
19:00 | เอฟซี ฮาก้า | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0.5/1 | ต่อ เอชเจเค เฮลซิงกิ | ||
21:00 | ลาห์ติ | คูพีเอส | 0.5/1 | ต่อ คูพีเอส | ||
22:30 | เอซี โอลู | วีพีเอส วาซ่า | 0/0.5 | ต่อ วีพีเอส วาซ่า | ||
ซือเปร์ลีก | ||||||
20:00 | คาซิมปาซ่า | ซัมซั่นสปอร์ | 0/0.5 | รอง ซัมซั่นสปอร์ | ||
20:00 | ชีวาสสปอร์ | คอนยาสปอร์ | เสมอ | ต่อ ชีวาสสปอร์ | ||
22:59 | เฟเนร์บาห์เช่ | เบซิคตัส เจเค | 1/1.5 | ต่อ เฟเนร์บาห์เช่ | ||
22:59 | ฮาเตย์สปอร์ | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0/0.5 | ต่อ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | ||
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | ||||||
20:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | เอลเคเอสลอดซ์ | 0.5/1 | รอง เอลเคเอสลอดซ์ | ||
22:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | รุช ซอร์ซอฟ | 0.5 | รอง รุช ซอร์ซอฟ | ||
01:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0.5 | ต่อ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | ||
ลีกเดอซ์ | ||||||
20:00 | แซงต์ เอเตียน | ก็อง | 0.5/1 | ต่อ แซงต์ เอเตียน | ||
00:00 | วาล็องเซียนส์ | เกรอน็อบล์ | 0.5 | รอง วาล็องเซียนส์ | ||
00:00 | อานซี | บาสเตีย | 0.5 | รอง บาสเตีย | ||
00:00 | ปัว เอฟซี | แก็งก็อง | เสมอ | รอง ปัว เอฟซี | ||
00:00 | ปารีส เอฟซี | อองเช่ร์ | 0/0.5 | รอง อองเช่ร์ | ||
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | บอร์กโดซ์ | เสมอ | ต่อ บอร์กโดซ์ | ||
00:00 | อูแอส กงการ์กโน่ | โรเดซ อเวรอน | 0/0.5 | ต่อ โรเดซ อเวรอน | ||
00:00 | อาเมียงส์ | ทรัวส์ | 0/0.5 | รอง ทรัวส์ | ||
00:00 | อฌักซิโอ้ | เกววีลย์ อูแอส | เสมอ | ต่อ อฌักซิโอ้ | ||
เซเรียอา | ||||||
20:00 | เลชเช่ | มอนซ่า 1912 | 0.5 | ต่อ เลชเช่ | ||
22:59 | ยูเวนตุส | เอซี มิลาน | 0.5 | ต่อ ยูเวนตุส | ||
01:45 | ลาซิโอ | เวโรน่า | 0.5/1 | ต่อ ลาซิโอ | ||
บุนเดิสลีกา | ||||||
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1 | รอง โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | ||
20:30 | ไฟร์บวร์ก | โวล์ฟสบวร์ก | 0/0.5 | ต่อ ไฟร์บวร์ก | ||
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1/1.5 | ต่อ บาเยิร์น มิวนิค | ||
20:30 | เอาก์สบวร์ก | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0.5/1 | รอง แวร์เดอร์ เบรเมน | ||
23:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | สตุ๊ตการ์ต | 0.5/1 | ต่อ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | ||
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
21:00 | เมเชเลน | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 0.5 | ต่อ เมเชเลน | ||
23:15 | สตองดาร์ด ลีแอช | แซงต์ ทรุยด็อง | 0/0.5 | รอง แซงต์ ทรุยด็อง | ||
01:45 | เคเอเอ เกนท์ | เวสเตอร์โล | 1.5 | ต่อ เคเอเอ เกนท์ | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||||
21:00 | อเบอร์ดีน | มาเธอร์เวลล์ | 0/0.5 | รอง มาเธอร์เวลล์ | ||
21:00 | คิลมาร์น็อค | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0/0.5 | รอง ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | ||
21:00 | ลิฟวิงสตัน | รอสส์ เคาน์ตี้ | เสมอ | ต่อ รอสส์ เคาน์ตี้ | ||
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0.5 | รอง เซนต์ จอห์นสโตน | ||
เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||||
21:15 | เลกาเนส | เรอัล ซาราโกซ่า | 0.5 | รอง เรอัล ซาราโกซ่า | ||
21:15 | บูร์โกส ซีเอฟ | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0.5/1 | ต่อ บูร์โกส ซีเอฟ | ||
23:30 | เอลเช่ | เอสปันญ่อล | 0/0.5 | รอง เอสปันญ่อล | ||
ปรีไมราลีกา | ||||||
21:30 | วิเซล่า | ริโอ อาฟ | เสมอ | ต่อ ริโอ อาฟ | ||
21:30 | คาซ่า เพีย เอซี | จีดี ชาเวซ | 0.5 | ต่อ คาซ่า เพีย เอซี | ||
00:00 | เบนฟิก้า | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 | ต่อ เบนฟิก้า | ||
02:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 | ต่อ วิตอเรีย กิมาไรส์ | ||
Saudi Arabia League | ||||||
22:00 | อัล ราเอ็ด | อัล อิตติฟาค | 0.5 | ต่อ อัล อิตติฟาค | ||
22:00 | Al-Akhdoud | แอ๊บฮา | 0.5 | รอง แอ๊บฮา | ||
01:00 | อัล คาลีจ | อันนัศร์ | 1 | ต่อ อันนัศร์ | ||
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น | ||||||
22:59 | โรเซนบอร์ก | โบโด กลิมท์ | 0.5/1 | รอง โรเซนบอร์ก | ||
สวิสคัพ | ||||||
01:30 | เอฟซี ซิยง | ลูกาโน | 0.5 | รอง เอฟซี ซิยง | ||
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | ||||||
02:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | คริคูม่า | 1 | ต่อ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | ||
04:30 | คุยอาบา | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0.5 | รอง คุยอาบา | ||
07:00 | บาเฮีย บีเอ | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0.5 | รอง เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | ||
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | ||||||
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | เลอ อาฟร์ | 1.5 | ต่อ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
China League Women | |||
13:00 | Qingdao West (W) | 1-0 | เสฉวน(ญ) |
13:00 | Liaoning Shenbei Hefeng (W) | 5-0 | Foshan Athletics (W) |
15:15 | Guangdong Sports Lottery W | 1-1 | Wuhan Three Towns Martial Arts (W) |
Ethiopia Higher League | |||
13:00 | Halaba City | 2-3 | Nib FC |
20:00 | Oromia Police FC | 1-1 | Jimma Aba Bunna |
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย | |||
14:00 | อิรัก (ฟุตซอล) | 3-5 | อัฟกานิสถาน(ฟุตซอล) |
16:00 | เวียดนาม (ฟุตซอล) | 2-3 | คีร์กีซสถาน(ฟุตซอล) |
18:00 | ไทย(ฟุตซอล) | 3-3 | ทาจิกิสถาน(ฟุตซอล) |
21:00 | อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) | 3-3 | อิหร่าน (ฟุตซอล) |
Central Premier League | |||
14:15 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 0-6 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ |
Northern NSW U20 League | |||
14:30 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 2-3 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด(ยู 20) |
14:30 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 5-0 | NWS Spirit FC U20 |
15:00 | Nepean FC U20 | 2-3 | แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) |
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก | |||
15:00 | Fakel Youth | 1-1 | Chertanovo Moscow Youth |
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 1-0 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) |
17:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 0-7 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) |
17:00 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 0-0 | Baltika Kaliningrad Youth |
19:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 3-1 | FK Nizhny Novgorod Youth |
19:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 2-4 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) |
19:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 1-2 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) |
19:00 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 2-0 | Strogino Youth |
21:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 0-1 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) |
21:00 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 1-0 | Konopliev Youth |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
15:00 | Ghana U16 | 5-1 | เซอร์เบีย (ยู 16) |
17:00 | Uzbekistan (W) U18 | 9-1 | Turkmenistan U18 (W) |
17:30 | โครเอเชีย (ยู16) | 2-3 | สวีเดน (ยู 16) |
20:00 | Tajikistan U18 (W) | 0-5 | Iran (W) U18 |
20:15 | ฟินแลนด์(ยู 16) | 0-3 | อุรุกวัย ยู16 |
20:30 | รัสเซีย (ยู 16) | 1-0 | คาซัคสถาน (ยู 16) |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | |||
15:00 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 3-0 | พีเอส ติร่า |
15:00 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 1-2 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง |
19:00 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 0-1 | เปรซียา จาการ์ตา |
Australia NPL Victoria U23 A | |||
15:15 | Preston Lions U23 | 2-1 | Werribee City U23 |
15:15 | Bentleigh Greens U23 | 3-2 | Melbourne City U23 |
15:15 | Northcote City U23 | 3-1 | Brunswick City U23 |
Australia NPL Queensland U23 | |||
15:30 | Redlands United U23 | 1-5 | WDSC Wolves U23 |
Ukraine U21 Liga | |||
16:00 | FC Mynai U21 | 3-1 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) |
16:00 | Rukh Vynnyky U21 | 3-4 | Veres Rivne U21 |
17:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 1-6 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) |
Kazakhstan Division 1 | |||
16:00 | อ็อคเซเปส | 4-1 | SD Family |
18:00 | คีแรนไชม์เคนท์ | 0-1 | FC Jetisay |
18:00 | เอฟเค ทารัซ | 3-1 | อัลไต เอฟเค |
Thailand League Women | |||
16:00 | Bangkok Sport School (W) | 1-1 | Khonkaen City (W) |
Australia Darwin Premier League | |||
16:00 | University Azzurri FC | 2-2 | Darwin Olympics |
18:00 | Mindil Aces | 9-1 | Darwin Hearts |
Algeria Womens League | |||
16:00 | JF Khroub(W) | 1-2 | CF Akbou(W) |
16:00 | MZ Biskra (W) | 0-1 | AR Guelma (W) |
20:30 | ASE Alger Centre (W) | 1-1 | CR Belouizdad (W) |
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก | |||
16:30 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 0-2 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด |
16:30 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 3-2 | สปิริต เอฟซี |
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ | |||
16:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 0-1 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
Australia Victoria State League | |||
16:30 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 0-1 | FC Melbourne Srbija |
17:30 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 0-1 | อัลโตน่า ซิตี้ |
17:30 | Essendon Royals | 2-1 | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ |
17:30 | North Sunshine Eagles | 1-0 | มอร์แลนด์ เซบราส |
พรีเมียร์ลีก ยูเครน | |||
16:30 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 2-1 | ครีมิน ครีเม็นชุก |
India Shillong Premier League | |||
16:45 | Rangdajied United | 2-1 | Mawlai SC |
Bangladesh Premier League | |||
16:45 | เชค รัสเซล เคซี | 0-1 | อาบาฮานี |
16:45 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1-2 | Fortis Limited |
เอ-ลีก | |||
16:45 | บริสแบน โรว์ | 3-4 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด |
Australian Welsh League | |||
17:00 | Nepean Football Club | 0-1 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ |
Portugal U23 | |||
17:00 | Academico Viseu U23 | 5-2 | ริโอ อาฟ(ยู 23) |
17:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 0-4 | บราก้า(ยู 23) |
17:00 | Santa Clara U23 | 0-0 | เลชอยส์ (ยู 23) |
22:00 | Farense U23 | 3-2 | CD Mafra U23 |
ไชนีสซูเปอร์ลีก | |||
17:00 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-2 | หนันท่ง ฉื่อยัน |
18:00 | เสฉวน | 1-3 | ชิงเต่า จงเนิ่ง |
18:35 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 2-1 | เทียนจิน ไทเกอร์ |
18:35 | ชางโจว ไลออนส์ | 2-3 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง |
18:35 | ชางชุน ย่าไท่ | 0-1 | เหมยโชวเคอเจีย |
18:35 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1-2 | ปักกิ่ง กั๋วอัน |
19:00 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-1 | ซานตง ไท่ซาน |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 | |||
17:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 4-1 | บราก้า(ยู 19) |
South Australia Super league | |||
17:00 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 2-2 | โครย์ดอน คิงส์ |
17:00 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 2-3 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
17:00 | FC Twente/Heracles Academie U21 | 4-2 | เดอ กราฟสคัป (สำรอง) |
20:00 | เซลังกอร์ พีบี | 4-0 | บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม |
Australia South Australia State League 2 | |||
17:15 | Eastern United | 2-2 | Modbury Vista |
Australian cloth | |||
17:30 | บริสเบน เคไนท์ส | 5-0 | เวสต์เทิร์นสปิริท |
Australia Victorian Division 1 | |||
17:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1-0 | เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน) |
17:30 | เปรสตัน ไลออนส์ | 5-0 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี |
17:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 2-1 | บรันสวิก ซิตี้ |
Australia Queensland State Women's Premier League | |||
17:30 | Peninsula Power (W) | 3-1 | Sunshine Coast Wanderers (W) |
Australia Queensland Premier League | |||
17:30 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 | บริสแบน วูลฟ์ |
Australia Victoria Premier League Women | |||
17:30 | Ringwood City (W) | 3-2 | Melbourne Uni (W) |
Israel State League | |||
17:40 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0-0 | เอฟซี ดิโมนา |
17:40 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0-1 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
17:40 | มัคคาบี้ ชารายิม | 2-0 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด |
17:40 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 2-0 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
17:40 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 4-1 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา |
17:40 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 1-2 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค |
17:40 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 3-1 | ไอโรนี่ เนเชอร์ |
17:40 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0-0 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี |
17:40 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 3-3 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก |
17:40 | ฮาโปเอล รานาน่า | 3-0 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี |
17:40 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 2-1 | ฮาโปเอล คัวแคบ |
17:40 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 2-3 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม |
17:40 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 3-3 | Kiryat Yam SC |
17:40 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 4-1 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา |
18:00 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 2-1 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ |
South Australian Premier League | |||
17:45 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 2-0 | สเติร์ทไลอ้อนส์ |
Romania - Liga 3 Seria | |||
18:00 | ACS Viitorul Simian | 2-3 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา |
21:00 | Muscelul Campulung | 1-0 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ |
21:00 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 0-1 | CS Dinamo Bucuresti |
21:00 | Metalurgistul Cugir | 2-3 | ACS Viitorul Cluj |
21:00 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ | 2-4 | เอฟซี มารามูเรส |
21:00 | CS Avantul Periam | 3-2 | ACB Ineu |
21:00 | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ | 2-1 | ACS Kids Tampa Brasov |
21:00 | ACS Sepsi II | 2-3 | เอสอาร์ บราซอฟ |
21:00 | Craiova Fc Universitatea B | 1-2 | ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี |
21:00 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 0-2 | อฟูมาติ |
21:00 | อเวนทัล เรกฮิน | 0-1 | เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส |
Mongolia Premier League | |||
18:15 | เดเรนเอฟซี | 3-2 | Khovd |
อุซเบกิสถาน คัพ | |||
18:30 | FK Do stlik Tashkent | 5-1 | Sirdaryo FA |
18:30 | เอรัล นิวคัส | 9-2 | ซีเมนท์ชิ คูวาซอย |
18:30 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 1-1 | เมตาลุค เบคาเบด |
18:30 | ปัคตากอร์ | 2-3 | ซอกเดียน่า จิซาค |
18:30 | Jizak | 1-1 | โคแคน |
Azerbaijan Division 2 | |||
18:30 | เคสลา เอฟเค | 2-1 | Difai Agsu FK |
19:00 | E Nel G Tick | 1-0 | Irəvan FK |
Tajikistan Vysshaya Liga | |||
18:30 | FC Istaravshan | 0-1 | CSKA Pamir Dushanbe |
20:00 | FC Kuktosh | 2-1 | Barkchi Hisor |
Greece U19 | |||
18:30 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 2-1 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) |
Uzbekistan Pro League | |||
19:00 | Qumqo rg on FC | 2-0 | Qoraqalpogiston FA |
Djibouti Premier League | |||
19:00 | ACS HAYABLEY/CNSS | 3-2 | FC Dikhil |
21:30 | AS du Port | 2-2 | CF Gendarmerie Nationale |
อิรัก ลิก | |||
19:45 | Al Qasim Sport Club | 1-3 | Duhok |
19:45 | Al Karkh | 0-3 | อัล ซอลรา |
22:00 | นาฟิต อัลวาซาต | 0-2 | Naft Misan |
England U21 Professional Development League 2 | |||
20:00 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) | 3-0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) |
Liga de Elite | |||
20:00 | Chao Pak Kei | 3-0 | ซีดี มอนทิคาร์โล |
Syrian League | |||
20:00 | อัล ซาเฮล | 0-2 | เทชริน เอสซี |
20:00 | อัล ฟูโตวา | 0-1 | อัล วาห์ดา |
20:00 | อัล คารามาห์ | 0-0 | Al-Horiyah |
20:00 | ฮัททีน | 1-0 | จาเบิลช |
20:00 | อัล อิติฮัด | 5-2 | อัล วัทบา |
Moldova Division 2 | |||
20:00 | Olimp Comrat | 3-1 | อิสกร้า สตาลี่ |
20:00 | เรอัล ซัคเซส | 3-3 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี |
20:00 | Flacara Falesti | 2-2 | FCM Ungheni |
Israel Leumit League | |||
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 5-0 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
20:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 0-0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
20:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 2-2 | ฮาโปเอล รามัต กาน |
20:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 2-0 | ฮาโปเอล ริซอน |
20:00 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 5-2 | คาฟร์ กาซิม |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 4-2 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา |
20:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0-2 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส |
20:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 2-2 | Ihud Bnei Shefaram |
เลบานอน ลิก | |||
20:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก | 0-3 | อัล-เนจ์เมห์ |
Uganda Premier League | |||
20:00 | Busoga United | 2-1 | Wakiso Giants FC |
20:00 | มบารารา ซิตี้ | 0-0 | defense forces |
South Africa First League | |||
20:00 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 3-0 | Orbit College |
20:00 | Pretoria Callies | 1-1 | Upington City |
Kosovo Division 1 | |||
20:00 | KF Dinamo Ferizaj | 2-1 | KF Drenica Skenderaj |
Saudi Arabia Youth League | |||
20:10 | อุฮุด(เยาวชน) | 1-1 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) |
Egypt Premier League Women | |||
20:30 | Wadi Degla (W) | 5-2 | Al Amiria (W) |
England Under-21 Premier League | |||
20:30 | เร้ดดิ้ง (ยู 21) | 3-0 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) |
01:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-3 | เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) |
01:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | 2-3 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) |
01:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) | 1-2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) |
01:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 0-2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) |
01:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 1-4 | นอริช ซิตี้ (ยู 21) |
01:00 | เชลซี(ยู21) | 2-0 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) |
01:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 0-0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) |
Poland III Liga | |||
20:30 | Gawin Sleza Wroclaw | 1-1 | Carina Gubin |
22:15 | โปกอน เซซิน 2 | 0-4 | Swit Szczecin |
00:00 | KS Mieszko Gniezno | 0-3 | MKS Huragan Pobiedziska |
00:45 | KS Wiazownica | 1-3 | Czarni Polaniec |
00:45 | Unia Skierniewice | 2-1 | พิลิแกน โลวิส |
01:00 | Polonia Lidzbark | 1-0 | Tecza Biskupiec |
อิหร่าน คัพ | |||
20:45 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 2-2 | เพอร์เซโปลิส |
21:15 | เมส เคอมัน | 1-1 | Chadormalou Ardakan |
21:30 | ฟาร์ เซปาซี่ | 0-3 | กอล โกฮาร์ เอฟซี |
21:45 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 3-1 | Mes Soongoun Varzaghan |
22:00 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1-1 | ซบ อฮัน |
22:00 | มาลาวัน | 1-1 | ไซปา |
22:59 | Esteghlal Mollasani | 1-1 | เซปาฮัน |
Croatia 2.HNL | |||
20:50 | เอ็นเค จารูน | 2-2 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
22:00 | Radnik Sesvete | 1-1 | NK Dubrava Zagreb |
Lithuania - 2. Division | |||
21:00 | NFA Kaunas | 1-0 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija |
22:00 | เนเวซิส | 1-2 | เอครานาส |
22:00 | Babrungas | 0-0 | FK Minija |
22:59 | FK Neptunas Klaipeda | 1-0 | Garr and Ava |
Cyprus 2 Division | |||
21:00 | เอร์มิส อราดิปปู | 2-1 | Xylotympou |
Paraguayan Division 2 | |||
21:00 | Sportivo Carapegua | 1-1 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง |
04:15 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 2-2 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา |
Slovenia U19 | |||
21:00 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 3-0 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) |
North African U17 Tournament | |||
21:00 | ตูนิเซีย (ยู 17) | 1-1 | ลิเบีย ยู17 |
00:00 | แอลจีเรีย(ยู 17) | 1-1 | อียิปต์ (ยู17) |
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 | |||
21:00 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 2-0 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) |
00:30 | อิรัก (ยู23) | 1-0 | เวียดนาม(ยู 23) |
Bulgaria B PFG | |||
21:00 | Marek Dupnitza | 1-1 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
Chile U21 League | |||
21:00 | Universidad Catolica U21 | 1-2 | Colo Colo U21 |
21:00 | Audax Italiano U21 | 1-2 | OHiggins U21 |
02:15 | Palestino U21 | 2-3 | Deportes Iquique U21 |
UAE League Professional | |||
21:05 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 2-2 | อิตติฮัต คาลบา |
21:05 | บานนี่ ยาส | 4-2 | ฮัทต้า คลับ |
23:45 | เอมิเรตส์ คลับ | 0-0 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
23:45 | อัล วาเซิ่ล | 2-2 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
Qatar Prince Cup | |||
21:15 | อัล คอร์ | 2-1 | รัสเซลล์ซิตี้ |
00:00 | อัล ชาฮานียา | 0-1 | อัล บิดด้า เอสซี |
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga | |||
21:30 | ยูนิโก้ | 5-0 | โอโตรโควิซ |
Estonia Teine Liiga | |||
21:30 | Trans Narva B | 2-2 | FC Kuressaare II |
Belarus Pershaya Liga | |||
21:30 | Volna Pinsk | 3-0 | เบลารุส(ยู 17) |
Mexico Youth U23 | |||
22:00 | Puebla U23 | 3-2 | Club America U23 |
22:00 | Queretaro U23 | 1-4 | Unam Pumas U23 |
Ghana Premier | |||
22:00 | Legon Cities FC | 3-2 | Berekum Chelsea |
Romania Liga 4 | |||
22:00 | Metaloglobus Bucuresti II | 3-0 | ACP 3 Kids Sport Bucuresti |
Croatia 3.Division | |||
22:00 | ดราโกโวลแยค | 0-0 | Jadran LP |
22:00 | Kustosija | 0-1 | เอ็นเค คาร์โลแวค |
สโลวีเนีย ลิกา 2 | |||
22:00 | MNK FC Ljubljana | 2-0 | ทาบอร์เซซานา |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 | |||
22:00 | El Bayadh | 1-0 | USM Khenchela |
22:00 | เจเอส ซาอัวร่า | 6-0 | Union Sportive Souf |
22:00 | ยูเอส บิสกรา | 2-2 | อีเอส เซทิฟ |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก | |||
22:00 | รีโมสตาร์ | 3-0 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี |
ไวเคาส์ลีกา | |||
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 2-1 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล |
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย | |||
22:00 | อรารัต เยเรวาน | 1-1 | เอฟเค แวน |
Saudi Arabia League | |||
22:00 | อัล ดาฮัม | 0-1 | อัล ทาวอน |
22:00 | อัล ฮิลาล | 3-1 | อัล ฟาร์ท |
01:00 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1-3 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) |
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
22:00 | เอฟซี โคลเคติ โปติ | 2-0 | ซามเตรเดีย |
22:59 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 | เอฟซี เทลาวี |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน | |||
22:00 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-3 | อัล วีห์ดัต |
00:45 | อัล แรมธ่า คลับ | 1-0 | ซาฮับ เอสซี |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย | |||
22:00 | เมตต้า/ลู ริกา | 1-3 | เอฟเค ออดา ริกา |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา | |||
22:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
00:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 4-1 | มัลโดส ลูการ์นี |
Columbia U19 League | |||
22:00 | Cortulua U19 | 2-2 | Atletico Faustino Asprilla U19 |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก | |||
22:30 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 1-0 | บาเต้ โบริซอฟ |
00:30 | ดินาโม เบรสต์ | 2-2 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
Finland Kolmonen | |||
22:30 | LAUTP | 8-1 | Purha |
22:30 | มาพีเอส มาส์คู | 1-3 | วีจี 62 |
22:59 | เอ็มพีเอส เฮลซิงกิ | 2-2 | เอฟซี คุไซซิ |
22:59 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 3-1 | เอฟซี ฟินน์ครูด |
22:59 | จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด | 2-3 | KeuPa |
23:15 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 2-1 | พอนนี่สตาร์เกท |
23:30 | วัลท์ติ | 5-0 | เฮอร์โต |
00:00 | เอ็นโอพีเอส | 4-2 | Ylojarvi United |
00:05 | LJS | 0-5 | HooGee |
00:15 | AFC Keltik | 0-2 | NiemU |
00:15 | ซาปา | 0-3 | ตูยูซูล่า |
00:15 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | 0-0 | GrIFK Reservi |
00:45 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 5-0 | โครสแนส เอฟเอฟ |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา | |||
22:30 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 2-0 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
Finland - Kakkonen Lohko | |||
22:30 | ไมปา | 3-1 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ |
22:59 | PPJ Akatemia | 2-3 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค |
22:59 | จีวาคีล่า เจเค | 3-1 | อีพีเอส เอสโป |
22:59 | แอตแลนติส 2 | 0-2 | ฟูทูร่า ปอร์โว |
Slovakia I Liga Women | |||
22:59 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 8-2 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) |
Mexico Segunda Division | |||
22:59 | คอร์รีคามินอส 2 | 1-2 | CF Orgullo Reynosa |
08:00 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 2-0 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล |
Austrian 3.Liga | |||
22:59 | Wallern | 5-1 | ซานตาอานา |
00:00 | LASKลินซ์(เยาวชน) | 1-0 | ยูนิออน กรูเทน |
00:00 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 1-3 | Mauerwerk |
00:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 4-3 | อัลเลอไฮเลเกน |
00:00 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 0-0 | วอคลามาร์ค |
00:00 | FC Andelsbuch | 4-2 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน |
00:00 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 3-2 | ASK Klagenfurt |
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 1-4 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี |
00:00 | เอสซี ไวซ์ | 1-3 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
00:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 3-0 | Team Wiener Linien |
00:30 | Traiskirchen | 2-3 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี |
01:00 | Ardagger | 0-0 | SV Oberwart |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) | |||
22:59 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 0-0 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) |
Gambia GFA League | |||
22:59 | Falcons FC | 3-1 | Gambia Armed Force |
23:30 | Wallidan FC | 0-1 | BST Galaxy |
23:30 | Real Banjul | 4-0 | TMT FA |
Malta First Division League | |||
22:59 | มาร์ซา | 0-0 | เซอร์ริกค์ |
01:30 | ฟกูรายูไนเต็ด | 1-1 | สวีอิยูไนเต็ด |
01:30 | เอ็มไซด้า | 1-1 | Attard |
Austria Landesliga | |||
22:59 | SC Red Star Penzing | 3-1 | Helfort 15 |
22:59 | Union Henndorf | 1-0 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 |
23:30 | เอสวี โกรดิก | 0-0 | ยูเอสเค อานิฟ |
23:30 | เอสวี ดานูบ | 1-3 | Sportunion Mauer |
00:00 | Puch | 7-1 | SV Strasswalchen |
00:00 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 2-1 | SV Donau Klagenfurt |
00:00 | SV Ilz | 2-0 | USV Gnas |
00:00 | USC Eugendorf | 2-0 | OTSU Hallein |
00:00 | Weinland Gamlitz | 4-1 | FC Schladming |
00:00 | เอสวี วิลดอน | 0-3 | SK Furstenfeld |
00:00 | UFC Fehring | 1-1 | SC Bruck An Der Mur |
00:09 | เคเอซี 1909 | 2-1 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล |
00:30 | พาร์นดรอฟ | 0-0 | SV Leithaprodersdorf |
00:30 | Zwettl SC | 5-1 | Langenrohr |
Angola Girabola League | |||
22:59 | Kabuscorp do Palanca | 2-2 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ |
Cyprus Cup Women | |||
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) | 3-0 | Lefkothea Nicosia (W) |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
22:59 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 1-0 | ซีดี โรด้า |
00:30 | CD Derio | 3-1 | เอสดี ไลเนา |
00:30 | อเลสเวส | 0-1 | CD คอร์เตส |
01:00 | บียาร์เรอัล ซี | 5-1 | ชิลลา ซีเอฟ |
01:00 | ออนทินเยนท์ ซีเอฟ | 1-0 | UD Rayo Ibense |
01:30 | CD Oberena | 0-1 | ซีดี อาร์ดรอย |
03:15 | อาลูกัส ซีเอฟ | 1-0 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
Czech Group D League | |||
22:59 | แคลดโน่ | 2-0 | SK Hrebec |
23:30 | SK Batov | 2-3 | Novy Jicin |
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | |||
22:59 | ปิแอส กลิวิส | 2-0 | วอร์ต้า พอซแนน |
01:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 2-2 | โปกอน เซซิน |
Bahrain Division | |||
22:59 | อัล บูไดย่า | 2-0 | อิซ่า ทาวน์ |
22:59 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 3-1 | Buri |
22:59 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 5-2 | อัล ทัดมัน |
ฟินนิช คัพ | |||
22:59 | ตูรัน ไวย์คอท | 0-10 | มูซ่า |
23:45 | Fish United | 1-3 | ทีพีวี แทมเปเร่ |
เมสตริลีก้า | |||
22:59 | วาปรัส ปาร์นู | 2-1 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด |
Italian Youth League | |||
22:59 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-2 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-0 | Valmieras FK II |
Poland Division 2 | |||
22:59 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1-0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
01:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 0-3 | Radunia Stezyca |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก | |||
22:59 | อิสทรา 1961 พูลา | 3-0 | สลาเวน โคปริฟนิก้า |
Austria Erste Division | |||
23:10 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1-3 | เอสวี ฮอร์น |
23:10 | เอสวี รีด | 3-0 | เอสเคยู อัมเสตทเทน |
23:10 | ลาฟนิทซ์ | 2-3 | ลีโอเบน |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
23:15 | FC Denzlingen | 0-3 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส |
23:45 | Tus Dassendorf | 4-0 | Duneberg |
00:00 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 2-2 | TuRa Bremen |
00:00 | Goppinger SV | 4-1 | TSV Essingen |
00:30 | FC Buderich 02 | 4-1 | Mulheimer FC 97 |
00:30 | TuRa Harksheide | 1-1 | USC Paloma |
00:30 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | 0-4 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม |
00:30 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 0-1 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ |
00:30 | เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก | 5-0 | SV Rugenbergen |
01:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-3 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล |
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | |||
23:30 | ซังค์ เพาลี | 1-0 | ฮันซ่า รอสต๊อค |
23:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1-1 | ฮันโนเวอร์ 96 |
Mali Premiere Division | |||
23:30 | เอเอส โปลิศ | 1-2 | US Bougouni |
01:30 | ยูเอสซี คิตะ | 1-2 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก |
ฝรั่งเศส ลีก3 | |||
23:30 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1-3 | Martigues |
00:30 | ชาโตรูซ์ | 1-4 | เอปินาล |
00:30 | ดิฌง | 3-0 | Chasselay M.D. Azergues |
00:30 | วิลเลฟรองเช | 0-1 | อาวรองเช่ |
00:30 | มาริกนาเน่ จีเนค | 1-2 | โซโชซ์ |
00:30 | แวร์กซายส์ 78 | 0-0 | โอร์แลงส์ ยูเอส |
00:30 | น็องซี่ | 3-6 | เลอ ม็องส์ |
00:30 | โชเลท เอสโอ | 1-2 | เอฟซี รูออง |
Germany Verbandsliga | |||
00:00 | VfB Bretten | 2-2 | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 |
00:00 | BSV Halle-Ammendorf | 2-1 | SV Dessau 05 |
00:30 | Tus Marienborn | 1-0 | Hassia Bingen |
01:00 | SV Pars Neu-Isenburg | 2-1 | SV Eintracht Wald-Michelbach |
Mauritania Division 1 | |||
00:30 | AS Douanes Nouakchott | 2-2 | เอซีเอส เคซาร์ |
Germany Regionalliga | |||
00:00 | เอฟซี เมมมินเก้น | 1-0 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
00:00 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 0-1 | เอสวี เม็พเพ่น |
00:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 0-0 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
00:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 4-0 | SpVgg Ansbach |
00:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 1-0 | SG Barockstadt |
00:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 3-2 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี |
00:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 2-3 | Eilenburg |
00:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 4-0 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
00:30 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 2-3 | TuS Blau-Weiss Lohne |
00:30 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 1-3 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
00:30 | SC Spelle-Venhaus | 0-3 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
00:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2-1 | วีกเบอร์ก บีค |
00:30 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 2-1 | Wuppertaler |
French Championnat Amateur | |||
00:00 | บาสเตีย ซีเอ | 1-0 | บิวแวร์ส |
00:00 | บรูค พีรอนนาส | 3-0 | ES Wasquehal |
00:00 | กรานวิลเล | 0-3 | Stade Briochin |
00:30 | อ็องกูแลม | 1-0 | La Roche-sur-Yon |
00:30 | โซเมอร์ โอเอล | 2-2 | เล เออบิเยรส์ |
01:00 | Bourgoin Jallieu | 0-2 | อันเดรซัก |
Sweden Division 1 | |||
00:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1-1 | ลุนด์ บีเค |
00:00 | Orebro Syrianska IF | 2-2 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า |
00:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | 2-2 | เอฟซีโทรลฮัทตัน |
Sweden Div 3 Mellersta | |||
00:00 | โบเดน บีเค | 1-0 | คิรูน่า เอฟเอฟ |
00:00 | Landvetter IS | 5-0 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ |
00:00 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 1-1 | Lidkopings FK |
00:00 | Sifhalla | 1-1 | Herrestads AIF |
00:30 | FC Nacka Iliria | 1-1 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ |
00:30 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 1-2 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส |
00:30 | ไอเค คอนกาฮัลลา | 1-1 | ไอเค กัวติออส |
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก | |||
00:00 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1-2 | โบเตฟ วราตซา |
ซือเปร์ลีก | |||
00:00 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-3 | กาลาตาซาราย |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
00:00 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1-1 | ซีเอส โวลุนทารี |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 | |||
00:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0-2 | คอร์ก ซิตี้ |
01:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 2-0 | Kerry FC |
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 2-1 | โคห์บ รัมเบลอ |
01:45 | Treaty United | 0-2 | ยูซี ดับลิน |
Denmark - 2.Liga | |||
00:00 | ทิซเตด เอฟซี | 1-0 | สคีฟซ์ ไอเค |
00:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 3-0 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
00:00 | เอสเบิร์ก | 0-1 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
00:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 0-1 | เอบี โคเปนฮาเกน |
Swden Women Divi.1 | |||
00:00 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 5-0 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
00:30 | ซันนานา เอสเค (ญ) | 0-2 | มัลโม่(W) |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 | |||
00:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0-1 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
00:00 | ฮิลลิร็อด | 0-0 | นาเอสเวด |
00:00 | โคลดิ้ง | 0-3 | ซอนเดอร์ไจสกี |
เยอรมันลีกา 3 | |||
00:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0-0 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค |
Denmark - 4.Liga | |||
00:00 | Aarhus Fremad 2 | 0-2 | Vorup FB |
00:00 | คเจลเลอรูบ | 1-6 | Horsens Freja |
00:00 | Horsholm-Usserod IK | 4-4 | อัลเรโรด เอฟเค |
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน | |||
00:00 | ลิงบี้ | 1-1 | เวเจิล |
Botswana Premier League | |||
00:00 | Township Rollers | 1-1 | โอราปา ยูไนเต็ด |
Futsal Spain Division De Honor | |||
00:00 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 3-2 | UD Alzira Futsal |
02:00 | Real Betis Futsal | 3-5 | Vaidepenas Futsal |
Northern German state premier league - bayern | |||
00:30 | TSV Rudow | 0-1 | Berlin Hilalspor |
00:30 | Berlin Turkspor | 2-2 | TSV Mariendorf 1897 |
เบลเยียม ยู 21 | |||
00:30 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 0-2 | RWD Molenbeek U21 |
01:00 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 0-2 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) |
01:00 | FCV Dender EH U21 | 1-1 | Deinze U21 |
01:15 | เวสเทอโล(ยู 21) | 2-3 | เอฟซี ไลกี(สำรอง) |
01:30 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 3-1 | เอเอสยูเปน (ยู 21) |
01:30 | Francs Borains U21 | 3-2 | Patro Eisden U21 |
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ | |||
00:30 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 2-1 | โมโรคา สวอลโลส์ |
00:30 | Cape Town Spurs | 1-0 | ริชาร์ดส์ เบย์ |
Belgian First Amateur Division | |||
00:30 | Gent B | 3-0 | Leuven B |
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | |||
00:30 | ออสเตรียเวียนนา | 2-2 | เรนดอร์ฟ อัลทัช |
Brazil Campeonato Paulista Youth | |||
01:00 | Sfera Youth | 5-0 | เอลโลสปอร์ตเอสพี (เยาวชน) |
01:00 | ทุปา เอสพี (เยาวชน) | 0-4 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) |
01:00 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 3-2 | Mauaense SP Youth |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 1-0 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) |
01:00 | Porto Ferreira SP Youth | 0-0 | SC Aguai SP Youth |
01:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 0-3 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | มาริเลีย(เยาวชน) | 2-3 | Presidente Prudente SP Youth |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 0-1 | ออสโต้(เยาวชน) |
01:00 | Bandeirante SP Youth | 1-2 | เซอร์เทาซินโญ่-เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 1-0 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) |
01:00 | Comercial Tiete SP Youth | 1-2 | อิทัวโน่ (เยาวชน) |
01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 1-0 | ริโอ คาร์โล (เยาวชน) |
01:00 | Cosmopolitano SP Youth | 1-0 | Uniao Sao Joao (Youth) |
01:00 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 1-0 | Aster Brasil Youth |
01:00 | เปาลิเนีย เอสพี (เยาวชน) | 2-1 | CA Metropolitano U20 |
01:00 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 0-1 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) |
01:00 | ริโอ เปรโต (เยาวชน) | 0-4 | โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) |
01:00 | ฟรานคาน่า(เยาวชน) | 7-0 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) |
01:00 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1-2 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) |
01:00 | CA Guacuano U20 | 4-2 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) |
01:00 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) | 0-7 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) | 1-1 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 0-5 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) |
01:00 | Ibrachina Youth | 3-0 | ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) | 0-4 | เทาบาเต้(เยาวชน) |
01:00 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) | 2-2 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) |
01:00 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 7-0 | CA Taquaritinga SP U20 |
01:00 | Itapirense Youth | 1-3 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) |
01:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 4-2 | ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) |
01:00 | Referencia SP Youth | 3-2 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) |
01:00 | Joseense SP Youth | 2-4 | Pinda Ferrov SP Youth |
01:00 | เมาอา เอสพี(เยาวชน) | 3-0 | Jabaquara SP U20 |
01:00 | เกรมิโอ้ พรูเดนเต้ เอสพี (เยาวชน) | 1-0 | Vocem SP Youth |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
01:00 | FC Cascavel PR U20 | 0-1 | Azuriz U20 |
01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) | 0-1 | Aparecida EC U20 |
01:30 | Aparecidense U20 | 0-2 | วิลา โนวา(เยาวชน) |
01:30 | Guanabara City U20 | 4-1 | Itaberai U20 |
Iceland U19 League | |||
01:00 | Vikingur Reykjavik II U19 | 3-0 | KR KV U19 |
02:00 | ฮัวการ์ (ยู 19) | 2-1 | IR LettirU19 |
03:00 | Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 | 3-1 | Fram/Ulfarnir U19 |
Germany Landesliga (cup) | |||
01:00 | SpVg Cologne Flittard | 0-0 | SSV Homburg Numbrecht |
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก | |||
01:00 | คลับ แซลมี | 0-0 | เอ็มซีโอ อุจดา |
ลีกา 1 ฮังการี | |||
01:00 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 1-0 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก | |||
01:00 | วีวีวี เวนโล | 2-3 | เดน บอสช์ |
01:00 | วิลเลม 2 | 1-1 | โกรนิงเก้น |
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1-1 | โรด้า เจซี |
01:00 | เอฟซี ออสส์ | 1-1 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
01:00 | เดอ กราฟสคัป | 3-0 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ |
01:00 | เอสซี คัมบูร์ | 3-3 | ดอร์เดรชท์ |
Northern Ireland IFA Championship | |||
01:00 | Knockbreda Parish | 3-4 | นิววิงตัน |
01:45 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 0-4 | Ballyclare Comrades |
01:45 | ดันเดลา เอฟซี | 2-3 | Harland & Wolff Welders |
01:45 | พอร์ทาดาวน์ | 0-1 | อินสติตูเต้ เอฟซี |
01:45 | เดิร์กวิว เอฟซี | 2-2 | อาดส์ เอฟซี |
01:45 | Annagh United | 0-0 | บังกอร์ |
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก | |||
01:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-1 | เอสเปรานซ์ เอสที |
02:00 | เอล อาห์ลี | 3-0 | ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต |
Belgium Womens Premier League | |||
01:00 | Charleroi (W) | 1-3 | เควี เมเชเลน(ญ) |
01:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 1-2 | KAA Gent Ladies |
Colombia Regional League | |||
01:10 | Club Deportivo La Chalaca | 0-2 | Medellin City FC |
Switzerland - 2.Liga | |||
01:15 | เดเลมอน | 2-1 | FC Breitenrain |
Switzerland Challenge League | |||
01:15 | อารัว | 0-2 | เบลลินโซนา |
เซกุนด้า ดิวิชั่น | |||
01:30 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1-1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ |
โปแลนด์ ลิกา 1 | |||
01:30 | วิสล่า คราคอฟ | 3-1 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
เซเรียบี | |||
01:30 | เอซี เวนิช | 2-1 | เครโมเนเซ่ |
01:30 | ปิซ่า | 2-2 | คาตันซาโร่ |
Ireland Leinster Senior League | |||
01:30 | Kilbarrack United | 3-1 | Tolka Rovers |
01:45 | คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด | 1-4 | ดักลาส ฮอลล์ |
01:45 | เซนต์ มอชแทส | 0-1 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี |
Wales FAW Championship | |||
01:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 3-2 | Chirk AAA |
Italian Women Division 1 | |||
01:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 0-2 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) |
บุนเดิสลีกา | |||
01:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 3-2 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ |
เซเรียอา | |||
01:45 | โฟรซิโนเน่ | 3-0 | ซาแลร์นิตาน่า |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ | |||
01:45 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-0 | ดันดี ยูไนเต็ด |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก | |||
01:45 | ดันดาล์ค | 2-0 | โบฮีเมี่ยนส์ |
01:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-2 | เดอร์รี่ ซิตี้ |
01:45 | เชลบอร์น | 1-0 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก |
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 3-1 | สลิโก โรเวอร์ส |
02:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1-1 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | |||
01:45 | เคเอเอส ยูเปน | 1-2 | ชาเลอร์รัว |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | |||
02:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 4-0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด |
ลาลิกา | |||
02:00 | เรอัล โซเซียดาด | 0-1 | เรอัล มาดริด |
Gibraltar Premier Division | |||
02:00 | มอนส์คัลปีเอสซี | 2-2 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | |||
02:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-1 | น็องต์ |
ปรีไมราลีกา | |||
02:15 | กิล วิเซนเต้ | 2-2 | อารัวก้า |
เปรู ดิวิชั่น 1 | |||
03:00 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 1-0 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ |
Peru Campeonato Nacional Women | |||
03:30 | Cesar Vallejo W | 0-0 | Sporting Cristal W |
Panama Liga Prom | |||
03:30 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) | 2-3 | CD Bocas Junior |
04:00 | Los Santos | 4-2 | Veraguas FC Reserves |
07:00 | Mario Mendez FC | 1-1 | Herrera FC Reserves |
07:00 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) | 0-1 | CA Independiente de la Chorrera Reserves |
08:00 | San Martin FC | 4-1 | Alianza FC Panama Reserves |
08:00 | Panama City FC | 1-0 | เทาโร(สำรอง) |
Brazil L | |||
03:30 | แกลเวซ เอซี | 2-3 | วาสโก เอซี |
Colombia Copa Mustang B | |||
03:30 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1-3 | Expreso Rojo |
04:00 | ออโซมารโซ่ | 1-2 | Universitario de Popayan |
07:40 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 1-1 | เวลเลดูปา เอฟซี |
USA Independent League | |||
04:00 | Georgia Lions | 3-0 | Savannah Clovers |
Conmebol-Sudamericano Women U20 | |||
04:00 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 | 3-2 | เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 |
06:30 | ปารากวัย(ญ) ยู20 | 0-3 | บราซิล(ญ) ยู20 |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี | |||
05:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2-0 | วิลา โนวา |
05:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-2 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ |
06:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0-2 | ซานโตส |
07:00 | กัวรานี่ เอสพี | 0-1 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี |
Chile Primera D | |||
06:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 0-0 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล |
Canadian Premier League | |||
06:00 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 3-0 | Vancouver FC |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
06:00 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 2-2 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า |
USA Womens Professional Soccer League | |||
06:30 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 2-3 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) |
USL ดิวิชั่น 1 | |||
06:30 | Rhode Island | 1-3 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
06:30 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 4-0 | โซล เดอ อเมริกา |
Ecuador Copa Pilsener A | |||
07:00 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 5-0 | มาชัค รูนา |
Argentina Prim B Metropolitana | |||
07:10 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 3-1 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล |
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
08:00 | พูอีบลา | 1-2 | คลับ อเมริกา |