บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 28-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | อาร์เซน่อล ต่อ 0.5/1 (ENG PR 20:00) |
อตาลันต้า ต่อ 1/1.5 (ITA D1 22:59) |
เอเอส โรม่า รอง 0.5 (ITA D1 22:59) |
บอร์นมัธ เอเอฟซี ต่อ 0/0.5 (ENG PR 20:00) |
โอลิมปิก ลียง ต่อ เสมอ (FRA D1 00:00) |
โอลิมปิก มาร์กเซย ต่อ เสมอ (FRA D1 00:00) |
|
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ต่อ 1.5 (ENG PR 22:30) |
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 ต่อ 1 (GER D1 22:30) |
เอฟซี โคเปนเฮเก้น ต่อ 1/1.5 (DEN SASL 22:59) |
|
เต็ง | เซลติก สูง 3/3.5 (SCO PR 21:00) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ ต่อ 0.5/1 (POL PR 20:00) |
คลับบรูซ ต่อ 0/0.5 (BEL D1 18:30) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 28-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | ชาร์ปบอร์ก 08 รอง 0.5 (NOR D1 22:00) |
โตริโน่ รอง 1 (ITA D1 17:30) |
เซบีย่า รอง 0/0.5 (SPA D1 02:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 20 | 9/2/9 | 21.5 | LWDLWWWLWW | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 2/16 | 15 (16) | 1000.00 |
WwWWl LWLWW LWWWL |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
ข่าวฟุตบอล
‘ไรท์’ จวกผีกลางอย่างโบ๋ปล่อยรองบ๊วยได้ล่อเป้า
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | ||||||
18:00 | โฮลสไตน์ คีล | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0.5/1 | 1-3 | รอง ไกเซอร์สเลาเทิร์น | |
18:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0.5 | 3-1 | ต่อ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | |
18:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | ฮัมบูร์ก | 0/0.5 | 0-4 | รอง ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | |
01:30 | ชาลเก้ 04 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0/0.5 | 1-1 | รอง ชาลเก้ 04 | |
ไทยลีก | ||||||
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 1.5 | 3-1 | ต่อ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | |
18:30 | ชลบุรี เอฟซี | นครปฐม เอฟซี | 0.5 | 0-1 | รอง ชลบุรี เอฟซี | |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | เสมอ | 1-3 | ต่อ สุโขทัย เอฟซี | |
20:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | การท่าเรือ เอฟซี | เสมอ | 1-3 | ต่อ บางกอกกล๊าส เอฟซี | |
พรีเมียร์ลีก | ||||||
18:30 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | ลิเวอร์พูล | 1/1.5 | 2-2 | รอง เวสต์แฮมยูไนเต็ด | |
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 | 5-1 | รอง เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | |
21:00 | ฟูแล่ม | คริสตัล พาเลซ | 0/0.5 | 1-1 | รอง คริสตัล พาเลซ | |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | ลูตัน ทาวน์ | 0.5 | 2-1 | รอง ลูตัน ทาวน์ | |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | เบิร์นลี่ย์ | 1 | 1-1 | รอง เบิร์นลี่ย์ | |
23:30 | เอฟเวอร์ตัน | เบรนท์ฟอร์ด | 0/0.5 | 1-0 | รอง เบรนท์ฟอร์ด | |
02:00 | แอสตัน วิลล่า | เชลซี | 0.5 | 2-2 | ต่อ แอสตัน วิลล่า | |
เซเรียบี | ||||||
19:00 | โมเดน่า | ซุดติโรล อัลโต้ | 0.5 | 1-0 | ต่อ โมเดน่า | |
19:00 | ปาร์ม่า | เลชโก้ | 1/1.5 | 4-0 | รอง เลชโก้ | |
19:00 | เบรสชา | สเปเซีย | เสมอ | 0-0 | ต่อ สเปเซีย | |
19:00 | แตร์นาน่า | อัสโคลี่ | เสมอ | 0-1 | ต่อ อัสโคลี่ | |
21:15 | ชิตตาเดลล่า | เฟอรัลพิซาโล | 0.5 | 1-1 | ต่อ ชิตตาเดลล่า | |
21:15 | โคเซนซ่า 1914 | บารี | 0/0.5 | 4-1 | รอง บารี | |
21:15 | ปาแลร์โม่ | เรจเจียนา | 0.5/1 | 1-2 | รอง เรจเจียนา | |
21:15 | ซามพ์โดเรีย | โคโม | 0/0.5 | 1-1 | รอง ซามพ์โดเรีย | |
ไวเคาส์ลีกา | ||||||
19:00 | เอฟซี ฮาก้า | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0.5/1 | 1-1 | ต่อ เอชเจเค เฮลซิงกิ | |
21:00 | ลาห์ติ | คูพีเอส | 0.5/1 | 0-1 | ต่อ คูพีเอส | |
22:30 | เอซี โอลู | วีพีเอส วาซ่า | 0/0.5 | 1-2 | ต่อ วีพีเอส วาซ่า | |
ลาลิกา | ||||||
19:00 | ลาส พัลมาส | คิโรน่า | 0.5/1 | 0-2 | ต่อ คิโรน่า | |
21:15 | อัลเมเรีย | เกตาเฟ่ | เสมอ | 1-3 | ต่อ เกตาเฟ่ | |
23:30 | อลาเบส | เซลต้า บีโก้ | เสมอ | 3-0 | ต่อ เซลต้า บีโก้ | |
02:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | แอธเลติก บิลเบา | 0.5 | 3-1 | รอง แอธเลติก บิลเบา | |
เซเรียอา | ||||||
20:00 | เลชเช่ | มอนซ่า 1912 | 0.5 | 1-1 | ต่อ เลชเช่ | |
22:59 | ยูเวนตุส | เอซี มิลาน | 0.5 | 0-0 | ต่อ ยูเวนตุส | |
01:45 | ลาซิโอ | เวโรน่า | 0.5/1 | 1-0 | ต่อ ลาซิโอ | |
ลีกเดอซ์ | ||||||
20:00 | แซงต์ เอเตียน | ก็อง | 0.5/1 | 1-0 | ต่อ แซงต์ เอเตียน | |
00:00 | ปัว เอฟซี | แก็งก็อง | เสมอ | 1-2 | รอง ปัว เอฟซี | |
00:00 | อูแอส กงการ์กโน่ | โรเดซ อเวรอน | 0/0.5 | 1-2 | ต่อ โรเดซ อเวรอน | |
00:00 | ปารีส เอฟซี | อองเช่ร์ | 0/0.5 | 3-1 | รอง อองเช่ร์ | |
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | บอร์กโดซ์ | เสมอ | 1-0 | ต่อ บอร์กโดซ์ | |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | เกรอน็อบล์ | 0.5 | 2-0 | รอง วาล็องเซียนส์ | |
00:00 | อานซี | บาสเตีย | 0.5 | 3-2 | รอง บาสเตีย | |
00:00 | อาเมียงส์ | ทรัวส์ | 0/0.5 | 0-0 | รอง ทรัวส์ | |
00:00 | อฌักซิโอ้ | เกววีลย์ อูแอส | เสมอ | 1-1 | ต่อ อฌักซิโอ้ | |
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | ||||||
20:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | เอลเคเอสลอดซ์ | 0.5/1 | 4-1 | รอง เอลเคเอสลอดซ์ | |
22:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | รุช ซอร์ซอฟ | 0.5 | 2-3 | รอง รุช ซอร์ซอฟ | |
01:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0.5 | 0-1 | ต่อ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | |
ซือเปร์ลีก | ||||||
20:00 | ชีวาสสปอร์ | คอนยาสปอร์ | เสมอ | 1-0 | ต่อ ชีวาสสปอร์ | |
20:00 | คาซิมปาซ่า | ซัมซั่นสปอร์ | 0/0.5 | 1-0 | รอง ซัมซั่นสปอร์ | |
22:59 | เฟเนร์บาห์เช่ | เบซิคตัส เจเค | 1/1.5 | 2-1 | ต่อ เฟเนร์บาห์เช่ | |
22:59 | ฮาเตย์สปอร์ | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0/0.5 | 1-2 | ต่อ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | |
บุนเดิสลีกา | ||||||
20:30 | เอาก์สบวร์ก | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0.5/1 | 0-3 | รอง แวร์เดอร์ เบรเมน | |
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1/1.5 | 2-1 | ต่อ บาเยิร์น มิวนิค | |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1 | 4-1 | รอง โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | |
20:30 | ไฟร์บวร์ก | โวล์ฟสบวร์ก | 0/0.5 | 1-2 | ต่อ ไฟร์บวร์ก | |
23:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | สตุ๊ตการ์ต | 0.5/1 | 2-2 | ต่อ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | |
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
21:00 | เมเชเลน | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 0.5 | 3-0 | ต่อ เมเชเลน | |
23:15 | สตองดาร์ด ลีแอช | แซงต์ ทรุยด็อง | 0/0.5 | 1-1 | รอง แซงต์ ทรุยด็อง | |
01:45 | เคเอเอ เกนท์ | เวสเตอร์โล | 1.5 | 3-2 | ต่อ เคเอเอ เกนท์ | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||||
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0.5 | 1-3 | รอง เซนต์ จอห์นสโตน | |
21:00 | คิลมาร์น็อค | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0/0.5 | 0-0 | รอง ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | รอสส์ เคาน์ตี้ | เสมอ | 2-0 | ต่อ รอสส์ เคาน์ตี้ | |
21:00 | อเบอร์ดีน | มาเธอร์เวลล์ | 0/0.5 | 1-0 | รอง มาเธอร์เวลล์ | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||||
21:15 | บูร์โกส ซีเอฟ | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0.5/1 | 2-2 | ต่อ บูร์โกส ซีเอฟ | |
21:15 | เลกาเนส | เรอัล ซาราโกซ่า | 0.5 | 1-1 | รอง เรอัล ซาราโกซ่า | |
23:30 | เอลเช่ | เอสปันญ่อล | 0/0.5 | 2-2 | รอง เอสปันญ่อล | |
ปรีไมราลีกา | ||||||
21:30 | วิเซล่า | ริโอ อาฟ | เสมอ | 1-1 | ต่อ ริโอ อาฟ | |
21:30 | คาซ่า เพีย เอซี | จีดี ชาเวซ | 0.5 | 3-1 | ต่อ คาซ่า เพีย เอซี | |
00:00 | เบนฟิก้า | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 | 3-1 | ต่อ เบนฟิก้า | |
02:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 | 1-0 | ต่อ วิตอเรีย กิมาไรส์ | |
Saudi Arabia League | ||||||
22:00 | อัล ราเอ็ด | อัล อิตติฟาค | 0.5 | 2-2 | ต่อ อัล อิตติฟาค | |
22:00 | Al-Akhdoud | แอ๊บฮา | 0.5 | 4-0 | รอง แอ๊บฮา | |
01:00 | อัล คาลีจ | อันนัศร์ | 1 | 0-1 | ต่อ อันนัศร์ | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น | ||||||
22:59 | โรเซนบอร์ก | โบโด กลิมท์ | 0.5/1 | 1-3 | รอง โรเซนบอร์ก | |
สวิสคัพ | ||||||
01:30 | เอฟซี ซิยง | ลูกาโน | 0.5 | 0-2 | รอง เอฟซี ซิยง | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | ||||||
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | เลอ อาฟร์ | 1.5 | 3-3 | ต่อ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | ||||||
02:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | คริคูม่า | 1 | 0-4 | ต่อ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | |
04:30 | คุยอาบา | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0.5 | 0-3 | รอง คุยอาบา | |
07:00 | บาเฮีย บีเอ | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0.5 | รอง เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
Australia Victoria State League | |||
12:00 | Beaumaris | 2-2 | โบรุนดารา |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) | |||
12:00 | Essendon Royals (W) | 2-1 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) |
12:00 | อาลาเมน (ญ) | 2-1 | Brunswick Juventus (W) |
13:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 1-2 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) |
14:00 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 2-1 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) |
Northern New Zealand League | |||
12:00 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 1-5 | เบย์โอลิมปิก |
12:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 0-4 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ |
Australia Capital Territory Premier League | |||
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 3-1 | แคนเบอรา โอลิมปิก |
12:00 | OConnor Knights | 3-0 | Yoogali SC |
Australian Welsh League | |||
12:00 | Bulls Academy | 3-0 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี |
14:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 1-0 | Dunbar Rovers FC |
16:00 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | 3-1 | Dulwich Hill SC |
16:00 | University NSW | 2-0 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
16:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 2-1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
16:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 0-2 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ |
16:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 3-1 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี |
Korea League 4 | |||
12:00 | Sejong Vanesse FC | 1-3 | นัมยังจู ซิติเซ่น |
12:00 | Geoje Citizen | 1-1 | Jungnang Chorus Mustang FC |
Australia Victorian Division 1 | |||
12:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 2-1 | Caroline Springs George Cross |
12:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 2-1 | คิงส์ตัน ซิตี้ |
12:00 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) | 5-2 | เอฟซี บูลลีนไลออน |
เคลีก 2 | |||
12:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 5-0 | Chungnam Asan |
14:30 | เชนันซิตี้ | 1-2 | กิมโป เอฟซี |
14:30 | ปูซานไอปาร์ค | 2-1 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี |
เจลีก ดิวิชัน 3 | |||
12:00 | มิยาซากิ | 1-1 | เอสซี ซะงะมิฮะระ |
12:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 1-1 | นารา คลับ |
เจลีก ดิวิชัน 2 | |||
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2-3 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี |
12:00 | เวกัลตา เซนได | 0-2 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
12:00 | เธสปา คูซัทสึ | 1-2 | วี-วาเรน นากาซากิ |
12:55 | เอฮิเมะเอฟซี | 2-1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
เค-ลีก | |||
12:00 | แทจอน ซิติเซน | 3-1 | เอฟซี โซล |
14:30 | กวางจู เอฟซี | 1-2 | ซูวอน ซิตี้ |
14:30 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1-0 | แกงวัน เอฟซี |
เจลีก ดิวิชัน 1 | |||
12:00 | วิสเซล โกเบ | 0-1 | เกียวโต แซงก้า |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1-3 | เอฟซี โตเกียว |
12:00 | จูบิโล อิวาตะ | 2-0 | มาชิดา เซลเวีย |
13:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 2-2 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
Japanese WE League | |||
12:00 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 2-0 | Hiroshima Sanfrecce (W) |
12:00 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 7-0 | Omiya Ardija (W) |
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ | |||
12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-1 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย |
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 2-3 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี |
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 2-3 | อัลโตน่า เมจิค |
12:00 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 3-0 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
14:00 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 2-3 | เซ้าท์ เมลเบิร์น |
16:00 | ฮูม ซิตี้ | 2-2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
Australia W-League | |||
12:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 1-1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ญ) |
เคลีก 3 | |||
12:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0-0 | อินชอน โคเรียล |
12:00 | Daegu FC II | 2-4 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี |
12:00 | โปชอน เอฟซี | 0-0 | กิมแฮ ซิตี้ |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1-1 | กังเนือง ซิตี้ |
Australia Brisbane Capital League 2 | |||
12:00 | Canberra Juventus | 3-4 | วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส |
12:15 | Anu FC | 6-1 | วอลเดน เวสทอน |
FFSA SLR | |||
12:15 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 1-2 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) |
13:15 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 2-3 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) |
14:15 | Adelaide Cobras Reserves | 2-0 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) |
South Australian Premier League | |||
12:30 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 2-2 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
12:30 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 3-2 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
13:00 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 2-1 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
13:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 1-5 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
16:30 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 4-2 | อดิไลเด้วิคตอรี่ |
South Australia Super league | |||
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 2-2 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
14:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1-1 | มอดบูรี่ เจ็ท |
15:30 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 4-3 | เมโทรสตาร์ เอสซี |
Australia NPL Queensland U23 | |||
12:45 | Caboolture FC U23 | 3-2 | Eastern Suburbs U23(AUS) |
13:45 | Logan Lightning U23 | 1-1 | Ipswich FC U23 |
14:15 | Moreton Bay United U23 | 1-1 | Gold Coast Knights U23 |
Australia Northern NSW Women’s Premier League | |||
16:00 | Adamstown Rosebud (W) | 3-4 | Charlestown Azzuri (W) |
Australia Northern NSW Division 1 | |||
13:00 | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี | 5-2 | Singleton Strikers FC |
NSW-N Premier League | |||
13:00 | เลค แมคควอรี | 1-4 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี |
13:30 | เมทแลนด์ | 2-2 | Cooks Hill United |
Australia NPL Victoria U23 | |||
13:15 | Hume City U23 | 2-3 | Heidelberg United U23 |
16:00 | Port Melbourne U23 | 1-1 | South Melbourne U23 |
Australia Darwin Premier League | |||
13:30 | Hellenic AC | 6-2 | Garuda FC |
17:30 | Casuarina FC | 0-0 | Port Darwin FC |
Australia FFA Cup | |||
13:30 | Willip | 0-0 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด |
13:30 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 4-2 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า |
13:45 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 2-1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ |
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 3-0 | UWA-Nedlands FC |
14:00 | สตีรลิง ไลออนส์ | 5-0 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด |
14:30 | แมนดูราท ซิตี้ | 3-0 | ซูเบียโก เอเอฟซี |
16:00 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 0-4 | Olympic Kingsway SC |
18:00 | อาร์มาเดล เอสซี | 1-2 | บัลแคทต้า เอฟซี |
Australia Queensland State Leagues | |||
13:45 | มิทเชลตัน เอฟซี | 3-4 | Moreton City II |
15:00 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1-3 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ |
15:00 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 4-4 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน |
16:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 1-1 | อิปสวิช ซิตี้ |
Taiwan Mulan League Women | |||
15:00 | Taichung Blue Whale (W) | 1-1 | อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) |
Northern NSW U20 League | |||
14:00 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 0-1 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) |
14:00 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 1-0 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) |
14:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) | 4-5 | เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) |
14:00 | UNSW FC U20 | 1-1 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) |
14:00 | Hills Brumbies U20 | 0-2 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) |
14:00 | อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) | 2-2 | ดัลวิชฮิลล์(ยู20) |
14:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) | 3-2 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) |
Australia New South Wales League 2 | |||
14:00 | Gladesville Ryde Magic | 2-4 | Camden Tigers SC |
14:00 | Central Coast United FC | 0-2 | Hawkesbury City SC |
16:00 | เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี | 1-4 | Prospect United Soccer Club |
16:00 | Western Rage | 5-3 | South Coast Flame FC |
16:00 | Hearst Neville | 3-1 | พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล |
Australia Queensland State Women's Premier League | |||
14:00 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0-0 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง |
15:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 3-0 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) |
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก | |||
14:00 | เจียงซูซูหนิง(ญ) | 0-1 | อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) |
14:00 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | 2-1 | ชานตง(ญ) |
14:00 | Beijing ZaoTai Woman | 1-2 | ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) |
Fiji National League | |||
14:00 | Rewa FC | 1-1 | นาดิ เอฟซี |
จีน ลีก ดิวิชั่น 2 | |||
14:00 | Dalian Kuncheng | 3-1 | อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ |
14:00 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 0-1 | Shandong Taishan B |
16:00 | ShaanXi Union | 4-0 | Taian Tiankuang |
18:30 | Haimen Codion | 1-1 | Langfang City of Glory |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 | |||
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 0-1 | ลีแมน |
Russia Womens Premier League | |||
20:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 2-1 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) |
21:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 1-4 | FK Rostov (W) |
22:10 | Rubin Kazan (W) | 2-4 | ซแวซด้า 2005 (ญ) |
เอ-ลีก | |||
14:15 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1-3 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส |
14:15 | เวลริงตัน โฟนิค | 3-0 | FC Macarthur |
16:45 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 3-4 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ |
Philippines UFL | |||
14:30 | โลโยลา เมอรัลโค สปาร์คส์ | 5-1 | Garelli United |
17:15 | Taguig | 0-0 | คายาเอฟซี |
20:00 | เม็นดิโอล่า เอฟซี | 2-3 | Manila Digger FC |
ISR U19 | |||
14:30 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 1-1 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) |
15:00 | มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) | 3-1 | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 |
15:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 3-1 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) |
15:30 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 1-1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 | |||
14:30 | เจียงซี เหลียนเชง | 1-2 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ |
14:30 | ซูโจว ดองวู | 1-1 | กว่างโจว เอฟซี |
18:30 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 2-1 | ตงกวนกวนเหลียน |
18:30 | Yunnan Yukun | 1-1 | Chongqing Tonglianglong |
Czech Republic U19 League | |||
15:00 | สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) | 2-1 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) |
15:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 1-0 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) |
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 3-1 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) |
16:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 2-1 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) |
16:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1-1 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) |
16:30 | ฟรีเดก-มีสเตก(ยู 19) | 0-0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) |
17:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 2-3 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) |
18:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 1-3 | สโลวัคโก้ (ยู 19) |
Croatia U19 League | |||
15:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 2-3 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) |
15:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 2-1 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) |
15:00 | HNK Gorica U19 | 0-0 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) |
17:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 0-2 | Mladost Zdralovi U19 |
17:00 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 2-0 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) |
Australian cloth | |||
15:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 3-2 | นอร์ท บริสเบน |
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 2-3 | เมาท์ กราเวท |
15:00 | Redcliffe PCYC | 2-6 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ |
16:00 | สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-4 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
Australia Queensland Premier League 2 | |||
15:00 | ทารินก้า โรเวอร์ | 3-4 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี |
15:15 | นอร์ธ สตาร์ | 1-0 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี |
16:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 3-3 | เซาธ์ ยูไนเต็ด |
16:00 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 5-0 | Maroochydore Swans FC |
16:30 | North Lakes United | 1-7 | Magic United TFA |
โรมาเนีย ลีกา 2 | |||
15:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 1-2 | ทูนาริ |
15:00 | ยูนิเรีย เดจ | 1-0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ |
15:00 | สโคลาร์เรซิต้า | 3-2 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ |
South Africa Reserve League | |||
15:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 3-0 | Royal AM Reserves |
15:00 | TS Galaxy Reserves | 2-1 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) |
15:00 | อามาซูลู(สำรอง) | 3-3 | โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) |
17:00 | Sekhukhune United Reserves | 5-0 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) |
Kenya Super League | |||
15:00 | Nairobi United | 2-0 | Kajiado |
17:00 | Gusii FC | 1-2 | Rainbow FC Gambia |
Czech Republic 5. Ligy | |||
15:00 | SK Hrachovec | 1-5 | FC Kvasice |
15:15 | เอฟซี สปาร์ตา เบอร์โน | 4-0 | MS Brno |
15:30 | FK Krupka | 1-1 | SK Vilemov |
15:30 | FC Svratka Brno | 1-2 | Bosonohy |
21:00 | Hluk | 2-2 | SK Borsice |
21:30 | บอสโคไวส์ | 2-1 | SK Olympia Rajecko |
22:00 | Afk Tuchlovice | 3-4 | โซเกิลลิบิส |
22:00 | Doksy | 3-1 | Sparta Kutna Hora |
Romania Liga 4 | |||
15:00 | ACS Metropolitan Isalnita | 3-1 | ACS Avantul Pielesti |
Kenya League Women | |||
15:00 | Soccer Assassins (W) | 0-1 | Vihiga Queens FC (W) |
Hungary U19 2nd Division | |||
15:00 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 0-0 | Szeged-Csanad Grosics U19 |
17:00 | BVSC Zuglo U19 | 0-0 | Nyirsuli ยู19 |
17:00 | Szombathelyi Haladas U19 | 3-0 | Fonix Gold U19 |
Hungary U19 A League | |||
15:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 4-1 | III.Keruleti TVE U19 |
17:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 3-4 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) |
รัสเซีย ดิวิชั่น 3 | |||
15:00 | สโตรกิโน่ มอสโก | 1-2 | Dinamo Vladivostok |
20:00 | Stroitel Kamensk-Shakhtinsky | 1-2 | FK Rostov-2 |
20:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 1-2 | FK Pobeda Junior |
21:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 2-2 | FC Nizhny Novgorod II |
22:00 | Nart Cherkessk | 1-2 | FC Sevastopol |
Chinese Champions League | |||
15:00 | Yunnan Jin Dal Lae | 2-3 | Shantou Abstract |
Czech Group D League | |||
15:15 | Spolana Neratovice | 2-0 | Sokol Nespeky |
15:15 | เอฟซี วราทิมอฟ | 1-2 | วาลาชเก เมซิริชี |
15:15 | FK Olympie Brezova | 4-0 | Hvezda Cheb |
15:15 | Aritma Praha | 7-0 | เอฟซี ทาชอฟ |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 0-6 | Horovice |
15:30 | โคมารอฟ | 1-2 | FC Rokycany |
21:00 | FK Nove Sady | 1-2 | FC Vsetin |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 | |||
15:15 | ไวสคอป | 2-1 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 6-3 | ไพรบราม |
15:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 3-0 | วิโซซิน่า จิคลาวา |
19:00 | ดูก้า ปรากซ์ | 0-3 | ซิกม่า โอโลมุช บี |
22:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1-0 | เอสเค ลิเซน |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 2-0 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
22:59 | เบอโน่ | 0-1 | โอปาว่า |
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga | |||
15:15 | โลโค ทาวิน | 3-2 | Preddie J |
15:15 | ทริเน็ค | 2-0 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน |
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 1-0 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ |
15:30 | เอฟเค โคลิน | 2-0 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
15:30 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 1-3 | Povltava FA |
15:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 3-1 | พัลเซ่น 2 |
16:00 | ปาร์ดูบีค บี | 3-1 | เทปลิซ บี |
21:00 | Frydlant | 1-4 | ฮลูชิน |
Mongolia Premier League | |||
15:15 | คานการิด | 4-1 | Bayanzurkh Sporting Ilch |
18:15 | Khoromkhon Club | 2-1 | Tuv Buganuud |
NSW Premier W-League | |||
15:30 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 5-2 | Bulls Academy (W) |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
15:30 | ตุรกี (ยู 18) | 1-1 | ซาอุดีอาระเบีย(ยู18) |
16:00 | โรมาเนีย (ยู 16) | 1-1 | เดนมาร์ก ยู16 |
16:00 | สโลวาเกีย (ยู 18) | 2-1 | กัวเตมาลา ยู 18 |
20:30 | โมร็อคโก (ยู 18) | 1-1 | เอกวาดอร์ ยู 18 |
21:00 | โปแลนด์ (ยู 16) | 4-1 | จีน(ยู16) |
Kenya Cup | |||
16:00 | เคซีบี | 1-0 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
Germany Youth U19 League | |||
16:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | 3-6 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) |
16:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | 5-2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) |
16:00 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 1-6 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) |
16:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 2-2 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) |
18:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) | 0-3 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) |
18:00 | อาเค่น ยู19 | 3-1 | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) |
18:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 4-0 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) |
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 1-3 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) |
20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 3-1 | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) |
Italian Youth League B | |||
16:00 | ปิซา(ยู 19) | 1-0 | Monopoli Youth |
16:00 | ปาโดวา(เยาวชน) | 6-4 | โคโม (ยู 20) |
16:00 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 1-2 | สเปเซีย(เยาวชน) |
20:00 | เรนาเต้ (ยู 19) | 1-3 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) |
20:00 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 1-1 | นาโปลี(เยาวชน) |
20:00 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 4-1 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) |
20:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 2-2 | เปรูจา(เยาวชน) |
20:00 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 2-1 | สปอล(เยาวชน) |
20:00 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 1-1 | AlbinoLeffe Youth |
20:00 | ปาแลร์โม่(เยาวชน) | 2-4 | เชเซน่า (เยาวชน) |
20:20 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 2-4 | เปสคารา(เยาวชน) |
Poland Womans League | |||
16:00 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 2-2 | Slask Wroclaw (W) |
17:00 | Pogon Tczew (W) | 0-7 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) |
17:00 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 3-1 | Stomil Olsztyn (W) |
SVK U19 A | |||
16:00 | FC Kosice U19 | 1-2 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) |
16:00 | แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 2-7 | เทรนซีน (ยู 19) |
16:00 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 1-2 | FC Petrzalka U19 |
Poland III Liga | |||
16:00 | Zaglebie Sosnowiec(เยาวชน) | 0-2 | Lks Drama Zbroslawic |
17:00 | Granat Skarzysko-Kamienna | 1-4 | GKS Nowiny |
17:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 4-3 | Pogon Grodzisk Mazowiecki |
17:00 | Odra Bytom Odrzanski | 2-2 | Lechia Zielona Gora |
17:00 | Concordia Elblag | 2-1 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ |
17:00 | Cartusia Kartuzy | 1-2 | Gedania Gdansk |
18:00 | LKS Goczalkowice Zdroj | 1-2 | กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ |
18:00 | Unia Swarzedz | 3-2 | MKS Notec Czarnkow |
18:00 | Warta Gorzów Wielkopolski | 2-1 | Rakow Czestochowa 2 |
19:00 | KP Starogard Gdanski | 2-4 | KS Polonia Sroda Wlkp |
20:00 | การ์บาเนียกราโกล | 2-1 | Wislanie Jaskowice |
20:30 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 1-2 | Podhale Nowy Targ |
21:00 | โฟรต้า สวินอยจัสซี่ | 1-4 | KTS-K Luzino |
21:00 | Mlawianka Mlawa | 2-1 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ |
22:00 | Unia Turza Slaska | 2-1 | Rekord Bielsko-Biala |
22:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 1-1 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
22:00 | Bron Radom | 2-1 | Pilica Bialobrzegi |
22:00 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 1-1 | Victoria Sulejowek |
00:00 | Wiara Lecha Poznan | 1-2 | Polonia Leszno |
01:00 | Podlasie Biala Podlaska | 1-4 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค |
Greece U19 | |||
16:00 | พานเซอร์ไรกอส(ยู 19) | 3-0 | AE Kifisias U19 |
16:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 1-8 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) |
Italy Campionato Primavera 4 | |||
16:00 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | 2-0 | คาร์เทน(ยู19) |
21:00 | โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) | 2-1 | Pro Sesto U19 |
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก | |||
16:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 1-1 | Zhenis |
18:30 | เอฟเค อะตีราอู | 2-0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค |
18:30 | เอฟเค อรีส | 0-2 | โลโคโมทีฟ อัสตานา |
21:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1-0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
Turkey A2 League U19 | |||
16:00 | อดานาสปอร์ ยู19 | 0-1 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) |
16:00 | Bandirmaspor U19 | 3-1 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) |
16:00 | Keciorengucu U19 | 1-2 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) |
16:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 3-1 | กัซเทป (ยู 19) |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 2-1 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) |
Algeria U21 Youth League | |||
16:00 | MCB Oued Sly U21 | 3-2 | WA Mostaganem U21 |
17:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) | 0-0 | NRB Teleghma U21 |
17:00 | Olympique Akbou U21 | 2-3 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) |
17:00 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 1-4 | ESM Kolea U21 |
17:00 | JS Bordj Menaiel U21 | 2-1 | MO Constantine U21 |
17:00 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | 1-1 | JS Guir U21 |
17:00 | อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21) | 4-1 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) |
17:00 | อาร์ซี คัวบา (ยู 21) | 3-1 | JSM Tiaret U21 |
17:00 | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) | 4-2 | CR Temouchent U21 |
17:00 | เอเอสโครุบ(ยู21) | 2-2 | IRB Ouargla U21 |
17:00 | WA Boufarik U21 | 1-0 | SKAF Khemis Miliana U21 |
17:00 | ซีเอ บัตนา (ยู21) | 4-3 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) |
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก | |||
16:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 4-0 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ |
16:00 | Hills Brumbies | 2-0 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ |
Germany Youth U17 League | |||
16:00 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | 1-5 | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) |
18:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) | 6-1 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) |
18:00 | โบคุ่ม (ยู 17) | 1-1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) |
18:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | 1-1 | อาร์ดับบลิว โอเบอร์เฮาเซ็น (ยู 17) |
18:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) | 2-5 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) |
18:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | 6-2 | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) |
18:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | 5-3 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) |
18:00 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 4-2 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) |
18:00 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 3-1 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) |
18:00 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 1-1 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) |
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | 2-6 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) |
18:00 | Blumenthaler SV U17 | 2-2 | โฮลสไตน์คีล(ยู 17) |
18:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | 5-1 | Jahn Regensburg (U17) |
18:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 3-1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) |
18:00 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 2-3 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) |
18:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | 1-4 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) |
18:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | 5-1 | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) |
19:00 | Viktoria Berlin U17 | 4-1 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) |
Italian Youth League | |||
16:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 1-3 | อตาลันต้า (เยาวชน) |
18:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 1-2 | S.S.D. Monza 1912 Youth |
20:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 1-3 | เจนัว(เยาวชน) |
20:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 3-2 | โบโลญญ่า(เยาวชน) |
Poland Mloda Ekstraklasa | |||
17:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 1-2 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) |
17:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 2-6 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
18:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1-1 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) |
Ukraine U21 Liga | |||
16:50 | ครีฟบาส ยู21 | 3-4 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) |
18:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 2-1 | โอโบลอน เคียฟ ยู21 |
พรีเมียร์ลีก ยูเครน | |||
16:30 | SC Poltava | 0-1 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ |
17:00 | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ | 2-1 | FC Chernigiv |
17:30 | FC Livyi Bereh | 1-2 | FK Nyva Buzova |
18:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 4-0 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส |
Australia Queensland Premier League | |||
16:30 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 2-3 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
South Africa League Women | |||
16:30 | JVW FC (W) | 3-2 | TUT FC (W) |
Estonia Womens Meistri Liiga | |||
16:30 | FC Lootos Polva Women | 0-7 | JK Tabasalu (W) |
16:30 | Tallinna FC Ararat (W) | 1-3 | Viimsi JK (W) |
22:59 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 2-3 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
Myanmar Cup | |||
16:30 | Dagon Star United FC | 1-1 | ดากอนเอฟซี |
Estonia Teine Liiga | |||
16:30 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 0-0 | Laanemaa Haapsalu |
16:30 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 2-3 | ปาร์นู เจเค |
22:59 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1-2 | Tartu Kalev |
Estonia Esi Liiga | |||
16:30 | Harju JK Laagri | 5-0 | เอฟซี เอลวา |
16:30 | Viimsi MRJK | 5-0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี |
22:59 | Tallinna FC Ararat TTU | 3-4 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
17:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 2-0 | Castellon B |
17:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 1-1 | อายามอนเต ซีเอฟ |
17:00 | แอตเลติโก้ เมลีลา | 2-4 | UD Torre del Mar |
17:00 | Calahorra B | 6-0 | CD Tedeon |
17:30 | เซบีย่า ซี | 0-0 | CD Pozoblanco |
18:30 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-3 | ยูดี แอลบาร์ร่า |
21:00 | กิโรน่า บี | 1-1 | ยูอี โอลอต |
21:00 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 1-2 | Bidzala |
21:00 | โพลโวลีน | 1-1 | Gran Pena |
21:15 | ซีอี เมร์คาดัล | 1-3 | ลัวเซเตนเซ่ |
21:30 | CD Touring | 1-1 | ปาเซ เคอี |
21:30 | ซีดี บินิสซาเลม | 2-1 | ซีเอฟโซลเลอร์ |
21:30 | ซีดีเบติ โอนัค | 1-2 | CD Cantolagua |
21:30 | เบลล์บริดเจท | 1-1 | ทามาร์ริตเตอร์ |
21:30 | Montecasillas FC | 1-7 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า |
21:30 | CDFC La Calzada | 1-2 | CD Arnedo |
22:00 | Athletic Torrellano | 1-1 | โฆเว่ เอสปันญอล |
22:00 | CD Becerril | 1-2 | CD Mirandes B |
22:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 2-1 | Ponferradina B |
22:00 | Avance Ezcabarte | 2-1 | ซีเอซิลบอลเนโร |
22:00 | Aurrera Ondarroa | 1-3 | Alaves C |
22:00 | Racing Murcia | 2-4 | Molinense |
22:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 5-2 | Rio Sports |
22:00 | โอโยเนซา | 4-1 | ฮาโร เดปอร์ติโบ |
22:30 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 1-1 | ฟิวดัส เด มุลเซีย |
22:30 | UD Arenal | 1-2 | ซานตันยี |
22:30 | Luarca CF | 1-2 | อูรากา |
22:30 | CD Utiel | 2-2 | อะเซโร |
22:30 | ซีเอฟ เปราลาดา | 1-1 | CF Badalona B |
22:30 | Atzeneta UE | 1-1 | Gandia |
22:30 | ยูดี ฟราก้า | 1-1 | ซีดี เอโบร |
22:30 | CD Caspe | 3-1 | เอดี อัลมูร์เดวา |
22:59 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 1-1 | CD Galapagar |
22:59 | Herbania | 1-2 | เตเนริเฟ่ 2 |
22:59 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 1-1 | ลาส โรซัส |
22:59 | ซีดี คาเบเซนเซ | 2-1 | ลาปาลมา |
22:59 | Epila CF | 1-2 | ซีเอ มอนซอน |
22:59 | CD Burriana | 2-2 | Soneja |
22:59 | Huracan de Balazote | 1-2 | CD Torrijos |
22:59 | Betanzos CF | 3-1 | Atletico Arteixo |
22:59 | Atletico Mineros | 4-3 | Velarde CF |
22:59 | Bergantinos CF | 3-1 | UD Ourense |
22:59 | Casalarreina | 2-1 | CA Vianes |
23:30 | AD San Clemente | 1-3 | ลาโซลาน่า |
23:30 | โปรตุเกตเรเต้ | 5-1 | เอสซีดี ดูรานโก้ |
23:30 | Inter Manacor | 1-7 | ยูดี อัลคูเดีย |
23:30 | Atletico Espeleno | 1-3 | ซีดี การีนา |
23:30 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 1-1 | Lagunak |
00:00 | ซีดี คานิลลัส | 1-1 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส |
00:00 | ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู | 3-1 | UE Rapitenca |
00:00 | UD Llanera | 4-1 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล |
00:00 | SD Torina | 3-2 | ซีดี กัวร์นิโซ |
00:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 1-2 | ซีดี เอล อีจิโด |
00:10 | Sarriana | 3-2 | ยูดี โซโมซาส |
01:00 | Arenas Armilla | 1-2 | ซีดี รินกอน |
01:00 | ซีดี เบซานา | 1-2 | CD Naval |
01:00 | โคนิล ซีเอฟ | 1-1 | Bollullos CF |
Ukraine Division 3 | |||
16:40 | FC Trostianets | 1-1 | Lokomotiv Kyiv |
18:30 | Druzhba Myrivka | 1-1 | Zvyahel NV |
Bangladesh Premier League | |||
16:45 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0-0 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ |
16:45 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 0-5 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ |
India Shillong Premier League | |||
16:45 | Sawmer SC | 0-4 | ชิลลอง ลายอง เอฟซี |
Denmark Youth U19 | |||
16:45 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 1-1 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) |
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | 0-0 | ฮอร์เซนส์(ยู19) |
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 2-2 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) |
18:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 1-2 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) |
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 2-3 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) |
Slovakia I Liga Women | |||
17:00 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | 8-2 | Dukla Banska Bystrica (W) |
21:00 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | 1-1 | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) |
India Delhi Senior Division | |||
17:00 | อินเดียนแอร์ฟอร์ซ | 0-3 | Ajmal FC |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 | |||
17:00 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | 3-3 | ฟาเฟ (ยู 19) |
22:00 | อมารานเต้ (ยู19) | 2-1 | Sanjoanense U19 |
22:00 | โมไรเรนเซ่(U19) | 3-2 | อาเวส(ยู 19) |
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 2-3 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) |
22:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1-1 | วิเซล่า (ยู 19) |
00:30 | Sport Viseu Benfica U19 | 2-3 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) |
Portugal Campeonato Nacional Women | |||
17:00 | มาริติโม่(ญ) | 0-7 | สปอร์ติง(ญ) |
17:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 4-0 | Vilaverdense (W) |
17:00 | Famalicao (W) | 0-2 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) |
21:00 | SF Damaiense (W) | 3-3 | SCU Torreense (W) |
พรีเมียร์ลีก สเปน(W) | |||
17:00 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1-0 | Colegio Aleman Valencia Women |
17:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1-2 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) |
19:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 3-1 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) |
21:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1-3 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
Denmark - 4.Liga | |||
17:00 | กลอสทรูป เอฟเค | 2-1 | Tarnby FF |
18:00 | Karlslunde IF | 1-2 | ซันด์บี |
18:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 3-2 | โอเคเอส |
18:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 1-2 | AaB 2 |
18:00 | Frederikssund IK | 1-2 | Gorslev IF |
18:30 | นอร์เรสซันด์บี | 3-3 | มาเรียไลน์ |
18:30 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 2-1 | ริงสเตด |
18:30 | วิไบ ไอเอฟ | 2-0 | บี 1909 โอเดนเซ่ |
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 1-3 | บี 1908 |
England U21 Professional Development League 2 | |||
17:00 | เบิร์นลีย์(ยู21) | 2-3 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) |
Lithuania A Lyga Women | |||
17:00 | FC Hegelmann (W) | 0-1 | MFA Zalgiris (W) |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก | |||
17:00 | เอฟซี มินาจ | 2-0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
17:00 | ดนีปรอ-1 | 1-2 | ดินาโม เคียฟ |
19:30 | LNZ Lebedyn | 0-3 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก |
22:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 3-1 | เวเลซ |
โปรตุเกส ดิวิชั่น2 | |||
17:00 | ซีดี มาฟรา | 3-3 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ |
20:00 | มาริติโม่ | 3-2 | เฟยเรนเซ่ |
21:30 | ไลซอส | 1-3 | วิลาเวอเดินเซ่ |
Finland Championship U20 | |||
17:00 | FC Kirkkonummi U20 | 0-2 | NoPS U20 |
17:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 1-1 | Sexy Poxyt U20 |
Finland Women League 1 | |||
17:00 | ONS (W) | 1-1 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) |
19:00 | Ilves II (W) | 3-2 | เอสโป(ญ) |
Seychelles Cup | |||
17:15 | La Passe | 1-0 | Saint Michel Utd FC |
Bulgaria B PFG | |||
17:15 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-0 | พีเอฟเค มอนทาน่า |
21:00 | Sportist Svoge | 2-4 | CSKA 1948 Sofia II |
21:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 4-1 | สตรัมส์ก้า สลาวา |
21:00 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 |
Italian Women Division 1 | |||
17:30 | Sampdoria (W) | 2-2 | Pomigliano (W) |
19:30 | นาโปลี(หญิง) | 1-1 | โคโม 2000(ญ) |
22:59 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 4-4 | ซาสซูโอโล่ (ญ) |
Serbia U19 League | |||
17:30 | คูการิค(ยู 19) | 8-1 | Jedinstvo UB U19 |
18:30 | FK Radnicki 1923 U19 | 1-4 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) |
Czech Womens Bundesliga | |||
17:30 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 1-1 | สโลวัคโก้ (ญ) |
20:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 4-1 | สปาร์ตา ปราก (ญ) |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
17:30 | BTS Neustadt | 2-3 | TS Woltmershausen |
18:00 | FC Türkiye Wilhelmsburg | 1-1 | TSV Buchholz 08 |
18:00 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 2-2 | Bremerhaven |
18:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 1-1 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
19:00 | FSV Fernwald | 5-1 | VfB Marburg |
19:00 | Rostocker FC | 0-8 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
19:00 | SC Freital | 0-2 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ |
19:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 2-2 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช |
19:00 | TSV Dachau 1865 | 2-0 | เอสวี เฮล์มสเตเทน |
19:00 | FC Deisenhofen | 2-1 | SV Erlbach |
20:00 | SV Ramlingen Ehlershausen | 1-1 | FC Schoningen08 |
20:30 | ATSV Mutschelbach | 5-0 | FV Offenburg |
20:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 2-0 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 |
20:30 | อัลโตน่า 93 | 1-0 | HEBC Hamburg |
20:30 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | 0-0 | FV Ravensburg |
20:30 | VfR Mannheim | 1-1 | น็อตตินเก้น |
22:00 | SC Eltersdorf | 3-1 | TSV Neudrossenfeld |
Sweden Div 3 Mellersta | |||
17:30 | อัสซีริสก้าบีเค | 1-1 | เอฟซี กูเต้ |
18:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 3-1 | เอฟบีเค บอลข่าน |
18:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0-2 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค |
18:00 | โฮกาเบิร์กบีเค | 0-2 | IFK Karlshamn |
18:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 2-3 | Bergnasets AIK |
18:00 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | 2-3 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ |
19:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 4-0 | Simrishamn |
19:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 2-0 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ |
19:00 | Gottne IF | 1-0 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน |
19:00 | ลาฮูล์มเอฟเค | 2-3 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
19:00 | ทาฟเดีย ไอเค | 3-1 | ไอเอฟ อัลการ์น่า |
19:00 | Ockero | 1-4 | IK Tord |
19:00 | ไอเอฟ ลอดด์ | 1-1 | แร็ปป์ กอล์ฟ |
20:00 | ฟาลู FK | 1-3 | FC Arlanda |
20:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 4-3 | แอตวิดาเบิร์ก |
20:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 2-1 | เอ็นสเคเด้ไอเค |
21:00 | Haninge | 1-1 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ |
22:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 3-3 | โจนเซเรดส์ |
Austrian Frauen Bundesliga | |||
17:45 | Austria Wien (W) | 2-2 | Neulengbach Woman |
20:00 | Dornbirn (W) | 3-1 | Bergheim/Hof Women |
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | |||
18:00 | โฮลสไตน์ คีล | 1-3 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
18:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 3-1 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
18:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0-4 | ฮัมบูร์ก |
01:30 | ชาลเก้ 04 | 1-1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
Germany Regionalliga | |||
18:00 | ชามนิตเซอร์ | 1-2 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
18:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 3-2 | ฮาเวลเซ่ |
18:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1-1 | ซังค์ เพาลี 2 |
18:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 5-2 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
19:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0-1 | ไอทรัค แบมเบิร์ก |
19:00 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 2-2 | Duren |
19:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 1-2 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
19:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 2-2 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
19:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1-1 | TSV Schott Mainz |
19:00 | ไวเด้นบรูค | 1-1 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1-2 | Bocholt FC |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 1-1 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1-1 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
19:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | 1-0 | บาลินเกอร์ |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 1-0 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
19:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 2-2 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
19:00 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 3-1 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 2-0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 2-1 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-2 | SGV ไฟร์เบิร์ก |
21:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 4-3 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
22:00 | โอลเดนเบอร์ก | 1-2 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) | |||
18:00 | เอชพีเอส(ญ) | 0-3 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
19:00 | PK Keski Uusimaa (W) | 1-3 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) |
Liga de Elite | |||
18:00 | Hang Sai | 2-2 | มหาวิทยาลัยมาเก๊า |
20:20 | Windsor Arch Ka I | 1-2 | เฉิงฟุง |
Swden Women Divi.1 | |||
18:00 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 2-1 | Orebro Soder (W) |
22:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 1-2 | Alingsas (W) |
เดนมาร์ก(W) คัพ | |||
18:00 | AGF Kvindefodbold APS (W) | 2-1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) |
ไทยลีก | |||
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 3-1 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด |
18:30 | ชลบุรี เอฟซี | 0-1 | นครปฐม เอฟซี |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | 1-3 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ |
20:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1-3 | การท่าเรือ เอฟซี |
Sweden Damallsvenskan | |||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 4-0 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) |
20:00 | Vaxjo (W) | 2-1 | ลิงโคปิ้ง (ญ) |
20:00 | BK Hacken (W) | 3-1 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) |
Denmark Division 3 | |||
18:00 | เวการ์ | 5-5 | IF Lyseng |
18:00 | ฮอลเบค | 3-2 | นาสบี้ |
18:00 | Rishoj | 1-1 | บีเค เฟรม |
19:00 | SfB Oure | 0-2 | Young Boys FD |
19:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 4-1 | วอนลอส |
Sweden Division 1 | |||
18:00 | ออนซาล่า บีเค | 2-2 | ฟัลเค่นเบิร์ก |
18:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 2-1 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ |
21:00 | บีเค โอลิมปิค | 0-3 | นอร์บี้ ไอเอฟ |
21:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 1-3 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด |
21:00 | Ariana | 1-1 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค |
21:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-1 | คาร์ลสเตด บีเค |
21:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 3-0 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี |
21:00 | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | 0-3 | คาร์ลเบิร์ก บีเค |
22:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 4-1 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
Thai Division 2 League | |||
18:00 | พัทลุง เอฟซี | 2-1 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี |
ไทย ดิวิชั่น 1 | |||
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 1-1 | ระยอง เอฟซี |
18:00 | จันทบุรีเอฟซี | 1-1 | นครราชสีมา เอฟซี |
18:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1-1 | เชียงใหม่ เอฟซี |
18:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 3-1 | กระบี่ เอฟซี |
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 3-2 | Singha GB Kanchanaburi |
18:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 1-2 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี |
18:00 | หนองบัวลําภู | 5-1 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี |
Lithuania - 2. Division | |||
18:00 | เอฟเคเทารัส | 2-1 | Atomsfera Mazeikiai |
Portugal Campeonato Nacional | |||
18:00 | SC Lusitania | 3-1 | UD Santarem |
India I-League 2nd Division | |||
18:00 | สปอร์ตติ้ง กัว | 1-2 | ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา |
18:00 | เดมโป | 3-1 | Sudeva Delhi |
NOR D4 | |||
18:00 | Skjervoy | 3-1 | ฮาร์สตัด |
19:00 | Ardal | 4-1 | Froya |
19:00 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 4-3 | แมนดาล |
19:00 | Bjorkelangen | 1-1 | สเกดโม |
19:00 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 5-1 | วิโกร |
19:00 | Askoy FK | 2-2 | แซนวิเค็น |
19:00 | Gamle Oslo | 2-3 | แบรัมเอสเค |
19:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 3-3 | เรดดี้ |
20:00 | Hou Ge Xinte B team | 1-3 | Bjarg |
20:00 | Askollen | 3-2 | ยูลเลิร์น เอฟซี |
20:00 | Rana FK | 2-1 | นาร์โด เอฟเค |
21:00 | สเจลคาวิค | 1-1 | สเจ็ทเทน |
Futsal Spain Division De Honor | |||
18:00 | ปัลมา (ฟุตซอล) | 1-2 | Jaen Paraiso Interior Futsal |
21:00 | Rios Renovables Ribera Navarra Futsal | 2-3 | EiPozo Murcia Turistica Futsal |
22:59 | Manzanares FS Futsal | 6-5 | Noia Portus Apostoli Futsal |
01:00 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 2-3 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
Belarus Pershaya Liga | |||
18:00 | Shakhter Soligorsk II | 1-3 | BATE-2 Borisov |
21:30 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 3-2 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
Finland Kolmonen | |||
19:00 | ไฮวินก้า | 1-2 | Gnistan Ogeli |
Tajikistan Vysshaya Liga | |||
18:30 | FK Eskhata | 1-1 | Ravshan Kulob |
Denmark Womans League Divison 2 | |||
18:30 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 1-2 | เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) |
19:30 | Solrod (W) | 3-4 | วาลเด้ (ญ) |
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย | |||
21:00 | กอชค์ กาเบลา | 1-2 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
Belgium Womens Premier League | |||
21:15 | คลับบรูซ(ญ) | 3-3 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) |
Austrian 3.Liga | |||
18:30 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 1-1 | เอสวีจี ไรชีเนา |
19:00 | คุฟซไตน์ | 2-1 | SC Imst |
19:30 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 5-1 | FC Wolfurt |
20:00 | เอสเฟา รีด บี | 2-2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |
21:00 | SC Rothis | 1-1 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ |
21:00 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 4-1 | น็อยซีเดิล |
21:00 | RW Rankweil | 1-5 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก |
22:30 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 2-2 | เวียนเนอร์ เอสซี |
Namibia Premier League | |||
18:30 | FC Civics | 1-2 | United Africa Tigers |
21:00 | Khomas Nampol FC | 5-4 | Young Brazilians FC |
21:00 | Blue Waters FC | 2-2 | Okahandja United FC |
21:00 | Mighty Gunners | 1-1 | Eeshoke Chula Chula |
Spanish Ladies Premier League C | |||
18:30 | Alhama CF B (W) | 2-8 | Villaviciosa Odon (W) |
พรีเมียร์ลีก | |||
18:30 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 2-2 | ลิเวอร์พูล |
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 5-1 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
21:00 | ฟูแล่ม | 1-1 | คริสตัล พาเลซ |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 2-1 | ลูตัน ทาวน์ |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 | เบิร์นลี่ย์ |
23:30 | เอฟเวอร์ตัน | 1-0 | เบรนท์ฟอร์ด |
02:00 | แอสตัน วิลล่า | 2-2 | เชลซี |
ลีกวัน อังกฤษ | |||
18:30 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 3-0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
18:30 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3-3 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
18:30 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-2 | พอร์ทสมัธ |
18:30 | เร้ดดิ้ง | 3-2 | แบล็คพูล |
18:30 | พอร์ทเวล | 0-0 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
18:30 | บาร์นสลีย์ | 1-1 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
18:30 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก |
18:30 | วีแกน แอธเลติก | 2-0 | บริสตอล โรเวอร์ส |
18:30 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1-2 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
18:30 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2-1 | เชลแน่ม ทาวน์ |
18:30 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 2-0 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
18:30 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1-3 | เลย์ตัน โอเรียนท์ |
เมสตริลีก้า | |||
18:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-2 | นอมเม่ เจเค คาลจู |
21:00 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 2-2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
Schleswig Holstein Liga | |||
18:30 | TSV Bordesholm | 1-2 | Union Neumunster |
ไชนีสซูเปอร์ลีก | |||
18:35 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 1-1 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว |
Denmark - 2.Liga | |||
18:45 | เอฟเค 2000 | 0-0 | บราแบรนด์ |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | 2-0 | โรสกิลด์ |
เซเรียบี | |||
19:00 | โมเดน่า | 1-0 | ซุดติโรล อัลโต้ |
19:00 | ปาร์ม่า | 4-0 | เลชโก้ |
19:00 | เบรสชา | 0-0 | สเปเซีย |
19:00 | แตร์นาน่า | 0-1 | อัสโคลี่ |
21:15 | ชิตตาเดลล่า | 1-1 | เฟอรัลพิซาโล |
21:15 | โคเซนซ่า 1914 | 4-1 | บารี |
21:15 | ปาแลร์โม่ | 1-2 | เรจเจียนา |
21:15 | ซามพ์โดเรีย | 1-1 | โคโม |
เยอรมันลีกา 3 | |||
19:00 | ซาบรุคเค่น | 0-1 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี |
19:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 3-1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
19:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 1-1 | ดินาโม เดรสเดน |
19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 2-2 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 3-5 | พรูเบน มุนสเตอร์ |
21:30 | เอสซี เวิร์ล | 1-1 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
ไวเคาส์ลีกา | |||
19:00 | เอฟซี ฮาก้า | 1-1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ |
21:00 | ลาห์ติ | 0-1 | คูพีเอส |
22:30 | เอซี โอลู | 1-2 | วีพีเอส วาซ่า |
ลาลิกา | |||
19:00 | ลาส พัลมาส | 0-2 | คิโรน่า |
21:15 | อัลเมเรีย | 1-3 | เกตาเฟ่ |
23:30 | อลาเบส | 3-0 | เซลต้า บีโก้ |
02:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | 3-1 | แอธเลติก บิลเบา |
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 | |||
19:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 2-0 | TransINVEST Vilnius |
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย | |||
19:00 | อารารัต | 0-1 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย |
22:00 | ชีรัค | 1-0 | เอฟซี โนอาห์ |
Poland Division 2 | |||
19:00 | Hutnik Krakow | 4-1 | โปโลเนีย ไบตอม |
00:45 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 1-1 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
Womens Norwegian Tippeligaen | |||
19:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 3-1 | อซานฟอทบอล (ญ) |
19:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 4-1 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) |
21:45 | วาเลเรนก้า (ญ) | 3-1 | ลิน (ญ) |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 | |||
19:00 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 2-2 | Olaines FK |
Turkey 3. Ligi B | |||
19:00 | Arguvan | 3-4 | Talasgucu Belediyespor |
19:00 | Aliaga FUTBOL AS | 6-3 | Turk Metal Kirikkale |
19:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 2-4 | Kepez Belediyespor |
19:00 | Mardin BB | 4-2 | Inegol Kafkas Genclik |
19:00 | Bulvarspor | 3-2 | Kelkit Belediye Hurriyet |
19:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1-1 | Karabuk Idman |
19:00 | พาซาสปอร์ | 1-1 | เออร์กินิ วิไลมิซิ |
19:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 2-3 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ |
19:00 | Viven Bornova | 2-1 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ |
19:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 1-1 | Karaman Belediyesi Spor |
19:00 | ออร์ดูสปอร์ | 3-1 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor |
19:00 | Musspor | 1-1 | Cankaya FK |
19:00 | Nevsehirspor Genclik | 2-1 | Adana 1954 |
19:00 | Kestel | 1-1 | Sultanbeyli |
19:00 | Catalca Spor | 1-2 | Tokat Bld Plevnespor |
Northern German state premier league - bayern | |||
19:00 | VSG Altglienicke II | 1-3 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน |
มอลตา พรีเมียร์ลีก | |||
20:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 0-5 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ |
Norway 2.Liga | |||
19:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1-1 | โกรลุด |
19:00 | สตรอมเมน | 2-3 | กเจลแซส |
Switzerland U19 Elite | |||
19:00 | Lausanne Sports U19 | 2-1 | ยัง บอยส์(ยู 19) |
Saudi Arabia Youth League | |||
19:30 | Al Khaleej Youths | 1-4 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) |
19:40 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 6-1 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) |
19:55 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 3-1 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) |
Malta First Division League | |||
19:00 | Melita FC Saint Julian | 5-1 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ |
Armenia Division 2 | |||
19:00 | BKMA II | 1-2 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน |
Georgia Division | |||
19:00 | FC Kolkheti Khobi | 1-4 | Spaeri FC |
19:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 4-1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
19:30 | เอฟซี ซิโอนี่ | 2-1 | Dinamo Tbilisi II |
22:00 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 4-1 | Gareji Sagarejo |
Nigeria National League | |||
19:00 | Inter Lagos | 2-1 | Giant Brillars FC |
Djibouti Premier League | |||
19:10 | ASAS Djibouti Telecom | 2-2 | Garde-Cotes FC |
Austria Erste Division | |||
19:15 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-0 | เฟริส เวียนนา 1894 |
19:30 | เอสซี เบรเกนซ์ | 0-3 | กราเซอร์ เอเค |
19:30 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 2-3 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 |
19:30 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0-0 | เอฟซี ไลเฟริ่ง |
Denmark Youth U17 | |||
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 4-1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) |
ลีกา 1 ฮังการี | |||
19:30 | ปาคซิ เซ | 2-1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
22:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 0-0 | เคชเคเมติ ทีอี |
00:30 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1-0 | อูจเปสต์ |
Malawi Premier League | |||
19:30 | Silver Strikers | 5-1 | Mafco |
19:30 | Creck SC | 1-2 | Mzuzu City Hammers |
French Championnat Amateur | |||
22:59 | คอลมาร์ | 2-1 | Biesheim |
22:59 | แก็งก็อง บี | 2-2 | AF Virois |
22:59 | เบซองกอง | 3-4 | Haguenau |
22:59 | Chateaubriant | 2-2 | ลอริยองต์ บี |
22:59 | บูโลญจน์ | 3-1 | Racing Club de France |
22:59 | เอฟซี แซมบี | 5-2 | อูแบวิลลิเยร์ |
22:59 | เตรลิสซาค | 1-1 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ |
22:59 | Bourges | 2-1 | อองเช่ร์ 2 |
22:59 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 3-1 | แซง กวองแตง |
22:59 | โบบิกนี เอ.ซี. | 2-2 | Macon |
23:30 | Avoine | 1-1 | Paris 13 Atletico |
Croatia 2.HNL | |||
19:50 | NK Orijent Rijeka | 3-0 | NK Croatia Zmijavci |
Greece Divison C | |||
19:58 | Apollon Paralimniou | 1-3 | แพนทรากิกอส |
Northern Ireland League | |||
20:00 | อาร์มาก์ ซิตี้ | 3-2 | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ |
Kosovo Superliga | |||
20:00 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 2-1 | Malisheva |
เลบานอน ลิก | |||
20:00 | Shabab Al Ghazieh | 1-2 | ชาบับ ซาเฮล |
20:00 | Al Bourj | 2-1 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) |
Syrian League | |||
20:00 | อัล จาอิส (SYR) | 2-3 | อัล ทาลิย่า |
San Marino Girone A | |||
23:15 | เอสพี คอสมอส | 1-2 | ซาน โจวันนี |
Greece - Football League | |||
20:00 | ดิโอโกรัส | 0-0 | Panathinaikos B |
Uganda Division 2 | |||
20:00 | Mbale Heroes | 2-1 | FC Calvary |
Finland - Kakkonen Lohko | |||
20:00 | จีบีเค คอคโคล่า | 4-2 | โอพีเอส อูลู |
20:00 | แจส พอริ | 6-1 | คูพีเอส (เยาวชน) |
21:00 | แอตแลนติส | 0-0 | โรพีเอส โรวานีมี่ |
22:30 | เจพีเอส ยูแวสกูแล | 2-2 | Kuopion Elo |
22:59 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 2-4 | SJK Akatemia B |
Uruguay Segunda | |||
20:00 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 1-2 | ซีเอยูเวนตูเด้ |
06:00 | ทอร์ค | 0-0 | CS Cerrito |
Moldova Division 2 | |||
20:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 5-1 | โดรเชีย |
20:00 | ซาซาน กากาอูซ เยริ | 1-3 | ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท |
20:00 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 1-1 | ซีเอฟ กาเกาเซีย |
South Africa First League | |||
20:00 | Hungry Lions | 1-2 | บาโรก้า เอฟซี |
20:00 | Magesi | 0-2 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด |
Italy Serie D | |||
20:00 | USD Latte Dolce | 2-2 | Ardea |
Burundi League | |||
20:00 | Romania Inter Star | 1-2 | Telaviv FC |
Cyprus 2 Division | |||
20:00 | Agia Napa | 1-5 | Omonia 29is Maiou |
20:00 | โอโมเนีย อราดิปปู | 3-1 | Dignis Yepsonas |
21:00 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 3-4 | Asil Lysi |
Switzerland - 2.Liga | |||
20:00 | เอสซี แชม | 2-2 | Zurich B team |
20:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 3-2 | FC Dietikon |
21:00 | Bruhl SG | 1-6 | เบียล เบียนนี่ |
21:00 | US Terre Sainte | 4-6 | FC Echallens |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | 4-1 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-1 | Freienbach |
21:00 | FC Wettswil Bonstetten | 3-2 | เอฟซี กอสเซา |
21:00 | Bavois | 7-2 | ยัง บอยส์ (ยู 21) |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 2-1 | เอฟซี โคโซโวซูริค |
22:00 | Grand Saconnex | 1-2 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) |
22:00 | FC Mendrisio Stabio | 1-1 | เอฟซี ลินท์ 04 |
22:00 | Etoile Carouge | 2-2 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) |
22:00 | SV Muttenz | 3-1 | FC Schotz |
22:30 | Chenois | 2-1 | เอฟซี เนเทอร์ส |
22:59 | คอนคอร์เดีย | 6-1 | บาสเซโคร์ท |
Scotland Womens Premier League | |||
20:00 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | 2-1 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
Zimbabwe Premier | |||
20:00 | Simba Bhora | 1-1 | Tron |
20:00 | Yadah FC | 2-1 | Chicken Inn |
เซเรียอา | |||
20:00 | เลชเช่ | 1-1 | มอนซ่า 1912 |
22:59 | ยูเวนตุส | 0-0 | เอซี มิลาน |
01:45 | ลาซิโอ | 1-0 | เวโรน่า |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น | |||
20:00 | แลนด์สโครน่า | 1-0 | อัตซิคเท็นส์ บีเค |
20:00 | เกเฟล ไอเอฟ | 2-2 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
20:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1-1 | วาลเบิร์ก เอฟซี |
22:00 | ออร์ไกร์ท | 2-2 | ออสเตอร์ ไอเอฟ |
ลีกเดอซ์ | |||
20:00 | แซงต์ เอเตียน | 1-0 | ก็อง |
00:00 | ปัว เอฟซี | 1-2 | แก็งก็อง |
00:00 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-2 | โรเดซ อเวรอน |
00:00 | ปารีส เอฟซี | 3-1 | อองเช่ร์ |
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1-0 | บอร์กโดซ์ |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | 2-0 | เกรอน็อบล์ |
00:00 | อานซี | 3-2 | บาสเตีย |
00:00 | อาเมียงส์ | 0-0 | ทรัวส์ |
00:00 | อฌักซิโอ้ | 1-1 | เกววีลย์ อูแอส |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก | |||
20:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2-0 | เนเมน กร็อดโน่ |
22:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2-0 | สมอร์กอน เอฟซี |
00:15 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 0-2 | ดินาโม มินส์ค |
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | |||
20:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 4-1 | เอลเคเอสลอดซ์ |
22:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 2-3 | รุช ซอร์ซอฟ |
01:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0-1 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
ซือเปร์ลีก | |||
20:00 | ชีวาสสปอร์ | 1-0 | คอนยาสปอร์ |
20:00 | คาซิมปาซ่า | 1-0 | ซัมซั่นสปอร์ |
22:59 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2-1 | เบซิคตัส เจเค |
22:59 | ฮาเตย์สปอร์ | 1-2 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย | |||
20:00 | ตูกุมส์-2000 | 1-2 | เอฟเค วัลเมียรา |
22:59 | ริก้า เอฟซี | 1-2 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ | |||
20:00 | อามาซูลู | 2-1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด |
22:30 | ไกเซอร์ ชีฟ | 2-1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด |
01:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 5-0 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี |
Egyptian Premier League | |||
20:00 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 0-3 | ZED FC |
22:59 | เอล กัวน่า | 2-1 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
The lowlands of Scotland League | |||
20:00 | Tranent Juniors | 1-0 | Celtic B |
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก | |||
20:15 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 3-1 | เลฟสกี้ โซเฟีย |
22:59 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0-1 | สลาเวีย โซเฟีย |
Botswana Premier League | |||
20:30 | Security Systems FC | 2-1 | Tafic FC |
France Ligue 5 | |||
22:59 | ลีลล์ บี | 2-1 | เอสที แซง โอว์ออง |
22:59 | แรนส์ TA | 6-2 | PD Ergue Gaberic |
22:59 | ดิเอปป์ | 4-1 | เลอ อาฟร์ 2 |
22:59 | ดีฌง 2 | 1-2 | GFA Rumilly Vallieres |
23:30 | Hauts Lyonnais | 1-1 | ลียง ดูเชรี่ |
บุนเดิสลีกา | |||
20:30 | เอาก์สบวร์ก | 0-3 | แวร์เดอร์ เบรเมน |
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 2-1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 4-1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ |
20:30 | ไฟร์บวร์ก | 1-2 | โวล์ฟสบวร์ก |
23:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 2-2 | สตุ๊ตการ์ต |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา | |||
20:30 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 2-0 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
22:59 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 3-2 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-4 | เทรนซิน |
22:59 | เอฟเค โคซิค | 0-2 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga | |||
20:50 | เอฟเค โอครีด 2004 | 1-1 | คาเมนิคา-ซาซ่า |
21:00 | เอฟเค โอโซโกโว | 2-1 | FK Karaorman |
21:00 | โปเบด้า | 1-1 | Vardar Negotino |
21:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 4-6 | KF Arsimi |
UAE ลีก ดิวิชั่น 1 | |||
20:55 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 2-1 | Gulf United FC |
20:55 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 3-3 | มาซาฟี่ |
21:00 | Dubai United | 1-3 | อัล ด๊าฟร่า |
โอมาน ลีก | |||
20:55 | อัล นาห์ด้า | 1-0 | บาห์ลา |
22:05 | อัลรูสตัก | 0-0 | โอมาน คลับ |
23:15 | อัล ซีบ | 0-0 | โซฮาร์ คลับ |
England Southern Premier League | |||
21:00 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 3-3 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
21:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 1-0 | Sholing FC |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1-0 | บาซิงสโตค ทาวน์ |
21:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 2-0 | Hanwell Town |
21:00 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 0-4 | AFC Totton |
21:00 | Walton Hersham | 3-0 | พูล ทาวน์ |
21:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 3-0 | Winchester City |
21:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 7-1 | แฮร์โรว์ โบโร่ |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 4-2 | เชสแฮม ยูไนเต็ด |
21:00 | ดิดค็อต ทาวน์ | 1-2 | เฮนดอน |
21:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 1-1 | Plymouth Parkway |
อีเอฟแอลลีกทู | |||
21:00 | เร็กซ์แฮม | 2-1 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
21:00 | บาร์โรว์ | 1-1 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า |
21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 4-1 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2-2 | ฮาโรเกต ทาวน์ |
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 4-1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 5-1 | วอลซอลล์ |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | 3-3 | มอร์แคมบ์ |
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 2-0 | กริมสบี้ ทาวน์ |
21:00 | จิลลิ่งแฮม | 2-2 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1-0 | น็อตต์สเคาน์ตี้ |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 4-4 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | |||
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-0 | โคเวนทรี ซิตี้ |
21:00 | นอริช ซิตี้ | 2-2 | สวอนซี ซิตี้ |
21:00 | เซาแธมป์ตัน | 0-1 | สโต๊ค ซิตี้ |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1-4 | มิดเดิลสโบรห์ |
21:00 | วัดฟอร์ด | 1-0 | ซันเดอร์แลนด์ |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 3-0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 2-0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
21:00 | มิลล์วอลล์ | 1-0 | พลีมัธ อาร์ไกล์ |
02:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 3-3 | อิปสวิช ทาวน์ |
England Southern League Central Division | |||
21:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0-0 | สตัวร์บริดจ์ |
21:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 0-1 | บาร์เวล |
21:00 | เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | 0-1 | ฮาเลโซเวนทาวน์ |
21:00 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1-4 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
21:00 | เลมิงตัน | 2-0 | AFC Sudbury |
21:00 | รอยสตัน ทาวน์ | 2-3 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
21:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 3-2 | อัลเวเชิร์ช |
21:00 | ลองอีตันยูไนเต็ด | 2-1 | เลสตัน เอฟซี |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น | |||
21:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2-2 | สตาเบ็ค |
21:00 | คองสวิงเกอร์ | 3-0 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
21:00 | ไบรน์ | 1-0 | ซองน์ดาล |
21:00 | โมสส์ | 1-2 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
21:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2-2 | เลวานเจอร์ เอฟเค |
21:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-4 | รัวฟอส |
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | |||
21:00 | เมเชเลน | 3-0 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน |
23:15 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1-1 | แซงต์ ทรุยด็อง |
01:45 | เคเอเอ เกนท์ | 3-2 | เวสเตอร์โล |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก | |||
21:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 2-3 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
21:30 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 2-1 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า |
22:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-2 | มัคคาบี้ เนทันย่า |
00:00 | แอชดอด เอ็มเอส | 1-0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
00:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1-5 | เบต้าเยรูซาเล็ม |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | |||
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1-3 | ฮิเบอร์เนี่ยน |
21:00 | คิลมาร์น็อค | 0-0 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | 2-0 | รอสส์ เคาน์ตี้ |
21:00 | อเบอร์ดีน | 1-0 | มาเธอร์เวลล์ |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา | |||
21:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 1-4 | โบแร็ค คาแค็ก |
22:59 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 1-1 | IMT Novi Beograd |
01:00 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-1 | ราสนิกีร์ ไนร์ |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 | |||
21:00 | ยูเอส เบน กัวเดน | 1-0 | อี.จีเอส กัฟซ่า |
21:00 | สตาดิ ตูนิเซียน | 0-0 | ยูเอส โมนาสตีร์ |
21:00 | อีเอส เมทเลาอิ | 2-2 | ซีเอ บิเซอร์ติน |
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ | |||
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-0 | บอสตัน ยูไนเต็ด |
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 | |||
21:00 | Patro Eisden | 0-4 | KMSK Deinze |
01:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1-1 | เควีเอสเค ลอมเมล |
สก็อตแลนด์ ลีก 2 | |||
21:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-1 | บอนนี่ริกก์โรส |
21:00 | สปาร์ตันส์ | 2-2 | ปีเตอร์เฮด |
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2-0 | สแตรนแรร์ |
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 2-2 | เอลจิน ซิตี้ |
21:00 | ไคลด์ | 1-0 | อีสต์ ไฟฟ์ |
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 | |||
21:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 2-0 | โคฟ เรนเจอร์ |
21:00 | Kelty Hearts | 0-2 | มอนโทรส |
21:00 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 1-3 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน |
21:00 | แอนนัน แอธเลติก | 3-3 | ฟัลเคิร์ก |
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 0-1 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ | |||
21:00 | แพททริค ทริสเทล | 0-0 | อายร์ ยูไนเต็ด |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-0 | เรธโรเวอร์ส |
21:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 1-1 | อินเวอร์เนสส์ |
21:00 | อาร์บรอท | 0-5 | ควีนส์ ปาร์ค |
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ | |||
21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 2-2 | เบรนทรี ทาวน์ |
Portugal Liga 3 | |||
21:00 | เฟฟ | 2-3 | โทรเฟนเซ่ |
22:59 | ซานโจเนนเซ่ | 1-1 | วิอาเนนเซ่ |
02:30 | แอนาเดีย | 1-0 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 |
Spain Primera Division RFEF | |||
21:00 | โอซาซูน่า บี | 2-1 | เรอัล ยูนิโอน |
21:00 | ซาลามังก้า | 4-0 | ซาบาเดย์ |
21:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1-3 | บาร์เซโลน่า บี |
21:30 | เซลต้า บีโก้ บี | 4-0 | เอสดี โลโกรเนส |
22:59 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1-3 | เรอัล มาดริด กัสติยา |
22:59 | ซีดี ลูโก้ | 3-1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า |
22:59 | ฟูเอนลาบราดา | 0-0 | เตรูเอล |
01:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1-1 | เซสต้าโอ |
England Ryman(Isthmian) League Premier Division | |||
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 3-0 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
21:00 | ไวท์ฮอว์ก | 2-1 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
21:00 | ฮอร์สแฮม | 2-0 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 2-2 | แชแทม ทาวน์ |
21:00 | ดัลลิช แฮมเลต | 2-6 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0-0 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด |
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 4-0 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 5-3 | มาร์เกต |
21:00 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 2-1 | คิงสโตเนียน |
21:00 | Hashtag United | 3-3 | Cheshunt |
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน | |||
21:00 | ซาบาห์ เอฟเค | 2-0 | ซาบาลี |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก | |||
21:00 | Doma United | 0-0 | ควาร่า ยูไนเต็ด |
22:00 | เบนเดล อินชัวรันส์ | 1-0 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
Algeria Division 2 | |||
21:00 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 1-1 | SKAF Khemis Melina |
21:00 | อาร์ซี อาร์บา | 2-1 | ESM Kolea |
21:00 | จีซี มาสคาร่า | 5-1 | JS Ghir Abadla |
21:00 | เอเอสเอ็ม ออราน | 1-1 | CRB Temouchent |
21:00 | ซีเอ บัตน่า | 1-2 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า |
21:00 | JS Bordj Menaiel | 1-2 | เอ็มโอ คอนสแตนติน |
21:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 3-1 | NRB Teleghma |
21:00 | เอเอส โครยูบ์ | 1-2 | IRB Ouargla |
Tunisia Division 2 | |||
21:00 | เชบบา | 1-3 | อีโอ ซีดี บูซิด |
21:00 | E. M. Mahdia | 4-3 | SC Moknine |
Angola Girabola League | |||
21:00 | Progresso da Lunda Sul | 1-1 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา |
21:30 | Interclube Luanda | 4-1 | CR Uniao Malanje |
22:00 | Desportivo Huila | 2-1 | บราวอส โด มาควิส |
England Northern Premier League | |||
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 1-3 | มาร์รีน |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 3-2 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
21:00 | เวิร์คคิงตัน | 2-1 | กุยเซลีย์ |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | 5-2 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
21:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 4-3 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
Scotland Highland football League | |||
21:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 4-2 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
Brazil women's League | |||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 1-1 | อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) |
01:00 | Real Brasilia FC (W) | 1-1 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) |
02:00 | Cruzeiro MG (W) | 1-3 | อเมริกา มิไนโร่(ญ) |
ENG UD1 | |||
21:00 | Newton Aycliffe | 2-2 | Pontefract Collieries |
21:00 | ลีค ทาวน์ | 1-3 | คลิททีโร |
21:00 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 1-1 | Quorn |
21:00 | วิดเนส | 1-2 | นานท์วิช ทาวน์ |
21:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 2-1 | Kidsgrove Athletic |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง | |||
01:00 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 1-1 | Banfield (W) |
Republic of Ireland National League Women | |||
21:00 | Bohemians Dublin (W) | 2-1 | FC Treaty United (W) |
Austria Landesliga | |||
21:00 | Stadlau | 4-1 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว |
Serbia Prva Liga | |||
21:00 | FK Graficar Beograd | 2-1 | Semendrija 1924 |
21:00 | Jedinstvo UB | 1-2 | อินดิจา |
21:00 | Tekstilac | 1-2 | โอเอฟเค เบลเกรด |
ENG SD1 | |||
21:00 | ซิทติ้งบอร์น | 1-4 | Littlehampton Town |
21:00 | ฟรอเม ทาวน์ | 3-3 | บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม |
21:00 | Mousehole | 7-3 | Bishop Cleeve |
21:00 | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ | 2-1 | Badshot Lea |
Spanish Ladies Premier League B | |||
21:00 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1-1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) |
00:30 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 2-1 | CD Alaves (W) |
00:30 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 2-2 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) |
Romania - Liga 3 Seria | |||
21:00 | ACSO Filiasi | 1-3 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ |
Switzerland Division 1 Women | |||
22:59 | Rapperswil Jona (W) | 3-1 | FC Sion (W) |
00:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | 1-1 | ยัง บอยส์ (ญ) |
Iceland Womens Premier League | |||
21:00 | เคฟลาวิค(ญ) | 2-3 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
21:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 1-2 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
23:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 2-2 | ฟีลเคียร์(ญ) |
Hungary Womens Division 1 League | |||
21:00 | Viktoria FC Szombathely Women | 2-2 | Szekszard UFC (W) |
22:00 | Soroksar (W) | 4-1 | MOL Fehervar FC (W) |
Portugal Campeonato Nacional II Women | |||
22:00 | FC Romariz (W) | 6-3 | Vitoria SC (W) |
22:00 | Amora (W) | 1-2 | เอสโตริล(ญ) |
22:00 | เบาวิสต้า (ญ) | 2-4 | CF Benfica (W) |
22:00 | Lusitania Lourosa (W) | 5-1 | Souselas (W) |
Paraguayan Division 2 | |||
21:00 | 12 de Junio VH | 1-1 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
UAE League Professional | |||
21:05 | อัล ชาร์จาห์ | 2-2 | อัลบาเตห์ |
21:05 | อัจมาน | 2-2 | กอร์ ฟัคเค่น |
23:45 | อัล ไอน์ | 1-2 | อัล อาห์ลี ดูไบ |
United Arab Emirates U21 | |||
21:05 | Al Wahda Abu Dhabi U21 | 4-2 | เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) |
21:05 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | 3-2 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) |
21:05 | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) | 6-3 | อัล นาสร์ (ยู 21) |
21:05 | Hatta Dubai U21 | 3-3 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) |
Qatar Prince Cup | |||
21:15 | อัล เมไซเมีย | 2-3 | Al Waab SC |
เซกุนด้า ดิวิชั่น | |||
21:15 | บูร์โกส ซีเอฟ | 2-2 | เอสดี อมอเรเบียต้า |
21:15 | เลกาเนส | 1-1 | เรอัล ซาราโกซ่า |
23:30 | เอลเช่ | 2-2 | เอสปันญ่อล |
Slovakia 3.Liga | |||
21:20 | Galanta | 3-1 | FK Podkonice |
21:30 | TJ Tatran Oravske Vesele | 2-3 | Slavia TU Kosice |
21:30 | มาลัซกี | 3-2 | OK castkovce |
21:30 | เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน | 1-1 | Jednota Banova |
21:30 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 2-3 | เทสล่า สตรอปคอฟ |
สโลวาเกีย ลิกา 1 | |||
21:30 | ทาทราน ปรีซอฟ | 3-2 | สลาโว วีเซลัด |
21:30 | Spisska Nova Ves | 1-1 | โดลนีย์ กูบิน |
21:30 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 7-1 | MSK Puchov |
Bosnia erzegovina 1st League | |||
21:30 | Drina Zvornik | 1-2 | เอฟเค โมดริกา |
21:30 | Famos Vojkovici | 3-2 | Villeznevesigne |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
21:30 | คราอิโอว่า | 3-2 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
00:30 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 2-1 | ฟารูล คอนสแตนต้า |
ปรีไมราลีกา | |||
21:30 | วิเซล่า | 1-1 | ริโอ อาฟ |
21:30 | คาซ่า เพีย เอซี | 3-1 | จีดี ชาเวซ |
00:00 | เบนฟิก้า | 3-1 | สปอร์ติ้ง บราก้า |
02:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1-0 | เบาวิสต้า เอฟซี |
คูเวต ลีก | |||
21:30 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0-2 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
00:15 | อัล คูเวต เอสซี | 2-0 | อัล คาดเซีย |
Spain Youth League | |||
22:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 1-1 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) |
สโลวีเนีย ลิกา 2 | |||
22:59 | เอ็นเค ครักคา | 2-2 | โทลมิน |
Croatia 3.Division | |||
22:00 | Radnik Krizevci | 4-1 | Trnje |
22:00 | NK Zagora Unesic | 1-2 | ซาดาร์ |
22:00 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 3-1 | DUGO SELO |
22:30 | HNK Dakovo Croatia | 3-3 | เอ็นเค สลาวิย่า พลิเตอร์นิก้า |
Ghana Premier | |||
22:00 | Bechem United | 1-1 | Heart of Lions |
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 1-2 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
22:00 | Medeama SC | 1-1 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี |
Belgium Women 1st National | |||
22:00 | FC Alken (W) | 2-3 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) |
22:00 | Famkes Merkem Woman | 3-1 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) |
22:00 | เกนท์ บี (ญ) | 1-1 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) |
22:00 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | 2-1 | Ladies Genk B (W) |
22:59 | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | 2-5 | Moldavo Women |
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
22:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 3-3 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
22:59 | ดีลา กอริ | 1-1 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
Slovenia 3.Liga | |||
22:00 | เอ็นเค ซาวรัค | 4-3 | Hajdina |
22:00 | FC Drava Ptuj | 5-3 | เอ็นเค เครสโก |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 | |||
22:00 | เอเอสโอ ชเลฟ | 2-2 | เอ็นซี มากร้า |
22:00 | ES Ben Aknoun | 2-3 | เจเอส คาบิลี่ |
02:00 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1-0 | ปาราดัว เอซี |
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | |||
22:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-0 | ออสเตรีย ลัสเตนัว |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-2 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก | |||
22:00 | วาร์เท็กซ์ | 0-1 | ดินาโม ซาเกร็บ |
00:10 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 5-1 | รูเดส |
Saudi Arabia League | |||
22:00 | อัล ราเอ็ด | 2-2 | อัล อิตติฟาค |
22:00 | Al-Akhdoud | 4-0 | แอ๊บฮา |
01:00 | อัล คาลีจ | 0-1 | อันนัศร์ |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน | |||
22:00 | อัล ไฟซาลี | 5-0 | อัล อาห์ลี |
00:45 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 3-0 | อัล อคาบา เอสซี |
Mexico Youth U23 | |||
22:30 | Pachuca U23 | 5-1 | Mazatlan FC U23 |
Ireland U20 League | |||
22:00 | Athlone Town U20 | 1-1 | UCD U20 |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา | |||
22:30 | NK Bravo | 1-1 | รีดอมเลีย |
01:15 | ดอมซาเล่ | 1-1 | มาริบอร์ |
โปแลนด์ ลิกา 1 | |||
22:30 | สเตล รุสซ์โซว | 4-2 | เลเชีย กอเดนซ์ |
01:00 | จีเคเอส ทิคี | 2-0 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
22:30 | แรมปรา จูเนียร์ | 1-1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
22:59 | เซอร์โร ลาร์โก | 2-0 | บอสตัน ริเวอร์ |
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก | |||
22:59 | SCCM Chabab Mohamedia | 0-2 | UTS Union Touarga Sport Rabat |
01:00 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 2-1 | เฟร์ ราเบท |
03:00 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1-1 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน | |||
22:59 | อัล ริฟฟา | 1-1 | ซิทรา |
22:59 | อัล ชับบับ | 1-2 | อิสท์ ริฟฟา |
22:59 | อัล มูฮารัค | 3-1 | อัล ฮาล่า |
Switzerland. 2. Liga Interregional | |||
22:59 | FC Amical Saint-Prex | 1-2 | Stade Payerne |
Chile Primera Division Women | |||
03:00 | โคโล โคโล่ (ญ) | 1-1 | Santiago Morning (W) |
Switzerland Challenge League | |||
22:59 | สตาเด้ นยอนเนียส | 0-0 | เอฟซี ธูน |
22:59 | วาดุซ | 6-0 | บาเดน |
22:59 | เอฟซี วิล 1900 | 0-1 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น | |||
22:59 | โรเซนบอร์ก | 1-3 | โบโด กลิมท์ |
ไซปรัส ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | เนีย ซาลามิส | 2-1 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
Burkina Faso League | |||
22:59 | Etoile Filante de Ouagadougou | 1-2 | AS Douanes Ouagadougou |
ชิลี คัพ | |||
22:59 | Deportes Quillon | 4-3 | CD Constitucion Unido |
22:59 | Deportes Union Companias | 1-1 | Municipal Salamanca |
23:30 | Juan Fernandez | 1-2 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
03:00 | Chimbarongo FC | 4-2 | Santiago City |
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก | |||
22:59 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 2-1 | Jezero Plav |
22:59 | Jedinstvo Bijelo Polje | 1-1 | Arsenal Tivat |
22:59 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 2-2 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
00:00 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1-1 | Decic Tuzi |
Morocco Division 2 | |||
22:59 | Stade Marocain du Rabat | 2-1 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล |
22:59 | CODM Meknes | 3-2 | คัวริบก้า |
Chile Primera D | |||
05:00 | ดี.คอนเซ็ป | 1-3 | เมไลพิลล่า |
Colombia Regional League | |||
04:40 | Ferrovalvulas FC | 1-3 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดยิน(สำรอง) |
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ | |||
23:30 | นิวรี่ ซิตี้ | 1-4 | Loughgall FC |
23:30 | เกล็นโตรัน | 4-0 | ครูซาเดอร์ |
23:30 | ลาร์นเอฟซี | 5-0 | โคเลอไรน์ |
23:30 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1-1 | คลิฟตันวิลล์ |
23:30 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 3-0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
23:30 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 1-2 | คาร์ริค แรนเจอร์ส |
อิตาลี C1 | |||
23:30 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 5-2 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ |
23:30 | เอซี โมโนโปลี | 2-1 | เมสสิน่า |
23:30 | FB Brindisi 1912 | 1-2 | เอพี เทอร์ริส |
23:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 3-2 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี |
23:30 | ลาติน่า | 1-2 | ทารันโต้ |
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ | |||
23:30 | บาร์เน็ต | 0-4 | โซลิฮัลล์ มอร์ |
Gambia GFA League | |||
23:30 | Team Rhino FC | 1-2 | บอมบาด้าเอฟซี |
UEFA Women | |||
23:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-2 | บาร์เซโลน่า(ญ) |
Mauritania Division 1 | |||
02:50 | ASC Gendrim | 2-5 | FC Inter Nouakchott |
Mexico Segunda Division | |||
00:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 4-1 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ |
04:00 | Deportiva Venados II | 2-1 | CD Inter Queretaro II |
04:30 | Tritones Vallarta MFC | 1-1 | คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร |
05:00 | CD Mexiquense | 1-1 | FC Santiago |
05:00 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 4-0 | ปาชูกา 2 |
05:00 | Artesanos Metepec FC | 2-0 | Chilpancingo |
05:00 | Delfines de Abasolo | 1-1 | CD Avina |
ซูเปอร์ลีก กรีซ | |||
00:00 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1-0 | พานเซอร์ไรกอส |
00:00 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1-1 | โอเอฟไอ เครเต้ |
00:00 | AE Kifisias | 2-3 | พาส เจียนนิน่า |
00:00 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-0 | พีเออี อโตรมิตอส |
Canadian Premier League | |||
00:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1-3 | Atletico Ottawa |
03:00 | Forge FC | 2-1 | Valour |
Mali Cup | |||
00:30 | AS Bakaridjan | 1-2 | Afrique Football Elite |
Belgian First Amateur Division | |||
00:30 | เดสเซล สปอร์ต | 1-1 | Sint-Eloois-Winkel |
00:30 | Thes Sport | 2-2 | Hoogstraten VV |
01:00 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 4-2 | เคเอสเค ไฮสท์ |
01:00 | Antwerp B | 1-3 | Charleroi B |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | |||
00:30 | ทริสแทน ซัวเรส | 0-1 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส |
01:30 | เอลมาโกล | 1-0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
02:35 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1-1 | Talleres Rem de Escalada |
04:00 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1-0 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร |
04:40 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0-1 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน |
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์ | |||
00:45 | Austin FC | 2-0 | แอลเอ กาแลกซี่ |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
00:50 | Hercilio Luz U20 | 2-1 | Barra SC U20 |
01:30 | Patriotas PR Youth | 1-1 | Rio Branco FC U20 |
01:30 | ปารานา(เยาวชน) | 2-3 | Apucarana SC U20 |
01:30 | โกยาส(เยาวชน) | 3-3 | Guapo M19 EC U20 |
Brazil Campeonato Paulista Youth | |||
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 2-2 | ซานโตส(เยาวชน) |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 1-1 | พัลไมรัส (เยาวชน) |
01:00 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 3-3 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) |
Brazil Serie D | |||
01:00 | อิโพรา อีซี | 2-2 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
01:00 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 3-4 | เทรเซ่ พาไรบา |
01:30 | อเวนิดา อาร์เอส | 1-2 | คาสคาเวล พีอาร์ |
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 2-3 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) |
02:00 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 2-1 | อกัว เดอ มาราบา |
02:00 | Manauara | 3-1 | ริโอ บลังโก้ เอซี |
02:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 1-2 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น |
02:00 | Democrata SL/MG | 1-1 | โนว่า อีกูอาคุ |
02:00 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 1-1 | อีตาบายานา |
04:00 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 2-0 | Sao Raimundo/RR |
04:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0-0 | Hercilio Luz SC |
04:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 0-0 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส |
04:30 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0-0 | อิปาติงก้า |
05:00 | CS Esportivo AL | 0-0 | Retro/PE |
Argentine Torneo A | |||
02:00 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-1 | โบค่า ยูนิดอส |
Peru Campeonato Nacional Women | |||
01:00 | Alianza Lima W | 9-1 | Killas W |
Belgium Second Amateur Divisio | |||
01:00 | Union Rochefortoise | 2-1 | Union Saint Gilloise II |
01:00 | Torhout | 2-1 | Cercle Brugge II |
Brazil Campeonato Maranhense | |||
01:00 | Desportiva Ferroviaria ES | 1-1 | รีโอ บรังโก-อีเอส |
05:40 | Nautico (RR) | 1-1 | GA Sampaio |
Columbia women | |||
03:30 | Inter Palmira (W) | 1-2 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) |
04:00 | Llaneros (W) | 3-0 | จูเนียร์ (ญ) |
05:40 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 5-0 | Deportivo Pereira (W) |
Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women | |||
01:00 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 5-2 | Vila Nova ES (W) |
Brazil Paulista Serie B | |||
01:00 | เมาอา เอฟซี | 3-1 | Manthiqueira/SP U23 |
01:00 | Uniao Mogi U23 | 1-1 | Atletico Mogi SP U23 |
เปรู ดิวิชั่น 1 | |||
01:00 | สปอร์ต บอยส์ | 0-0 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ |
03:00 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 3-2 | แอทเลติโก้ กรัว |
05:30 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 2-0 | เซียนเซียโน่ |
Guatemala Liga Nacional | |||
04:00 | เดปอร์ติโวมีชโก | 2-1 | CD Achuapa |
Ecuador Copa Pilsener A | |||
01:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 2-1 | Cumbaya FC |
03:30 | Libertad FC | 1-1 | อูเรนเซ่ เอสซี |
06:00 | แอลดียู กีโต้ | 1-0 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||
01:30 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 1-2 | อัล คิว ซา |
Argentina Prim B Metropolitana | |||
01:30 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1-0 | คานัวลาส เอฟซี |
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1-1 | ลอส อันเดส |
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 1-3 | โกมูนิกาซิโอเนส |
01:30 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 2-2 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-1 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ |
01:30 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1-0 | Liniers |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 | |||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1-2 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
สวิสคัพ | |||
01:30 | เอฟซี ซิยง | 0-2 | ลูกาโน |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
02:00 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-1 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
04:30 | นูเบลนเซ่ | 6-0 | โคเบรลัว |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | |||
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 3-3 | เลอ อาฟร์ |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา | |||
02:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-4 | คริคูม่า |
04:30 | คุยอาบา | 0-3 | อัตเลติโก มิไนโร่ |
ชิลี พรีเมียร์ บี | |||
02:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 2-1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
04:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 2-1 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
04:30 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-0 | ดิปอรเต่ส เตมูโก |
Argentina Regional League | |||
02:30 | CA Minero Argentino | 3-2 | CSF Picon |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี | |||
03:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 1-1 | โบต้าโฟโก้ เอสพี |
03:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 | Amazonas FC |
04:00 | อเมริกา เอ็มจี | 2-0 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
03:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0-2 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
Colombia Copa Mustang B | |||
03:00 | โบโกตา เอฟซี | 2-2 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
03:30 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 1-0 | คอร์ตูลัว |
Brasileiro, Serie C | |||
03:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1-1 | ฟิกูเรนเซ่ |
05:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 4-2 | ทอมเบนเซ่ |
05:30 | Athletic Club MG | 3-1 | เรโม เบเลม |
USL ดิวิชั่น 1 | |||
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2-1 | นอร์ท แคโรไลนา |
Paraguay Women League | |||
05:45 | คลับ กัวรานี่(ญ) | 4-0 | Sportivo Trinidense (W) |
Panama Liga Nacional de Ascenso | |||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 1-1 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต |
04:00 | Herrera FC | 4-3 | Veraguas FC |
04:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 2-1 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
04:00 | UMECIT | 1-0 | ซานฟานซิสโก เอฟซี |
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
04:00 | พันตาเรนนัส | 2-2 | เอดี ซาน คาร์ลอส |
04:00 | เอดี กรีเชีย | 0-1 | ซานโตส เด กัวปิเลส |
Guatemala D2 | |||
04:00 | Nueva Concepcion | 0-1 | Cuilapa FC |
Honduras Liga de Ascenso | |||
04:00 | Lone FC | 3-3 | CA Boca Juniors Tocoa |
El Salvador Liga Feminina | |||
04:00 | CD Dragon (W) | 1-3 | อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) |
El Salvador Reserves League | |||
04:30 | Jocoro FC Reserves | 1-2 | CD Municipal Limeno Reserves |
05:00 | CD Luis Angel Firpo Reserves | 0-1 | Santa Tecla Reserves |
USA National Premier Soccer League | |||
05:00 | Spokane Velocity | 1-1 | Central Valley Fuego |
Dominican Republic Liga | |||
05:00 | Atletico San Cristobal | 0-5 | Atlantico FC |
Antigua Barbuda Premier Division | |||
05:00 | Ottos Rangers FC | 0-3 | เอ็มไพร์สเอฟซี |
USA MLS Next Pro League | |||
06:00 | ชัตตานูกา | 2-0 | Carolina Core |
Mexico Primera Divison A | |||
06:00 | เวนาโดส เอฟซี | 2-3 | Atletico La Paz |