2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-07-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ชาเปโคเอนเซ่
ต่อ 0.5 (BRA D1 05:30)
เบต้าเยรูซาเล็ม
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 00:45)
AIK โซลน่า
สูง 2.5 (UEFA EL 00:00)
อเมริกา มิไนโร่
รอง 1/1.5 (BRA D1 05:30)
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
รอง 0.5 (UEFA EL 00:30)
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:00)
พัลไมรัส
ต่อ เสมอ (BRA D1 06:00)
สลาเวีย โซเฟีย
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 22:59)
โคเปนเฮเก้น
ต่อ 1.5/2 (UEFA EL 01:00)
เต็ง อเมริกา มิไนโร่
รอง 1/1.5 (BRA D1 05:30)
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
รอง 0.5 (UEFA EL 00:30)
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-07-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ชัคห์ติยอร์
สูง 2.5/3 (UEFA EL 00:00)
ดอมซาเล่
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 02:00)
แกนด์ซาซาร์
รอง 1 ลูก (UEFA EL 22:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
59879
ชีวตของเรา 18 15/0/3 52.5 WWlwLWWWWw สโลวาน บราติสลาวา
2
59138
Tom Yuranan 17 13/1/3 45.5 WWwWwDWWlW สโลวาน บราติสลาวา
3
28749
เกรียงไกรเพิ่มเจริญ 18 14/0/4 45 WWwWwWLLLW เอฟเค มลาดอสต์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
55841
ธเนศ บัวน้ำจืด 1/17 15 (17) 500.00
lLlLW
wWwLw
WDWlW
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
ซานโตส
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
2
25913
Art Gang 2/15 15 (15) 500.00
LWDWw
LLLwl
WWDWw
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
อินเตอร์นาซิอองนาล
พัลไมรัส
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
3
42678
Facebook - anukulseenual 2/14 15 (14) 500.00
wWlWw
wDwDW
wWWWL
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:30 ครูไซโร ครูไซโร VS America MG America MG  
  05:30 ชาเปโคเอนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่ VS บาเฮีย บาเฮีย  
  06:00 Vasco da Gama Vasco da Gama VS ฟลูมิเนเซ่ ฟลูมิเนเซ่  
  06:00 ซานโต๊ส ซานโต๊ส VS พัลไมรัส พัลไมรัส  
  07:00 แอตฯ พาราเนนเซ่ แอตฯ พาราเนนเซ่ VS อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล  

ข่าวฟุตบอล

‘มอนชี่’เฟิร์มได้ข้อเสนอระดับสถิติโลก’อลิสซอน’จ่อย้ายซบหงส์

‘มอนชี่’เฟิร์มได้ข้อเสนอระดับสถิติโลก’อลิสซอน’จ่อย้ายซบหงส์

จะมาตามนัดตีสามอีกหรือไม่เมื่อมอนชี่ผู้อำนวยการกีฬาของโรม่ายืนยันว่าพวกเขาเจรจากับลิเวอร์พูลคืบหน้าหลังได้รับข้อเสน...
‘วิลเชียร์’เผยมีแต่ความเคารพให้’เอเมรี่’-ขอบคุณที่คุยกันตรงไปตรงมา

‘วิลเชียร์’เผยมีแต่ความเคารพให้’เอเมรี่’-ขอบคุณที่คุยกันตรงไปตรงมา

แจ๊ค วิลเชียร์เปิดเผยว่าเขามีแต่ความเคารพมอบให้อูไน เอเมรี่และขอบคุณที่พูดคุยกับเขาอย่างตรงไปตรงมา หลังเลือกย้ายซบเ...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 กรกฎาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
20:00 โทบอล คอสตาเนย์ ซามเตรเดีย 1.5 - 10 ต่อโทบอล คอสตาเนย์ $$$
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ UE Engordany 3 ต่อเอฟซี ไครัต อัลมาตี้ $$$
22:00 แกนด์ซาซาร์ เลช พอซนาน 1/1.5 - 5 รองแกนด์ซาซาร์ $$$
22:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า Racing Union Luxemburg 2 ต่อเอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า $$$
22:00 ดินาโม มินส์ค เดอร์รี่ ซิตี้ 1.5/2 ต่อดินาโม มินส์ค $$$
22:00 เคเอฟ ลาซี อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า ปป รองเคเอฟ ลาซี $$$
22:00 เออร์ติช เอฟเค ทราไค 0.5/1 ต่อเออร์ติช $$$
22:59 นอมเม่ เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ ปป - 10 รองนอมเม่ $$$
22:59 สลาเวีย โซเฟีย อิลเวส แทมเปเร่ 0.5/1 - 10 ต่อสลาเวีย โซเฟีย $$$
22:59 โมลด์ เกล็นนาโวน ลูร์กัน 2.5 - 10 รองเกล็นนาโวน ลูร์กัน $$$
22:59 จีซีร่า ยูไนเต็ด ราสนิกีร์ ไนร์ 0.5 - 10 ต่อราสนิกีร์ ไนร์ $$$
23:30 Caramba/Dinamo Riga ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0.5 - 10 ต่อซีเอสเคเอ โซเฟีย $$$
23:30 สโลวาน บราติสลาวา เอฟซี มิลซามี่ 1/1.5 - 10 รองเอฟซี มิลซามี่ $$$
00:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1/1.5 - 5 รองเอฟซี โอลิมเปีย บัลติ $$$
00:00 ดินาโม ทบิลิซี ดูนาจสก้า สเตรด้า เสมอ รองดูนาจสก้า สเตรด้า $$$
00:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0.5/1 ต่อมัคคาบี้เทลอาวีฟ $$$
00:00 ฮัคเค่น เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1.5 - 10 ต่อฮัคเค่น $$$
00:00 เอไอเค โซลน่า แชมร็อค โรเวอร์ส 1.5 - 10 ต่อเอไอเค โซลน่า $$$
00:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ เอฟซี พิวนิค 1 รองเอฟซี พิวนิค $$$
00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล สตรอมเบส 2/2.5 - 10 รองสตรอมเบส $$$
00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 1.5 - 10 ต่อชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค $$$
00:00 ชาร์ปบอร์ก 08 IBV เวสต์มานเนียยาร์ 1.5 ต่อชาร์ปบอร์ก 08 $$$
00:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส KI Klaksvik 1.5 - 10 รองKI Klaksvik $$$
00:00 Prishtina โฟล่า เอสซ์ 0.5 รองโฟล่า เอสซ์ $$$
00:30 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น เอฟเค กาบาล่า ปป - 10 รองโพรเกรส นีเดอร์คอร์น $$$
00:30 นอร์ดเจลแลนด์ คลิฟตันวิลล์ 2.5 - 10 รองคลิฟตันวิลล์ $$$
00:45 เบต้าเยรูซาเล็ม ชิคฮูร่า 0.5/1 ต่อเบต้าเยรูซาเล็ม $$$
01:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน คูพีเอส 1.5/2 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
01:00 Luftetari เอฟเค เวนต์สปิลส์ เสมอ ต่อเอฟเค เวนต์สปิลส์ $$$
01:15 มาริบอร์ ปาร์ติซานี ทิราน่า 1.5/2 - 10 ต่อมาริบอร์ $$$
01:15 เอฟเค ซาราเยโว บานานต์ส 1/1.5 รองบานานต์ส $$$
01:30 เทรนซิน เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 - 5 ต่อเทรนซิน $$$$
01:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด เอฟเครูดาร์ 1.5/2 ต่อปาร์ติซาน เบลเกรด $$$
01:30 เอฟเค มลาดอสต์ บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0.5/1 ต่อเอฟเค มลาดอสต์ $$$
01:45 โคเลอไรน์ สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 0.5/1 - 10 ต่อสปาร์ตัก ซลาติบอร์ $$$
01:45 นซี ลูนาวิค ฮิเบอร์เนี่ยน 1.5 - 10 รองนซี ลูนาวิค $$$
01:45 แซดเอ็นเคโอซีเยค ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี 1.5/2 ต่อแซดเอ็นเคโอซีเยค $$$
01:45 ดันดาล์ค เลวาเดีย ทัลลินน์ 1/1.5 - 10 รองเลวาเดีย ทัลลินน์ $$$
01:45 ทรี ฟิโอริ เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1.5/2 ต่อเอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ $$$
02:00 ดอมซาเล่ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0.5/1 - 10 ต่อดอมซาเล่ $$$$
02:00 อูจเปสต์ เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู ปป - 5 รองเอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู $$$
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ ลาห์ติ 0.5 ต่อฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:30 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี บาเฮีย บีเอ 0.5 - 5 ต่อชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
05:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) อเมริกา มิไนโร่ 1/1.5 - 5 รองอเมริกา มิไนโร่ $$$
06:00 ซานโตส พัลไมรัส เสมอ ต่อพัลไมรัส $$$
06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) ปป - 10 ต่อ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
07:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ อินเตอร์นาซิอองนาล ลบสิบ อินเตอร์นาซิอองนาล $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:30 เดปอร์ติโว คูเอนก้า ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0.5 - 10 รองฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ $$$
07:45 แรมปรา จูเนียร์ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ ปป - 5 ต่ออินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 18 กรกฎาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
China Reserves League
13:30 Tianjin Songjiang Reserves 0-1 Guangzhou Fuli Reserve
13:30 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน(สำรอง) 1-0 Changchun Yatai Reserves
14:30 ซานตง ลู่เนิ่ง(สำรอง) 4-5 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี(สำรอง)
15:00 เจียงซูซูหนิง(สำรอง) 1-0 Beijing Renhe Reserves
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
13:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 0-0 PSIS Semarang
15:30 มิตรา คูการ์ 3-0 ศรีวิจาย่า เอฟซี
18:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 2-0 PSMS เมเดน
Philippines UFL
14:00 Davao Aguilas FC 1-1 โกล์บอล เอฟซี
กระชับมิตร (สโมสร)
14:45 FC Hebar Pazardzhik 1-0 Septemvri Simitli
15:00 PSD Demak 0-1 PSS Sleman
15:00 Gloria Popesti-Leordeni 5-2 ยูเวนตุส บูคาเรสต์
15:55 Balmazujvaros 2-0 Nyirbator FC
16:00 มาริติโม่ 1-0 ปีเตอร์โบโร่
16:00 เมเรลินเนเซ่ 2-2 Vitoria Guimaraes B
16:00 Rekord Bielsko-Biala 0-1 รูซอมเบลอค บี
16:30 Uniao 1º Dezembro 0-2 โอเรียนทัล ลิสเบา
18:00 ซิลเคบอร์ก 1-3 เฟรเดอริเซีย
18:00 Willip 0-6 เพิร์ท กลอรี่
19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 3-0 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
20:00 เอ็มเมน 3-2 AZ อัลค์ม่าร์ 2
20:00 อิงโกลสตัดท์ 1-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
20:00 เคชเคเมติ ทีอี 1-1 Duna-Tisza
20:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1 เดสน่า
20:50 เอฟซี คาร์ปาตี้ ลวิฟ (ยู 19) 1-1 โวลิน (ยู 19)
21:00 Bucovina Radauti 0-3 ซีเอส สตินก้า บาเกา
21:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-1 มัคคาบี้ ไฮฟา
21:30 ดิฌง 2-2 ชาเลอร์รัว
21:30 เอฟยูเอส ราบัท 1-0 เซปาฮัน
22:00 เฟเนร์บาห์เช่ 3-0 ฟูแล่ม
22:00 สปอล 6-1 Ankaran Hrvatini Mas Tech
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0-2 Lechia Tomaszow Mazowiecki
22:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-2 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
22:00 GKS Katowice Women 2-1 TS Mitech Zywiec Women
22:00 FK Rinija Gostivar 2-2 FK Tikves Kavadarci
22:00 โนวี่เมสโต 1-3 Uhersky Brod
22:00 PFC Nesebar 1-4 โอเอฟซี ปอโมเรีย
22:00 พีริน บลากอเยฟกราด 2-1 เบรกัลนิก้า สติป
22:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3-2 FK Zlatibor
22:00 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 1-1 Belasica Strumica
22:00 CSKA 1948 Sofia 3-1 Carina Eldon
22:30 FK Podrinje 3-3 NK Slaven Zivinice
22:30 กาญารี่ 10-0 วิเชนซ่า
22:30 ฟิออเรนติน่า 2-1 เวโรน่า
22:30 FC Prerov 0-6 สปาร์ตัก ฮิวลิน
22:30 ลาร์นาคา 2-0 อิโนซิส พาราลิมนิ่
22:30 Velka Bites 1-5 Lisen
22:30 เอฟเค โคลิน 1-2 สลาเวีย ปราก (ยู 21)
22:30 FK Zvezdara 3-1 FK Omladinac Novi Banovci
22:35 Fafe 2-1 Agueda
22:50 Rekord Bielsko-Biala 2-0 Ks Unia Dabrowa Gornicza
22:59 ฟูแล่ม(สำรอง) 0-4 Sporting Braga II
22:59 อัลเตย์สปอร์ 1-1 บูร์ซาสปอร์
22:59 โรสกิลด์ 2-1 บีเค อวาลต้า
22:59 Ambla Vallameeskond 1-6 Viimsi MRJK
22:59 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3-4 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
22:59 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 2-3 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
22:59 โบคุ่ม 2-0 สโต๊ค ซิตี้
22:59 ฮันโนเวอร์ 96 2-0 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
22:59 Radnik Sesvete 0-0 ดินาโม ซาเกร็บ
22:59 เลอ ม็องส์ 0-1 ตูร์ แอฟเซ
22:59 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-0 RKC วาลไวก์
22:59 Chasselay M.D. Azergues 0-1 บรูค พีรอนนาส
22:59 เอ็นเค รีดอมเลีย 7-1 NK Komenda
22:59 ETO กีโอรี่ 2-0 เอฟซี ไอการ์
22:59 เอสเค ซาปี้ 2-0 Spolana Neratovice
22:59 Csakvari TK 3-0 วาราซดิน
22:59 บีร์คีร์คารา เอฟซี 3-1 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี
22:59 KS Kuznia Ustron 2-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
22:59 Przemsza Siewierz 0-3 Skra Czestochowa
22:59 Sanjoanense 1-1 กิล วิเซนเต้
22:59 สลาเวน โคปริฟนิก้า 3-0 Hanyang University
22:59 ชาเวซ 1-0 ทอนเดลา
22:59 มักเดเบิร์ก 5-0 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
22:59 FC Struga Trim Lum 1-1 Korab Debar
22:59 ดราโกโวลแยค 0-1 เอ็นเคลุคโก้
22:59 AZS UJ Krakow Women 0-3 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
22:59 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 3-0 แวคเกอร์ ติโรล II
22:59 บูร์ซาสปอร์ 1-0 อัลเตย์สปอร์
22:59 Fuzesgyarmati SK 1-0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
22:59 Ivancsa 1-2 III.Keruleti TUE
23:30 คลับบรูซ 0-0 เมเชเลน
23:30 ดินาโม เดรสเดน 0-0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
23:30 เอฟซี ซิยง 2-0 อินเตอร์ มิลาน
23:30 เอาก์สบวร์ก 2-1 มิดเดิลสโบรห์
23:30 Ludwigsfelder FC 1-4 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
23:30 แซงต์ ทรุยด็อง 1-1 โอลิมเปียกอส
23:30 FK Iskra Danilovgrad 0-1 โอเอฟเคเปโตรวัค
23:30 สเตล บิเซค 1-2 Agroplon Gluszyna
23:40 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 3-3 สตุ๊ตการ์ต
00:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3-1 กาลาตาซาราย
00:00 เดน บอสช์ 2-0 มาสทริสช์
00:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-1 เอสแอล เบนฟิก้า บี
00:00 ฮีเรนวีน 1-1 เอฟซี ทเวนเต้
00:00 เรด สตาร์ 93 2-1 แร็งส์
00:00 KVSK ลอมเมล 2-1 เคเอสซี โลเคอเรน
00:00 แซงต์ เอเตียน 1-2 บอร์กโดซ์
00:00 ทูบิซี่ 0-1 สตองดาร์ด ลีแอช
00:00 วีกเบอร์ก บีค 0-5 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00:00 UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
00:00 โกรนิงเก้น 0-1 Uerdingen
00:00 เอฟซี มิสเทลบาช 1-1 Gersthofer SV
00:00 SC Hof AM Leithaberge 3-2 FSV Velm
00:00 Benfica Castelo Branco 0-0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
00:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-0 อัลเมเรีย
00:00 Siegburger SV 04 1-4 บอนเนอร์
00:00 เออร์เฟือร์ธ 0-1 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
00:00 แร็งส์ 1-2 เรด สตาร์ 93
00:00 SV Deutsch Goritz 3-2 USV Siebing
00:15 CD Lealtad 1-2 สปอร์ติ้ง กิฆอน
00:15 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 2-1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
00:15 เอฟซี เครย์ 2-5 TuS Ennepetal
00:30 Racing Villalbes 0-3 ลูโก้
00:30 Dessel Sport 0-1 เวสเตอร์โล
00:30 รูเปล บูม 1-0 เบียรส์ชอทวิลริค
00:30 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-1 น็องต์
00:30 AZ อัลค์ม่าร์ 2-0 พานาธิไนกอส
00:30 Usv RB Weindorf St Anna 2-1 Gleinstatten
00:30 SF Hamborn 07 2-0 FC เคลเว
01:00 เบาวิสต้า 1-0 Coruxo FC
01:00 โบดมิน ทาวน์ 1-11 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
01:00 เรอัล ยูนิโอน 1-0 โอซาซูน่า
01:00 นูเนียตัน ทาวน์ 2-2 พอร์ทเวล
01:15 Chesham United 1-5 ลูตัน ทาวน์
01:30 อลาเบส 0-0 ราซิ่ง ซานตานเดร์
01:30 UD ลอส บาร์ริออส 0-4 คาดิส
01:30 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-2 แบรดฟอร์ด
01:30 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2-3 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:30 แมนส์ฟิลด์ 3-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
01:30 Swindon Supermarine 2-2 ฟอเรสต์กรีน
01:30 Bamber Bridge 1-3 เอฟเวอร์ตัน(U23)
01:30 Tavistock AFC 2-3 Plymouth Parkway
01:45 บิวรี่ 1-1 เอฟเวอร์ตัน
01:45 ดัลลิช แฮมเลต 1-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก
01:45 Brora Rangers FC 1-3 อินเวอร์เนสส์
01:45 ลินฟีลด์ 2-1 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45 วอคกิ้ง 1-0 เชลซี(ยู 23)
01:45 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-0 โดเวอร์ แอทเตลิก
02:00 เรอัล เบติส 1-1 บราก้า
02:00 อาเวส 2-2 วิตอเรีย กิมาไรส์
02:00 คลับ มาริโน่ 0-3 เตเนริเฟ่
02:00 ไลซอส 1-1 ซานตาคลารา
02:00 คัลดัส 3-0 Peniche
07:30 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-1 ซานมาร์ติน ทูคูมัน
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 1-1 CSD มูนิชิปัล
08:05 Sonsonate 0-1 CSD Xelaju MC
K-National League
15:00 Gyeongju KHNP 2-1 กังเนือง ซิตี้
17:00 ม็อกโป ซิตี้ 1-2 กิมแฮ ซิตี้
17:00 เชนันซิตี้ 1-0 ชางวอนซิตี้
Australia Gold Coast Premier League
15:15 Surfers Paradise Blue 2-0 Surfers Paradise
Vietnam Second Division
15:30 Pho Hien 4-1 Ba Ria Vung Tau FC
Malaysia FAM Cup
15:45 มาเลเซี่ยน อาร์มฟอร์ซ 0-2 Selangor United
19:45 PJ Rangers 3-1 DAR Wanderers
Vietnam First Division
16:00 ด่งท้าป 1-1 TT Hanoi II team
Russia Division 3
16:00 Tyumen D 3-0 Amkar Unior Perm
20:00 Sarmat UFA 0-4 Start-Altair
21:30 FC Khasavyurt 3-0 Dynamo Legion Makhachkala
22:00 Rostov 2018 2-4 Magas-Ingu Nazran
Calcutta Football League
16:15 City AC 0-1 Mohammedan SC
South Australian Premier League
16:30 Noarlunga United 0-0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
16:45 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1-2 Poet Adelarde Pirates
Myanmar National League
16:30 Magway 3-1 Mawyawadi
NSW-N Premier League
16:45 วาเลนไทน์ 1-4 แฮมิลตัน โอลิมปิค
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00 จูบิโล อิวาตะ 3-3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 0-1 เอฟซี โตเกียว
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 4-0 กัมบะ โอซาก้า
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 3-0 เซเรโซ โอซาก้า
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 1-1 สากัน โตสู
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1 วิสเซล โกเบ
17:00 เวกัลตา เซนได 2-8 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 3-1 นาโกย่า แกรมปัส เอต
เค-ลีก
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
17:30 แดกู เอฟซี 0-1 โปฮัง สตีลเลอร์
17:30 เอฟซี โซล 2-1 ชุนนัมดรากอนส์
17:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-1 กยองนัม เอฟซี
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 5-2 อินชอนยูไนเต็ด
18:00 แกงวัน เอฟซี 3-3 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
Ukraine Cup
17:00 นาฟโตวิค ยูเคน์นาฟต้า 0-3 เฮอร์กี้-สปอร์ท
21:00 LNZ Lebedyn 0-0 Polissya Zhytomyr
21:00 FC Kalush 1-1 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
21:00 FC Victoria Mykolaivka 2-1 Nyva Ternopil
21:30 Real Pharma Ovidiopol 0-2 Niva Vinnitsia
21:30 Nikopol-NPGU 1-4 Myr Gornostaevka
21:30 Enerhiya Nova Kakhovka 0-1 Krystal
22:00 Podillya Khmelnytskyi 0-2 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
22:00 เวเลซ 1-1 FC Mynai
Belarus Womens Premier League
18:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 0-9 เอฟเค มินสก์ (ญ)
Thai Division 3 League
18:00 Buriram United Reserves 4-1 Surin Khongcheemool
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 2-1 ยานเบียน ฟัด
18:30 เหมยโชวเคอเจีย 3-3 คิงดัว หวางยัง
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-0 เทียนจิน เทนด้า
18:35 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 0-0 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
18:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 4-0 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2-1 เหอหนาน เจี้ยนเย้
สิงคโปร์ ลิก
18:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 5-1 ยัง ไลอ้อนส์
19:15 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 1-1 แทมปิเนส โรเวอร์ส
Russian Matches
18:50 FC Zenit Izhevsk-M 1-0 FC Orenburg 2001 M
Paraguay reserve team league
19:00 Independiente FBC Reserves 0-3 Cerro Porteno Asuncion Reserves
19:00 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 3-0 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง)
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
19:15 ซาบาห์ 0-0 ปุเลา ปีนัง
20:00 Felcra FC 1-2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-2 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี
European Women
20:00 เยอรมนี (ญ) ยู19 1-0 เดนมาร์ก (ญ) ยู19
20:00 สเปน (ญ) (ยู19) 0-2 นอร์เวย์ (ญ) ยู19
23:15 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 3-1 อิตาลี (ญ) ยู19
23:15 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 2-2 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19
CAF Confederation Cup
20:00 Aduana Stars 2-1 AS Vita Club
20:00 Enyimba International 1-0 Williamsville Athletic Club
22:59 ASEC มิโมซาส 0-1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
22:59 กอร์ มาเฮีย 4-0 ยัง แอฟริกันส์
22:59 Rayon Sports FC 1-2 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
02:00 อัล-ฮิลาล 2-2 UD Songo
02:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-0 เอล มาสรี่
02:00 Djoliba 2-0 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 3-1 เซลังกอร์ PB
20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-1 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 1-5 เปรัค เอฟเอ
20:00 มะละกา 2-2 PB ปาหัง
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
20:00 FK Leningradets 2-0 โลโคโมทีฟ มอสโก บี
21:00 Znamya Truda 0-1 Tekstilshchik Ivanovo
21:00 FK Khimik Novomoskovsk 0-0 เอฟเค การูก้า
21:00 Strogino Moscow 0-3 ซาเทิร์น
22:00 Kvant Obninsk 2-1 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
22:00 Chertanovo Moscow II 3-2 FC Murom
22:00 FK Kolomna 1-2 Veles
22:00 โซโคล ซาลาตอฟ 2-1 ดินาโม บรีอันสค์
22:30 Luki Energiya 0-0 Dolgiye Prudy
22:30 เอฟซี เปสคอฟ 747 1-4 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
22:30 FK Zvezda Ryazan 0-1 Rotor Volgograd B
22:30 ซัลยุต 1-3 Zorkyi Krasnogorsk
Uzbekistan Youth League
20:00 FK Metallurg Bekabad U23 5-2 Bunyodkor U23
20:00 Navbahor Namangan U23 1-0 FK Sogdiana Jizak U23
Indonesia Division 1
20:30 Persiraja Banda Aceh 0-0 Cilegon United
อิรัก ลิก
20:45 Al Kahrabaa 0-1 อัล โชลต้า
20:45 Al-Naft 2-0 อัล ซอลรา
20:45 Naft Alwasat 0-2 อัล กูวา อัล จาวิย่า
Angola Girabola League
21:00 Recreativo Libolo 2-2 Petro Atletico de Luanda
21:00 Desportivo JGM 0-3 Domant
21:00 Onze Bravos 1-0 Casa Militar
21:00 Sporting Cabinda 1-0 Desportivo Huila
22:00 Estrela Clube 1 de Maio 0-1 Progresso
22:00 Academica Lobito 0-2 Sagrada Esperanca
23:30 Kabuscorp do Palanca 1-1 Interclube Luanda
Uzbekistan Professional Football League
22:00 โคแคน 3-0 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
22:59 คิซิลคัม ซารัชโชน 1-2 ปัคตากอร์
22:59 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 3-1 นาซาฟ การ์ชิ
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 GrIFKแกรนด์คูร่า 1-1 BK-46 Karis Karjaa
22:59 จีบีเค คอคโคล่า 2-1 พีเค-37
Finland Kolmonen
22:30 HaPK 0-2 ซูเดท
23:30 PS Kemi Academy 3-0 TP-47 II
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
22:59 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 3-1 ทรานส์ นาร์ว่า
เอสโตเนีย คัพ
22:59 FC Eston Villa 0-4 FC Elva
22:59 Laanemaa Haapsalu 6-0 Nomme JK Kalju III
22:59 Kohtla-Jarve JK Jarve 0-2 ทาร์ตู เจเค มัก
22:59 FCF Jarva-Jaani SK 3-1 Tallinna FC Zapoos
22:59 Jogeva SK Noorus 96 7-3 FC Otepaa
22:59 Kadrina SK Moe 2-0 Tallinna Depoo
22:59 Tabasalu Charma 6-0 FC Lelle
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 10-0 Maardu United B
22:59 Vastseliina FC Tannem 2-5 Tartu FC Santos
22:59 The grinding force test of general Matt 1-2 Parnu Linnameeskond
22:59 Rakvere JK Tarvas 0-3 Tallinna JK Legion
22:59 Maardu FC Starbunker 5-1 JK Volta B
22:59 Kompanii Marjamaa 3-3 Zenit Tallinn
22:59 Viimsi MRJK B 3-2 Maksatransport)
Estonia Womens Meistri Liiga
22:59 FC Lootos Polva Women 0-7 วาปรุส (ญ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
22:59 โอลาเรีย อาร์เจ ยู 20 0-2 Sampaio Correa RJ U20
22:59 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ (ยู 20 1-0 ซานตา ครูซ พีอี (เยาวชน)
22:59 Serrano RJ U20 0-0 Goncalense FC U20
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2-0 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน)
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 5-0 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-1 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน)
สโลวาเกีย คัพ
22:59 Cabaj Capor 0-4 เอฟซี พาต้า
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
23:30 DJK Gebenbach 5-1 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
23:30 Würzburger FV 1-1 Bayern Hof
23:30 FC Unterfohring 1-2 SV Pullach
23:30 Turkgucu-Ataspor Munchen 4-1 TSV Kottern
23:30 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 3-0 FC Ismaning
00:00 FC Sonthofen 3-2 TuS Holzkirchen
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1-1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
00:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 3-0 ตอร์ปิโด คาตูซี่
00:00 คาราบัค 0-0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
00:45 โรเซนบอร์ก 3-1 วาลูร์ เรย์ยาวิค
01:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-2 โลโคโมทีฟ อัสตานา
01:45 เซลติก 3-0 อลาชเคิร์ต
Sweden Division 1
00:00 ไอเค ออเดวอร์ด 0-2 ทอร์น ไอเอฟ
Brazil Youth
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2-0 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
Brazil women's League
01:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 0-2 ริโอ เปรโต ( ญ )
01:00 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 0-1 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)
Brazil L
01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 6-2 Belford Roxo RJ
01:00 โอลาเรีย 0-2 Sampaio Correa (RJ)
01:00 Sao Goncalo 1-2 อเมริกา อาร์เจ
01:00 ติเกรส์ บราซิล 1-4 อเมริกาโน่
01:00 AA Carapebus 0-4 Serra Macaense
01:00 Audax RJ 1-1 Angra Dos Reis RJ
01:00 Serrano BA 1-1 Goncalense
05:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 4-1 Barcelona EC
Brazil Catarinense Division 2
01:00 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 0-2 เมโทรโปลิทาโน่
06:00 Camboriu SC 0-0 บาร์ราเอฟซี
06:00 Guarani de Palhoca 0-2 Marcilio Dias SC
06:30 Fluminense SC 2-1 Operarios Mafra SC
Iceland U19 League
09:30 ไวกิงเกอร์(ยู 19) เลื่อน Valur KH Hlidarendi U19
09:30 ไวกิงเกอร์(ยู 19) เลื่อน Valur KH Hlidarendi U19
Northern Ireland Women
01:30 Comber Recreation FC Women 3-0 Carnmoney (w)
Venezuela Cup
02:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-3 Libertador FC
02:00 ชิโก เดอ กายอานา 3-4 Angostura FC
02:00 Margarita FC 3-1 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว
02:00 ยาราคูยานอส 4-0 Gran Valencia FC
02:00 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 3-1 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส
02:00 Union Atletico Falcon 0-3 Titanes FC
02:00 Royal Fuente La 2-1 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
02:00 โคฟ เรนเจอร์ 1-2 ฮาร์ทส์
ไอซ์แลนด์ คัพ
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-1 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
Iceland Womens Premier League
02:15 เบรย์ดาบลิค (ญ) 1-0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 1-1 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)
Iceland 4 Deild
03:00 เรยเนียร ซานเกอร์ได 5-3 Skautafelag Reykjavikur
03:00 Hviti Riddarinn 2-2 Ulfarnir
03:00 Afrika Reykjavik 2-4 Golfklubbur Grindavikur
Dominican Republic Liga
03:25 Atletico Vega Real 1-1 Jarabacoa FC
05:00 Atletico Pantoja 3-2 Cibao FC
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:50 กัวรานี อาซุนซิยง 1-0 เดปอร์ติโว คาเปียต้
06:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
Brasileiro Aspirantes Sub 23
05:00 America MG U23 4-2 Santa Cruz PE U23
บราซิล ซีรี่เอ
05:30 ซิเอร่า 1-0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
07:00 วิตอเรีย บีเอ 1-0 ปารานา พีอาร์
07:45 ฟลาเมงโก 0-1 เซาเปาโล
07:45 โครินเธียนส์ 2-0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
07:45 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-0 อัตเลติโก มิไนโร่
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2-0 ซีดี เอล นาซิอองนาล
07:45 เดปอร์ติโว กาลี 4-0 โบลิวาร์
07:45 โซล เดอ อเมริกา 0-0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
USA โอเพ่น คัพ
06:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-0 ออร์แลนโด ซิตี้
07:30 ชิคาโก ไฟร์ 4-0 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 4-2 แคนซัส วิซาร์ดส์
09:30 Los Angeles FC 3-2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
USL Division 1
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 2-1 Bethlehem Steel
07:00 เอฟซี ซินซินเนติ 2-0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
07:30 Swope Park Rangers 0-4 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
06:30 ออตตาวา ฟิวรี 0-1 โตรอนโต้ เอฟซี
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Argentinian Cup
08:00 บานฟิลด์ 1-1 General Lamadrid