2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 17-06-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป สตรอมเมน
สูง 2.5/3 (NOR D2 22:59)
ฮาล์มสตัด
ลบสิบ (SWE D2 22:30)
ยอนโคปิ้ง
ลบสิบ (SWE D2 20:00)
อาซาเน่ ฟุตบอล
ต่อ บวกสิบ (NOR D2 22:59)
คองสวิงเกอร์
ลบสิบ (NOR D2 22:59)
เซอร์เบีย
ต่อ 0.5 (WORLD CUP 19:00)
โฟลโร
รอง 0.25 (NOR D2 22:59)
แซนด์เนส อุลฟ์
รอง 0.25 (NOR D2 22:59)
ฮามคาม
รอง เสมอ (NOR D2 20:00)
เต็ง อาซาเน่ ฟุตบอล
ต่อ บวกสิบ (NOR D2 22:59)
คองสวิงเกอร์
ลบสิบ (NOR D2 22:59)
เซอร์เบีย
ต่อ 0.5 (WORLD CUP 19:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 17-06-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เยอรมนี
ต่อ 1 ลูก (WORLD CUP 22:00)
เซอร์เบีย
ต่ำ 2 ลูก (WORLD CUP 19:00)
สวิตเซอร์แลนด์
รอง 1/1.5 (WORLD CUP 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
36050
ณัฏฐพัฒน์ อยู่สุทธิ์ 17 15/0/2 56 WWWWWWWlWW -
2
59898
อำนวย ขรรแสง 17 14/1/2 50 wWLWWwWWWW -
3
56657
Bordin Pasuntear 17 14/0/3 50 WWWlwWWlLW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
41698
เกรียงเดช เพิ่มเจริญ 1/17 15 (17) 500.00
LLWWL
LWWLW
WLWwW
-
-
-
-
-
2
1144 starvip
หนุ่ม ชุมพร 1/17 15 (17) 250.00
LWWLW
WLWWL
WLLwW
-
-
-
-
-
3
33928
Pika Biga Juu 1/16 15 (16) 250.00
WLWWW
LWLWW
lLDLw
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
One2Ball
One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] FIFA World Cup
  19:00 สวีเดน สวีเดน VS South Korea South Korea  
  22:00 เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม VS ปานามา ปานามา  
  01:00 Tunisia Tunisia VS อังกฤษ อังกฤษ  

ข่าวฟุตบอล

สตาร์ตัวจริง!คาวานี่เผยขอเสื้อ”ซาล่าห์”เป็นของขวัญให้ลูก

สตาร์ตัวจริง!คาวานี่เผยขอเสื้อ”ซาล่าห์”เป็นของขวัญให้ลูก

เอดินสัน คาวานี่หัวหอกเจ้าของฉายา"เอล มาทาดอร์"จากทีมชาติอุรุกวัยเปิดเผยว่าต้องการนำเสื้อของโมฮัมเหม็ด ซาล่าห์ปีกที...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 18 มิถุนายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
17:30 เอฟซี บูลลีนไลออน กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0.5 - 10 รองเอฟซี บูลลีนไลออน $$$
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
18:00 Kyzylzhar Petropavlovsk เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า เสมอ ต่อKyzylzhar Petropavlovsk $$$
ฟุตบอลโลก
19:00 สวีเดน เกาหลีใต้ 0.5 - 5 รองเกาหลีใต้ $$$
22:00 เบลเยียม ปานามา 2 - 5 รองปานามา $$$
01:00 ตูนิเซีย อังกฤษ 1/1.5 - 5 รองตูนิเซีย $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก เดเกอร์ฟอร์ส ปป - 5 รองเดเกอร์ฟอร์ส $$$
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0.5/1 ต่ออินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล $$$
USA โอเพ่น คัพ
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1/1.5 - 10 รองมินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japanese League Division 3
12:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2 เอสซี ซะงะมิฮะระ
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 2-0 เธสปา คูซัทสึ
14:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 2-1 โซนี่ เซนได
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:00 South Coast Wolves 2-1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
12:10 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1-2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
14:00 รอคเดลซิตี้ซัน 2-4 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
Australia Victorian Division 1
12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่(Am) 0-6 มอร์แลนด์ ซิตี้
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
12:00 เมาท์ กราเวท 1-0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์
Japan Women League Cup
12:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 3-3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)
Australia U20 League
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 1-5 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)
Australia New South Wales League 2
12:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-2 Hills Brumbies
14:05 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-3 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
Australia New South Wales NPL Women
12:00 North Shore Mariners Women 1-2 Illawarra Stingrays (w)
12:00 Football NSW Institute (w) 0-0 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ)
13:30 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 5-0 Bankstown City Lions Women
15:05 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1 NWS Koala (w)
Queensland U20 League
12:00 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 2-0 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20)
13:30 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 5-2 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20)
Australia U20
12:00 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2-3 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20)
WAUS WD1
12:00 บัลแคทต้า (ญ) 6-0 UWA-Nedlands FC (W)
Australia Gold Coast Premier League
12:00 Surfers Paradise 0-0 Broadbeach United
Australia Queensland State Women's Premier League
12:10 Mudgeeraba SC Women 2-3 คาปาลาบา หญิง
13:00 บริสเบน รอร์ เอ็นทีซี (ญ) 3-1 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง
14:05 Moreton Bay United Women 0-2 โกล โคส ซิตี้ (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ
12:30 ญี่ปุ่น ยู16 1-3 สเปน ยู16
17:00 โปรตุเกส ยู18 2-1 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
17:00 ญี่ปุ่น (U18) 1-2 นอร์เวย์ ยู18
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
13:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 5-2 แดนน็อค ธันเดอร์
QLD Division 1
13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-0 บริสแบน วูลฟ์
Chinese Taipei Intercity League
13:30 Tainan City 3-2 Royal Blues FC
15:30 Taiwan Power Company 3-0 NTUPES
Macau 2nd Division
13:00 Tim IEC 8-3 Artilheiros
15:05 Hong Ngai 1-3 Casa De Portugal
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-0 เบยวอเตอร์ ซิตี้
Australia Women Brisbane Premier League
14:05 Ipswich City Women 5-2 Matsuyama (w)
15:00 Park Ridge Women 1-1 Peninsula Power NPL Women
Australia Queensland Premier League
14:10 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
15:30 บริสแบน โรว์(Am) 1-1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี
Australian cloth
14:10 Caboolture FC 3-0 Oxley United
Chinese Football League Divison 2
14:30 Yanbian Beiguo เลื่อน ปักกิ่ง ลี่ กง
18:30 ซูโจว ดองวู 0-0 Shenzhen Renren
Kenya Super League
15:00 Nakumatt 6-1 Kakamega
15:05 รวมดารา นาคูรู 3-0 Isibania FC
18:00 Kariobangi Sharks 1-0 Posta Rangers
19:00 Tusker 1-1 Wazito FC
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 3-0 เดคคาร์ด เหลียน
19:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-0 Bandari
19:20 Nzoia United 1-3 กอร์ มาเฮีย
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0 โยโกฮามา เอฟซี
16:00 เอฟซี กิฟู 0-1 มาชิดา เซลเวีย
เอสโตเนีย คัพ
16:00 Maardu FC Starbunker 3-0 ทูเลวิค วิจานดี่
16:00 Pohja-Tallinna JK Volta 0-3 ทาร์ตู เจเค มัก
16:00 Paide Linnameeskond B 0-3 Tabasalu Palliklubi
22:30 JK Tulevik Viljandi II 4-3 Jogeva Wolves
Lithuania - 2. Division
16:00 kupiskis 0-6 พาเนเวซี่ส์
17:00 FC Pakruojis 2-0 Stumbras II
18:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี 1-2 เอฟเค ทราไก 2
Myanmar National League
16:30 Zwekapin United 0-2 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
Austria Landesliga
16:00 SV Seeboden 1-3 WSG Radenthein
22:59 ASKO Furnitz 3-4 Nussdorfer AC
22:59 FC Eisenkappel 2-0 Ruckersdorf
22:59 FC Poggersdorf 5-4 ASKO St.Michael/Bl
22:59 SC Globasnitz 4-2 St. Margarethen
22:59 SC Ulrichsberg 2-4 ASK Klagenfurt
22:59 SV Ludmannsdorf 1-2 ASKO Wolfnitz
22:59 SV Ruden 3-2 SV Eberstein
22:59 SGA Sirnitz 4-4 St Michael Lav
Thai Division 2 League
16:00 มหาวิทยาลัยกรุงเทพเดฟโฟ 0-0 สมุทรปราการ คัสตอม
16:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0-1 ตรัง เอฟซี
16:00 Muangkan Utd 2-1 อยุธยา เอฟซี
16:00 ทหารบก เอฟซี 0-2 ระนอง เอฟซี
18:00 JL Angmai Lian Zhi 3-3 อยุธยายูไนเต็ด
Spanish Ladies Premier League B
16:00 SPA Alicante (w) 3-2 CD Femarguin (w)
Czech Group D League
16:00 Tatran Vsechovice 12-0 FC Dubicko
22:00 FC Strani 3-1 เอชเอฟเค เทียร์บิ๊ก
22:00 Havlickuv Brod 1-4 Stara Rise
22:00 Jaromer 6-1 TJ Sokol Trebes
22:30 FK Bohumin 2-1 Jesenik
22:30 SK Sulko Zabreh 2-2 Dolany
Thai Futsal
16:00 Bangkok City Futsal 4-1 ศรีสะเกษ(ฟุตซอล)
สิงคโปร์ ลิก
16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 2-3 Singapore Warriors
16:30 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0-1 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ด่านัง 2-1 ฮอง อันห์ ยาลาย
17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1-2 ซงลาม เหงะอาน
17:00 ไฮฟอง เอฟซี 2-0 โฮจิมินห์ซิตี้
17:00 ซานนา คานห์ ฮัว 2-2 กวาง นัม
18:05 นัม ดินห์ เอฟซี 1-1 ทัน กวางนินห์
19:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 5-2 ฮานอย ทีแอนด์ที
ลัตเวีย คัพ
20:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 0-2 Rigas Tehniska Universitate
22:59 Kauguri 3-3 Tukums-2000
22:59 Ghetto Gvatar 5-0 FK Aliance
Portugal Champions NACIONAL Juniores B
17:00 สปอร์ติกกลูบีดีปูร์ตูกาล(U17) 1-2 เบเลเนนส์(U17)
17:00 ปอร์โต้(U17) 2-0 วิตอเรีย กิมาไรส์(U17)
17:00 เบนฟิก้า(U17) 4-0 บราก้า(U17)
Spain Youth Cup
17:00 บิลเบา ยู19 1-1 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)
17:00 San Felix CF U19 4-1 เรอัล มาดริด ยู 19
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:00 SD Ejea 1-1 คาดิส 2
17:00 CF Salmantino 1-1 กอมโปสเตลา
17:00 UD Socuellamos 1-0 Unionistas de Salamanca CF
17:00 UD Ibiza 1-0 เลบานเต้ 2
17:00 CP Villarrobledo 3-6 อัลเมเรีย 2
18:00 UD San Fernando 0-1 Cultural de Durango
22:59 โปรตุเกตเรเต้ 1-1 คาสเตลล่อน
00:00 โอริฮูร่า 2-1 Union Langreo
Belarus Reserve League
17:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 3-0 FC Vitebsk Reserves
20:00 FC Isloch Reserves 1-1 ดินาโม เบรสต์(สำรอง)
Sweden U19
17:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19) 4-0 ฮาล์มสตัด ยู19
17:00 อัสซีริสก้า (ยู 19) 10-0 Frost U19
19:00 เอลฟ์บอร์ก ยู19 3-0 แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19)
19:00 Sollentuna FK U19 0-2 FC Djursholm U19
20:00 ไอเค แบรก (ยู 19) 2-1 ทีเลโซ เอฟเอฟ (ญ) ยู 19
Liga de Elite
19:30 Benfica de Macau 1-0 CD Monte Carlo
Denmark Womans League Divison 2
18:00 Fortuna Hjorring B (w) 1-1 นาสบี้ บีเค (ญ)
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
18:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 3-0 เออร์ติช
20:00 เอฟเค อะตีราอู 0-2 โทบอล คอสตาเนย์
20:00 อักฮซายิก โอรอล 1-2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
20:00 ไกซาร์ 0-0 เซตีซู
22:00 อัคโตเบ 3-1 ออร์ดาบาซี่ย์
กระชับมิตร (สโมสร)
19:00 SC Eltersdorf 1-3 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
19:00 SV Sulzemoos 1-1 ASV Dachau
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1-2 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี
22:30 Simer Sampion Celje 1-4 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
23:15 ลีเกีย วอร์ซอว์ 5-1 Mazur Karczew
01:00 Beltran FC 1-0 Union Totoras
01:10 Ateneo Pablo VI 0-2 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
02:00 Sanjustino 0-1 Club Defensores Del Oeste
03:00 Erin FC 1-2 Cunupia FC
Swden Women Divi.1
18:00 Ljusdal (w) 2-2 Kungsbacka DFF (w)
19:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2-2 Assi IF (w)
19:00 Lidkopings FK (w) 4-1 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 1-5 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ)
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 2-2 นครราชสีมา เอฟซี
18:00 พัทยา ยูไนเต็ด 0-0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3-1 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-1 ราชนาวีสโมสร
Belarus Pershaya Liga
18:00 FK Zorka-BDU Minsk 2-1 Kommunalnik Slonim
18:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 2-0 Khimik Svetlogorsk
21:00 Zhitkovichi‎ 1-1 FK Lokomotiv Gomel
22:00 นาฟตาน 0-1 สลาเวีย
22:00 เอฟเค ลิด้า 3-0 Zabudova-2007
22:00 เอฟซี บาราโนวีชี 0-1 FK Orsha
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 อุดรธานี 2-1 อ่างทอง เอฟซี
18:00 หนองบัวลําภู 2-2 เชียงใหม่ เอฟซี
19:00 สมุทรสงคราม เอฟซี 4-2 กระบี่ เอฟซี
19:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 2-0 ลำปาง เอฟซี
Norway Division 1 Women
18:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 4-0 เมดกิลา (ญ)
18:00 Aasane (w) 2-0 Bossekop (w)
Zambia Super League
18:00 Green Buffaloes 0-1 Power Dynamos
20:00 Green Eagles 2-1 Nkana FC
20:00 เรด แอร์โร 1-0 Zanaco
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
18:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 4-2 ONS Women
20:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 2-3 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
Norway 2.Liga
18:30 โฟรย่า FK 1-5 Brattvag
19:00 สคีด ออสโล 1-1 โฮดด์
20:00 อัลต้า 0-2 แบรัมเอสเค
20:00 Mjolner 1-1 เอลเวอร์รัม
20:00 เอฟเคอเรนดัล 1-1 ไบรน์
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 3-2 เฟรม ลาวิค
21:00 โมสส์ 3-1 สตาเบ็ค บี
21:00 นาร์โด เอฟเค 0-1 Egersunds IK
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด 6-0 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล
22:59 ฮอนฟอสส์ บีเค 1-2 รัวฟอส
BSWCP
18:30 ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด) 6-2 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด)
19:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 3-3 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)
Scottish Womens Cup
19:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0-3 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
21:15 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 1-1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
ฟุตบอลโลก
19:00 คอสตาริกา 0-1 เซอร์เบีย
22:00 เยอรมนี 0-1 เม็กซิโก
01:00 บราซิล 1-1 สวิตเซอร์แลนด์
Ethiopia Premier League
19:05 Adama City 1-1 Arba Minch
Uzbekistan Division 1
20:00 ซามิน 0-1 นูราฟโชน บุคฮารา
Cameroon Elite One
19:30 APEJES Academy 4-1 Yafoot FC
19:30 Union Douala 1-2 Fovu de Baham
21:30 Eding Sport FC 1-1 Colombe du Dja et Lobo
21:30 Unisport Bafang 1-1 Stade Renard de Melong
21:30 Bamboutos de 1-0 New Star De Douala
21:30 Aigle Royal Menoua 2-0 Feutcheu FC
Malawi Premier League
19:30 Silver Strikers 1-0 Azam Tigers FC
19:30 Blue Eagles 4-0 Dwangwa United FC
Zimbabwe Premier
19:45 Harare City 3-0 Yadah FC
20:00 Bulawayo Chiefs 0-2 ZPC Kariba
20:00 Black Rhinos 2-1 Ngezi Platinum
Sweden Division 1
20:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 2-2 อัสซีริสก้า
20:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-3 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 3-2 รินนินเก้ ไอเค
22:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 4-3 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
22:00 ลุงสกิล 2-0 Grebbestads IF
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 ฮามคาม 1-3 ซองน์ดาล
22:59 โนท็อดเด้น 1-2 คองสวิงเกอร์
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-5 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-2 อาเลซุนด์
22:59 โฟลโร 3-2 Jerv
22:59 สตรอมเมน 1-3 ทรอมส์ดาเลน
22:59 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-4 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
Norwegian Youth Tippeligaen
20:00 ไวกิ้งส์(ยู 19) 3-2 Stromsgodset U19
20:25 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(U19) 3-1 โบโด กลิมท์ ยู19
21:00 Kristiansund BK U19 0-6 Mjondalen U19
Sweden Damallsvenskan
20:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-1 ฮัมมาร์บี้(ญ)
20:00 IF Limhamn Bunkeflo Women 2-0 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
22:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-3 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
Denmark Womans League
20:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 4-1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
20:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 3-1 โอเดนเซ่ บีเค (ญ)
20:00 VSK Aarhus(w) 3-0 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
NOR D4
20:00 Lysekloster 3-1 Oystese
20:00 ลิน ออสโล 1-0 ฟริกก์
20:00 KFUM 2 1-3 SK Herd
21:00 ซานเดฟยอร์ด บี 1-2 โซล่า
22:00 ไวกิ้ง บี 5-0 Tertnes
22:30 โฟรย่า FK 4-0 Melbo
BRA D4
20:00 บาร์ราเอฟซี 0-1 Camboriu SC
21:00 เมโทรโปลิทาโน่ 2-2 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:10 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 1-3 ฟัลเค่นเบิร์ก
22:30 ฮาล์มสตัด 2-1 เอเอฟซี ยูไนเต็ด
Finland Championship U20
20:20 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-3 Ilves U20
21:00 FC Lahti U20 2-3 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20)
Faroe Islands Formuladeildin
21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2-1 บี 36 ทอร์ชาฟน์
21:00 Skala Itrottarfelag 2-0 AB Argir
Paraguayan Division 2
20:30 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0-0 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
01:45 RI 3 Corrales CF 1-0 Guay Leena
02:00 เดปอร์ตีโบลิเบเรชั่น 1-6 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
Georgia Division
20:30 Samgurali Tskh 2-4 FC Merani Martvili
20:30 สปาร์ตากี้ 1-2 เอฟซี กากรา
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:45 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 4-0 Luch Minsk
22:45 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-0 ดนีเปอร์
00:45 เนมาน 2-3 บาเต้ โบริซอฟ
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
21:00 เอฟซี ซิโอนี่ 1-0 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
23:30 FC Saburtalo Tbilisi 1-0 ดินาโม ทบิลิซี
USA Women Premier League
00:00 Indian Saints(W) 0-10 Mottel City (w)
01:00 Florida Gulf Coast DL FC Women 2-1 Team Boca Blast (w)
02:00 FC Tulsa Spirit (w) 3-1 เท็กซัส ฟุตบอล หญิง
02:05 St. Louis Lions Women 2-2 Kansas City Athletics Women
02:40 New Jersey Wildcats (w) 3-2 Rod Nyders (w)
03:00 Primero De Mayo (w) 1-3 San Francisco Nighthawks (w)
03:00 ลอสแองเจลิส โซล (ญ) 0-1 เอฟซี ทูซอน หญิง
04:00 TSS (w) 1-1 Seattle audio (w)
04:00 Ajax's frame 2-5 LA Villa (w)
07:05 Char Thanou Fagafaga (w) 2-0 Peachtree City (W)
08:00 San Ramon (w) 2-3 MVLA Wolves (w)
Estonia II Liiga
21:00 JK Poseidon 1-0 FC Otepaa
Russia Women
21:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 11-1 Sparta-Sviblovo Women
Slovakia 3.Liga
22:00 FK Druzstevnik Plavnica 1-5 SK Milenium
22:00 FK Svidnik 0-6 FK Velke Revistia
22:00 Spartak Banovce Nad Bebravou 4-1 Topolcany
22:30 MFK Detva 1-2 MFK Zarnovica
22:30 เอ็มเอฟเคโนวา บานา 2-0 Tatran Krasno nad Kysucou
22:30 โทปลิทซ์ ซี 0-3 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 MiPK Mikkeli 1-1 จิปโป
22:30 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1-2 JS Hercules
22:30 พีเค-37 2-2 SJK Akatemia
22:30 Honka Akatemia 2-3 มูซ่า
Uruguay Segunda
22:30 Alto Peru 1-3 Basanez
01:30 Los Halcones 2-2 Canadian SC
ชิลี คัพ
22:59 ฮัวชิปาโต้ 2-0 แรนเจอร์ส ทัลค่า
22:59 เดปอร์เตส อิควิกกัว 3-1 ซาน มาร์คอส
02:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 1-1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
02:30 Colchagua CD 0-0 โอ.ฮิกกิ้นส์
03:15 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-2 โคเบรลัว
04:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
06:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 3-1 คอนอูมโบ ยูนิโด
Spanish Segunda Division B
23:30 Extremadura 1-0 คาร์ทาเกน่า
Peru B League
23:50 Willy Serrato 0-7 เซียนเซียโน่
03:00 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 1-1 Atletico Grau
03:30 Carlos Manucci 3-1 Santa Rosa Pucallpa
03:35 Alfredo Salinas FC 2-1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
Guatemala Liga Nacional Women
01:00 Club Deportivo Xela Women 0-2 UNIFUT-Rosal Women
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 3-1 Soledade FC U20
The women
01:40 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 1-2 โบคา จูเนียร์ส (ญ)
Argentina Torneo B
02:00 Union de Arroyo Seco 1-2 Independiente de Villa Obrera
USA National Premier Soccer League
02:05 ทัลซ่า แอธเลททิค 2-1 Saint Louis Club Atletico
03:00 San Francisco Glens SC 1-2 Orange County Blues U23
05:00 AC Connecticut 2-2 Westchester Flames
05:00 Greater Lowell Unite 1-3 Hartford City FC
06:00 Keene FC 1-2 Dallas Elite FC
06:00 SGFC Eagles Maryland 1-2 นิวเจอร์ซีย์โคปา
06:05 แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 7-0 โบกา ราตัน
06:10 ไมอามี่ ยูไนเต็ด 3-0 Storm FC
08:10 Golden State Force 4-2 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น
09:00 FC Davis 1-6 แซคราเมนโต โกลด
Venezuela Segunda Division
02:30 ยารากุยเอฟซี 0-3 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
02:40 CD Hermanos Colmenares 1-1 ชิโก เดอ กายอานา
Chile Primera D
02:30 ProvincialTalagante 3-1 AC Colina
Barbados Premier League
03:00 Paradise FC 3-0 Porey Springs
05:00 Empire Club 1-2 UWI Blackbirds
07:00 Notre Dame 0-6 BDF FC
Ecuador Copa Pilsener A
03:30 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2-2 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2-3 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
USL Division 1
04:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1-4 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
08:00 Fresno FC 4-1 Swope Park Rangers
Ecuador Campeonato Serie B
04:00 กัวเลซีโอเอสซี 1-2 เดปอร์ติโบ กีโต้
Jamaica Premier League
04:00 Barbican FC 1-0 Wadadah FC